ch wanaingia <laughs> kutoka makanisani msanelewa anasemaa na kufanikiwa roho ya sodoma ilipenda mafanikio sana klikogombela mungu ndio maana walipoambiwa eh, sodoma walipoambiwasodoma mtategeteza mpaka viberiti vinashuka wazee watuonyeraha soda zinabaiswa ezani hawaelewi kiberiti kwa sababu ya tumu mnakamatwa sasa hivi hawaelewi tuno lilifanya kazi sodoma alafu ndio injili inaitwa injili fulani inahubiriwa leo ni injili ya mafanikio yasiyofata taratibu za kimungu injili hiyo inatoka sodoma changanya watu haraka hapa fanya ufundi fulani fulani hapo milioni milioni milioni mungu binti yako yule anayesumbua ataokoka na moja bwana ukiweka kipanda hii sadaka ya wako yakoanayeutoiioo anakuaaoka hizo chini zote ni roho ya jasodoma walifanikiwa mpaka akachaganikiwa hawakuwa na haja na mungu huku ndiko walikwenda kuishi silio mpaka ewguliwasukum na, na nguvu pia kwa tokeni nguvu maana mgi hapa ndio wakakimbia a umeliangamiza kabisa hiyorongemefanya watu wanataka kuuza karama ili wapate fedha mtakatifu mtakatifu si tu kama unaomba ukajai na arama ilate mungu munubur kwa neema tu alafu baadaye unataka kuuza hivyo ulivyopewa uate fedha ya ya nyoka ndani kanisa Ulafi. kanisa kanisa kanisa leo arusha kanisa arusha kumwambia mtu njia njia hapo unaelewa hapa na mbona ah! tunatoa kwani kutoa haitokaina maiymp wana tunaponya wagonjwa huyu kwanza huyu alipona alikuwa na ukimwi tumepima ameponya hiyo sio moja anaabana tunafufua wafu bwana pa kwa sababu ya majina, kwati, majina kuandikwa katika kitabu amakandw na majina kuandikwa manake mfumo wao wa maisha mtakatifu asawaiishi katika ile kweli na wakaishi maisha wakaishimaishataati ndio maana ya majina majnaditabu cha uzima na lugha ya jadi ya kiebrania inasema msikiliza vizuri angalieni muhakikishe mthibitishe kwamba majina yenu yameandiko map ndio ninachima yani kwa ndani yan mjihakikishe katika u utembea na mungu hiyo mara yake sio kutoamaeoaogizie mvua ipo muaou kila siku na naitakue ila ujumbe ni wiki hii kiiiaafu unaendelea kufanya kazi Haya kwanza uyasikie, uyasikie, kazi sikuwahi kwenda kanisani kanisani nilikuwa inakuja na nafanya shughuli zangu naanza kukimbia barabarani kwenye kiti iiuaauuli zanu kunywa ngo tumesema hata iwezekana kuna mtu aje ingia kwenye mboho hapa isali moja. Yuko hapo. Nasubiri muujiza. Nasubiri kuombewa. Nasubiri ziye Mungu akufanyie nini. Kwenye seminar hii mtu haombeo. Hawekiwe mkono. Kama ndiye kuomba tumalize semina uende nyumbani. Tukisama na yana ambaye zakwenda na wewe unaomba. Hata kama unjisema Yesu nisaidie kuomba. Hapo hapo atakusikia mana hii inakamilisha watu warudi katika njia ya mungu uhusiano wao na mungu uwe kabili kama anavyotaka hii nio msingi wa hii wamaeneo vizuri hivyo ndani ya haya ni kamba imetikia kipengele kwamba kanisa limeg katika ulahi kesho nitakwenda katika eneo lenye unyeti sana ambalo litaishia kwenye maeneo ya kanisa kua limeshaingiza dini za mashekani ndani ya kanisa la tanzania tayari kuna dini ambazo zinabudu mashitani na miungo na utaelewa mifumo yake ikoje ikojeimambebnacohitaisioumbanaabatlbayaauwapo mitum hapawomanabi kuomba anataka toba tena ile toba toba ya kweli wapo wapo wapo mitume hapa wapo wapo fanyeni kwa ajili ya wa watu toba Kini, watu wengine wote tuliombee kanisaoktoba akiwemo wewe maana wewe ndiwe kanisa sio maana yajengo wala ushirika wan fulana kuma kati mgu analiambia nileta ujumbe huu kuna kitu ambacho nili-nilipambana nacho na mungu na kama vile nashindana na, na mungu kwa kitu fulani nikawa nimechelewa kuja alinipa ujumbe kama jumatano e, jumatano jumtanmatano umanne nikakaa siku zaidi ya mbili sijaondoka e, naishi ilipokuwa aishi taiatnakmbulikua aitkaoruk mtaa langas mji mkubwa wa unapatikana bonde la ufa kule kwa kwakinawiliam rto mungu akaniambia mbona niwikopa ujumbe unafanya nini hapa mungu mungu sina fedha za tanzania naenda uwaambie watu wote hapaulipo kamwmbiau inafedwku dabie uenda natafuta kazi ya kufanya baada ya ksomamasomo a biashara na kile mungu akanikomesha rudi doka sasa wakati nimekaa bado najizuia kuondoka mungu akaniambia kitu kimoja natoa ile aliniambia tu natoailthibitishkwamba haambiatukua kuliambiakaisa irodi sijaja mungu sasa wakati najizuia siku ya ijumaa mchana saa saatia nikaona kuna taa mbele yangu taa mbili mja inawaka kijani nyingine inawaka nyekundu kama ile ambulance kubwa kuliko zile zile za pikipiki inazunguka inazunguka na kwa zinazunguka nilikuwa kama kwenye nikaona, kama kwenye nikaona moyo wangu unapiga taa taa nikamuuliza mungu maana yake ni nini akaniambia nyekundu zilza hapa ulipo ni kuangamia kwako na kuangamia kwa taifa lako na kijani ukiondoka nikupona kwako na kupona kwa taifa lako nilipoondoka pale niliamka katika ubinadamu lakini bado mapiga ya yalyal yaita sikupanda magari ya mchana nilipanda magari usiku kuja usikukuja hispania mpaka maa na na, na, na, na na hispania katika mkoa mmoja hapo wa tanzania akanimbia taifa langu kimbia kanisa langu nilipofika nimepita mikoa hii ya tanzania sikujua kwamba ilifani liseme lakini bana amusu kulisema na wachungaji wengi tana wachungaji maelfu maelfu ya wachungaji maskofu wa kitaifa nafikiri madhehemu mengi maskofu a wa kitaifa nimekaa nao meza moja kueleza hali amishi ya kanisa aini e, masikitiko yangu makubwa ni kwamba wengi wao hawakunyelewa mpaka sasa <coughs> na hawa wanaojita marabili na wajita, mitume ambayo biili imesema ndio misingi ya kanisa mtume na manabii marabili wanatuka kwenye kazi zetu na biashara zetu nikaendelea mbali nikazunguka nimefika maeneo mengi nimetumia gazeti la nyakati mwaka jana marambili ninaingia vitua vingine vyalivo nimejaribu nimejari nimejari kuelesa nimewaita watu waimbaji wengine mambo mengi lakini bado kanisa linajiasibia haki kualika sawa sijui ninyi lakini nimesema huko likopita nimesijui huku lakini kuna maeneo kuna maeneo mengine wamepokea ujumbe vizuri watu wamepona amani mungu kwaunguwasaidia kuendelea kwa wapo wengine ambao lakinitatizo wa haki lakini tatizo kubwa kubwa mungu tatizo liko katika jesus kubwalikokatikamadabao isehemehe ndio wenye matatizo makubwa katika kanisa la tanzania ukohani manab tum wanest chungaji wal waimbaji aei wa na watumishi manabara watakapopona hawa watumishi madabara watawelekeza waimbaji vizuri watawaambia waimbaji mnazokifanya sivyo hapana hivi ammekosea hapana watawaambia hawatafurahi watawambia hawatafraikupakayale mafungo ya waimbaji ya japo mnaimba samahani rudini kuna mahali mmekosea na nao watasikia anazakisema mungu kwa ajili ya taifa peolahili na tanzania hawata wagopa kuiamia hata serikali hawata makopa viongozi wa nchi watakubali kuchinjwa kama yahale mbakizaji atamambia adia hapana umamchukua mki wa nduguyo salama hawatakwenda ka kupokea hela tu watawambia lakini taifa rudini kama wataawa watapewa esabu katika vile ndicho namesema katikafunuo wakamwambia mungu lini tatupatiliza damu ya walidu pesa na kutuua mungu akawambia ulieni kwanza wakawaliza majo izile nguo yope kitani wakaambia wasubirini hadi wajoli wenzenu watakapochinjwa kwa ajili ya nchili ya kristo nami tawapa doabu yenu wakati kanisatarudi hapo na viongozi wa nchi wataipiga magoti kabisa vongozi unawaona ndio suku wenye kulitaper taifa na kuliharibu haribu aoa u mbele za mungu wa kanisa na anzania watainama watasema nasi, acha ya na sisi tumeacha maagaoya tumeamua kutoa habari za uchawe katika bonge letu tumeamua kufanya aya tumeacha mara nchi haiendi tumekeda kwa waganga wetu wamefana vyote imeshirikana tunataka tumerudia mungu wenu kanisa watakapurudi watumishi tu hiyoitafanyika tusimanambelezaba Oh, sstt nisolime ya mutu miungu komechia viongozi mana haitaki kuambia viongozi mmekosha vinawagomba kufungwa geresadi vinawagomba kupigwa na kulawa Jesus. shangaza kama ataanza kuwa hauombi wala huoni maca ya kulilia kanisa wape wapi, wapi manabii watakashema makosa ya taifa wako wapmikule watakaasimama na kusema la umeata misingi upendo <tipu> wa namna hii ni mkubwa sana kuna mataifa ambayo hata mungu kuwa hasemi naye roho mtakatifu naomba ushuke ulisaigie kanisa lako kurudi wasaidia watakatifu kuomba jehova wasaidia watu wapo hawa hatujui hata jinsi ya kuleombea kanisa lakini tusaidie kwa jinsi zisiyoweza kutamkika I love you, Jehovah. I bless you. We have a son of Anak. We have a son of Kwakiya Maskoko. Okay. Maskoko <laughs> Arusha. Manabiwa Arusha. Mituma Arusha. wa arusha pia redio za kikristo andilestoa ultima arussa mameli piaquadiemituvi aredio saci quisto rediosadinimarivare pia lisona gona aateleapesilache mameli piaqualiudua minazce carecanti wa arusha Watu katipo karibu Karibu tumiamsha uombe wanapoendelea kuomba. Ukaombe wanapoendelea kuomba. In the glory. Nikata maisho drogo kwa sababu