Pena aqui na Baba não usa, de na que wewe ni mungu jehova wewe ni mfalme wewe ni mtakatifu jehova ulusu ma mtakatifu akuguse katika cinaesi wawe ni mug wewe ni falme wewe ni mtakatifu jehova asanti mfalme mai wawe ni munu mfunguw moyo wako endelea kusema na mwambie niko tayari kuazilia suk jehov ik tyku mpni yko harek misy And I see give you glory. a kusema na mungu anafanya jambo kipya kwake yeye aliyerusu mapenzi ya mungu ro takatifu na kubariki kwake yeye ambaye ameshuka na kunenyekea usika naye katika cilesmiso mungu aliye haya na kuomba ukausike na kila mmoja ambaye bwana amemwandalia urejesho na kati za mwisho hizi ambaye bwana ameandaa moyo wake mawazo yake ufahamu wake ameelekeza kwako jehova kausike naye katika ibada hili hata kufika mwisho jehova yes yes yes yes yes yes Jesus Ro the catful. husika na watu wako sasa kila mmoja mwenye mwili huu hata kule mwisho kabisa husika na watu wako bwana usika na kila mmoja alikuambia aakei mkono mtu katika ibada kama hizi hapana ukimuruhsu anafanya jambo jipya ukimuruhsu anakata kombwa la dhambi ambayo umekiwa ukiishi nayo tapokuwa ukikiri wakovo jesha we utumishi wako ule wicha wako naurejesha iye uduma iliyoharibika anaitengeneza upya chena bwana yesu tangu sasa husika na kanisa lako husika na vijana wa kiume vijana wa kike wazee watumishi wako waimbaji michumi manabii wanyresti waalimu wachungaji wa manabi, wa, wa, wa, wa kanisa lako husika na viongozi taidara zzote za uduma wakivinyanga na kurejesha upya katika re yeyote ambaye bwana ameandaa mavico yake ameandaa moyo wake unapolitembelea kanisa na kuleta utukufu wa mwisho usimwacha pamoja na siku ya kesho na jumapili timiliza urejesho wako awate waliohudhulia semina na wamekubali kuirulia njia ya haki wakumbuke jehova na maisha yao uyatanye upya uatie matunda tena kwa ajili ya uterma wavingoni karibu mtumishai