waeshimu atawapa macho watu waone kume tunadanganywa wataingia watakimbia na wachungaji bandia na maskofu andia na wainistibandia atangoa watu kutoka kwao hata ruhusu waendelee kuaribi anakwenda kufua kama almfuta sauni akamuweka daudi kwenye ufalme alimondoa ei akamwita samwei na waimbaji wajiandae anakwenda kufuta ramani yao ambao wamekuwa ndio chanzo cha uharibifu anakwenda kuleta watu ambao mche mungu nakuliosha kanisa katika kutoa yale magofu roho mtakatifu ni mtakatifu hata arahusu mazingira ya kanisa yazidi kuwa machafu maana anataka kuandaa kanisa kwa ajili ya unyakuo siku ya bwana i karibu sana na nawee kama upo hapa na wee unajua hapa unasali hapa na kazi yako unatumia mdomo kuliharibu kabisa akisha umetupa hapa hapa ndani kama umeshindwa hama lakini usio usiokalambwa kanisa ni mali ya mungu mwenyembinuyeyote yani, ya kuliharibu kanisa huwa wewehuautengenezi unajua kuna mbinu mbinunazozitumia kuharibu watu wakia wakiokoka mbinu mbinuunazozitumia kuchafua huduma geuka usipogeuka mungu anakuja kanisa kazi uausipogeuka leo sio ya mtu ni ni mungu Amen. Na mungu kufika jana kazi ya watu lakini tangu leo kuendelea ni kazi ya mungu atapata dahabu anayoitaka anakwenda kurudisha kanisa lake katika utajiri wake wa kiroho kurejesha karama zilizotoweka ndani ya kanisa lake upunyaji niujizeko kwa nini manabii wa ungu atende niujiza watu wa mungu asiaujiza anakwenda kureesha e utajiri kuna watu walikua wana nguvu mungu wana na mungu na lakini kuna hawana wamesha nguuza munguanatembea a munu akn tu na kama kama utarudi utarudi kwenye njia kurudisha unaipenda kweli sana leo hii hauna hapa moyo wako tarudi kwenye njia ukubali kurudi kuanzia leo utapata ufahamu mpya wa wakuisoma bibia na kuipenda bibilia bbausem kesho leo mungu amekusudia kanisa kuliaiak na ndani ya hiyo pia kuna watu ambao walikuwa wagumu kuelewa mambo ya mungu hata maubiri haushiki au nasi unakua huko nje uwanja ya yaani unajaribu kumfuata uwanjauelewiunajaribu kumfatunakodoa yani, macho uelewi kinachoendelea kama utarudi kwenye njia atakupa ufahamu wa kuelewa hata hatamaubiri yanapohuduliwa kuna wengine utapewa karama za kupambanua roho ponyaji tendaji am9 hekima maarifa karama za uongozi lii haya mambo yatafanyika ndani ibaru. ya leo na kesha atakuwa na kazi hii lakini ni wewe kurudi katika njia za mungu nazungumza ambacho atakifanya mungu si mimi yeye aliyemtuma nilete ujumbeo atafanya kna wengine mlikuwa mnasiki sana ubi na ulikuwa meshafa mpaka wito wako lakini gafu giza likakuvaa uelewi nie wapi nitokee wapi nipite wapi Yani kama vile kuna blankiti, ni tu hivi nimeitwa ni yani uelewi to... yani mcananouingia mak ni na tatio ni utoke njine, yake anakwenda kurudisha kanisa katika utajiri wake wa kiroho jambo lingine anakenda kuleta kanisa katika maisha mapia. Maisha mapia. Maisha katika kanisa. maisha maisha maisha maisha mapya mapya mapya mapya kanisa naposema ni maisha ambayo kanisa haya, halikuwa nayo lakini maisha haya ni ya ushuhuda unaobadilika kutoka utukufu hadi utukufu mwingine esema ni kuleta maisha mapya kanisani ushuhuda unaobadilika tunataka utukufu utukufu hadi mwingine leo so, leo kila siku pepo akitembea kiwete kipofu aone asikie yeah. mfu yaani kanisa libadilike kutoka utukufu na kuto maana yesu hakufanya muujiza uliofanana kila mahali alifanya hili hapa alifanya lingine aieuiana ingiem ibadilishwa wa mfuowakmtakatifu ataondoa hali ya ibada iliyozoeleka ibada inayobadilika kutoka utukufu hali utukufu mwingine na hii pia katika maisha ya mtu binafsi sio kanisa kama atakayeamini la haya lakini mbuzi kitaa naye amini ambia kenye toka seminar. kuna watu historia za maisha yao ya, ya kiroho zinafutwa za zamani wataanza historia mpya ya maisha ya, ya yani historia maishayyhisafutwunaiangalia ka mbali kama kumbukumbu iliyopotea utaanza kuona kitu kipya tanu siku hi mradi urudi katika njia ya bwana kwanza nikurudi bwana walikuwa walikuwa na na na mamlaka mamlaka mamlaka mamlaka ya mungu mungu sana mamlaka na ni ni vizuri walifika mahali kupoteza yale yale leo shetani hana, hana nao maana walipoteza kwa na na sababu kuna zuia waiikamaiakuteyalemamlaaaihusu kuingia maisha ni mbavu, mungu mamlaka ya mamlakayakaisha mamlaka kupewa ni rahisi lakini kuyatua haleluya naenda kumaliza anasema kipengele cha tatu na kuyajenga kama siku za kale baada ya kutoa magofu atalijenga kanisa kama siku za kale hasa siku za kale izi anapna kujenga kuna maana ya kuunda au kutengeneza kwa kuunga vitu au sehemu manake kama kanisa lilivyokuwa limeharibika alina umoja hali na nini ataanza kuliunga kanisa tena Anyelewa. ataanza kuliunga kanisa mana. kanisa maana unakuta mchungaji ana kundi lakini kila mtu iko njia ya. mchungaji, yake mchungaji iko njia yake mama mchungaji njia yake washirika njia yao ataanza kuliunga kanisa tena kurudisha umoja umoja aliyosema mitume watakuwa nao na pia wao njili kanisa kuliunga lengo la mungu ni kanisa katika umoja sasa kuliunga kanisa lakini anasema anapozungumzia kuhusu siku za kale ananena kuhusu ibada ile ya kwanza ambayo ilikuwa takatifu kwake anaposema siku ibada ya siku siku za kale ni ile ibada ya kwanza ambayo kanisa sikilize hapa vizuri watu walipofanya jambo lolote walitamani kujua kama mungu anawakubali umenelewa kweli niooyao iifanya ninafanya hivi lakini je mungu anapenda je mungu anarithia nachokifanya nimeongea hivi lakini mungu ana, anarithia anakubali anataka kurudisha hilo kanisa la kwanza ambalo lilipofanya jambo lolote lilitamani kukubalika na mungu tu amba ni kweli nimefanya lakini mungu amependa nimeongea na ndugu fulani lakini ilivyokuwa naongea hivi maongezi yale mungu ameyapenda maanake anataka kuleta kanisa ambalo lilikuwa na hofu ya kweli juu ya mungu lilimwheshimu mungu kwa heshima zake zote mchungaji ataubili njini lakini anapofika aanze aanzekubi anajiuliza maswali je je ninapohubiri ninapohubiri hii anaikubali anaikubali mungu mungu mungu kama paulo kwa bali kuwa askari anapoanza kuhubiri ku-kusikia kwamba au anataka kurudisha hilo unapokuja kuimba anikubai ni mwimbaji unasikiliza kwenye ulimwengu wa roho je ninapoimba mungu ananisikia ananipokea anakubali ninavyoimba niimbe hata kucheza vizuri lakini kucheza kwangu kunakubalika kama kwa daudi maana kuna kucheza kucheza mbele za mungu mungu unaweza sasa unacheza lakini unasikia toka nasema kusifu kuna wapasa wa wa nyofu moyo manake ndani moyo unakushuhudia unavyocheza hata mungu amani ipo anabarikiwa na kucheza kwako manake chochote ambacho kanisa hili ambalo linazungumziwa kurejeshwa litafanya litahakikisha mungu anakubali na kupendezwa ndio kanisa la siku za kale ndivo lilivyokua kanisa la mitume watakatifu Yo, uh, yohana wanadamu la mungu mungu mungu walikataa sasa hilo kanisa tanzania hili na na mtu maana si mimi nitafanya nabii ni wa yaani nikifika hapo hata ujumbe oktuwapndezwanadammdlombalo na kwanza maana <laughs> nikifika hapa anaeleza ni bwana afanyaye hivo anaitaka kanisa lake haitazuiwa na mtu wala walataratibu zazote atalipata kanisa kabla ya yaujakuu chungajiyyoteenye ya mlanaa e, ka mche yyote atalisuka kanisa atalitikisha ataweka kwenye eeto atatekecha atalipata kaiatakae tasuiliwa na mwana wanyama na damu wala mamlaka yoyote wala usultani wala miungu wa nchi wala sheria maana kuna sheria kubwa kuliko sheria ya mungu wa asa komaco yako taliona ilo kanisa tanzania ya nyama na damu sio ndoto macho haya utaliona live na arusha litakuwepo inawezekana hata sasa waliozuia watu asije kwenye similai lakini sio hoja mungu anaweza mwanadamu anaweza, anaweza kuzuiliwa lakini mungu ameshaingia arusha amesha ingia Amen. arusha ameingia shimda mrefu utaanza kuona kila kanisa inalia tunataka kurudi tunataka kurudi kwenye njia tufanyeje hatuoni njia tupitie wapi mungu anamwambia ni hapa hapa hapanielewa na elimu za dini zitaisha pamoja na kufundisha mapokeo tu futa unakuja kanisana wanajaribu kuhubiri ujumbe unapotea hebu ebumbeni kwanza mungu mungu mungu ameingia luka lakini huwezi akitaka kuoa sasa yesu anataka kanisa kwenye harusi utamzuia <laughs> talea mjiniatakueea sasa <coughs> <Kwele, se kwele. laughs> yesu antaa kanisa nice, alioe kwenye harusi ya mwanakondo alafu unaenda <laughs> panya akasimama kwenye njia ya redi akasema hebu gari moshi simama usije hapa alipitiwa juu <laughs> chapati <laughs> eh. naenda kumaliza nasema hivi anakwenda kurejesha kanisa ambalo litakuwa linazingatia katika haya anaifanya nyumba yake kujaa haki na utakatifu ili kanisa la mwisho vitu vikubwa ambavyo vitaangaliwa katika kanisa hili la mwisho ni haki na utakatifu ya noashouvznukamu nakamata kichwa hebu sema eusema hiv eka kwenye haki a na nyoka utakatifumaana natafuta bibiarusi atakua ayesu ntaku namzuia imeshaanza anaanza kuweka watu wasi washirika wanakajimaili wanamwita kuna mambo unafanya unafanya unatoa wapi wapi magazeti yanaandika maana mambo yako na mungu unafanya kwa nini umetoa asipotoa maelezo ameanza kazi yake nafanya ulmj biofaankaiyake hahitaji maelezo kazi hii ndiyozungumzia kuanzia leo hata maelezo ya mtu hapa tangu jana kurudi an anataka maelezo hayanjoni tusemezane <laughs> mkimaliza kusemezana anaanza kazi yake hahitaji maelezo na nakwambia kwa jina la yesu mwana mungu mwanaungulihaya anakwenda kulisafisha kaniso la arusha haijawai kutokea Amen nunaenda kuwa kuona kwa macho yako ya nyama na damu akiliosha kanisa anamtafuta harusi kwa ajili ya harusi ya mwanakondoo iliyo karibu sana ndani ya haya utakatifu utakuwa ndicho kigezo cha ufalme wa mungu kanisa litahubiri ufalme likizingatia utakatifu bania tafuteni kwa bidii uanaamani nawatuwodi amani inatafutua hayi patikani ho hayi kanisani ndoa popote pale amani huntafutua tafteri amani na watu wote na, na huo utakatifu maana bila ya huo huo huo huo utakatifu hakuna mtu ata hivyo miutiza iyote na ishara inaingia chini ya utakatifu utakatifu unaanzia juu aya hujanielewa ifanyike ishara zifanyike wau haina hoja kilicho juu ya vitu vyote ni utaka. kuna geti mbili tu ya jihana, kuna geti ya aunaeiyabingunihiieiya imeandikwa dhambi za kila namna haleluya na na, na, na, na na mianga ya disco unajua disco e, ile maisha raharaha naandikwa huk baa zote zik nakutembeansuui pia huko huko huko kuande husawa huko sasa huku upande huu ukienda kule kuna mbingu lakini hapa geti ya kuingia utakatifu utakatifu ane hakuna kuingia huku bila utakatifu sasa miujiza itabaki huku na ishara na baraka na rad na magari yote itabaki nje kitakachoulizwa tiketi baada ya damu na yesunautakatifu ansema huko nje kutakuwa na mbwa wachani na wasemaa uongo ndani ya mji kutakua na utakatifu peke ao ataka amevaakitani nyeupemarari lakini anakwenda kurejesha kanisa liliojaa utakatifu tanzania na utaanza kusikia wahubiri wanainuliwa wanahubiri utakatifu sitahubiri hata hapa anapozungumza kuna watu watutaarimbegu mungu watakapotoka wa hapa amewapawatakapotk anachana hapa wanakwenda kwenye utakatifu anaenda kuinua waubili wa kizazi cha mwisho io ni furaha yeah. na wataenda kuhubiri tu utakatifu na kusimamia yes. namshukuru mungu kwa hilo anakwenda kuinua waubii hawana majina hawakusoma iolojia kama wanavyodaya i hawanad ila wamejaa mungu hawajasoma elimu zao lakini wana mungu tu na mungu amewaita amewapa kibani atawapenyeza taratibu mpaka juuhuko watahubiri mataifa yakijeukio mako na ndani ya seminaii ameandaa watumishi tayari hapa ndani ameshaandaa watu lakini kwenye wanaonekana ambao sandaamboanakenda kuatia mafuta na kuwapokeza kijiki wakina maana gani hapo ufalme wa mungu utahubiriwa katika kanisa la mwisho ili kitakachohubiriwa ni ufalme wa mungu kwa wote katika haki naye biharusi wa kristo anaanza kuandaliwa kwa ajili ya biharusi kanisa la lamwsho alina kazi nyingine km nimakaneihaul kama ni magari kama kama kama ni, ni ndege si ni nini nini unataka unataka kwenda kenya <laughs> nipo hapa passport sasa kanisa la mwisho mwisoi inakwenda hivi hili ndilo kanisa la mwisho, mbalo wa kanisa mwisho ambalo linaingia katika harusi mwanakondo wa mungu anaandaa kanisa la mwisho kabisa ambalo baadaye litamkabidhi katika mikono ya bwana harusi basi basisematakanikupe kitu kimoja ambacho kinaonyesha kanisa limecelewa linachelewa kufanya maandalizi anapozungumza kuhusu kanisa la siku za kale anazungumzia kanisa kama lilivyokuwa mwanza sawa sawa lakini ukumbuke hagai amasema utukufu wa nyumba hii ya mwisho utazidi nyumba ya kwanza kumbe kanisa la mwisho la tanzania linafaa kuzidi kanisa la mitume watakatifu Amen. Haya, haya, haya, haya. haya kuna mtu amenelewa Amen. na hiyo inafanyika kila taifa chini ya jua kila taifa kenya uganda rwanda burundi zambia afrika kusini congo brazil mataifa yote chini ya jua lazima alitikishe kanisa katika utukufu wa mweshi kabla ya kujakuliwa eo nilikuambia hiyo kazi sasa ni ya mungu ila nataka niulize swali kanisa lililopo tanzania sasa je linakaribiana na lile kanisa la mitume wa vwanza kwanza ni bali halafu je niulize tunaishi nyakati za upeo wa mwisho wa unyako au sio tunaishi