tuchmwanzo slnann slwaanzastnsabahunuwnbeezaimifamhusiano mwema tkatangalie mwanso U, ukoku, wasisi, mwazo, moja ali, andika, oh, Ifame, mwema kati kati ya ya na Isaka na eh, yo, Isaka na n ene nheo wanz na katika katika, katika katika kati ya rebeka rebeka rebeka iliyotokea mpaka aende ftikti akana kuona walianzia au ua hiyo ndio tunaanzi walianzia wap alianzaebeka alianzasa ayapo najua watu aenza koloa sasa ichilinakoe moto in mwanzo ishinane mstari wa kwanza tunasoma mistari mingi ukiendae nasoma mpaka stinina sita mpaka ishe hatuachi tunje hata moja ibrahimu alikuwa mzee mwenye miaka mingi babake babakesahuyu na bwana alikuwa amembariki ibrahimu katika vitu vyote ibrahimu akamwambia mtumishi wake mzee wa nyumba yake aliyetawala vitu vyake tafadhali takadharihutie mkono wako chini ya paja langu nami ntakuapisha kwa, kwa bwana mungu wa mbingu na mungu wa nchi kwamba hutamtwalia mwanangu mke katika binti za wakaa nane ambao na kati yao kuna kitu imeshaelewa kwamba huyu unamzungumzia ibrahimu kwake kwa ishaka ni baba sasa unamwondoa ibrahimu kwenye eneo la baba unaweka mungu meeneo vizuri kwa maanake kwamba mungu katika ufumuo ni kwamba atakachokizungumza ibrahimu kwa isaka ni sawa na mungu anasema anamenelewa aleluya kwamba atakachikizungumza ibrahim kwa ajili ya mtoto wake okay? ni sawa na kwamba wewe wamefanyika kwa mwana wa mungu sasa mungu anasema juu yako akuwa ni mwana anamenelewa walipo walipompokea aliwapa uwezo kufanyika wana wa mungu sio waliozaliwa katika mapenzi ya mwanadamu auenyamanadamu ni wale waliozaliwa kwa kwa njia ya mapenzi ya ya mungu mungu na yesu wanafanyika kuwa kuwa wana kama anapozungumza juu mwana ni sawa baba kusema kwenye la mapeniya mn akuiaii i laesuwafanna a saamambo yajayo yameshatimia katika mfumuo huu wa gano jipya manake unapozungumza a ibrahimu anapoanza kufanya mikakati juu ya isaka ni sawa na mungu kushughulika na mtu moja kwa haleluya sasa ibrahimu anasema aseme mungu anasema kwa habari hizo kwamba hutamtwalia mwanangu amke kati ya binti za wakanani ambao nakaa kati yao maanake ni marufuku kijana wangu wa kiume kwenda kumuoa binti ambaye hajaokoka hata kama anasali kanisani hata kama anasat a nambaa anabudu na kanisani lakini hajaokoka ni makosa au akatoka aisan mungu kumuoabntaataijuwamunu imepigwamarufuu na hivohivyo mabinti pia ni marufuku kwenda kuolewa na mtu ambaye hajaokoka elwo wakaani walikuwa ni watu wa mataifa ambao chakula chao kilikuwa kanani ni ni huu kwamba ilikuwa waa isho o mungu mungu mungu anamwambia ya ya mke ni mungu Amen. Amen. Na ya amme, ni nwaiawanake aa yaumata ke i u nea umata iu na kuna baba juu yakoelea mana ingine ni kwamba hapa ni sawa na mungu anasema kwa bai ya mtoto wake isaka. anaanza wakesa ananzakutoa aelekeousiia wa, wanamke katiya aamabinti wakanani bai anaenda hata nchi yangu aaeza nchi yan chi yangu aae yani katika yangu kati ya watakatifu wangu uya wanaimani kama yangu ndio ana kati ya nchi yangu na musema, anasema jamii yangu manake kwa ya, jamaa zangu ni watu waliokoka kama mimi ni jamii ya kristo ana ndio maana ukichangana jamii watu walioa na wasiokoka wataza wapagani kiza ambacho akina wa mbele walanyumaakisali wala akiahudumii kaisa hawandi wala aani <laughs> hawadi <laughs> otui yani, yani, kuzaliwa kuzaa kufa kwenda ni hawa wana na mungu walastani <coughs> kizazi kinazaliwa ambacho akina namba hata kwenye vibilii sawa mm -hmm. alilama vizuri anasema mm -hmm. na kwa jamaa zangu ukamtwalie mwanangu isaka mke kumbe maagizo kumtoa mke anayetoa mungu juu mm -hmm. ya mto mungu mwenyewe sio wazee wakanisa wanatoa siaskofu che nabii na mtume sianatabiri nini gani ah hiyo imani hiyo haleluya amenii nabii za baadaye asema bwana huyu atakuwa mke wako nani aliwambia hamjadiona rasani asema bwana alafu anasema kumbe yeye ndio anamme tayari ni atakuwa mke huyu anaumeolewa huyu kuna kwa nje mke wako haleluya mabadi hao bwana endelea nikapiiliza anymanenomatano anasema je yule mtumishi akamwambia sasa kwenye habari ya mtumishi tuna maana ya malaika malaikasasa anasema yule mtumishi akamwambia labda yule mwanamke hatakubali kufuatana nami mpaka nchi hii unasikia Hata namu, nah. unasikia hatakubali kufuatana nami kufanana hiyo huyo <laughs> anayeambiwa mtumishi unasikiafante anake amaa yangu katika nchi yangu kwa ajili ya mtoto wangu isaka huyo ni mtumishi na kwenye ulimwengu wa warh katika habari za kumjua mungu wa kweli kuna kuna mtakatifu malaika ambao wakweli katika mambo maoushatao ndamenelewa acha kudanganya kama wa malaika wafanye kazi leo kwa sababu ndio mtakatifu malaika anafanya kazi kama namna na na ya kale vile vile naronta tena kwa kazi yako maana malaika na kazi yako ndio mtakatifu na kazi yako sawa sawa kwa maana biblia inaandika hivyo malaika kazi na na kazi sao, sao. wana kazi za kwao na malaika wa vita na malaika wa ujumbe na malaika wanao wanabana Mala katika katika kumlinda mtu tu achiwe anatembea hili mmoja anasimama hapa ngina amesimama hapa wao wanamaana anapita njia ile peke yake kundo kuna watu wao huko na huko wanakuwa namlinda na danirtakatifu inamaana kwamba anavosema mtumishi anamaana kwamba malaika wanahusika pia katika habari za kwenda kuhusika na huyo mtu ambaye anatakana aingie kwenye mahusiano ya ndoo anasema kwamba ah, yule mtumishi akamwambia labda yule mwanamke hata kubali kufatana nami mpaka nchi hii nasikia je nimrudishe mwanao mpaka nchi ulikotoka kwa maana anaanza kuwa naauana mashaka atakua na, na kama na atakuja ina maana kwamba kwamba wanafanana sasa sasa anaanza kujiuliza huyo huyo mtumishi huyu malaika mwenda ile kule kule atakubali atakubali kutoka kuambatana kuambatana kuambatana mpaka kufanane atafanana atakubalini wa, wa kwake ndivyo ilivyo kama atakuja lakini kama akamwambia ma si wakwake taonyojhadhai wa um, usimrudishe mwanangu huko ambako nchi alikotoka pale wandugu zake pale alipotoka aliambiwa mm-hmm. e, na na sasa sasa haya katika katika ya ya ya kwao anasema kwamba kwamba kurudishwa kwa wale kurudi zao mambo mambo ukoo ukoo akirudi inabidi kutekeleza mm-hmm. jadi zao. Komba, manango, huko wazazi wangu usimrudishe ahim alaa ash mke wanu ainamaana kwamba anamkataza kwa habari ya kumrudisha kwenye mila zao ilo ni jambo la ku, kuangalia sansikanunawaaenehaunaaniala <laughs> aia yes mefanika ka hmm. wa wa hmm. eh. wili moa katia it una maswa i wanirama wanat <laughs> iwae mtoto ah! <het> <school> wa kwanza ulimi mrefu mtoto wa pili moja mfupi mtoto watatu skoje mtoineasoanes aliyenitoa katika nyumba ya babangu na kusema nami katika nchi nliyozaliwa aliniambia akisema nitawapa uzawa wako nchi hii na yeye atampeleka malaika mbele mbele yako yako unasikia anaanza kumwambia atapeleka malaika wak ile hali ambayo mungu alimwambia utamtalia mwanangu mke tokea huko umeshaona kwamba kwamba malaika so, koma, malaika malaika wanahusika mbele huyo utangulia kwenda kila kitu samalaika hawana mwili huu wanyama na damu haleluya hii okay. una taarifa zipo hapa kuna malaika unajua iko hapa si ndio ukitaka kujua mtu atoke kule na pepo aje kunipita atakempiga kwa mwanza ni malaika je, unaelewa lakini eh malaika atataka ni paramia tunakupa kopia hapa na mimi simpigi kunatafana mpiga haleluya aipigana ni malaika haleluya amen wanamsubii binti kwenye njia ambake kwenye flani anapofika kwenye Malaika. Amen. Kazi kama zamani anapia paka leo hii. Hmm. skiliza vizuriansema na yule mwanamke asipokubali kuft nasi basi utafunguliwa kiapo changu hiki lakini usimrudishe mwanangu huko anarudia katika watu wale niko hama kwao anasema yule mtumishi akaweka na a amerudia kwamba mwanamke asipokubali kufuatana nawe alikuambia masuala haya mpaka yawe na kuambatana na kufanana yake juu sana anapewa mtu anapeamtambaye anaweza balance uweka kuna chini anapewa mtu juu juu ili maana kuiiknmigin hanaemko itawaka uma lazima mwingineaa mwingine mwingine miamoj lau ymiamoj navuta anataalo sabinsabina tea wanakaa vizuri kwenye njia lazim motomoto aitatokaaleluya engine mwanamke ni mdomo mrefu analetea mtu ambaye hana mdomo ndiyo ili amsibiti ndiyo wakiwa awote wawili ata ngumi zitalikapa maana ynaong seb ngi unenekiuianaaniomana anaweza amesoma na elimu tamesomanaelu sannana zake mungu anampeleka kabisa mtu kabisa chukua na <laughs> aa <laughs> <bingo>. <laughs> <laughs> <laughs> esa mto me saba sa diplômer angu i meen iyen te ko cin a, um, a leeg <laughs> Amina. na ule mwanamke <laughs> askubalt <kudana. laughs> basi utafunguliwa kiapo changu hiki lakini usimrudishe mwanangu huko yule mtumishi kawaka mkono wake chini ya yapaj la bwana wake akamwambia katika neno hilo kisha huyo mtumishi akatoa ngamia kumi katika ngamia za bwana wake akaenda zake maana mali zote za bwana wake zilikuwa mkononi mwake akaondoka ana mtu akiondoka na bwana kwa ajili ya maswala haya mungu anampa kila anatoka na yote azo nata in punda wa bwana wake kwamba akaja mpaka putamia, mpaka wa wa amebeba ngamia na na na mali huyo anapotoka anapotoka mtu mtu kwenda kwenda kutafuta natifu, au, maleku, kwenda kutafuta takatifu au malaika ambaye kwenye ufadhili kila wanawake kaa aa maka iei huyo <laughs> ngamia magoti ngamia nje ya mji karibu na kisima cha maji ishara za kwamba kwamba mungu mungu anasema hmm. akisema lazima kuna ishara zake hata hmm. vituko tu nasikia amani <laughs> amani ya nani magoti ngamia nje ya mci karibu na kisima cha maji wakati oni k wakati ambapo wanawake wanakwenda kuteka ninia ili ijulikane ishara kwamba huyu mke niwann <coughs> naye <laughs> sema, Ananya sema. akasema bwana mungu wa wangu kasaa nakuomba mambo yangu uyajalie ya heri leo ukmfadhili bwana wangu naye akasema e bwana mungu wa bwana wangu nakuomba mambo yangu uyajalie yawe heri leo ukamfadhili bwana wangu ah sasa yule mtumishi anaomba kwa ajili ya na kwa ya abaia nke anapotuma h mtakatifu anaweza kuomba ya t ulienu usioneannahta t au eye ahusiano ay na pia malaika huwa maaikwanapotumwa wanafaawanaweza kutoa ibada ba flan usioonekana lakini wanalenga mungu kutenda kama alivyotaka kwamba ni au si kutoa munu kutnda ka alivyot a iz anasema mjalie ibrahimu maanake umweshimu ibrahimu kwa sababu ya mtoto wake isaka anasema tazama nimesimama karibu na kisima cha maji na binti za watu mjini wanatoka kuteka maji wanakuja kuteka nini maji. Wanakuja kuteka maji na wanakua ua ania la, la gulinaatuael sasa wanapokuja pale si kila mtu anamfaa isaka anelewa siosanaimba kwaya anasifu ana abudu ni muumbaji kwamba anamfaa isaka ni mabinti wote lakini kuna binti kati yao ambaye ndiye amekusudiwa sasa lazima kuweko na ishara itakayoonyesha ni kweli bwana amemtaka aolewe na mtu fulani au aoe aolewe na, na, na, na, na, katika mji kwamba hapa mungu anaonyesa kwamba mpaka kuwe na ishara zake taambatanisha noayou wenee automatiq na sema eh. alela somañuol mm. automatiqnatoat taa temona tokame <laughs> kapalela kona iknaikta onaftelewa yes e oyotee Yes. <laughs> good. <Hallelujah>. Amen. Yes. <laughs> yes. Yes. a Yes. abainawe hivile msichana takaewambia wa mtungi wako nakuomba ninywe malaika huyo anaambiwa maagizo naye akasema malaika anasema hapo unywe nami nitawanywesha nangamia zako pia basi huyu na awe ndiye uliyemchagulia mtumishi wako isaka na kwa hayo nitajua ya kuwa umemfadhili bwana wako Malaiki watakuja mabinti wote pale wanapika maji kila mtndo no, ya kwa, okay, sini, wanakwenda tu akini ile aliyekusudiwa aende kwenye kambi ya kambiya atapakuya atanywesha kameahata ha -ha. chotana nakwenda atakipanywesha itakuwa ni ishara kwamba ndiye aliyekusudiwa asa katika uchumba waku ishara gani mungu ganimungu ameitoayneanmeingia mwenyee hakuna wakili wala hakuna ishara ganialiitoa <muchilante> aaeisharagaiaoaoaaweyomug aatighyo mug ameshagiaengieieeieoma k kwa <laughs> mm, hmm. <infused> mungu wako anasema hmm. okay. uh, uh, uh, ikawa kabla kunena unasikia wewwkis u nakaa inguni miguuyakeo dia <laughs> sasa mzabuti mungu ambaye miguu iko duniani amekaa juu huko mkubwa kiasi gani huyo mungu <laughs> mungu ajabu anatisaasa utamsaidiaje mungu anasema anasema na yule ikawa kabla aishi takunena tazama rebeka anatokea na kama ni ishara za kweli mpaka atokee wengine amesha lakini akatokea anatokea kaka mm hakua metia wanja zionaaeweka hhvthe kama angeakomebakikapa wangetwambia hapa akitokea mwanamke wa maadli ki ya kisraelachaa maadli ya watu ya kisraelnanetokea wa kiyahudi akaja anatokea kilichotokea ni sikilizawatuakorohoni leo atokea binti bei mwana wa ia sikia hayo maneno mkewe nahori ntungu wa ibrahim yan kwenye ukoo wetu wa kikristo wa utakatifu iziwamaji na hamtaenda mmoja kambi ya mwingine ni vigumu sana mtu ambaye kit u mye anasmamana anamtun megani akemsichan alikua mzu a anayesema sio wanadamuatasemaaa aalieura zao sio wewe anayezungumziwaapani malaika ndi anaona sio weweielewaaalieuakwa china lesho shindoilieiiteketee aliyesema ni ule mtumishi alikuwa mzuri manake anayejua uzuri wa huyo mtu ni mungu anayechua anayekufanana na uzuri wake ni mungu huyu ndo anava kusema ni mzuri ule kwa ajili yako ni mzuri auamwanamtuanauuzaalakii ameaanaalezoashan ni kwa sababu anayejua uzuri wa tuhuyu i Yeah. si huyu ukifuata yeah. yeah. yeah. yeah. so, sura makahaba tu sura. Yeah. Kahaba, tu maana maana wanajua kutengeneza na utaolewa pia utaenda kugeuza anayeonekanaktutawanau kutengnezautaolewa nawanaumenautegenezahkulwnischotutashinda kugeuzmanmeshaingiaknyimekwambiakuna wachugaji amea watu wakutu naye wa wa na wa no wa Asa na wake wnai mungu ndi anajua sio wewe kujua uezikujua ubikirawa mtu aia <laughs> aliyekuwa najua ubikirawa huyu mwanamke ni mungua kwanza hao asingea iia kaa u ninakuletea huyo na alikuwa yes, hilo m alikuwahilondio kwamba unapangua vingine vit igineaema hatuhitajikuangala ura za watu na watuna uzuriwao wala elim zao iganiho na yesu naestansema hmm, anasema mstari ni mstari ui <coughs> n sit aliua mzuri sana uso wake a navikia wala mwanamme hajajua bado hayo mtu awezi kuyajuaeyaua anasema mwanamme hajamjua bado akashuka kisimani akajaza mtungi wake akapanda ndipo ule mtuishi akapinga mbio kendaasema tai unipe maji kidogo aliambiwa afanye hivyo kwamba unipe maji kidogo ili kujaribu ile <coughs> kama mai idgaiu ikamwombe tena mungu niedee kuiinjiilafubaadaye itajua kaaa ulipe maji kidogo katika mtungi wako nime ni ile ishara naye akasema ume bwana wangu akafanya haraka unasikia mm. ili kutumiza zile, zile, ishara akafanya haraka akatoa mtungi wake mkaroni mwake akamnywesha hatalipo kisha kumnywesha nangamia zako nitawawekea wa, nita aliyesema hapo sasa rebeka ntawatekea ha, hata watakapokwisha kunywa mm. kwa kuwanywesha tungamia tayari yenyewe kabisa hii mungu amesema oh, chizaji doto tena za usiku mm. chizaji kufikiri tena yenyewe mana mungumesaemawaiwazi wa mm. asahiyo yakwako onakwenda naishara <laughs> aaaedeeaamaniyako hisio ya mnakipigimuna mani akipig imu na maniaig sia maniak itawengiegi ktgkihm i i giaasaye atasema nyana wangu akafanya harakakaani wake aksha atiosh haraka kamaa maji majiya mtungi wake katika birika akapiga mbio kisimaniateke akawatekeao Muna muna tango hmm. wa wa Ta a tanu saa bi za usu m za chan n kgakaea ngai zake wote basi ule mtu akamkaia macho kuna iiai a kwamba bwana a safari yake yae aiigaa akiandika aiani <laughs> kunywa yule mtu akatoa pete ya dhahabu ya uchumba sasa a uchumuzani wake ulikuwa usuna vikuku viwili vya mikono yake uzani wake ulikuwa shkeli kiza wanani akasemaa tafadhari uniambie je iko nafasi katika nyumba ya baba yako tupate mahali pa kukaa kwa muda mda s so, ishara imethibitishwa lakini anataka ajue moyo wa huyo kwa sababu kama ni wa mungu moyo naye akamuuliza kwenu kwenu akigoma twende na oyoayutaka hogomnaozungumzia ama una nini haina maana kwamba kueka urembo mm. yeah. huu anahalalisha kwamba wa dunia nzima watu waiwekea urembohu vizuri hii ilikuwa ni ishara wanasema kwamba <laughs> tatizo tano moja unakuwa ishawanasemaaoshow anaauaten akamwambia kwetu kuna majani ya malisha ya kutosha sasaanafungukaoakasema mimi ni awanaa asia aliyezalia nahori tena akamwambia kwetu kuna majani na malisha ya kutosha sasa unakumbuka malaika alisema kitu hicho hicho sawa akaja nebeka, debeka binti n bint anaanza kujielezalau inafananann hoisema hivo kwamba akaja binti debeka so bnt beeli wa nahori asa, tena huyu ae anaanza kujieleza anaeleza kitu kile yeah wa maana ama mungu amesema na kijana huyu l ameleta report, na mungu alishasema na huyu tena wanapoyaweka pamoja vinafanana inafanana inathibitishwayaiethibshwautaiwauioae <laughs> <Yeah>. <laughs> tena tenaakamwambia kwetu kuna majani amalisi kutosha na mahali pakukaa wageni yule mtu akainama nasikia mm -hmm. akainama akamsujudi bwana akasema mtu na na atukuje bwana mungu wa bwana wangu kwa nini aliinama alikuwa moyo umeshamalizika kwamba ndivyo mungu ametimiza haleluya nikifika hapa mpaka nafsi kubali kwamba ndio nimetafuta mga mrefu nimefikass moyo wake ukatui amani Kumbasa, sasa nimejua ni ni ni ya kusujudu kwamba hana lingine amefika mwenyewe akasujudu na bwana wangu ambaye hakuacha rehema zake na kweli yake kwa bwana wangu bwana kaniongoza mimi nami iani hata nyumba bwana wangu basi yule msichana akapiga mbio akawaambia watu wa nyumba ya mama yake mambo hayo wanyumba yaao nyumba ya baba alipopiga mbio baada ya kula ile amesujudu unasikia kusujudu kulikuwa mambo yamekwisha yaani ylmtumishiamesujudu ska aakusujudukulia ambo yaeshashoaoote aliosujudu en akapiga mbio na alipopiga mbio hakwenda kusema baba yao alienda kusema kwa watu mama yake mungu mesh ile ni katika maisha yake kumwambia baba alienda kukana mama jikoni akamwambia umeelewa hakenda yeah. na kijana naye alienda kumwambia baba Aya. Aya. baba kwa sababu <laughs> mama sana ile unageuza aaaaabapendi mama Si <mudika não tana> <inaudible> awiai ile rasli kwanawakiana ah, simwambie so baba ntulie sijui kama ni kweli aya naebaba baba ni dumi haseniovyovo kimia mwanangu kapata kimatui So, so. e kumbe mama umekosea kijana kijanama mbia mama kumwambia labnyaenda kumwambiaabonaabka na kama bamenda kumwambia baba unasikia unasikia baba kwa kasababu anampenda kijana wake wakeanampenda bintu wake anaanza kwa kuuziawatuwsubnd amemwambia abi <laughs> <laughs> <laughs> ulemhnkapiga akawambia watu wa nyumba ya mama yake mambo hayarebeka alikuwa na kakaalikua e, hey. ka na k jina lake akatoka uea yule mtu kisimani iyona, ukumbuke baba hakuondoka <skia?592> mm-hmm. ile pete na vikuku mikononi mwanduguye iaw andgu akska aneno and hiyo ndivyo aliyoambia tushi t s wenginewanakujanae wanavuaika wanaume ajahawachangajekukkisaueewwamb dahha kwa tunaposema kwamba sio ya ndoa ni kwa maana kwamba hayajaiiishaamandio akaolandoa kwamba mtna mapatano kati ya mungu magano ktiya yeah. so, so, yes. I mean... yes. watu wa nacho kaoiit m ksema kaibu wewe ulikku ndugu sasa anamwakilishab kariu lbarikiwa ah, eh. <coughs> na bwana mbonanasimama nje mtu mbona l nyumbani kwa sababu ilo jambo liko mbele za mungu na la mungu watu hawa mioyo yao yaoinaitia inabai ata a a ni waganga wakni moyoh akasema karibu wwaiwaan uh, mbonaanje kwa maana imeiweka nyumba tayari na nafasi kwa ngamia nyumba nyumba wataingia ndani fikir, gamia paka ndani ya nyumba. kuna nini <coughs> jambo ni mpango wa, mongo, wa na mongo, Hasina, mungu ausigen. na mtu yule akaingia katika nyumba akawafungua ngamia naye akatoa majani ya kwa ngamia unasikia yaani anafanya sawasawa na rebeka mwenyeleo vizuri rebeka ebe alinywesha ali maji na nini? akanyweshana ninia na huyu naye amemkaribisha alafu analishana aa haoni vinafananau manake wole watu wa jamii wanafanya vinavyofanana na jinsi alivyofanya rebeka kwa maana mungu siku za maisha yako Eh, nasuma, kwa na maji ya kuoshea eh, mm -hmm. na naoshamuu ya watu naye naye waliokuwa waliokua amoa ny nyuma wanaosha wote anapoosha miguu manake ni kuwatakasa na sawa kua walikuanawosha wanafunzi wakasema al sitakusafisha miguu yako atakua sehemu yako tautmh nauasoli hm itkuosha eawaekataiwa tu mtm itoaatuwakiuria auaakbub aiimsaamsa akandaliwa chakula lakini akasema sili mpaka niseme kwanza maneno yako eh, maaia ameandaliwa hua chakula anasema asemaii mpaka imeha maneno kula kmwambia ayaemklbia kwenye maeneo haya wakati naomba mpaka mpaka anaomba ndani yako maelezo akamwambia wathkula iimpaka nimea akasema mimi ni mtuma wa ibrahim na bwana amebariki ame, ame, ame sana bwana wangu hapa kiswahili barikia ihamebarikiaana so bwanawangu amekuwa mtu kuu amempa kondona ngombe na fedha na dhahabu nawatumwambia na, na kweli inasemwa baada ya kwa ya ni kweli habari lakini hakusema na kuhibtamz imeanza kusema baada ya kudhibitisha ni mungu ni bwana sasa baada ya kudhibitisha huyu tumishi anaanza kusema kila kitu kwe, na kweli mungu alimbariki brahim na ndivyo limekuwa sasa akaanza kueleza ana ng'ombe wajakazi ngamia punda naye sara mkewe bwana wangu akamzalia bwana wangu mwana wa kiume sasa anatambulishwa kwa huyu binti na uko wake nasema katika uzee wake naye amempa yote aliyonayo kisha bwana uh, wangu akaniapisha akisema usimtwarie mwanangu mke wa binti za wakanai ambao nakaa katika, uh, katika uh, nchi naka yao ili uende uh, mpaka nyumbani aabando na kwa jamaa zangu ukamtwaria mwanangu mke nikamwambia bwana wangu labda huyo mwanamke hatakuatana ha, hata, hata nami akaniambia bwana ambaye nanenda macani pake atapeleka malaika wake pamoja awe atafanikisha njia yako nawe utwalie mwanangu mke katika jamaa zangu na, na wa nyumba ya babangu ndipo utafunguliwa kiambo changu hapo utakapofikilia jamaa zangu nao wasipokupa msichana huyu utafunguliwa kiambo changu nami nikaja leo nikis, nikis, kisimani bwana hey, mungu wangu ibrahim Uk ukinifanikisha sasa njia yangu mm? ukinifanikishia sasa njia yangu nienda niendayo mimi tazama nimesimama karibu uh, na kisima cha maji basi na iwe hivi msichana ajae kuteka maji nikamwambia nipe nakuomba maji kidogo katika mtungi wa, wako ninywe naye akaniambia unywe wewe nangamia zako pia nitawatekea huyo na awe ndiye mke mke mke wako. Ah, mke bwana aliyemwekea mwa-mwana wa bwana wangu hata kabla sijaisha kusema moyoni mwangu tazama rebeka akatokea na mtungi begani zinajiongeza zenyewe na hayo zumza, swali hayafanani kama yanafanana hakuna kile kilichosema akateka nami nikamwambia maji ninywe <laughs> akafanya haraka akatoa mtg wake chini akanena akanenanwe nagama zako ntawanywesha pia basi nikanywa akawanywesha akawanyesha nangamia nikamuuliza nikasema uu oh, binti wanani wewe naye akasema mimi ni binti eei mwana wa nahli mlka mil, aliye nami nikamtia hazama puani mwake, mwake, mwake. na likuku midomnmikononi mwake mwake haina maana pua amamtoboepua mmenielewa kama mungu uweke nguetaka e toauaujezaliwa utoke na umeshua mhakamani kwayeuaa basi kama mnataka kumfanyia rehema na kweliwanawangu niambie kama sivyo niambie ili nigeuke upande wa ume au waku kshoo Muna, ngumiso, ni kinacuzunumktnbn wakji wksm neno hili hili kwa kwa ili imetok k wtkw waaka kupinga ku wa wa cho ku kwa sababu ila hapo kwenye hawapingi maana anaongea maisha mazuri kitu kibali kinatoka hata baadayewaa k sio mwanadamu ni mungu kati ya wata malaika wameja binti yuko pale watumishi wamekuja malaikawananunasimama lemtush wunt tta njia moja neno hili kwa bwana wala sisi hatuwezi kukwambia neno jema wala baya maanke tunakubali nakisema wewe hajaielewa anasema atakwambia jambo baya wala uh, wala jema jea tazama huyo rebeka yuko mbele yako umchukue tumekokabidi sasa umchukue ukaendezako awe mke wa mwana wa bwana wako kama alivyosema bwana ikawa mtumishi wabrahi alivyosikia maneno yao akainama hata chini mbele za bwana mara ya pili kwamba kinz iarabtia bibiizata chi bwana akatoa vyombo vyaeda vya dhahabu na mavazi akampadeka na vcu a tamani akampa ndugue anatawanzaendo ko ujanielewa hapa kisimani kula waefik wapi nyumbani baada ya mazungumzo wazazi watu wale ndugu zake wamekubali baada kukubali yakukubai sasa sa haya mambo ni ya mungu ndipo alitoa zawadi lakini alipotoa watuwa, aliwakabidi watuwak tunapotoa zawadi kwa watu hawa katika mausiano mara nyingi tunawajengea haa ya sana maana si nini nini nini wakati kule mambo kuona kama sana unavurugika tayari kama malaika fulani yeah. anasema ini, mungu amesema wa sawa wametokaepatalei wame kwao imehibitishwa di ya afai auy ua na maosno mpaka kipindi cha kudhibitishwauaiwa o nazungumza kiroho zaidi kirohokii hakuna zawadi maana rushwa hupotosha macho ya wenye hakisa unapompa zile zawadi manake umemhuruka ufahamu tayari na naanza kumjengia ibada ya sanam mwishiwe mtahama kwenye upendo wa kimungu mtaingia maana maanaeshaanza kumzoesha na kishamzoesha hivo kwasababu nabidii kwamba eleu kupenda sasa mkiingia kwenye kambi halisi lafu ikakosekana ngumi zinalika kwa nini hela hapa zinalikaaukarki aingie kianiijand makosa na na zinaanza kutolewa umeanza tu mtu hela mjini kwenye yaani watu ananenyeiwaana <coughs> na nanakambia kama umeshaingia na ume na na ume kwenye umeshaingiaenye magao nanhibshhuaa kaibu nakin mcheo wenye ene ili haufiiu ka i tu vimetolewa baada ya udhibitisho kwaoyumbi na vilipotolewa hakumpa nn uailiwa kweli hmm. hakumpa rebeka aliwapa ndugu zake na mawa yake manake vitu vya rebeka viko kwa ishaka umenyelewa atakapufikasa kwenye kambi ni mke wa mtu atavipaha huko awengineamb <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> ktanaaaaikeh naeenyeupe uskiinatuameaana vitu ya thamaninasikia ya sasabaada yaapo Anam, anampa ha anakabidi mbele za wazazi si amapekeaanakaimlza azazi ii ushaidi m imkabidhi mbele ya wazazi hakumpa wakiwa pekea yake na akumpa kwa njia nyingine mpaka wazazi na ndugu zake wanaangalia ndio anakabidhi kwamba kama ndiko kabidhi naminakabidhi kitu hiki mbele ya wazazi sio mnakwendaeewanzanawsmnajua t wanaendaeai sie ningine aiaa kantidatkunuliamandazikumbukabisaaalaiambinatisha wana wa mungujani wejiduisha mpaka una akili Bia, <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <Kasole>. <laughs> wakala wakanywa yeye na watu waliokuwa pamoja naye nao na wakakaa usiku mbua wakatiasayuop atapelekewamali zake tatapelekewa tu keb wakaondoka subuhi sio usikun amna jinalaeskene aaaan wan kwenye nia yote, uponi, na bahaku, na bahaku, yeah. ano, no utasikia kweliyote kama n taijuautajielea katika hililazima mungu aeiie khaabngizaize ksaz ukuzeni wa wapendmwambie nawatubisha tena <coughs> mokokeaakkawaaai i wakituu wanza mone kama wanatembea vizuri waruhusu kwenye hibada vizuri nawatafaiaanyan nu tattan ha ssi tunafaya h watajuaja kamba kuna mungumtakatifu chwala langu ni hili kuna mungu mtakatifu wa s ndiyo nayemtumikia alaiumba utakatifuamataifa na watamcuaze mungu aliyetwita watamfamupipi kamba huyu ni mungu ambaye amesema vizazi vyote nyakati sote wzaniabudu utajuaja kuna uyu ungu hapana haitaki hivyo wakala wakanywa eh? nikaenda kenye kikundi kimoja kule tanga se uniesit mm. tokana wakaniambia um aliyenipokea kum anatabia hizo sasa alipokona kuidskwao ili ni mbili waka ya mba, yule, yule kaka ana kwenye kikundi yaani wa, wakati, ya wakati, wakati wakati hawapo amenikaribisha wakasema kwa kwa sababu sababu watu ne njambo gai katika ndoa uh -huh. mm. ya kumpiri, kwa labia, hatuwezi kwa sababu kijana alikuwa mtu kwamba na na alikuwa kwasabaua kwa meambuk aada ameingia kwenye kabisa akaniitisha alinitumia message mpaka nikasikitika nimetuma kwa ya yake ananiambia naomba mungu mungu wanawake wanawake zako zako maana kwamba nami nianze haraka haraka ui hizo <laughs> <laughs> Na wa ikama i k taaan wnwaanlitwenewai Gi, hmm. wale wa. Kuna kitu hapa tutaingia wapi okay na wao wao watu kwa nani mungu gani kuwasaidia kiongozi katika kenya nilikuwa nilikuwa tu hawaji mtapiga maombi kwamba waje mtawahubiri sana wanasema hatuingii ibada zenu si wahudi tu tunaingia ibada za wahudi tunaingia ibada za makaba haliwezekanini pie uzo niende kwa bwana wangu ndugu yake na mama yake wakasema msichana nakae kwetu kama siku kumi zisipungue baadaye aende naye akawambia msi, wakilishims ni wakilishi mradi bwana amefanikisha njia yangu nipeusa niende kwa bwana wangu mungu mm-hmm. waka na wakasema waaaneupnaaatumwite huyo msichana tumuulize mwenyewe sawa kama mambo yametirika tumuulize msichana unaenda sababu naye hayo haya utibitishamambo hayoaywakatu utakwenda na mtu wakati kipindi amekaa a baiunyohka aoneeliuuyoo apiguaotaknd anu yh enye aa Wapfanya kazi chini yake fulani wakambarikia rebeka kwa kwa sababu watu katika ndoa yako hata waganga wanakubariki baraka wkayiri kmkbwakambaikishaeeaskasababulamn walibarikiwatbawe katia doa koendaukaishiuantnwaakbaodaukaishiu ubarikiwe siku zao z utemee na mungu mungu akupe newa ubarikiwe uzao wako woteusikose fedha una chakula cha kutosha wageni waja nyumbani yani wanaanza kutamka tuma na mungu ameatisa mpaka wase waseezingine hizi zinakua zaajautana <laughs> nafunga watu kama mahindi yaliyo <laughs> wakambarikia aanayaliyubbaiwam waka ndugu yetu ytu wewe eh, we, mama wa k nasikia mara ingi na uzazi na wazao wako waurithi mlango wa haw wachukia b akaondoka na vijakazi wake nao wakapanda juu ya gamia wakamfata yule mtu naye akamchukua huymtumshikachuakenda zake basi s alikuwa amekuja kwa njia ya yabe la hai, maana alikaa katika nchi ya kusini isak akatoka ili kutafakari kwaneni wakati wa jon unasikia unasikia hivi kumbe kijana huyu alikuwa mungu mjini huy alikua mchagunuanamchezounaszuguzlikutembea mjiniw ali wa, wa maombi Yes. i baaastawaaai saai nacean a iaaiomtakasa ili kutafakari vizuktafakai wakati wa ni akiuaahaknanabawabsa t kiambacho kiahitai waameneta hao hivi bila shaka mara yake inabidi uanze kwa kuomba maombi ya shukrani unageuza haraka una una kwa naacha kamera mapepo yes i thank you father mighty you are holy you have done it wewe ni Mungu umefanya na kutukuzwa japo unjaona imani ni bayana mapo sadaki wae amen amen oh god you are great powerful mighty king you because you done it eh thank you father akaendea kuangalia kamera mapaja ehe la peteroni yani leo tukuruhoni bigwangu vya wishoko oh. mimi na kisha <laughs> gatoka huko <ka> tabakari si <laughs> narudia tena kutabakari emeka akainua macho unasikia huyu mm. ameinua macho akaona ngamia na huyu akainua macho saa aone kuna nini kule oh, a akainua macho naye alipomuona ishaka mm. aishuka juu ya ngamia na <laughs> <laughs> nani alimwambia shuke akajua ah, <laughs> wana yumeleka ime dipetishwa gere shaka nilikumbuliwa nikambiwa ndio ye yes Yes, he's the one. She's the one. So, oh, okay. Yes. I see he is the one. I have to go. I know. Because you can't do <laughs> hakosubiri ha, kukabidhiwaasaaiio tayari menda cha mchezokaondoka na akazisubii narudinyuma munu alisamitihiosas akamwambia mtumishi ni nani mtu huyu ajaikondeni kutulaki mtumishi akasema ndiye bwana <tumisha>. wangu basi akatoa shila <laughs> yake akajifunika aemaaéd mambo yote, yote ishaka katika hema ya mama mama yake kwa zaji, kwa <coughs> mama yake unasikia alimpeleka kwa zaji, kwa unaona kabisa watu akampeleka aamamoot aitndasatiaa amama aeyumbani wkenkeaaaaaa tena unasikia alimpeleka kwa mama yake akesa hivi unaona vinavyokwenda yeah. ne yeah. alipleka kwa mama tarifa na alivvika hukusa uh, nay akaga akampeleka ka maa kwanza hi unaonaayamapokezi alivo natak ujifunzhioanyakirooh akamchukua yake ya baba amekuja kwa eaanuimaaaaoaaenyeunafanya moja mbili tatu naona kama ndoa ndoa ndoa kwa sababu ndiyo kwamba ni anavunja lakini kuvunja imekaa vizuri na hata nayo ahwedeka ksuutaka mao ya, kisuka, suka, na, ya kawaihe, lakini baadaye itasimama kwa sababu ni mapepo ndoa tasimamdnawenewe eendaaa Sara akawa Masa. Masa. Hey mama Sara. akawa mkewe. Mkewe mpaka ma mama mkewe kwa hapa kuna sawa sawa. Mama. Akawa mkewe. Soma. Kwa inabidi kuna kuna vitu vitu vitu vimeficha alafu ingekuwa inabidi mama kmid w zot za ndoa ishwa akawa mkewe unasema kwamba akampenda akafarijika kwa kwa ajili ya kufa mm. kufa mama baada na kule kfak k yaka ku ayeka kuawaak a sara sawa saarebek so, se za kuona zikakabirika isaka akawa akawamkewe sara alikufa umeelewa umeelewaaranuman mm. asemaba alifarijika sana kwa, kwa mama yake alikufa a alikufa lakini lakinikiwechakuja mfariji kui mwanamke kurudi kalikali maoaa mabo mengi a nd asa na na mikoa mingi ambayo nimefika watu watu wanatamani ushuhuda ushuhuda sio kuhubiri tu tu maneno ya ya ya wananisoma kwa yenyewe maisha yangu yanasoma lazima kufanya vitu vya makaba noa watu wat waasdatshana tunauwatkuna wawawfay h iaoangala imejaribu kuweka a siwezi kulitaa kuna mlologo l e ni kwa mende, kwa lakini na nitakuwa nini abukaasijmungu hmm. wanatangalia sisi viongozi wa kogapi wana wana wana wana wana yes, wa wanafanya nini aakinano aaaoteza watu, watu, watu mpaka ata wngine awataisaauyao kwenye mambo ya mbili mbili ni, ni, ni, ni afadhali watu wa mamboyaawatanaweza kuiacha imani na watu kuokoka nilikuwa na na mratibu afadhali mtu anayesema kuliko waeitw yule kijana alikuwa daniel wale wale sana vale. e kama watu wa usi, kenya kabila anamkumbuka alikua o awanakimiawkaniambia hu mimi mambo mengine yote kabisa lakini moja habari za mtu ni mzuri kwa sababu unaweza utamfunga utamshauri aamatombea utafungautashauiaa anajifanya yumo ni, fanya, jina ni mbaya sana naye mpaka tumemaliza nayafanya nafaya sana na mbsoemp kwenye uongozi kipindi kwa sababu alieleza tatizo na kipinkiinn sabau aazlk tuishukiak ya. maisha yanayofanana maziwa mbili maziwa mmoja unabariki kwenye maeneo haya watu Mkwaji, lakini nazungumza ambacho aininaaanafata maisha ya mtu ya, isimleni, kukabu, ya bwenini, na ishi, na unavyoishi na unavyokaa anavyokufahamu na shida zako nyuma hajaokoka lakini amekuja kwa sababu kuna mtu kwasabau mbele yake nakona kitw najifunza kwa mtu huyo naushangae kwa sababu hiyo ataokkmwendo fulaniunauendakitabu ingineimealizamaizap kitabu chamataymoja kui na nanasaaymoja kui anane hali asa tuku uiaelewaenewe onnzwanaweza kusimama sehemaanu watu watu ya kesi kesi hapo, wa watu kesi hapa kwenye visiki nini ete, la, la, sana. Kwa ni. Kwa ni nini sana alifanya wat nankenye ikuiiaainihi maishaadautusipatikanaijushuiwakiatwatwene visiki kama kana kama kwa kusoma watu nyemaadi sana juoni waapate wapate PTC nyemaadi sana waapate kwa PTC sana tunaomba mtu dawa hapo kwa sababu yeye ana maadi juoni wapate PTC ya yeah. yani most disciplined woman most disciplined man PTC ileo ileo akamfidia wako PTC wengine wapo matai moja na na bado ni mifanoya naomba na uandike vitnga hivyo utaisoma mwenyewe kuna namba mbili kati ya kobo na raeliya kobo na rahelhiyo utaisoma mwenyewe wanzowanz dt yakobo na raheli namba tatu kati ya boazi na na kiswahili kati eandtuineekwhaaanasura ya ni nn sura ya kitabu cha hak ruti nne moja hadi kumi na saba kati ya mariamu na yusufu <tipa> na mwisho nne kati ya mariamna naysufu matayo moja kumi na nane hadi ishina tano mayo moja kumi na nane so. oh, adinasimulia alafu wakachukana na vule binti wakasafiri kutoka con wawili tunaenda kwenye huduma hudumaitunginanaporudi hawatake hmm. kujivu maswali vizuri sikuchaa ushudanamsiakaikwani huduma kama hatkama ni huduma afmtay kuyesu kristo ulikuwa hivi mariam mama yake alikuwa ameposwa na yusuf kabla waukaridiana nasikia na ha. zinisniniaa sijamua liotoka mmba hayo tazama malaika wa bwana alitokea katika ndoto akisema yusufu wadaudi, yusufu wa kumchukua kumchukua katika kunichukua Maria mkeo maana mimba yake ni kwa kwa uweza roho mtakatifu swali nini malaika alitokea kuja kumzuria sababu alikuwa yeah. mbele za mungu na mungu na akismmwaak a Ata kumwacha atakumaa mngu akasema hiyo haiwezekani mbele kuna tukio hivi makosa atamtemea malaika kuja kumzuia atakijana uh, anaingia kwenye mausiano, ambayo mmoja mungu atamzuia y kanmaame a tukisan ambyo ae Mwana, atamuta, yesumana, ye mdi, watu wake nu oa Mani, tu kati ya Samsoni na yalikuwa lakini kuishiwa aa wamzi kumi na sita moja hadi thelathina mojanambabati ya anatamarisamelwapili kumina tatuanaaapili kuina tatu moja hadi isbinatamariii anake a amai alikuwa ni huyu bnti alikuwa ni mtu wa kiume watu wa jamii moja a fana sana chakula chakula na kwa sababu ya, ya yani kuna hapana tu hapo niletee akia a a cakula zinira yake nkile kilichotokeawoekutmbeaku sa utma jini bada zao sumojanaamisikumoja saa mbili siku ya siku moja saatatu uanotana ianai na kama kaka. kama ana dakaini kisa naafa ashikiamoana tatizomamboyamunu kama mambo ya na munu nahuyo minginemfundishe kuna lai huyo naye mambienahuyaaao inginesababusineno la mungu mbalimeganda a mtuojao aien <sharp> <throat> tu kila ake kinapa wai aoayanafanya iiaaanakenda kuaa ya, na miaka ijaa namini anakuta watu wamekaa vizuri wanakua wale mwaka wa kwanza wamekwata wamekaa st nikuingiza watu kwenye ufalmetwanaingia ndani kwayesuu ndanijengtuchsh Asyo, ma, ma, ma, ma wa bijia, awaite, watu kama wa, ka wa ah, we aikoseafaiie ba kabisa sii owni ktika a watanaa ka yot a sbuhienye a lianisa maisha ya ne falangu na watu waleo utt akua waliongoza wengi katika nia za amekaa biikiau hpndio amekaacnaupili ndiokuhupili hukohatubunskriza mungu ni mtakatifu unaupili lakini mkaa weno ukoj mnasungumzaji amdatungazasonga na utumishi lakini mudaai i linginautumishi uh, i lingine tu naushu Hakuna, watu, hakuna kitu ambacho a naweza mkamasi pangusa kayotkmasipanguaana la kwanza ongeza hakuna kinachotokea maana kwanzaongez u kinachotokeah vitu vya ernierni t vtuvya jabojau tkmanaubrihyu mbona usiende kwa wale walewapagai ngine iliyopo katika wa andika, la, nana, nana, nana, nana. Katika wa wa uongo uongo uongo andika hatari katika katika uhusiano kwa sehemu kifo kifo na na na na mauti katika wa na mauti kiroho husian wat oda k sehm da a t ya na kujitia, hari, hari, hari, na ya, ya kuondoka katika ht mpdtpkundotia na aaudaudinaada Mungu. Dawdi, nani Oria. Oria. namba tatu, kuharibika kwa kwa hatima ya maisha ha kufa, kufa maisha ila au aaasoaasaauaa kwenye kubaa ile, ile hmm. ma una mamboaiyotokea katika nisye, mtandao, watu walianza zake wakaanza kupanga baka, bita, ya mi? eh, kuharibika kwa hatima maisha eeaanatma a maishatawalamika ishirini ainaaamaka ngine arbaini ingine ai Ilipa, a da mreu aini kasabau ya kungiae ibidi ia yake e ha aitakwenda napatakaufika ndomana lazima awe mtu anayekufanana ili aikishe huduma n o watimaea maishafaida yahusianoeatunaandikafaida ya uhusiano husiano eaasheaandiaaishaeanamba mojaasha mema kona ariamu na yusufu yusufuaunaankilichoaiaesu <laughs> yes. wa aa wauaa yes eza kuzaa mtu anafanana yn mfali wa mungu kabisa kwa sababu lingi a vizuri mtoa wanazaliwa begu ya mungu kabisa wanafanana yesu kutoka nywele mpaka miguu kirogo lakini wanafanana atu mapenzi ya mungu utimizwavyemai naa mapenzi ya mungu utimizwa yema nao liwdaa aliwtone k mapenzi ya mungu mapenziyaguhutimiza vyema inaubai bo? hatima nzuri ya maisha hutimia ka na t hatima nzuri ya maisha waliishi mpaka kumuona mkombozi japokuwa walipo ana wakaishi hawakuwa na mtoto kwa muda mrefu a hoja sio mtoto hoja kwamba ikikitu ni kitakatifu meingia katika utakatifu au ni uca sasa walipoendelea badae eh? nimesema hatima zuri ya maisha utimishu, utimia Sakarya na e kila mtu ana hatima ya maisha lakini kila kila mmoja hatima hatima yake ina ya ya mungu kile kilicho ndani mtu mpaka mahusiano yalikuwa ni mungu aia zakaria na elizabet walipowana walikuwa sea ni mchungaji na mama mchungaji ambao hawakuwa na mtoto kwa muda mrefu sana watu walikuwa kule lakini waliendelea ya wakaendelea kuishi mpaka mungu unabii kwamba atazaliwa njia masihi ukatoka mimi hiyo, hiyo maa mbatizaji walipomuona wakatimisha maisha yao vizuri haya mambo mazuri sana bwana umechelewa nini hapa wakmuneceewa aalia we <laughs> <laughs> mambo ya kuzingatia katika ushiliano oh, mwema. Uh, mwema kweli andikakuzintinoma kweli na utakatifu kweli na mwambie mtu kweli baada y kama mungu ameshadiritisha hata kama na matatizo ya afya mwambie mii bwana na tatizo la figo na tatizo hili ili anaweza kushughulikia au akazii kukuombea ea inewaiaobi sayani maneke huyo kama daktari kati hiyo fosoma amekaa tu lazima niseme kweli kwenye habari ya msheni baada ya Mungu kudhibitisha tu sema ishara ni kweli sema kweli kama hakuna nyumba kwani sasa mkoje hakuna nyumba maneke hajajenga nimepanga usisematu eh sina baba usituseme ana baba katiweni yatima kwani usema ni yatima kitatizo muambie mtu mimi ni yatima sina baba sikuna leo na wazazi wala siyo waliko ndio yani, hivyo hata ukificha likagudulika ndo haikariki tenashamambo mm. yote ush siuka utakatifu ilazima hakuna dam imetipitishwahio hakuna dhambi mpaka mwisho wake ingie uaminifu uaminifu na haki tembea mambo temea alafu uwa mwaminifu kama mungu ameshathibitisha lazima mtu awe mwaminifu asitafute mwingine walakupigiwa smu kwa ai au utafuta watu engine wanaume na wale <laughs> <laughs> <The petition. laughs> <The petition. laughs> mbele kwa mbele watuw namba yatatu upendo wa kweli kwli kwamba soupendo wa kizini kaa seanwt alaizasomo sehemu hiyo sehemu ya pili ya mwiso kabisa itapa kwenye ibada ijayo tunaenda mbelea naye jesu munguatemashi na wapenda wanipendaa kuzishika amri zangu na kuareheaaa wanipenda watu mpemdao aktasika amri wow. sa, siku zako zote ishi hawaya maisha mtakatifu anasichatukuambia watu mbao unamwangalia aa katika jambo ile mungu aubadilisha wa na wahitaji ufuska hawa mungu lazima awajelee iwelea tena hawatasumbuka najua Yes. baada ndoto <laughs> ya ya ya alikuwa yusuf alioambele kuumbiafaeae a mfakila kitua mfale akatoa binti bila maswali hakuchumbia wa maswalihakuhmbiachembuzi kwenye simu kama na iunaua mheolwatu walipata kwa njia hiyo nia ioaw anaye achukuliwa mtu baada tuya matukio fulaikmedikiawote yani akapata nafai wasababu alimcemunu akutembeaa na namii itapata watu wa aaina wa hiay iepokea kaiaua na ubi mbatabutkaanatembea a Hallelujah. Hallelujah. Hallelujah. Hallelujah. Hallelujah. Hallelujah. Hallelujah. Hey, kuna watu ile watu watu kwa sababu ametembea na na na mungu na wake na kuna kuna watu, na watapiga mataifa kwa ya chuma. Hallelujah. Hallelujah. mataifa fimbo ya chuma. piga anakwambia waa nakupaand anakupau anakupaanu newenakupleka nnda kawambia watu hawanawanakusikilizaamaaiknanaaiukihzoina kauuhehan s n nasikia kuna watu ni wazito kuomba ni kama hawataki kuachia hivyo vitu vya chafu ni juu yako shaau umesikia hakuna taka ya kulazimisha kuamini lakini hayo mambo machafu yaache tu utaona faida za huduma I bless you, Jesus Christ, I bless you, Jesus Christ. Oh, thank you. I bless you, Jesus Christ. Oh, nice. I give you glory, Jesus Christ. I thank you, Father. I bless you, Jesus Christ. Give me glory in the name of Jesus Christ. Thank you, Father. I bless of Jesus Christ. I bless you, Jesus Christ. I thank you, Father. Where I move. I bless and you me? asikia asali watakao kubali kwende kwenye njia ya mungu watapata kibali mbele za mungu watakwenda ong watakenda aanji ilioa mapila imebarikiwa taia mbalandie mungu wake watu ambao mungu mebarikiwa wambana mamunwaziaba wamebarikiwa watarativu wote wanaozjua njia za mungu Jitayini sana kupita katika ule mlango uliodaa njia imesonga uzimani imesongaianawegaut njia hio hawataweza kuipata watu aiaa maamsi yako mungu sana anahitaji ameshatiingiza kwenye uchafu kahizokama awambia mungu afute kila kitu ambacho sio cha kwake ajenge kitu kingine na kama kila alico kijenja ni cha kweli baso akidumisha welo Akupenda, you my life, you Oh, hallelujah. so Bum, ta, ta,