namdharahini wenye harufu nzuri nusu ya kiasi hicho yani shekeli mia mbili na hamsini na kane shekeli mia mbili na hamsini <coughs> <coughs> <Faka shina tati. coughs> <coughs> na kida shekeli mia tano kwa kuiandama shekeli ya mali patakatifu na mafuta ya zeituni kiasi cha vibabo vitano nawe utayafanya mafuta ya kutiwa matakatifu maliham iliyochanganywa kwa kazi ya ustadi ya mtengenezaji manukato yatakuwa ni mafuta matakatifu ya kutiwa nawe utaipaka hema ya kutania kwa mafuta hayo na hilo sanduku la ushuhuda na hiyo meza na vyombo vyake vyote na kinara cha taa na vyombo vyake na madhabahu ya kufukizia uvumba na madhabahu ya kuteketezea sadaka pamoja na vyombo vyake vyote na birika na tako lake nawe utavitakasa vitu hivyo ili viwe vitakatifu sana tena kila kivigusacho vyombo vile vitakuwa kitakatifu nawe utawatia mafuta haruni na wanawe na kuwatakasa ili wanitumikie katika kazi ya ukuhani nawe utanenda na wana wa israeli na kuwambia haya yatakuwa ni mafuta matakatifu ya kutiwa kwa ajili yangu mimi katika vizazi vyenu vyote haya hayatamiminwa katika kiwiliwili cha binadamu wala msifanye mengine mfano wa haya kama yalivyoungwa kwa viungo vyake ni matakatifu na kwenu ninyi yatakuwa matakatifu mtu awa yeyote atakayechanganya mafuta mfano wa haya au mtu awa yote atakayetia mafuta haya juu ya mgeni mtu huyo atakatiliwa mbali na watu wake atandaa mafuta hayo viungo vyake sikumoja titafundisha hilo somo naaz fndhvle vung vilikua an sa anasema kwaba ndaa mafuta y nautafanya ka bliatakaun na ala mafuta ayo utayatia kwenye vyombo sawa avyombo vya madaba kumbe tunapofanya huduma kanisani sio tu sisi tunafaa kutwa mafuta mpaka vile vyombo vya madabao vinafaa kuwa vitakatifu navyo viombewe viwekewe mikono sawa visafishwe kwa moto huwalo mtakatifu i tunapovitumia wana na wa aruni utawatia mafuta yani mafuta ni ishara ya roho mtakatifu kwamba ilo kanisa kwanza watumishi wake watu, wamejaa nguvu zalomtakatifu jambo la pili huduma zao zimejaa si nguvu za roho mtakatifu na sio tu hivyo hata vyombo wanavyovitumia na magabau yao imejaa mafuta ya roho kitakatifundio maana manabii wengine kwa maelekezo ya yaroho ya mtakatifu kizazi hiki cha mwisho wengine huchukua mafuta ya chupa sa wanamwagabhiyo ni ishara kwamba wanatia mafuta hayo zimafutabandiaa kununuananii mtu ambaye mungu kampa kapamaeluua mafuta a madabao hii itakuwa ni madhaba ya kazi flanwenye maaba ina, ka ma, kwenye madaba ya mkutano au hohote kile kwa sababu ya kazi flani hiyo ni sawa sasa anasema utamimina mafuta haya juu ya wa watu watakuwa ni watumishi katika ukwani watakuwa watakatifu watatengwa alafu anasema mtu asitengeneze mafuta ya namna hii tena kwa jinzi hii wa maana haruhsui mtu kutengeneza mafuta yale kwa mpumo ule tanwtve wa na nautayale mafuta aianayouzia watu yana kiungo kimoja tu n afut Hallelujah. Hallelujah. Hallelujah. Hallelujah. Na kila mtu ambaye anaingiza kwenye imani ya mafuta bila maelekezo ya mungu au hata kama niko maelekezo ya mungu alau akazoelea asmske mungu, mungu so, <tip> h oh, wkeuhant nmunu atakukataa kanisa la utukufu andika kanisa la utukufu wa mwisho na asho kanisa la utukufu wa mwisho a uamsho na urejesho wa nyakati za mwisho amekatazwa na yehova asiliguse huyo farasi amakataza na nanani asiliguse maanayake yune mwanakondoo amemkataza kabis asiliguse wala uliangamiza ile kanisa ambayo inabeba maksudi haya iliyo ya taja uamsho utukufu wa mwisho uamsho wa nyakati mwisho au urejesho wa za mwisho kilo kanisa halihusii kuguswa na huyu aneuliza ni kwani ndilo <tolik Petro> kanisa la diva. so. lakini, divai sawa kiriba kikukuu hakiwezi kubeba mpya lazima kiriba kikukuu kama kikiwekewa lakini kikiondolewa kiriba kikukuu eka kiriba kipya basi kiriba kipya kinawezi kubeba divai mpya iyo habari ya iemma kanisata ni na watumishi watumishi wowote ambao wanahusika ndani yao wamelibeba kusudi la urejesho wa msho na mambo yanayohusiana na utukufu wa mwisho wa kanisa au farasi yanaambiwa usigusi waje mweski yeah makanisa yote ambayotakosea ah, kanisa lolote ambayoamaanakusayi watakatifu ambalo tayari limesimama kwenye kusudi hilo la kubeba utukufu wa mwisho kusudi ambalo linapelekea unyakuo linapelekea kum mtengeneza biarusielu kusudi ambalo linaelekea kuliandaa kanisa na nyumba kufikia yale malengo ya halisia yesu kuja duniaeuynanipata vizuri mungu aabariki sanamnamanitapavizuri ndio maana likuambia huenda utashandaa ndio maana hujaona watu wakija hapa wengi kama unavyokwenda na makanisa mengine aanaku anasklni las... uwe mwili wote hapa nanjutunmwl ue mwilina mwanaume ntaku nikoma kiahapa amenikataza nisiendlee adnamfatlgneymepaatamapambonbisaiana yani aishi hivyo wanavofundisha yo nay apana nemama mwngine naye mamaugai yani, n ya, anaii maisha ya mwilini tu sasahumo nitakaa kweli kwa mafundisho haya hapana anaenda ni kwa sababu hili kanisa ni la divai nakurudisha hapa na hili kanisa ambalo umekuja hili hapa ni kanisa la divai na mafuta na linahusika na nini hata hivyo unajua toba na kurejesha sasa hili nalo haligusi la mtu hatarai anaambiwa usipite hilo kanisa z kusema siku moja hapa mambo mwingine anaweza yakafa lakini toba haiwezi kafa walewao walio na mipango ya kuharibu toba walewao mungu atawaharibu alafu as atatumwa kwa atawapiga mateke ya midomoni kwa sababu hahitajiki udumai kuguswo kwa sababu inahusika na divai anasema ni mke wa yehova kanisa ni mkewanii arael uh, mke wa yehova yawe. yawe na kanisa ni diharusi wa kristo ni kanisa la unyakuo ambalo haliguswi yaani ukienda humo ndani ukasikia wachungaji wake wanasema hivi hvi ya unyakuo sawa yeah. hautakuta mchungaji kakaahpa na kitunga cha peshaama nihurumia napenda mtoamifano wacunajimaa nilituma kutengeneza kanisa mkiwakuta mwakimbii mnakumbuka ilitokea wa nakitunga tai ameshika mwenyewe mwise mnampenda baba mwete hela ume anati mliweka saw ninakuambia mchungaji na mnaoito kwa wachungaji usigusepesa hata usiwe na uchu wa kujua zimekuwa ngapi kama kuna njia nyepesa kutoka kwenye imani upendo wa fedha ni shan ma yote na wengi huku wakiita mali wamefarakana na imani na kuchoma kwa maumivu mengi mpaka na imani za kucunga zaa yani mikono yako iwe mbali na pesa ukithizo huduma tano mikono yako iwe mbali na pesa oh, naomba watu wekaazina wahesabu na wafanya mambo yao lakini mikono yako kama mtumishi kwenye huduma tano nakuambianaaratibu ake maaba bibi inaoneshaa a bibiiia la yerusalem au madabaayeule yakuwekwa vitu vaemabata ya, ya mizigo yote zaka sadaka vitugani vilikuwa vinaletwa vinawekwa na kuani anaweka hapo hapo anaombea pale anamaliza hii ilikuwa inahusika na mambo ya rohoninimesoma okay, byayote uliwahi kuwana waliposema kitunga cha pesa kilikua eh, hapa haya maeneo yatengwe mbali na niniontunodeln viuri tuchangamke kufanya kazi ya tujenge vile vitu v alafu ukisha kiitengeneza tuiweke juu ya hiyo meza na hai inatoka hapo milele ikae hapo hii madabau ibaki na mambo na ya maodi nayo itaheshimiwa kama sehemu ya kuweka matoleo ni kama gara la madoleo aanasemaabareteni zaka ili kuwekwa na chakula wanaweka sehemunsk na hapo ndipo kuani alipokwenda wanasema aliimua mezanani za bwana haikufanyika wakati wa kutoa ile kuvukiza uvumba kuvukiza uvumba kilikuwa kitu kingine m sadaka zilikuwa vitu vingine maanaameelewa niseme ondoeemaaba hiyo sehemu itaombewa itaeshimiwa alafu meza inawekwa kilawaka takuwa imesimama hapo watu wakianza kutoa utaona watu anaelekea wapi wapisawa na huku viongozi wa sifa wanaendelea wameendelea sawa alafu kuhani atasimama ataoma lakini sehemu yake mikono yako isiguse iniusipakie bahasha kwenye mifuko ya kwenda kukusanya hela kwenye semina kama unavyofanya mahubiri wale kwamba pta unakenda sengelema kesho ukumbuke kuchukua bashahamsini dukania ah, unakwenda kukusanya pesa natokea pesaafsikusianz albhnatokeaukiariwwauliznauli ya enda ya uu niipi upate nauli mwenyewe usianza kena kubiia mtungai akanma likuja mshaara ilo kanisa ni la mbinguni ndio maanafrsi anaambiwasamaliendabigni sio lahap lakini kanisa la hapa anaambiwa rgmpak ihelekeumaniznila harusi ya mwanakondoo kwaninia ni kanisa mayo nanampak ilharusi manako watuwa muatakanilsibusipesa inaua pesa, ina pesa zinaua mbai akisha kuatu akianza kuingiziwa baasha yuko tayari kutoua ibada kutafuta hela saaua hili kanisa ni kanisa la unyakuo kanisa la mbinguni kanisa la harusi ya manakondo ili kanisa limeandikwa kitabu cha ufuufnu eh? uh, amosi tis kumi na tatu hadi kumi na tatu nataka nizungumzie ilo kanisa hapo alafu, sasa, divai, divai, alafu na dvai oasa alaututakua tunamanamshukuru bwana tunaomba nafanya mambo mingine la kueekeaharaamefurahi anasema kumbe nilikuja mahali palio saiapailikanisalus e, ushaidi kwamba tunapitia mambo mengi kuambia leo nilikuwa napambana na mfalme ambao nlishanga yani mpak walikuja mpaka, mpaka napolal unakuja unafika kwenye anga kama apkakuta nimeingia mahali fulani ni kama siu ni dmb siu na nini lina maji machafu alafu kuna watu wa aina utafikiri n sherehe za si, si, matambiko ya zindani vitu vya jamba sasa nika inasikia kama kuna nguvu inanivuta ni alafu nikifika na iawabia niliamka wameshinda nikasema kumbe kanisa na divai linalidwa jawan watasema munanesanesa njiani sawa tunasuasua tuna taratibu hivo laihalp iiomanfanaambiwasltoja kwenye madabatawai kusikia t walipigana hum ksantkila mtu akaena jntakkkwengine utasikia walizozana wakashindana wakajana hume husikii kwa sababu limetunzwa mafuta na dvai hluy natamani katika maandishi tutakayoandika hapa eh? chini tutaandika kwenye madabao bila utakatifu kunatakayemwonamua kumina mbii kuminanne lakini mnaanza kusikia katika sehemu moja tutaandika mafuta na divai kabisa mbao limetengenezwa kwa njia ya roho mtakatifu na linatembea na uamsho wa nyakati za nshiem angalie siku zinakuja asema <coughs> bwana ambazo huyo alimae atamfikilia avunae na yeye akanyagae zabibu atamfikilia apandae mbegu nayo milima itadondoza divai tam na vilima vyote vitayeyuka nami nitawarejeza tena watu wangu israeli waliohamishwa nao wataijenga miji iliyoachwa maganjo na kukaa ndani yake nao watapanda midhabibu katika mashamba na kunywa divai yake nao watafanyiza bustani na kula matunda yake nami nitawapanda katika nchi yao wala hawatangolewa tena watoko katika nchi yao iliyowapa azima bwana mgu wako Ane. kanisa lenye picha hiyo alimaye atamfikiria avunae manake anabadilisha msimu wa kidogo ukiangalia mtu anayevuna akimfikiria alimae anamfikiria anayevuna katikati pale kuna misimu imefutwa sindio aa uzazi wa kiroho wa huduma hii utakuwa mkubwa sana alafu una kasi kubwa kuliko huduma zote ambazo zinafanyikaduiajabolapilmbiabibu ni mtu ambaye tayari zabibu zimesha iwa zimedondoka chntnakayagp imekanyaga ah, nyingi nazunguka yni kwa sababu huoni njia zabibu zimesha iva zimedondoka chini anasema huyu mwingine anamziji am zabbu zinapopana mpaka wakati ambapo zinavunwa hiyo misimu imebaki ya kuvuna na upan kupanda mbegu ni neno sawa Amen. na uzao wake ni zabibu na zabibu ilitumika kutengeneza monaasa kwa maana hilo neno ambalo litahubiriwa ndani ya kanisa hilo litazaa watu wenye nembo inaitwa roho mtakatifu vizuri elzuilo neno linalopandwa litakuwa na nguvu kiwango kwamba linapoingia ndani ya maisha ya watu hao wanakuwa ni watu wenye kibandiko au kitambulisho ya divai kwa sababu mizabibu iliyopokanyagwa ilitoa maji na yale maji yalitengeneza lakini i yake inaandikwa ni vai tano kibali cha utukufu wanye kati za shaih utukufukatizash hilo kanisa ambalo limebeba hayo maksudi nataka nieleze mambo haya ambayo huenda kuna mtu hajui nasema nini kuna huduma ambazo ukiwepo unaruhusiwa kwenda jani kwa sababu hata mafundisho yanayofundishwa sio ya uzimani meskia yeah. w- kuna aina hata hivyo ya makanisa ukienda hataivo kwenda jehanam ni halali yao kwa sababu hata hiia inayofundishwa kwenye makanisa hayo wala sio ya ufalme wa mungu na una halali ya kuenda jn kuna aina za huduma ukienda kukaa kwenye huduma hizo na ukatumika kwenye huduma hizo siku ikifika ni halali yako kenda kasabab hata huduma zenyewe hazihusiki na mungu aliyeumba mbingu na nchi kuna madhehebu mambo kama haya kusema kitu kuma na unaweza ukanishangaa mtumishiona anazungumza mambo makubwa nilikuambia kwenye kanisa hili kuna maneno ntayazungumza madabaoni alafu ukiaamini ndio umekuwa kiroho sio lazima uende ukafunge siku thelathini kwenye milima ya buhungo ukaingia mpaka chini ya mawe mekundu kama yapo na meusi ukajikate kwanyemme alafu ukaombe alafu nliw kiroho hiki kinakwenda na imani hii yesu akawa naongea na mitume nataka toe mfano wake alipokuwa nawaangalia kwa mjibu alicho wa alichowaaminisha na kwa mjibu wa kuitwa kwako kwa, wakija kumtumikia kristo na kwa mjibu walivyokuwa wanatembea kwenye imani hiyo na kwa mjibu wa kile alichowarihisha kutoka kwa baba kumbuka alisema aliyonayo baba ni yangu bilu alifika mahali akatamka akasema hivi na naweza kuitamkaamba kasema kuna wengine wamesimama hapa hakika hawataonga mauti wengine wakashangaa maana wengine mauti mwana tumezika ndugu zetu alikuwa na maana halisi kwamba imani walioipokea hawa watu na hico wanachokiishi hayina nafasi maisha ni mwaa na mbinguni ni lazima waeleel <laughs> na <amelewe. laughs> natakanigumaneno <laughs> na haya ni yakina sana na hivo hata hio naweza kusemah kwa mafundisho yanayofundishwa katika huduma hii ya toba na urejesho kwa mtu aliyeyakulia na kufika sasa kuyaamini na kuyafanyia kazi na kuyaishi ni halali kutoyaonja mauti ya jana kama ningeliokuta watu wanaoamini ningekwenda ninge, ninge, ninge, na pamoja nao hata, hata korea hau wanaoamini mafundisho haya yanayofundishwa hapa anayeelewa na kuyaamini na kuyaishi ni halali kutokuwa na sehemu katika ziwa la wakalo mak kwa yanahusika na hiyo dvai tangu nasema na milima itadondozadivai ibali cha mafuta ya r cha utukufuhebu niseme kitu kimoja ambacho nikiongezee vizuri amesema hapo watapanda mizabibu Nakuvuna, na kuvuna na kula matundamashamba na kula matunda yae mizabibu kufanya nini mizabibu asemzabibu mwisho wake na kunywa miangalia unafahamu kwamba kuna watu wana uishi wakovu wasioona faidayaehaukikaanaye tumuuriz unafikiri ni faida ganieee binafsi hani faidaya ha? e tumurize, gani, hata mwenye, mwenye, mwenye, mwenye kuwa lihatamaisa anayoyaishi hayampi picha mwenyewe sio mtu mwingine kwamba ninaye m na niulize sindio picha hi kata kanisa la mu eh? mpaka wanaanza kujuta kwanini waliokoka unasikia afadhali nilipokuwa dunia eh? nisizugumzia ni, ni, mambo ya kula knye kuvaa tu acha saw ile nafisini. raha tu ya nafsini raha nafsini kwamba ni kweli imeokoka wakati naomba hapa asubuhi maumbi asubuhi kuna ikuna wimbo ilikuwa naimbiwa naambiwa uniongoze mema upenda mkono umwaca ye aisha lakini wimbo ulikuwa mzuri anasema uniongoze yesu unakupenda uniongoze ulirudia mara nyingi sana wakati inaomba sasa sikujua sana lakini naelewa unajua kuna watu ambao hata wasikii wimbo wa, wa amani na furaha maishani mao japo wanakiliwa hawasikii hatalilehi mizo la ndani kwa ndani kwamba minyi mnae na mioyo yao inahuzuni sana japo wameokoka hawana raha kwamba uzima wana hapo wanasemabara wanasema watalima mashamba ya zamsklimesema cha kwanza ilo kanisa la divai watu wataanza kuona faida ya ukovowa kwe? kwa nini kutoka uliokukamadakutokakwenye ukoowae lazima uione faida ya kuopoka kwaniiumetoka kwa? kwanini umetoka kwa wasoma eouko enye aasi uokovu huu lazima uone faida yakekama uoni haupo utakuwa kwenye darasi naatakauharidiwana na uokovu na huu lazima uuisha wakati wa mwisho watu waanze kuona a kovuhuu <coughs> waii pitasababu ya a zinaa kuokok lazima uone faida ya uokovu nakuambiaannwenye kitimda wote s so nyumbani kwanini watu wak nafata mizi m nampata e na wagaa na, naye tu ntaka ni kuambia hilo kanisa eh? la mwisho litaanza kuona faida yao furaha ya kou unaweza kuyaandika utanukuu siku moja utamalia ukiokoka upime wa kovu wako hivi kama ni utukufu kwe lazima uone faida ya naona faida, sasa, yvi, Lazi naona naona faida ya naona sasa hivi waubiri o kwenye mtandao wazazi wangu wanaonwaubiifaidaya kkaa na ndugu ni sio na wape nasatatizo nao natunaaa hawajawai kunisema vibaya ni na, na na na ndugu zangu ninaona faida faida wanaendelea ninatumia vya habari kitu ambacho maishani ya maisha faidaa amenipa hekima ya kuandika vitabu ambayo sikuwa nayo mii nilikuwa na elimu ya biashara na naomput leo amenipa vitu ambavyo sikuvitaradia ninaanza kuona faide nimezaa poto wengi wa kiroho nikikuambia wasimame utaata ni kanisa hili zima toto wangu hawa wametoka kwenye kuna mahali nilizungumza nao wakatolewa sawa wakazaliwa kutoka kwenye tumbo baya wakaingia kwenye anga zu hawa ni watoto ninaona uzavu mpaka ifike mahali tuyaone matunda ya hiyo ndio kanisa ambalo wanasemausiuse oh, lina matunda ya yaw lina matunda ya yanini lina. lina matunda ya nini wanasema watapanda mashambawatakulkabla ujaondokaha lazima ule maundana we unayemeangaria ilifarasi asipata nafasi kkanyagamana wasiokoa kwenye njia hiyo anakanyaganu wone amewalea watoto kiroho nao wamekuwa na, wa na wanafanyauana wanaweza kusema kuna mchungaji kuna nabii pale kuna mtume sawa sasa hivikuna mtume sua mnamjua tumeelia yuko kule sua wameshamwelewa akiaktokea tu mtaani pale shuleni wanasima haa huyo mm-hmm. aongea na watu bjtu kbla wajaenda enye bda zo l wakapeleka tarifem tmatunda yadm kna vitu vimezaliwa tamani kuanza kuona matunda hata kama mtoto wako hata ukoka basi na jirani aukoke hata kama huyu unaitarajia ndi akoke basi mwingine naye kuza wake uanze kuona matunda siamini huduma kukaa bila matunda maana amesema farasi atakanyaga huduma zote ambazo hazitembei kwenye a Hmm? nimesema nini imesema mpaka matundasema watapanda mizabibu sindio na kunywa divai uwezo unaotokana na roho mtakatifu lazima udhirike maishani ma watu hawa kama kweli walipanda mizabibu mizabibu inateeza dva basi wakishapondand yale matunda yale wakag kwenye shinikizo wanasema kwenye shinikizo kule israeli wanaweka wanaweka unanawa kuna una, ile, ile ya chini wnaweka chombo nawekaabbu uelzabbu navuja mai nachuwa al le cni nahkliwaa haija chacha dvi wanaongeza viungo wanavyo vijua alafu anakuletea ndio maana yesu alipotegegeza karamu kwenye ile harusi ya kana. wakasema divai hii si kama yakwt ttfuwashlandtwsh ene ulaliandaa kwenye arusya lazima uanze kuona matunda ya kujaa nguvu za roho mtakatifu naomo ni angari. kuna watu wanasema nimejaa roo lakini lazima huyo roho mtakatifu azai matunda aanze kudhihirisha hasa hili tunda ii limetokana na kwamba ni naye roo hi kazi meena imefanyika i nasikia nas, nas, nas, nas, nas nirudi nyuma kidogo kukua mfano ndipokka nilikua ndipo kijana mdogo tu asikua na maarifa yeyote na uiimunu akaanzakusemanani wamantaandikmfn wamba lazimadauinwe baada yakanyaaabii panda mzashaman kama unapanda katika roho utavuna zmtwimeenda gafula sikumoja mungu akanichu wn le a kikubwa auu una vitabu vmeaikawanaambiwakagua vtabuvkagua vtabu aa kaambwalizaaa nakagua vitabu vna niuaijaanzaandmaktaba ya vitabu mimi sijasomea mambo ya wanasema ile ili, ili, ili study ya kwa sabuoekandfuo akuandiakti mimi ya kuandika, kuandika, kuandika. lakini nipe mfumo na nami nikawa mwalimu mtu mmoja ni na, wakati nilipewa tu nukuu lakini kwenye ulimwengu wa roho kuna faida iliyotokana na kumpokea kumpokeas naomba mtu anielewa hapo ndio maana kanisa ni dhaifu mpaka watu wanaona hakunanaomba umsikiliz kama uko hapa mpaka kuna wakati mwingi unafika unaona hakuna haja ya kuokoka kwako kwa huenda kwa. kuna njio akinilazima kuwepo nafaidamaishani mako kama ulipokea yesu kristo mnazareti hebu soma haya wa misho watapanda mizabibu utapanda mashamba tana nami nitawapanda katika nchi yao wala hawatangolewa tenakwanza oh, hiyo niliiruka anasema nitawapanda katika nchi yao wala hawatangolewa tena maanake hao anawafanya kuwa nguzo za nyumba ya bwana mm. unajua nguzohebu nh na huo mtijaribu sie mbonounashika kaudainganweakla no, no. ugari nudaanjana nawattaweweha nikakuambia na nguvu zako paankakayangi h hivo kuna watu kwa sababu ya term, wanakwenda kufanya kuwa nguzo katika nyumba ya ban yani mungu akitaka kujenga kanisa tanzania anasema namkumbukeni t ipo mwambeni awapatie nguzo ngilewasik uambotokeawanzahuy gu wa mcunaiwa ambaye anahudhuria subui asubuhi laskini ngine wamwa kumsikiaawa kumsikia akamwambia akawa anaongea naye anasema kwamba wachungaji wanashangaa sana mvua ajienyesha ukame mingi mungu kwa nini sasa wameingia kwenye maombi kumuomba mungu awaambie kwanini mvua aenyeshe sasa yye akamuuliza kwani amkusikia ujundo wa toba na urejesho eye mchungaji akasemaje mimi nilimsikia na ninahakika kabisa ni wa mungu yule na hiyo ni sasa unasikia wakwelil kama ni wakweli mbona hamjamsikiriza mpaka leo akasema unajua wachungaji tunalumbana mpaka sasa hivi kuna wanaoamini na wasioamini sasa sasasavi tunaingia kwenye maombi ya kufanya toba kwa sababu kwanza kiangazi kimezidi nataka pia tumuombe mungu atuambie kama kweli alimtuma sasa huyu akamuuliza hivi ujumbe hamuelewi au ujumbe akasema, kwa sababu ujumbe unaonyesha kwamba ni njia akasema kwani ujumbe ni wa mungu wamungu shetani sasa akamwambia kwamba ujumbe huu kweli anasema kweli na ndivyo ilivyo sasa wakaishia akisema hivi kwamba hata hatahivi tuko kwenye maumbi na tunafanya mchakato tuje tumtafute ila tunaogopa kwa sababu tunaogopa habari zake kwa sababu anataka toba ya hadharani sisi ya ndani umesikia hio umesikia <tipos> hio mungu ndani ya mioyo yao amenifanya kuamguzo mm. ni wakweli manano anayyazungumza yapo sasa kinachofata ni mungu anikutanishe nao naamba wazunguke thivo siku moja waseme basi tufumbe macho tumeita kwenye kikao cha wachuai y siku hiyo wakitoa nusu sa ujumbe unaishaua Yani Na wana... iwaiu naaini wengi walio hapa dani wanafanyabwi ukitaka kujua cukua msumeni akatinguzoza katikti fanya kazi niulizata itaanguka kumbe nguzo zinashika nyumba hivo eh? kwa sababu ya uamsho wa nyakati za mwisho inabidi munyu atafute nguzo za kuinua nyumba ya utukufu wa mwisho huja mm-hmm. nielewabado ongee kwa sauti ya chini sana i ya chini uelewe kwa sababu ya kujenga nyumba ya hazita ya utukufu wa mwisho inabidi mungu ainue nguzo waimbaji waingilisti mitume manabii walmaskofu wanamna yoyote ambao watakwenda kusimamisha nyumba utukufu wa mish manne yangu anakisha leo tamtukuza bwana kumeuko mahali ambapo farai hataa alikuwa anajua hiyo tangu za mchungaji ndio najuale hapa ulipofaai apita anapita ma ya tnanayetka ni wale ambao fara wamepitia ukosaauajambo anakwenda kwakufanya ntawabeiwatakafutukawa na nakumbukai aan kidogo akaanza kumtongozale biniesikwanza kakanyamaza hakujibu zaidi baadaye a anaa wa kigomaema nini kiideea nasikia kuna iakaniambialitamonoza kabisnamngnakatalanamambianamke na makibodmnnamke na mtotonabiduasa mimi sikuelewawaktianiambiaikamuliza sasa wwe wakati tuko kwenye mkutano siungesema nimtumie mbele ya watuo na mambo mengi kuelezea unaweza ukatimua mtu mna ulika umeandaa mkutano na kila kitubaaumechoka umekona sasa ningekwambia ingekuwa ni i sasa nikaamua ni mpaka mkutano umeisha amesafiri jo inapata taarifa kwamba tiile mcheza kiboi alikuwa na mtugoza mwimbai anataka nguzo takatifu wata naojeshimuhaya eh? hasasikujua baadaye siku moja nikoambanikaa kwenye gari jeupe alafu yeyeyyo kaka amekaa kwenye logari naendesa lakini ni kwenye telianana hii sasa ndio baadae ni kupata taarifa kumbe lilivyomkubali kuingia kwenye huduma aeyo lileta uzinzi sasa napisa huduma safi kwenye uzinzi tenaumbe madaba lazima iwetakatifu mpaka na wanaotumika wao watakatifu tunataka nguzo naoeshimudoao wanaheshimu ujana wao na maisha yao wanaheshimu walizopewa na mungu hizo ndizo nguzo unazungumzia atawafanya kuwa nguzo eh? yani, tanzania itegemezwe na wewe Wakiseba, kuna mwimbaji ambaye anaweza kushusha uwepo kabla ya mgubiri iteni kikundi cha mlima mlimaar kitamshusha mungu hapa sasa ameshuka n ubyote byenanadia h ya yeah, yeah, tatu yani dayari, wepo, hapo yupo. na mwanandoo ambaye anaweza kuja na mme wake kwenye mkutano na sio aanze kumsifu mkewake ila amsifu bwana alafu tukufu shuke wapona binti ambaye akisimama akiangalia wenye mapepa wanaanza kuanguka kule kuleao upo waonareesh Yes. nilikuambia nguzo tetizo lake huwa haigunduliki na unaweza ukaona hai na kazi ukitaka kujua kata nguzo teg n mt ktbsabau likuanie basi tuace ilo pengwo yesu atakuja kuzima mwenyewe ina maana kilichotoka ni nguzo umesikia siku natoka kwenye huduma fulani wewe alafu wanasema hapaa tunapiga na magoti ubaki tu kwa sababu ilo pengo hakuna azibaye ujue ni nguzo inatoka lkini kuna mtu akitokanasema wasababu hata sio kikingi sio hata hizi za pembeni hata sio za pembeni walasio yani, hio walahi yani, hana chochoteio nguzo ala hohotemchungaji utakayesimama na uwambie maskofu sio wanajaribu kuukunja kwa sababu ya dini yao unawambia mafundisho hayo awatu yataaia naonegua aeehhmpaka na nguzozipatikaneanasikia kama tayari yameshainuwahapa nuzuznaomba tumalize nakwenda na kumcukuza munu alafu mwambie munu nipekibali naminionguzo katika nyumba nguzo zina sana hata kwenye mkanda nguzo huwa zinaonekana kangalianiozi hzi nguzo zimeekodia ziko mahali e msae umb oo ananiienda juu sana ambayo jua likiwaka aliwafiki watu alafu ina upepo wa kutosha mtakatifu imejaa mamlaka na nguvu hiyo nyumba inahitaji mbuzo ndiomaana mm aliinuamadabao -hmm. ya toba mwanza ili kuweka mbzo mm -hmm. kipindikiliwaambia kibari cha huduma tanzania kimesimamia kimesimamiwa na madabao yawatoto yan kama wasingekuwa hapa kibari isigw ameshaizyhuduma hii haipotei wala hai kwasabu nguzo zimeshailua inaomba basi mungu akufanya kua nguzo yasio nguzo tu iokufakmaimeshaaesb hi. uenguzo ya kionasema nyumba ya roho io ya kiroho ya roho nyumba ya o si yaani kilichokutengeneza ni roo hebu nirudia kuna kitu ambacho vanaelewa nyosha misuli zinamar hivi nguzo huwa hazitambuliki ila kwa kazi yake ukizing'oa jengo linashuka chini haya tabia ningine ya nguso nguzo huwa inahitajika tu kwa mambo yanayohitajika nguvu nyingi yni yanahitaji nguvu nyingi na mamlaka mengi na vigwambo ili yatilii sasa nguzo ndio zinawekwa hapa sawa so, umeelewayni kunapohitajika zile kazi za kuinua wakati wanajenga waini kulekeya kule kenya na uganda keya uganda, uganda leo sindio walijenga waini walipokowa wanainua vile vyuma kuna kutu, kuna kwenye milima walikuwa wakiinua kubeba Masito, sasa, wanasema wanataka kuinua yale aunelwlunatanunabea walikuwa wakitumia miungu yao wn ya wahindi ya kuwapa nguvu ili kuinua vyuma wakatiwa ujenzi wa reli ambayo baadaye wakenya waliibadilisha kitwa aam kwa maana yacangizo sawa mm-hmm. ambayo watakatifu nao waliyazima kwa mashetani wakaileta humu ndani wakasema harame wa mbuvia, kuyunua, byombo, ikali, ilizito, iliku, wakati, wakati, kwa ajili ya ujenzi ile miungu ilikuwena wapa nguvu ya kuinua vyombo vikahi vyenye zito ili kujenga reni wakachukua wakenya alafu watakatifu wakachukua mataifa ya afrika mashariki waitumie kwenye, kwenye kujenga lini makanisa hivyo wanachanga fedha kwa jina la mbe mungu wa kiindi aoni leo madhabao hii unafitiwa kila kitu nio maana kwenye biblia hakuna mbe kuna, kuna changizo ayamiatio kila waliotaka kuinuka mzigo mzito walitumia nguvu sawa na hivo kwenye uamsho wa nyakati za unahitaji nguzo za kiuchumi mbona msemi aneti au mnataka tukae tu tunaomba akuna mwenye kazi amna mwenye chohotea naomba nitoke nje anaau <laughs> kelewa <laughs> nimekanusha kwa jina la hezu naeza <laughs> <laughs> k nah, na <laughs> <Apuote unataka atia. laughs> nguzo za kiuchumi watu ambao wataipeleka wakisikia kuna mkutano milioni gaumeata mbili sio tunakwenda kutafuta mahali kuna mtu kanisani anasema naomba ubd mii ndio ni mbili na nusu leni mkannui unachokitaka kwaajili ya mkutano kuna mkuzo za uimbaci n watu hasa yani akiingia kwenye mkutano ana mabega anakuja kama nampenda anakuja kwenye mkutano wakati namwona mara ya kwanza nikuwa na shangaa yani mpaka sasa dunia inamsikilizabai na amezaa watoto sasahivi kuna sara wangui kuna mwingine labenda na kuna wingine ujanga ne tandao wamekuja kuna mwingine sam huyo eh! naye sasa ndi sisembalizae totowake watoto wake kutoka nyonga za huduma ya toba