With free for use jinsi ya kuwa mtakatifu na mwenye haki mbele zake mungu tunajua kwamba bwana kwa anapaswa kutumia katika viwango vikubwa sana na kama anahitaji kutumia katika viwango vikubwa basi tunahitaji kujua kwamba Uh, yeye kama mungu na yeye kwa kuwa ni mungu anahitaji tuwe na sifa ambazo zina uhusu na ni wazi wazi kwamba katika safari hii tuna roho mtakatifu na nataka niseme wazi kwamba bila roho mtakatifu mtakatifuate wihfvers fosmaisha ya, si ya kumpendeza mungu kwa sababu kuna uh, vitu vingi ambavyo mtu anakutana navyo katika safari katika mwendo katika mazungumzo katika kujiedelesha hasa kwa habari ya mungu na mambo hayo sipokuwa na roho mtakatifu kwanza hutoweza kuyafanya kitu kingine kwanza hutaweza kuyaishi maisha matakatifu kitu cha pili hautaweza kuifanya hivyo vitu ambavyo mungu huenda amekusudia au ameasisi au amefinyanga ame ili uifanye ni kitu kigumu sana kama tutakosekana roho mtakatifu na leo somo la leo nitazingatia habari za roho mtakatifu Uh, na habari hizo za roho zaraatia kwa namna hii kwamba sasa uh, roho mtakatifu anahitajika katika maisha na katika wakou anahitajika lakini kuna vitu ambavyo usipovielewa kwa habari ya rho mtakatifu kwa maana ya yeye ni kiongozi au yeye ndiye msaidizi wetu huenda hata Nae, lakini maana kwa sababu unaweza kuwa kizuri nyumbani kama walivyokuwa na mazuri, na mafundisho mafundisho mazuri mazuri hapa lakini ukashangaa na mafundisho haya mazuri e, ikawa pia ha hafaida na kusimama kwako kuna lega kwa kukitumia Wala Na itjo, wifam, hata hata faida au mojawao a h vitu ambavo naenda kuizungumzia abarmtakatifu kile kipengele cha nne nasema matakatifu mungu. matakatifu za channe haki mbele za mungu ni kwamba ni lazima kumpokea ni lazima kumpokea roho mtakatifu wanza kumpokea roho mtakatifu hmm. ni lazima kumpokea roho mtakatifu namabibi kumruhusu roho mtakatifu akuongozi kwanza mpokee roho mtakatifu point ya pili kumruhusu roho mtakatifu a kuongozi kuna vitu ambavyo tunaviandika kwa bare ya roho mtakatifu sotoka tunasoma maandiko taratibu na kuvihfversn for onommercial kuna baraka katika kumpokea rho mtakatifu alafu kuruhusu roho mtakatifu akuongozi kama nilivyosema unaweza kuona chakula kizuri lakini usione maana ya chakula hiki kwa sababu haujui jui wa kile chakula na huenda faida yake ujawahi kuiona o okea nasema ni habari ya ha? a ha, kuongozwa na roho mtakatifu pointi nyingine ni vyema kumruhusu roho mtakatifu akutunze kuna tofauti ya kuongozwa na kutunzwa roho mtakatifu akutunze ni vizuri ku mroso ii uweze kuishi maisha ya haki na maisha ya utakatifu mbele za mungu ni sharti muroso afanye nini aweze uh, created with free version kufu, for non-commercial noncommercia na pia kama unaandika unaweza kuandika mroso kufanya uh, kiti kumpeleza ro mtakatifu jambo lingine kumpendeza roho mtakatifu kumpokea nimesema kuongozwa na na roho roho mtakatifu kutunzwa mtakatifu tafuta kumpendeza roho mtakatifu hmm? kama unavyoweza kumpendeza mtu kama unavoweza kumpendeza mungu jehova pia anahitaji kupendwa unhitajiuw na u awezi kuongoza paka umependahataunaiwezi kuongoza washirika washirikawampendi ni kitu ambacho igum sana kama wampendi ni sana kuongoza na with free version for sanauongozanaewihrs foooeria useanahitaji kupendwaa aonyeshwe hali ya kumjali aonehekwamba Uh, mimi nakupenda kupenda lazima aongeshwa upendo roho mtakatifu na pia mesati huhaishe kwa kwamba unafanya mahui mahusiano ya, mm, ma, ma, ya karibu na ya kilindini na roho mtakatifu andika hiyo hufanya mahusiano ya kilindini sana mahusiano ya kilindini sana mtakatifu ya bibilia utagundua kuna watu ambao walivyokuwa wanatembea na mungu inatisha ni ajabu ajau saunakuta hmm. mtu kama paulo mtume hmm. free mbana mbana for commercial yake na mungu hata aul mtum Kikaweza. unakuta watu kama kina petro, kwa mithuli, mithuli mahali, na waliponya wagonjwa wa kiuli ul ckndliwa katikaroho akaondolewa katika, katika mazingira mengine hadi mengine bila gari. Hmm? ya alichukuliwa na magari ya moto lakini mwingine wote hakuweza hakuwezawazi eh, kwamba hakuweza hakuezahakuweza uh, kuchukuliwa katika dunia hii akiwa katika hali ya mwili wa kufa alichukuliwa akiwa uh, hajaonja mauti manake alikona viwango vro mchakatifu ambavyo liaklnananemwaamuru mungu kitu hapo hapo mungu akakifanyambuka siku moja kuna watu walikuja kucheea kuna kitu ambacho kilitokea ajabu sana baada ya yakuwa kitu kile kimetokea ni kwamba huyu mtumishi wa mungu aliamuru autymungu wanguaishio moto atoke juu na naualambe wakafa mara moja ni kitu cha ajabu sana kuamuru moto, wa moto, moto kutoka juu ukashuka mbele ya wanadamu na wakafa sio kwamba mungu kaa mwenyeuea inaonyesha kulikuwa na m- mtindo fulani wa muunganiko kati ya Elia na ro mtakatifu ambao hata katika vizazi vyaleo ni vigumu sasa kuna uwezekano wa mtu kuwa na ya kn ya mtakatifu ahusiano ambayo e, ma- ma- ma- ma- si ya hapa nikisema hapa maanake mahusiano ya juu juu ambao w owaa hsktakno c kuna watu wengine hawana weei y taka aa yaani nimempokea lakini anaweza akaniongoza nilikuwa yani, nazungumzia ijumaa hpankawambia kweli kama yesu ni bwana ni lazima bwantuwe na uongozi maishaniu haujafanya jambo lolote ni mungu amesema haujafanya chochote mungu ka yani, mungu kaamua yaani kitu sio umeamua awe ni nilikuwa nafundisha vitu bwana sasa leo tauumia kwa ya anasema mtakatifu mnasema kwa ona nasema tumejamtakatifu augaapambanua amambo yote kawauliza a na wakati anaposema au kuelekeza katika kitu fani uwa unask akikwambia sasa fanya fanya hivi vitu leo kutoka ndani kwamba anatoa maelekezo gani leo na maana kanisa linakufa sana kwa sababu ya watu wengi wanashindwa wanashinda ungow so, eh, kama ni habari ya wanapokea watu wengi lakini kule kuongozo sasa achukue nafasi ya kwanza aelekeze ni watu sana ambao wanaweza wchahe sanaambao wanawe kit watwahawanaruhus nakuwa na kuwa na hali kama kma hoh mtakatifu ilazima aruhuiweeiooisenawea kunkiam niesea mtakatifu katika katika anafaa anafaa yote yao ni rohoni hata kama kuongoza ez kuniambia nilifanya hivi kwa kwawakili zangu roho mtakatifuuwezikusema kamba nilifanya hivi nikafikiri nika nitamshirikisha hmm. kwamba roho mtakatifu anahitaji kutangulia hatakiwi kua ku, ku, nyuma luanu nasema ni vizuri kwamba mtu maisha mtakatifu mtakatifu lazima aungozi. na anatangulia utakuja safarini hmm. anasema of pia tkuweza kiootakatfnaweza uh, pi akafikamahali eh akakutunza hmm? akakutunza anatunza mtu nimesema receive the holy spirit allow him to lay, to take care of you anaweza akakulinda kutunza. Aka kutunza ni pamoja na ulinzi yeah. yani kwa kwa damu yaani hatima ya ushindi wetu kwenye kndomn lakini hii nayzungumzia sio kushinda nazungumzia kule kulingwa. kule kulindwa kuhifadhiwa miaka wufadanatemea sita amiat ndani ya miaka sita akufanya nini akutunze akuhifadhi akuweke sawaakuepushe na mauti ya kiroho ndani ya muda mudahu anasema anaweza akatunza hmm? na ndio maana watu wengi wanaojanguvu za mungu kwa wingi na kukubali kuongozwa naye si rahisi usikie mambo ni vigumu sana kusikia mtu ameamua sasa sitamtumikia mungu kama kweli kwa mtakatifu sababu yeye vitu mtunzaji ni mtu kwenye mabitu, kwenye maisha haya na mpaka na na maandiko kwamba kwamba aliposema mtakatif mtakatifu mtakatifu yesu kwa ya alisema alisema atakuwa atakuwa atakuwa nasi mpaka huyo huyo siku au miezi mitatu tu akija, akija. For use. Atakuwa nani hata eeeeye ulezi oooiae mtu mpaka basi milele milele kwa umepaa amekutunza amekulinda amekuhifadhi ni vitu ambavyo kwamba to if pia kama kwamba kwambamtumempokea tunafurahia kua kwa lugha kujaa ngufu za mungu kuna vitu vya kufahamu kuna vitu vya n vya kufahamu na vitu vya kujua kweli ni kwamba nishati ni lazima tumpendeze tutafuta kufanya vitu ambavyo ataridhia atasemanam mimefanya bima kwa sababu tusipompendeza anaweza akaondokawih o akishindwa na maisha ya kwako kwa anafanya nini anaondoka nii anaondokan akishinda na maisha ya kwako kwa. anasema mimi siezi kukama naondoka kwa sababu ameshindwa sasa sasaroo mtakatifu pia anatuzwa katika hali ya kupewa anaipendezwa nacho kuishi maisha yanayokupendeza sio tu kila maisha kuna maisha ambayo ukiyaishi roho mtakatifu anaweza kukana weo na kuna vitu vikianza kumishi anakuwa hawezi kustahilii aondoke vo anasema umpendeze roho mtakatifu halafu pia kuna kumpenda sasa kuna watu ambao wanampenda roho roho roho mtakatifu mtakatifu mtakatifu wanapenda na na nimefanya kuomba nimeomba anatakiwa pia Yesu, created with free version for non commercial use. naab yeah. ni abuwak u ene eahis yakuonesh kwamb kuna tatizo kubwa hiyo sababu kwamba kuna muunganiko kati yako huwe na na na roho mtakatifu hapa nasema uwe mahusiano ya kilindi uwe na, na mahusiano kini yakilini naamahusiano yako hayahitaji kuwa ya juujuuhiaa u aukiambia kanisa mungu anasema huu ndio wakati wa kujiandaa kwajili unaku waakusan sisi na hata na ya. Eh, watu nisaira, ni sio uhusiano walionao mtakatifu usina wao ni mdogo nataka nisome maandiko amayo naonyesha kwamba kweli tunahitaji kuwa na uhusiano wa lindi naro mtakatifu yohana kumi na nne msar wa kumi na nne hadi kumi na tisa yoana nne created with free version for non commercial use. use. created with free version for non-commercial, for non-commercial use uh-huh. ila akaenai atamilele yeah. ndiye roo wakweli yeah. ambaye ulimwengu auwezi mbogea okay. yeah. kwakuwa haumoni wala amtambu yes. bali ninyi namtambua yeah. maana anakaa we yeah. naye atakuwa ndani danen yeah. si, sitawacha ninyi gatima yeah. naja kwenu yeah. bado kitambo kidogo created with free version for non commercial use. For will come back excuse excuse amesema kwamba mimi sita wacha maaanavosema sitwachamayatimaanamanaadiia kanisa ambalo halina roho mtakatifu ni atima sawa mtu yeliyote asiye na roho mtakatifu ni nayo ni yatima hata kama hata kama ungekuwa na mzazi wa kiroho mzuri anakulea anakufundisha anakuelekeza bado ktakana kuelewa kitu hiki Created with free version for non commercial use. Kama put to one room to the table. Bad word yet. Bad word not. Natima. And a Kama room to the table. Atakua. My son. In a man of Tayang, atua. Wana. Natima. As Akasema, Komanaki. alipokuwa alivokuwaa kuondoka aliwasoma wanafunzi unajua eh, hakuna mtu mtu watu sasa hivi mtoto kila mikoy, mikoy, mikoy. <falsch blending> heo, kila huyu taarifa kama hizi kuna kuna ba vitu pia kuhusu ambaye hkil y yesu alisoma mazingira ya wanafunzi oho akawaona walivyote we'll wih oshuku wakiwataarifa kwamba atunauna no, kujipanga kwamba akionoka sasa mimi narudi kuuatarudi kufanya na wakajua kwamba asiikitokea imekua aangalia kwa akafamu kwamba wanaanza kuwa dalili za ukiwa dalili za kuoneka kwamba akiondoka yeye basi wamekwisha kwamba akiondoka yeye kila kitu kimefani kimekwisha na wanafunzi walikuwa na, na mtindo wa mawazo na fikra ambazo kweli ziseni kwamba zilikuwa sio hivo ndivo zilioua Say, Na, Na, created with free familia. version for non commercial use. Ka- ha- yes, Sa- ndio alikuwa mlezi wa, alikuwa ndio mwelekezi wa hizo katika wakasema yakatihizo katikauwakasemal watu ameshawambia mara kadha kwamba ataondoka yao na kitu ataondoka tutabaki knntwd utaengela kama ndio mtindo wa mazi sisi kuhusu <laughs> kule kwamba yes. wanawaza yani kufa kufaa kwa ajili ya na kwamba ni kweli huyu yesu akisema huwa ni mkweli atakufa na ataondoka katika mwiliu tabaki sisi kama sisi kichoingia katika mioyo ya wanafunzi ni uwasiwasi wasiwasi wasi, inia katika mioyo yao nao sisi kaanza kuzunguka fikira zinaanza mambo mengi yaikuwa yanafanyika mioyo yao inachoma mioyo yao inaumia juu ya kitu hicho kwamba ataondoka sa kama akiondoka tuna makitiaai wakwa wamekufaekereated with fre vri fornoncomercial stokea mtoto ukosa mani na uoligiuhusu motayatima ulinzi huwa umeondoka kwa sababu kama baba yake ndiye alikuwa akimlinda watu akimchokoza wa ndie anasema hapana se mwanangu halafu bado akaondoka nafikiri amekufauao huyo mtoto ataingiwa na hali fulani ya kuanza kufikiri kuanza kuwaza kuanza kuona vitu ambavyo sivyo hasakatika jinsi ambavyo yesu aliwaona wanafunzi aliwaona wanaanza kuonyesha dalili ya kuaayatiakonsahawa watakuta hawana mtu wa kusimamia na wanawaza jinsi ya kunoawatajiongoza na safari wataimalizaab tayarinaoneshaa lakini wanaanza kuwaza kiongozi wetu mwalimu walikuwa yes, we. mwalimu wa waluw eh? s so, wakajua kwamba mwalimu wetu anaondoka na bila shaka ndie kiongozi wetu kila siku kufanya kitu tunamuuliza walimuuliza tufanye nini an kwamba walikuwa wanaishi kwa kuongozwa created kuma with kina. free version for non commercial. Bao, si wengine, baada, na na ambao unasikia wengine mitaani kwenda baada ya wazazi kufariki pesa pesa chakula maisha eh? wajanja mtaani wakamwambia una wakati mrefu eh? sasa upate basi akaamua kuingia kazini kumbe tbao wtani a aada yawaaswantfuwmayatima nini Lila na li kabisa na kabisa kutoka jiani yaani kutoga jialio wapo wakapita huko inatokea mayatima pia wanaktat kifuatacho mfano wengi wao wanakutana na magonjwa yasiyotipika na wala hawana mtu wakuwasaidia mzazi kafa hayupo baba babafa sasa na waetoeawith vesio fooncoecia unasikia kwamba anaamua kusambaza mtu mzima nasuiya kun tu kuwa k hili taratibu sana kwa sababu hakuna katika baada ya yesu kama kusoma lakini anaweza vuganawezaka vitu vingi ambavyo kwenye ya dunia vngi yesu akaona a h watu watakuwa ni mayatima na waakwali mayatiman akawataawa <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> Created with free version for non-commercial use. <laughs> fiyaamayatima akawambia siweiamayatima pia wanabaki katika hali fulani ya ukiwa na mtuto kupata mahitaji ya na hapa unapozungumza a kui ana nguo hana mavazi hana, hana chakula hana chochote hana nakusoma maitai pamoja na nyumba ya kukaeate with free version for noncommercial use kwa kila kitu kutembeza hivi lakini nilikuwa mtoto wa mtu fulani okay, <tosunzia> eaayal uyatima wao akaona hakuna njia ya ila nikiondoka lazima kuurha Created with free version for non commercial use. ni si sawa, si sawa. kushinda tu tumia ya katika mambo dunia kiaotau ni kitu ambacho ni kiumu sanannikawambia si kiukwamba wanapeda mradi kwamba mfariki na na mfariki yule anapokuwa wamekosekana ndani unasikia kama kuna kitu Sawe. kwa sababu nauhitajiwa mungu aujajawa aa unachokitaka kupata sasa mpeannaikawambia no unaona wanakwenda kufanya zinaa wanakwenda kutafuta aota madao siku na mchana ili kujiliwaza nikawambia a takatiuuea ndio maana ya watu kutandatanda kwenye zinaa na uchafu na vikanda na mambo ya dunia kwa sababu nani yao kuna sehemu tupu isiyo na kitu isi kuna kicwa na isipojaa ye sehemu itakatofuata ni kujikabidi kwenye njia na mambo yasiyofa ikawambia tatizo la kukosa m Created with free version for non commercial use. I will grant myself, uh, will do for you whatever you ask. Name, as all that all i aere mwenyewe ndalifayali kuiwasilisha kwamba mmmungu kufanya lba tunavitunavyouliza kristo yesu ni kuonyesha kwamba m created with free version for non commercial use. yodaili kwamba unanipenda akkm enaid ymtazishika amri hapa inasema h inm wa anasema sita yesu alikuwa mfariji wao akiwa nao w kwan Actual now created with free version for non commercial use. akiwa na safari ameomba lakini naaflakini tronimekuombea imani yako isitindike ni utakapoimarika imarika waimarishi ndugu zako inamana alikuwa na na sasa hapa kusema kwamba kama nitakuwa mnielewe nitaondoka created with flattery non commercial use? use. katika lakini akasema uyatimawen usakukm Created with free version for non commercial use. <laughs> uemshauli unapokuwa mepungukiwa vitu fulani kabla kaka akuenda huwa tayari ameanza anaitwa aaaaitashai created with free version for non commercial use. inamana huwezi kushauri bila uwezi kufariki bila kushauri akasema hyfshanga baba kuna kitu ambacho nitaka nikuulize lakini lipokuwa nafundisha a Created with free version for non commercial use. Takat kuliah, mana? Halo, halo lakini maneaefanya mazi lakinikanyakwaueanaezkufundisha nimesikia nashuhudiwa kwamba vile msichana ambia kabisa sitaki stamheo wa nana ote mshaea pamoja na kushauri anaweza akatoa kushauri juu ya mambo fulani mayo yanahusumaishay created with free version for non commercial use. find <laughs> Okei, että keräys on aika suljettu. Okei, että keräys on aika suljettu. Okei, että a on aika suljettu. Okei, että keräys on aika suljettu. Okei, että keräys on aika suljettu. Okei, että keräys on No, it is. Created with free version for non-commercial use. <speaking in Spanish> kuna msaada hainaji kuna msaada wa kiroo kuna msaada wa kiakili kuna msaada wa kiufamu misaada kuna... mingi na lakini usaada wa kwanza nisemei wa kiroho tunapofika mahali tumeshindwaasaa inifika mwisho yani maina Created with free version for non commercial use. which right. so commercial yes, use well. for non-commercial use. You created with free version for non-commercial use. for non-commercial use. for non-commercial use. And you, The Eita, César. Ande cá, meu ambeço, I love you, Jesus. Meu ambeço, meu. Meu ambeço, meu. Eu vou descer e Created with free version for non commercial use. <laughs> Created with free version for non commercial use. Martian use. commercial use, created with free version for non commercial use. acha aba baba na nimeshuka halafu tukomba moja na nimeshuka na nimekopa kwa sababu nimekuwa ninaongea na watu nashukuru Mungu nikaribia watu kwa tofauti tofauti sasa bado siekuongea nao kwa sababu kitu kimoja kimeshikana au metapatama atakuwa tena hata kujuma akula si dai kuna watu ni macho sana mtoche sana ambao hawajawahi kufika choi lakini kiasi cha kitu ambacho wao bina inakuwa vigumu sana ni wakati ambapo umeshauri mtu umeelekeza umefundisha na kama ni kuonya na kama ni kuwa mkali mbapo umemweleza ijatokea ilionate e o na na na mafundisho kuelekeza ka mfumo mzima ninafikiri kama mungu hataleta huyu msaidizi kristo hataleta msaidizi afanye maombi afaye maomgi saao ni vumu sana huyo mtu kuol Created with free version for non commercial use. あの, a akushauli wake kashirikana ukasoma maandiko nikamaliza nikaeleza nikamaria kila kitu nikaishia mamaone nikasema nikasema madhara yaana bwana yesu unaposikia umeenda pale ikuoma ukasikia unaelekezwa kuugua siwa sawa yako makanisa yanazua sawa yakiona watu wanapaa kwenye roho Created with free version for non commercial use. What katika mambo hayo yote ana kiklaunigaliambia kanisa hakuna muombezi msuri kma created with free version for non-commercial use. Yeah. Uh, Paka, paka lakini kabla ya aje si ni wa kufanya a vitu vinavyoendelea a Created with free version for non commercial use. ekuomba kakusemaiwwmwewe ni mtakatikati kajina anilikuwa nimeshafika kiti cha ni nasikia nimekaa na nie apo aala na iliko limaagee ika chae anoaka ningi sikuuaaa likosema likazama gaflan memaa Created with free version for non commercial use. <laughs> mimi nikwa naombea ikiwa hapa lakini sitaombea katika hali atakuwa halian kwa ishara ya mkono anatamani kuwona ushirikana hymesema kwa ishara ya mkono n anasema anahitaji kuwa Hey, ujitia nguvu wanapambana na tena nguvu ni kwamba wanakua wanapambana katika uh, maisha haya tukiwa tunaendelea na safari zetu mambo anakuwa mengi magumu sana mengine mpaka unashindwa yaani kibay a kkifikira ukisema kwamba sasa leo mfano niliposema hapa niliposemaatuobe O ah. ah. que é isso? O que é isso? O que Created with free version for non-commercial use. sa nikaunua katika safari hii ro mtakatifu ni muombezwa aaai w hbaiabyao ikaaaa nikasema Created with free version for non-commercial use. Mm-hmm. kwa kwa kila kila kitu na ambaye naye nikaiaisha a kaelekaeeakila a akaa oni wake kesho yake asubuhi nilipewa nilikuwa ile message kwamba kwamba kwamba nani ikawa pia huyo mtu akibaki Created with free version for non-commercial use. mecuskuna mambo ambayo pengini hata htuwezi kuelewa kama tinakuwa kwenye imani za upotofu zile tungefanya vitu vya jabuajabu non-commercial use. On commercial use, on commercial use. for non-commercial use. for non-commercial use. For non use omerciaei ambazo zinatushinda mapito ambayo tumejaribisha kuyapita sisi yakashindikana vitu vimeshindikana tumejaribu kuenda tunasikia kama kufa created with free version for non commercial use. <laughs> basi wakili asimama nafiri sikuhiziwa na wakili mpaka mawakili binafsi o wakili binafsi wa mtu fulani wakili binafsi wa kampuni fulani hasa kumbe akii Created with free version for non-commercial use. Yeah. Yeah. Yeah. Yeah. Yeah. Yeah. Hmm. cinapoktmeaa yes. kusema kuchelikiwa hmm. kusikia hali sio kuchoka hmm. atama hmm. yani yani hmm. hmm. hmm. uea yelika jangwani ua limemwakia sana mara nyingi limekuwa nikisikia sikuzote inapopokeahuwa lazimamani amali kisatoika natukifuta i mpaka mungu alitie ile nguvu nasikia baadaye tu baraetu nasikiakamanadoeshiwamaji isuri ya utulifu ya mali halafu unaweza kuenda wapedaakutia nguvuakutia kwa sababu wapenda ni wapedo sawa wapenda ni wapendowapena ni wapenda ni watu wananyama wanaweza kuwa hakuna anayetutia nguvu ila roho wa mungu aliha Created with free version for non commercial use. <laughs> for non-commercial use. for non-commercial use. for non-commercial use created with free version for non commercial use. How anasema anasema kwanza but you know every is him, for he forhelves with you constantly anhe will be with you ni you kwamba know I say, you three for non commercial use. I will not leave you as, as Comfortless, hana huwezi meshaawauanaayaahuweaakteamayaia anasema hana anasema desolate ukiwa mtu naka ukiwa yani maana ya ukiwa ni kwamba ni, ni hali fulani e, hali fulani hali fulani ya kuto wa yes, Anake, ni ukiwa, na ni hali ya sitawacha Sita oo Kemi, kama watu stwacakamawaliyokulni mana yamfai sitawaacha kama watu sitawaacha kama muliyo iotakanaakkooakaamuliyo aa Created with free version for non commercial use. Helpless. e eae ilive i o Alleluia. created with free version for non-commercial use Thank you. For non use kesho kunabaa kiongozi aa takua nazugmzia mambo ya yamji sana katika huduma tatizo ni kwamba ninahisi kwamba kuna watu sijajua lakini watakaofikaweza kufika na somo litakalofundishwa kesho liakiliwa vizuri na, na walio njiya mwanza watapokea maanatujifanya matadiia waowalio naomba naombaisoma kati ya masomo yetu ik kwa sabu yawezekana hata anakhndbwaa aksema Bombe, created with free version for non commercial use. askui saa tatu saa nnewdbblaoyo kwa kweli kuna keliuna vingi tunapitia lakini bila lakinibilayee hatuezi katika malezi ya kuelekeza kanisa y kfundia ni magumu sana o mtakatifu pia watu wengine wanaweza kushinda safari si kwa sababu wanaweza kushindwa ila roho mtakatifubsi kila mmoja aelo kuitia damu yayeso na kuitia jesus zake kazi yake ataifanya ya ya ya yesu yesu kristo huyo naweza naweza nikashauri watu wa mwanadamu nikakushauri mpaka ai mwisho Created with free version for non-commercial use. I love you. I bless you, Jesus. I thank you. Jesus. I bless you. I bless you, Jesus. I bless you, Jesus. I give you glory. I love you, Jesus. I love you, love you. Jesus. Created with free version for non commercial use. Bless you. Rose, Kama oma, oma, I love and love you. Now, my body said this Jesus, I love you. I bless you, Jesus. For non-commercial use. I love you. I love you, Jesus. I love you, King of God. Jesus. I also Jesus. I love you love. I I love you, love. I love you, Jesus. Created with free version for non commercial use. I love I love you, King of Glory. kali, for non commercial use I bless you. I bless commercial use. Uh, yeah. Use. I love. I was I bless. I give. I bless. I bless. I give. I bless. I love you. I thank you. Bless Bless I love yes, Sumayori. Created with free version for non commercial use. Safari. Commercial use I love you, Jesus. Bless. Partial use. created with free version for non-commercial use. In the name of Jesus. I bless you. God, what's your penetration? I bless you, Lord. I bless you, Jesus. I'm going to fight. Come on. commercial use. I love you. I bless you. God. I give you glory. Bless you. Created with free glory. version for non commercial use. I give you. Yes. for non-commercial use. commercial use. non-commercial use. Thank you, Jesus, Bless you, Bless you, Jesus. Bless you, Jesus. Bless you Jesus. I give you, glory. Bless you gloria a tu y tu corona For, For non commercial use, Created with free version for non commercial use. I love you, love. Bless you. ssiki mtu akiomba nimesema ongea mtakatifu usifane uta katia maomb hayaumm mtakatifuafane kai maishani mako yesu walitua mitumiwawatawea bilayeye Asima, kuna mambo mengi mayabitia mengine ni magumu sana hata wezowetuawezitrhmtakatifu wezo, na kubarikiwa nina kutukuza katika damu ya yesu kristo kai shina Created with free version for non-commercial I you, use. I bless you, Jesus, I give you glory. I bless you, my Jesus. I love you. Jesus. I love you, Jesus. Blessed and Jesus, Christ of Nazareth. I bless you, Jesus. I worship you. I bless you, Jehovah. I bless you, Jesus. I bless you, Holy Ghost. I bless you, name Jesus. Bless you, name Jehovah God. I bless you, name Jesus. I worship Bless you, Jesus. Poy, balim mo, rom tekatif. Sa manayet ko, juli muri na, rom tekatif na ito na isinama. Created with free version for non commercial use. kali ini Kuna mtu ambaye kau belas temani, tuh Version for non-commercial use. Use. of who you? are For non-commercial use. non-commercial use. for non-commercial use, for non-commercial use.