kwa nini tumjue sana mwana kwa mungu mw. kwa nini sitoshe tu kwamba nimemkiri yesu basi lazima tukue kiroho na unakumbuka kwamba chakula na chakula mtoto ndio kinamfanya awe kiroho sio kila chakula kinamfanya mtoto awe kiroho huwezi kumzaa mtoto ukawa unamlisha tu au unamnyosha uji siku zake zote mpaka anafika mtu miaka kumi na tatu unamnyosha uji tu hujawahi kumlisha ugari hujawahi kumpa mrenda upouko kwenu hujawahi kumpa bamia na vile vyakula vya kijani kijani na vitu kama vile na nyama hajawai kula alafu kafikiri kwamba mtoto huyu eti atakuwa lazima awe na utapia, utapia mlo atakonda tumbo kubwa mkono myembamba sasa kiroho ndivyo ilivyo mtu anaweza kuwa na utapie mlo wa kiroho kwa kuwa kile anatulishwa ni kibaya sasa anaposema habari za kumjua mungu efes sura ya nne mstari wa kumi namoja nitausoma lakini kuna misari ambayo taka niendelee kuizungumzia mbele yake kwanza ni lazima tuwe kiroho sisahau hilo yani ni lazima kumjua sana mwana wa mungu alafu nikuambie hakuna mtu ataweza kuingia mbingu bila kumjua sana mwana wa mungu aliy haylu yeye ndiye njia kweli na su hakuna mtu atakayeweza kuingia hiyo mbingu tunayetazamia asipomjua sana mwana wa mungu saa kama mnanipenda zishikie ni amri zangu saa mmesha nipenda lakini basi shikie ni amri zangu kwa maana lazima kuna kukua mpaka mtu anafika mahali awe na cheo kimo cha kristo yaani ukimwangalia unamuona kristo Yeah. nimshukuru mungu imsuuruungu alaide u endakusema na kundi hili uliolipenda na kulitaka iweze kuingia katika ufalme wako siku za mwisho hizi brikwa sababu utanisaidia kusema kama upendavomafundisho haya aa ya ufalme wa mungu kwasababu tunaishi wakati wa jabu ambao umesema hakika kutakuwa na udanganyifu mwengi watu ataiacha imani elimu nyingi zitaingia katika kanisa na watu watapotea katika ulimwengu huu lakini kwa sababu umetaka tujifunze maswala haya ynahusu ufalme wakotusadi aauwnytm ktika mazungumzo haya katika jina la yesu pisto, na na Amen. Sasa, lazima mtu akuwe kiroho na mtu akuwe kiroho lazima aliho chakulasah haleluya wanasayansi wanakuambia ukiwa uki, uki, uki mtu ambaye hunywi maji unapougua lazima upigwe sababu huuna maji a sababu maji tu ya kawaida hunywiuasa mm-hmm. ukiugua hata wakitaka kufanyiawanapima wanakuta hamna maji hata kwenye mwili au ta kitu fulani wanakuambia madaktari huu mwili una matatizo lazima huyu tumpe maji chupa sita au saba au nane ua inaonekana amepungukiwa maji manayake amepungukiwa roo lazima mtu ale chakula kinachofanana kukua amesema naye alitoa wengine kuwa mitume na wengine kuwa manabii na wengine kuwa wanlist na wengine kuwa wachungaji na waalimu Yeah. wakusudi la kuwakamilisha watakatifu kwa nini tukamilishwe ntajibu swali hilo baadaye hapo anasema hata kazi ya huduma itendeke hata mwili wa kristo ujengwe hata na sisi sote tutakapoufikia maanaake watumishi pamoja na washirika luiyaa leo watu wanafundishwa mungu aliye wa ndani ya mtub y mungu aliye mbinguni na mtu. Hana mungu nyeeeianbaeeaamu abafunnahochotetaombea na nabii namtume iu nananiuawatuamechananwa eh? tumtuhata amjuimunu ee yeah, amekaa u ntaombewa ntafanyiwa iki ntaendakamtumihamafut aniakwenye kicwa <coughs> Mm-hmm. mimi mpaka leo nikimfundisha mtoto wote wangu wakiroho nikikuletea namfundisha amwamini mungu kama yeye amjue mungu kama yeye aeluya mm-hmm. na akikosa kumjua mungu namwambiababa tusionane sababu kama umtaki mungu mi nitakusaidia nini aeluya mm-hmm. umtaki mungu mii nitakupa nini mimi nna mwili tu naweza nikafa nikipo utakuaje we lazima mjue mungu basi hata basihataka ningesema mjue mungu wangu basi mjue huyo mungu alafu utatembea na yeye nikivaa mimi utaendelea na safari yako yakeluya mm. lazima kila mtu amjue mungu binafsi mimi kama mimi haleluya lazima umjue mungu binafsi sio swala la mtumishi wangu anamjua mungu hivyo namii namjua mungu hakuna kitu kama hicho hico bwana yesu sifiri hakuna kusema kwamba kwa sababu fulani ana, ana mungu sana ana upako tu siu ana nguvu za mungu itakuwa salama kwan sivyo haeluya bwana yesu asifiri hivi mnanielewa kweli mjue sana mungu anasema ili kazi ya huduma itaendeke hata mwili wa kristo ujengwe kumbe kristo ana mwili nalia kuna mitume kuna manabii kuna waingilisti kuna waimbaji kila mtu anajenga yaani ukienge enye wa roho kila mtu u na na sululu kila kila mtu mtu anapiga mawe yaani kujenga anajenga sehemu yake emjeni sehmaaii kujenga sehemu ya mtume mtume na na hajengi sehemu sehemu ya ya nabii kila mtu yake kazi atawajibika siku ile mwisho sababu kuna ukaguzi uelewe kuna ukaguzi wa maisha ya imani hi navyotaka ipo siku ya ukaguzi na inakuja kwa kila mtu alie naha watakagua nikutuma tanzania uifanya nini nakaguliwa kazi yangu nilipokuja hapa lioazma tuwe wakujua kwamba tuna ujenga mwili hata na sisi sote tukapofikia umoja wa imani ikuambia akunamaidakuna imaniya deeu a hizo imani za oh, dhehebu ishike imani iliyo ndani ya bibilia unaijua inasoma iko waziwaziaeluya mpaka watu wameshika wanasema wafia dini ntafia dini yangu midini imani ya yesu hiiaeluya takuwa kama wajahidina ntaweka bomu hapa ntajiripua ha. tu naifia dini yangu fika mahali uelewe kwamba lazima umfahamu sana mwana wa nani wa mungu ili tuwe na ule umoja wa imanamfaham sanamwana wa mungu hata kuwa mtu mkamilifu mtu Jesus. hata kufikia, kufika kwenye cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa nini tukamilishe naanza kujibu swali tataja mambo mengi sana hapaa yameshatumika kulimaliza kanisa mpaka leo na unaweza kwenda kwenye imani fulani mafundisho fulani ukatoka kule ukawa mwehulu ukenda tu mahali fulani ukirudi unakuwa mashetani tu nini ulikwenda kuchukua mashetani wewe kwanza kukuwa kwetu kunatusababisha tuwe na uwezo unanielewa kweli ule uwezo wa kukabiliana na changamoto zilizo kwenye imani kipindi wiki yani kuna vurugu ili, ili, mungo, si, si, naomba mungu afungue watu macho akupe picha ya kanisa tanzania sio nchi nyingine hata tu wilaya ya misungwi kanisa limegubikwa na giza yni unajua giza ikupe mfano ni kama tuko hapa ndani alafu giza limetanda hakuna nayemwona mwenzake ilowapo kwenye ibada meshan ni ngumi tunagongana mea kugonga polepoletusipole yani, yani, buruku ngumisaabu yani, si giza ndani ya madaba giza ndani giza sasa tunagongana mtu. yani, kila mtuni kila mbinu vitu vingi vimeharibika kwasababu tayari giza limeshaigubika kanisa na giza likiingia nuru huondoka hakuna siku jua litaanza litazama alafu giza lisiingie na kuna wakati jua litaanza kwaka saa kumi na mbili linaanza kuchomoza alafu giza liseme siondoki lazima liondoke na giza likiingia lazima mwezi jua lizame lazima lipishane sawa hivyo na kanisani giza linapoingia lazima nuru iondoki oh. ndani ya mtu mmoja pia giza linapoingia ndani ya mtu lazima nuru iondok na ikiondoka anabaki nini giza tusipokua kiroho kuna vitu anasema apa mstari wa kumi ili tusiwe tena watoto changa ah. unasikia sababu ya kuwa kiroho ili tusiwe tena watoto pachanga utakani kuzaliwa kiroho kama kamamtototuna amelelewa hivi amebebwa amebebwahivi sidio wa naonaje bibi huyo mtoto umlee mpaka na miaka stini umemweka tu hapa <laughs> unasemaji chinja katupe sana. huyo sio mtu ukipelekaannakuambia huyo atibiwi pknkanaelewastii umembeba hivi vipi <laughs> dume unakwenda kupiganani mbona una unafanana kama kadume iumembeba hivi mpaka umenyonyesha kwisha kil mpaka maziwa yote na ugari ushamaliza na magunia yameisha kwenye gala <gulia> kamebakhivi <gulia> mtoto huyu ni mtoto ni pepo ni kinyago unaanza kujiuliza maswali kama ni mzazi nikinyago kinyago li, liazima li, kwa babu au nini maana hakielewei kama ni katoto maana akajawahi kuwa yni hapo akajatambaa hapo akajatembea miaka stini sasa ili tusio watoto wa changa manake kuwa kwetu kunatufanya tuondoke kwenye utoto tunaanza kwa watu waim kama ulikua uwezi kuombeaombeamariaipone uanayae sawa kama ulikuwa uwezi kuihubiri dambi ubiri dambi kwa sababu umeishinda umeanza kuwa kuwaeluya kama ulikuwa nauamini ukimi unapona anza kuwekea mikono wagonjwa wewe mwenyewe wa ukimi ukaambiwa fulani kuna mgonjwa mi naenda uko unaweka mikono kwa jina lezu tayari anapimwa virusi havipo unakuwa mwanzoni hukuamini sasa kwa sababu nakua umefikia cheo na kimo yesu aliowaponya magonjwa na matatizo na weo unafanya kazi hizo na kasema naamini mimi watafanya zaidi ya hizo nilizozifanya inamaana viwango vinakuwa juu vya kufanya kila ambacho hata yesu hakukifanya zaidi yakebway mtoto mchanga akisikiambio hey! kwenye mapori anakimbia maana ametishwa na natakakuzuguzia ita vya kiroo sawa kwenye ulimwengu wa roho kuna majeshi anayetumwa anapookoka mtu sawa ndiomaa mtu anaokoka leo tu, leo siio akirudi kwao nyumbani wanamwambia ole wako anaingia le wakoumeoko upanga umeokoka eh? samani kutoka leo kama utaendelea na wokovu na utakaa huko unafikiri nayee ndi anaongea mtu haongeni pepo sio mtu sawa mwanadamu awezi kuwa kinyume na mungu ale kinyume na mungu ni shetani huja nielewa bado Ara? unasema nini wokovu hapa kwetu roman mpaka mwisho hakuna wokovu hakuna yesu hakuna chochote sawa eh, sawa sawasaa anachukua upanga unamwacha yesu na hiyo dini au sema baba sitarudia sitaenda huko ameshindwa tayari kesho haji kanisani tena umeelewa akiwa na ule utoto vita ameshindwa lakini kama ange, angejua mbinu akasema baba kama ni kuniua uniue kama ni kunifukuza unifukuze lakini ninamjua yesu ali hai amenitoa kwenye ufalme wa giza baba nimeamua sigeuki nimeokoka anaruhusha upanga ndani hakufuatilii tena <laughs> <Amen. laughs> nini umekua unaanza kuwa eh? unaanza kuonyesha ujasiri wa huyo uliyempokea Amen. kukuwa kwetu kiroho na kufikia cheo cha kristo natufanya tusio watoto wa changa maana ufalme wa giza hauja kupigana usisahauhu usisahau mapepo yatakuja na nikuambia mungu huruhusu vituhvo kutokea ili kudhibitisha kaa umeokoka watakuja mapepo wa uznzi sawa watakuja mapepo a wa uongo walealliuasemauongo wale. uliknafanya zinaa hukuliu nafanya mambo mengi hukouko wanakuja mapepo wa kila st mapepo wa zinaa mapepo wauongo mapepo wa ufisadi mapepo wa tembeanusuchi nas kutembea kutembea unaanza kutambia, unaanza uko ulikuwa unavaa vizuri unakuja hapo tembea nztembeauko uliu nava mapepo umeambiwa m- akienda kwenye kanisa hilo m- akifika hebu mvamieni unaanza kukuta vitu vya sasa wakati mapepo yale yanapokuja kupigana na haleluya kama utaendelea kuwa mtoto mchanga usipigane usikubali kuisimamia imani bila shaka watakushinda anamenyelewa haeluyaa na si kila mtu hutenda dhambi ametaka kutenda dhambi ila mapambano yakekuzidi kwenye ulimwengu aro utafanya dambi nanamenyelewa kwa maana kwamba lazima tufike mahari, tuelewe watoto wachanga siku zote maana lazima tuendelee kumtafuta mungu tumjue sana mungu ili tusiendelee kuwa watoto wadogo tufike mahali tunaweza kusimama kama ulikuwa ulikuwauwezi kuhubiri unaweza ukasimama ukahubiri sasa sawa kama umepewa huduma kuifanya lazima ufike mahali uanze kuifanya hiyo huduma haijalishi umri wako i nimeanza kutumika kidatu form pili na mpaka leo natumika nikiwa kijana na uiwkijannasijaaa kutumika nasi na umri lazima nisimame katika eneo langu bila kujali vitu hivyo kwanini lazima tufike mali tusio watoto wachanga unaanza kuangalia mazingira ya mungu kukuita sio mazingira ya unayoona una katika ialiybiadamu tusie sana watoto wachanga tunakuwa kiroho kukamilishwa tumjue sana mwana sanaa ili kutonlea utoto mwambie mwenzako kutonlea utoto mwambie na nawee ni mtoto naonekanaukiumatu <laughs> <Aleluia. laughs> <Ha,based. laughs> hey. kidogo mchungaji mchungaji yani nakufa kidogo tu hata nifunza tu kwenye mguu mchungaji mchungaji yni mimi sijui kama nitaweza hii safari ni, naniombee tu mchungaji huyo <hih> mwambie kaombe mwenyewe hapo huyo mungu. Hey, chetani, analibana kanisa mpaka kona kona kama mpira wa wanasema mwenyewetnfik mahatiisa lenyewe mungu imeshindwa kutembea naye inabaki mungu, kualuga, mungu wanabaki kwenye mambo haliku inabaaa nikuambia kitu kimoja imani haikaririwi imani ni maisha ya mtu Amen haleluya Iman haikari imani haikarihi imani haiendi hivohaeluya imani tuna iishi sawa <tutu> kama unavyoamka unapika chakula asubuhi chai unakunywa ndivyo tunavyoishi imani ni maisha ni mfumo wa maisha tunamjua sana mwana wa mungu ili tusiwe tena watoto wa changa alikuwa anakuja melkama alikua ana mzimu unashindwa kumwombea leo akija mwenye mzimu mzimu timua huo ukiwa mziutimuahuo maana ulikuwa mdogo sasa ukishakuwa akija mzimu timua kwa jina laznwob vita katika ulimwengu wakija mapepo wa zinaa mapepo wa ufisadi mapepo mzimu wa ukoo wasukuma si wanakutokea kwenye ndoto hata kama ni kwenye maono siu nini wanapigana na wewe hawakushindi kwa sababu umesha mtu mzima sio mtoto mchanga wakikunja na uo, nini fanya hivi lakini. Fanya hivi lakini tutaonana hapa sibanduki nyini ndio mnabanduka mtakntoa kwenye imani hii ya yesu hamniondoi mondoeni nii aunakunja ka j unashinda vita kwa kuwa nini sasa umeanza kuwa na cheo na kimo unaweza kupigana alafu hakuna kanisa zuri ambalo lina kanisa zuri ni kanisa la wapiganaji sio tu of mojachinimchungaji oh, nimesha pigwa ah! kija tunapiga miguu tayari amebinuka chiniilo ah, ah, kanisa sio zuri kanisa zuri iile ambalo limesha kuwa limekuwa na cheo na kimo linaweza kupigana vita vya kiroho kiroho nasema hivi kwa kwamba usipotafuta kumjua sana mungu unaweza ukashindwa vita vya ukabaki mtoto kwenye tope kila siku siku tena unaanguka unaanguka leo unaanguka leo unarudishwa dhambi ni hile hile kila siku, kila jumapili kwa kuwa bado unaishi kwenye utoto bado ni mchanga mjue sana mwana wa mungu ili usiwe mtoto mchanga sababu kubwa hiyo anasema ili tusiwe tena watoto wachanga kumbe kuna utoto katika imani na lazima tuondoke kwenye utoto tuwe watu wazima tuanze kuondoka kwenye hali hiyo anasaii tuanze kuchoka ile hali yetu ya zamani zamani ile hali ya kushindwa kuomba eh? lazima uwe lazima uangalie maisha wako ya maombi yakoje usue mtoto paka kwenye maombi mwanzoni ulikuwa uwezi kuomba dakika kumi leo sasa ndio dakika da tano huwezi mwanzoni ulikuwa dakika kumi unajitaidi leo sasa ukiamiwa kumbe jinai si ndio ndio mwaka jana ku thelathiimwaa unaweza kufunga siku mbili unasikia unataka kuva siku leo siku hiyo leo sasa kuna viwango ano tzima kinakua it anaingia sawasawa zima katika ngazi zingine ulikuwa na viwango vya utakatifu vya chini tunapomjua sana mwana wangu viwango vya utakatifu vinabadilika vile utakatu vavl mn ldami ya uongo laii sasa ukisakua mtu mzima ndani ya kristo ukisakua unafika mahali anasema na muongo aseme uongo tena <laughs> <laughs> <laughs> muongo aseme uongo sasaaanze kuishi kwa kusema kweli na yule anayeiba afanye kazi kwa, mi, kwa mikono yake apate kula kumbe tunatoka kwenye eneo la utoto sio kutembeatembea tu hamna shughuli yeyote hata kufagia huwezi kuoga huwezi ufua huwezi, huwezi Kuna wanga, sufuria huwezi kusafisha una wengine mpaka washaalewange hatauwezikuosh oteea mbali wesufurilimekaa <laughs> utafikiri walikuwa napikia pombe ya miaka mia sita iliyopita unanielewa kweli <laughs> wewe si wewe nimesha kuona tusi na watoto wa changa utakatifu unabadilika ulikua unaishi maisha ya zina hiyo roho ya zina utakani kuishi nayo mpaka kanisani tena inaendtu kukutesa kidogo kwenye zinaa tena umeanguka kidogo kwenye kya si ntakana ufiki mahali ambapo utawahubiri wazinzi kwakuwa wee sio mtoto tena kwenye eneo la zinaa umeshakuwa mkubwa ni mtakatifu viwango vimepanda naenda kawakabiri machangudoa sasa wewe ukawambie njia na wanapita kwenye njia wanaokoka sababu wee ulikuwa mzinifu sasa umekua ulikuwa uwezi kustahimili majaribu sawa sasa wakati umekuwa kwenye imani kulala njaaykufanyaktaenukulal jatnchaulakumtu mzmaanzakua mtu mzima mne vitu vingine visifanya umwache mungu fedha tu hizi fedha za kuhesaburnaendend eh, ungali kule dunia uliku na kwenye dambi kwa sababu ya hela sasa umekuja kanisani tena bado hela zinakusumbua fika mahali unakuwa ili usio tana mtoto mchanga fedha zikija unaziambia fedha ninajua mimi namjua mungu wakeli na fedhauaa umeshakuwa mtu mzima utoto umeondokaaelewali narudia tena kwenye ulimwengu wenye roho mapambano huwa yanafanyika kila siku juu ya mtu sio ym iyeio ila kila wiki kila? Alafu ni, ni, ni, ni, ni, ni juu ya nakia eundt e katika mambo ya yote inabidi ufike mahali sasa uwe mtu mzima utoto uondoke kma tunapigana tunaenda uanze kushindana vita vya kiroho haleluya mm. kama ni mchungaji anachunga kundi aanze kugundua washirika karibu wote hakuna mtu dhaifudhaifu anayekwenda hivi unanielewa mm. eh? kirohowote ah, wamesimama kila mtu maombi kila mtu e, twende yani watu wanakwenda kwa sababu tayari wanajua watu hao wamesha ondoka kwenye utoto uchanga wa imani wameanza kusimama katika njia za kristo aliyowaita sababu kubwa hiyo ili tusiwe tena watoto wachanga tukitupwa huku na huku nasikia na kuchukuliwa na kila upepo wa elimu kwa hila ya watu umesikia hiyo hili ni jambo ambalo nisikilize harita kwepeka na yesu alishatabiri nyakati za mwisho watakuwepo watu wenye udanganyifu manabii wawongu watakuwa wengi na lusif huyo joka wakale anatumia mbinu zote hata angalau tu kuwapotosha wateule sikiliza sio watakatifu nani oh, namjua mteule mteule nani ah. mteule sio mtakatifu. Hmm. Hame mtakatifu sawa ameokoka ametakaswa anaitwa mtakatifu sawa ameeca nini dambi anaisi maishasafi baada ya utakatifu kuna ndio wateule atwateule wanatokea. wanatokea ni wale ambao sasa hata kwa habari ya dambi usiwataje yani wao ni mbingu vizuri mbnamnunasikia yes. vizurihata yani daradara awana ni mpaka mbingu sasa anasema atatafuta mbinu mpaka hao wateule ambao kwa habari ya dambi hawapo wamesha kulia mpaka sasa yesu ni full kabisa Wa, yani, mpaka amepigwa wameingia kwenye ukumbi wa waarusi wameambiwa ninyi mavazi yenu haya rasmi wameshaambiwa ukumbi ni wenu arusini mnaingia lakini hata hao hawajafika kwenye mlango atatafuta mbinu nyakati za mwisho kuwapotosha hiyo hmm. kanisa kuwaptsha mahali wakahyombingndiomaanaaliko mahaliametafuta mbinu na wahubiri kwakutojua kwakuto wakifikiri imani ya kuchezea uba vitu vingia kasdframaomagarl i sasa shetani ametafuta mbinu nyingi sana ameleta kitu kinaitwa elimu elimu sema malimunansikia Elim. vizuri mpaka leo kinachohubiriwa makanisa mengi sio maandiko na maubiri matakatifu au mafundisho ya kiroho kinachofundishwa leo ni elimu ni namna ya matunzi vitu vilivyotungwa vikawekewa falsafa na vikawekewaffvknogezogewa vigezo vya maandiko vinatupwa kanisani nakaaubili kutojua wana meza mpaka na mawe humohumo watu wanakufa kiimani kanisani kwa sababu nyakati za mwisho kitakachofanya kazi ni elimu kina kisha andiku, kina, kina, kiyo, Mnailewa, kina ni kitu kinatungwa tu kinawekwalandinakamaandiolkinaegeai kama naziinaegeahiaskiwavitu fllialafu vinaonekana kama vile vinavutia vina sana vinaleta ha na vitafundishwa kama vile ni mafundisho kumbe ni elimu nasikia kuna watu ufahamu wao meganda hawanielewi sasa ikifika kwenye elimu wanaanza hawanielewi nieleo vizuri vitakuja vitu vina mifumo ya elimu na kweli mpaka leo mwanabii takriban tishiri eh. wanatumia elimu sio mafundisho ya kimungu sawa kinatungwa kitlafu kinatupiwaandikomoja kwa sababu kuna wanaas na elimu nimesomea wapi nimesomea amerika nina digringa. anakuja nayo anatunga kitu kanisani anatangaza jimbo zima zima mzima taifa zima kifanyike unanielewa vizuri kumbe uami nianam klm kmetun kanisani mwishoo unaanza kanisa linadidimia kiroho kinaondoka kina inaanza ka kanisa la watu sh tena elimu zitakuja katika nyakati za mwisho hivyo usipomjua sana mwana wa mungu nikwambie elimu itakumaliza nisikwambie sikufichi sawa anasema tukitupwa huku na huku sawa nasikia vizuri na tukichukuliwa na kila upepo kumbe elimu zinakuja na upepo so, unajua upepo unafanya kazi hivi upepo ukivuma hapo so, utaona majani ya mtu yanafanya eleo eh? vizuri hivo upepo unakuja na ishara sema ishara namujiza na kuna uwezatendaknndkasababu <laughs> upepo unakuja unatenda kazi upepo umu, mapazio, na... upepo ukiingia haya yanakwenda na kwa sababu umeingia sasa na elimu hiyo nayo ina ishara zake ina vitu vyake una... Eh, una kama vile ni yesu yaani unaona kama vile ni? Kama vile ni amepona Sa, amepona vileemepona yani unaona kama siuponaiwaasadiaawatumaatima shiika ui tu iawnaanaona kma ni kitu kinaishara a akini ni upepo wa Yeah. yani kama ungeelewa imi yani nakwambia usiposhika imani vizuri siku hizi za mwisho hoaanamafundisho haya ha, ania la mjinihhub yani kuna, kuna mashirika mengi watu hapa wanafanya iu fina u wapi siu wapi anacechea kwa sababu anajua ukiingia vizuri vizurilpata mpaka kazi zao kazi. Iyo kazi siyo ya, ya mungu ni ya iyo kazi. tangu alipata kazi siku hyo ibada ziliisha zote alafu mungu hana kuomba hakuna mn mema ya mungu hawezi kufanya ache nu fedha za mungu halali unasikia kuna, kuna isaka na kuna ishmali ishmaili, ishmaili alikaa mtoto haramu mungu akamwambia ibrahim huyu sio mtoto wako halali ntambariki isaka ambaye ni halali alipomzaa akabarikiwa isaka akamwambia mpelekee umchinje nini mwanakondoo ndio yesu mwenyewe <laughs> ina maana gani kuna vitu vingine ambavyo vinaweza kuja kwako lakini sio halali ni haramu sasa kama utakuwa mtu ambaye umekuwa kwenye imani ukaelewa ukapambanua unaweza kwenda mahali tu ukaingia kwenye ibada unaona mtu anafundisha mungu anakwambia wala mungu mimi sipo hapa inachofundishwa ni kingine wala anayefundisha sio mimi hii ni elimu sawa na ina zake, ina shamra, ina shuda, na zake shamra shuhuda shuhuda nzito sana hizi hey, elimu elimu elimu zinakuja nyingi nyingi nyingi unajua sasa zile zinapokuja ni upepo unasikia shuda elimu iupeo elimu. makofi matatu unasema amen mwisho wake asmwenye <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <Hallelujah. laughs> yeah, kikau moja kwa moja mojasau yani, tayari ni upepo Amen. Amen. Sabu, amen. Iwe hivyo eingiaaariwe hivyowachungaji maskofu anabi mme una mtu mmoja aleta shirika moja kulekaja kwa, kwa kule, si kule, kule. na misaada akaanzisha vitu vingi sana kuwasaidia wacungaindwasomeshwe huyo mtu mwishao akatandika wachungaji miereka kiroho yaani miereka ya kiroho kiroho yaani mzima wilaya nzima wamekwisha kiroho. Yani, wakisikia huyo mtu kirohosmji ni mungu wanakwenda kwake wanampa semina anawapa misaada namshukuru mungu amekufa makajana huyo mtu misaada ya wachungaji imekatika ili wamrudie mungu waoannie <laughs> kichuapigaua alafu ituone itakapotoka aemkataa mungu kama daudi akasema nimeangalia milimani sikuona msaada msaada kwa bwana amekataa kuangalia mungu anaangalia milima kule mara akauwa kila kitu alikuwa anasujudiwa yule mtu alafu amejenga mahandaki majengo kila kitu kizuri misaada jamani mtasoma tutawedu tu taka nawapa bure nini nakwambia amemaliza wachungaji wote ukizungumza kinyume ile mtu angekua namshukuru mungu amekufa nbaada ya kufa wachungaji kamba zikakatika maanamisaada imeishatuka mm-hmm. duishelikowaamamisaad misaada ni huyu kwenye huyushjun ma, enye maashtitaizo ni akwa nini elimu zitakuja unanisikia vizuri usipokuwa nisikilize kuombewa kanisani hapa hapaitatosha mpaka mwenyewe kiroho sawa eyekuombewa na kuekewa mliona nikiwekea mtu mkono nzima zote mbili Nime, mbili mtu mtu kama mtu. kama mara mara moja siombei kuomba utajua ukisafikia kile cheo na kimo cha kristo utakuwa mtu mzima utoto uchanga unaondoka mzimtuchangnaondoko utakuwa na uwezo wa kuona kwenye ulimwengu wa roho mungu wangu <tune> asasi utakuwa unaona hapana wanasema kuna mhubiri atakuja wa kimataifa wanaitwa kimataifa leo eh? atakuja kanisani kuhubiri hajafika dharubiri umewekwa maana unamaco kasababu mm, mchungaji ameshamkubali hata aje tu lakini si mtumishiwa mungu umeshaona hivo anakuja kufundishwa nawangalia kamapicha anamaliza anaenda zake na makanda yake ya yaliyooza kwisha tajua mwenyewe wenye kupokea kwa sababu hawana macho wale paka na mawe wafie huko maana hawaelewi na wataki kuwa kila siku unaombewa ukiambia maumi ya kufunga huji mafundisho hutaki hata yani, kazi ya mungu utaki kushirikishwa utakuwaje kilo uto, ni si ni, mda wangu wautoshe sijui nimepewa mda maana sielewi kama mepewa mda gani memnaniambia nikakoseaamanihapa <laughs> nisikoseamani mkaanza mka kuinjia surau <laughs> unafika mahali kuna, kuna, kuna mkutano wa kutesha ishara nami uchiza na nini sema sawa hina tatizo si una, una darubini kwa sababu umeshakuwaa unaiweka vizu jio linaona <laughs> anatoka waviulayanimeshakea <laughs> Ana nguvu za mapepo wanaenda zao elewi, kwa sababu hawaelewi kwamba hii ni nguvu ya giza lakini kwa sababu umeshaona ni sio mungu umeshaelewa kila kitu alafu mungu anakulinda kwa kuwa umekua alafu, mato kuna kuona. alafu pia masikio yanaweza kusikia sauti ya mwana kondoo yesu mwenyewe kondoo wangu sauti yangu unasikia kabisa ni yesu anayezungumza lakini huyo wala sio yesu maneno ya hizo elimu amezitunga wala sio mungu alaushua ametoa ni sio wa kweli shdawakeli amesema uongo tunajua amesema uongo maana nimeambiwa alipokuwa nimeambiwaalipokua alikuwa anasema nasemauongo unaambiwa kwa masikio unasikia katika ulimwengu wa roho umekoa ishara za kuwa unaona unasikia sara nyingine ya kukua unaelewa ufahamu wako unaelewa sio kila kitu kinaingia kwenye ufahamu wako kama ni kibovu kinagonga kinarudi ufahamu wako umekua umeshaingiza mafundisho ya kweli hivo nanielewa kweli yeah. ulishakula chakula kizuri pilau huwezi kuletewa chakula kinanuka ukala tena wakati umesha kula pilau umeshakulal <laughs> <laughs> baadaetambiaaliyekuletea <laughs> una eh. <laughs> <Mini> akili <metawakula pilawo. laughs> <Konyumba. laughs> we mii <laughs> imetoka kula ila uko nyumba alafu e unaniletea chakula kimeoza tenaya makande ni ya saba yeliyopita unaniletea i hay ingii maria utakula mwenyewe utarudi naye kirohoaki mana tayari umeesa kula pilau ya kiroho imekaa sasa ufahamu wako unaku unakuwa ukisoma bibilia unaelewa mingine akija kusoma akipindisha unamsoma una tu unapinda mzee <laughs> bibi wanawake wavae mavazi ya mbona unasema wanawake, mungu anaangalia dnma huoni kwamba e ni shetani alafu mambo hetaniabatur <laughs> <laughs> ini wanawake wavae timili mungu anaangalia moyo unajua tunaishi kwenye kizazi cha mwisho kizazi cha mwisho mwisho mwisho cha cha cha cha cha nani akisema kama ni mungu mungu alisemaje kuhusu kizazi kaili, kita, kizazi kizazi kizazi hakitamjua ukaidi mbuzi mbuzi unataka unataka kujiendesha na na kinachotembea uchi zina, kwao maisha yao kutembea anafundisha anafundisha unamsikiza ah, umechemsha mihafundihanae m najitanabii nabii wa uongo wewe. Okay. we maliza tu naenda nabii wa uongo tena si ukumiwi na mungu hapa hivo hivo anamaliza anajiendea m yesu ni bwanawenyeoaebarbakwsemna bar- za kiroho zinajulikana na za mwili zinajulikana unaweza kutofautisa ayamafundisoayana haya ni ya kimungu hayani ya shetani haya na binadamu hizi ni falsafa tu elimu za watu unalwawaaaaia hey, na, a <laughs> waimba kwaya machangudoat mpangogani mgu alionao nawatuwanazii wawiliwawili apo ni mbilimbili hapo kwenye kwayan wakashaha wakeza watuh mzee wa kanisa mchawi tulienimbeleza bwanabana mpango amekataonabii nweapa katikati u meae amekaa tu nakula naondokanamwambiababawasautialafu naondoka ataniuaala akilete majambazi wanapigwaaeuyawana amesema atawabariki na wake wazuri bwana wake za wadu, wabariki, wake wazuri yenyewe Wame... machangu wakija mikesa ni nusu usiku wanaenda kwenye zina i vimefika hapa wamejihubua Ome, mpaka nzi zinachora michirizi bwana Ana, atawabariki yaani mnapendeza hivi jamani mungu gani huyu anayeongea hivi hivi unasikia wanaanza kunena lugha za Jezebel, za mapepo zinaanza hapo He, na mungu na mungu pepo yaani mpaka elimu zenyewe zina, zina ugataipeleka hivo hivo bila kuchujahio hio wale wasile watajua kanisa elimu hapa elim inaaeli unabii kwanza we dada uliye hapo kidole ndio kahaba kahaba kanisa kweli bwana bwana anakwenda na mme kahaba na mme <laughs> mbia, ato, kahaba Asama, na yani, utapata mme pokea mme anabarikiwa abarikiwe utapata pokea anaanguka huko anzaaliyenyoshea kidonio kauumaanambiand kubakaabarkiwa wa nani aeniambia ya ori ufahamu umekamatwa leo utaelewa leo ni leo wasemaye kesho m ndizo elimu zilizoteka kanisa mpaka sasa na zina ishara yake zinaleta misaada zinaleta ishara na miujiza zinaleta vitu lakini ukisikia wanachokifundisha hakina mantiki. na unabii wanaotoa ukilinganisha watu wanaotolewa unabii na unabii unabi wenyewe ni vitu viwili tofauti sasa inakuwaje mungu anasema na watu kwa izio makini sana watu wa mungu haeuyaemawangaliekion mda umekaa vibaya kanisa liko vibayaalukizutagundua huyo nayeta baadae utaskuibiiambiawa tulieni mbele za bwana hey. wenyewe hawaoni kutulia kwa mbele za bwana yupi hey. tulieni mbele za bwana bwana ana mpango mzuri kwa ajili yenu watu wenyewe wachawi ukisikia mtaa anasema ilo kanisa wachawi wazinzi kahaba waongo yaani kila mtu mtani muongo hapo ndio tulieni mbele za bwana ana mpango mzuri juu yenu utanielewa anasema ichukuliwe huku na upepo sindio upepo wa elimu kwa hila ya watu watakuja watu wengi sana na hila katika huduma hii ya mungu katika kanisa la mungu nataka unisikilize vizuri kwa sababu kanisa linakwenda mbinguni lazima litawindwa na kwa sehemu yani ukiangalia kanisa la linakwendambingunilazima liwdwaww asilimia tisini ya watumishi wako chini kwa kwa kujua au kutojua vizuri mpaka kile wanachokifundisha anachowapa ni shetani anawapa fndihb anaua nasema mungu kaniambii lakini shetani ndiye amemwambia utajuaje kama utajuaji anafundiapendezasimsumbue hey, wanawake tu mungu kamwambia ujumbe aanamsapoti Ana, mtu anatembea uti kanisani ina maana aliyemwambia sio mungu wa mbingu na nchi ni mungu wa dunia hii aujanielewa lakini ni pepo kahaba ndiye amesema naye afundisha hayo mambo ili watu wafe katika imani wajae ili sadaka ziwo nyingi jehanam wanakwenda unasikiliza akisalegeza hivo wanajaa asa lakini sadaka nyingi milo mingi soda nyingi mirinda na kokakola zina badisana pila kila siku kwa mchungaji lakini jehanam wanakwenda elimu zitaingia na hizielimu nisikilize anasema na kwa ila ya watu watu wengi katika kanisa litavamiwa kanisa yani limeshavamiwa kwa maana hayake sawa limeshavamiwa kanisa litafanya kazi kwa kutafuta nini nini nini asa zitaingia hila ndani ya watu wanafanya huduma lakini lengo hiyo emna nafkiri nikimaliza watu sasahivi fiiwanaia iongeze mbinu za kuwalta nikimaliza nikisema wanibariki hawa laki sita hapa aua madirisha kwangu n mtu anapanga watu wanapifedha ngapihiyo mpya ieanapanakisubatahizi lakisita tayari hapa ninaona sasa katika makusudio yale wahubiri watageuzwa mioyo nanisikia vizuri mm-hmm. watafanya kazi kwa hila sio kwa ajili ya mungu tena hila na kwaail maana haleluya mm-hmm. mashirika mengi yamayekuja sasahivi ya sa misaada na vitu ila hila ilipoingia kanisani imetoka kwa watu ytaa misaada mingi imeingia kanisani mambo mengi ya kifedha au kuna, kuna mikopo mingi paka kwa watumishi wa mungu unanisikia vizuri utakopa hapo utapewa ngapi kuna vitu vingi wanatokea n yani vitu vingi ule msaada ambao ambaoviblatoa kitabu, kitabu cha matendo ya mitume haukuwa hivo kitabu cha matendo ya mitume wanasema watu waliuza mali za zao wakaleta wapi kanisani wakagawiwa watu wenye wa mahitaji manake haikuwepo na vitu vile vingine ilikuwa watu wanauza mali zao unaweka tano za samba unauza mbili unaleta madhaboni una weunakar shika Weu una nini chakula nenda hivyo hiwalikuwa wanafanya hivyo haa hakukuwa na mashirika na kanisa hilo lilizidishwa watu walitajirika watu walijaa nguvu za mungu penatembea mtaani um, kivui kinawaponga wapi hilo kanisa halikuwa na misaada na vitu hivambavo tunaviona leo hapa simna mashamba uoe kuuza shamb aleta kanisani naanza hey, kuniangalia msukuma mzimamzimapsa <laughs> <laughs> hey. <Hapa, shasha>, <laughs> lazima mvamiwe hey, hey nombe unazkumi na sitanombekumi a sitwjubedlhkama kweli kanisa ilotaka tuirudise la utukufu wa mwisho lazima turudi kwenye kanisa la mitume halikuwa na misaada soma biblia manso, uh, uh, istabu, jamatuna, mituna, sura ya kwanza mpaka apn zote hakuna msada uliotoka uyiriki, wala uingereza wala wapi paulo mwenyewe alitafuta misaada kwa makanisa mengine yaliyokuwa amejenga zamani wakaleta misaada wakaleta katika yerusalemu kwa ajili ya kuwapa oh, mungu atusaidie haikuwa hivyo na mkitaka kujua hi fanyeni hivyo mtaona kwamba mwamue kutoa mpaka mali zenu nina kitu fulani nikauza sehemu nikapeleka kanisani huyu auze huy auzu auze, auze. mjenge kanisa nilikwambia hapa funikeni muone kama mungu hataweza kusimama na kanisa kama utukufu au utakuja wala mtakenda kutafuta misaada mahali kwa kuwa mmemtumikia mungu kwa njia iliyo sahihi tuna kwa sababu tumeiacha njia kanisa limeingiwa na elimu ukisema kwa wachungaji mwanza watakupiga mawe mjini huko mawe siku utapigwa nawataabianamsinje watu unasikia kanisa la mitume halikua na hizo elimu za msada ilikuwa na elimu kuna mtu tajiri kanisani anauza sehemu wenyewe waliuza na waliuza mali mali mali zao wakauza wakauza mashamba yao sababu tumeitwa yesu mtakula atawa, atawisha wakaenda kuchukua wakaleta kanisani kipindi safira watu ndio wakadanganya sehm wakapigwa kanisa lingefanya hivyo lingezidishwa utukufu ungezidi mungu angewaka vitu vya kumiliki bila kutafuta natamani watu hii siku za mwisho kama kuna injili, kama hii, mlango nenda cha, cha mtu hapa na sikai mezani nikaubiri hivo siku nane sizungumzi na badiishi kanisa lazima likae kwenye njia lirudi kwenye njia limesha anguka liko mapori a njia ya porini porini kwanza haionekani hata kuingia mungu hajui liliingiaje kiza limeingia kuenda na i kwana aionekaniakuingia munu ajuingiaje ataingia mahali kama kmna elimu zao sisi tumetumwa na bwana eh? yeah. awasemi vizuri sana lakini bwana ametwambia tuamini mtumishiwa mm -hmm. mungutunataka tuwanulie nzima ya vyomo mtu asichangie hu mndani hiyo sio elimu ya mungu kuuza mungueabutakuuznombe Yani, ile eh, eh, yani, msijali yani, sisi tumeletapa kwa ajili yenu ai nzima ya vyombo alafu na mchungaji twende ofisini tukasaini mkatabaa mkataba anakwenda na kalamkwa sababu ameshalewa ameshapigwa laki tano huku ajawai kuziona anaingiza mfukoni na huko alafu anasema tuende skwa ugatauanwek wanasema moyoni wajinga waliwao unamsainia nani unajua tumetoka wapi akimaliza akiangalia pale chini nembo ya anashtuka moyaanastukalisaweka sahihisahihi maanayake ah, nimegundua baada ya kuwa nimeona ile sahihi nimenza kushtuka vyombo vinakuja mchungaji ibaragmchungaji sasasubaapenda san msimsumue mtata akija na uasharati yeah. <laughs> yes, no, hmm. wake mwacha uomo mwaca um msuwasumbue watu yaani mungu anapenda watu wote aeluya yaani muwe na amani hapa ni nyumbani kwenu yaani hapa kwanza wikikesho tutasherekea kwa sababu tumenunuliwa vyombo unahubiri ni nini mchungaji mnaanza muna, kama vile mnashangashangaa mwisho wake kanisa kuzimu na wao kwa sababu unasikia na kuamini kuzimu elimu inanogea kwenye ufahamu alafu nayo na elimu ni roho unielewe yesu akasema maneno naafundisha ni roho na ini i ni uzima sawa hivyo unachozungumziwa kikiwa kibovu kinapanda roho roho roho roho kikiwa kizuri kinapanda nini na na ukitaka kujua kila nyuma ya ya ya ya mafundisho mafundisho kwa inayofanya kazi kama kama ma nguvu nguvu ni nguvu ya kama roho mtakatifu, ni roho mtakatifu mtakatifu sababu kila fundisho ni roho kila neno linatoka kwenye kio cha mtu ni roho elimu ni roho ndio maana nasema ni upepo sindio unonnez kunpe il unaona ishara ya upeo idio mm-hmm. umepita haponsukupeoh ah, huwezi kuonaupepo ila ishar zakeunaion maanayake i ohod Sema hivi mah kwa ila ya watu itaingia ila ndani ya watu nini ila ndani ya watu wengi wanatoka nje wanakuja au walio makanisani watavamiwa na nini ninimimi nimekuja kanisa moja hapa mwanza mjini nilihubiri mwaka elfu mbili na kumi semi siku ngapi tano ujumbe huu nab nilipokuja mara ya pili mchungaji hakunikaribisha hata madabaoni kukaa kiza na ninimchungajialiaenyekevu sana mwanzoni sasa wanakuja mabinti wamevaa nguo zimeobana utafikiri amekuja kuonyeshastaimadhabai nikaangalia mfumo wa ibada nikasema ndio maana hata madhabaoni sipewi kukaa sio kuhubiri kuka. siwe sipewi leo maana nilipohubiri elfu mbili na kumi, anajua ujumbe iliyohubiri nikirudia hapa nusu inaondoka ina sasa inabidi alinde alindeaila akanipangua pangua hivi tamani nitoke nitake, nikasali kama ibada tatu nikaondoka ndio nikafanya e mkutano wa ufurahisha mpaka leo nasema mchungaji huyu kwisha tayari tayari wingi wa watu umemmaliza na masilahi tayari ameondoka huwezi kuamini alikuwa mchungaji mnyenyekevu unajua mnyenyekevu nakumbuka siku ya kwanza alinitafuta alisikia wachungaji nimekuja hawakutaka kunisikiliza akanitafuta kwenye ulimwengu waro na wa ta kweli namenyelewamenyelewa na na na mwambi mwenzako ukue kiroosasamwambie uanze kula mifupa acha kunywa uji wee usemi unaniangalia wambienzakula mifupawmwambie mwezakoelewambienakla mifupa, mifupa. maswalaya uji kwishaukuesas elimu zimemaliza si kanisa hey, hey. na nisikia vizuri elimu za utandawazi wanasema mpaka elimu za utandawazi zimeingia kanisani elimu za usasa Heh? nasikitika sijui mbingu itaingiwa na akina nani sasa maana mbingu yenyewe tu inavyosoma kwenye bibilia sijui tunaingiaje kasababu kwa mfumo ulio kanisani sasa matatizo mtafute mungu wewe kama wewe ukuwekiroho nskia m... uta <laughs> <laughs> m... ama u ie akidondokauedondok a usio kdondondtu k ceuaaakiingiaona utaelewa telewasomunjika <laughs> <laughs> kila kiungo mkono kule mguu kule kichwa kule sikio kule maana ukuona shimo yeye alikuwa ameliona ila alijua lakupereka shimoni kama wanaodanganya <laughs> anawapeleka tu wao anajua anakoenda lakini wao hawajui wakianguka watakion elmuinil anasema ind kusoma maana muda wangu sasa nafikiri naelekea upepo kila, kila upepo wa elimu kwa hila ya watu kwa ujanja kitakachotumika sasa ati kizuhizi ni nini janja najua ujanja ni nini kutumia akili kwa watu ni akili tu anakusoma tulojia hili kanisa hawajapauapaa wenyewe wa hawana suti hapa sasa <laughs> ni ubiri kusw fedha na kutoa ili mtu abarikiwe mtuabarikwhalafu nitoe shuhuda za kutisha tuseme mm-hmm. atawaburuga yn yani, akimaliza ibada ya kwanza mnabeba makochi yote kutoka nyumbaniuamjawai N- hey, kufanya hilo mnafanya vitu kwa sababu amehubiri kitu ambacho kinatumia yani unamsoma mtu tu ufahamu wake eh? Sasa, nimpe unabi, sasa, mpaka sana, mnyeka, 35. aa tuleo, nabi, nini? akili tu za kawaida anamsoma tu mtu anaangalia mazingira hawana vatu awanaakishasoma mazingira anaweka njili ya mazingira nakuambia mtaingia kama vile meambiwa uzimui leo kifahamu kiroho mnaingia mnamini n mnapitiliza mmesha fika kuzimu yani, mnasemea kuzimu au tayari alisoma mazingira akatumia akili na waugiri wapo wengi sana wanaotumia ujanja kwa mkutana, wa maandiko anawezia enye taa tatafdakma hvizuriktte aeaoaonahwt kuoesh magarittza dtu tunalitaka neno za hapa anaochanganya tu akisapigapigapigi hey. wenye lakitano watakimbia wata watuwene akitanowatakimbia watu laki la moja hapo bwana amesema kutoa kwingi ni, kubarikiwa kwingi. Ya mahali. Mnawana, ya pale. Anapakia hapo tayari akili zimecheza ase kweli maandiko yametumika vizuri se mkitaka kujua kama ni mungu si maandiko yametumika lakini yametumikaje akili zinacheza akitoka hapo milioni kadhaa amekusanya uwanja mmoja watu waliookoka hakuna moja aliyesimama kwenye imani mwaka nenda mwanza haitokei okay. ndio kawaida ya mwanza ilipoenda fraisha nikamwambia na ubiri leo namwelewe sitabadilisha kama mtanikaribisha makanianiibisha nasema hivi tangu sasa si ubiri bsha kwenye uwanja nataona mkutano wangu na i Yani wamebaki kati ya amen. na aha, mana, bado haijaeleweka ina maana ganin yani, bado wanacheza kwenye mwisho wake ukaisha kwa utukufu sana sana ndio maana kanisa liko vibaya mpaka ya itakayopigwa Tanzania, lake liko katika mikono asilimia kubwa sana na vitu hivi ndio elimu zinazoakanisa la mwanza a lazima uelewe watakuja watu na ujanja tumia tu akili soma tu kama kama asubuhi wakasoma mabinti kanisani wakawaleta wote kuombea wapate waume so Hiyo ni hakuna mungu kama mungu anasema kitu hicho akilisomauawlmuntmunuakitaka kusema nabi kuhusu mtu mmoja mmoja mmoja anasema kwa kwa wakati na na mtu moja unabii wa watu lazima awe na watu specific. watu fulani ambao linawahusu jambo hilo sio watuwtkzifuat njia za udanganyifu kitakachotokea katika nyakati za mwisho kutakuwa na elimu za udan yani, ni kitu ambacho kinakuja kama unakumbuka adamu naawa, na awa naoalivyowamalizhakutumia uongo alitumia udanganyifu yani, alisema kitu ambacho kinaonekana kinaweza kuaminiwa kaleta matokeo kaletamatokeo hivo akawaletea kitu kama kinafanana vile Mki, mkila lile tunda mtafanana kama mungu mtajua mema na memana amtaufamaana yake lakini mngualisema miltaudneaii eli huyu mungu ni mkatiliinaonekana sa tafaaaaa alisemauslhuyu katwambia sababu aaye alieoanuzilsakama mta, mtajua mema na mabaya li unajua kujua mema na mabaya ni kitu cha muhimu sana mungu katuficha ili tusile anasema aka, akaona alipokula akampelekea wake tulipo mpaka leo vizuri atatumia za nini tusilkzrmbiu inakuja kama ni fundisho linaloonekana kama ni unajua wanawake kupendeza unasikia maandiko yanatumiwa waliumiwa kupendezasmndnatmwndi anasoma na wanawake kupendeza sasa tukianza kuzungumza ya mapambo mam v mebana su kucha kwenye rangi na nini tunasumbuka kwa sababu mungu kashawaumbia kupendeza sasa lazima waweke hivyo vitu ili alisema ah, ah. ilimungu alisemahivyoapaa sawsawa Manas, nasikia vizuri asili ya mwanamke alivyoumwa alipendeza hivyo maana alivyouwo alisawaumbia kupendeza yani, aliumba wanapendeza ndio maana yakeu sasa atakuja na maandiko alafu anaanalisha vile vitu vya dunia weka rangi kwenye kucha, kucha bandia eh? e mawgi nyanya eh? Damu kule Damu eh. hivyo vitu vinakolezwa vinakolezwa vinakolezwakolezwa sasa akisasema hivyo alafu anasoma andiko t alipokwenda kwa mfalme walipewa vyombo vya manukato na kujipamba Ana, anapiga msumari amen tayari roho imeingia subiri imeingiasubkikeso muonitutwatumama mchungaji kimini amekuja nacho jumapili jumapiliaa Mama, mm-hmm. mama askofu kabisa chngimaasofu kabisaamasofu mimimaaskofu hey, mniyesimu mimi, nimewatunzia hapa Ana, sasa mzee mzee nimewatunzia nimewatunzia anapopendeza anapendeza Nime na kimini. wiki ijayo wanawake vimini oo ay akitaa kutafuta sare sababu mshauri ni mamaskofu anawambia mnataka sare gani mimi ntaenda kwa fundi mwenyewe ntalipa hela zangu mimi acheni kutoa hela zenu ntakwenda kushona mimi kuvaa. Vi Mama na ni mwana kutakuwa ntawaleteakuvaasubiri vmfndhwkwamba utakatifu sio lazima weetafuta baraka za mungu kumbe cha kwanza kwenye ufalme na utakatifu lakini inafundishwa kwamba we tu haya mambo unaweza kutoa sana ukabarikiwa mtu mzini anatoaji sana akabarikiwa mtu kaaa anatoa kabarikiwa analiharibu kanisa la mungu anatoaje ili abarikiwe ni makosa namaliza usipokuwa katika imani ukaacha tabia za utoto katika imani soma bibilia funga tafuta usu wa mungu penda mafundisho ya kweli usizoe kuombewa omba mwenyewe mwenyeweuusisubiri mm. mm. ratiba zamaombi ma- ma- ma- ma- zipangwe kanisani We anza kufunga na kuomba wee ndio umeitwa oh, unajuaje kama uy ameitwa unajuae a y e umeitwa io endee na safari suo kwamba huyu mzee mbona haji kwenye maombi yeye ni yeye mwacha ale makanda ya shid wee njo kwenye maombi Amen. <laughs> ile mama naye ni ibada nikiongozaban ua kwenye ibada ibada siku zote sikiliza aongoze aende kuzimu we, safari zako. na safari kama elimu, kuzidi, kimbia toka hapo nenda kasari takuzdkmbiaknedakasaai unajua hapa nitakaa nitaisha salama kwenye imani si so, ukae tu maru, una kufia, tu hapo wanasema kidume huwezi kufa kidume kwenye imani. fika mahali welewe lazima ukue kiroho Mm. elimu za udanganyifu zitaingia nimetembea mikoa zaii ishirina sita ya tanzania bara hii asee kuna shughuli kila kunakoinukauseme mm, mm, mm. katika kila mkoa makao ya mikoa yote kila kunapoinuka nabii ni wa uongo wengiwa anakuinuka tu ni elimu tu za udanganyifu unauliza hivi mungu haiti manabii wakweli kuna nini katika taifa hakuna mitume wa katikaakunamtum akiinuka mtume wa fedha akiinuka mtume usiwa nini akiinuka mtume wa kitu fulani I- inakuwa inachanganya kumbe tatizo ni kanisa kuingia porini hivyo shetani anawaita watu akiwa porini kasababu kanisa liko wapi zitakuja elimu za udanganyifu tudanganywa watu hakuna haja ya utakatifu unatafuta nini mungu anakujua mungu anapenda watu waishi kwa amani na furaha eh? wakikona unaomba kuna elimu mpaka zimeingia hawaruhusu mtu kuomba kauzuni na kusktiambe kistaarabu mungu anajua mambo yenu mungu ni mtakatifu ni, uzunika, uzunika, nini? ni wa amani mnakuunika mii waondoe kwenye ule mtrriko wa kutaka kumjua mungu vizurihkabisa zile ni elimu za udanganyifu tangu mwanzo mpaka ufunuo yesu mwenyewe anasema aliugua na kuomboleza milimani kama wanadamu aliomboleza akwanini sisi tusiomboleze watoto wetu amefia huko z tu tupu mni hakuna mtoto anafika sekondari bikira wote sina kanisani vijana wetu wote mtanz kanisa smeoza nje kumeoza sasa ttakuwaje na amani lazima tuomboleze lazima tulie maana miji yetu hata haiko salama wanasema hiyo elimu ya kuomboleza haataki kanisani mambo ya kulialia kuomba muda mrefu kusikitika hawataki muwe na furaha kila siku watatafuta vitu vya kuwachekesha chekesha ndio maana mitepesho imekuja madabaoni mimini madabaoni leo wameleta michezo ya kuigiza hamjaiona eh? Hamja wanaigiza wapi matabaoni leo kuna mchezo wa kuigiza katikati kabla mchungaji ajasimama kuubiri kuna mchezo wa kuigiza baada ya mchezo wa kuigiza mnacheka paka mbavu zinaisha mnaingia na roho ya dunia hapo hapo alafu akianza kuubiri mnacheza na roho kanisa ni ukimkuta simuukimkuta nabiyote anikuambia hii hii sio sawa ukimkuta na bi yeyote au mtume asiyehubiri toba na ondoleo la dambi hata kumsikiliza ni vigumu moja hiyo sawa sina muda wa kujadili maandiko ningetaka kufundisha somo hilo ningefundisha sasa lakini muda haupo pili ukimkuta na bi au ni mtume asiyefundisha utakatifu mwache bibilia inaonyesha mitume mitumewalifundisha vituhvo na manabii wote waliita waliitaimrudie mungu tatu nasikia vizuri ukamkuta nabii si ni mtume amekalkiti nywe ni mtume tena wa kiume sio wa kike amekanga nini ameweka yale mawimbi eh? ameweka kabisa amekoleza ni wa kisasa kabisa huyo mtu ukimsikiliza kwa muda utaanza kuingiwa roho hiyo hiyo anayo na bila shaka utaanza kuna vitu wa vitu wa hivyo sana madhabao ina roho utaanzaundvaz hapa mshaidiwa ni roho inazungumza hivyo ikiwa chafu itaingia kwa watu sausnaamini wakishaamini naingia ndani yao sawa ukagundua mtumishi ni mzinzi kati ya vitu o hatari ni mzinzi ni mtindo wa uzinzi unaelewa kabisa hata kusali kimbia nenda kasari maar unajua hata basi mchungaji hana hela anaini lainiuznzi anapoila ni roho inayofanya kazi madaba uni, na madabani na mm-hmm. naaabuwtamme hafundishi mafundisho ya kweli ya bibilia anakuja na kamstari anakaegesha ala nkianguka yee kwa saabu amjua tangu tavunjikaadahpiaalafu ukamsikia ni nabii lakini hajawahi kutabiri mambo ya ufaalimaonani wa mungu nskiaisubishi simke mzuri e mzuri ndio nabii zake za duniani nabii huko yaani kutabiri kitu juu kusikia mungu kasema nami karibu ujue huyo wa hata nawajua na na paka na tanzania tuaitbiatuawaikia u maitu dunia sio ufalme wanani hata kama anatabiri matukio ya dunia lakini hajawai kutabiri habari za nini za ufalme wa mungu manabii wote walihusika na ufalme wa mungu na mtume wote walihusika na ufalme huosoabibla na kigezo chetu ni hikitam nikija hapa kubiri mkagundua nataka kupindisha nifukuzeni tena kwa mipini nawaparuhusa imweni mipini nipi, mlangoeda gari hiloatasababu natneig siongonabiwauongo hasa menipiga inabiauongo haina tatizo aende natoa tu yakwa maana alisi kirohouya kiroho, kiroho mkubali kusimama mabai kigund nataka kusema uongo mwondoniaman kanisa limefika mahari paba anaenda kumaliza anasema lakini nasikia tuishike kweli katika upendo sawa na kukaa katik hata tumfikie yeye yote yeye aliyekichwa kristo katika yeye mwili wote ukiungamanishwa na kushikamanishwa kwa msaada wa kila kiungo kwa kadiri ya utendaji wa kila sehemu moja moja huukuza mwili upate kujijenga wenyewe katika upendo namaliza kusema lazima tuwe kiroho kufika hapo ulipofika sio mwisho wa imani Kalali? lazima upandishe viwango vya mauni kama ulikuwa unafunga siku mbili ogeze siku tatu jaribu mwisho nilifunga siku tatu niongeze uone umemaliza vizuri tu tano sasa lazima uambiwe unapanga tatu niende una mpaka ongeze otautauonsnmaliza uri taw taongeza mbili iwe tano najiskiliziataatibuneazn skumojaashangaa arobaini amaliza au enyewepu umekuwa katika kile co na kimo chaists kama hakuna ongezeko maanayake haukuikido usiwe mtoto mchanga nakwambia unajua utembei kama unkipata nafasi ya kutembea nchi ya anzanianamsikia unaweza ukalia tu njia nzima asa arusha mwanza miji mitatu inaongoza kwa udanganyifu miji mingape arusha aesa mwanza sawa unageuka mbea namsikia hmm. ktoka mbea, mbea kenyewe ndio fujo sasa ukitoka mbea sasa aniloo vizuri i kule nimefika imefik si wapi, nime wapi chunya kule ndani kule amna kule unakwenda kwenye njiatala nakenda knye faft haya magari ya nini eh, kukatika lakini bumbe kule yaani kote tatizo ni moja nguvu ya udanganyifu imeingia sana sana toka mbeya dodoma makao maku ya nche ukitoka dodoma ingia morogoro kitoka morogoro ingia pwani ukigeuza nchi imeisha ni yani, hakuna usalama tanga ndiosizungumzieluy aas nimezunguka katika maeneo kwa neema lakini lakiniimesimama kupa ushahidi wa kweli kwamba kando na mafundisho haya nimeona kama io so, kit ambacho naweza kusimuliwa tajidotngdmoja haka mjini haa chini ahuu sndi ya nyegezi ni kwa nyuma huku ndani ndani hu mchungaji anavaa mtepesho mchungaji mwenyewe anavaa mtepeshohapasa <laughs> <laughs> alafu hawai suruali na suruai anahaalafu ameweka angeelewa ameweka kba anaubiaanm anasimama mkaa kuonyesha vizuri ilivyokaa ilemtapshohiohstia yake nikagundua ilo kanisa ameanzisha kwa fujo wa sababu alikokua mwanzoni anataka kumbaka binti waliokua nasari kanisa moja alipofukuzwa akaja kwenilef, na uzinzi akaja pale ameanesha kanisa wamejaa watu wajinga wote waa na mabinti ambao ni wazinzi na vijanamakaba huko ndio wamejaa kwaya enyewe wakianza kucheza mabinti madabaolifumba maau utoke ndio ibada mfumo wazina wote pale Arafu mungu wotepaalafumungualimipeleka mpaka kwenye ibada nikakaa siku moja nikaona ibada nzima nikasema nimemwona shetani live kwenye ibada nimemwona shetani kwa macho kwenye ibada hilo kanisa lipo pale mwanza na limejaa watu mavyombo makubwa kuliko haya mavyombo makubwa kuliko olewetu tuna mali tuaatuhibiri njila ya kweli alafu atununui vyombo vya kweli wale wana mashetani wananunua vyombo wanatumika tuna, tuna, tuna mungu tunamchezea mungu waowanahubiri mashatani na wanacheza kama makaba alafu wananunua vyombo vikubwa wanahubiri njira ya mashatani lakini sisi tendelea tukuangalia namahoha pembeni nyingine yani kanisa lifike mahali ambapo kama mashetani wanaweza wakahubiri nili ya mashtani kwa nguvu je mungu anaweza kanisa limefika pabaya kitu ambacho nimekiona kwa macho elimu za udanganyifu zitaingia kwa sababu mafuta yanauzwa vitambaa vitu vingi leo kuna hi elimu ya uuza fagio fagio hziai za nyumbani kwamba anaombea nabii alafu anakwambia ukinunua hii fagio ukienda kufagia uchafu kwako ndio unafagia matatizo nawatanzaniliona matatizo ya kila siku wananunua fagio <laughs> kama <laughs> <laughs> <laughs> <hile> <Hallelujah. laughs> <laughs> nenda nenda nenda unakolala utandike u- kitanda vizuri alafufagie ondoa matatizo ya kutoolewa unafagia matatizo naondoa ili uolewe na umelipia u ishirini kifagio moja dodoma hiyo makao makuu ya nci animekaa dodoma <laughs> mara mbili zaidi sielewi kwamba bado mpaka hapa uelewi somo la kukua kiroho una matatizo na wewe lazima uwe kiroho tangu leo anza kupigana kutoka kwenye ngazi za chini za kumjua mungu utafute ngazi za juu za kumjua mungu wauvijana ambao mko pekeen amjajaolewa mtu asikudanganya kwamba ni halali kijaakuishi kwenye zina. sio halali. sawa halalis wli paulo hakuishi ha- na mwanamke na alihubiri leo kijana hawezi ivo, hawezi hawezi kuishi hivyo nani nani mafundisho ya joka na na si si kwenye kwenye za za vijana si kwenye za vijana unajua haiwezekani ni mpaka wake kanisani mnaanza mliajiriwa tutakupa na yule binti tuna njiaa aawe watu mabinti kumafundi uliajiriwa kuhubiri abinti wanaanza kufundisha vitu vya ajabu kwa kuwa wamefundisha watu kwamba mili ni dhaifu hatuwezi ah, inajua mungu amesema milango ya kuzima haiwezi kulishinda kanisa twayaweza mambo yetu kupitia utiae nguvu tunaweza hivyo vijana wanaweza kuishi kwenye utakatifu mpaka kufunga ndoa a takatifu kabisa wala zinaessikike na ukafika salama ai ni mzuri unafnana vibaya lakini unaweza kujitunza mpaka siku hiyo kwa sababu ya utakatifu wa mungu i sana elimu za udanganyifu na uongo mpaka tak kwa kwa ya kwanza u anakuambia amani mtumishi kuna ratiba imeingiliana kesho naona tusiendelee na semna tuta, tutawasiliana baadae ninamba ya simu uende alau tuawailanakuut sha unaelekeaooautaktfaunajua <laughs> okay, okay, uh, utakatifu. utakatifu ni swala la mungu na mtu sio swala la kufundisha sana na kuwazungumzia watu sana kasabautaka nikuandalia sseme na <laughs> wa wa ni waka kesho hakuambii tarehe na mwezi nakambia niachan ni namba ya simu Nena, ukitoka na nafutanamba na ya simu <laughs> dio nimeona kta aninilio ka sababu utakatifu imeanza uonekana kama jambo gumu kwa kua nguvu ya elimu ya upotofu na udanganyifu imekua ingi ue sana mwana wa mungu <laughs> mjue sana mungu utapata amani na hayo mema yatakujia mtafute sana mungu ebu jaanza kubadilisha viwango vyako vya kuomba na kufunga hata msimamatamsimamo ukisakua mtu mzima kwenye manimtu wakwako binafsi sio lazima iwe ni katika roho msimamosaa na rafiki yako anakua kutembeleaidiozmkwako amekaa anaanza kuaridhia habari za mabintiya anz ya pili unamwonyeza msimamo sio mtoto wa kupelekwa namwambia hivi unafikiri umekuja kuongea hii nyumba hii nyumba nyumba iangalie vizuri unaiona eh. hapa ni hapo mlangoni kuna malaika alafu maisha hivo, kama umekuja kuniambia habari hizo kama ni za mungu sawa lakini hizo funga mdomo hizoungdooruma simsimamo haihitaji uombe sana ah, ni msimamo tu sawa ni binti hivo hivo ni mtu mwenye ndoa linda ndoa yako kwa msimamo pia sio swala la hadithi nyingi msimamo kwangu hakuna mikanda ya zinaa nini nanini hakuna vitu hivyo kwangu hakuna kimini kim anu una mwenye mji msimamo tu akiroho ukifanya maamz mazuri ya namna ile roho mtakatifu atakusaidia tndblzbwatuu oba tu useme mbele za bwana akusaidie kuwa na msimamo katika maisha kusaidie kutembeaaakusaidie umjua kta kuishivyo viwango abavo uliuana viishi na tangu ssa anza kufanyia zoezi ya vitu hivyo naombatundmbele za bwana kwa muda mfupi mamuda wangu tayari umeshaisha katia a jesus, i love you. where were you move? i bless you, jesus. i give you all the glory. i bless you, my father. i thank you because god is so many. you're the holy one of israel. i bless you, father. i give you all the glory. i bless you, jehovah. sema na mungu tu mwambie akusaidie kubadilisha viwango kwa mjiwa mungu bless mm-hmm. so so this I bless but you hope the I give the other I think but I let you night. Well, while I on I <laughs> when you. While I when you set the you you Where? Where you I the I am? I love, I love you I glory. I bless you. I worship. I bless you because God is so mighty. The chance of chance because of the power. The chance of our self and our the of profit Jehovah, I am praying. I ask you to strengthen my life, give me and gold. I make this for your to help in the nation and the people of God. Good. I bless you so the I bless the late. I will be I I I the I bless you, Lord, I you see the that I when you fall? Worship. naomba tuminulie bwana yesu mikono inapoomba bwana yesu we ni falme we ni mungu mwenye nsi kila unaposema na kanisa lako lengo kubwa ni kwamba kila mmoja afikie ule uzima wa milele tufikie cheo na kimo cha kristo naomba bwana baraka zako hizi ziwe juu ya watu hawa katika jina la yesu baraka za kumjua sana mwana wa mungu alihaya baraka za kumjua sana kristo baraka za kumjua sana mungu ziwe juu ya maisha yao bwana inawezekana kuna wakati mwingi wameomba mambo mengine yakashindikana mengine hayakupatikana wametumia muda mrefu kuyapata kwa sababu hawakujua siri kubwa ni kumjua sana mungu alafu hayo mema yatawajia uwape roho ya kutafuta sana kujua bidii katika kukujua bidii bidii katika katika maombi kuomba kusoma katia bidii katika kutafakari maneno ya mungu bidii katika hali ya kutaka kumjua mungu kweli na katika hayo yote utawapatia mema jehova maana umesema na nawapenda wanipendao na hata kuzishika amri zangu asante maana unaweza bwana yesu ninakubariki kwa ajili yao naomba tangu sasa wabariki na wanapoondoka bwana nenda pamoja nao kwa utukufu wa jina lako katika jina la bwana wetu yesu kristo ninaomba na hata kuaminikaribuu