Bye. karibu tunapenda kuangazia mbalimbali mm-hmm. ya kijamii mfano maswalimbabjmfamilia kirafiki na kimapenzi msongo wa mawazo masuala mazima ya vipaji na jinsi ya kuvitumia na pia uhusiano wa vipaji na jamii hizo ni baadhi tu ya topics ambazo zitaongelewa katika podcast yetu as yetu itakuwa hewani kila, kila siku ya ijumaa kuanzia tarehe moja mwezi wa 11223 na pia unaweza kutupata kwa social medias namba iko akaunti link ziko hapo kwenye bayo na pia namba yetu ya simu ni 758 96274 758 9696