sono lilikua naulizananaju ilikutana nakaskazinenye alitokakutana naechchametbaya utajali kwasabbukitua lakini tutakuelezea baadayetashida tukielezea mtu wakosoinlnatasha post zako kwa titter zinaitwa twit post zako kwa tiktok zinaitwa umewachmao zangu amasitk amawezielewa hiyowezielewaoniwachache sima n mapelekanadvinaelewad unatuelewa utachiziwhaya yeah. hmm? alafu pia kuliu nilikunannlikuana na at fulanina kwani utaki ni watujwe afay nini watutambwe tu majina hayniniiman my name is natasha nawiri my name is john my name is asandril t najemani masikio zangu andis is aa maihisi thesaa ashanga shinyanu otukumbusha apo med nikukumbuka sainasikia shingu yangu iko liht mm. mm. mm. umekuaje natasha renimekwa fitire mm. nimekwa turere <laughs> <nikirai re>. <laughs> <muna get, like, laughs> riksembareanimekmgkunaeo kamanilwat miaau atot awilamemboa wa oneija mononachyamenyongo aknatkanachek <laughs> alafu akoapo jina yangu ni para unaijaamea <laughs> like <laughs> alafu moja anemba vizuri tu jina yangu ni para s naaa kusema parannaaraar watat akasiwa akapatiwamiroon nambe akaanza paraaraaraara tuma ia nanapostia watu waonnajawalenasalimia mama ya huyualafuana kiaanarudiammempatajana nilikua nam mwenye waku jinub jinabanilikua nae And, alisema o nakuna mtu alisema oatu akachekasnaweza kucheka watu akolakauliza mjaenaeza kuniexplana nkawambia tu kwana bahati rafiki yangu anaitwa jona yuko hapaangekuambia maneno ya kuexaana zinakwanga mm, mm. kadhaa so msaa alikuwa naha ya kuitawasea paint mm. kwa restarant fulani juu ies int ni kama vile msaaalikuwa na osg gigs kwa clb mm. sasa nikuulize mm. nauliza tu ukitoka kama una htik like, inakwnga usjaienda mm. but limepint peke yangu Uh, uh, sasa nauliza isipand peint ni litrali kusip naunapeintrai si kuelewa hiyodalikuwa nafoeikeanasipakianasiakipn sasa imeadiaso lazima ukue nayo hapolabda ilimpataofg kwa ideo ideo imepita kamandi anapt ama endo mwenye hiyo nini ni boyoapa vekadm anasina nashengamona anasip kipeint mpaka nastragoleangalie kamera gani tem akushushuneayo ni kitu walikuwa naptuaanaesahabeetemka unavbasibasi na tras Wow. <laughs> <laughs> kunaanga na hawaindi siju kama wamefika kwa exlopai yenyu ya insagram mmoja mm-hmm. anaambia bes yake amsaidia kuvibe dem saakolike so oh, na, nafanya je ndo niingishe ni, ni dem box akampatia main ninini Aka, lakso na, like. na mimi nataka kufanya dem atoe nguo ke like, like, anttha girl tonresno you know what mm -hmm. i mean so nimwambie ni n ni, nifanye nini theguyh guyke like, the like, sumpeleke home ngnakajibu <laughs> no nono no, my wife is thereesoeamhtmebado <laughs> <laughs> so <laughs> nah, no, to to tooo ulizanin aa ilikalika najataatuulia namwangalia atamanasnabeniuuliz ukipanda matnauaaaranaal zsanaanamao <laughs> <laughs> yeah. <you> <laughs> mm. so, mm. ukipandama na ukose kulipa mm. ukose kulipishwa mm-hmm. ni dhambi ama nibati nibati na, nibati, na, ni bahati yako ni bahatina hmm. nikulipiza juumi nishailipiza nishaipanda nishai mat kutoka hapa bele vyumbaka gpo nikapea na00 aikurudi nashnanikiambia msee nlipeana0nama likambaomshhndoianmepanamanaheaheashnakaongeza zingine uusiuma so, yeah, so, unachukuliaslkana amiika pekeake imenifanyikia ooa iashfuaadanalipisha gari mzimansangine najua piasi usahau tu wanashtuka tu anaona nikaa alikuwa amekuona labda ulipandia, ulipandia katikati sindio hu kuanza mm. na hiyo gari mm. najua sengine mkianza katikati kupata ni ngumu, ni ngumu eh. Eh, mimi napenda hizo games. Yeah. Oh, so aanapitangapo <coughs> anakuangalia akifanya <coughs> zile ma sindichiii mm, mm. aonenani anasongasaohuko tu hivi <laughs> ndiomsipatane macho kwa macho natwamachonakupatnmahnaaynakubalani bwangirahisioniliiama anilipishaniendelea kutumia simuonayana naaukapo katikati kwanza apo unaonamatietu sasasa nginenikipanda ngaiza tokakngarisi mm. zinapita g hivo mm. sangine mnafika hapo gpu anashuka wow. Ana kumanakimbia hey, kim, kubk nini book namba hey, namba ya nini kuna kgna vilewana s inaenda oh. mna sijuwana daitimi adilo... oh, anyway, so, yeah. oh. mm-hmm. nimekwa mm-hmm. na wiki yangu majii imekuwa tu nilifanya ninidaydarraaaapoa unajua mi mpaka ika najuli zaolatuna kwanganaora ama watu wawesanaokuna o zenye mbwana walua wachekewatasnaa mabibi sabaa uuiu b yetu watu wanenaamara ngapisabasaba nini szhizo maceremn ni saba before rhusu hey, mi sijui lakini <laughs> ni kahaa kadhaa najua ni mobnajua kuna, kuna rurashio kuna itara kuna sami ndoakikuuembitaaoitwarug kidogowaruwaae ovitu zoteteampate mtoto katikatiyoteamfanye bebisha siniosthizo vitualinginbah nikuuliza hati kama upendi kuoga ukiwa mbigi tu kufanyia bibishawanaweza kuwa kweliunajiona hapo kwahiyo sindio Unfair, oh, fair, kuambia tuu kuchangia harusi yakoumeweka mm. like watu kwa kiwa kuchangia dos umeemazioabnannnainga ana wawapioabhosabaawee harusi tu wewe unaona nif aniwaharussi uh, hey. fea na nifasi ni f na nimba mm-hmm. nikon ni <laughs> ni sina hizo nin sina hizoiaidomwenye nafanya harusi <laughs> nikona esiakua ausunajua kuna harusi enye labda unatamani kufanya hii harusi hey. na hiyo pesa ifiki hapo baba yako pia anaona anaweza kuongezeam natakharusi nanaessini juu to azinukueipatiana opinion yangunipoana pia ni mbaya hiyo ndo mi nasemausunh So, inannwanahitaji yes, harusi sana mademaa maboi ainann wanahitaiharusanana wanpnga na resha ya harusi onataka ni kupatiaan ya madem aothisy unamen habhefami ujaiskia wasi wame n utaoalin utaoalini oinhememari so harakaharaka kutoka kwa hiyoapo ndo mchango inatokea hiyo saayndo mchango inatokeabel apo ndomchangizo za kuarakishwa hivo inabidi tu acngia si ukona mdemu mm -hmm mnajua fan zenyu hazifiki fono mm. mjue pia mnataka kuhama ku pamojaunajua oh, uh-huh. uh-huh. nataka u, ukona mdem sindio uh-huh. yeah. unajua ni harusi unadai kufanya uh-huh. sidio unoona uh-huh. fn zako hazi ambataninaharakishwahata s si, ngoja uh-huh. ndaeka hiyo ukumbukekununuanunua vitu lazima uh-huh. zikue hapo uh-huh unaharakishami yes sure. hmm. naona hmm. kukuchangia shm fom as yoientajai inatha siiindo tuanajua vile mi sijkama mnanee hmm. mi nafanya harusi sindio utajuaje nahitaji hmm. 0 ya magari mm. nisipomaninni na bet yako mbona iko hkama yeah. ukona raka ya kufanya harusikuna sure si. si. ilenatasha kum- pia meandawoibiondnaasha hata ayuko kwa harusi nnatsha amesemati mm. mpaka mnapiga bajet ya kum yani mnaana mkitoako nyumba za baba zenyu simuva twazanapangia kuanamnatakakuannataka kuenyua meana mnaankishaana oaaataiikwa na mefanya harusiaatnaau jmimi kana kwamba amunielewi ok uh, kituhiko ni mtu unataka kwenda kuwawa natasha pls miataa kuawanatasha isia roawaauonga wanauzaaazibo msi alikuwa naompea za manyumba kelabem nyumba ni 5k na rongai uazada upate nyumbaa gazibo nini na <laughs> <laughs> ni ni ni ni like okitunasema <laughs> pia nikatumatanga Mm. matanga pia kuna mtu mwenye mamatangamtu aasema anataka matangaalionsa mwenye mekufa, mekufa aje famil inasema washafanya bajeti yao washasema li mm-hmm. mta labdaasindonab ni simka harusi kwa sababu mi nikitaka wowe unisaidie nitakua nishafanya bajeti yangu yote ya harusi mm. nijue hi ndio harusi mi nataka mm-hmm. na hiindo itaniaisfi nifil enyee imefanya harusina mimi, mimi dafungua grup yangu niweke jo natasha niwapange vizurikiingia harusi na nichange nikapo mbele ya kei mbele ya kuchangiwa, kuchangiwa haru, harusi joni best yangu unafanya harusi mm -hmm. unajua tuseme mbenikod you know? mm -hmm. like, huh? na unajua nimena <laughs> <laughs> unajua, unajua <laughs> mab bado nategemea mzazi alafu nanieka kwa grup yako nikuchangie onanielewaonyu nanielwujanielewa nimeemoh mwenye ninamtoi na umeningisha kwa yako yakuchangia harusimeelhn Okay. So, enatasha yes, anaongelelea frends wakewenye awana kazina hmm. <laughs> mtuunaongeleo kitu mm. ezienye tu, e tuko sai mm. uh-uh. unagetwasabu niwanaueunaea ni uh, kuwa kwenubado unategemea wazaisijik unaniele Okay, tufanye hivi kwanzaehutatoka okay. <laughs> kwenye temumeolewa mm. ama mta kwanza ndio mpiga harusinauo mteke ae Kumuvin. Kumuvin <laughs> after marriage. After marriage. Yes. so before takua kwa oh. mm-hmm. kwako ama kwenyu d liona inafaikuaekue kwako ama kwenyuamimi taanutakua kwakeanakaa mtuuadufanyeharusiaeaad Aris. sa ile harusi mm-hmm. ndo itakuja ndiohata mm-hmm. kwa hiyo riod mm-hmm. kutakua na ile one month tuseme kam tnanionenikiamka niende asubuhi atafanya nini kwa nyumba unaelewakienda <laughs> n- na n- <laughs> n- <laughs> nataka pia one mi ntamfanyiaunalewa kiacha n- tuseme n- viatuama viatu zangu hapa mm. nijue kama <laughs> nyumba be... eh. moja labda nyuma moja, jazoyana, tu mm. mm. mm. neza diadgaeedteedogondogo mm-hmm. so, mm mbaka ni mwana call home mamaki lakini msisemeni msisemeni hiyo hiyo ku move ni wana mtaingi twisa i guess what do we want to run away from the main thing hii kwangiza vitu ndogondogo kuna kitu kubwa yeye pia hapo kuna the test of time you get what i'm saying i think what we're doing is to get off here too but ndio pia hapo unaweza ku disqualify ni sema ah basi mimi nilikuwa nakujanga tu siku pekee yake tthminiliona msi akisema eoomeotthithis o nathiokaxiieewaa hyine una lan fe things from haanan vitu kaa hyne ana sliping patani yake sijika una gete bthiyo hata kwa nyumba tu unajua kuamia kwa, kwa, kwa, kwa, kwa nyumba waschana sisi tunakwanga waoga sana tunajifanyanga tunalalanga so. hivi <laughs> <Una -get. laughs> emoko ka meatomwaga matokilar manangorot akngorota ninomensatiboino bdnitosndie un kuna vilesiuna itso unatasha mkona pesa ya kuae mm-hmm. na kufanya zo vitu zote mm-hmm. then tuwachangie harusi <laughs> enyew amana adabuomsieke i tukkujazia utanijaiskia uta uta mm -hmm. unapanga kufanya harusi sindiousemeoimillion o4million wewe umetuingiza kwa kigrup sindio mm -hmm. unatoa 00000 ama 300000 nyinyi ki, ki, kikapo hiyo mm-hmm. ni ngumu hiyo mm-hmm. ni ngumu hata mikusaidia kwa sababuponona hapo dbet takuwa mko na 4000 namnatakea tuke 5milion t kwa sababu amna hiyo bt mimi nikona harusi yangu ni 5milion sindio mm-hmm. aya niko na 3milion mm-hmm. hiyo ingine amwwezi mtolea simtanisaidia unaelewa hiyo mtanisaidia lazima tuangalie rengi ya pesa m nt pea e chniipelekee ekangnada nie otbday nkapelea ahote ukikuja hapo unavaa unakula unakaa starehe hakuna kitu yenye una, unalipia kwa sababu hakuna nijami kunipelekea mboni nipeleke vanguard nijilipie si ningeenda peke lazima ukuwe na ent yenye hmm. unalipia watuunaelewa oh, hey, unakuja tu na keki tisasa tu metupeleka nini haya majama nikona, nikona, nikona 60k nataka kufanya barthday yangu hi pa mm-hmm. hii 60k inaweza keta hiihihii na hii mm-hmm. mko illin kutoa 1000ni tujienjoy kabisa hiyo 1000 minaeza toto wa kwanza kwa sababu unaona hii bathday kuna kitu nanisaii unaelewa hazinafil hu msiaklist anataka kuenjoy unaona yo ndokitunasema na harusi azin anataka kuenjoy nikaa nimekupata na watu wanajua vile nakupenda but pesa yangu haifiki hapo ukusatisfi nini kufanyia harusi yenye na fil so na fil niko na hii pesa but majamaa akisiwezifikisha bt <laughs> natasha vle na pesa zinataka kumfanyia harusi a na natasha umwongea nee ukamuliza kamameshaongea naimongen ukmshoo mi nadae kukupatia kaweiofo ifna miminikwe lkehaoa jua50 ue io eakwambi9ibado adifana sl neza wambia maguisnataka kuapeleka maali mimipending yangu ao So. Uh-huh. nakama ntaakula chakulia elfu mbili mia tanobabaelfu ngapi taombilib again nafike unaweza oganisiwa se mapema na wajili piaslai kwani siunaotifi tu mapemabsakunda pia maliezisata kitunasema ni hakuna kitu, kitu si kitu mm. utamu hapo naelwakona asiauthsisem ati kuna shida hapo mi nasema kwangu mimi nikitaka kufanyia watubdakwa mm-hmm. ni mimi na gniko na shida na, mtu asiseme timeelewash aazmate kitueaihamingi zitakuwenyeaath so in oaaumbukyouaedaaaarkiienisouth africanoanauaiohohaie ofnyamanyamaa anga moatuo pale chnia tulifika wote aniona tulikua shok wote tunashanga jamani zoe, na, na, odu, unasama, fries na chicken i mm. zninni kale ka bol na maji na ndimu juu kila mtu sasa akaletewayake sanasankiaufabaanaohana hi kila mtu amesaviwa yake namekatiwaniusemhsikumbuki vizurimtjamaa amechukua tu bali yake anapiga tu minofukya kwanakaya pilutuglanwtananawa <laughs> nayo ikasm likunywa kadogo akaona wataaaankaua kut unapeleka piawa umekunywa mm. anyway. aaawueawakieea mm. mm. yeah, so, Say. kuna ideos kuna una kila kituujue vile unavaa ujuevilnatuambia ni hoteli gani mlipigwa poa hapo sihakuna kuingivaapanamivlhizostorie niit juuisaibtukiwa nao hatana <laughs> unaingia huko mm -hmm. sindiolakininajuasa mm -hmm. yeah, yeah. uwetu watu vile mabnaudukitokee tu hivi kwa ashajuaso e umerapioya brday na nimkei na kwako pia mout mm -hmm. kwanza juu hatuwezifanya harusi befoetot lazima mm -hmm. tufanye mates Mm. nasi lazma mwishi pamojaa mm, ayomkikaribia yeah. arusi ndio mnezaninibtpiasibeaaannrananao te o nsi atu aohaibubnalikulzeingine pia katka mkioana unawezalalanmwangkulala tumeoanamkotu sawa hamna shida yoyote ukingorota nayo nalala kwengine nninomnaduaakuseti wamsho le tuana warumganitumaliz rakarakamaarbukuamai nikitutu aezez h adlmakwa hioita zimeisha btsawa so totakuongelea najioakuongeleaach kutuliza kitu mtu mekuaje imekuaitso he janami igtumekua nayslamaali tulikuwa tornament hey. 82 sport <laughs> uh -huh. tukaitwa pale na balo mm. tshaot balomc hey, mwenyee mwenye. sa katuita ikakafidi tukachezao gameove the weekend tukashinda sababu tulikuaatukashinda mkiona slaakoname ameshinda lakini ajashibeansajuatoaizbed kuna beshtangapanaitwa dede alikuwa na e juyot hiyodianza dkila kitu iliakanaindo wachukulie tu wapewena biutioyakeaeu akinaninialialiua wnaiisanaaizurna wkashindama mkinipea unaa kitambulikua namgeaaiat lakinisaa aakitambuukiwa mdogo unaambiaemoukaaanatkieaiutafanya liliatlitawacha ntawa cha shule naleze kkula 10000 kila siku adi lifike laitila iliez wala tu likatulakalikiletu vibaya akiniiyobesa lika mingi o sal hiyo saa7 ingekufanya nini ungepata7 ungeacha shuleungefanyungfnbmnglnaandakua nakulahaadadinikufe nikachangawa tukuambiwasto yae ungetuambia tuauatunajilipazivitubaadautukaenda hiyo ikakua fiti em wik yangu iliisha janakea t iliishaanakaetuvyakalendagaiso an iliisha tulienda ana lilienda stene kutua mseealkamenda sherehe akaswkaemaama unaaa moja safene a shityaesa i uarahuaaoandahbehobeouin <laughs> <laughs> <laughs> pale so walikuwa uk mkarestngabaumesika watuwalwatanishia ppe pa ofise laima ukemlinaea shdo miuaoalaeitasaukapigasama ukipata ta mbili kwawatue niomachmelelan 0 inaf hivondo wikiangu mekua ba alitokayo mdomoo mdom mwanamke ameshikwa tu h alikuwa anaetesha msiuamwana wakaenda akamfanya wakapata ni wakapatama konai kwa akona metoawond <laughs> alshwa Eh, but this is in a, ni vizuri kuyamaza okay. juu naimain mm. kama angeongea hivo angekaa tu mm. mm. Lakin... ioslw yeah, like... nini afanyiwe tu atungiwaij mwanamke hata anaeistauniweijuhizo5 zake atungw97nnaangajeyaz liua naenda 97 akona aamanisha ukiingia unafakijuu alisumbwa nanini naomsedemnikaa aliboeka akasema pia wewe hujui mimini nanina mkuja niwapannaazotemkuja ni wapee <laughs> nenganga palenakunywa kaawanhmetengenezawaawamb ha wyashliua naieg adakungelenemikokiruga aaidean waltokoentitled kila mtu everybody in this rom is entitled na pleaseusianzani kama oh, <laughs> <inaudible> no, uh, exactly. na kfanyaokndo kwandaa kwnayooya kuchangiwaaaa milionda milio tunavauchmpeamekumbinngma atatupeaatbunajua pia nikikuja kwau mchango nakuja na mnawezaymnawezabaitakuaja oh, ah, yeah. yes. haftharusi niliekaa na tosha kwa gru na hata kunitoleahaa mm, kunitolea hata so nnukishatoyotement ivoheeenam taloofeniment namatu madharau tu madharau na unafilni kama ukunto youfik ge Mm -hmm. uh, lenyewasi exactly? uh, usema mm -hmm. mi niko hivijuya wa mzai wangu like, athakuni so, bike nikiwa mdogo mm -hmm. hakunifanya hakuni sasa ninnisasa nikaa unashinangatumeble mzazi hetim hata makosa kidogo unakuwa mjinga unachapa bibi unasema ah, ni jubabangu alikuwa natuteteshanga nfnanielewanakuelewas aeolaiuazl unatheaaehisaaiaoeheaaangesauia f angekamufeilweea gmkfaid so mm. ukuentitle to, to his money mm -mm. so wewe uh, nilemetinaishatwat ge kwa wazazi wako ama uaowntitle ayou to the benefittha suppose to give you mimi oh, kama nimemowil wilinglnimemo mm -hmm. inlaunaumenifuamnambia ni nilimt nikijua nikifanya nininasemanimemo nikijua am not expecting anything from this people mzezi nas nasema yparen sh mbwona nafinika mzazi wangua sipunilipia fii ko nitakuwalik fs of unataka kuneambia uaamy im maimababyababy so mnoting yeah, yeah. so, sifanyi nini alafu nataatutakwa kwenaedo so, snani analipa kso okay, u mm. nimsemani ukitoka ukiwawillingy nel atwha poin nak f na, na like, yes, yes. well, thenoeooyouakunaataka eh, eh, eh, eh, eh. niko, niko, niko, niko r ama nikoaj mm mzazi wako ni mzazi wakotunajua uh, uh, mzazi wako ni mzazi wako sini wako peke yako tijakathapa yes, yes. so, so, so, eh, at at like sasa asiponifanyia kitu fulanisitaskiavibayahiyo ni like like eh. ngumur zina ok nikuulize akishafanya hadi nini adiatoehiyo adi? nikiskkusememi ni nishapata kazi nishapata kila kitu yangu ndio labda anawezamnianzekuniaze kufanya like eythiniko kabis unaju naeza kuona unaanata atkbatauko auko siu nisemeaje kufanya vitu zenye nataka kufanyaaezaksaidianaaribukuseabaanaeakusadasadsad teausad naasatmdo ile ni siku gani ya mwisho ndio mzazi weka kufanyia kitu nafaa kusemad e, that... niko sawa laita la niuma dada siponibaia sapa amehua akinibaia sapaalimpatianeo okay, mzai wksha waza kuliia akusomesha ea <laughs> so so siwezimwambibasi so yes, yes, si... so, unamtegemea nini basi si basi uko sawama achanetuna wazazi alafu pia o marelauwezi main unaweza ji kusikia vibaya kiacha kufanya hizo vitudmekubalihakuna shida a sindiohaituongelenae si tunasema ile siku atawachakukuni mm-hmm. e. na nimekua nikiendelea kufanya vitu zangunimekua tu nikiendelea b badamauao s tunimekua i tena mm-hmm. bado pia n akate mm. yo. mm. yeah, yes, yes, yeah, yes, anmtendamaumadoijto okay, yeah, yeah, okay, uh -huh. mm. mm. mm. kuishi maisha fiti ata kusaidiaa usijaribu kwa sababu iatgiyan exampl nweza fod nyumba ya 30g sawa athen neza, neza po my family wenye na kaa nao na kidogo kidogo tu wazazi wanguinnes Then, kuna mungine, haishi, haishi ile maisha fiti sana naseminginenyaiaisaanishandiakoolndianabeaminaaaa achmaisha ngu nchakukaa ile impact mimi so long as iyo ayeni a great impact ayasabsemenionyawanyumaangnaayo unawatumia wanendadorime waendadorima wanajifuraisha hiyo esa inaishaik misolons minamiangas akuna inaenda kumke iiant wemfanya hivienda kanyari froma 5 ati i onaa kwasabu ni wote mtakua umia, mm. like, na umiaaitakua mm. so, no mm. so, a cycle too. Yeah. Get, nataka yeah. kuades atpeople whoare in the same age group rigt now mm hiyo -hmm. tabia ya when we, we, we decide to go out to to ende, to ende out si watatu mm -hmm. then since i kame from lik a alo well family and decide to go out youexe me to settle the billu you know I mean? yeah. nafikan mimi ninafa kulipa ju ninakwanganamado mm -hmm. tuende out si ila mtu ajilipiestakila mtu ajilipie tunaweza kosha na maisha endelee ulikuwa unajuo unakuja kwanza inje umejipangana pesa yakoo ndousinitgemusijeke kwae ya mwingine ama hata yeah. izomaza okay, unaeza hiyo ya yeah. siutulipie si kila siku namekooitul mm. mm. kila sikunenda namtu kila siku ako siutulipie lia tuenye Lipa. mekasilisha natashahata nikuambie mm. hiyo kitu inasumbuangawa sewingdok aboutkika exactly. na msee akwambiestoaktam imepitia he like, mbona mbona uniekeio hata like, bona, bona unieke in such a pia mimi ni kabebi hiyo piakama ni lazima utoke na labda hauna niniu mm adoama iko nakwambe saaa kamtnai niukweliothet oa nikita friends wangu out mm. mimi nafaa kuwa nawagaramia mm mkuje mm. mm. depends when imoangiti mkujekaajisimamusiacheaen yocm itaka kwawasewengineei sinaoinawatukamao jumi wale atutunenana uttnaalkatunaadauna mapema kama unadoo semaso akisema grup sinadoo leo hmm. naambia na na si we nampigia kando naambia sausioenkitote kwa grup wekuja minda akisimamiweulizanaungjamsas ndosa isikuue aaadaimaaska abaaita00aao mnmiashukisha hiyo kituapaka ile kitu. siku ita, itaisha kabisa mm. lakini wachana na maneno yakuamadam beo ii nikona kawaida yangu simnajuat mambo yangutuna maswali <laughs> tatuulizaharakaharakaarahisi tuay ah. swali ya kwanza ndio hii mm. What dress mm. Does everyone, everyone have, no mm. mm? <laughs> have eyaubadeesnia mm -hmm. adres tu moromotulia rais ivonaemepataaraamuaoamut ian waloyuam oench <laughs> <laughs> <is in. laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> you can see me in water but i never get wet what am i hmm? youcan you see me in, me in water, water mm-hmm. but i never get wet what amiye s lighti eflectionmeat epataesaambi the last steethis episode iehetheeee yeah. mm. yeah. yeah. yeah, mm. so, of theaof ei amaisthat no aever u o with aid years ateraethat this is our mamhd <laughs> ni mtoto wakosoekamade iwezi kuja na mtoto nkambi ni mtoto wako wani uli mzaa aaaoamletea mtoto ambini mtoto wakonamweza kueaiwabaa So anyway guys, thank you for watching our episode. this is episode eight uh, this is episode eight. Uh, of course our episodes are both on Spotify, Apple podcast and on YouTube uh, on YouTube yeah. so our YouTube um, videos are usually uploaded at a good company uh, every Thursday 8 in the p.m So thank you for watching and thank you for the interacting with our content mm -hmm. with our videos, the comments, keep sharing uh, we thank you so much Beso beso. pl podeif my stomac is big juschea you kiwewesongesha know, uh, tumbo mwekeemojiapo kwa tumbo so thiiepisode 7aoiepisode 8 thank yo o atching <laughs> this is the bnteo