jamani mtu mwenye akujisipiakna unaipusha na vitu kama hivi kwa sababu end end of day of day nitagombana na wewe nitakuja gombaa na eutembei naye mna afu agoza nini marafiki najua mambo haya kule nyumbani kufanya mambo kuwa na Mwmwwezi, Asi, mwwezi, kwa. Kwa, kwa, na ambaye au nyumbaniuwezikukanyaoambanaoshai utani ambao upo huku hmm. na utani ambao utaleta nyumbani tofauti ni utani wa utani wa huko kazini hukukazi utan ambaokuwajinsia utani ambao. tofauti Yes, seven seven. Na wewe na mimi mm. mm-hmm. okay. Okay. So, not ya not kukua, utani wetu tofautiwke mtania mwanamke okay apokuwa kazini ndio wanawake wapo lakini hakuna utani ule wa kusema kwamba labda mtu anaenda namshikademwako takamshikademtataongeanaytu tena utani wa hata ata kiunamshika kuna wanawake wengine ku, ku, ku, ku, wako snishawai kufanya hivo nikashikakwahiyo ushawi upa na demu mbayeujamtongoza yaani umekutana naye tulemitikasi ya moja na mbili ukamshika akakubali ukan kamshika ta kakubalidemuaata mtaansaiti wako ia ila ilas so, ila kugonga si uwezi hiyo donhyoni imradi tu ni kazini maeneo ambayo nashinda mimi najipatia kwanza matani. utani na sababu sababu kwa nnautakwasabu nakwasababu nawiv minajijua kama kitucho unacho kuna vitu vingine aibu kwamba ah tena ile a hiyo ni hiyo ni l baadaye hiyo atiya baadaye kwa mfano mtu ana ba ile kila anamgonga afanshagn mia kazienye ndo wanaume asilimia themaninia asilimia ishirini ndo wanawake kuna wenyeonakademwaao fundo nakategemea kaukananakuwaje utakuta wesi unafanya sili amba <laughs> utakivia mtu ajue nakuwa kama hiyo n nakamasti mbnakd ane agaa abu na kiletah anaut hiyo inakuwa ina unafure nakuta hawana mazoea sawa inakuja sa nakas kwamba hu ila aezaaekeda fpada lna huo unaweza hiyo basi anmtaninakukamilaauauoaweashiatau awekashinabasaa sishindi nyumbani mini