hei hehei ni ajamajamaa ni boi wenu deme aka kwa wale wanantambua wanaweza niita mchuma na kama kawa kama dawa leo niko na isu moja sensitive sana na najua <laughs> watu watatoka na makucha wakidai kuna gwaragwara juu ya hiki tutaongelea ni kitu nikitu true ni kitu real ni kitu inafanyika na ni kitu very painful sana na a kitu wanaume out there wanafaa kujua kwanza ningependa ujua hii hierhon yetu ya wanaume sa itakuwa ngumu sana ukitaka kuoa kupata yes, so, kuwa, chances ni ni very game single parents so hii ishu nataka kuongelea inahusiana na hawa si wote b a juu wengi wao huwa hawatuelezi welezi hawa wanaume mahali baba yao watoto wako but sisi huw tutak kujuaftuuukishapenda mama unapenda na mtoto wake pia so hauulizi maswali mengi unashukuru tu saja unasema hey, tank god nimepata demdm mzu. de zuri but ishu yangu point yangu kubwa ni some of this, some of this ladies wanatukujia wanaume na watoto syed, born out of incest yaani unapata dem labda alikuwa nahusiana na kuza yake bratha yake baba yake mjomba wake wakazaa so akisha umekanyangia amekenyangia anajua tu daydem hata kama kona watoto ataoleka so nakam tu naoa mtoi ume warning tu kwa majamaa ouhe before udandie dem urukia jaribu tu kufanya chunguza uliza maswali kadhaa uliza kuhusu baba mtoto si mbayagaragarabndosichukuane eh, eh, ukuja kushtuka siku moja hapa mbele sasa nihiyo tu sitaongelea mingi sana hizo dakika tatu zimetosha so have a nice day na may god bless you all soaa Você chega na corona. Big up, vai dar.