Mike test t ukitaka kuishi maisha marefu kama mababu kula fiti chapatizi ulenga stress na avoid luminati na ukitaka kujua trukalaza landlord karanga nyama na hujalipa rent na ukitaka kujua kuwa hauna ukoo na polisi vuta njagaris widika ndani ya stenje ni yaja kings queens malayo na malyoneses ni boy wenu dimore aka omosh wale wananitambua huwa nawapa kibali cha kuniita mchuma tambua mimi sahii ni kupe kibali naonao na kama dawa kama kawa nataka kuwapeleka na riang dhangu huwa nit moto kama pasi si mahekaya za abunuasi before nianza kuchapiana na wewe lazima tumulike watu watu wanatabia mbaya mbaya na hii toch leo ni ya kumulika wale udunda mtaani komando si lazima ni expud mnaelewa komando ni nini lakini for the sake of wale mafansua hawaelewi ndawaeleza komando ni kutokelezea mtaani kama hujavaa chupi ujavaa orwaro ujavaa bokiko yani unataka kama e ni mwanaume unataka yn yani, mjuluben inhng tu icheze ndani kwa ndani kimasai na kama we ni ledi unadai punani ipigwe na yn yani, hiyo mdomo ipumue vizuri so, sina ubaya nao juu kila nyani na stare yake ukiamua uvai shauri yako ukiamua okay, unavaa enye shauri yako ukiamua okay, unataka kuvaa chafu shauri yako okay, kuvaa shauri yako ukiamua okay, kuvaa shauri yako. Okay, kuvaa shauri na leo tetesi moja nataka kumulika wale wasee wanajuanga wako wakokekomando lakini unakaa kiholelaholela aumi uliumekaa aumi kuwa maali umekaa kuna wase wengine kuna wangwana kuna mafisi na unakaa kiholela umepanua mguu unaonyesha watu njia ya mtoto na hiyo tabia si fiti so lazima tutawamulika na tutawarusha kwa mbusi na lion wa wachape na nyahunyo nyahunyahu lazima mkule nyaunywa bana so kwa wale wase wa komando badilisheni tabia na kama umezoea kabla ni sahau lazima ni overma dress na ako komando na akienda kukalia nduthi atengenezi re yanaikalia tu hivyo anaweka tanyekavu kwa kiti ya nduthi badilishe tabia mjue kuwa mnaachia mtu anduhi maswara juu baadaywekukalia hapo ye customer unamwachia gamba kwa biashara so hata ukiwa omando utengeneza dress ukikaa ukiwa omando naumevaa kishot mwanaume kunjakunja eh. kunja hakikisha kuwa mulnn eh. akikisha kua achungulichunguli inje oyooyo anikona niko na breaking news na hii ns si but ni breaking news na news ni kuwa kikulacho kinguoni mwako na si chawa nitakuambia fo f kuwa wale awakutakii mema wale wanaokesha wakikuambia mabaya wale wanaozunguka kwa waganga kufunga njia zako wanajulikana wanajulikana wala wanazunguka kwa wachawi odari wakipanga kifo chako ni marafiki zako wa karibu si watu wa mbali ni wase unajua vizuri sana na so haja yangu leo yaani nia yangu kubwa leo ni kukupa onyo kukuambia karada ka macho chungana nao mm, na Tunga sana unaokula nao kwa sana ni moja Waneza kutilia sumu. ufe juu sikila mtu ile niliwachapia kuwa kama hakujengi tema e kama kohozi kama ni mnafiki mlenge kama ya mzee kama ni mlina kidole cha kati kwake kama nia yake ni, ni kuyako usf kama huyo, kama huyo maisha yaani ni mafupi jiadhari nao wale ukiwa nao wanakuchocha na ristotamtam kama kashata lakini immediately unawageuzia mgongo hivi kuondoka wanageuka backbiters hawapendi ukiendelea wanyanyaji hao makupe kunguni so sad that they the ones to us jiadhari nao kabisa Hmm. au ndi wale mabeshte utapata ku mezea mpenzi wako mate e, wamemulika dem yako ae mtaani aaa lboko yake le naonja waskwale marafiki hu wanaona yni kama maisha yako inaendelea vizuri au hiyo maisha au ndo wanadeserve kuwa wanaishi hiyo maisha yenyu inaishi aso jiadhari nao sana Ukiwa around such people unakaa rada juu huwa hujui wanakupangia nini ni watu wanaweza kumaliza nti awatambuibu awajui mipaka awatafikiria i kupiga bibi yako kuni na doorshi we na, maisha a u a marafikaa awmb vitu zinafanyika ndo mkae mkijua msishtuke mseme ti hatu oh, oh. kuwaiambiwa so hukuambiwa kama hukuchanuliwa na mama yako ndio hii sasa unachanuliwa na omosh hmm. au ni wale the theand kind o of wanakuchimbia kinyumanyuma wanampa mpenzi wako updates fake news wanataka ubaki single watatia sonko wako fitina ndio ubaki o ushinde mtaani furaha yao ni ukiteseka ndio ushinde umeomba msaada yako inawawashammaaiaao kidole cha kati kwa watiaji wote status yao inawauma watashinda wamekaza kunyi wakingoja uteremke but watabaki chini yako kama sulia ya kiatu ni mabokiko machupi ndio watawacha stain au ni kuku na we ni mwewe eh? yaani adui yako yyote sahihi ni kuku na we mtu unanisikiza sahihi unasikiza umoshi na una agree na mimi na relate riletetu vitu nasema na zinakuguziliaroho nnafil kuainanitach ama ina rafiki yako mwingine we ni mwewe sahii na si lazima nikukumbushe kuwa dua la kuku huwa alimpati mwewe alimfiki mwewea mjiaari sana na marafiki kama hao Mm. so na ntawakumbusha tutena mithali kukulacho kinguoni mwako nasikunguni jiadhari nao kabisa gamba yao isikushike juu hiyo stain huu aitoki hata kwa mwosho moja hmm. hata kwa mwosho moja aiwezi toka kabisa kabisa kabisa mm. so niacundawachanua siwezi kuwacha hivyo complain komplain junajua namna kupata marafiki true ni ngumu utapata kwa wale marafiki zako kumi mmoja pekee ndio t huyo mmoja ndzagonzihooja dalia ambieshda asadelea tuhda aaaamna friends yaani operation punguza marafiki wanafiki namba an siwakaribishe mtaani kwako vitu ovyoovyo wawekeedajenga wachngzwackkikonaamtaani waongaikuskiliho kma amekuroga tu ni the same way na vile maombi si lazima mtu akuombe directly but evrytim mtu aakusari kind of oh, na so, na mbona nania na vitu mzuri haade yeah. mrembo hi yani n unajpata a njia ao naana enda segengegelo yeah. sege yani so, usikaribishe marafiki kwako olela, olela. iko kal marafiki wataona hivyo wataanza kusema nann mtiaji a wa tuta wanach yeah. namb wape uji ama chai na ile kikombe ya mabati inakaa old school lakini muhimu wewe kama mtu ufai kusahau usione ati hizo vitu ni old school unafaa kuwa kwa keja yako hii uko na hizo vikombe za zamani za mabati za nayo marafiki zako chai ama uji moto bila poesha kupoesha hivyo midomo waende asuuugua ho aatawarudi kwako Kwa mtaani tena eh? namba tatu pika ugali wawimbi ama wa mtama. Usipike mfuko, toa kisiagi. Na upike ngumu kama ya mluya wasemange wae ni mtiaji hmm? namba fu wape mbosho imechapa washinde wakienda tu kwa choo wahare hakuna kitumarafiki uchukia kama walikula chakula mbay yakwako wakahara hu wawezdawl namba hmm? tano na ni muhimu sana wape chakula imejaza ni pilipili lalwatuelilili hot ile nachoma kabisa kienda hivi chooni kutoa kitu enye ulikula hiyo iyode mpakamkundu inawashawasha nikama na pilipili huko ul jamamtiajia pilipili motoaambia tu baada ya huu mchujo inakaa kitu simple lakini ni serious taona ainikiogea ti unacheka hapo labda eh, lakini kitu seris hivyo ndo nachua marafiki usimfanyie mabateeseiasae hmm? uko sh umekama matopeni ni watu dependable yaani ni watu kama unawezalewa nao bila kasheshe vuta nao bangi bula bugu, bila bugdha then ni keepers niers kaanao usiwaiwachilia mkono yani naweza bonga itakuwa ni kama najirudilia juu siku hizi mnajua marafiki wa ukweli na mnajua manafiki si lazima umosha wachapie minkuwanawapa tuind juu kama ni kuwaongelea tunaweza waongelea siku mzima unataka tuar vitu in letha0 nt nanataka ni ar ju naona ni kama nimefika mwisho wa mawazo so nataka out so, till next time kama imekubamba repeat rudia mpaka ingie kwa kichwa rudia mpaka ukram rudia mpaka uishike kama shairi rudia mpaka ikuwe kama mimbo yako rudia mpaka ikuwe ni kama maombi yako yenye unasema usiku na kwa wale marafiki wa t kwa wale marafiki wanafikiu