vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ukienda kwenye warumi 1umi na nne anasema najua tena nimehakikishwa sana katika bwana yesu kwamba hakuna kitu kilicho najisi kwa asili yake lakini kwake yeye akionea kile kitu kuwa najisi basi kwake tu kimekuwa nini najisi kwayo nikianza kuona kwenye akili yangu sina kwa maana ya hela yangu haitoshi koo sina ya kutoa inasababisha hata ile kidogo nilionayo ianze kupata matatizo otepale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku munda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako weo unaonesikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutendaa kama kristo Uh, zingatia kwamba bibilia inasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanamwendea lazima waamini kuwa yuko na kwamba huwapa thawabu wala wamtafutao kwa bidii tena inasema kwamba mwenye haki ataishi kwa imani katika warumi mo17b hivyo fanya maamuzi ya kuishi kwa imani na ndio maana tunakuletea mafundisho haya ili kujenga na kuimarisha imani yako ili mwenendo wako wa kila siku huwe ni mwenendo wa imani uh, kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya picha video manake nenda kwenye youtube chaneli yetu inayoitwa mwalimu huruma gadi subscribe bonyeza kengele lakini pia usisahau kusha linki hiyo na wapendwa wengine lakini zaidi yao, video, Lakin ya yote ukishaangalia video usisahau kulik lakini kama ungependa kupata mafundisho ya njia ya sauti unaweza kupata kupita katika uh, podcast yetu inaitwa mwalimu huruma gadi unaweza ukaipata podcast unaweza ukapata kwenye apple podcast lakini pia unaweza kupata kwenye spotify ingia pale pakuwa alafu subscribe utapata mafundisho haya utaweza kupakua ukasikiliza wako mwenyewe takuaaat afnhotauwaaao weyewm tu ake nindogo anaaao npnda pata mafndhoanaitaaafaaume niunge katika namba 0, 7, 6, 4, 5, 0, 0, 2, 4, 2 7645242 nawe utaungwa tunaendelea na somo letu linalosema fedha ni zawadi kutoka kwa mungu tumekuwa tukizungumza mambo mbalimbali tukirekebisha mambo ya hapa na pale na pale kuweka ufaamu wetu sawasawa ili tuweze kuingia kwenye uhalisia wa kile ambacho mungu alikikusudia niseme tu mambo machache kabla kablatujaendelea ama nikushukuru ukifuatilia mafundisho ya neema aakeli kila siku umekuwa ukihamasisha wengine na umekuwa ukifundisha wengine kile ambacho asante sana kwa kwa kwamba kristo vitendo kwa nikushukuru pia ambao umekuwa maombi ya ya vipindi vipindi vya vya neema neema na kweli wa kwangu mimi pamoja na, na, na timu yangu asante sana kwa maombi yangu nikutie moyo tu endelea kuhamasisha wengine washirikiane na washirikianena katika maombi umoja wenu ni nguvu na unaleta mabadiliko na mageuzi makubwa katika katiaa z na mwisho ni kushukuru wewe ambae umefanya maamuzi ya kua vipindivya neemana kweli asante kwa kuonyesha upendo wako kwa kristo asante kwa kuonyesha kuwa unajali ufalme wa mungu asante kwa kusema ufalme wa mungu kwanza asante kwa kusema kwamba mimi sitakuwa mchoyo ntatumia sehemu ya mapato yangu ambao bana amenibariki kuhakikisha kwamba wengine wanafikiwa na injili kwa njia ya redio kwa hiyo ongera sana kwakuwa na kwa wale ambao amjaaaema wa wa kwanini tunatakiwa kuwa unatakiwa kuwa, kuwa kwa sababu gharama ya kuendesha injili ni kubwa sikiliza hivi vipindi unavyovisikia kila siku vinakuja kwako nalipa haviruki bure radio tunazilipa na wanataka hela yao na wao wanahitaji fedha kwa ajili ya shughuli zao wana kodi za serikali za kulipa lakini pia wana ada mbalimbali za kulipa lakini zaidi ya yote pia wana gharama za kuwalipa wafanyakazi na umeme na kadhalika kwao wanahitaji fedha na kwa hiyo ndo maana wanachaji lakini sio hivyo tu wengine wanadhania kwamba kakuwa narusha vipindi kila siku ina na wazungu wako wananiunga mkono sina mzungu sina mtu yeyote zaidi ya mzungu yesu na mzungu yesu akasema wewe na mimi ndio tushirikiane kulipa gharama za redio ili baraka ya bwana iendelee kupita kwetu kwa sababu tuliitwa tuwe baraka kwaho kama haujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli kaku kwa wanadhania kwamba umagadi anarusha vipindi bure ama anawafadhili wafadhili wazungu analipa sina wafadhili kutoka nje na wala sirushi vipindi bure nalipa kwa hiyo karibu sana ufanye maamuzi ya msingi leo hii tushirikiane kwa pamoja pamoja na wapendo wengine tuhakikishe kwamba injili inasonga mbele kwa njia ya redio kumbuka kuna watu awatakawa waweze kusikia injili aa kweli ya kristo isipokuwa kwa njia ya redio tu kuna watu wanazuiwa na madhehebu yao na viongozi wao kusikiliza kweli ya kristo kwao namna pekia akuwfikia kwa majumbani kwao ni kupitia njia ya redio kwahiyo najua leo hii utapiga simu tuambie yes na mimi ni mmojawapo baada ya kusema hayo tunapiga hatua tunaenda kwenye somo letu sasa tumeshazungumza mambo mengi na nikumbushe tu haraka haraka kwamba mmoja bibilia inasema fedha ni jawabu na nilikwambia tutaangalia namna ambavyo mkristo anaweza kuhusiana na fedha na mungu kwamba tunawezaji kuweka uhusiano wetu usilete mgongano lakini mbili pia tukaona kwamba tumebarikiwa ili tuweze kuwa baraka lakini tatu pia ambalo nila muhimu kabisa ni kwamba fedha ni zawadi kutoka kwa mungu kwa hiyo tunatakiwa tuenende katika maarifa tusije tukaruhusu tukaanza kuitumikia fedha na kuiabudu fedha badala ya kumwabudu na kumtumikia mungu tusije tukaanza kuipenda fedha kuliko kumpenda mungu tusije ukaanz kuieshimu fedha kuliko kumheshimu mungu na kiukweli kabisa maisha ya wa wakristo wengi sana wanatumikia fedha na wanaiheshimu fedha kumheshimu mungu kuliko kutaka kumtumikia mungu hayo ndio ambayo tunataka kurekebisha lakini tukazungumza pia tukaona kwamba mungu alipombariki al- adamu pia al- alimpa alimwezesha kwa uwezo wa kiungu ili aweze kutawala vitu vyote lakini pia akampa mche wenye mbegu ndani yake na mti wenye matunda yenye mbegu ndani yake huwe chakula na akasema katika mwanzo ndane ih bili swala la kupanda na kuvuna usiku na mchana majira ya kiangazi na masika hata kaa yakome na t tukaona paulo naye analeta swala la matoleo ya ukarimu anazungumzia ni swala la kupanda na kuvuna kwaho tukazungumza tukaenda kwenye wakorinto wa pili tukaangalia ule mlango mlango wa, wa tisa mstari ule wa kumi tukaona kwamba neno linasema kwamba mungu anampa mbegu yeye anayepanda kwanza anampa mkate huwe chakula ye anayekula na anampa mbegu za kupanda yeye anayepanda ili aweze kuzizilisha kwao jana nikakwambia na kama hujasikiliza mafundisho ya nyuma fanya hivyo itakuwa ni vigumu sana kuweza kuendelea na mimi kama yale ya nyuma ujasikiliza unayapataje nenda kwenye google podcast ama apple podcast ama kwenye spotify andika mwalimu rumagadi subscribe mafundisho yote ya nyuma utayapata kwa njia y sauti tunaendelea kwa hiyo tukaona kwenye swala la kupanda na kuvuna amba unatakiwa uanze na ro mtakatifu umalizie na ro mtakatifu tukaona mithali tatu tan st anasema kwamba mtumaini bwana kwa moyo wako wote wala usizitegemea akili zako mwenyewe isi akili yako itapinga ndio maana tunavyozungumzia sala la kanuni ya kupanda na kuvuna akili za watu zinapinga kuna watu wengi sana wananyandikia anasema, malimu, unapotosha watu neema nawe wanaandikiaa unakula nautakwa si, sababu hili ijitu huyu mtu kwa sababu ya kutumia akili badala ya kwenda na moyo wake saaaneno la mungu lnavyosema ndio maana analeta hoja za kipuuzi za kijinga za mwilini lakininaaabbaa nasemapia mtu mwenye tabia ya mwilini hawezi kuyapokea mambo ya roho ndomana kasema anza na roho mtakatifu umalizie na roho mtakatifu mtakatifuaiio taafmbka roho mtakatifu ndiye bwana wa mavuno roho mtakatifu is the lord of yeye ni, ni bwana wa mavuno kwa maana ya kuvuna watu na kwa maana ya kuvuna kitu kingine chochote kwao yeye ni bwana wa mavuno kama roho mtakatifu ni bwana wa mavuno ndiye anaweza kukuongoza anaweza kuongoza wakati gani wa kupanda wakati gani wa kupalilia wakati gani wakatigani wakuvunaatakuongoza katika njia zote shida yakamba watu wengi wanafundishwa hii alafu wananynyuka tamaa wanalipuka kichocheo chawaokupanda na kuvuna wala sio kwa sababu wanampenda mungu wala wala wa mungu wala wala sio sio kwa sababu wameamua kutegemea ufalme wa mungu wanapanda kwa sababu ya tamaa zao wenyewe na hiyo inawaletea shida na kwakua unaongozwa na tamaa sasa asa roho mtakatifu tena wengine wana wanafanya vile ndoana weginewanafanyaalama ukimruhusu roho mtakatifu maana ake ni kwamba atakusaidia kumbuka bwanaezasema roho mtakatifu ndiye mwalimu wetu atatufundisha na kutukumbusha yeye ndo anauwezo maana unaweza ukaenda mahali ukasikia mtu anahamasisha t katauael mi alafu sehem fulani peleka elfu tisini tunakenda ndio maana lazima umshirikishe unasema lakini isikia, unaisikia unasema huy aliekambia usikilize kipindi leo ni yeye sio wewe we kusikiliza neno la mungu mungu <laughs> huwezi kwa hiyo unaisikia unaisikia sauti mtu usikia, sauti mtu asikudanganye kwamba usikii ya mungaa oikkwambia aanza naroho mtakatifu malizia nar mtakatifu sasa kwa kuwa tunazungumza swala la kupana na kuvuna natuka tunaangalia aniongoze namna ya kujua mbegu jana nikakwambia moja njia moja hapo ni kwamba nikipata fedha nimsikilize nimsikiliza ataniambia nikakwambia wakati unaweza akakwambia huo ni mkate wakati kaataltma ukapata at kasi hii hapa ni mbegu wakati ukapata la gawanye kiasi hichi hapa mkate hichi hapa ni mbegu wakati mginewamba wakati unaweza labda mgine unaeambammba yani shilingi lakitatu ikija lakitatu yote huo ni mkate hiyo niya matumizi lakini kama imekuja pungufu labda imekuja shilingi elfu sabin aa eashil el imekuja shilingi elfu kumi imekuja shilingi laki na hamsini wakati mwingine hiyo ni mbegu anataka upande ndio maana ni muhimu sana ukajifunza kumsikiliza sauti yake kwa sababu ya e ni bwanaw wa, wa mavuno sasa ngoja tuende kidogo kwenye ile swala la kujua mbegu ni ipi na mbegu mbeguwakati mingine wengine wakati watu wanapata mbegu alafu wanashindwa kuiona ama wanaiona alafu wanashindwa kuchukua hatua hebu tuende tena tukaangalia kwenye luka kumi na tisa tutasoma mstari wa kumi na moja kama mstari mpaka washisaba luklukat mstari wa kumi na moja mpaka mstari wa saba. sasa naomba nisome kwenye bibli a ya tafsiri, ya ya tafsiri ya neno anasema hivi luka t mstari wa kimoja anasema walipokuwa wanasikiliza haya yesu akaendelea kuwaambia mfano kwa sababu alikuwa anakaribia yerusalemu na watu walikuwa wakidhani ya kuwa ufalme wa mungu ulikuwa unakuja saa hiyo hiyo sikuna kitu nadahatuzungumze namna ya kutegemea ufalme wa mungu badala ya kutegemea fedha ili uhusiano wako na mungu usio na shida ko lakini sikiliza hivi anasema hivyo akawaambia mtu mmoja mwenye cheo kikubwa alisafiri kwenda nchi ya mbali ili akapokee madaraka ya kuwa mfalme kisha arudi anasema hivyo akawaita kumi miongoni mwa watumishi wake na akawapa kila kila mmoja fungu la fedha ko kila mmoja akapewa fungu la fedha kumbuka fedha ni zawadi akawaambia fanyeni biashara na fedha hizi mpaka nitakaporudi kna 4 lakini raia wa nchi yake walimchukia wakapeleka ujumbe na kusema hatutaki huyu mtu awe mfalme wetu kwa hatutaki huyu mtu atutawale kama vile ambavyo kuna wakristo hawataki mungu awatawale kwenye eneo lao la fedha Hawataki. Hawataki. hawataki hawataki hawataki na wakisikia mtumishi yote anazungumza habari ya fedha wanachukia sasa nafahamu kuna mafundisho ya uongo kuna matapele wamepita watu wamechezea watu vichwa watu wameumizwa sana lakini ukifumba macho wabaya wapite na wazuri nao wanapita siko <laughs> anajielewa kumi na nne anasema lakini raia wa nchi yake walimchukia mchu, wali wakapeleka ujumbe na kusema hatutaki huyu mtu awe mfalme wetu na kuna watu wengi sana wa kristo wana matatizo ya fedha kwenye eneo la fedha na uchumi ni shida kwa sababu gani yesu kristo ajawa bwana katika hilo eneo la fedha jesus is not lord yet bado bwana yesu bwana katika uchumi wao bado bwana yesu hajawa bwana katika fedha zao na ndio maana wanasota 1ui okay. na tano labda nikuulizeh nanisikiliza je yesu ni bwana katika fedha zako na uchumi wako hivi akaja nataka ujipime mwenyewe hivi bwana yesu akaja sasa hivi aakwambia nataka uchukue asilimia themanini ya akiba ulionayo utoe kwa ajili ya kazi yangu utathubutu hivi akaja kwambia chukua shilingi milioni kumi nataka uende ukalipie kwa mfano labda vipindi vya m- vipindi vya neema na kweli kwenye redio mpigie si mwalimurumagadi akambi hiyo redio a nasikiliza uchukue milioni kumi iende kalipie moja kwa moja redioni je utathubutu ama utashikwa na es je utamkubalia bwanayesu sema ndio bwana napeleka ama utakataa utabishana utamfunga htanima nenda nyuma shetani katika jina la yesu krist roha uchonganishi <laughs> okay. 5 hata hivyo alirudi akiwa amekwisha kupokea mamlaka ya ufalme akawaita wale watumishi wake aliokuwa amewaachia fedha ili afahamu ni faida kiasi gani kila mmoja wao aliyopata kwa kufanya biashara kwa anasema ile fedha kumbuka walipewa hawa watu sio ya kwao walipewa na huyu kiongozi wao na huyu mfalme wao ama huyu mwenye cheo akawaambia wachukue wafanyie biashara waongeze wazalishe ile fedha kumbuka baraka ya bwana ni ili uweze kuzalisha wewe umebarikiwa ili uweze kuwa baraka kwao umebarikiwa ili uweze kuzalisha kwao fedha unayopewa na bwana kwa ajili yes ni sehemu ni kwa chakula lakini sehemu nyingine ni kwa ajili ya kufadhili na kukopesha ili iweze kuleta faida wee umeifanyia nini 15 hata hivyo alirudi akiwa amekwisha kupokea mamlaka ya ufalme akawaita wale watumishi wake aliokuwa amewaachia fedha ili afahamu ni faida kiasi gani kila mmoja wao aliopata kwa kufanya biashara sikia wa kwanza akaja na kusema bwana kutokana na fedha ulioniachia nimepata faida mara kumi zaidi yule bwana akamjibu umefanya vizuri mtumishi mwema kwa sababu umekuwa mwaminifu katika wajibu mdogo sana nakupa mamlaka juu ya miji kumi hebu tutafakari kidogo hili huyu jamaa amekuwa mwaminifu katika fedha alafu bwanawake anamwambia umekuwa mwaminifu katika lililo dogo sana basi nakupa umiliki miji kumi kwao anasema nini bwana yesu anasema eneo la fedha uaminifu katika eneo la fedha ni jambo dogo sana sio ishu lakini wakristo wamegeuza eneo la fedha kuwa ni jambo kubwa sana unajua kwa nini kwa sababu kwenye akili zao hawaoni kuwa fedha ni zawadi wanaona fedha sio zawadi fedha ni matokeo ya wao kuvuja jasho okay. tuaendelee mstari wa 18 wa pili naye akaja akasema bwana fedha yako imeleta faida mara tano zaidi bwana wake akajibu nakupa mamlaka juu ya miji mitano kisha akaja yule mtumishi mwingine akasema bwana hii hapa fedha yako nilitunza vizuri kwenye kitambaa ishinamoja nilikuogopa kwa sababu wewe ni mtu mgumu umechukua ambapo hukuweka kitu na wavuna mahali ambapo hukupanda kitu kwa o anasema huo na tabia ya kuvuna sehemu ambayo hujapanda kitu kama vile ambavyo wakristo wengi wakisikia kwenye kutoa kwenye kazi ya ufalme wa mungu wanaona wanaonahii hela ni ya kwangu na mke wangu na watoto wangu na panya wa nyumbani kwangu kwao sitoi mimi hata ufanyeje bora mende wale chakula nyumbani kwangu kuliko i kutoa kwenye kazi ya mungu mi sitaki kwa nini kwa sababu hujaweza kuona fedha ni zawadi sikia bwana wake akamjibu nitakuhukumu kwa maneno yako mwenyewe wewe mtumishi mwovu kama ulifahamu kwamba mimi ni mtu mgumu nichukuae mahali ambapo sikuweka kitu na kuvuna mahali ambapo sikupanda kwa nini basi hukuweka fedha zangu kwa watoa riba ili nitakaporudi nichukue iliyo yangu na riba yake ndipo akawaambia wale waliokuwa wamesimama karibu mnyanganyeni fungu lake la fedha mkampe yule mwenye kumi wakamwambia bwana mbona tayari anayo mafungu kumi akawajibu nawaambia kwamba kila aliye na kitu ataongezewa lakini yule asiye na kitu hata alicho nacho atanyanganywa rafiki taenda ratibu kilichomfanya huyu mwenye mmoja afiche hii talanta kwenye kitambaa asiende kuifanyia kazi izalishe ni kwa sababu kwenye akili yake alikuwa anaona hana unaeda sawa alikuwa anaona hana na kwa kuwa alikuwa anaona hana basi anasema hata kile kidogo alichonacho ananyang'anywa yule watano na yule wa mbili kwenye akili yake alikuwa anaona anayo ndio maana akachukua ile tano fungu la fedha zile tano akaenda akafanyia biashara akazalisha nyingine tano na bwana wake anamwambia kwa kuwa umekuwa mwaminifu katika lililo dogo basi maanaake ni kwamba tawala miji kumi kuna watu wengine wanataka kumtumikia mungu na hii nizungumze na watumishi mtumishi unataka kuwa na huduma kubwa unataka kufikia mamia kwa maelfu ya watu unataka kufanya mambo makubwa unataka watu wapone unataka watu wafunguliwe alafu kila mara bwana yesu anavyokupa fedha hui mwaminifu kumbuka fedha ni zawadi kutoka kwake anategemea sehemu utumie kwa mahitaji yako lakini anategemea sehemu ufanyie biashara kwa maana amananii upande utoe katika ufalme wa mungu kumbuka katika marko k ukisoma ule mstari mstarikwanzia mstari wa it bwanayesu kwamba hakuna mtu ndugu aliacha ndugum guke ndugu duguake kwa ajili ya kangu mimi na kwa ajili ya injili ambaye hatarudishiwa mara miao bwana yesu anapokupa fedha kama zawadi anategemea kwamba utaipanda katika ufalme wake utaipeleka na kuiachilia katika kazi ya kupeleka injili kupeleka kweli ya kristo alafu utaaminia mavuno kwa sababu gani anakupa mbegu ya kupanda ili aizidishe na anakupa mkate uwe chakula lakini watu wengi wanashindwa kuona ya kupanda wanashindwa kuona ya kutoa katika kazi na ufali, ya ufalme wa mungu kwa sababu gani kwenye akili yao wanaona hawana sasa angalia anasema mwenye nayo tusobole mstari pale wa h6t anasema nawaambia eh, na kwamba kila aliye na kitu ataongezewa lakini yule asiye na kitu hata alicho nacho atanyanganywa anasema yule asiye na kitu hata alichonacho atanyanganywa okay. kama bwana yesu umeshasema huyu mtu hana kitu unasema tena inakuwaja umesema huyu mtu hana kitu inakuwaja unasema tena kile alicho nacho atanyang'anywa maana ni kwamba aonavyo mtu nafsini mwake ndivyo alivyo mitali 3sb ukienda kwenye warumi kumi na nne anasema najua tena nimehakikishwa sana katika bwana yesu kwamba hakuna kitu kilicho najisi kwa asili yake lakini kwake yee akionea kile kitu kuwa najisi basi kaketuekkimekuwa nini najis kwayo nikianza kuona kwenye akili yangu sina kwa maana ya hela yangu haitoshi kwao sina ya kutoa inasababisha hata ile kidogo nilionayo ianze kupata matatizo unanyelewa Una nacho ni kwamba ninao labda shilingi elfu hamsini nasikia kabisa natakiwa kutoa kwa ajili ya injili nasikia kabisa msukumo ndanimwangu ananyembea kwamba toa shilingi elfu ishirini alafu naweza kusema lakini sina mimi nahitaji na elfu hamsini lakini nilikuwa nahitaji shilingi laki mbili sasa nao elfu hamsini tu alafu tena ni shilingi elfu ishirini sina maana yake nini hata hiyo elfu hamsini ulionayo sasa bwanaeza anasema inachukuliwa sio mungu anachukua ndio mfumo ulivyotengenezwa na mungu ukiona unayo unazidishiwa ukiona hauna hata kile kidogo ulicho nacho kinaondoka na njia mojawapo ya kuonyesha kuwa unayo ni kutoa kwa sababu gani umebarikiwa ili uwe baraka kwa hiyo unaposema sina ya kutoa ni kwa sababu wewe unafikiri kama huyu mtu wa thalanta moja badilisha kufikiri kwako anza kuona kuwa unayo kwa kuwa fedha ni zawadi kutoka kwa mungu utashangaa anza alafu utashanga bwana yesu wewe ni bwana juu ya fedha zangu mwezi huu nimepata kiasi hapa nahitaji kutoka kwa nifanyeje utashangaa utashangaa jinsi ambavyo hiyo fedha itatosha utashangaa jinsi ambavyo itatosha mahitaji yako yote lakini utashiriki katika kazi ya injili utashiriki katika kusaidia watu na sasa hivi nakuletea shida kwa sababu gani ni ndio bwana mwenyewe wa fedha yako kumbuka mitume walipokuwa na watu a nyiai walikuwa wana samaki wawili na mikate mitano walifanyaje waliipeleka mikononi mwa yesu ilivyoenda mikononi mwa yesu kafana nini ikaama ufalme ilivyoama ufalme nini ikazidishwa sasa kesho tutaanza kuangalia namna gani fedha nilionayu naiweza kuitia mikononi mwa yesu ili iweze kuama ufalme alafu baada ya apo atanyelekeza nichukue kiasi gani cha kupeleka wapi na kiasi gani kibakie utashangaa jinsi ambavyo utakuwa u katika utele umejaribu kujiongoza mwenyewe katika eneo la fedha badala ya kuongozwa na roho mtakatifu na matokeo yake ndo umejaa madeni hela haitoshi kila siku unaonaje ukafanya maamuzi yesu akawa bwana juu ya fedha na uchumi wako hata ini navokathlachukui hela yangu hela yako yote yeye ndo aliyekupa kila kitu dunia yenyewe unayokaa hapa ni yeye ameumba hiyo nyumba hapo machirio zote zotumika ni mwenyewe aliumba sasa w mwenyewe umeumbwa na yeye kuifanya mja huwezi kujiongoza mwenyewe kujifunza ikujifuna kuongoz hiyo ndiyo hatua ya kwanza kabisa lakini yesu hawezi kuongoza kupitia rohowake katika fedha na uchumi wako kama ujampokea maisha yake hatua ya kwanza ni kutoa maisha yako kwa yesu kwa kama ungependa kutoa maisha yako kwa yesu leo ifanya maombi yafuatayo ya katika vilindi vya moyo wako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema ninajua yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika amefanya ya maombi mafupi ninakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kusimama na wewe tuweze kufurahi na wewe tuweze kukuombea tuweze kukuelekeza fanya namna hiyo usikae kimya tupe taarifa kumbuka wewe ni wa muhimu sana tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa uruma gadi yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye ni maamuzi sasa ya kuwapatina patna wa mwalimuhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya ridio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimuhuruma gadi Di sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwapatina wa vipindi vya neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au6735242 au 78 Letizia, mia cano, mia ambiri a ambiri. kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambaye itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sasa katika kila kazi njema mungu aliyemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakuja mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa yakuwa pati na wa mwalimu gadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili uweneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitini na nne mia tano mia mbili arobainina mbili au sifuri sita saba tatu mia tano mia bili arobainina mbili au sifuri saba 8 tisa mia tano mia mbili arobaini na mbili mwekuwa akisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubb katika youtube youtubechal ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigo kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya ibilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 Sano si fuori, se fuori in Vili, in Vili. Au se fuori, si c'ha sabba, Sano si fuori, se fuori in Vili,