vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli unapotegemea mali aka fedha maanayake ni kwamba inakuwa ni vigumu sana kwako wewe kuweza kushiriki maisha yanayopatikana katika ufalme wa mungu kwa lugha nyingine ninapotegemea fedha ninapotegemea mali maanaake ni kwamba sitakaa nitegemee ufalme wa mungu na kwa kuwa siutegemei ufalme wa mungu basi ufalme wa mungu hauwezi ukanihudumia tene taratibu kwa hiyo naishiji naweza nikaamua kuishi kwa kutegemea ufalme wa mungu ninapotegemea ufalme wa mungu hayo ndo yanaitwa maisha ya imani popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gari ninafurahi kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wo naenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia waibrania 16 inasema kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu lakini pia warumi 17 nasema mwenye haki ataishi kwa imani hivyo basi rafiki fanya maamuzi ya kuishi kwa imani na ndio maana sisi tunakuletea mafundisho ya kila siku ili kujenga na kuimarisha imani yako ili mwenendo wako wa kila siku huwe ni mwenendo wa kumpendeza mungu kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa, wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukiamini vibaya utatenda vibaya na kupata matokeo mabaya lakini kama utafikiri vizuri maanaake ni kwamba utaamini vizuri na kutenda vizuri na kupata matokeo mazuri hivyo rafiki fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri, kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo huna kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli um, kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya picha kwa maana ya video basi naenda kwenye youtbe chanel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi usisahau kussbe ukifika pale bonyeza kengele lakini pia usisahau kushalink na wengine ili nao waweze kupata ufahamu kama wewe pia usiache kulik video yyote ambayo utakuwa umeiangalia lakini pia kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti kwa maana ya audio basi unaezokapata kupitia kwenye Podcast, ukapata kwenyekwenye uh, naenda tu andika mwalimu huruma gadi ukiandika mwalimu huruma gadi sbsribe utapata mafundisho sio tu haya yanayoendelea sasa hivi lakini mafundisho yote ya nyuma ambayo kuyasikia utaweza kuyasikia kumbuka siri ya ku, e, ya mafundisho ya kristo ni kusikiliza tena na tena na tena na tena kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp ama telegram kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo tuma ujumbe mfupi sema niunge nawe utaungwa katika grupu hilo namba ni 7645242 7645242 ukituma utaungwa alafu utapata mafundisho aya kumbuka e, adio zetu mafundisho etu kwa njia ya sauti mb zake ni ndogo sana takriban mb 11 kwao kwa wiki nzima ni m77 tu Uh, ni tunaendelea na somo letu linalosema mapinduzi ya fedha na uchumi katika maisha ya mkristo mapinduzi ya fedha na uchumi katika maisha ya mkristo na tumekuwa na wakati mzuri leo ni kipindi chetu cha tatu lakini kabla sijaendelea nitoe shukurani za dhati kabisa kwako kwa wewe ambae unanisikiliza na kufuatilia kila siku zaidi yayote unahamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho yaneemana kweli asante pia kwa wewe kuwafundisha wenzio kile mbacho kumbuka mbk bwanayeu alituagiza tukahubiri njili kwa kila kiumbe natukfanya atawaafunzi hicho unachokifanya rafiki kinathibitisha kuwa e ni mwanafunzi wa kristo zingatia pia kuna watu ambao niweze kuwafikia lakini wewe unauwezo kuwafikia kuna watu ambao hawatakaa wakubali kunisikiliza mimi lakini wewe watakubali kusikiliza hivyo ongera sana rafiki ni pia wewe ambae umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu pamoja na vipindi vya neema na kweli na wasikilizaji asante sana kwa maombi yako asante pia kwa kuitikia mwito wa kukusanyika katika vikundi vidogo vidogo vya maombi na kuomba kwa ajili ya kuakisha injili ya kristo inasonga mbele kama nilivyosema huko nyuma kama mtahitaji mwongozo wa namna ya kuomba mtuandikie tuma ujumbe alafu tutakupigia tutakupa misara ya kusimamia tutakuelekeza namna ya kuomba ili maombi yako yawe sharp yawe yana matokeo mazuri zaidi na mwisho nitoe shukrani kwa wale wote ambao wamefanya maamuzi ya kuwa ptns wa vipindi vya neema na kweli kwamba kwa, kwa fedha zao wanachangia kila mwezi kuhakikisha kwamba gharama za redio gharama za kurusha vipindi ama njili ya kristo kwa njia ya redio zinalipiwa kama nilivyosema huko nyuma vipindi hivi sio bure tunalipa radio station tunalipahizi lakini sio hivyo tu pia hatuna wafadhili kutoka nje hatuna wazungu kutoka nje walipaji na wachengeji ni wasikilizaji kama wewe na mimi ambao tumeamua kwa dhati kabisa kutumia sehemu ya mapato ambayo mungu ametubariki nayo na kubariki wengine kwa nini tuliitwa tuwe baraka kwahio ninapotoa na kuhakikisha kwamba injili nawafikia wengine nakuwa nimethibitisha kwa vitendo kaa i nibarikiwa bwana kumbuka kuna watu hawatakaa waweze kufikiwa na injilia kwa namna yoyote ile isipokuwa kwa njia ya redio kwa sababu maeneo yaliyopo hawayafikiki kwa wepesi kwao rafiki kila mara unapotoa fedha yako na kusapoti hii kazi maanaake ni kwamba unabadilisha maisha ya mtu na bwana yesu alisema kwamba nafsi ya mtu mmoja ina thamani kubwa kuliko ulimwengu mziba kwao siku ile ya mwisho atakuangalia jichoni na atasema ongera mtumwa mwaminifu ulikuwa mwaminifu katika lilo dogo basi haleluya baada ya kusema hayo nikukaribishe kama ujafanya yo maamuzi upate kufanya maamuzi yakuwaza indivyaneema na kweli moja kwa moja basi tunaendelea na somo letu aa, tunataka tusonge mbele nilete mrejesho tu kwa haraka haraka nilikwambia katika kipindi viwili vivyopita kwamba kitu cha kwanza ma, kwamba mapinduzi maanaake ni mageuzi ya ghafla ambayo mtu anafanya katika maisha yake ama katika namna ambavyo anafanya shughuli zake kwa hiyo ni kwamba ni kwa mfano ni kama vile ungemkuta mtu labda anafanya nini anafanya biashara ya ana, anabeba watu kwa baseli sawa anapakia watu kwenye ba na mizigo anabeba watu kwa ba alafu ukaenda ukarudi wiki moja baadaye ukakuta ana gari sasa hivi anabeba watu kwa gari Afa, kwa gari si gaimageuzi aliotokea ni makubwa mnona ni ya ghafla tunakwenda kwa hiyo tunachozungumza ndio kitu cha namna hiyo kwamba lazima ufanye nikakwambia hatua ya kwanza kabisa katika kuleta mageuzi katika maisha yako ni kuuchukia umaskini tukaona wakorinthi wa pili 8 9 inasema bwana wetu yesu kristo alikuwa maskini pamoja na kwamba alikuwa tajiri ili kwa umaskini wake yeye mimi nawewe tupate kuwa matajiri na nikakwambia kama ambavyo dhambi lilipiwa pale msalabani na bwana yesu na vile laane lilipiwa pale msalabani na umaskini nao lilipiwa pale msalabani kwao kuendelea kukumbatia umaskini ni kuthibitisha kwa vitendo kwamba unamchukia yesu kristo na unamchukia mungu ah ungeona umaskini na kuuangalia kwa jicho ambalo mungu anauangalia na bwana yesu yesmbao anauangalia ambao nini umaskini ni adui na nandomaana bwana yesu alipokuja alikuja akihubiri njili ya ufalme wa mungu anasema roho wa bwana huyu juu yangu kwa maana amenipaka mafuta kuwahubiri maskini habari njema na tukaona hatua ya pili moja ni kuchukia na kuukataa umaskini hatua ya pili ni kufanya maamuzi ya kuishi maisha ya kila siku kwa kutegemea ufalme wa mungu badala ya kutegemea fedha na nikakuonyesha katika uka6mstaria hasa kusema kwenye tafsiri ya abibi ya neno anasema mmebarikiwa ninyi mlio maskini kwa maana ufalme wa mungu ni wenu na tukaangalia mtu aliyebarikiwa yukoje tukaenda kwenye mwanzo 4 tukaona kwamba abraham alikuwa amebarikiwa na bwana katika mambo yote katika vitu vyote tukaona ule mstari wa 38, 35, mwake, mbwana mbwana na wake anasema kwamba bwana membariki bwanawanguabahm nay amekuwa mtu mkuu sana ana ana ng'ombe ana mbuzi ana, ana, ana, ana, ana, ana, ana, ana kondoo ana mifugo kwa lugha nyingine ana fedha ana dhahabu ana watuma na vyombo vya usafiri kwa hio tukaona baraka inayozungumziwa hapa sio ya rohoni tu lakini ina matunda na matokeo katika mwili tunakwenda sawasawa kwa hiyo sasa leo nataka tupige hatua kwao hatua ya kwanza ilikuwa tu tuchukie na kukataa umaskini hatua ya pili tuishi maisha yetu a kila siku wakutegemea ufalme wa mungu tukamalizia ko tukmalatoot mlaakusoma ana ho tuausoma matayo s hadi ht tukaona msaa a wae anasema bali utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayo yote ntazidishiwatusomemsaa a tena ad a htau matayo 6 tunaingiza kitu kidogo kidogo kinaingia anasema msisumbuke basi mkisema tule nini au tunywe nini au tuvae nini kwa maana haya yote mataifa huyatafuta kwa sababu baba yenu wa mbinguni anajua ya kuwa mnahitaji haya yote bali utafuteni kwanza ufalme wake ufalme wa mungu na haki yake na hayo yote mtazidishiwa anaposema tutafute ufalme wa mungu na haki yake haki ya mungu inapatikanaje na tukishaipata hiyo haki ya mungu tunaishije kwa sababu asanatonyesha ufalme wa mungu unaambatana na kupata haki ya mungu ufalme wa mungu unaambatana na kupata haki, haki ya mungu sasa haki ya mungu inapatikanaje twende moja kwa moja kwenye warumi moja 1saba warumi moja 1sb alafu sor warumi moja s hadi mstari wa 16 hadi wa1sb nitasoma kwenye bibilia kawaida ya suv alafu taenda kwenye bibilia ya neno anasema hivi kwa maana siionee injili kwa sababu ni uweza wa mungu uleta uokovu kwa kila aaminie kwa myahudi kwanza na kwa myuai pia kwa maana haki ya mungu inadhihirishwa ndani yake ndani ya i, nini injili haki ya mungu inahihirishwa toka imani hata imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani sikia biblia neno, biblia, neno anasema hivi mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uleta uokovu kwa kila aaminie kwanza kwa myahudi na kwa myunani pia kwa maana katika injili, hi, injili nini injili ya kristo haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa haki ile iliyo kwa njia ya imani hadi imani anasema kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani mwenye haki ataishi kwa imani mwenye haki ataishi kwa imani kumbuka matao sh3 anasema utafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo mahitaji yenu yote mtapewa kwa ziada na hapa tunaambiwa kwamba hii haki ya mungu inapatikana kwa imani na anasema ukishapata hii haki ya mungu kwa imani basi unatakiwa uishi kwa imani kwa hiyo kwa lugha nyingine bwaa anasema nini anasema utafuteni kwanza ufalme wa mungu na muishi maisha ya imani kwa manda mingine anasema ukipata ufalme wa mungu na ukawa unaishi maisha ya imani basi mahitaji yako yote yatakuja tunakwenda sawasawa sasa baada ya kusema hilo turudi kwenye matayo st kumbuka nilikuambia hatua ya pili ni kufanya maamuzi ya kuishi maisha yako ya kila siku kwa kutegemea nini kwa kutegemea ufalme wa mungu badala ya kutegemea fedha tunakwenda sawasawa rafiki sasa naomba nikusomee matayo 6 mstari wa 45 na6 sawa matayo 645 6 angalia anavyosema anasema hakuna mtu awezaye kutumikia mabwana wawili kwa maana atamchukia huyu na kumpenda huyu ama atashikamana na huyu na kumdharau huyu hamwezi kumtumikia mungu na mali tuko sawasawa sawa rafiki sasa naomba kwenye neno kutumikia nilibadilishe kidogo hili tote kupata uelewa niweke neno kutegemea alafu kwenye neno mali nilibadilishe niweke neno fedha kwao nitarudia tena naomba kwenye lile neno anasema kutumikia niweke neno kutegemea na kwenye lile neno anasema mali niweke neno fedha kwaiyo ingesomeka hivi hakuna mtu awezaye kutegemea mabwana wawili kwa maana atamchukia huyu na kumpenda huyu ama atashikamana na huyu na kumdharau huyu hamwezi kumtegemea hamwezi kumtegemea mungu na, ma, na fedha hamwezi kumtegemea mungu na fedha huwezi ukawa unamtegemea mungu na wakati huo unategemea fedha lazima uchague kitu kimojawapo shinaa anasema kwa sababu hiyo ipi ya kwamba huwezi ukamtegemea mungu na kutegemea fedha kwa wakati mmoja anasema kwa sababu hiyo nawaambieni msisumbuke msisumbukie maisha yenu mle nini au mnywe nini wala miili yenu mvae nini maisha je si zaidi ya chakula na mwili zaidi ya mavazi waangalieni ndege waangani ya kwamba hawapandi wala hawavuni wala hawakusanyi ghalani na baba yenu wa mbinguni huwalisha hao ninyi je si bora kupita hao hasa koja niongea rakaraka kuelewana naomba mstari wa ishii na tano ni usome kwenye bibilia a habari njema huo mstari wa 5 mstari wa 5 anasema hivi ndiyo maana nawaambieni msiwe na wasiwasi juu ya chakula na kinywaji mnavyohitaji ili kuishi anasema usiwe na wasiwasi kwao hajasema usijishughulishe ila amesema usijishughulishe katika hali ya kuwa na nini na wasiwasi sasa baada ya kusema hayo sikia saa pale ju sikia tena msaraa 5 narudi kwenye bibilia ya kawaida ya, ya, ya, ya, ya, ya suv nasoma msara sikia mstaraa h 6t anasema waangalieni ndege waangani ya kwamba hawapandi wala hawavuni wala hawakusanyi ghalani na baba yenu wa mbinguni huwalisha hao ninyi je si bora kupita hao anasema ndege waangani hawapandi wala hawavuni wala hawana akiba na baba yenu wa mbinguni yaani mungu anawalisha anawatunza alafu anasema je ninyi si zaidi anamaanisha nini anamaanisha kama mungu anaweza kutunza ndege ambaye hapandi ndege ambaye havuni ndege ambaye haweki akiba je si zaidi sana wewe unayepanda na kuvuna na kuweka akiba kwa hiyo anasema nini bwana yesu anatochungulisha hapa namna ya kutoka kwenye umasikini anasema unatakiwa hu upande ili uweze kuvuna na ukishavuna hakikisha kuwa unaweka akiba na anasema mungu ambaye ni baba yako anakujali mno kama ameweza kujali ndege ambaye hapandi ndege ambaye havuni ndege ambaye haweki akiba je si zaidi sana wewe unayepanda wewe unayevuna na kuweka akiba tunaelewana mpaka hapo rafiki sijui kaa tunaelewana mpaka hapo sasa nataka niyache hiyo kwanza inaning'inia hivyo alafu twende mahali kumbuka ameanza amesema huwezi ukamtegemea mungu na kutegemea mali kwa wakati mmoja anasema haiwezekani maana nini utamheshimu mmoja na kumdharau mwingine utampenda mmoja na kumchukia mwingine utashikamana na mmoja na kutoshikamana na mwingine kwanza huwezi ukamtumikia mungu na mali ama mungu na fedha k tuende sasa tukaangalie mfano mahali kwenye marko mlango wa kumi alafu mambo yanaanza kukaa vizuri sasa tunataka tuingie kwenye praktikale kwenye mambo kwa vitendo kumbuka tunachozungumza hapa nini kwamba huwezi nini fanya maamuzi ya kutegemea ufalme wa mungu badala ya kutegemea fedha kwo tende marko kumi marko mlango wa kumi mstari wa kumi na ngapi kumi na saba anasema hivi tunaanza mstari wa kui na saba ana mpaka mstari wa shiri na nne anasema hata ni yani bwana yesu alipokuwa akitoka kwenda njiani mtu mmoja akaja mbio akampigia magoti akamuuliza mwalimu mwema nifanye nini nipate kuurithi uzima wa milele yesu akamwambia kwa nini kuniita mwema hakuna aliye mwema ila mmoja ndiye mungu afa anaendelea wazijua amri usiue usizini usiibe usishuhudie uongo usidanganye waheshimu baba yako na mama yako akamwambia yaniule kijana mwalimu haya yote nimeyashika tangu utoto wangu hinamoja yesu akamkazia macho akampenda akamwambia umepungukiwa na neno moja kwa nini kwanini bumepungukiwa neno moja kwa sababu kijana ameamua kutegemea juhudi zake mwenyewe za kutunza amri kumi badala ya kutia imani yake kwa mungu anaambia neno moja umepungukiwa na neno moja enenda ukauze ulivyo navyo vyote uwape masikini nawe utakuwa na hazina mbinguni kisha njoo unifuate kwa hiyo kijana nitajiri naambia kauze kila kitu gawia masikini alafu je unifuate sina mbili walakini yeye yule kijana akakunja uso kwa neno hilo akaenda zake kwa uzuni kwa sababu alikuwa na mali nyingi ttaratibu tushambue kituchapochapo hapo kumbuka amri ya kwanza inasema nini mimi ni bwana mungu wako usiwe na miungu mingine ila mimi na huyu kijana anamwambia bwana yesu nimeshika amri zote tangu utoto kwa ho bwana yesu anaamua kumjaribu kumpa testi kumpa, kumpa mtihani huyu kijana kwenye amri ya kwanza kwamba kauze mali zako zote wagawie maskini kisha huja unifuate kijana anakunja uso anahuzunika kwa sababu alikuwa na mali nyingi kwa hiyo kiukweli imani ya huyu kijana haiko kwa mungu iko kwa katika mali tegemeo la huyu kijana haliko kwa mungu liko katika mali vinginevyo angekuwa anamwabudu mungu na haabudu mali alivyoambiwa kwamba auze mali zake zote aje ampatane na yesu angechukua hatua bila hata kufikiri mara mbili angekimbia aende akauze kila kitu agawie maskini aje amfuate yesu lakini kwa kuwa alikuwa anategemea fedha anategemea mali na sio kwamba anamtegemea mungu ikamletea shida sasa nikuulize na nawewe unategemea nini unategemea fedha ama unamtegemea mungu tunaendelea na stori mstari wa hita yesu akatazama kote kote akawaambia wanafunzi wake jinsi itakavyokuwa shida wenye mali kuingia katika ufalme wa mungu hajasema haiwezekani anasema ni shida ama ni vigumu mstari wa sh4 wanafunzi wakashangaa kwa maneno yake yesu akajibu tena akawaambia watoto jinsi ilivyo shida wenye kutegemea mali kuingia katika ufalme wa mungu kwaho anasema ni shida ni vigumu kwa watu wanaotegemea mali kuingia katika ufalme wa mungu sasa neno kuingia ungeweza ukalibalisha ukasema kushiriki kwahyo anasema unapotegemea mali aka fedha maana ni kwamba inakuwa ni vigumu sana kwako wewe kuweza kushiriki maisha yanayopatikana katika ufalme wa mungu kwa lugha nyingine ninapotegemea fedha ninapotegemea mali maanayake ni kwamba sitakaa nitegemee ufalme wa mungu na kwa kuwa siutegemei ufalme wa mungu basi ufalme wa mungu hauwezi ukanihudumia tene taratibu kwa hiyo naishije naweza nikaamua kuishi kwa kutegemea ufalme wa mungu ninapotegemea ufalme wa mungu hayo ndo yanaitwa maisha ya imani tunakuenda sawasawa namano nirudie nrudi hivi ninapotegemea ufalme wa mungu maana yake ni kwamba imani yangu iko kwa mungu na kwa maana hiyo hayo ndo maisha ya baraka nitarudia tena ninapotegemea ufalme wa mungu maanayake ni kwamba imani yangu iko kwa mungu na kwa maana hiyo naishi maisha ya baraka lakini ninapotegemea fedha maana ni kwamba naishi maisha ya kutokuamini kmanake ni kwamba simwamini mungu na hayo ndo anaitwa maisha ya laana tarudia tena ninapoishi maisha kwa kutegemea ufalme wa mungu maanaake ni kwamba imani yangu iko kwa mungu na hayo yanaitwa maisha ya baraka ninapoishi maisha ya kutegemea fedha maanaake ni kwamba niko kwenye kutokuamini ni kwamba simwamini mungu na hayo yanaitwa maisha ya laana kwa ho swali suali huo unaishi maisha gani unategemea ufalme wa mungu ama unategemea fedha kama unategemea fedha maana yake ni kwamba unaabudu mungu mwingine maanayake ni kwamba uko kwenye maisha ya kutokuamini na kwa manao umechagua maisha ya laana na laana inaleta umasikini siku zote lakini kama unaishi kwa kutegemea ufalme wa mungu maanayake ni kwamba imani yako iko kwa mungu na kwa maana hiyo uko kwenye maisha ya baraka na baraka inaleta nini inaleta utele katika vitu na maeneo yote sasa huyu kijana aliyekuwa tajiri angeweza angalia tendele na stori kidogo vipi kama angeuza mali zake zote akagawia maskini angalia pale mbele nianze mtalo wa ti ihinne petro akaanza marko akanzmao petro akaanza kumwambia namwambia bwana yesu tazama sisi tumeacha vyote tukakufuata wewe yesu akasema amin nawaambieni hakuna mtu aliyeacha nyumba au ndugu wa ume au ndugu wake au mama au baba au watoto au mashamba kwa ajili yangu na kwa ajili ya injili na kwa ajili ya injili ila atapewa mara mia sasa wakati huu nyumba na ndugu wa ume na ndugu wake na mama na watoto na mashamba pamoja na uh, udhia na katika ulimwengu ujao uzima wa milele kwao anasema hakuna mtu aliyeacha kitu chochote kwa ajili yangu mimi na kwa ajili ya injili ambaye hatarudishiwa maradufu kwaho rafiki maanake nini huyu tajiri kijana tajiri angeenda akauza mali zake zote alafu akagawia maskini kwa sababu ya kumfuata yesu kwa sababu ndo agizo alilopewa na bwana yesu maana ake ni kwamba angerudishiwa mara mia kwo n maanaake ni kwamba angekuwa tajiri maradufu kuliko pale alivokuwa mwanzo lakini kwa sababu alikuwa ana ufunuo akahuzunika sasa wewe umepata ufunuo leo hii ndio maana kila mara roho mtakatifu anapokushirikisha kwamba changia kenye kazi toa fedha kwenye ilo, chukua panda katika ufalme wa mungu ya kupanda eye akiba ukianza kumsikiliza roho mtakatifu wiki mtakatukiopia niikwambia habari ya kupanda na kuvuna unatakiwa inaanza na roho mtakatifu inakamilishwa na roho mtakatifu kwa nini? kwa nini sababu roho mtakatifu ndio mtendaji mkuu katika ufalme wa mungu ufalme wa mungu sio kula na kunywa bali ni haki na furaha katika roho mtakatifu u sawasawa kwa hiyo kwa manaa mingine nasema tafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake maanake ni kwamba tafuta ufalme wa mungu maanake ni mpate roho mtakatifu pamoja na kuishi kwa imani alafu mahitaji yako yote atakuja kwa ulaini kwa hiyo ni kuacha na swali je rafiki utafanya maamuzi leo hii ya kuishi maisha yako kwa kutegemea ufalme wa mungu hivyo imani yako iwe katika mungu na uishi maisha ya baraka ama utaendelea kuishi maisha yako kwa kutegemea fedha na hivyo kuishi katika kutokuamini na kwa maana yo kuishi chini ya laana uamuzi ni wakwako sasa hatua ya kwanza kabisa ya kurudisha imani yako kwa mungu na kuweza kupokea ufalmu wa mungu na kuishi maisha ya kutegemea ufalmu wa mungu ni kumpokea yesu kristo wa maisha yao fanya maombi yafuatayo kama ungependa kumpokea yesu kristo kumbuka kwa moyo mtu uamini ainiatakupata haki na kwa kinywa ukii atakupata okofu. sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mi niwe mwenye haki na kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana namokozi mponyaji mstawishaji mwezeshaji na mtajirishaji wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera nakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kukusaidia tuweze kukuombea tuweze kukufundisha basi mpaka hapo kesho jina langu naitwa burumagadi yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu huruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya lidio kupitia vipindi neema na kweli ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 764242 au675242 au 7895242 au kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambaye itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sasa katika kila kazi njema mungu ayemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya mamuzi sasa ya kuwa pati na wa huruma hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili weneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjuwe yesu kristo duma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitini na nne mia tano mia bili arobaina mbili au sifuri sita 7 tatu mia tano mia bili aoban mbii au sifuri saba 8 tisa mia tan mia 2ili arobania mbili umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubbe katika youtube youtubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigaas kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya ibilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 Sano se fuori se fuori in billi in billi, au se fuori si c'ha sabba Sano se fuori se fuori in billi in billi.