vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwaho kinachonifanya niishie kwenye kusema nitamiliki nyumba ya udongo ya shilingi milioni mbili ni kwa sababu nategemea fedha na kwa sababu hiyo niko kwenye kutokuamini na kwa sababu hiyo hayo ni maisha ya laana kwa nini kwa sababu laana kazi yake ni kukuzuia ya wewe usifanikiwe laana kazi yake ni kukuzuia ya wewe usistawi kwahio matarajio na matamanio ya moyo wangu ilikuwa nini nyumba ya milioni 40 lakini kwa kuwa kipato changu ni laki na hamsini kwa mwezi basi naamua kuachana nayo hiyo ndoto yangu naizika naamua nitaenda na nyumba ya udongo wa shilingi milioni mbili popote pale ulipo rafiki ninaukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa ana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uoo unaenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali huweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo waibrania 116 inasema kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea lazima waamini kuwa yuko na kamba uwapa sababu walatafuta kwa, kwa bidii warumi b inasema pia mwenye haki ataishi kwa imani hivofanya maamuzi ya kuishi kwa imani na kuishi kwa imani ni kumpendeza mungu ndio maana mafundisho ya na kweli yanakuja kwako kwa kila siku ili kuweza kukujengea uwezo wewe na kuimarisha imani yako ili mwenendo wako kila siku uwezekuwa kumpendeza mungu kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwamoja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri vizuri basi fanya ya vizuri na vizuri utaamini maamuzi ukifiii vizuitfa aa kufii zpnd kupata mafundisho aa kwanjia ya a kwa nia ya, ya picha basi wza knda eyechan uka chanel yetu inaita mwalim huruma gadi usisaau kuboeza kengeli lakini pia usisaau kuha ho i nawapenda wengineakuja keli nautaoangaliaapat afnhoo kaniasautiaana enyeaia mwalimu u taaaautaatmafo hii ndizo mb 11 unaeza kupata mafisho kila siku hiki nzima itakuwa ni mb 77 kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp ama telegram unaweza ukatuma ujumbe ufupi sema niunge tuma katika namba s78 e, 9 5 24 mbil 78 t t5 24 2ili nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi tuendelee na somo letu nalosema mapinduzi katika fedha na uchumi wa mkristo mapinduzi katika fedha na uchumi wa mkristo na tumeshaangalia mambo mengi mazuri hichi ni kipindi chetu cha saba na tuko mahali pazuri kabisa kama ukuweza kusikiliza vipindi sita vilivyopita fanya hivyo ni muhimu sana kumbuka siri ya mafundisho ya kristo tena kristoiusikiliza ten kwa hiyo hebu nenda katafute mafundisho ya nyuma uweze kusikiliza basi asutaeza kwenda vizuri uh, kabla ya kuendelea nitoe shukrani kwako kwa wewe amba umekua ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema neemaakeli kwa uaminifu mkubwa kabisa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza lakini pia ukienda kuwafundisha na wao kile ambacho wamejifunza pia ni kshukuru amba ukifanya maombi kwa ajili wa ya waskilizaji pidi ya a aakeli maombi kwa ajili yangu pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi yako usiache kuendelea kuhamasisha wengine wajiunge katika maombi na wewe kwa ajili ya ikazi ili kristo aweze kutamalaki katika maisha ya wa wakristo wote mwisho ni kushukuru wewe ambaye umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli asante sana kwa kutumia mapato yako na fedha yako kuakikisha kwamba habari njema ya ufalme wa mungu habari njema ya kristo kweli ya ris inawafikia watu wengi mamia kwa maelfu ya watu asante sana kwa uaminifu wako kama kaminiuwao a naosemama tena kwamba kuna watu ambao na injili nanjini kwa, kwa njia di kuna watu ambao hawaruhusiwi pia na viongozi wao kwenda nye e na kuhuhuria kufundishwa pamoja na kwamba ama wame wameokowanaua kwahiyo njili kwa njia ya redio ni njia ynye pesana ya, ya kuwafikia watu ambao katika utumwa kwa sababu ya mafundisho mabovu na kuwaweka huru kwa hiyo asante sana kwa ajili ya uaminifu wako na kama uja wa partner, ni kushauri huwe n unasema kwa nini mwalimu nataka niwe pinu vanaema na kweli woo unarusha vipindi kila siku sunao wa wafadhili moja hatuna wafadhili ambao wanatufadhili kwa ajili ya kurusha vipindi na mbili ni tuna gharama lazima tulipia aturushi vipindi vibure bure kwahio vipindi tunalipa station lakini zaidi ya yote pia hatuna wafadhili mfadhili ninani mfadhili ni wewe unaenisikiliza na mimi ambaye anazungumza na wewe kwahiyo kwa pamoja tukishirikiana tuna uwezo wa kulipa gharama za hizi radio kwa hiyo nakutegemea kwamba kama umesema mimi ni mdau neno linanibariki neno linanibadilisha neno linanijenga mkono mtupu mtupuaulambaftabaa onatakiwa uanze kushiriki na wewe kuchangia katika gharama za vipindi vya redio unasema mwalimu lakini mwalimulakini usiogope anza nao shilingi ia neema ya yesu kristo baraka ya bwana itaazih alafu itaongezeka mpaka fia enye maa aamalaki kahio malaki na malaki kwa hiyo yes laki kuendele Kusa kabisa baada ya kusema hayo tuendelee na sumo letu siku hi ya leo nikumbushe tu haraka haraka nilikwambia kwamba mapinduzi maanaake ni mageuzi ya ghafla ya kishindo ambayo mtu anayefanya katika maisha yake anavyoendesha maisha yake ama anavyofanya shughuli zake na nikakwambia hatua ya kwanza kabisa ya kutoka kwenye umaskini maanaake ni lazima uuchukie umaskini na kuukataa umaskini kwa nini kwa sababu yesu kristo alikuwa maskini ili mimi na wewe tuweze kuwa matajiri bwana yesu alikuwa maskini ili mimi na wewe tuweze kuwa matajiri hilo ni jambo la kwanza jambo la pili ikakwambia lazima ufanye maamuzi ya kuanza kuishi kwa kutegemea ufalme wa mungu badala ya kutegemea fedha na tukazungumza mambo kadhaa sasa nataka tuende moja kwa moja kwenye kile ambacho tuliishia tukikizungumza kipindi kilichopita kipindi kilichopita tulizungumza kutokea kwenye engo hii wamba bwana yesu amesema katika matayo 61 anasema msijisumbue basi mkisema tule nini tunye, nini nini tuvae ama msifanye wasiwasi bas nini tuvae nini, nini anasema mambo hayo yote yanaangaikiwa na watu wasiomjua mungu na baba yenu wa mbinguni anajua kuwa mnahitaji hayo yote bali utafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na o yote mtazidishiwa au katika biblia anasema shughulikeni kwanza na ufalme wa mungu pamoja na matakwa yake na hayo mengine pewa kwa kwa ziada hiyo tukasema tukasemak okay. tukaanza kuangalia mfano tukasema labda mimi kipato changu ni shilingi lakimoja na hamsi elfu kwa mwezi kwa maana ya biashara yangu inanipa faida ya shilingi lakimoja na hamsin elfu ama kazi niliyoajiriwa inanipa mshahara wa shilingi lakimoja na ha elfu ndio ambao naupata okay. lakini nataka kumiliki nyumba kwa hiyo naenda kwa jirani yangu hey, tunapigapiga stori pale alafu namuuliza jirani hii nyumba likugarimu kama shingapi kujenga hi jirani hii nyumba igarimu shilingi milioni arbaini naanza kupiga hesabu harakaraka shilingi milioni arobaini mi mwenyewe msharangu lakimoja na hamsini elfu hapo hapo ndo chakula cha watoto na kitk mm. okay, tunapigapiga stori pale nakuwa mpole <laughs> watoto ji ansanakua na mpole alafu nikisha kuwa mpole maanaake ni kwamba kesho kutwa yake labda kesho yake natoka naenda kwa jirani mwingine jirani mwingine huyu kwa sababu hii nyumba ya jirani a amejenga ni nyumba ya bloku amepaua na mabati safi kabisa amendani ameweka kigae chii anta wenyewe juu ameweka p mambo mazuriukiingia kwenye nyumba na vyumba vitatu labda vyakulalama vi vyumba vinne alafu ukiangalia huko nje ameweka uzio kuna bustani nzuri ya maua yaani ni nzuri kwakweli ni zungumzo ni gumzo la kila mtu pale kijijini actually kila mtu pale mtaani ma pale kijijini angetamani kuwa na nyumba kama hiyo na huyu jamaa ameweza kujenga kwasababu ni kati ya wafanyabiashara wakubwa hapo mtaani ama hapo kijijini okay a laki na hamsini taweza kweli naenda kwa jirani yangu kesho yake ake shoutuwake mwingine huyu jamaa yee ana nyumba ya udongo tunapigapiga stori pale nyumba nyumbae ya udongo ina kasebule ina vyumba viili vya kulala chumba mkono wa kulia chumba mkono wa kushoto juu lakini amewezeka kwa bati namuuliza bwana hii nyumba vipi na chini labda kule ndani amefanikiwa meeka sakafu ah, namuliza, na, nimetumia milioni mbili hii nyumba ndani nasema okay hii sahivi yanguhii inaweza nikajipigapiga nikamudu nikajenga nyumba kama hii okay kwahiyo naamua kwamba nyumba nitakayomiliki ni nyumba ya shilingi milioni mbili ya udongo swali je ndio nyumba ambayo ni chaguo langu au chaguo langu ilikuwa ni nyumba ya milioni 4 lakini kwa kuwa nimeona kipato changu akiwezi kunimilikisha hiyo nyumba nimeamua sasa hivi kuishia kwenye nyumba ya milioni mbili ambayo ni ya udongo sasa nikakwambia ninapoishi kwa kutegemea ufalme wa mungu nathibitisha kuwa imani yangu iko kwa mungu na hayo yanaitwa maisha ya baraka ninapoishi kwa kutegemea fedha ninathibitisha simwamini mungu niko katika kuto kuamini na kwa maana hiyo hayo yanaitwa maisha ya laana kwayo kinachonifanya niishie kwenye kusema nitamiliki nyumba ya udongo ya shilingi milioni mbili ni kwa sababu nategemea fedha na kwa sababu hiyo niko kwenye kutokuamini na kwa sababu hiyo hayo ni maisha ya laana kwa nini kwa sababu laana kazi yake ni kukuzuia ya wewe usifanikiwe laana kazi yake ni kukuzuia ya wewe usistawe kwaio matarajio na matamanio ya moyo wangu ilikuwa nini nyumba ya milioni 4 lakini kwakuwa kipato changu ni laki na hamsini kwa mwezi basi naamua kuachana nayo hiyo ndoto yangu naizika naamua nitaenda na nyumba ya udongo a shilingi milioni mbili kao nlitakiwa nifanye nini tukirudi katika matayo ile sita eh, kumbuka wanayesu anasema msijisumbue basi mkisema sasa nitaondoa habari ya vitu pale niingize nyumba milioni 40. tuko sawa kwa angese, angikuambia nini wanaeuanambaambia usijisumbue basi ukisema nitawezaje kujenga nyumba ya milioni arobaini nitawezaje kumiliki nyumba ya milioni arobaini alafu angeambikambia hiyo nyumba ya milioni aba unayotaka hata watu wa mataifa watu wasiomjua mungu wao ndo wanaangaikia ndio wanachoma akili wanaangaika wanapiga hesabu namna ya kujenga nyumba ya milioni arbaini kwaho bwana yesu nifanya nini anakwambia jishughulishe kwanza na ufalme wa mungu na matakwa yake na hiyo nyumba ya milioni aba utaimiliki kwa nini kwa sababu baba yako wa mbinguni anajua kuwa unahitaji hiyo nyumba sindio nasema mambo hayo yote huhangaikiwa na watu wa siomjua mungu lakini baba yenu wa mbinguni anajua kuwa mnahitaji haya yote bali shughulikeni kwanza na ufalme wa mungu na matakwa yake na hayo mtapewa kwa ziada kwa hio bwa anasema shughulika na ufalme wa mungu kwanza na matakwa yake na nikakuambia matakwa katika ufalme wa mungu nini ni imani kwaho manaake nini anasema kwamba nikakwambia unatakiwa ufike mahali katika maisha yako shughuli yoyote ya maendeleo ufikirie ufalme wa mungu kwanza shughuli yoote ambayo ni changamoto ufalme wa mungu kwanza kama nataka kumiliki nyumba milioni natakakumiliki na ufalme wa mungu nimepewa kwa ajili ya kuniwezesha kama nimeletewa ada ya mtoto na ambila, nilipe ni nanatanilipe nima na ufalme wa mungu munguuopa utashughulikiwa si, kila jibu la changamoto yangu iwe ni shughuli ya maendeleo ama ni shughuli ambayo ufalme wa mungu kwanza kao natakiwa nifikiri ufalme kwanza baada ya kufikiri fedha kwanza baada ya kusema nitapata wapi fedha za natakiwa niemeoke okay. natakiwa niushirikishe ufalme wa mungu natakiwa niuingize ufalme wa mungu, mungu kazini lieza kumiliki kumbuka pia nikakwambia hivi anasema ufalme wa mungu kwanza na matakwa yake nikakwambia matakwa katika ufalme wa mungu ni imani tukaona matayo kumi na saba ishirini ukiwa na imani kama punji ya radari bwana yesu anasema utawambia mlima huu ngooko katupe baharini nao utaondoka na akasema kwamba ukiwa na imani hakuna ambalo litakuwa aliwezekani hiyo imani inasababisha mambo yote yawezekane katika maisha yako kwa ho anavyosema ufalme wa mungu kwanza na haki yake ama na matakwa yake maanake kwamba nikiwa na ufalme wa mungu nikawa na imani na imani inasababisha mambo yote yawezekane kwangu kwao ghafla anaanza kuona kwamba nina uwezo wa kumiliki nyumba milioni ya milioni arbaini kwa kutumia imani yangu kuelekeza katika ufalme wa mungu tuko sawasawa sawa. okay. lakini pia tukena tukaangalia marko mlango wanne mstari wa ishrina tisa anasema ufalme wa mungu unafanya kazi kama mbegu kwa hiyo kumbe ufalme wa mungu unafanya kazi kama mbegu imani nayo inafanya kazi kama mbegu lakini pia nikakwambia tunaangalia habari ya kutumia fedha kama mbegu ni somo ambalo limekuepo sana kama kamakupata somo la wiki iliyopita katafute nikakwambia fedha inaweza ikawa kitu chochote fedha unaweza unawezaa ikawa sama, kwa mfano ukipanda mahindi navuna mahindi ukipanda marage unavuna maragenavunamarage o kama nataka kupanda mahindi shambani na uwezo wa kuchukua fedha nikaenda nikanunua mbegu ya mahindi nikaja nikachukua mbegu ya mahindi nikapanda shambani na nikapata mahindi nina uwezo wa kuenda kununua maharage nikachukua hayo maharage nikaja nikapanda maharage shambani nikapata maharage tunakwenda sawa sawa kwa hiyo nikakwambia fedha unatakiwa ile mbegu yako uipe jina sasa turutia taratibu kwahiyo nina shilingi lake na hamsini nina nyumba milioni ya milioni taakubiliki nikakwambia sobo lilopita kwamba fungu la kumi ni shilingi l15 kwaio naeka pembeni nabakiwa na shilingi lakimoja na kwa kwaho nafanya maamuzi kwamba shilingi l h5 nitaitenga kwa ajili ya kumiliki nyumba milioni 4 na nikakwambia mavuno ndio yanayamua mbegu iweje kama nataka kuvuna mahindi kwenye eka tano ni dhahiri mbegu nitakazotumia sii sawasawa na mbegu nitakazotumia katika eka moja mbegu za kupanda eka tano ni nyingi zaidi kuliko mbegu za kupanda eka moja na neno linasemaje neno linasema katika wakorinto wa pili wakorinto wa pili mlango wa tisa sawa halafu mstari ule wa sita mpaka wa saba naomba nisombe kwenye bibilia ya neno bibilia ya neno anasema hivi kumbukeni kwamba yeyote apandaye kwa uchache pia atavuna kwa uchache sawa anasema naye apandaye kwa ukarimu pia atavuna kwa ukarimu kila mtu atoe kama alivyokusudia moyoni mwake si kwa uchoyo au kwa kulazimishwa kwa maana mungu humpenda yeye atoaye kwa moyo mkunjufu kwahio nikakwambia paulo anaonyesha habari ya matoleo kuwa ni mbegu ni kupanda kwa hiyo nikakwambia kama fedha inaweza ikawa kitu maanaake ni kwamba neno la mungu ndio kiini kilichoko ndani ya mbegu tuko sawasawa nikakwambia indi ukiliangalia punje ya mwindi ukiiangalia lile gamba la nje ndo inakujilisha huu ni mwindi lakini kiini chenye uhai kiko ndani ya hii punje arage ukiliangalia lile la nje unajua hili ni arage ama mahii ni mbazi lakini kiini kinachoota kiko ndani ya hilo gamba la nje kao hili gamba la nje ndio fedha neno la mungu ndo kiini kilichoko ndani tunakuenda sawasawa siikaa tunakuenda sawa rafiki sasa kumbuka nilikwambia unaanza na roho mtakatifu unamaliza na roho mtakatifu kwauo unakaa na roho mtakatifu nasema oke okay, sawa sasa roho mtakatifu iko hivi mimi nataka nyumba kumiliki nyumba ya milioni arobaini nyumba ya milioni arobaini nahitaji mbegu ya kiasi gani somo lillopita nbalaa nasema nahitaji mbegu ya shilingi lakinne lakinne nikiipata nikapanda katika ufalme wa mungu nikaachilia imani yangu ufalme wa mungu utaingia kazini utaniletea kunimilikisha nyumba ya bilioni 4 safi kabisa okay nasema lakini hela ambayo naweza kutenga kila mwezi ni l 5 tu kwa hiyo ama nitenge l 5 kila mwezi kwa takribani miezi kumi na mbili ili niweze kufikisha shilingi lakinne au nichukue shilingi l35 niamue kuipanda katika ufalme wa mungu alafu niamini sawasawa na wakorinto wa pili t wakorinto wa pili 91 anasema hivi na yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha naye atayaongeza mazao ya aki yenu niamue kwamba nachukua shilingi l35 napanda katika ufalme wa mungu naaminia kupata shilingi laki 4 na hii lakinne nikiipata nitapanda katika ufalme wa mungu niaminie sasa kupata kumiliki nyumba ya milioni 4 tunakwenda 0 tunakonda sawa sawa kwao ningeanza hatua ya kwanza nachukua hta ya yangu ama nasema nahitaji hela ya miezi miwili labda iyo shilingi elfu sabini nei nachukua shilingi elfu sabin nimeweka kwa miezi miwili hiyi elfu sabini ni mbegu naita nini naita hii hii ni kwa ajili ya mbegu ya kupanda kwa ajili ya kumiliki nyumba na mbegu nayotaka ya kupanda ishi ngapi shilingi laki4ne kwao napanda katika ufalme wa mungu sawasawa na wakorinti wa pili 9 1 hiyo ndio kiini ambacho kitaingia ndani ya hii shilingi elu 35 ama itaingia ndani ya hii shilingi elfu 7 hicho ndio kiini lile neno kwahiyo inavyoachilia katika ufalme wa mungu naamini kwamba mungu atazidisha alafu itaniletea nini itazidishwa hiyo mbegu zitakuja na 5 za kutosha lakini pia itaniletea na shilingi laki 4 ambayo hii lakinn nikiipata sasa ndo nitaipanda sasa katika ufalme wa mungu kwao naangalia okay. napanda kwa ajili ya kupata mbegu ya kupanda kwa ajili ya kumiliki nyumba mbegu ya yakupaaggp lakin lakini ilio ningpi h5 haha naita naaminia mbegu ya kupanda kwa ajili ya kumiliki nyumba sawasawa nanini sawasawa na wakorint wa pili 91 wapl 9 ndio kiini kilichoko ndani ya ile mbegu wa, shilingi 35. tunaanza h5sachukl nimeshapanda alafu imepita labda mwezi mmoja miezi miwili nimepata hiyo shilingi lakinn imekuja nayo moonia shilingi lakinn okay. ningefanyaje sasa kupanda kwa ajili ya kuaminia nyumba ningeanza kupita kwenye neno kuangalia je kuna neno lolote la mungu ambalo linathibitisha watu walimilikishwa nyumba ambazo wajajenga wao kwa hiyo ningeanza kupekua kwenye neno labda ningeenda kwa mfano kwenye nehemia twende nehemia mlango wa tisa nehemia mlango wa tisa na mstari ule wa ishi n t inazungumzia wana waiz walivotoka misri wakati wanakuja kuingia kanani sasa anasema mstari wa hi nt5 wakaitwaa miji yenye boma na nchi yenye neema wakazitamalaki nyumba zilizojaa vitu vyema birika zilizochimbwa midhabibu na mizeituni na miti mingi yenye matunda okay. angalia hii tuone kwenye bibilia habari njema anasema nini bibilia habari njema anasema hivi miji yenye ngome wakaiteka wakachukua nchi yenye utajiri majumba yenye vitu vingi vizuria kaio israeli walimilikishwa majumba lakini tukaangalie kumbukumbu la torati trati kumbukumbu la torati 611o ama kumi hadi kuinamoj atwati kumi hadi kumi na moja sita kumi hadi kui namojasita adi moj kumi nasema hivi tena itakuwa atakapokusha bwana muungu wako ukuleta katika nchi aliyowapia baba zako babu zako baba zako baba abrahamu isaka na yakobo yakuwa atakupa miji mikubwa mizuri usioijenga wewe na nyumba zimejaa vitu vyema vyote usizojaza wewe na visima hii tafsirigani nasoma kama <coughs> <coughs> so anasema hivi anasema na nyumba zimejaa vitu vyema vyote usizojaza wewe na visima eh, anyway kwa kiingereza naema tofauti ona sema biblia ya neno biblia a neno anasema mstari wa kinmoja nyumba zilizojaa vitu vizuri vya aina nyingi ambazo hukuvijaza okay kwa kwaio anasema unamiliki nyumba ambazo hukujenga wewe ndo lugha nyepesi hapa tuko sawasawa sawa rafiki ngoja niweke maji kidogo kwenye koo kwa hiyo kufuatana na nehemia 925 na kufuatana na, <coughs> na kumbukumbu la toraati st 11moj inaonekana wana wa israel walimilikishwa nyumba ambazo zimejaa vitu vizuri ambavyo hawakujenga wao kwa hiyo maana ake ni kwamba mungu pia ana uwezo wa kunimilikisha mimi nyumba milioni 4 i kivipi sijuu ai ni hiyo ni kazi yake kazi yangu mimi nikuamini kazi yangu ii ni kutegemea ufalme wake kazi yake yeye mungu ni kusababisha hicho kitu kitokee kwa hiyo nimepata naochukulia labda nimeamua kusimamia nehemia t a kwa hiyo hatua ya kwanza kwenye kutegemea ufalme wa mungu ilikuwa ni nini ni kuamua aina ya mbegu ambayo nataka kupanda na mbegu ambayo nataka kupanda inaamuliwa na nini inaamuliwa na aina ya mavuno ambayo nayataka kwaho tukaona kwenye mfano wetu kwamba kwakuwa hela nilionayo ni shilingi lu haha na, na nimekaa nimeshirikiana mtakatifu amenichungulisha kwamba mavuno ya kupata labda kwa sababu anataka nyumba ya shilingi milioni 40 mavuno mazuri ya kupanda nini nipande shilingi lakinne kwa nini kwa sababu alisema yeyote atakaeacha kitu chochote kwa ajili yangu mimi ama kwa ajili ya injili atarudishiwa mara mia kwahyo shilingi lakinne ikirudishwa mara mia sifuri ya kwanza inakuwa ni shilingi milioni nne sifuri ya pili inakuwa ni shilingi milioni arbain lakini sina hiyo lakinne kwa sasa hivi k nafanyaje nasema hi thelathiatan ngoja niaminie nipata shilingi lakinne kwao naaminia sawasawa na wakorinto wa pili ti kmi hiyo lakinne ikishakuja labda baada ya mwezi mmoja ama miezi miwili hiyo lakinne ikishakuja nachukua shilingi lakinne sasa kama mbegu yangu mbayo naizungushia katika neno ambalo neno ni nehemia 95 tuko sawasawa alafu hiyo mbegu sasa naanza mchakato wa kuiachilia katika ufalme wa mungu kumbuka ufalme wa mungu unafanya kazi kama mbegu imani nayo inafanya kazi kama mbegu tuko sawasawa neno la mungu nalo linafanya kazi kama mbegu koo hili neno la mungu ambalo ni nehemia 95 ambalo nimelizungushia gamba la nje nimezungushia nayo shilingi yangu lu5 ama aomezunguzia gamba la nje kwa shilingi la kinne kwao ile lakinne ile mbegu sasa hivi naita nini hii ni nyumba kwayo mbegu yangu ya shilingi lakinne inaita ni nyumba kwa nini kwa sababu naaminia ukipanda nyumba utavuna nyumba unakuna sawa sawasawa kwo maanaake ni kwamba inafika inabidi nchukue hatua ya, ya kuachilia hii shilingi lakinne sasa katika ufalme wa mungu kumbuka napanda katika ufalme wa mungu kumbuka ule mfano wetu bwanayesu akachukua samaki wawili akachukua na mikate mitano akamshukuru mungu na unamshukuru mungu kwa lakine, kwa ya hiyo shilingi laki4ne ama kwajilishilingi hata alafu unaibariki unaweka mkono juu yake unabariki hiyo hela unasema baba katika jina la lanabariki hii fedha asante kwa maana nitakapoiachilia na kupanda katika ufalme wako sawasawa na nehemia 925 ama sawasawa na wakorinto wa pili 91 baba mbegu yangu utaizidisha nami nitapata mavuno ya shilingi laki lakinne unapofanya hivyo unasababisha hiyo fedha inaama kutoka katika mfumo wa uchumi wa ulimwengu huu inaingia chini ya ufalme wa mungu baraka ya bwana inakuja juu inaanza kusababisha hiyo hela iwe kwa sababu baraka kazi yake ni, ni, ni fruitfulness and multiplication baraka inasababisha uzalishaji na kuzidisha hivyo ndivyo ambavyo tunaishi maisha katika ufalme wa mungu ko hatua ya kwanza ni katika kuishi kutegemea ufalme wa mungu ni kuamua ni mbegu ya namna gani namnagarinatakiwa kupanda na mbegu inaamuliwa kwa mavuno lakini hiyo mbegu ukishaijua lazima uipe uhai uhai unaipaje unaa kwa neno la mungu ambalo unalisimamia mngu malo naisimaa aza ukifanya hivyo hivoanae umeshapiga hatua kubwa sana hapo ndo mchakato wa kuishi maisha yako wa kutegemea ufalme wa mungu unavyokwenda kwa hiyo unaamua kiasi cha mbegu unachotaka kwa kuangalia mavuno ambayo unayataka ukishaamua unatafuta neno la mungu ambayo ndo inakuwa kiini ndani ya ile mbegu alafu hiyo ndo unayiachilia katika ufalme wa mungu shida ni kwamba mda umetuishia jina langu naitwa uruma gari na yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu huruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya yalidio kupitia vipindi neema na kweli ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 76242au 675242 au kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sasa katika kila kazi njema mungu ayemtuma mulimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhatikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa pati na wa mwalimuhurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitinina nn mia tano i bili aoban mbii au sifuri sita 7aba tatu tan 2iaobbii au sifuri 7aba 8an tsa tan a 2ii mbili umekua akisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechal ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuiga kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 Sanno si, si fuori in Bili in O se si già sta baciato si fuori in Bili in