vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli peto anatoka anaanza kutembea juu ya maji bibilia anasema ya alipoona yakuwa upepo ni, aka aka yu, ni mkono, wa mbisho akaogopa akaanza kuzama akapiga yoyo akasema bwana niokoe bwanaeso akamshika mkono wakarudi wakitembea kwenye boti alafu bwanaes anamwambia ewe mwenye imani haba mbona uliona shaka maana nini shaka nini ukusita wewe unasikia meseji kama hii unafurahi unafanya maamuzi nitakuwa naweza kupanda mbegu nimona ufungua kutoka kwenye umaskini unafanya mara moja tu alafu nasema sifanyi tena nasubiria ukiacha maanayake umeiondoa imani yako kazini popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umaweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema nakweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wo unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo moja, stansama, imani waibraniaasoimaiawezekani kumpendeza mungu na warumi nasema kwamba mwenye haki ataishi kwa imani hivyo basi fanya maamuzi ya kuishi kwa imani na si tuoapa kusapoti na kujenga imani yako ili mwenendo wao akila siku umpendeze mungu kufikiri kwako rafiki kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo kama ungependa kupata na, na, kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya video unaweza ukaenda kwenye youtube ukasubskribe katika chaneli yetu inayosema inaitwa mwalimu ruma gadi alafu k a kubonyeza kingele ukioneza kingele pia usia ku ile i na wapeda wenginekuskiliza na kufatilia mafundisho haya lakini pia uakuik ido zetu kama ungependa kupata mafundisho pia sauti, kupata podcast, podcast, gali, ya kwa njia sauti unaeza kupata katikatia tia andika mwalimu huruma gadi itakuja y alafu utakuta mafundisho si tu haya yanayendelea na yayuma yaliyopitaotmpaskiliza ya kumbuka sii ni kusikiliza n kama ungependa pia kupata mafundisho kwa njia ya whatsapp ama telegram kuna grupu linaita mwanafunzi wa kristo tuma ujumbe mfupi sema niunge katika namba 7895242789242 baada ya kusema hayo nataka tuendelee na somo letu linalosema uh, uh, mageuzi ama mapinduzi ya fedha na uchumi katika maisha ya mkristo na kwa kweli tumeshaongea mambo mengi kadha wa kadha na leo nataka tuhitimishe sio kwa sababu vya kuzungumza vimeisha lakini nikuachie na vichache hivi ili uweze kuvifuatilia nikushukuru kushukuru huwe ambae unafuatilia mafundisho ya kila siku nikushukuru kushukuru ue ambae unafanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli lakini pia nikushukuru kushukuru huwe ambaye umeamua kutumia fedha zako kuhakikisha kwamba unasapoti kuchangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio kama navyosema huko nyuma na leo nitasema tena haturushi bure tunalipa radio stations hizi hatuna wazungu tunalipa sisi wenyewe watanzania kwa sababu tunatosha tunaweza baa ametubariki kila mtu akifanya kwa sehemu yake maanayake ni kwamba wote mimi na wewe tunahesabika mbele za mungu kwamba tumetii agizo la bwanaetyesu kristo la kwenda kuhubiri njili kwa kila kiumbe na kufanya mataifa yotekuwa wanafunzi kwahio unaweza ukamtii kristo hata kama sio e unaehubiri lakini kwa mapato yako ukashiriki hiyo thawabu kwa hiyo kama ujafanya maamuzi ya kua basi ngekushauri uweze kufanya namna hiyo baada ya kusema hayo tuendelee na somo letu Uh, tunaangalia mapinduzi ya fedha na uchumi katika maisha ya mkristo ssa nitaenda haraka ili ende kwenye pointi pointitucha tukizungumza tumalizie siku ya leo kumbuka tusema hatua ya kwanza kabisa kuleta mageuzi ni kuuchukia umaskini na kuukataa maskini kwa sababu akorinto wa pili 89 inasema yesu bwana yesu alikuwa maskini isitue matajiri nikakwambia hatua ya pili ni kuamua kufanya maamuzi ya kuishi maisha yako kwa kutegemea ufalme wa mungu badala ya kutegemea fedha na nikaanza kupitisha kwenye neno kuonyesha namna ya kufanya nikakupa funguo kadhaa ufunguo wa kwanza niliokupa nikwambia kwamba amua kiasi ambacho unataka kupanda katika ufalme wa mungu ufunguo wa pili nikakwambia kwamba ukishafanya maamuzi hakikisha unaachilia hiyo hela unapanda hiyo mbegu yako katika ufalme wa mungu ufunguo wa tatu nikakwambia kwamba hakikisha unapopanda katika ufalme wa mungu uko katika imani na wakati tunaangalia ufunguo wa pili na ufungu watatu uawamiassai yakupanda ni sehemu ambao wako katika imani se, na jambo lingine la pili kwamba eh, unapopanda lazima waba aana s apandaakusimamia marko b mpaka kwamba waini mungu kwamba aa yale unayosema ndio atafanyia kazi na 24, amini, umepokea baada ya kutoa ile mbegu yako aa lguoawaaa kama ujaskilizaale mafundisho ya nyuma nyumauendo ukayasikilize na tukazungumza pia habari ya hofu tukaangalia stori ya mwanamke mjane na eliya tukaona kwamba huyu mama alipokuwa na mlo wake wa mwisho mungu akamtuma elia aende kwa huyu mama tukasema kwamba eliya angeweza kutumwa kwenda kwa wajane wengi ambao walikuwa wana fedha walikuwa wana uwezo ndicho ambacho hata bwana yesu anazungumza lakini akatumwa kwa huyu mama kwa ni kwa sababu njia pekee na unisikilize vizuri rafiki njia pekee ya kumtoa huyu mama kwenye changamoto ya chakula aliyokuwa nayo kwenye changamoto ya namna ya kuishi aliyokuwa nayo ilikuwa ni kumkutanisha huyu mama na ufalme wa mungu na ufalme wa mungu ulikujaje ulikuja kwa mungu kumtuma mtumishi wake kwenda kwa huyu mama kwao na wewe leo hii namna pekee unaweza kutoka katika umaskini ni mungu kutengeneza mazingira ya wewe kukutana na ufalme wake hana namna nyingine yeyote ndio maana bwana yesu alizungumza katika matao 6 kwamba inapokuja kwenye swala la mahitaji yetu tusijisumbue akili tusiwe na wasiwasi jinsi tutakavyokula tutakavyokunywa tutakavyoishi anasema baba yenu wa mbinguni anajua mna lakini tafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo mengine atakuja kwa ziada kao anasema kwamba jawabu la changamoto ulionayo hivi jawabu la umaskini ulionao sasa hivi ni ufalme wa mungu sasa ufalme wa mungu unakutana nao vipi ufalme wa mungu unakutana nao kama hivi kwamba tunafundisha neno kila mara tunavyoalika watu wawe tn wa, wa vipindi vya neema na kweli ilikuwa ni fursa ya yawewe kuchukua mbegu yako na kuamua kwamba unajua nini nimesikia mwaliko kwamba inahitajika fedha kwa ajili ya kulipia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio kwamba nikupe mfano vipindi vya neema na kweli vimenijenga vimeniimarisha vimebadilisha maisha yangu nimekuwa jasiri ninapenda kusoma neno la mungu ninampenda mungu kwa maana hiyo unawajibika kufanya nini kusema unajua nini kama mwalimu uruma gadi aliweza kuchukua hatua ya imani akaamua kuanza kushirikisha umma wa wakristo kile ambacho mungu amemfundisha vipi kama angeamua kukaa kimya angeamua kuwa mchoyo akakae na familia yake maanaake ni kwamba nisingejua kwa kuwa yeye hakuwa mchoyo amekuja ametushirikisha watu wote kwao na mimi nnawajibika kuchukua hatua ya imani kuhakikisha kwamba nachangia gharama za redio ili mamia kwa maelfu ya watu pia waweze kusikiliza tunakwenda sawa sawa rafiki ni la muhimu sana hilo kwa sababu nimeona wakristo wengi mnasikiliza mnafurahia mna nondo mnaenda kwenye vikundi vyenu mnafundisha wala hata hubutu kusema mmetoa wapi kwa sababu hamtaki wakijua kwamba utakosa sehemu ya kufundisha kwa <laughs> ko umefanya siri yako ni chaka lako nakamata yani tiri kutoka kwa urumagadi alafu unazama unaingia kama vile mungu alisema na wewe usiku na wala sina tatizo na hilo ila kitu kimoja hebu fanya maamuzi ya kwamba kanuni ya kupanda na kuvuna kwamba kila mwezi utaifanyia mazoezi na nikushauri hebu mshirikishe roho mtakatifu muulize je roho mtakatifu kupanda mbegu yangu katika huduma ya neema na kweli katika kazi uliompa mwalimu huruma gadi ya kufundisha kweli ya kristo ni sehemu sahihi akikuambia sehemu sahihi basi ufanye maamuzi ya kupanda kila sasa ikawa, mwezi sasa unaweza ikawa mwezihuu umepanda elfu hamsini mwezi ujao ukapanda shilingi elfu kumi alafu mwezi unaofuata ukapanda laki mwezi mwingine unaofuata ukapanda lak mwezi mwingine unaofuata ukapanda elfu na nawezgin kapanda elfu kum kiwango chochote ambacho utakuwa nacho ambacho ro atakuwa amesema katika mwezi huo hakikisha kwamba umekipanda na umeaminia kuvuna kitu fulani ndio namna pekee rafiki mimi nawee tunaweza kustawi katika ufalme wa mungu hakuna njia nyingine hakuna hakunasi nyingine mtu asikudanganye nimefanya utafiti nimejifunza nimeangalia nini vuguvugu nimeangalia watu wa faith movement kwa wale wanaojua vuguvugu la imani nikaangalia watu wa grace movement vuguvugu la neema nikaangalia watu wa holy spirit movement waovuguvugu la kristo la nini la roho mtakatifu nikaangalia watu wa glory watu wa utukufu kuna kuna vikundi kundi kibao kuna kambi kibao katika mwili wa kristo nimeangalia wote kundi pekee ambalo nimekuta limestawi na lina kitu cha kuonyesha linaishi maisha ambayo ni mazuri ni kundi lilooko katika imani lakini nzuri zaidi ukutana na kundi ambalo lina ufunuo wa neema na ufunuo wa imani maisha yao anakuwa ni mazuri zaidi kwa hiyo fanya maamuzi kabla sijakupa ufunguo wa, wa, wa nne na watano eh? fanya maamuzi kwamba kila mwezi kwa sababu kusikia tu haitoshi naweza nikapiga nikakuonyesha namna ya kupiga siwezi kupiga shp kwa niaba yako naweza kuonyesha namna ya kula chakula kwamba hivi ndivyo ugali na mlenda unaliwa na ukilo unapata nguvu lakini siwezi nikala kwa niaba yako ni kila kwa niaba yako mii nitaishia kushiba huo utaendelea kuwa nanja. na njaa na bwana yesu akasema anayebarikiwa ni yule ambaye ni mtendaji wa neno kwaho mimi nikusisitizie rafiki kwa umsisitizo mkubwa kabisa fanya maamuzi anza mimi niliwaambia wale wanafahamu wamesikiza tangu mwaka jana mbegu yangu ya kwanza toa yangu ya kwanza nilianza kutoa shilingi mia tano na nilivyofanya maamuzi ya kutoa maanaake ni kwamba sikufanya maamuzi kwamba natoa kujaribu nonono nilisema naamua kwanzia leo nitakuwa mtoaji nitakuwa nitatumia kanuni ya mbegu ya kupanda na kuvuna ko sio unafanya maamuzi mwezi mmoja unafanya alafumwezi unaoaa nasema sipande sasa nasubiria mpaka nione ile mbegu nyingine imeleta ime ime kiasigani ukifanya hivyo umeingia kwenye shaka umeanza kwa imani alafu baada hapo ukaingia shaka mfano mzuri kasome matayo kumi na nne kwenye anzia mstari wa ishiina tano na kuendelea uone bwana yesu anakuja anatembea juu ya maji petro wanafunza wanapiga yowe alafu anasema ni mimi msiogope petro anasema kama ni wewe niamuru nije nikitembea juu ya maji bwanaesu anamwambia njo petro anatoka anaanza kutembea juu ya maji bibilia asema alipoona yakuwa upepo ni wa mbisho akaogopa akaanza kuzama akapiga yoe akasema bwana niokoe bwanaes akamshika mkono wakarudi wakitembea kwenye boci alafu bwanaesu anamwambia ewe mwenye imani haba mbona uliona shaka maanaake nini shaka nini kusita ee unasikia mesi kama hii unafurahi unafanya maamuzi nitakuwa naweza kupanda mbegu nimeona nimona kutoka kwenye umaskini unafanya mara moja tu alafu nasma sifanyi tena nasubiria ukiacha maanaake umeiondoa imani yako kazini o mimi nikuombe kitu chukua hatua leo hii alikuja ndugu nadhani kama awiki kama mbili zimepita akasema mimi ni mkatoliki nimekusia kwenye redio mara moja tu nimeamua kuja leo hii alikuja kanisani saa nimekuja nimekusikiliza nimefurahi lakini shida yangu moja tu uchumi mambo hayaendi sasa mambo hayaendi kwa sababu unategemea nguvu zako mwenyewe unategemea juhudi zako mwenyewe na hiyo unate, maanaake unategemea fedha na uko kwenye laana dawa ni anza kutegemea ufalme wa mungu utakuwa kwenye imani kwa mungu na hivyo utakuwa katika baraka kwao mimi ni kushauri kama unasema mimi ni mwalimu wako na ndivyo ilivyo kwa sababu unanisikiliza kila siku tabasabu <laughs> kwayo mimi mwalimu wako ambaye umeamua kwamba nataka kujifunza chini ya mwalimu uruma gadi na kushauri anza edha una shilingi mia tano ama una shilingi elfu moja ama una shilingi elfu tan elfu kumi fanya maamuzi leo kwamba kila mwezi ntakuwa na mbegu napanda na naaminia kitu fulani mwezi huu unaweza unaezaukaaminia labda kupata ni kupata mtaji mwezi ujao unaweza ukaaminia kupata ada ya watoto mwezi mgine aakamina t kupata helaya kununua ngombe mwezi si hakikisha kila kitu chako unakipata kupitia ufalm wa mungu sasa wa mungu unaweza kile kitu fedha nne unasema unasema nini hivi baada ya kupanda ufalmwa yangu katika yakupanda wa mungu katika imani ambayo ilikuwa ni hatua ya pili na ya tatu hatua ya nne ni kwamba natakiwa nimsikilize roho mtakatifu ananipa maelekezo gani kuhusu mavuno yangu na hili ni kosa ambalo watu wengi sana wanafanya anapanda mbegu yake lakini hachukui muda wa kutosha kukaa mbele za mungu kumsikiliza roho mtakatifu anampa maelekezo gani kumwelekeza mahali pa kwenda kuvuna siukaa nanyelke tunachokizungumza rafiki si lazima usikilize maelekezo lazima usikilize maelekezo goja nikupe mfano kadogo miaka mingi iliyopita nika ni, na eneo la familia tukaamua mimi na mke wangu kwamba unajua nini ili eneo tunataka kuliuza kwao tukafanya maombi ya mapatano tunakwenda sawasawa rafiki tukaachilia na mbegu yetu sasa nisikilize hiyo ilikuwa ni kama mwezi wa nne ama watano nakumbuka vizuri alafu mwezi wa saba nikiwa kwenye maombi maumbi roho mtakatifu tuliomba tukaamini tumepokea dili ya, ya ile, ile ardhi yetu lakini sijasikia maelezo unajua kitu alichofanya rafiki akanyonyesha picha ya viwanja vimepimwa kao akasema nenda kapime viwanja h likuwa ni mwezi wa saba wo tumeomba mwezi wa tano mwezi wa saba akazungumza namii kuhusulno kwamba nikapime viwanja okay lakini sina hela ihl kupima vwanjanafanyaje tumeendelea tumeendelea mwezi wa tisa umesema lakini sina siahela inakuaje nahitaji maelekezo tena maake sijaona kinachokuja nilipotoka kwenye ale maombi ya mwezi wa tisa mtu akanipigia simu akasema nimepita kwenye eneo fulani nimeambia ile eneo nila kwako ndio kwahio nataka tuingie ubia tuingie ushirika mimi nawewe tufanye kazi ya kupima viwanja daddaa kao kila kitu nilikuwa namsikiliza roho mtakatifu na mtaka nawewe rafiki unapopanda mbegu yako baada ya kupanda mbegu yako sikiliza maelekezo ya roho mtakatifu akuonyeshe watu unaweza kwenda kuvuna hicho ambacho nataka kukipata hatua gani ambao unatakiwa kuichukua ili isababishe wewe uweze kukutana na hiyo moja nikupe mfano mwingine kipindi kingine mungu akanyambia kwamba tulikuwa eh, tuna kagari kadogo ni elfu mbili na kumi akasema uzeni hiyo gari kwa sababu ya moja mbili tatu nikaambia okay sawa lakini mnunuzi uko kwa wapi kwao naenda kumtafuta ama unamleta akasema namleta unajua nini akamleta kwaho kuna wakati mngine atakwambia toka uende siu kaanyeelewa rafiki wakati mwingine tumeaminia kwa wale walioko pale arusha wanafahamu nilimwaminia mungu kwamba kupata jengo la kufanyia ibada lakini nyumba ya kuishi na nilitaka vyote vije jengo na nyumba vije kwa wakati mmoja tunakonda sawasawa kwao nimepanda nikaa b oja ko nimekaa lbia ni, natatu elfu bili na kumi na nne na mwishoni kama mwezi wa, wa kuminamoja hiv kauuliza mungu vipi kuhusu eneo nikiwa darslam akanambia eda arusha, arusha tena nini kwenye harusi ya mtoto wa shangazi yangu nikiwa kwenye harusi nikakutana na mama oja mtumishi kazi tunafanya huduma pamoja bwana nikaambiaa tuombe tuombeli yuko pale wesikilimanjaro kwa ataakuoda nabii mmoja wa bwana ngaa ngari kwelikweli anaitwa maboni nenda pale, pale wes kilimanjaro futaona mambo yake <laughs> kwaho tukaomba tulivoomba then tukakutana mambo yakaanza kanza kwenda nikwambie kitu mwezi wa tatu elfubili a kumi na tano nikapata jengo la kufanyia huduma na nyumba ya kuishi kwa wakati mmoja kwa siku moja inawezekanaje hayo mambo ni kwa sababu namshirikisha roho mtakatifu sasa njia nyepesi kusikia maelekezo kutoka kwa roho mtakatifu kwa wale wanaojua kuomba kwa kunena kwa lugha hapo ndo potakiwa baada ya kupata mbegu yako kaa kila mara tenga muda nusu saa dakika kinatano sali moja nena kwa lugha huku unamsikiliza roho ataanza kukupa mawazo wakati mngine kukuelekeza kwake sio kukuambia kitu ataanza kuongoza hatua zako kwa nini? kwa nini sababu hatua za mwenye haki na bwana atakusababisha utoke uende sehemu ambao ulikuwa hauna mpango wa kwenda alafu ukienda kule unaenda kukutana na jibu lako muhimu sana sasa ufunguo wa tano ufunguo watano. maelekezo yoyote atakayokupa kama amekuelekeza kitu kakisikia chukua tua usisite chukua hatua na hapa inahitaji uwe jasiri chukua atua. Yes, panano, chukua unaweza kawa naogopa toka nenda nenda hapo inahitajiujasiri cuku tuaagouu na hu uanda iblisi lakini usikubali chukua tua nenda kwaho ukifanya hivyo rafiki utakuwa umefanya vizuri sana lakini mwisho pia mwisho pia wakati katika hali ya kusubiria mavuno yako ufungua wa sit akikisha lile neno ulilolisimamia kwa mfano tulikuwa tunazungumzia baada ya kumiliki nyumba ya milioni 4 ulisimamia nemia 95 hicho ndicho ambacho kinatakia kikupe ujasiri kwamba hiyo nyumba ya milioni4 itakuwa ya kwako sio hela uliyoitoa sio ile lakinne ulioitoa bali ni lile neno ambalo ulisimamia ndo kini Ye, neemia, tisa, shina, tano. Ama kama ulikuwa nhemia ma kam napaa5 una kupata shilingi laki4n n usiangalia 5 angalia lile neno lilosimamiaai arin p91 hapo ndo macho yako anatokea yawepo moyo wako anatokea uwepo kwenye neno sio kwenye kiasi cha pesa ulichokitoa sasa nimeona makosa yanafanyika tena na tena watu wanatia imani na matumaini yao kwenye fedha na nimekufundisha usitegemee fedha tegemea ufalme wa mungu na unapotegemea ufalme wa mungu imani yako kwa mungu mungu imani kwa mungunake ni, ni kuamini alivyosema katika neno lake kwao utakapokuwa unaliangalia neno maanaake sasa wewe unategemea ufalme wa mungu tarudia tena usifanye makosa ambao nimeona watu wanafanya kila siku watu wanategemea ile hela aliotoa mwingine anasema mwalimu nimetoa fungu la kumi lakini sionhi chochote kwa sababu gani ma, choo yake yako kwenye kile kiasi cha fedha alichokitoa badala ya macho yake kuwepo kwenye ahadi ya mungu alivyosema kwamba ukinipa fungu la kumi nitafungua madirisha ya mbinguni nitamimina baraka kutakuwa hakuna sehemu ya kutosha baadala ya kuangalia neno anaangalia kiasi cha fedha hiyo ndo kitu inafanya watu wanaanguka kila siku tumeelewana rafiki usiangalie fedha angalia lile neno lilosimamia angalia lile neno lilosimamia mwenyeelewa rafiki kwao unaona mda wote unaanza na roho mtakatifu katikati ya mchakato na roho mtakatifu unamalizia na roho roho mtakatifu mtakatifu atakwambia wakati wa atakwambia wakati umefika unamalfkeleea mambo chungu mzima ambao iliwaaaaa mungu alafu nikaa namshirikisha roho roho mtakatifu, roo mtakatifu wakati roomtakatifu takatb wakatiwh la nikachukua atua nikatoka kwa ulaini kabisa. na ikaenda kwa ulaii kaisa kwao nawewe nataiwa ufanye namna hiyo sasa nimalizie nadani umeeleza hatua kama ukuskia zile msei zote t zzopita kachukue uzisikilize tena na tena message zote k sikiliza tena rudia tena runia, tena runia, tena rudia rudia na utakuwa unapata vitu vipya unaosklzatapata vitu vipya ndio namna ambavyo tunakuwa siri ni kusikiliza tena na tena na ukimaliza sikiliza tena alafu tn na tnal kimalza na nini t hiyo ndio siri rafiki kwao mwisho nimalizie malizi kusema hiv nimekufundisha haa hivyo ndo namna ambavyo unaweza ukaleta mageuzi lazima ufanye maamuzi magumu na utakapoweza kushinda hofu ya nitakula nini nitakunywa nini nitavaa nini na kusema ninao ufalme wa mungu ko ndani mwangu na bwana yesu alisema ufalme wa mungu unaweza kunitunza kwa hiyo nachukua maamuzi ya kuwa patnaa kupanda kila mwezi na kuaminia kitu fulani ndio siku ambayo utakuwa umeingia kwenye uhuru wako kinachokuzuia hivi usitoe ni kwa sababu unafanya kile ambacho bwanayesu alikukataza usifanye anasema usiwe na wasiwasi utakula nini usiwe na wasiwasi kuhusu mahitaji yako bal kutia agizo la bwanayesu wwe bado unaendekeza wasiwasi ndio maana unashindwa katika auni ya kupanda na kuuna sure unavunja hiyo hali leo hii fanya hayo maamuzi anzia hataa ni mia tano anziata kama ni elfa i elfu mbili elfu tano anzia a wote huwa tunaanzia mahali kama umesikia hii sauti na umesikia haya mafundisho maana yake ni kwamba mungu alikusudia uyasikie na anakutaka uchukue hatua kwa sababu gani amechoshwa na umaskini wako amechoshwa na mchapiko wako wewe kuwa masikini na kuchapika haumletei mungu mtukufu unafanya jina lake linatukanwa kwa mba walokole ovyo ukishaokoka mambo yanakuwa ya ovyoovyo sasa nataka hushirikiana na roho mtakatifu na neno la mungu na ufalme wake uwathibitishia ao wanaokusema kwamba wamekosea kwa kuanza kushiriki katika kanuni ya uchumi katika ufalme wa mungu kwa kuanza kufata utaratibu ambao mungu wameweka wa kwao fanya hayo maamuzi na ukifanya ayo maamuzi usigeuke nyuma usigeuke nyuma usiache hakikisha kila mwezi una patna edha ni kwa elfu tano kwa elfu kumi kwa elfu ishirii unatoa mbegu yako unaachilia imani yako unatoa mbegu yako unaachilia imani yako nao kila unapotoa mbegu yako andika umbi lako andika umeaminia umepokea nini umepokea nini tuko sawasaa rafiki kwa hiyo kanunue daftari kabisa ama kanunue nini daari uanze kuandika kwa wale wenye simu za kisasa tafuta sehemu yako kwenye anza kuandika kila ombi unalolifanya andika leo nimeachilia kiasi hichi hichi mbegu hii naamini nimepokea kitu Alafu, sudakavu, kutiki utaanza maisha yako yatabadilika egii ikifika mwisho wa mwaka mwalimu hii hii kitu inafanya kazi hii kitu n kwa wengi tu si tuko atuwachache sana watu ambao tulijitoa kukuletea hii kazi kwa maana ya kuletea kweli ya kristo tuko wachache mno lakini mungu ametuwezesha kwa tumechagua kuwa nini kuwa mifereji ya kupitisha fedha zake kwa ajili ya kueneza injili kwa ufalmu wa mungu na ukifanya hivyo maamuzi ya kila mwezi utashangaa jinsi ambavyo ya mambo yatapita mikononi mwako kwao nataka niombe kwa ajili yako nikiamini kwamba unafanya maamuzi kwamba kuanzia leo hii utakuwa ptn na kwamba utachukua hatua kila mwezi kila mwezi utatumia kanuni ya kupanda na kuvuna katika ufalmu wa mungu kuhakikisha kwamba injili ya kristo inasonga mbele mataifa wanakuwa wanafunzi kupitia vipindi vya neema na kweli kwao ninakukaribisha sana moja niombe kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo nimezungumza na watoto wako namna ya kuleta mageuzi na mapinduzi katika uchumi wao na fedha zao kwa muda wa siku kumi kama ambavyo umeniagiza leo hii uliambia niwape mwaliko wa kufanya maamuzi ya kudumu kwa ajili ya kuonja na kuona wema wako nimewaeleza baba naomba neema ya kutoa ikae juu yao naomba imani ya kuweza kupokea kutoka katika ufalme wako ikae juu yao lakini zaidi ya yote baba katika jina la yesu kristo ninafunga roho ya hofu mashaka na kutokuamini ambayo inawasumbua na ugumu wa mioyo na kukataa kutegemea ufalme wako na badala yake wanaamua kutegemea fedha katika jina la yesu kristo ibilisi nasema toa mikono yako katika watoto wa mungu huna mamlaka wala nafasi kuwashawishi kwa namna yoyote ile na kuendelea kuwakandamiza katika umaskini leo kazi zako zimefikia mwisho baba asante kwa ajili ya baraka yako ambayo inakaa juu yako naamuru baraka o tnd azi juu yao kwa chochote kile mbho ameanza nacho kwa ajili ya kuingia katika kanuni ya kupanda na kuvuna ninaamuru baraka yako kuwa juu ya hicho kitu naamuru kuzidishwa ninaamuru maongezeko ninaamuru ustawi katika kila eneo la maisha yao lakini zaidi ya yote naamuru afya na uwezo wa wao kufurahia matunda ya baraka yako ambayo ya takua wameachia katika maisha yao amen rafiki ninakupongeza sana kama ulianzia kusikiliza katikati katafute meseji za nyuma unaweza kuzipata kwenye google podcast kwenye apple podcast, na spotify ama tutumie kwenye, kwenye whatsapp telegram utapata mafundisho sikiliza tena na tena, na tena. tafadhali kila unavopata matokeo usiache kutuma ushuhuda ushuhuda wako ni muhimu ili tuweze kuwashirikisha wengine kwa asabaani shuhuda zinajenga shuuda zinaimarisha lakini zaidi yayote zinampa mungu utukufu kuonyesha kwamba mungu ni mwaminifu na kwamba bado ana uwezo wa kutekeleza kile ambacho amekisema katika neno lake kwa hiyo nikushukuru sana ni kupe ongera sana kwa kuamua kujifunza na kufanya maamuzi ya kuachana na umaskini haswa watu mlioko vijijini nawaangalia ninyi zaidi kwa sababu ninyi mnahitaji kuonyesha ustawi wa mungu basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu huruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya lidio kupitia vipindi neema na kweli ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 764242 au6735242 au 7895242 kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambaye itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sasa katika kila kazi njema mungu ayemtuma malimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa yakuwa pati na wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitini na nne mia tano mia mbili arobainina mbili au sifuri sita saba tatu mia tano mia bili arobainia mbii au sifuri saba 8 tisa mia tan mia mbili arobaini na mbili umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubbe katika youtube youtubechael ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigaacast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya ibilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 Sano si fuori si fuori in billy in nembili. Ao si fuori si tassava tassu. Sano si fuori si fuori in billy in