vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mwenye haki wangu ataishi kwa imani naye akisitasita nafsi yangu haitamfurahia kwa hiyo uhusiano wetu na mungu ni kwa imani pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwahio swali ni hili unaamini kipi unaamini kuwa unafanana na adamu ama unaamini kuwa unafanana na kristo neno la mungu linasema wewe ulizaliwa mara ya pili unafanana na kristo kwa nini kwa sababu mungu amekuhesabia haki na hii haki ni zawadi ukuifanyia kazi popote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikia kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uweo unaenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlivu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali huweze kufikiri kama kristo huweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini kuwa yuko na kwamba huwapa sababu wale wamtafutao kwa bidii na mwenye haki anatakiwa kuishi kwa imani kila siku uh, kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uwezo kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza na kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya youtube unaweza kwenda kwenye youtube channel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukasubscribe ukakisa usisahau kubonyeza kengele ili kila posti mpya inavyowekwa uweze kupata alati, lakini pia usisahau kushare lakini pia pia usisahau kui like message unaposikiliza inatusaidia video zetu kuwa juu ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa na msi hizo lakini pia kama ungependa kupata ya mafundisho kwa njia ya sauti unaweza ukapata katika podcast podcast podcast tuna google podcast, kuna apple podcast, kwenye spotify pia tupo unachofanya tu nenda kwenye google podcast ama kwenye apple enye ma kenye andika mwalimu huruma gadi alafu itakuja podcast ya kwetu subscribe alafu utaweza kusikiliza na mafundisho yote ya nyuma utayapata mafundisho yote ya nyuma utayapata kumbuka audio zetu mafundisho yetu kwa njia ya sauti yana data ndogo sana ni mb 1m mb m unapata mafundisho ya wiki in nzima nzimanaweza kuyasikiliza tena na tena na tena lakini pia tunatuma mafundisho haya katika whatsapp na telegram kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo kwa ho unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema niunge unge nawe utaungwa katika grupu la mwanafunzi wa kristo namba ni 764 5 242 e, 764 522 ukifanya hivyo utakuwa umefanya vyema ni kushukuru wewe ambao umekuwa na bidii ya kufuatilia na kujifunza kila siku na zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na kujifunza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli lakini zaidi ya yote umekuwa ukifundisha wengine kile ambacho umejifunza mwenyewe hakika umethibitisha kwa vitendo kwamba hue ni mwanafunzi wa kristo mwanafunzi wa kristo ni nani ni mtu anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo ni kushukuru pia na wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangumii pamoja na timu yangu nasema asante, sa, asante sana ninachokuomba tu hebu endelea kuhamasisha wengine wawili watatu wanne muwe mnaungana alafu mnafanya maombi kwa pamoja ili injili ya kristo kweli ya kristo yaiweze kuenea na namwisho nishukuru wewe ambaye umefanya maamuzi ya kuwa yakua kwamba kila mwezi unashiriki unachangia gharama za vipindi vya redio kumbuka tunapopeleka injili kwa njia ya redio kuna gharama watu wengi wanavyosikia vipindi vinakuja kila siku hakuna garama tunalipa gharama radio station ambayo tunaitumia tunawalipa haturushi vipindi bure o kama kuna mtu alikuadiia tunarusha vipindi bure si kweli na mbili hatuna mzungu yoyote anayetufathili kutoka nje sisi ni watanzania tuna utajiri tuna uwezo sisi ni wa kristo tunampenda yesu tunampenda mungu na hivyo tunatumia mapato yetu kuhakikisha kwamba watu wengine ambao hawajafikiwa na kweli ya kristo na wao wanapata fursa ya kufikiwa kama sisi tulibarikiwa tukapata fursa ya kufikiwa na kweli ya kristo basi tuna wajibu kwa wengine ambao hawajafikiwa kuweza kufikiwa na ndio maana tunaamua kila mwezi kutoa kiasi cha fedha kwa ajili ya kuchangia injili kwa njia ya redio kao ni tena haturushi vipindi bure tunalipa na mbili hatuna wazungu wa nji ambao wanafadhili n no, ni sisi wenyewe watanzania ambao tumeona upendo wa kristo tumeonja upendo wa kristo tumeamua kwamba hicho tulichokionja na wengine nao wakionje kumbuka kuna watu hawatakaa waweze kufikiwa na injili isipokuwa kwa njia ya redio kwao mapato yako ni ya muhimu sana ushiriki wako ni wa muhimu sana o kama hujafanya maamuzi unatakiwa kufanya maamuzi kama unasikiliza vipindi vya neema na kweli kila siku wewe ni mmojawapo ambao wanatakiwa kufanya maamuzi ya kuwa yakuwa wa vipindi vya neema na kweli unasema lakini lakini mwalimu sina hauna kwa kwa kwa sababu sababu sababu bado itakuja tunaendelea na na na somo letu wa kristo jana nilianza kuweka kidogo kidogo angani najua ilikuwa tutaelewana gani ni ni vitu vya haraka haraka tunachoanza kuzungumza yote ukisoma kwenye wa, kama ni kwenye kama unaona kigumu akili yako a aoaaailiana kuk kogooanaa kiot e ukienda kwenye iaa mlango waao ukaanza msarula wa kumi na mbili e, paulo anasema hivi Asa kwa maana iwapasapo kuwa waalimu maana wakati mwingi umepita mnahitaji kufundishwa na mtu mafundisho ya kwanza ya maneno ya mungu nanyi mmekuwa mnahitaji maziwa wala si chakula kigumu sask1t anasema kwa maana kila mtu atumiae maziwa hajui sana neno la haki kwaho anasema kwa kuwa ni mtoto mchanga kwa hiyo watoto wachanga tunapofika kwanza kufundisha neno la haki wanaanza kupata shida lakini swali linakuja tutaendelea kuwa watoto wachanga mpaka lini tutaendelea kunyeshwa maziwa mpaka lini hili ni swali ambayo tunataka tujiulize kwa nini tangu uokovu injili ya uokovu imeingia tanzania kwa maana ya wazawa wenyewe kuanza kuihubiri na naangalia kwa maana ya mzee kuubiri nanaangalia wazawaamna aa mzwetu zuaulola alianza miaka ya mwishoni kwa nini mpaka le hii bado kanisa ni changa ni kwa sababu hawajainuka waalimu na watu wa kuwafundisha watu neno la haki kila siku wanaonyeshwa maziwa kila siku maziwa uoehwa aziaa s maziwa wakati umefika sasa tunaamua kuwalisha chakula kigumu kwa as tunataka mwe watu wazima tunataka mkue na hivyo tunataka kuwafundisha neno la hilo ni jambo la kwanza lisema nikujulishe jambo lingine tokia kwenye waibrania hiyo hiyo waibrania atende mlango ule wa kumi na mstari wa 38 waibrania 1 38 sikia neno linavyosema anasema hivi lakini mwenye haki wangu ataishi kwa imani mwenye haki wangu ataishi kwa imani anasema naye akisitasita nafsi yangu haina furaha naye kwa hiyo mungu anasema mwenye haki ataishi kwa imani na huyu mwenye haki akisitasita mungu anasema roho yangu nafsi yangu haitamfurahia sasa hii haki tunaipataje na tumeipata kwa sababu gani tunarudi saa kwenye mstari wetu wa rumi nane hiyo rafiki habari ya kujifunza eh, eh, haki ya mungu na kuelewa mpango kazi wa mungu haikwepeki kwa hiyo e ukawa naiona ngumu wevumilia wikiina kuakisha mpaka nikimaliza utakuwa umeelewa umepata ufunuo In fact, nifanye maombi kwa ajili ya kwako wewe na vipindi vyote vinavyofuata vinaofuatanofuatia baba katika jina la yesu kristo wa anazaret ninaomba kwa ajili ya watu wote ambao wanasikia sauti ya kwangu ambayo inaleta neno la kristo kwao baba ninaomba macho ya mioyo yao yaweze kutiwa nuru ninaomba uwape roho roho ya hekima na ya ufahamu ili waweze kupata ufunuo kuhusu yesu kristo na kazi yake kamilifu ya kamili msalaba baba asante kwa maana watajua mapenzi yako yote pata maarifa ya kiungu nao wataweza kuenenda katika mapenzi yako yote kama walivyokusudia amen amenk okay. ende warumi n 29 hadi 30 anasema hivi maana wale aliowajua tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwana wake ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na tukaona kwenye bibilia ya ya habari njema huo mstari wa 9 anasema hivi maana hao aliowachagua tangu mwanzo ndio aliowateua wapate kufanana na mwanaye ili mwana awe wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi kwaho tunafahamu mwana anayezungumziwa hapa ni yesu kristo kwaho anasema mungu alituteua kabla ya kuwekwa wamisingi ya ulimwengu tangu mwanzo ili sisi tupate kuwa wana wana ambao wanafanana na kristo sasa nikakwambia kipindi kilichopita ili sisi, ili mimi nawewe tuweze kufanana na kristo mstari la a anasema na wale aliowachagua tangu asili ama wale waliowateua tangu asili hao akawaita na wale aliowaita hao akawahesabia haki kwa nini anawahesabia haki anawahesabia haki ili wafanane na nani na kristo na wale aliowhesabia haki hao akawatukuza nikakwambia kipindi kilichopita haki ni dawa ya dhambi na kwa mara yingine na utukufu ni dawa ya mauti satea taratibu unasema lakini mwalimu sasa vipi damu yes, ya tutaangalia nisikilize tukaona dhambi warumi tan 1bl hadi 1i 4 kwamba dhambi iliingia ulimwenguni kwa sababu ya uwasi wa adamu na dhambi hiyo ikasababisha mauti ikafikia watu wote na kwa maana hiyo warumi tano 1umina 9isa inatuambia kwamba utii wa yesu kristo ukasababisha haki ikarudi ulimwenguni na kwa haki hiyo watu wakafikiwa na uzima ndio maana biblia anasema kwa maana jinsiii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanawake wa pekee ili kila mtu amwaminie asipotee bali awe na uzima wa milele tunapomwamini yesu kristo tunapata haki tunapewa zawadi ya haki haki nini haki ni kuwa kama vile mungu anataka uwe kwa lugha nyepesi haki ni kufanana na kristo hiyo ndo luga nyepesi ya haki haki ni kufanana na kristo na tunaona haki ni zawadi twende warumi tano warumi tano mstari wa 1i 7 anasema hivi kwa maana ikiwa kwa kukosa mtu mmoja mauti ilitawala kwa sababu ya yule mmoja zaidi sana wao wapokeao wingi wa neema na kile kipawa cha haki watatawala katika uzima kwa yule mmoja yesu kristo sasa hili neno kipawa linasumbua kidogo nikisoma kwenye tafsiri ya bibilia ya neno tusikie anavyosema naye anasema kwa maana ikiwa kutokana na kosa la mtu mmoja mauti ilitawala kupitia huyo mtu mmoja ambaye ni adamu anasema zaidi sana wale wanaopokea wingi wa neema ya mungu na karama yake ya kuhesabiwa haki watatawala katika uzima kwa njia ya huyo mtu mmoja yaani yesu kristo bibilia habare njema anasema kweli kwa dhambi ya mtu mmoja kifo kilianza kutawala kwa sababu ya huyo mtu mmoja lakini ni dhahiri zaidi kwamba alichokifanya yule mtu mmoja yaani yesu kristo ni bora zaidi wote wanapokea neema na zawadi ihiyo ya kufanywa kuwa wenye haki wanatawala katika uhai kwa njia ya huyo mmoja yaani yesu kristo hasa ambia kwenye bibilia habari njema badala ya haki wanasema mwadilifu kwao nimebadilisha pale kwa hiyo anasema haki ni zawadi moja nikusomea kwenye lugha ya kiingereza kal lugha ya kiingereza nasoma kiingerezo alafu zawadi naea for izawaanasema by the one mant's offence death reigned through the one much more those who receive abundance of grace and of the gift of righteousness will rein in life through the one jesus christ gift of righteousness kwa hiyo rafiki haki ni zawadi ni zawadi ambayo mungu anatupa ili ituwezeshe sisi kumfanania kristo maye kumbuka alituchagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tufanane na kristo na ili kufanana na kristo ikabidi atuhesabie haki ikabidi atupe zawadi ya haki na baada ya kutupa zawadi ya haki akatutukuza nikakwambia mwenye dhambi amefanana na adamu na mwenye haki amefanana na kristo nikakwambia ulipozaliwa hapa duniani ulizaliwa ukiwa na asili ya dhambi ambayo uliipata kutoka kwa adamu na hivyo ulikuwa unafanana na adamu ulipozaliwa mara ya pili baada ya kumpokea yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yako ukazaliwa ukiwa una asili ya haki na kwa maana hiyo unafanana na kristo na nikakwambia ni lazima ufanye uamuzi sasa kumbuka anasema mwenye haki wangu ataishi kwa imani naye akisitasita nafsi yangu haitamfurahia kwa hiyo uhusiano wetu na mungu ni kwa imani pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwahio swali ni hili unaamini kipi unaamini kuwa unafanana na adamu ama unaamini kuwa unafanana na kristo neno la mungu linasema wewe ulizaliwa mara ya pili unafanana na kristo na kwanini? kwa nini kwa sababu mungu amekuhesabia haki na hii haki ni zawadi hukuifanyia kazi umeipata kwa neema ya mungu lakini dhehebu lako na kiongozi wako na wakristo wengi wanakuambia kuwa wewe ni mwenye dhambi kwamba wewe unafanana na adamu sasa una uamuzi wa kufanya unakubaliana na nani unakubaliana na mungu na neno lake ambaye anasema kwamba alikuokoa wewe ili uzaliwe mara ya pili ili umfananie kristo na katika kufanya umfananie kristo akakuhesabia haki na kukutukuza au unakubaliana na dhehebu lako na mapokeo ulionayo ambayo anakuambia kwamba wewe ni mwenye dhambi pamoja na kwamba umezaliwa mara ya pili unakubaliana na nani uko upande wa nani uko upande wa mungu na neno lake ama huko upande wa katiba ya dhehebu lenu na mapokeo ya dhehebu lenu huko upande upi tunaishi kwa imani uokovu wako umeupata kwa imani unaamini kuwa yesu yupo kwa imani unakubali kuwa mungu yupo kwa imani maanake hujawahi kumwona mungu hujawahi kumwona yesu hujawahi kuiona mbingu unakubali kwamba mbingu ipo ni kwa imani sasa neno la mungu linakwambia wewe uliokolewa ili ufanane na yesu kristo na ili huweze kufanana na yesu kristo mungu akakuhesabia haki na kisha akakutukuza kwa hiyo wewe hapo unayenisikiliza kama umezaliwa mara ya pili wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu hauna hatia hauna mawa wala lawama mbele za mungu hivyo ndivyo ambavo neno la mungu linasema wewe unasemaje kumbuka wazo la uokovu kusudi la wokovu mpango wa uwokovu umetoka kwa mungu sio wa wanadamu na haki ni zawadi na utakaso ni zawadi <clears throat> wengine ngoja tuteke kitu hapa pene tuangalie wa efeso mlango wa kwanza mstari wa tatu hadi wa ama watano sio mbayo anasema atukuzwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo aliyetubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo anasema kama vile alivyotuchagua katika kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasio na hatia mbele zake katika pendo kwamba mungu alituchagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili sisi tuwe watakatifu watu wasio na hatia mbele zake katika pendo sasa tuongeze na wazo lingine moja alafu tuzarudi tena hapa twende kwenye wakolosai tuliosema wiki iliopita wakolosai mlango wa kwanza tutasoma mstari wa 2 h b wakolosai mlango wa kwanza mstari wa hadi b anasema hivi na ninyi mliokuwa hapo kwanza mmetengwa tena adui katika fikra zenu kwa matendo yenu mabaya amewapatanisha sasa katika mwili wa nyama yake kwa kufa kwake ili awalete ninyi mbele zake watakatifu wasio na mawa wala lawama angalia msau nafuasa anasema mkidumu tu katika ile imani hali mmewekwa juu ya msingi mkaa wa imara msipogeuzwa na kuliacha tumaini la injili mlioisikia habari zake iliyohubiriwa kwa viumbe vyote vilivyo chini ya mbingu ambayo mimi paulo nilikuwa mhudumu wake kwa anasema mkidumu tu katika imani kwa anasema nini tukichukua wazo hili la wakolosai m h hadi b3 na tukachukua wazo la waefeso mojta hadi 4 anasema hivi na warumi na 9 anasema hivi wewe rafiki ulipozaliwa mara ya pili umezaliwa mara ya pili kuwa wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu wewe hauna hatia hauna mawaa wala lawama ukidumu tu katika imani ukidumu tu katika imani maana yake ni kwamba ukitoka katika imani anasema usipogeuzwa angalia ule mstari wa ishi na tatu angalia mstari wa shnatat anasema mkidumu tu katika ile imani hali mmewekwa juu ya msingi mkawa imara msipogeuzwa na kuliacha tumaini la injili msipogeuzwa mkaacha kuamini habari njema nachokuletea wewe ni habari njema kuna watu mnanisikiliza mmeshafanya maombi ya rehema na ya utakaso umetumia zaburi hsi moja umeomba umelia kamati zimetoka umegaragara bado unajiona ni mchafu bado unaona kwamba haufai unajua kwa nini unaona haufai rafiki kwa sababu utakaso unakuja kusafishwa kunakuja kwa njia ya imani haki inakuja kwa imani utakatifu utakaso ni kwa imani kutokuwa na hatia ni kwa imani kutokuwa na lawama mawa, wala mawaa mbele za mungu ni kwa imani ngoja nikuonyeshe isi ukitaka kuwa safi unasafishwa una wkutumia nini kwa kutumia neno na imani sio kufanya maombi ya rehema na utakaso kama kasuku kwa kutumia zaburi ya hmoja hiyo ni ngonjera that is propaganda my friend huo ni uongo wa ibilisi na ukusaidii kitu usizime usi redio subiri kaapo hapo ngoja nikuonyeshe mstari te tukaangalia sehemu mbili tuanze na neno kwanza tuanze yoana afutaard yoana 5 angalia s anasema uwatakase huyu ni bwana yesu anaongea uwatakase kwa ile kweli neno lako ndio kweli kwao kinachotakasa kutakasa nini maanayae nikusafisha ni kweli rudi mstari wa mlango mlango wa tano, wa naanza mstari wa kwanza anasema mimi ndimi mzabibu wa kweli huu ni bwana yesu anaongea na baba yangu ndiye mkulima kila tawi ndani yangu lisilozaa huliinua na kila tawi lilizaalo hulisafisha ili lizidi kuzaa tatu ninyi mmekwisha kuwa safi kwa sababu ya lile neno nililowaambia kwao neno unavyosikiliza ndilo ambalo linakusafisha ndio maana ukisikiliza mafundisho ya kristo unapomaliza kusikiliza huo unajisikia una furaha unajisikia una amani unajiona kuwa ni mtakatifu unakuwa una ujasiri unataka kusoma bibilia unataka kuingia kwenye maombi kwa sababu gani lile neno lilolisikiliza lilikutakasa lakini ukifanya maombi yako ya utakaso ya rehema kwa zaburi ya unaona kama mungu anaasira nawewe unaona mungu iko mbali huo ukweli unaujua nimejuaje mjuaj kasabu amii huko nyuma yuma ia maombi ya kijinga ya rehema zaburi akutumia aburimj ambayo daudi aliyafanya daudi alikuwa ajazaliwa mara ya pili lakini lakini mara ya ya pili rafiki mwingine mwingine kuhusu utakaso utakaso utakaso hiyo kwa kwa njia neno ngoja njia ya imani tund kwenye matendo ya mitume kiaa sasa yametokea mabishano kati ya paulo barnabas na wayahudi kwa hiyo wameamua kwenda kwa mitume yerusalemu ili kupeleka hoja yao sasa nitaanza mstari wa tano anasema hivi matendo mtume, tanu, tanu, mtume tanu. lakini baadhi ya madhehebu ya mafarisayo waliamini wakasimama wakisema ni lazima kuwatairi na kuwaagiza torati ya musa msa mitume na wazee wakakusanyika wapate kulitafakari neno hilo Saba. na baada ya hoja nyingi petro akasimama akawambia ndugu zangu ninyi mnajua ya kuwa tangu siku za kwanza mungu alichagua miongoni mwenu ya kwamba mataifa walisikia neno la injili kwa kinywa changu na kuliamini Nane. na mungu ajuae mioyo ya watu akawashuhudia akiwapa roho mtakatifu vile kama alivyotupa sisi Tisa, wala hakufanya tofauti kati ya sisi na wao akiwasafisha aki mioyo yao kwa imani kwao mioyo inasafishwa kwa nini kwa imani kwao tunasafishwa wa kutumia nini imani twende matendo ya mitume 6 alafu nitaokoa muda mstari uh, mstari wa wa, wa, wa, wa, wa, wa mstar paulo ametokea na bwana yesu akienda mazungumza anayosema anasema nikikuokoa na watu wako na watu wa mataifa ambao na kutuma kwao 1nn uwafumbue macho yao na kuwageuza waiache giza na kuielekea nuru waziache na nguvu za shetani na kumwelekea mungu siki hapa kisha wapate msamaha wa dhambi zao na urithi miongoni mwao waliotakaswa kwa imani iliyo kwangu mimi kwa hiyo utakaso unapatikana kwa imani iliyo kwa yesu kristo kusafishwa kunakuja kwa imani iliyo kwa yesu kristo lakini sio hivyo tu kusafishwa pia kunakuja kupitia neno la mungu kusafisha pia kupitia neno la mungu lakini mwisho pia kusafishwa kunakuja kunakuja kupitia kupitia mtakatifu mtakatifu alioko ndani mtakatifu alioko ndani ndani mwako mwako na mstari wa, wa uataka dniao anasema na baadhi yenu mlikuwa watu wa namna hiyo maanake ni wenye dhambi ukisoma mstari wa hadi ukio anasema lakini mlioshwa lakini mlitakaswa lakini mlihesabiwa haki katika jina la bwana yesu kristo na katika roho wa mungu kwa hiyo rafiki utakaso kuoshwa kusafishwa kunakuja kupitia neno kunakuja kupitia imani kwa yesu kristo ama katika jina la yesu kristo na kunakuja kupitia roho mtakatifu ambaye umempokea ulipokuwa mwana wa mungu tuliona hiyo katika wagalatia 4 6 hadi sb haeluya kwao rafiki wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu hauna hatia hauna mawaa wala lawama mbele za mungu usikubali ibilisi akakuambia vinginevyo usikubali ibilisi akakubabaisha kupitia vinywa vya watu wanaojiita viongozi kataa kubaliana na kile ambacho mungu amesema kwamba wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu hauna hatia hauna mawaa wala lawama rafiki usikubaliane na oja nyingine yoyote usikubaliane na wazo lingine lolote wazo lingine lolote nalosm nimwenye dhambi we ni, ni mchafuaufainatoka kwa ibilisi manaake wewe umezaliwa mara ya pili naakua umezaliwa mara ya pili umetakaswa umeoshwa kupitia jina la yesu kupitia neno la mungu na kupitia kupitiahmtakatifumai yako kalta utakaso usikubali yeyote anayekwambia wewe ni mwenye dambi pamoanamezalia mara ya pili huyo ni ibilisi mwambie nenda nyuma ibilisi uyawazi yaliyo ya mungu unawaza mawazo yaliyo ya wanadamu kama kamabwanayelimwambia nakuana na ujasiri aa mungu amesemaieye haki muda umeisha jina langu naita huruma gadi tuonane kesho yesu ni kristo na bwanahii ni habari njema kwa wakazi wa jiji la daressalam sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio redioyoutube ga pamoja na nasap anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa dmlendi uliopo mbezibichi bondeni jijiniubuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo mwalimu huruma gadi atafunua kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maombezi itakayoanza saa kmina moj za jioni hadi hadi saa moja na dakika hh ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa imland uliopo mbezibichi bondeni jijini dar es salaam au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 7645242 au 7895242 au 675242 kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayokuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 t5 242 au 789 t5242 au 673 5242