vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ubnesa oh, anasema hivi nanyi mkiwa katika kusali msipayuke payuke kama watu wa mataifa maana wao dhani ya kuwa watafikiwa kwa sababu ya maneno yao kuwa mengi ko kuchonga sana mbele za mungu siokusikiwa bwana yesu amesha na kama kuna mtu ambaye anaweza akatufundisha kuhusu mungu kama kuna mtu ambae anaweza kutuelewesha kuhusu mungu nakumbuka hapa anamzungumzia mungu kama baba si, mungu ni baba yako anajishughulisha sana na maisha yako mzazi yoyote mwenye siku sikuzote anaakisha kwamba mtoto ana kila kitu anachokiitaji kwa ajili ya maisha yake kwajili ya kwenda shule alliporafiki vale nakukaribisha katika mafundisho ya yanmana kweli jina langu naitwa na kwamba kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kusikiliza kile ambacho hurmagadianafurahama so uweza kuungananam kamaa ingi tna l lkl mafdho yanakuja kwako kila siku kwa sikulakini piaanafatilia kwa njia ya, ya, ya, ya mtandao kamana uh, pamoja na mafundishohaya anaua kila siku lengo la mafundisho ya neema na kweli ni kujenga imani yako wewe unaenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo yaani ufike mahali uwe na maarifa kama ya yesu kristo ili ufikiri kama kristo uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukiamini vibaya utatenda vibaya ukitenda vibaya utapata matokeo mabaya ukpata matokeo mabaya utakaumfurahia mungu lakini kama utafikiri vizuri maanayake ni kwamba utaamini vizuri na ukiamini vizuri utatenda vizuri na ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri na ukipata matokeo mazuri yatakusababisha wewe maisha yako yamletee mungu uchukufu iivyofanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo ndio maana basi tunakualika katika mafundisho neema na kweli kwamba ili uweze kuwa mwanafunzi wa kristo ili kusaidie wewe uweze kufikiri kama kristo asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine waweze kusikiliza vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kwa wale ambao wamekuwa wakihamasisha wengine waweze kufuatilia kwa njia ya mtandao kwa maana kwenye facebook kwenye youtube pamoja na podcast kazi yenu ni njema kila unapomfikia mtu mmoja na kumshawishi kuingia na kusikiliza maanake ni kwamba unakuwa umeshiriki katika kutekeleza kwa vitendo agizo la bwana na makoezi wetu yesu kristo ambapo alisema katika matao ishi nan kwamba tuende ulimwenguni mote tukawafanya mataifa kuwa wanafunzi kwa hiyo ongera sana kwa kazi yako iliyo njema asante kwa ajili ya wale wote ambao mmekuwa mkifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu maombi yenu tunayathamini sana mchango wenu tunautambua tunaona matunda ya kazi yenu endeleeni kufanya maombi msichoke kabisa ni kazi njema kabisa ambayo mnaifanya pia asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakishiriki kuspoti vipindi vya neema na kweli kwa fedha tunasema asante Aa, ni muhimu sana spoti yenu maanake kila mnavyoshiriki namna hiyo basi mnasababisha hii kazi inakuwa nyepesi unajua rafiki wengine wanavyosikiliza vipindi vinakuja kila siku wanahania labda ina mkanisa na watu labda lakimoja laki mbili laki si kweli sisi ni watu tu wachache mno kias yes, kwamba hata ukija ukahudhuria kwenye ibada zetu tashanga ji ulivo wachache lakini kwa nini tumeamua kuja kwenye redio kila siku ni ili tuweze kufikia uwewe ambaye labda kama sio kuja kwenye redio tusingekaa tuweze kufikia tunafahamu kuna watu wanaa toka kigoma kuna watu walioko shinyanga kuna watu walioko mwanza walioko mtwara kuna watu walioko rukwa mbea njombe makambako mafinga kote huko tungefikaje lakini njia nyepesi ya kuweza kufanya ushirika na wewe kupitia neno kila siku ni kwa njia ya redio kwa hiyo tumelenga kuwafikishia watu neno zaidi kuliko kukusanya umati wa watu na kwa maana hiyo basi wewe ulio hapo nyumbani ambao vipindi hivi vya neema na kweli vinakufikia kila siku vinakujenga vinakuimarisha kuimarisha labda ni tu hebu fanya maamuzi ya kuwa kusapoti vipindi vyaneema na kweli kwa fedha kama unasikiliza kila siku na vipindi hii vinakutoa mahali kupeleka mahali unapata maarifa vinakujengea uwezo vinakujengea kujiamini vinakujengea kumjua mungu kumtambua yesu kristo kutambua kazi ya roho mtakatifu hebu tafadhali tafakari katika moyo wako kuamua kuwa kusapoti kwa, kwa fedha vipindi vyaneema na kweli basi baada ya kusema hayo n bila kuwasahau wale ambao kwenye facebook wako kwenye youtube wako kwenyewako podcast kama unaweza ukanunua kifurushi cha data ukasikiliza mafundisho ya wiki nzima shale unaweza ukatoa kiasi hiho naokitumia enye ukatumapiaaakeli na na ili viweze kwenda kwa njia ya viwezekea ka watu wengine sio wote wenye uwezo wa kuingia kwenye youtube kwenye facebook lakini kwa fedha yako wewe unawezaukasababisha watu wakafikiwa popote pale walipo Uh, baada ya kusema haya tunaendelea na sumu letu inalosema mtizamo sahihi maombi mtizamo sahihi katika maombi na tumeshaangalia mambo mengi lakini moja kwa moja tuende kwenye matayo sita msariulo wa tano tena eh, leo nataka nipite kwa engo ya tofauti kidogo tukuwa tunaangalia kama siku mbili hivi tumeangalia umuhimu wa moyo katika maombi na tukaona bwana yesu anasema kwamba eh, kama naenda kwenye maombi alafu moyo wangu haupo maana yake ni kwamba mimi ni mnafiki matayo kumina tano msafili wa saba wa na watisa kwa hiyo lakini kama moyo wangu unashiriki then maana yake ni kwamba konekthen yangu na mungu inakuwa iko sahihi kumbuka mungu anaangalia moyo aangalii nje kwao matayo sita tano anasema hivi tena msalipo msiwe kama wanafiki kwa maana wao wapenda kusali hali wamesimama katika masinagogi na katika pembe za njia ili waonekane na watu ami nawaambia wamekwisha kupata thababu yao sa tumeshaona haya mambo na, me, me, katika kuzunguka katika nchi yetu tanzania haswa makanisa yanaitwa makanisa ya kiroho unajua unakuta mtu anakaa mtaani nyumba zimebanana alafu awa <laughs> wapendwa wanaweka maspika alafu wanakurupuka labda saa kumi saa kumi na moa alfajiri wanaanza kuomba kwa kutumia maspika alfajiri ile wanaanza kupiga kelele ya, anafunga anakatakata anasna mwisho wa siku ukitafakari na ukiangalia hawa kinachofanya wafanye hivyo nini ni ili waonekane na watu sio kwa sababu ya mungu sio kwa sababu ya mungu awa wanarudia maneno yale yale ya, kitu kile kile wanaomba kitu kile kile hiyo ninaitwa kupayuka moja niangalie enye tafsiri nyingine anasemaje tuangalie tafsiri na si, ya nene anasemajesasa asema watu asiombe nimesema watu waombe lakini moja tufuate utaratibu ambayo bwana yesu anasema anasema hivi uh, nanyi msalipo msiwe kama wanafiki maana wao hupenda kusali wakiwa wamesimama katika masinagogi na kando ya barabara ili waonekane na watu ami nawambieni wao wamekusha kupata sababu yeah. hii ni tafsiri ya neno haijakaa vizuri goja uh. yeah. amna kitu hapa tafsiri ptas ensema tena msalipo msiwe kama wanafiki kwa maana wao wapenda kusali hali wamesimama katika masinagogi na katika pembe za njia ili waonekane na watu ama na waambiani wameksha kupata sababu yao tende ule mstara wa saba anasema hivi nanyi mkiwa katika kusali msipayuke payuke kama watu wa mataifa maana wao dhani ya kuwa watasikiwa kwa sababu ya maneno yao kuwa mengi kwa moja bwana yesu anasema kwamba mtizamo sahii wakati wa maombi ni mmoja unapoomba usiombe ili uonekane na watu usiombe ili watu wakuone wakusifie anasema kama unaingia kwenye maombi ili watu wakusifie anasema nini anasema hiyo sababu utapata kweli watu watakusifia lakini hupati kitu kutoka kwa mungu na ndio maana utakuta kwenye makanisa mengi ya kiroo unayozungumza ambao waheshimiwa wanakaa na maspika wanaongea mpaka sauti zinakuaruza zinakata ukiangalia maisha maishaau ni yaovyo kabisa wamechoka hujawahi kuona yaani wamechoka wamechoka wamechoka wamechoka na ni kwa sababu gani ni kwa sababu wanapofanya maombi lengo lao sio mungu lengo lao ni ili wasifiwe na mchungaji kiongozi na mama mchungaji na baba mchungaji wasifiwe na wazee wa kanisa wasifiwe sijui na nani si, wanafanya kwa ajili ya kujionyesha hmm? mtu anajisifia anasema naenda kufunga miezi sita naenda mlimani na kaa silichana sehemu moja kwenye maombi kule arusha mlima, mlima sakila naitlimasakila alafukakuta kuna jamaa wamekaa miaka miwili mlimani nini anasema namsubiria na bwana niko mbele za bwana bwana namsubiria io bele ndugu si liowangaliaiutambi vu, li si tu ukeliuna mali pakulala una mali kuja kukaa <laughs> mlimani unajua kuna kampani ya wapendwa hii vitu vingine ukifanya usifanye ili uonekane na watu lakini pia bwana yesu anasema ule mstari wa saba anasema unapoomba anasema nanyi mkiwa katika kusali msipayuke payuke kama watu wa mataifa maana waoudhani ya kuwa watasikiwa kwa sababu ya maneno yao kuwa mengi kwao anasema pia ukiingia kwenye maombi usipayuke payuke usirudierudie wakiingia kwenye maombi wanataka kumwelimisha mungu wanataka kumwelezea mungu yaani anaweza akatumia nusu saa nzima anaelezea matatizo yake jinsi yalivyo makubwa alafu akatumia eh, sekunde kumi kumwambia mungu naomba unisaidie kmjatakupa okay, mfano si. ama aesome msali wa saba na anan kwanza matao 6t78 anasema nanyi mkiwa katika kusali msipayuke payuke kama watu wa mataifa maana wao hudhani ya kuwa watasikiwa kwa sababu ya maneno yao kuwa mengi basi msifanane na hao maana baba yenu anajua mnayo mnayoyahitaji kabla ninyi hamjamwomba anakwambia sababu kwamba anakuambia bwana yesu anakwambia payuke ni kwa sababu baba yako anajua unayoyahitaji kabla hujamwomba sasa ntafika hapa kuzungumza hiyo lakini sasa tuangalia enye habari ya payuka kwamba wengine whania maneno yao akiwa mengi ndo mungu anawasikia si, ukisoma kwenye bibilia maombi ya musa maombi ya yesu alikuwa ni mafupi mno mafupi mno mafupi wala hana haana shamrashamra nyingi oja agshe mahali kwa kwamfanotuangali tu maumbi ya musa musahlf tarudi ap kwenye enye hesabu mlango wa kumi na tunafahamu kuna tukio lilitokea hapa kwenye hesabu e, kumi na mbili kwamba me imetokea haruni pamoja na miriam wameamua kumsema musa alafu alipomsema musa mungu akasirika akawaita akawakemea alafu baada ya hapo miriam akapata ukoma sasa ssahesabu kumi na mbili mstari wa tisa anasema asira za bwana zikawaka juu yao yaani juu ya miriam na haruni naye akaenda zake ni mungu akaondoka mbele ya hema ya kukutania km kisha hilo wingu likaondoka kutoka pale juu ya hema na tazama miriam akawa mwenye ukoma mweupe kama theluji haruni akamwangalia miriam na tazama yu mwenye ukoma kwahio asira ya mungu kwa sababu ya miriam maanake miriam ndo ilianzisha akamwita haruni akaanza kumsema musa na kosa la musa kufuatana na kila miriam ni kwa sababu alikuwa ameoa mwanamke wa kiethiopia kwao wamekasirika na wakasema kwani mungu anazungumza na musa tu kwani mungu awezi kuzungumza na sisi kao anataka kufanya nini wanataka kupindua Eh, kwa wale mnaopenda kupindua wachungaji wenu mnisikilize vizuri acha utalambana na ukoma maishamchnjsio <laughs> nafasi <laughs> yako sio, sio, sio ulemwita hiyo huna sababu ya kumkosoa weeacha mungu atashuhulikanae wfuata yakwako kwa. Kwa hiyo miriam anapata ukoma sasa nataka ta1mo kisha haruni akamwambia musa ee bwana wangu nakusihi sana usituwekee dhambi juu yetu kwa kuwa tumefanya ya upumbavu na kufanya dhambi sa kiambli na kusi, asiwe kama mmoja wapo aliyekufa ambaye nyama ya mwili wake nusu imemilika hapo atokapo tumbo la mama yake kumi na musa akamlilia bwana akasema mpoze ee mungu na sana bwana akamwambia musa je kama, si, ye, kama uh, baba yake angalimtemea mate usoni tu hanga liona aibu muda wa siku saba na afung, afungwe nje ya kambi muda wa siku saba kisha baada ya hayo ataletwa ndani tena basi miriam akatengwa kwomana wengine musa anamwomba mungu aondoe ukoma kwa miriam alafu mungu anamwambia sikiliza mtengene siku saba baada siku ukoma uoma umeondoka lakini chotaka ukione ni kitu hichi nataka uone ombi la musa msarwa ku natatu musa akamlilia bwana akasema mpoze ee mungu nakusii sana basi ndio ombi lake hilo mpoze mpozee mungu nakusi sana sinajiombi lilivyofupi lakini bado mungu akajibu sasa usija kasieni kwa sababu musa ana uhusiano special na mungu ya musa alikuwa ni rafiki wa mungu lakini wewe una uhusiano mzuri na mkubwa zaidi kuliko musa kwa nini kwa sababu wewe umezaliwa mara ya pili wewe ni mwana wa mungu kwao ni zaidi ya rafiki ya mungu wewe ni mwana wa mungu ko kama mungu anaweza akamjibu rafiki yake kwa haraka namnajie si zaidi sana wewe uliye mwana ndoo maana kule wana nasema kwamba mnaposali msipayuke payuke kama watu wa mataifa kwa maana wao dhani yakua watasikia kwa sababu asaunakua mengi lakini tunaona maombi ya musa pa, mafupi kabisa anasema mpoze mungu nakusii sana a ukisoma rafiki rakaraka vile musa anamwamrisha mungu na ambayo hatujazoea enye dini baba mungu mchakatifu mungu mumba wa na nchi nena kuca mbao zake ka mnyinyi kavu na ishima yose nana kusii bwona wa mali mfalme wa mali sasa nyushe mkano wako bwona uweze kumgusa bwona uweze kumwondolea ukoma bwona manakeni kweli amekukosa bwona amekutenda dhambi bwona ini lini maneno kibao mungu anasema banesa anasema acha tararira kuwa and clear kwaho turudi kule batao sita kumbuka tunaangalia nini mtizamo sahii wakati wa maombi nataka nikusaidie rafiki kama namna unavyoomba unapata majibu na matokeo endelea nayo lakini kama upati matokeo labda unisikilize rafiki naelewana na, na, na, na, na. kumbuka hata mi zamani na mi likuwa nachonga sana yaani kiingia kwenye maombi utanipenda ninaongea kweli kweli kwelikweli yani. kwanza naomba watu wanione lakini mbili ninaongea kwelikweli yninataka kumwelezea nakuja baba katika jina la yesu kristo wakati wa kulipa kodi ya nyumba umefika wewe umjui tu mwenye nyumba mwenye nyumba ukichelewa hata siku moja anakufukuza nje bwana na unyoshe mkono wako bwana tena nimkatili juzi tu mpangaji mwenzangu bwana alitupiwa vitu nje bwana yani nimkatili mkatili kwelikweli bwana usipoleta hii hela bwana mtumishi wako unatupwa nje ni jina lako ndo itakalochafuka ni wewe ndo utakayaibika bwana oo oh, bwana wa majeshi nyosha mkono bwana bwana bwanabana unisaidie bwana mwenye nyumba wangu ni mkali bwana e unamwelimisha mungu kitu gani sasa <gibu> inawezekana we hujawahi kuomba hivyo mi nilikuwa naomba hivyo zamani majibu sifuri sasa inawezekana unapata majibu kwao bwanaeza anasema hivi nanyi mkiwa katika kusali msipayuke payuke kama watu wa mataifa maana wao dhani ya kuwa watafikiwa kwa sababu ya maneno yao kuwa mengi kwa hio kuchonga sana mbele za mungu sio kusikiwa bwana yesu ameshakwambia na kama kuna mtu ambaye anaweza akatufundisha kuhusu mungu kama kuna mtu ambaye anaweza kutuelewesha kuhusu mungu nakumbuka hapa anamzungumzia mungu kama baba angalia mstari wa sta na wa saba nasema hivi nanyi mkiwa katika kusali msipayuke payuke kama watu wa mataifa maana wao hudhani ya kuwa watasikiwa kwa sababu ya maneno kuwa mengi basi msifanane na hao maana baba yenu anajua mnaoyahitaji kabla ninyi hamjamuomba kwao anasema nenda kwa mungu kamuombe nenda kana kwamba unaenda kwa baba yako kwa sababu mungu ni baba yako kao anasema kakua mungu ni baba yako usi, usiongee maneno mengi sana anajua e unaoyhitaji kaba ujamwomba hacha kukapayuka usiongee maneno kibao rafiki si, mungu ni baba yako anajishughulisha sana na maisha yako mzazi yeyote mwenye akili siku sikuzote anakish kwamba mtoto ana kila kitu ya kit anachotajikwa a ya enda shule usiongee maneno mengi sasa shida ni kwamba watu kwamba natoa maneno kibao nazungumza vitu vingi nataka nimweleweshe mungu lilivyo serious nimwelez mungu ni baba yako rafiki kama umezaliwa mara ya pili mungu ni baba yako anapenda kukuhudumia anapenda kushughulika na mahitaji yako yote anapenda anafurahia anafurahia kukutunza anafurahia kulipa madeni yako anafurahia kulipa ada za watoto wako anafurahia kulipa kodi ya nyumba anafurahia kukulipia hicho kiwanja unastaa kununua anafurahia we kuwa na afya njema anafurahia wewe kuwa na ustawi hayo ndio mawazo yake huo ndio mpango wake ndio maana amekuzaa mwenyewe kwa kupenda kwake wewe sio bahati mbaya si bwana aanaosema kwamba mungu ni baba yako wengine hawaelewi kitu sikiliza e sio bahati mbaya wengine tumezaliwa mara ya pili alafu tunaambia haraka haraka lakini kwenye kicha wene lt jaigianaenda ka mnggu ingu io adu yakoi babaao mungu ni mungu yako ni baba mzazi wako hapa amesema anajua ojakuoesuaee kwenye yohana injili ya yohana mlango wa kwanza alafu tutaanza mstari wa ngapi nianze mstari wa, wa kumi na moja paka wa kumi na tatu inazungumzia habari za yesu anasema alikuja kwake wala walio wake wakumpokea kwa mana mwengine yesu alikuja kwa watu wake watu waliowa kwake awakumpokea kumi na mbili basi wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa mungu ndio wale waliaminia jina lake kumi na tatu waliozaliwa kanasema wote waliompokea yesu kristo wamepewa uwezo wa kuwa watoto wa mungu ndio wale wanaoliamini jina la yesu kwao rafiki kama wewe unaliamini jina la yesu kama wewe umempokea yesu kristo kama bwana na mokozi wa maisha yako maanake ni kwamba wewe umefanywa kuwa mtoto wa mungu infacti wewe ni mtoto wa mungu kokaa umezaliwa mara ya pili sema kwa ujasirisema mimi ni mtoto wa mungu sema tanarudia nasema mimi ni mtoto wa mungu sasa wewe ni mtoto wa mungu wa namna gani mtoto wa mungu wa namna gani sik mara t anasema waliozaliwa si kwa damu wala si kwa mapenzi ya mwili wala si kwa mapenzi ya mtu bali kwa mungu kwao anasema wewe umezaliwa kwa mapenzi ya mungu kwa maneno mengine mungu amependa wewe mwanae n j kitu anachopenda kuhusu kuzaliwa na mungu naknajua ukuzaliwa na wanadamu sanyingine kuna wengi wengi wengi wengi inawezekana naw nanisikiliza wengi tumezaliwa kwenye familia zetu na wazazi wetu wengi ni bahati mbaya mbayaedha eh? <laughs> wazee walikuwa wamekutana baa wameelewa alafu yakatokea aliotokea ukafyatuliwa hawakuwa wamepanga kukupata wewe na sa nyingine wazazi wengine walivyofyatwa na kueleza liv kabisa aamba unajua ewe ni bahati mbaya sikuwa na mpango kabisa kukaa na mama yako najua sikuwa na mpango kabisa kukaa na baba yako ni bahatimbaya tu ilitokea sasa hapa bibilia anatonyesha wazi kwamba mungu kwa utashi wake mwenyewe kwa mapenzi yake mwenyewe kwa kujua akaamua kukuzaa kupitia nini kupitia neno lake na neno nani yesu kristo kwa mana mwengine ulipompokea yesu kristo kuwa bwana na mwokozo wa maisha yako wewe ukazaliwa mara ya pili ukawa mwana sasa tunapomwita mungu baba maanake ni kweli ni baba maanaake tumezaliwa mara ya pili kwa neno mbegu neno lisiloharibika kusema petro wa kwanza mlango wa uh, wa kwanza mstara wa shii natatu anasema tumezaliwa kwa mbegu isiyoharibika neno la mungu lidumbula hata milele kwa hiyo maana ake ni kwamba mimi na wewe tumekuwa wana kwahio mungu alituchagua sisi sio si, bahati mbaya wewe ni wazo zuri la mungu you are the very happy thoughts of god wewe ni wazo zuri la mungu si sio si, si. mungu alikaa kabla kwa Aka Aka Aka amua. Aka amua. ya kuwekwa wamisingi ya ulimwengu akaamua akakuchagua akaamua wewe uje uishi hapa duniani kwa hiyo anajua kila kitu unachokihitaji mzazi yoyote mtoto wako anapozaliwa unafanya juu chini ili aweze kupata mahitaji yake yote kama ni kitanda cha kulalia utaandaa kama ni nepi utaandaa siku skuzi wanatumia pampasi utaandaa kama sijui ni maziwa ya kunywa mtoto utaandaa kila kitu kinachohitajika kwa ajili ya ujio wa yule mtoto unaandaa sasa nikuulize swali hili je huoni kwamba kabla ya wewe kuzaliwa mara ya pili eh? tena nikakuosha yakobo mojasab t yakobo mojsab laba tutaelewana na yakobo moja yakobo moja kinanan no, anasema hivi anasema kwa kupenda kwake mwenyewe ama niweze msara sabna tuweze kuelewana yakobo mojsb anasema hivi kila kutoa kuliko kwema na kila kitolewacho kilicho kamili hutoka juu hushuka kwa baba wa mianga kwake hakuna kubadilika wala kivuli cha kugeukageuka kwa kupenda kwake mwenyewe alituzaa sisi kwa neno la kweli tuwe kama limbuko la viumbe vyake kwao anasema mungu kwa kupenda kwake mwenyewe alituzaa sisi tuwe wanaye kwa hyo wewe rafiki ni mwana wa mungu sio kwa bahati mbaya lakini kwa maamuzi ya makusudi ya mungu kwamba mungu kwa utashi wake kwa upendo wake kwa rehema zake nyingi aliamua wewe uwe mwanae uwe mtoto wake na kama wewe ni mtoto wa mungu ambaye sio bahati mbaya ni mtoto wa mungu kwa kukusudia maanake ni kwamba alikwisha kuandaa mazingira yote ya kukufanya wewe uweze kuishi maisha ya ushindi hapa duniani na kwa manao unavokwenda kwenye maombi mtizamo wako lazima hue ni mtizamo kwamba unakwenda kwa baba yako ambaye alikuzaa kwa mapenzi yake sio kwa bahati mbaya alikusudia kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu akaamua akatengeneza mazingira kupitia neno lake na kupitia roho mtakatifu wewe ukazaliwa na kwa maana hiyo ameandaa mazingira yote mwafaka kwa wewe kuishi na kuweza kutimiza kusudi na ndoto alizonazo juu ya maisha yako wewe kwao kama unaenda kwenye maombi ulitakiwa na mtizamo huo kwamba na nakwenda kuzungumza na baba ambaye ananipenda nakwenda kuzungumza na baba ambaye ananifurahia kila ninapokaa kwenye ushirika na nayee huyu baba anasikia raha sio anayenichukia o ambaye ananipinga sio ambaye iko kinyume na mimi ana bii nikambembeleze nikamlilie nikamlambe miguu alafundo asemetakufikiria okay, unaenda kwa baba ambaye mbay kwamba alipofikiria kuhusu wewe akatabasamu kabla kablaua duniani akatabasamu alipopigia picha kuhusu wewe ukiwapa duniani ikampa raha akatikisa mguu akasema alafu akatengeneza mazingira of akub... <laughs> ukaja ukapitia kwenye tumbo huyo mzazi wako lakini baadaye akaja akaakasababsha ukazaliwa mara ya pili uliposikia li uliposikia habari za yesu kristo ulipompokea yesu kristo ukawa mwana wa mungu na kwa kwakua ni mwana wa mungu anasema basi unapoenda kwenye maombi usipayukepayuke maanake unaenda kuzungumza na baba yako baba ambaye anajua yale yote ambayo nayahitaji kabla ujaomba kwa maana mengine kila unachoenda kumwambia sio breaking news aba ndoutamshtukiza anajua alishakiandaa majibu yanakusubiri rafiki huo ndio mtizamo ndio hili mtizamo ulionao rafiki je huo ndio mtizamo ulionao kuhusu mungu kwamba ni baba yako alija upendo ambaye kwa kwa alikusudia na kwamba m kuandalia mema yote si mawazo yake ni mazuri ndo mtizamo zake kaaaia uongea naaa gani rafiki kuna wengine wanajitukana na kujidhalilisha mbele za mungu kwamba ndo wanamfurahisha mungu ukifanya hivyo manake unamdhalilisha yeye aliyekuzaa ukisema wewe ni mdudu we ni konokono konokonoe ni mjusi e ni kengeafai manaake nasema nini si mtoto wa nyoka ni nyoka na mtoto wa mbwa ni mbua. na mtoto mwanadamu ni mwanadamu kama mungu ni baba yako alafu ukasemaufai e ni takataka naema nini akili za kuambiwa changanyanaapat <coughs> piga simu sasa kupata kitabu kilichoandikwa na mwalimu urumagadi kinachoitapiraustaiwa mkristo ufahii ni maalum kwa ajili ya waskilizaji wetu unaweza kupata kitabu hiki kwa zawadi yako ya upende wa shilingi ya kuminamoja mia ti tisia tisa, tisa tu kupata nakala yako piga simu sasa sabsitn tan sifuri sifuri mbili n mbili au sifuri sita sabatatu tano sifuri uri m 2 mbili sifuri saba sabantta rfurmbili mbili kupitia kitabu cha dira austaiwat mwalimu urumagadi atakupatia majibu kuaniniwatu wengi waliokok wanapitia changamoto za afya uchumi na fedha na kujua siri itakafanya uwe na riiki za kila namna siku zote itakaosababisha kiwango chako cha ukarimu kuongezeka na pia imani yako itajengeka na kufanya utembee katika maisha ya afya ustawi na ushindi kila siku kila saa na kila dakika pamoja na kuimarisha ushirika baba ro mtakatifu usikose fursa hii adimu na kipekee ya kupata kitabu kilichoandikwa na mwalimuuruumagadi cha diva ustari wa mfriso kupata na kale yako pigi si sasa aba sia tano sifuri sifuri mbili mbili au siuri sitsabatauiriuri bibi au siuri sabaatiata siuriiuri bili mbili nitarudiasiuri saba ao sifuri siuri bil mbili au sifuri, samba, nane, tisa, tanu, sifuri, sifuri, bili, sifuri samba, sita sabatautasiuri siuri bilimbil au uriabtaauriuri bil mbili kwasadiyaku yaupenda shilingi ukumina mojamiatisatisiginatisa tis, tu baada ya mapunziko mafupi anasema du nataka kuwa mwana wa mungu najuta kwa upuuzi wote niliozungumza nlkumkataa mungu hatua ya kwanza ni kumpokea sikuuka bwana mokozi wa maisha yako sema bwana yesu nakaribisha na katika maisha yangu uwe bwana na namwokozi wa maisha yangu kwa maana naamini wewe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani uondoe dhambi zangu kisha ukafuka niwe mwenye haki asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki ongera karibu katika familia ya mungu kristo, na kabidhi mikonoani mwa yesu kristo na neno la miema yake ambalo linaweza kudunikisha uresi wako mpaka apo tumefika mwisho jina langu naitwa uruma gadi na yesu ni kristo na <tipa> umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 76 au67 au 789 nitarudia au 76 5242 au 7895242 pia usiache kumfodla mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi