vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli amin nawaambia yoyote atakayeuambia mlima huu ng'oka ukatupwe baharini wala asione shaka moyoni mwake ila aamini kwamba hayo yasemayo yametukia yatakuwa yake kwa sababu hiyo kwa sababu hipi kwa sababu ya mungu kutekeleza kutendea kazi maneno ya mwanadamu anasema kwa sababu hiyo nawaambia yoyote iyaombayo mkisali aminini ya kwamba ama kubalini kwamba mmeyapokea nayo yatakuwa yenu kubalini kwamba mmeyapokea kubalini kwamba hiyo oda imepokelewa na nafanyiwa kazi na hicho kitu lazima kitokee popote pale ulipo rafiki nina katika mafundisho ya neema na kweli jina langu unaitwa hurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu kama unasikiliza mafundisho ya neema na kweli kwa njia ya redio mafundisho yayo yanakuja kila siku muda na wakati kama huu yakiwa ya na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uweo unaenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo rafiki bibilia inasema wazi kabisa kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea lazima kuwa yuko na kwamba amanawale wanaomwendealazimainikua wale wamtafutao kwa bidii hivyo basi ni lengo la vipindi vya neema na kweli ama mafundisho haya kujenga na kuimarisha imani yako ili mwenendo wako kila siku wakila sikunimwenendo unaompendeza mungu kufikiri kwako kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini utaamini vibaya ukifikiri vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na huwezi kufikiri kama kristo mpaka umekuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kujifunza mafundisho ya neema na kweli hivyo ninafuraha kwamba unaweza kuungana nami asante kwa ajili ya kila mmoja na haswa wewe ambao umekuwa ukifuatilia mafundisho aya kila siku lakini pia ukihamasisha wengine waweze kusikiliza mafundisho haya lakini zaidi ya yote ukienda kuwafundisha na kuwashirikisha kile ambacho wewe mwenyewe umejifunza nikushukuru pia wewe ambae umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwaajili wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli e, pamoja na mimi na timu yangu asante sana kwa maombi yako na mwisho ni kushukuru wewe ambaye umekuwa uki ukiwaumefanya maamuzi wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kila mwezi unatoa unachangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio kumbuka kama ambavo nimekuwa nikisema kuna watu ambao hawana namna nyingine ya kufikiwa na injili kufikiwa na kweli ya kristo isipokuwa kwa njia ya redio hivyo basi kwa sisi ambao mungu ametuneemesha ametukirimia na tunachaziada ama tunaweza tukatoa hapo kidogo kwa ajili ya kusaidia wengine waweze kufikiwa na ujumbe huu basi tunavyofanya hivyo tunawaonjesha hao ndugu wema na upendo wa mungu katika maisha yao kwa hiyo ongera sana uwe ambao umekuwa ukishiriki kila mwezi kuakikisha kwamba unapeleka injili kwa njia ya redio nikumbushe tu kwamba mafundisho na kweli pia kama ungependa kuyapata kwa njia ya picha maanake iama naenda kwenye youtube channel. kuna hne inaitwa mwalimu huruma gadi ukienda pale paleki usisa kubonyeza kengele lakini pia baada ya kuangalia usisahau ku na kushare lakini pia kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti pia unaweza kwenda ukatupatwa tuo katika podcast eh, google podcast apple podcast pamoja na spotify nenda tukule alafu andika mwalimu huruma gadi alafu itakuja podcast ya kwetu subscribe nao utaweza kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti lakini zaidi ya yote hiya yanapatikana kwa njia ya whatsapp kwa hiyo kama unao namba ya whatsapp ama telegram basi unaweza ukaunganishwa kwenye grupu linaloitwa mwanafunzi wa kristo tuma tu ujumbe mfupi sema niunge katika namba 7895242 7895242 baada ya kusema hayo rafiki uh, leo nataka tunaendelea na habari ya kutafakari kuhusu suala zima la maombi lakini nataka tuanze eh, ka, kaengo kadogo hivi ambako ka, eh, ka, somo la muhimu kidogo kuenye husia na maombi na kichwa cha somo kinahitwa uh, nafasi ya maneno katika maombi nafasi ya maneno katika maombi pia ungeweza kwama kuita labda umuhimu wa maneno katika maombi ko vyovyote vile lakini tunachotaka kukiangalia leh tuangalie kwamba maneno ninayoyazungumza na haswa wakati niko katika maombi na baada ya kutoka katika maombi yana mchango gani yanachangia nini yanasababisha nini ikitokee yana athiri kwa kiasi gani maombi yangu kwa bahati mbaya sana <coughs> wakristo wengi hawajafundishwa na hata wengine wamefundishwa lakini hawajaamua kutilia mkazo na kutilia maanani uzito wa maneno yao umuhimu wa maneno yao watu wengi binadamu wengi hawajui ama wakristo wengi hawajui kwamba maneno yao yana ushawishi kwa mungu maneno yao yana maamuzi ya nini kitokee na nini kisitokee na kati ya kitu ambacho ibilisi anajitahidi sana ni kukufanya wewe udharau maneno yako uone kwamba maneno yako hayana nguvu yoyote maneno yako hayana uwezo wwote na hivyo basi tunataka tuangalia haya mambo kwa hiyo ni muhimu sana ukatega sikio ukanisikiliza vizuri kabisa kwamba maneno yako maneno yako ni ya muhimu sana rafiki maneno yako yataamua matokeo ya maombi yako si watu wengi wanadhania kwamba maombi eh, ni matokeo ya imani yes imani na nafasi yake lakini takuakikishia msingi wa majibu yako msingi waewe kupata na kupokea kile ambacho nakisaka kutoka kwa mungu na ufalme wake ni maneno yako kwao ndio jambo ambao nataka tuliangalie alafu naamini pindvlvitau vinn hivi basi utaweza kupata picha kamili utaweza kuelewa kuelewaalafu kuanzia wakati huu utakuwa makini sana unapofanya maamuzi ya kuingia kwenye maombi utakuwa makini sana unazungumza nini utaanza kuchunga kinywa chako kama daudi anavyosema weka mgojezi katika kinywa changu Tuko sasa kabla ya ni moja kwanza uangalia mstar mmojaanzauhiu ma e a mithali kumina nan uh, mstari ule wa ishi na moa mithali kui n nn moja bibilia inasema mauti na uzima huwa katika uwezo wa ulimi na wao wa upendao watakula matunda yake kwa hiyo anasema mauti na uzima viko katika uwezo wa ulimi na tunafahamu kwenye ulimi unatoa nini maneno unaumba maneno kwahio mauti na uzima viko katika ulimi na watu wengi sana hawajui hili watu wengi sana wanadhania kwamba hatma yao ya kuishi ama kufa inaamliwa na mungu ama inaamuliwa na shetani lakini bibilia haisemi hivyo biblia inasema kwamba wewe na ulimi wako ulimi wako maneno yako ulimi wako ulimi wako kwa maana ya maneno unayozungumza ndio yana hatma ya edha uishi ama ufe na, na kuhakikishia kuna binadamu wengi sana wamekufa kwa sababu ya maneno yao na kama hauamini nikupe tu changamoto ndogo tafuta waimbaji wainjili wote ambao wamekufa ama wametangulia mbele ya haki kama kusema uemaenye kiswahili wote waimbaji wa injili utaona kabla ya wao kufa nyimbo walizokuwa wamezitoa walitoa nyimbo wakimaanisha kwamba wanataka kwenda upande wa pili kwamba mbinguni ni kuzuri nataka kenda mbinguni nikakae na mungu, na mungu nika, na, na, na, toke yake wakaishia kupoteza maisha kwa nini kwa sababu uzima na mauti viko katika uwezo wa ulimi maneno yako rafiki yana nguvu sana hivi ni biblia inasema aya sio maneno ya urumagadi kwa hiyo nataka ni kuonyesha hilo kama maneno yako yanaweza akaamua uishi ama ufe na kuhakikishia unatakiwa uwe makini sana na maneno yako lakini ya tuangalie sehemu nyingine ambao mwanau alizungumza kuhusu maneno twende kwenye matayo mlango wa kumi na mbili matayo mlango wa kumi na mbili alafu tuanze msara wa ngapi eee naweza nikaanza labda mstari kama wa 3t hivi mpaka ule mstari wa 7 matayo 127 bwana yesu anasema hivi hufanyeni mti kuwa mzuri na matunda yake kuwa mazuri au hufanyeni mti kuwa mbaya na matunda yake mabaya kwa maana kwa matunda yake mti hutambulikana enyi wazao wa nyoka mwawezaje kunena mema mkiwa wabaya maana kinywa cha mtu huyanena ya yaujazayo mmoyo wake anasema kinywa cha mtu huyanena ya ujazayo mmoyo wake kinywa cha mtu huyanena ya yaujazayo mmoyo wake kinywa cha mtu huyanena ya yaujazayo moyo wake ththita anasema mtu mwema katika akiba njema hutoa mema na mtu mbaya katika akiba mbaya hutoa mabaya kwa hiyo kwa maneno mengine mema yote yanayokuzunguka katika maisha yako yametoka ndani ya moyo wako na mabaya yote yanayokuzunguka katika maisha yako yametoka ndani ya moyo wako na yametokaja ndani ya moyo wako kuja katika maisha yako ya, ya, i katika damu na nyama hudhihirishwa kupitia maneno yako kwa hiyo anasema kile kilichojaa ndani yako katika moyo wako kiwe ni kizuri ama ni kibaya ndicho kitakachoachiliwa kuja katika maisha yako ya kila siku na kinaachiliwaje kinaachiliwa kwa kusema manake anema kinywa cha mt anasema kinywa cha mtu huyanena huya ya ujazayo moyo wake kao mtu mwema katika akiba njema hutoa mema na mtu mbaya katika akiba mbaye maanaake ya moyo wake hutoa wa, mabaya h6 basi nawaambia kila neno lisilo maana kila neno lisilo maana watakalolinena wanadamu watatoa hesabu ya neno hilo siku ya hukumu kila neno lisilo maana watalitoa hesabu yake wanasema utakapozungumza maneno ambayo hayana maana lazima utoe hesabu siku ya hukumu kivipi kwa mfano kama mungu anasema kwamba wewe ni mtakatifu alafu ukasema wewe ni mwenye dhambi bwana yesu anasema utatoa hesabu ya hilo neno kwa sababu unazungumza neno ambalo halina maana kama mungu anasema kwamba wewe ni mwenye haki alafu we unasema sio mwenye haki kwa sababu tu ya mapokeo uliofundishwa anasema utatoa hesabu siku hile ya mwisho sasa angalia ngalia tardi6 sema basi nawaambia kila neno lisilo maana watakalolinena wanadamu watatoa hesabu ya neno hilo siku ya hukumu 7 kwa kuwa kwa maneno yako utahesabiwa haki na kwa maneno yako utahukumiwa anasema kwa maneno yako utahesabiwa haki na kwa maneno yako utahukumiwa kwa hio maneno rafiki ni kitu cha muhimu sana watu wengi sana hawajui kwanini kumbuka mara ya pili tulipozaliwa mara ya pili unaposoma uh, uh, warumi warumi km warumi kumi nianze mstari wa tisa na wakumi warumi kumi tisa na kumi anasema hivi kwa sababu ukimkiri yesu kwa kinywa chako ya kuwa nibwana, ni bwana na kuamini moyoni mwako yakuwa mungu alimfufua katika wafu utaokoka kwa maana kwa moyo mtu uamini hata kupata haki na kwa kinywa ukiri hata kupata uokovu kwa hiyo unaweza ukaona kwamba kwa kupitia kinywa chako na moyo wako uliamini ukasema kumbuka kinywa cha mtu yatamka ya, ya ujazawe moyo wake uliamini kwamba yesu ni bwana na kwamba alikufa akafufuka na kwamba ana uwezo wa kuokoa ukamkiri kuwa ni bwana ukapata uokovu ndasema kwa maneno yako utahesabiwa haki na kwa maneno yako utahukumiwa tunakuana sawasawa rafiki kwahio manake maana ake ni hii kwamba maneno yako ni ya muhimu mno kwahio usikubali mtu yeyote akakurubuni akakudanganya kile unachokisema ndicho kitakachokuwa cha kwako sasa baada ya kuweka a utangulizi mfupi tuende sasa kwenye sehemu ambayo nataka tusimamie tuangalie mambo kadhaa marko kinamoja marko kumi namoja tunaanza mstari ule wa kumi na mbili marko kumina moja tunaanza mstari wa kumi na mbili, mbili tutasoma mpaka wa kumi na nne alafu tutaruka anasema hivi hata asubuhi yake walipotoka e, bethania aliona njaa inamzungumzia bwana yesu kam bwana yesu akaona njaa kumi na tatu akaona kwa mbali mtini wenye majani akaenda ili labda aone kitu juu yake na alipoufikilia ufikili, alipo hakuona kitu ila majani maana si wakati wa tini akajibu akauambia tangu leo hata milele mtu asile matunda kwako wanafunzi wake wakasikia nitarudia tena si kitu alichoambia mtini anasema akajibu akauambia tangu leo hata milele mtu asile matunda kwako tangu leo hata milele mtu asile matunda kutoka kwako tangu leo hata milele mtu asile matunda kutoka kwako wanafunzi wake wakasikia satuende so, mstari wa ishirini anasema na asubuhi walipokuwa wakipita waliuona ule mtini umenyauka toka shinani petro akakumbuka habari yake akamwambia rabi tazama mtini ule ulaani umenyauka kwao amesema tangu leo hata milele mtu asile matunda kutoka kwako kwao mtini ulivyoambiwa vile biblia anasema kwamba ukanyauka kutoka shinani nakena sawa kwao petro anashangaa saa siku a shii na mbili yesu akajibu akamwambia anamwambia petro mwaminini mungu mwaminini mungu hntatu anasema amin nawaambia yeyote atakayeuambia mlima huu ng'oka ukatupwe baharini wala asione shaka moyoni mwake ila aamini kwamba hayo yasemayo yametukia yatakuwa yake h4 kwa sababu hiyo nawaambia yeyote myaombayo mkisali aminini ya kwamba mnayapokea nayo yatakuwa yenu sasa tuende taratibu rafiki unawe bwana yesu anapita na safari yake anasikia njaa anaona mtini anasema mm, pale kuna matunda ngoja niende nikachukua matunda kidogo nile nitulize njaa anakwenda kwenye mtini anakuta hakuna matunda inamkasirisha bwana yesu anasema tangu leo hata milele mtu asile matunda kwako tena sasa hiyo ni, ni somo jingine nyingine, kuingia huko baada ya bwana yesu kutamka hayo maneno ule mtini unanyauka tangu shinane kwa sababu ya kile ambacho bwana yesu amesema petro anasema kwamba mtini ulio ulaani kao yale maneno lile tamka bwana yesu ilikuwa lina nguvu mno likasababisha mtini kunyauka kwa wakati petro anashanga bwana yesu anajaribu kumwambia petro sikiliza hili alijatokea kwa sababu mimi ni special hili limetokea kwa sababu nina mwamini mungu msaraa b mwaminini mungu anasema kwa sababu ninamwamini mungu na kama unamwamini mungu maanayake ni kwamba bwana yesu anaendelea anasema na anasemaa sara 2 a anasema hivi anasema yesu akajibu akawambia mwaminini mungu amin nawaambia yeyote atakaye atakayeuambia mlima huu ukatup, ngoka ukatupwe baharini wala asione shaka moyoni mwake ila aamini kwamba hayo asemayo yametukia yatakuwa yake kwao anasema kama unamwamini mungu kwamba lolote utakalolisema mungu atalifanyia kazi basi hilo jambo lazima lifanyike ntarudia tena bwanayesu anasema unapokuwa unamwamini mungu maana yake ni kwamba hilo unalolisema mungu atalitekeleza mungu atalifanyia kazi tunakona sawasawa si, ni muhimu sana ndonasema petro anashanga mwalimu rabi mtini ulioulaani ule, umenyauka sikiliza uh, uh, hata wewe unaweza lakini swala ni moja tu unatakiwa umwamini mungu unatakiwa umwamini mungu kwamba nini amini kwamba yale unayoyasema hayo unayoyasema mungu atayatekeleza ukiamini kuwa hayo unayoyasema mungu atayatekeleza maana ake ni kwamba then utaweza nawe kufanya kama kamofana ka mtini unakenda vizuriafik kwa kuonyesha kwamba sio mtini umenyewa sababu mii ni kwa sababu mii ni yesu nimekuja nimekujassa mii ni mungu hakuzungumza na mtini kama mungu sijawai kusoma mahali mi kwenye bibilia ikasema mungu anasikia njaa kao yesu alikuwa anataka matunda kwenye mtini kama binadamu kama wewe kama mimi ko amesikia njaa kawaida naye amekasirika njaa kama vile ambavyo na unakasirika msosi <laughs> ama msosi ama ukachelewa ma vileamba a ma alijaribiwa katika mambo yote pasipo kutenda dhambi ko naye alikuwa anapitia sekeseke za kila siku kama vile mbayo mimi naw napitia lakini angalia jinsi ambavyo bwana yesu alitumia maneno yake kwa kama aliweza akauambia mtini tangu leo hata milele mtu asile matunda kwako tena na kuhakikishia pia angeweza kuachilia malendo ya kubariki na akaamua akasema angeweza kusema pia tangu leo hata milele kila mara watu wanapokuja anapokuakute matunda na, na, na mtini ungefanya hivyo kwa kwa sababu gani sababu bwana yesu ni ana mamlaka juu ya vitu vyote kwanini kwasabau ni mwana wa adam ndio anavyosema katika yohana yoan anasema baba amempa mwana mamlaka ya kufanya hukumu kwa sababu yeye ni mwana wa dam Kwayo, message, kwa hiyo angeweza kuubariki kwanini allani usimtumie usiakieila siu ukikutana nayesumuli mii siu ndo aliamua hivyo na y- tunachotaka hapa ni kwamba anatuonyesha siri sasa angalia anachofanya anaunganisha moja anasema mwamini mungu mbili alaumbili anasemaam ukiwa namwamini mungu yale unayoyasema lazima yatokee alafu tatu anasema kwa sababu hiyo kwa kwa sababu yale sabuayalunasma lazima yatokee basi unapoingia kwenye maombi jua hilo kwamba maombi yako yatajibiwa sawasawa na maneno yako na ndio kitu ambacho nataka tukiangalie kwamba maombi yako yatajibiwa sawasawa na maneno yako tunakwenda sawa sasa kaa anaunganisha swala la maombi na swala la kusema sasa ngoja niipindue ni kidogo tuende kwenye matayo tuangalie hii tutaanzia katikati lakini ataipata uene matayo matayo ishi na moja watao ihmo tza tukaanza mstari kama wangapi niangalie mstari wa wa ui na 8 mpaka wa ishiina mbili anasema hata asubuhi alipokuwa akienda mjini aliona njia yaani bwana yesu akaona mtini mmoja kando ya njia akauendea asione kitu juu yake ila majani tu akauambia yasipatikane matunda kwako tangu leo hata milele mtini ukanyauka mara wanafunzi walipoona walistaajabu wakisema jinsi gani mtini umenyauka mara 1 yesu akajibu akawaambia ami nawaambia mkiwa na imani msipokuwa na shaka mtafanya si hilo la mtini tu lakini hata mkiuambia mlima huu ngooka ukatupwe baharini litatendeka2 na yoyote mtakayoyaomba katika sala mkiamini mtapokea na yoyote mtakayoomba katika sala mkiamini mtapokea lakini angalia kitu anacho anaunganisha habari ya kuomba baada ya kuelezea jinsi ambavyo maneno yanafanya kazi nataka uone kuna uhusiano kati ya wewe kumwamini mungu maneno yako na maombi kwa lugha nyingine naanza kwa kumwamini mungu kwamba ni naamini kwamba yale nitakayoyasema mungu atatekeleza na kwa kwaso naposema natakiwa niwe na uhakika kwama mungu atatekeleza hicho lichokisema na kwa sababu ya mimi kuwa na uhakika kwama mungu atafanya sawasawa na maneno yangu kwahio ninapoingia kwenye maombi basi najua ntajibiwa sawasawa sawa na maombi yangu sawasawa sawa na maneno yangu nlio kwenye maombi tunakuana sawak okay. tnturudi tena kwenye marko sasa kumi na moja alafu ntasoma shi na mbili mpaka shtat kwa sababu muda unakimbia alafu nitakuwa na ni utangulizi mzuri bwana yesu anasema yesu akajibu akawaambia akawambia ni mungu amin nawaambia yeyote atakayeuambia mlima huu ng'oka ukatupwe baharini wala asione shaka moyoni mwake ila aamini kwamba hayo yasemayo yametukia yatakuwa yake kwa sababu hiyo kwa sababu hipi ya maneno yako kufanyiwa kazi kwa sababu hiyo kwa sababu hiyo hipi ya maneno ya mwanadamu kufanyiwa kazi na mungu kwa sababu ya mungu kutekeleza kutendea kazi maneno ya mwanadamu anasema kwa sababu hiyo nawaambia yoyote yaombayo mkisali aminini ya kwamba ama kubalini kwamba mmeyapokea nayo yatakuwa yenu kubalini kwamba mmeyapokea kubalini kwamba hiyo oda imepokelewa na inafanyiwa kazi na hicho kitu lazima kitokee kwaio anaonyesha uhusiano wa maneno yako katika maombi na uhusiano wako na mungu sasa ndio maana unatakiwa umwangalifu sana kumbuka tumona a asema kwa maneno yako utahesabiwa haki kwa maneno yako utahukumiwa aneno yao utahesaba hak a kwa maneno yako utapata majibu katika maombi na kwa maneno yako utashindwa kupata majibu katika maombi kwanini kwa sababu sa nyingine watu wanaingia kwenye maombi kile wanachokisema wanatamka mambo ambayo sio yale ambayo wanayataka badala ya kutamka mambo ambayo wanayataka wanatamka mambo ambayo hawayataki sasa hili ni la muhimu sana sasa moja nikusomee mstari wa shitatu kwenye bibilia ya ya habari njema bibilia ya habari njema ametafsiri vizuri sana awa tusomee mstari wa shta na wa h4 kwenye bibilia ya habari njema anasema hiv anasema nawaambieni kweli mtu akiuambia mlima huu ng'oka ukajitose baharini bila kuona shaka moyoni mwake ila akaamini kwamba sikia rafiki ila akaamini kwamba mambo yote anayo yasema yanafanyika atafanyiwa jambo hilo anasema ukaamini kwamba mambo yote unayoyasema kuhusiana na hilo jambo mambo yote sio baadhi mambo yote unayoyasema kuhusiana na hilo jambo yanafanyika basi utafanyiwa jambo hilo kwa hiyo ndio ndomana tunasema kwamba ni muhimu ukazingatia maneno yako unazungumza nini wakati unapoomba lakini pia unazungumza nini baada ya kuomba maakuda wengine wanakuja sema mwalimu na e, changamoto yangu nini nimemwomba mungu ada ya mtoto ama omba mungu kodi ya nyumba ama nimemomba mungu aniponye kitu hichi kwa hiyo ko lishamwomba mungu imekuaje sijapona sijapata bado unaposema sijapata hiyo hela sijapona sijapata s maana ni kwamba kumbuka anasema maneno yote unaoyasema yanafanyiwa kazi maneno yote si angalia tarudia ule anasema, anasema, anasema, anasema, anasema, anasema nawaambieni kweli mtu akiuambia mlima huu ng'oko kajitose baharini bila kuona shaka mwloni mwake ila akaamini kwamba mambo yote anayoyasema yanafanyika mambo yote anayoyasema anafanyika baaaae aliomba akaaminia ada ya mtoto ama aliomba akaaminia amepokea uponyaji wake uponyaji umeanza kufanya kazi katika mwili wake alafu anakuja nasema nimeomba lakini sijapona kwa kwaho mwanayake nini inabidi ule mchakato wa uponyaji ufutwe usimamishwe alafu ugonjwa uendelee kushika kasi ama umeomba hela umeomba elamombala shilingi unaamini shilingi la niliomba lakimoja la umesema ile illa haijapatikana inabidi maneno yako yanahusiana na ile ile kazi mbona aoyanahusiana alaaeshaa aka u maneno yako ile oda tutakenda sawasawa kwa hiyo unaanza kupata picha rafiki kwamba maneno yako ni ya muhimu sana katika maombi mungu anajibu maombi yako sawasawa sawa na maneno yako mungu anatekeleza maombi yako sawasawa sawa na maneno yako na hii ni nafasi ya ajabu sana kuona mungu muumba wa mbingu na nchi kwamba anafanyia kazi maneno ya mwanadamu anafanyia kazi maneno ya kiumbe hii ni nafasi ya ajabu mno na ibilisi hataki weo ujue na na washirika wake awataki weo ujue na ndicho ambacho tunajaribu kukuletea kwamba maneno yako ni ya muhimu mno na maneno yako yana nafasi kubwa sana katika maombi yako sasa unajua kitu muda umeisha kama ungependa kuwa na uhusiano na mungu kupitia yesu kristo bwana wetu basi nakukaribisha ufanye maombi yafuatayo yae katika vilindi vya moyo wako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema kama umetengeneza uwezo wa ajabu katika mwanadamu na mi nataka kushiriki kwenye hayo maisha ambayo bwana yesu aliyezungumza naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani kwa ajili yangu kisha akaondoa dhambi zangu zote akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombe mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu na kabidhi mikoroni mwa roho mtakatifu ambako ni salama tuandike tujulishe tuweze kukusaidia kukua kiroho mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi tukutane hapo kesho siku na muda kama huu yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio youtube google podcast apple podcast apple telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima hous uliopochama tengero jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifo pamoja na maombezi itakayoanza saa kumi na dakika thathi za jioni hadi. hadi saa kumi na mbili na dakika hahi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bauba uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu snambai 7 64ta 2 abain mbili au sfri 7a 8 t tan bii arobainina mbili au sifuri 6t saatat ta 2 aroba mbi kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 t5 242 au 789 t5 242 au 673 5242