vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli napoingia kwenye maombi unapoomba lolote naloloisema mbele za mungu maneno yako yanasikiwa mbele za mungu maneno yako yakisikiwa mungu anatoa amri kwa malaika sawasawa sawa na maneno yako ulioyatamka mbele zake na malaika wanakuja duniani kutenda sawasawa sawa na maneno ulioyatamka mbele za mungu kwa hiyo kwa lugha nyingine kinachofanyiwa kazi ni maneno yako ndicho ambacho bwana yesu anatueleza katika marko 1123 ποτέ πάλι ο Λίπορα Θήκη nina kukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami tena kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kumbuka pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini kuwa yuko wahibrania 16 lakini pia warumi moja 17s mwenye haki ataishi kwa imani hivyo lengo la mafundisho ya neema na kweli ni kujenga na kuimarisha imani yako wewe ili mwenendo wako wa kila siku huo ni mwenendo wa kumpendeza mungu kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huwezo kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli um, ni pia kumbushe tu kwamba kwa wale ambao wana labda ungependa kupata mafundisho a nje ya utaratibu wa redio basi mafundisho yanapatikana katika youtube tuna chanel inaitwa mwalimu huruma gadi nenda pale kisaaaukubonyeza kengele ili uweze kupata ala mafundisho anaokua s lakini ukiangalia id ytau kuik na kushea pia na kama ungependa kupata mafundisho ayo pia kwa njia ya sauti basi yanapatikana katika as zetu tuna Podcast, Apple Podcast, pamoja na Spotify. ambako ukiandika mwalimu huruma gadi pia utatupata pale alafu uta astazaufuatilia lakini pia kama ungependa kutumiwa mafundisho haya kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukaomba kujiunga nawo ukawa unapata mafundisho haya kila siku kwa njia ya sauti namba tuma tu ujumbe mfupi sema niunge katika namba 789 5 24 2 789 524 2l baada ya kusema hayo ni kushukuru wewe ambaye umekuwa ukisikiliza na kufuatilia kila siku lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli lakini pia umekuwa ukifundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho wwe mwenyewe umejifunza ongera sana rafiki umethibitisha kwa vitendo kwamba ni mwanafunzi wa kristo mwanafunzi wa kristo ni yule ambaye ametii maagizo ya bwanawetu yesu kristo mbay litambiasema tukahubiri njili kwa kila kiumbe na tukafanye mataifa yote kuwa wanafunzi ni kushukuru wewe ambae umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako tunashukuru kwa kujitoa katika maombi na kumpa ro mtakatifu fursa kupata mula wakuhutumia ili kutekeleza kazi ya yesu bwanahapa duniani pia nikushukuru wewe ambaye umefanya maamuzi ya kuwa patna kwamba kila mwezi unashiriki katika kuchangia gharama za redio kupeleka injili kwa njia ya redio kama ambavyo nimekuwa nikisema huko nyuma nitaendelea kusema tena kuna watu ambao hawana namna nyingine ambao wanaweza kufikiwa na kweli ya kristo wanaweza kufikiwa na injili isipokuwa kwa njia ya redio kwahio kila unapochukua sehemu ya mapato ambayo bwana amekubariki nayo ukaamua kusapoti injili kwa njia ya redio basi rafiki unakuwa umethibitisha kwa vitendo kwamba hayo ni mbarikio wa bwana ongera sana baada ya kusema hayo nataka tuendelee na somo letu kumbuka tu uanza somo jip nalosema nafasi ya maneno katika maombi nafasi ya maneno katika maombi na tumeshazungumza tumeshakuwa na vipindi vii iliyopita leo tunaenda kwenye kipindi chetu cha tatu na, na mambo kadhaa nataka tuangalie ili kupanua tu tugo kuonyesha umuhimu wa maneno yao katika maombi kuna watu wengine waani hakuna uhusiano wwote kumbuka tuliona katika maro 11 kwamba mstari ule wa kumi na mbili mpaka kumi na nne bwanayeso amelaani mtini labda ta tukasome pale marko kumi na moja kumi na mbili hadi kumi na nne anasema hata asubuhi yake al, e, walipotoka bethania aliona njaa akaona kwa mbali mchini wenye majani akaenda ili labda aone kitu juu yake na alipofikilia hakuona kitu ila majani maana si wakati wa chini akajibu akauambia tangu leo hata milele mtu asile matunda kwako wanafunzi wake wakasikia na jana na juzi nlikuonyesha kwamba hii sentensi aliyoizungumza bwana yesu bwana yesu anasema hii sentensi ni maombi si watu wengine waagalia maombi ni mpaka ao amerudi chumbani amefunga mlango amepiga magochi yuko mbele za mungu anatoka na kamasi ndio ndnakua maombin no. bwanawesi anasema hata ukitamka ndio maana ungeweza kwenda kwa mtu mwenye kans alafu kangalia ka wambia ah, nimepimwa hospitali enyembe ii ni kansa ukasema kansa nisikilize tangu leo hata milele hutakaa uweze kutekeleza kusudi lako maanayake nini angalia msara wa ishirini uliofuatia msara wa ishirini anasema na asubuhi walipokuwa wakipita waliona ule mchini umenyauka toka shinani ko kama umeambia kansa hivyo unategemea nini kansa lazima inyauke kwa nini kwa sababu umekataza kansa isitekeleze kazi yake kazi yake ilikuwa nini kuuwa na umesema kwamba haitazaa matunda haitafanikiwa koo lazima kansa inyauke hiyo ndiyo nguvu uliopewa wewe na ndiyo nguvu niliopewa mimi kutoka kwa, kwa mungu baba yetu kwa shinamoa anasema petro akakumbuka habari yake akamwambia rabi tazama mtini ulioulaani umenyauka yesu akajibu akamwambia mwamini mungu amin nawaambia yeyote atakayeuambia mlima huu ngoka ukatupwe baharini wala asione shaka moyoni mwake ila aamini kwamba hayo asemayo yametukia yatakuwa yake kao anasema amini kwanza kubaliana na mungu kuhusu nini kwamba yale utakayoyasema yatafanyiwa kazi na ukiwa na utambuzio kwamba yale unaoyosema ndio yanaofanyiwa kazi msara shina nasema kwa sababu hiyo basi ya nini ya kujua kwamba mungu anafanyia kazi yale unaoyasema kwa sababu hiyo nawaambia yoyote muyaombayo mkisali aminini ya kwamba mna yapokea nayo yatakuwa yeno kwao kinachoamua majibu ya maombi yako kinachoamua kama maombi ulioyaomba yatadhihirika katika damu na nyama hama yatadhihirika ni maneno yako unasema mi niania imani ya imani na nafasi yake ini nikuonyesha kwamba imani nayo inaachiliwa kwa kusema imani inaachiliwa kwa kusema imani inaachiliwa kwa maneno kwao ndo maana ni muhimu sana ukachunga kwa sababu kumbuka imani inaruhusu ulimwengu wa roho uje kutenda kazi katika ulimwengu wa damu na nyama ndio kazi ya imani imani ni force ni nguvu inayoruhusu ulimwengu wa roho kuja kutenda kazi katika ulimwengu wa damu na nyama na imani inaachiliwa kwa maneno kwao yale unayoyasema hayo lazima yafanyiwe kazi ndicho ambacho bwana yesu anasema tunakwenda sawasawa rafiki kwa hiyo maana nini maombi yangu matokeo yake yanategemeana na mimi nimesema nini kwa hiyo tukaona kama nimezungumza anasema tue tuangalia ule mstari wa shiri na tatu tena kwenye bibilia ya habari njema napenda alivyoitafsiri maaki amekamata vizuri kwelikweli kweli. amekamata vizuri mno anasema nawaambieni kweli mtu akiuambia mlima huu ng'oka ukajitose baharini bila kuona shaka moyoni mwake ila akaamini kwamba mambo yote anayoyasema yanafanyika atafanyiwa jambo hilo sasa shaka watu wengi wamekuwa wanaingia kwenye shaka kwa sababu hawajui kwamba msingi wa maombi yao kufanya kazi ni maneno yao wanadhania msingi wa maombi yao kufanya kazi ni ama niwe na imani kubwa sana ama niwe nimemfurahisha mungu katika abcd nime akisha nimetunza abcd zingatia bwana bwanas amesema yeyote hajasema yeyote aliye mtakatifu ajsema yeyote aliye mkamilifu amesema yeyote atakayefungua mdomo na kuongea ndio maana waswahili wanasema mdomo unaumba kinywa kinaumba kwa sababu gani bwana bwanasa anatuambia yeyote kao anasema angalia anasema nawaambieni kweli mtu akiuambia mlima huu ngoka ukajitose baharini bila kuona shaka moyoni mwake ila akaamini kwamba mambo yote anayoyasema yanafanyika atafanyiwa jambo hilo kwamba ukaamini kwamba mambo yote unayoyasema yanafanyika na bahati mbaya sana yale ambayo hatuyataki ndio huo tunayazungumza tukiwa na uhakika huwa tunayazungumza wala hatuna shaka <laughs> eh? unaenda kwa mtu unamwambia koke kwa, kwa mfano kwa nini watu wanamuomba mungu hela halafu baada ya apo wanatoka wanaenda kukopa unadhani kwanini inakuwa hivyo ni kwa sababu hawaamini kwamba mungu atawapa na, na, kwa sababu hawajui kwamba msingi wa majibu ni maneno na kwa maana hiyo wanaingia kwenye shaka anasema majibu yako ni sawasawa na maneno yako hajasema majibu yako ni sawasawa sawa na imani yako wala hajasema maneno nani maombi yako ni sawasawa sawa na uwezo wa kumshinda shetani amesema maneno yako ndi yanaofanyiwa kazi sasa tende nikupeleke mahali kabla lakini nasealakinimekwambia yes imani inaachiliwa kwa maneno soma matayo 172 soma luka 176 soma matayo 1 utaona kwamba imani inaachiliwa kwa kusema na wakati mwingine inaambatana na matendo tuko sawasawa sawa. kwa hiyo ndomana akuambia maneno yako ni msingi wa muhimu sana katika majibu ya maombi yako sasa kumbuka lazima una uhakika a tupiga hatua tuee nikakuonyesha so, nataka nikuonyeshe uhusiano wa maneno na, na, na, na majibu ya maombi yako twende kwenye danieli kitabu cha daniel daniel tutasoma mlango wa tis na wa kumi ntakusomea mistari fulani pale alafu tutaunganisha tuta hivyo vinavyosema kumbuka m, m, danieli mlango wa tisa danieli anafanya maombi kwa ajili ya watu wake ko nitaanzia stori katikati kwa ajili ya kuokoa muda twende tuanze ule mstari wa ishirini danieli mstari wa ishirini hadi wa, wa ihinatatu danieli t ihiihadi hita anasema basi hapo huu ni danieli anaongea basi hapo nilipokuwa nikisema na kuomba na kuiungama dhambi yangu na dhambi ya watu wangu israeli na kuomba dua yangu mbele za bwana mungu wangu kwa ajili ya mlima mtakatifu wa mungu wangu naam nilipokuwa nikinena katika kuomba mtu yule gabrieli gabrieliyani malaika gabrieli niliyemwona kati ka njozi hapo mwanza, kwanza n yani katika maono akirushwa upesi alinigusa panapo wakati wa dhabihu ya jioni akaniagiza akaongea nami akasema e, danieli nimetokea sasa ili nikupe akili upate kufahamu sasa mtara3 anasema mwanzo wa maombi yako mwanzo shika sentensi mwanzo wa maombi yako ilitolewa amri nami nimekuja kukupasha habari maana wewe unapendwa sana basi itafakari habari hii na kuyafahamu uh, maono haya oanasema mwanzo wa maombi yako ilitolewa amri ndicho kitu malaika anamwambia alaikaarie ambishientensi mwanzo wa maombi yako ilitolewa amri twende mlango wa kumi mlango wa kumi, wa kumi wa kumi na moja, wa nataka tuanze mstari mstari mstari tutasoma mpaka marko aumiataa anzle tarai hadiam2 nayo alikuwa kwenye maombi alafu ma, ma, amepata maono tena gabrieli ametokea anazungumza naye angalia anasema akaniambia e, danieli tuko danieli 11moj akaniambia e, danieli mtu upendwae sana yafahamu maneno ni kuambiaye ukasimama kiwimawima maana kwako nimetumwa sasa na aliponiambia neno hili nalisimama nikitetemeka 1uinambili ndipo akaniambia usiogope danieli kwa maana tangu siku ile ya kwanza ulipochia moyo wako ufahamu na kunyenyekeza mbele za mungu wako maneno yako maneno yako yalisikiwa nami nimekuja kwa ajili ya maneno yako maneno yako yalisikiwa nami nimekuja kwa ajili ya maneno yako sasa nataka tuchanganye wazo la kwenye danieli tisa na wazo la kwenye danieli kumi tutapata sentensi hii gabrieli anamwambia danieli namna hii e danieli tangu mwanzo wa maombi yako maneno yako yalifikiwa mbinguni amri ikatolewa nami nimekuja duniani kwa sababu ya maneno yako ama nimekuja duniani kwa ajili ya maneno yako ntarudia tena nachanganya wazo la kwenye danieli tisa na danieli kumi anawambia gabrieli maanaika gabrieli nawambia danieli ee danieli mtu upendawe sana na mungu mwanzo tangu mwanzo wa maombi yako ulipoanza kuomba tu mwanzo wa maombi yako maneno yako yalisikiwa mpinguni amri ikatolewa nami nimekuja duniani sawasawa sawa kwa ajili ya maneno yako maneno yako ndio yaliyonileta kwa hiyo kwa lugha nyingine maneno aliyoyazungumza danieli kwa mungu mungu akayasikia mungu aliposikia yale maneno mungu akatoa amri kwa malaika sawasawa sawa na maneno ya danieli na hivyo malaika akaja duniani sawasawa na maneno ya danieli kwa hio maana nii ni rafiki unapoingia kwenye maombi M- unapoomba lolote nalolisema mbele za mungu maneno yako yanasikiwa mbele za mungu maneno yako yakisikiwa mungu anatoa amri kwa malaika sawasawa na maneno yako ulioyatamka mbele zake na malaika wanakuja duniani kutenda sawasawa na maneno ulioyatamka mbele za mungu kwao kwa, kwa lugha nyingine kinachofanyiwa kazi ni maneno yako ndicho ambacho bwana yesu anatueleza katika marko 1123 kwamba yeyote atakayeuambia mlima huu ng'oka ukatupwe baharini na asione shaka ya mwake ila akaamini kwamba mambo yote anayoyasema yanafanyika atafanyiwa jambo hilo kwahyo maanake ni kwamba napoingia kwenye maombi maneno yote ninayoyatamka kuhusiana na hilo jambo mungu anayachukua vile vile alafu yanaachiliwa maagizo tdeni malaika wanakuja kutekeleza sawasawa na yale maneno uliyoyatamka kwa unaweza ukaona rafiki kitu kimoja kwamba mwenye kontrol mwenye udhibiti wa nini kitokee na nini kisitokee sio mungu ni wewe sawa rafiki tunaoa sawasawa mwanzo wa maombi yako danieli maneno yako yalisikiwa mbinguni amri ikatolewa nami nimekuja sawasawa ama nimekuja kwa sababu ya maneno yako maneno yako ndio yalionleta kwo nimekuja kutekeleza kile ambacho umekisema hapa tunaona danieli aliomba kupata ufahamu kao ameelezwa ameletewa majibu kuhusu ufahamu anaotaka ingekuwa aliomba afanyiwe jambo fulani angefanyiwe hilo jambo malaika angekuja akafanya hilo jambo kwa hiyo maanaake nini kama mimi nimeingia kwenye maombi nikasema baba asante kwa kuwa unanipenda umesema katika neno lako tutafute kwanza ufalmu wa mungu na haki yake na haya mengine z tazidishiwa baba asante kwa ajili ya ufalme wa mungu ulionipa leo hii nina mahitaji ninahitaji shilingi laki tano ninaamini nimepokea shilingi la kitano sawasawa sawa, na wingi wa utajiri wa utukufu wako katika kristo yesu asante kwa maana shilingi laki kitano ni ya kwangu amen ukisema hivyo marafiki yangu mungu amekusikia anaagiza malaika wa kuletea hiyo shilingi laki kitano ndio maana bwanahu akasema yeyote atakayeuambea mlima huu ngooka ukapandwa baharini na asione shaka moyoni mwake ila akaamini maneno yote anayoyasema kuhusiana na hilo jambo yanafanyika atafanyiwa jambo hilo kwa sababu hiyo kwa sababu hiyo nini ya maneno yako ndio yanayofanyiwa kazi na mungu yoyote unayoyaomba ukisali amini kwamba umeyapokea kubali umepokea wakati gani wakati hul unapoomba kubali umeyapokea kubali unayo umeyapokea basi kwa kuwa umeyapokea maana yake utafanyiwa jambo hilo tunakenda sawasawa rafiki kwa hio mungu anajibu anaagiza malaika waingie kazini sawasawa sawa na maneno yetu sisi sasa wewe unazungumza maneno gani kabla ya maombi wakati wa maombi na baada ya maombi unazungumza nini kuhusiana hilo jambo lako je tukichukua maneno yako yote ulioyazungumza kabla ya kuomba wakati unaomba na baada ya kuomba je tutakuta stori inakubaliana ama auta kuna, kuna, kuna kupingana dakika moja umesema asante naamini laki tano nakuja dakika nyingine amekuja shalom shalom asifiwe za uzima safvi e, ulipata ile ada ya mtoto shilingi lakitano nasa sijapata oh! manaake nini kumbuka maneno yote unaasema kuhusiana na hilo jambo anafanyiwa kazi ukisema sijapata na kwa kuwa unaamini kwa sababu hujapata kwa sababu ujaishika ujaiona maana nini malaika waliokuwa wanashughulika wanaambiwa stop simama kwa nini uyumta, mesema, siya, kwa sababu huyu mtu amesema laki tano sio ya kwake kivipi kwa sababu amesema sijapata bwana wezi walisemaje netu kwenye marko tena kumi na moja ishiri na nne tutaelewa na turafiki nataa nikusaidili kwenye maombi yako mambo yawe supasupasupasupa upate matokeo marko 1 angalia anavyosema kwa sababu hiyo nawaambia yoyote mnayo myaombayo mkisali aminini ya kwamba mnayapokea nayo yatakuwa yenu kwaho unatakiwa upokee wakati gani unatakiwa upokee useme ni ya kwangu wakati unapomba sio kabla siyo baada lakini wakachikwa kwenye maombi mwana yesu alivozungumza na ule mtini akasema tangu leo hata milele mtu asile tena matunda kutoka kwako aligeuka akaenda na hamsili zake kesho yake asubuhi wakinapeto wanaona mtini umenyauka kuanzia kwenye shina bwana yesu baada ya kutoa tamko la kusimama pale aangali kwa nini aliondoka alijua kwamba mungu ambaye ni mwaminifu ambaye ana uwezo wa kusababisha mtini unyauke kwa kuwa mimi nimesema mungu anafanyia kazi kwaio akaenda na hamsini zake kwanini akaamini kwamba amepokea kwamba itakuwa vilevile kama alivyosema hasa nikuulize je sasa shida ni kwamba wengi mnaingia kwenye maombi nadhania kontrol udhibiti huko kwa mungu ama udhibiti huko kwa shetani na kwa kuwa mnaona udhibiti huko kwa mungu yaani kwamba mungu ndo atakayeamua kama upate ama usipate au shetani ndo atakayeamua kama upate ama usipate ntafafanua ni kwamba mungu kama nnaimani kweli mungu atanijibu nikimpendeza mungu kama sina dhambi nimeondoa uchafu na takataka zote katika maisha yangu mungu atanijibu kwa hiyo sio kwa neema tena uh-uh. kwa hiyo hiyo inakusababishishaao ukiingia ukiomba kwa kakua unategemea usafi wako na mwenendo wako na tabia yako na dhehebu lako ukiingia kuomba tu ibilisi anakuhubiria anakwambia hivyo wewe unawezaja ukathubuti kumwomba mungu mtoto wakati uishatoa mimba tatu muuaji mkubwa umetoa mimba alafu unategemea mungu akupe mtoto kwa sababu gani nyamera wewe muuaji alafu unanyong'onyea kwa sababu gani umedanganywa ukaambiwa kwamba mungu anakujibu sawasawa na usafi wako wewe sasa nilifundisha mungu anajibu unajua kanini umeambia utumie jina la yesu rafiki unaposema katika jina la yesu maanaake unasema kwamba mungu ninatumia nina jina la yesu kwa sababu imani yangu iko katika ukamilifu wa yesu katika utakatifu wa yesu katika haki ya yesu katika nafasi yaye mungu nijibu si sawasawa sawa na mwenendo wangu mimi ni jibu sawasawa na mwenendo wa yesu vinginevyo ungetumia jina lako usintumia jina la yesu tunatumia jina la yesu kwa sababu tunafahamu kabisa sisi wenyewe kwa sababu ya kulikoroga kwa sababu ya a hatuna ujasiri wa kuona yesu mbele za mungu poa watu wengi hawana hiyo pamoja na kwamba baada ya kuzoea mara ya pili wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu hauna hatia hauna mawau wala lawama mbele za mungu kwa hiyo ukianza kuangalia kwamba ama kontrol udhibiti uko kwa mungu lazima uingie kwenye shaka kwa sababu hutajua kama mungu amefurahi ama ajafurahi hutajua kama imani yako imetosha ama ijatosha na ibilisi atakufuruga kichwa kweli lakini pia wengine wanahania kwamba ibilisi ana uwezo wa kuzuia maombi yao ndio maana wanafunika maombi yao na damu ya yesu <laughs> azwanafunika maombi yangu na damu ya yesu nikuulize swali bwanaweza amesema kila aombae ujibiwa hilo la kwanza mbili bwanaweza amesema kaeni ndani yangu na mimi ndani yenu kaeni ndani yangu na neno langu ndani yenu na lolote mliombalo mtatendewa we ulizaliwa mara ya pili huko ndani ya yesu na unaomba sawasawa na neno lake neno lake liko ndani yako kwa wakati kao wakatiu ulizaliwa mara ya pili uko ndani ya yesu kristo sasa nikuulize swali kama huko ndani ya yesu kristo ibilisi anaingiaje ndani ya yesu kristo kuiba maombi yako lakini sio hivo tu waefeso bs inasema wewe umeketi mkono wa kuumi wa mungu wafes 2 nalosaamoj ko unavyoomba hauombi ukiwa duniani unaelekea mbinguni unaomba ukiwa mbinguni mkono monowakuumwa wa mungu Kweo unaka unatetana ya pembeni yako Nawambia baba na aa nashida haa shida ni kwamba bado tunafikiria kama watu katika gano la kale kwa hiyo ibilisi hawezi kuiba maombi maombiyako o ibilisi sio faa sio ishu wala mungu naye sio ishu ishu iko kwako wewe je unaamini kwamba maneno yako yanafanyiwa kazi na mungu je unaamini kwamba maneno yako wewe mwanadamu wewe una ushawishi kwa mungu kwamba mungu ametengeneza mfumo kiasi kwamba kila kitu kinatendeka sawasawa sawa na maneno yako kwamba malaika watatumwa wataagizwa waja wakuletee hicho ulichokitaka kutoka kwa mungu kwa sababu ya maneno yako je unajua kwamba maelekezo ya utendaji kazi wa malaika yanategemeana na maneno yako je unalitambua hilo ukiweza kulitambua hilo nashaka naye inaotambawa usipotambua hilo usipojua kwamba wewe na maneno yako ndo na udhibiti wa jambo liitokee ama lisitokee ukaendelea kudanganyika kwamba labda ni nikiwa naimani sana labda ni utakatifu na akiangu mbele za mungu ama shetani anaweza akanizuia kwa sababu shetani neni utakaa upate matokeo lakini ukilielewa inalokwambia kwamba bwana yesu anasema unajibiwa sawasawa na maneno yako na tumeona jinsi ambavyo danieli alivyojibiwa malaika alitumwa kwa sababu ya maneno ya danieli utakuwa una uhakika wa kupata matokeo kila mara sasa ili uwe mtu upendwae sana na mungu kama danieli na kama bwana yesu lazima uzaliwe mara ya pili na uwezi kuzaliwa mara ya pili bila kumpokea yesu kristo o kama ungependa kumpokea yesu kristo ili maombi yako yawe yana majibu masaa ihna man wiki nzima fanya maombi yafuatayo yato katika vilindi vya moyo wako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi mponyaji na msawishaji wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera kaa umefanya maombi mafupi kabisa na ukabidhi mikononi waro mtakatifu ambako ni salama tuandikie tuweze kujua uko wapi na unahitaji husaidiwa kitu gani katika kukua kiroho mpaka hapo tumefika mwisho tunane kesho muda na wakati kama huu jina langu inaitwa huruma gadi es nii na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio google podcast Apple podcast 5, telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima hous uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika hahi za jioni hadi ha, saa kumi na mbili na dakika hahi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 764 b abai mbii au sfi 7 8 9 t5 2ii arobainin mbili au sfri6t 7ata 5 2 aobab kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na nagoogle podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 tan 242 au 789 ta 242 au 673 t5242l