vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa naptn wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mawazo yangu yakojuu sana kuliko mawazo yako na njia zangu ziko juu sana kwa maana ya nini kwamba ukuu ubora na uthabiti wa mawazo yangu ni wa hali ya juu sana ni kama vile mbingu na nchi unapofananisha kati ya mawazo yangu mimi mungu na mawazo yako e mwanadamu dicho ambacho mungu anajaribu kutuambia hapa tuko sawa lakini kama amekwambia uache mawazo yako na uache njia zako basi ni dhahiri anajaribu kuambia kwamba ukishaacha mawazo yako ukaacha na njia zako basi chukua mawazo yangu mimi mungu na chukua njia zangu mimi mungu pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho roho wa yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako weo well nanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimbilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo mwenye haki anatakiwa kuishi kwa imani ndivyo tunavyoambiwa katika warumi1 lakini pia tumeambiwa pasipo imani hawezekani kumpendeza mungu katika katia hivyo basi ni lengo la mafundisho ya neema neema na kweli vya na kweli kukujengea uwezo unanisikiliza ili mwenendo wako wa kila siku ni mwenendo wenye kumpendeza mungu kufikiri kwako rafiki kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia uh, mafundisho ya neema na kweli ama vipindi vya neema na kweli mafundisho ya kristo Uh, kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya video kwa maana ya kwenye youtube basi naenda kwenye chaneli yetu kwenye youtube inayoitwa mwalimu huruma gadi alafu utakuta video za kutosha nilikuwa eh, najaria kupikapitiapitia kunukuu kuangalia stock yetu kwamba kwenye youtube kuna video zaidi ya mia sita ziko video zaidi ya mia sita na kwa maana hiyo una uh, uh, un, un, mambo mengi ya kujifunza hata kama ungeamua kuangalia video moja kila siku maanaake ni kwamba kwa takriban mwaka mmoja e, na robo tatu mwaka ungekuwa unajifunza kitu kipya kila siku kao fanye hivyo uende kao n inaitwa mwalimu huruma gadi ukifika usisahau ku pia usisahau kubonyeza kengele lakini zaidi ya yote pia usisahau kuik video yote utakayoiangalia pia usisahau kushea na wengine lin ya, ya, ya chane ili na wao waweze kujiunga na kupata mafundisho kama vile ambavyo unapata wa lakini pia ungeweza kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti pa, ya, katika podcast tuko katika uh, google podcast katika apple podcast na katika spotify na ukienda pale tuandika mwalimu huruma gadi alafu subscribe then utapata mafundisho yetu kumbuka kwenye hizi podcast una uwezo wa kupata pia mafundisho ya nyuma na ukiingia kwenye podcast una uwezo wa ku yaani kupakua ukasikiliza offline ama unaweza ukamua kusikiliza hapo hapo online uamuzi ni wakwako lakini yote h tunafanya ili kuhakikisha kwamba mtu yeyote mwenye kiu ya kumjua kristo kumjua baba kumjua roh mtakatifu asija akakosa hiyo fursa mtu yeyote mwenye kiu ya kujua mambo ya ufalme wa mungu asija akakosa hiyo fursa hiyo fanya hivyo rafiki pia kama ungependa kupata mafundisho haya kwa maana ya katika whatsapp ama kwa njia ya telegram kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo tuma ujumbe mfupi tusema niunge nawe utaungwa utapata mafundisho haya kila siku namba ya kutuma meseji hiyo ya niunge ni 78 9 ta 24 bl 789 t5 24 mbili ni kushukuru wewe ambaye umekuwa ukisikiliza kila siku na kufuatilia mafundisho haya lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza umekuwa ukifundisha wengine kile ambacho mwenyewe umejifunza hakika umethibitisha kwamba ni mwanafunzi wa kristo kwa vitendo ni kushukuru pia wewe ambao umekuwa kifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa uaminifu wako na mwisho ni kushukuru wewe ambaye umekuwa ukisapoti injili kwa njia ya redio kwamba umesema kwa kile ambacho mungu amenibariki natumia sehemu ya kile ambacho mungu amenibariki ili kuonyesha upendo wangu kwa wengine si kama unampenda mungu basi lazima upende kile ambacho mungu anapenda na mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa bwanawake pekee na kwa maana hiyo tunawapelekea watu kristo kwa njia ya neno kao wewe unavyoshiriki kusapoti vipindi vya neema na kweli ili mafundisho injili ya kristo yaweze kuwafikia watu hakika umethibitisha mmoja kwamba mungu ndiyo utoshelevu wako kwamba baraka ya bwana inatenda kazi katika maisha yako lakini zaidi yayote unakaa katika upendo kama ambavyo bwana bwanask aliagiza kumbuka tu pamoja na kwamba vipindi vya neema na kule vinakuja kila siku wengine wamekuwa nadhana potofu wakidhania kwamba vipindi hivi vinaruka bure vipindi hivi haviruki bure tunalipia hizi radio stations zaidi ya kulipia pia nataka ujue kwamba hatuna wafadhili wazungu kutoka nje no maake ndo mtizamo wa tanzania wengi wanaolipia natunana, ni mimi, mtu kama mimi na mtu kama wewe watu ambao tumeona umuhimu wa kushiriki upendo kushiriki love kushku upendo kwa watu wengine na kuwafikishia neno kwahio nikupe ongera sana wewe ambaye umekuwa ukishiriki katika kuhakikisha kwamba injili inasonga mbele baada ya kusema hayo tunaendele na sumo letu linalosema eh, utendajikazi wa neno utendajikazi wa neno tumekuwa tuna wakati mzuri tunaenda kwenye kipindi chetu cha sita na tumeshaangalia mambo mengi kwa hiyo nataka tuangalie tena kwa tusogeze kidogo kumbuka mstari tunaosimamia ni wathesalonike wa kwanza mlango ule wa pili na mstari ule wa kumi na tatu wathesaoniki wa kwanza mlango wa pili mstari ule wa kumi na tatu na kama ilivyo ada basi nitasoma kutokea kwenye tafsiri ya bibilia ya neno bibilia ya neno inasema hivi mstari huo anasema <coughs> nasi pia tunamshukuru mungu bila kukoma kwa sababu mlipolipokea neno la mungu mlilolisikia kutoka kwetu hamkulipokea kama neno la wanadamu bali mlipokea mlipo, kama lilivyo hasa neno la mungu litendalo kazi ndani yenu ninyi mnaoamini na unakumbuka kipindi kilichopita nikakueleza kwamba napolipokea neno likaingia ndani ya moyo wangu nikaendelea kaa katika hali ya kuamini maana yake inasababisha neno litende kazi na nikakueleza kwamba kupokea neno ni kukubaliana na lile neno na kufanya marekebisho pamoja na mabadiliko katika kufikiri katika kuzungumza na katika kutenda ili kuruhusu lile neno liweze kuleta matokeo ambayo yanatakikana kupatikana na kipindi kilichopita tulikuwa tumepiga kambi katika hisaya ht5 nataka turudi tena pale manake kuna mambo ya kuangalia tani ni, ni, ni kaziekazie kidogo ili tuweze kuelewana sikiliza rafiki niseme kitu hichi najua pia uh, wengine mnapenda na ndivyo mvolelewa kiroho amba mnapenda wahubiri mnapenda mtu ambaye anahubiri aongee kwenye redio arushe mate kila mahali alawanishe maiki alaanishe deski eh, kama kuna watangazaji wapo studio awalaanishe kwa mate kwa kwasababu anaubiri ncini na kwa maana hiyo unaposikia mtu anayeongea kimakima namnai kama mii kwa utaratibu namnaii akuvutii lakini sikiliza kazi yangu mimi niliyotumwa na bwana yesu ni kukuletea maarifa kukuletea ufahamu kukuletea uelewa ili hicho ambacho amekifanya kwa niaba yako sio tu kwamba uweze kukipokea lakini pia kiweze kuwa halisi katika maisha yako na kwa maana hiyo unapoona tunarudia tunaenda taratibu hatuleti vitu vingi kwa wakati mmoja lengo ni hilo kwamba tunataka kukufundisha kumbuka lengo letu ni ufikiri kama kristo uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo kwa hiyo anasema ninaposikia neno la mungu alafu nikafanya maamuzi kwamba huyu ni mungu anazungumza na mimi na kwa maana hiyo hichi kinachozungumzwa ni kutoka kwenye kinywa cha mungu nikapokea nikakubaliana na hicho ambacho nimekisikia eidha nimesoma kwenye bibilia ama nimesoma kwenye kitabu mtu ameandika ama nimesikiliza maubiri mafundisho kama hivi idha kwa njia ya redio kwa njia ya televishen ama niko kanisani ama niko kwenye mkutano wa injili ama kwenye semina mahali lakini nikasikia kile kinachozungumzwa kumbuka tuliangalia watu wa beroya nikapita kwenye maandiko yes kinachozungumzwa ndicho ambacho pia kinathibitishwa na neno ni, natakiwa nifanye maamuzi ya kufanya kusema kwamba unajua nini huyu ni mungu anazungumza na mimi na kama ni mungu anazungumza na mimi basi nafanya maamuzi ya kukubaliana ama maamuzi ya kupokea kwa kukubaliana na hicho ambacho mungu anazungumza nikifanya hivyo nikapokea lile neno likaingia ndani ya moyo wangu then nikaendelea kukaa katika hali ya kuamini yani hali ya kukubaliana anasema lile neno linakuwa linatenda kazi ndani mwangu tuko nataka twende tena kwenye ndanimwangu a euaa na mambokahiatiie mkazo okay angalia anasema mstari wasaba anasema mtu mbaya na aache njia yake na mtu asiye haki aache mawazo yake na amrudie bwana naye atamrehemu na arejee kwa mungu wetu naye atamsamehe kabisa kama unakumbuka kipindi kilichopita nikakwambia haya yanayozungumzwa hapa ni yanakupa picha ya mchakato wa kuokoka kuokokamgsema naye atamrehemu atamsamehe kabisa naye atamrehemu atamsamehe kabisa naye atamrehemu atamsamehe kabisa lugha kama hii tuliisikia lugha kama hii tulisaa kunji, mfano kwenye feso anasema zamani mlikuwa wafu kwa sababu ya makosa yenu na dhambi zenu na tamaa zenu mzoziendea lakini kwa kuwa mungu ni mwingi wa rehema kwa mapenzi yake makuu alituokoa asema mmeokolewa kwa neema afoambmstari wa saba anazungumzia mchakato sisi kuokoka kuzle mara ya pili wa yapili anasema maana mawazo yangu si mawazo yenu wala njia zenu si njia zangu asema bwana kwa maana kama vile mbingu zilivyojuu sana kuliko nchi kadhalika njia zangu zi juu sana kuliko njia zenu na mawazo yangu kuliko mawazo yenu sasa nikakwambia kipindi kilichopita kwa sababu nataka nisitize ni hili jambo kuelewana rafiki kwamba amesema acha mawazo yako na uwache njia zako lakini hapo hapo akageuka kuambia kwamba mawazo yangu sio mawazo yako na njia zangu sio njia zako kwa nini kwa sababu mawazo yangu yako juu sana kuliko mawazo yako na njia zangu ziko juu sana kwa maana ya nini kwamba ukuu ubora na uthabiti wa mawazo yangu ni wa hali ya juu sana ni kama vile mbingu na nchi unapofananisha kati ya mawazo yangu mimi mungu na mawazo yako e mwanadamu ndicho ambacho mungu anajaribu kutuambia hapa tuko sawa lakini kama amekwambia uache mawazo yako na uache njia zako basi ni dhahiri anajaribu kuambia kwamba ukishaacha mawazo yako ukaacha na njia zako basi chukua mawazo yangu mimi mungu na chukua njia zangu mimi mungu sasa kwenye swala la njia ni upande wa mungu sisi kazi yetu kubwa ni kuchukua mawazo ya mungu na mawazo ya mungu tunayapata wapi mawazo ya mungu tunayapata katika neno lake twende taratibu sikiliza hapa navyozungumza na wewe kuna mtiririko wa mawazo ambayo roho mtakatifu ameweka ndani mwangu ama ambayo roho mtakatifu anataka kuyawakilisha kwako hayo mawazo yanawakilishwaje hayo mawazo yanawakilishwa kwa maneno ngoja ni kitu hichi rafiki tunapozungumzia neno moja niigeuze wazo neno picha ni kitu hicho hicho tunazungumzia sema katika nini aa, vipindi tofauti tofauti kwa mfano nina jambo nataka kuliwakilisha kwako moja nikupe mfano mdogo kwa mfano nataka kusema seenitafute lugha ambayo tuaweza kuelewana wote okay nasema ngombe nikisema ng'ombe tayari kila mtu anaona picha ya ng'ombe navyosema ng'ombe huoni neno n g o ama ngmb amasio naitwanini huoni hivyo unaona picha ya ng'ombe lakini nikiendelea kuelezea nasema uh, ng'ombe wa kisasa kwao tayari kwenye akili yako unamwondoa ng'ombe wa kenyeji alafu Andrea, kusema sea ng'ombe wa kisasa wausialafu kwenye kichwa anabaka jeupe kwenye jicho la kulia na anabaka jeupe kwenye jicho la kulia kadi navyoelezea huyu ngombe ndivyo ambavo unatengeneza picha katika akili yako sasa nini kwamba nina wazo lililokuwa ndani mwangu nimeliwakilisha kwako kwa maneno na ili wazo nilowakilisha kwako kwa maneno haya maneno yakatengeneza picha ndani ya akili yako tunakwenda sawasawa sawa. kwa hiyo na neno la mungu pia unapoenda kwenye neno la mungu neno la mungu linajaribu kutuletea nini mawazo ya mungu ama ningaeza kusema wazo la mungu lililoko ndani yake tunaletewa kupitia neno lake ili neno lake tunapolisikia linatengeneza picha picha ambayo inakubaliana sawasawa sawa na wazo ama picha inayokubaliana na picha iliyoko ndani ya mungu kwa hiyo, kwa hiyo kwahio n unaanza na picha hii picha ina, unaenda katika mtiririko wa wazo ili wazo linaenda linatiririka linakuwa neno alafu hilo neno linapowakilishwa kwa mtu linakuwa tena ni wazo linaloingia ndani ya akili ya mtu na ili wazo linatengeneza picha kuhu, kuhu, mchakatu, kwa hiyo unaweza ukaona huo mchakato nkambia picha wazo neno ama maneno vyote ni kitu hicho hicho sasa anavyosema hacha mawazo yako chukua mawazo yangu maanake ni kwamba mungu anasema njo kwenye neno langu alafu soma kile ambacho neno langu linasema kuhusiana na jambo lako ama soma kile ambacho neno langu linasema kuhusiana na kile ambacho nataka wewe mwanadamu hufanye kwaho tunapoenda kwenye neno la mungu tunaenda kupata mawazo ya mungu haya mawazo ya mungu yanatengeneza picha katika akili zetu kupitia neno lake tunakuonda sawa rafiki sasa hii picha ndio itakayonisaidia mimi kufanya maamuzi kwa hiyo s- nitakapofanya maamuzi sawasawa na hii picha niliyoitengeneza kutoka katika neno la mungu ambalo ni mawazo ya mungu maana yake ni kwamba mungu atatengeneza njia okay ok tetaratibu tetaratibu t taratibu kwa mfano nikirudi kwenye uponyaji nasema mwalimu uponyaji tupiga na kamshiko basizungumzia na kamshiko kidogo moja tuzungumze na kamshiko kidogo okay tana taratibu na kwenda kwa mfano kwenye kwenye wagalatia tatu kumi na tatu hadi kumi na nne anasema kristo alitukomboa kutoka katika laana ya torati kwa maana imeandikwa amelaaniwa kila mtu angikwae juu ya mti ili baraka ya abrahamu ipate kuwafikia watu wa mataifa tupate kupokea ahadi ya roho mtakatifu kwa, kwa, kwa njia ya imani kwa hiyo kufuatana na neno basi neno linasema kwamba mimi ambaye nimempokea yesu kristo kwa njia ya imani maana yake ni kwamba mimi sasa hivi ni mbarikiwa wa bwana na baraka ya abrahamu inatenda kazi katika maisha yangu okay hiyo ni supa kabisa kwa hiyo kumbuka ninapokuja nikisikiliza ninapokuja kuingia labda namsikiliza mtumishi inawezekana sasa hivi navyomsikiliza mtumishi hali yangu ni duni hali duni chakula chenyewe kinanisumbua hapo sijazungumzia labda ada ya mtoto labda nyumba naokaa nyasi zinafuja kwa jumla hali ni ngumu okay moja nikupe mfanou utanielewa mwaka elfubili na kumi na tatu nadhani ilikuwa mwezi kama januari nikaenda morogoro sehemu inaitwa kilosa nikiwa kilosa aa, lienda mji mjimoja inaitwa kimamba alafu mwenyeji wangu eh, nataka ntakuenda kwenye mlima wa karibu nikafanye maombi akasema ukienda kilosa kuna milima kwao akawasiliana na mchungaji aliyoko kilosa alafu niende kwenye maombi nilikuwa niko na mpendwa mwingine ko tukaenda mpaka kilosa tukapokelewa na mchungaji of course mchungaji aliyekuwa ametarajiwa atupokea na hakuwepo naye akaelekeza mchungaji mwingine kwao huyu mchungaji akaja akatuchukua tukaenda naye mpaka yeye anakaa chini ya mlima kwa kweli nyumba aliyekuwa anakaa huyu mchungaji ukiangalia machozi yanakutoka sio tu kwamba ni kajumba kadogo ka udongo lakini pia hata kuwezeka kwa nyasi imemshinda yaani amewezeka kwa nyasi lakini unaona kuna nafasi na kwa maana hiyo mvua ikinyesha mvua inaingia ndani yaani kinyumba ni kidogo hujawahi kuona kwa kwahiyo nikawa nimekaa na mchungaji tunazungumza mchungaji mwenyewe ukimwangalia ni mchafu hujawahi kuona sasa nisikize vizuri kwahio tukaanza kuzungumza akaa naambia mtumishi hali ya bia, ah, tumishi, ah, ali, ali, ali uchumi tu ndiyo ngumu hali ya uchumi ndio mbaya na nini na nini akaa anaelezea jisi ali lilivyo mbaya sasa kumbuka huyu mtu anaishi kama amelaaniwa manaake hayo ni maisha ya laana nilikuta mke wake mgonjwa watoto wagonjwa na nikizungumza wagonjwa ni wagonjwa kweli kweli sio yakutania na huu mchungaji anaubiri utakatifu holiness sasa kwenye kufikiri kwake yuko kwenye wagalatia tatu kumi na tatu kwamba yeye amelaaniwa lakini neno la mungu linasema yeye yuko katika wagalatia tat kunn kwamba yeye ni mbarikiwa wa bwana kwa sababu baraka ya abrahamu iko juu ya maisha yake kwa nini kwa sababu huyu mchungaji amempokea yesu kristo kwa hiyo wakati nazungumza naye anavyozungumza na mimi mawazo yake yeye ni maskini hana uwezo lakini mawazo nayomletea mimi namletea mawazo ya mungu kwamba hapana wewe ni mbarikiwa wa bwana tunakwenda rafiki uaaafik tukaanza kuzungumza kumbuka mungu anasema aa mawazo yako chukua mawazo yangu kwenye shamba tulilokaa sio tu kwamba alikuwa amelima alia amelimamelima maarage ama no, maindi pamoja na na, na na kuna vibuyu flani, siyu, kuna vi, vi, vi, vi, kama vibuyu vibuyu fulani kama ni kitu gani lakini alikuwa amevilima almost karibu mbili viko, viko viko pale wakati huo maarufu a vba abuyaaa vi, vinaita iilakini dki ca namnahio kwa wakati nazungumza wakati nimepita nyumbani kwake pia nimekuta na gia mbili za mkaa zimeja na mlima ambao tumekwenda kufanya maombi ule mlima mchungaji amekata miti karibu amemaliza kwenye ule mlima akawa anazungumza jinsi ambavyo ai ni maskini a nikaanza kumchallenge mchungaji hapana shida kwenye kufikiri kwako nikaambia ngoja nikwambie kwamba umebarikiwa akasema ya lakini o angalia sina kitu nikamulia nimeona una gunia mbili za, za mkaa hivi umewahi kuchukua hata mkaa debe moja ukaenda ukabariki mtu mshirika wako ama ndugu jamaa jirani ukampa kama zawadi ukapanda katika maisha yake umewahi kufanya hivyo ama ukaenda ukauza debe moja ukapata le ukaenda ukasaidia mtu mwingine mwenye uhitaji akasema sijawahi kufanya hivyo nikaambia ukivunaga mahindi unavuna gunia ngapi anasema gunia mbili gunia tatu gunia nne nikaambia umewai kuchukua debe moja la mahindi ukaamua kwenda kubariki mtu mwingine ama ukachukua debe moja la mahindi ukauza ukapata hela ukabariki maisha ya mtu mwingine ama ukapea kwenye kazi ya mungu sijawai kufanya namna hiyo kwa hiyo nikaambia shida yako mchungaji sio kwamba we ni maskini shida ni kwamba kufikiri kwako unafikiri kama maskini na mungu anasema kwamba acha mawazo yako uchukua mawazo yangu kwahiyo maana ake nini mchungaji angeamua kuanza kufikiri sawasawa sawa na mungu anavyosema mungu anasema kwamba huyu mchungaji wewe umebarikiwa kwa nini kwa sababu baraka ya abrahamu iko katika maisha yako kwa hiyo kumbuka tulisema kupokea neno la mungu maanaake ni kwamba unakubaliana na unafanya marekebisho na mabadiliko katika kufikiri kwako kuzungumza kwako na kutenda kwako ili kuruhusu lile neno lilete matokeo kwao mchungaji angefanya nini maanaake ni kwamba angeachana na mawazo yake kufikiri kama maskini angeanza kufikiri kama tajiri kwa sababu ndivyo neno la mungu linavyosema alafu kuzungumza kwake angezungumza kama tajiri nasio kama maskini alafu tatu angechukua hatua ya kuenenda kama tajiri nasio maskini kwa kufanya nini angeeza kuchukua debe moja la mahindi kama nilivyomwambia akaenda akabariki nalo mtu angeeza kuchukua sadurini moja ya, ya, ya, ya mkaa akaenda akabariki familia fulani ikapika ugali ugalikala i angeanza kuenenda kama tajiri na kwa maana hiyo sasa mungu anasema kwamba neno lililotoka katika kinywa changu tuko isaya 55 hapo 1ad11 halitanirudia bure kwa nini anasema litafanikiwa katika mambo yale yote niliyolituma nalo litatimiza mapenzi yangu yote baada kwa nini baada ya kukubaliana na kile ambacho mungu amesema na kufanya marekebisho katika kufikiri kwangu katika kuzungumza kwangu na katika kutenda kwangu na kuendenda katika hali inayokubaliana na kile ambacho mungu amesema nikifanya hivyo lile neno linakuwa limeruhusiwa kuleta matokeo am- bayo mungu alikusudia siu aunaenda saasaa rafiki ndichombaooman anasema hacha mawazo yako kwa hiyo swala la itakuwaje kuwaje, kuwaje haikuhusu swala la njia haikuhusu kazi yako wewe ni kusoma neno la mungu ruhusu neno la mungu litengeneze picha sahii huyu mchungaji alitakiwa aruhusu neno la mungu litengeneze picha ya utajiri ndani mwake badala ya hiyo picha ya umaskini alionayo kumbuka wazo tunaliwakilisha kupitia maneno hayo maneno napoyasikiliza yanakupa wazo hilo wazo linatengeneza picha ko picha aliyokuwa nayo ni picha ya umaskini picha ya umaskini inaondolewa kwa kusikiliza neno la mungu hiyo picha ya umaskini ikiondoka inaingia picha ya kitajiri ko unaanza kufikiri kama tajiri unaanza kuzungumza kama tajiri na kwa hiyo mwenendo wako unaanza kuwa mwenendo wa tajiri kwao ndicho ambacho mchungaji alitakiwa afanye na angefanya hivyo nakuakikishia maisha yake yangebadilika shida ni kwamba watu wanamkatalia mungu wanasema kama mii ni tajiri mbona napata tu mlo mmoja kwa siku kama mii nitajiri mbona nakaa kwenye nyumba ya udongo kama mimi ni tajiri mb... kwa hiyo haiwezekani mii ni maskini tu achana kunivuruga tu mii ni maskini tu na hapo maana mungu ndomaanakakwambia kipindi kilichopita huwezi ukachukua neno la mungu ukaliingiza kwenye mfumo wa kufikiri wa kibinadamu upate matokeo haiwezekani kwao haiwezekani neno la mungu linasema kwamba baraka ya bwana utajirisha uliingize kwenye akili ya mwanadamu anayefikiri kama masikini alafu utegemee hiyo baraka ya bwana italeta utajiri kweli haiwezekani utapata kituko tu kwao lazima tubalilishe namna tinavyofikiri kwa kukubaliana na neno na kufanya marekebisho katika kufikiri kwetu kuzungumza kwetu na kutenda ili kuruhusu lile neno liweze kuleta matokeo ambayo mungu alikusudia na hatua ya kwanza basi ya kufanya hivyo ni kuzaliwa mara ya pili kumpokea yesu kristo kama bwana na waa wa maisha yako kama huko fanya maombi yafuatayo sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera karibu katika familia ya mungu ninakutia mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama ana uwezo wa kutunza mpaka siku ile ya bwana mpaka hapo tumefika mwisho tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio google podcast apple podcast apple telegram pamoja na nawatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima hous uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thathi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika hahi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 7b 64ta b aobai mbii au sfri 7aba 8a t a tan ia bii arobainna mbili au sifuri 6 saba. saba tatu atan 2i aoba mbii kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 t5 242 au 789 t5242 au 673 t5242