vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patn wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli naanza sio katika jina la yesu kristo malaika wa bwana ambao wamefanya kituo kunizungukia kuniokoa hao watahakikisha kwamba mabaya wala tauni maovu wala tauni ambao nogojwa kama la coronavahtalezi kuja katika maisha yangu kumbuka na kufundisha haya ukiwa na hili kwamba unazingatia na kufuata maelekezo ya viongozi wa serikali na wataalamu wa afya usija ukapuuze maelekezo yao ukasema ah, neno limehakikishia yes neno limekuhakikishia lakini alijakwambia kwamba uwe msembe popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu unaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana name kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tuko na vipindi maalum nilikwambia tunakuwa na vipindi vitatu maalum kwa ajili ya kuzungumzia janga ambalo limekumba dunia E, tatizo la coronavirus ama wanaita covid 19 tatizo ambalo limeingia pia katika taifa letu la tanzania lakini najua pia hata wale ambao ama wanafuatilia mafundisho ya neema na kweli sehemu mbalimbali duniani kama kule kenya na wengine walioko kule uharabuni nawapi gonjwa hili limekisha kuingia na wengine walioko ulaya australia na austria na wapi gonjwa limesha kuingia kwa hiyo tuna wajibu sisi kama wakristo kujua namna ya kuenenda ili kuweza kujikinga na maambukizi haya lakini pia kuweza kujua kwamba hata kama tatizo limetokea basi nafanyaje kwa hiyo nilikwambia e, kipindi cha kilichopita tumezungumza hilo jambo kipindi cha leo tutazungumza hilo jambo na kesho tutamalizia na kipindi kingine kwa ajili ya hilo jambo nadhani vipindi vitatu vinatosha walau kupeana mawazo ama maelekezo ambayo atatusaidia sote katika safari yetu ya imani na jana tuulianza kuzungumza nitazungumza kwa haraka sitazungumza kwa kina kama jana nikakwambia kwamba hatua ya kwanza kabisa ya kujikinga dhidi ya maambukizi ya virusi vya corona ama coronavirus basi ni kufuata maelekezo ya viongozi wa serikali pamoja na wataalamu wa afya haijalishi mahali ambapo hupo sehemu yeyote pale duniani ulipo fuata maelekezo ya viongozi wa serikali pamoja na wataalamu wa afya na nilikwambia jana kwamba viongozi wetu wa serikali kufuatana na warumi kumi na tatu ni wateule wa mungu ni watumishi wa mungu na wamewekwa pale kusimamia kwa ajili ya mema yetu kwaio tufuate maelekezo yao tuwache kujidai vijogoo wa imani tuwache kujidai kufuata akili zetu wenyewe yes tunaishi kwa imani lakini pia kumbuka tuna taratibu ambazo tunatakiwa tuzifuate na hili ni swala la hekima wala sio swala la kubishana lakini baada ya kusema nikasema pia tulielezwa dalili kadhaa za, za ugonjwa huu kwamba ikiwa ni pamoja na kikohozi moja niangalie tena e, wansema ni tuliambiwa homa kali kikohozi kuwashwa koo na kuishiwa pumzi ha, hizi ni baadhi ya dalili ambazo zinaambatana na ugonjwa huu na kama umepata dalili hizo ama basi umemuona mtu ana dalili hizo ama umesikia ndugu yako ekupigia simu amkueza na dalili hizo mshauri basi aende kwenye kituo cha asya ambacho kimetengwa kwa ajili ya kuhudumia watu wenye changamoto namna hiyo na kama unapatwa na hiyo hali pia jitenge walau jitenge kwa siku kumi na nne ndo jisi ambazo tumeona dunia nzima wanafanya kwahio weka huo utaratibu tunakwenda sawasawa lazima tuzungumze vitu tuwekane sawa sasa gili anasema mwalimu ah, ukizungumza inakuwa unakubali pia kwamba upenda utapata na nao ugonjwa sio wote wenye imani kama unavyofikiria e nawezekana uo unafikiria hivyo kwanza imani yako ni ya mabua tabasamu kwahio tunataka tuelimishane kwamba tuzungumzie namna ya kujikinga lakini pia tujue tujuekama okay, changamoto imefika tunafanyaje ko tufuate maelekezo ya wa viongozi wa serikali na wataalamu wa afya kwa mara nyingine tena nasiitiza pia usisahau kunawa mikono yako na maji ya uvuguvugu na kutumia sabuni na maji unayotumia hayo ni maji yanayotiririka sio maji aliosimama lakini usisahau pia wakati unakohoa amaakati unapiga ya kujizuia ili mate ama makoozi ama viminika vinaotoa katika kinywa chako ama pua yako visj vikafikia watu wengine No, unakuwana sawa sawa lakini pia la wanatueleza tuepuke kama tuepuke kushika mdomo kushika pua kushika macho na nafahamu ni vitu ambayo tumezoea sana kuvifanya katika maisha yetu ya kila siku lakini jitahidi kujikumbusha mwanzo utakaoanza itakuwa ngumu kidogo lakini siku zinavokwenda basi utaweza kuzoea na kujua hivyo na ndio maana ni muhimu kuwa umeosha mikono yako umenawa mikono yako na sabuni na kama utakuwa umepata kama auna lakini maji ya uvuguvugu ama maji yanayotiririka na sabuni nawa vizuri kabisa inasaidia ili ikitokea kwa bahati umejishika umejishikaidha pua ama mdoma mamacho mama basi bado uendelee kuwa salama baada ya kusema hayo sasa huo ni utaratibu tumepewa na serikali ni hekima kufuata tumeambia pia tuepuke mikusanyiko mingi mikusanyiko mi, mikubwa sijasikia bado tangazo ikiambia labda kwenye makanisa labdaa misikiti na nyumba za ibada tusiende bado sijasikia hilo lakini tumeambia tuepuke kama sio lazima tuepuke kwa hiyo ngoja inawezekana awezekanaanavozungumza na wewe leo hii labda tangazo limeshatoka baadaye kwa hiyo nachosema ni kitu hichi kwamba tufuate maelekezo ambayo tumepewa na kama tutaambiwa itafika mahali tutaambiwa kwamba kwenye nyumba za ibada tusiende tufuate maelekezo unasema usidai saii ndo una, una kierehere sana cha kuomba na watu wengine siv vina bangi vile hafla uendage kanisani leo lemmeambiwa msiende kanisani basi basine msongo iatakeda kanisani <laughs> kama serikali itatoa maelekezo kwenye nyumba za ibada watu wasiende kwa kipindi ambacho watakua wamesema una uwezo wa kuomba kumbuka hatumwabudu mungu kule yerusalemu wala kule kwenye mlima mungu anaabudiwa katika roho na kweli una uwezo wa kufanya ibada nyumbani kwako una uwezo wa kufanya ibada na mungu wako mahali popote pale ulipo swala sio kwamba tunaabudia wapi swala ni tunamwabudu nani hilo ndo ambalo natakiwa ujue mwengine ana na tunaabudia wapi na tunaabudu kwa namna gani mkasahau kwamba mnatakiwa utafakari unamwabudu nani tuko sawa mpemba ko hayo nimesema niaweke ni ni sawa k haya ya serikali tunaacha h fuata tarudia tena kwa mara ya mwisho fuata maelekezo yanayotolewa na viongozi wetu wa serikali pamoja na wataalamu wa afya chochote wanachosema wao ni watumishi wa mungu tutii mamlaka zilizoko juu yetu nadhani nimeeleweka kwa ajili ya hilo sasa tupige hatua jana nikasema kwamba kitu cha kwanza mwanzo 15 mstari wa kwanza mungu anamwambia abraham usiogope kwa maana mimi ni ngao yako na sababu yako kubwa sana ama mimi ni ulinzi wako na sababu yako kubwa sana ama usiwe na hofu kwa kuwa mimi ndio ulinzi wako na sababu yako kubwa sana tukatoka tukaenda tukaangalia kwenye ayubu mlango wa kwanza mstari ule wa tisa hadi wa kumi tukaona shetani mwenyewe anathibitisha kwamba kweli mungu analinda watu wake na kwamba mungu anazungusha ulinzi pande zote za huyo mtu na pande zote za watu wa nyumbani mwake na pande zote za kila kitu alichonacho juu ya nchi kwao ulinzi huo ni garanti lakini sharti ni moja tu usiwe na hofu usiogope sasa tukaangalia tukaona katika ayubu tatu ishii tano ayubu akaingiza hofu na kwa sababu ya hiyo hofu ikafungua mlango kwa shetani kumshambulia ayubu ukisoma ayubu mbili saba utaona kwamba ni shetani ndo alikuwa nampiga ayubu sio mungu na kama nilivyokueleza hapo jana kwamba ugonjwa huu wa coronavrs covid9 sio kazi ya mungu ni kazi ya shetani kwa nini kwa sababu bibilia anasema mwizi aji ila aibe achinje na kuharibu mimi nalikuja kisha wawe na uzima wawe na uzima kisha wawe na hotele kwahio tumeona gonjwa hili linaua watu linachinja tumeona gonjwa hili linaibia watu uchumi wao tumeona gonjwa hili linaharibu maisha ya watu nilikueleza kwa wale wanaofuatilia kinachoendelea duniani katika masoko ya hisa duniani ndani ya wiki ya kwanza baada ya huo ugonjwa kusambaa kwa maana ya kwenda kufika marekani na kufika korea kusini na japani na wapi ndani ya wiki ya kwanza zaidi ya dola trilioni tano zilisambaratika kwenye masoko o tumeona mambo ameendelea kuwa mabaya uchumi umeendelea kuharibika na ndio maana serikali zinaingia na kujaribu kuleta stimulus package ama kutoa fedha kwa ajili ya kuisha wanasisimua uchumi o hili ni tatizo ni janga la dunia kwa hiyo ntarudia tena vijogo imani misikilize tufuate maelekezo sasa kaoanasema tusiogope lakini kutokuwa na hofu haina maana kwamba uwe mjinga na wengine naweza tueleweshane pia kutokuwa na hofu haina maana kwamba uwe mpumbavu kutokuwa na hofu maanaake ni kwamba siruhusu ugonjwa uniogopeshe lakini wakati huo huo nitatumia hekima na busara kufuata maelekezo ya wataalamu ambao wameelekeza Isi, kumbuka bibilia inasema wazi kabisa hakuna mtu ambaye alikuwa anaweza kumua yesu bwana yesu mwenyewe anasema katika yohana katikayoaa hakuna mtu aniondoleae uhai wangu ni mimi mwenyewe nautoa kisha nautoa anasema hakuna mtu anaweza kuniua lakini wakati mwingine wameokota mawe anasema bwana yesu akajificha akapita katikati yao akapotea kwani s akukaa mawe kama yesu ambaye ni mwana wa mungu ambaye ni mungu, mungu aliona kwamba ngoja niondoke hapa kwenye eneo kuna hatari hapa je si zaidi mimi nawewe kwaho tusije tukamjaribu mungu nakusema kwamba unajua mimi naimani sana mungu ni ngao yangu na sababu yangu kubwa sana aiendi namna hiyo lakini pia ujue kama itatokea umekutana na mtu ana corona virus nini kama imani yako iko kwa mungu ama ndio sababu yako kubwa sana hauwezi kukuzuru ttupiga kitu kingine kimoja nangalia um, angalia kwenye yohana kwenye kumi na saba yohana kumi na saba bwana yesu anafanya maombi kabla ya kwenda kufa msalabani nitasoma mstari ule wa kumi na moja na mpaka wa kumi na tatu hiv ama wa kumi na mbili bwana yesu anaomba anasema hivi wala mimi simo tena ulimwenguni lakini hawa wama ulimwenguni kama vile ambavyo sisi ni wafuasi na wanafunzi wa yesu kristo lakini bado tuko ulimwenguni anasema nami naja kwako baba mtakatifu kwa jina lako ulilonipa uwalinde hawa ili wawe mmoja kama sisi tulivyo kumi na mbili nilipokuwapo pamoja nao mimi naliwalinda kwa jina lako ulilonipa nikawatunza wala hapana mmojawapo wao aliyepotea ila yule mwana wa upotevu ili andikolitimie kwa hiyo bwana yesu anasema mimi nilivyokuwa hpa duniani nimewalinda awa mitume awa wanafunzi ulionipa kwa kutumia jina lako lilonipa jina lake nilipi yesu utazaa mtoto jina lake utamwita yesu naye atakuwa mwana wa mungu aliye hai ndivyo ambavyo mariamu aliambiwa kwao jina la yesu yesu alipewa ilio jina na mungu ambaye ni baba yake kwa anasema jina ulilonipa nimetumia kuwalinda hawa ulionipa nataka uone kitu hichi wala bwana yesu asemi kwamba nilivyokuwa katikati yao mimi nimewalinda nasema ano, pamoja na kwamba nilikuwa katikati ya mitume nimetumia jina hili ulilonipa kuwalinda na kwa kuwa sasa hivi baba narudi kwako naomba uwalinde kwa jina lako na kwa kuwa mimi na wewe tunaliamini jina la yesu kristo na kwa kuwa jina la yesu kristo ni urithi wetu na kwa kuwa unalo jina la yesu kristo basi jina la yesu kristo linakulinda linakulinda na nini angalia msadiwa kuita anasema mimi siombi kwamba uwatoe katika ulimwengu bali uwalinde na yule mwovu wao sio wa ulimwengu kama mimi nisivyo wa ulimwengu kwa anasema mimi na wewe rafiki watu uliozalewa mara ya pili ambao tunamwamini kristo sisi sio sehemu ya ulimwengu kwao mauzauza anaweza kawa naendelea katika ulimwengu lakini jina la yesu kristo linatupa ulinzi kinga dhidi ya hizo changamoto ambazo zinaendelea anaeza nasema nilipokuwa katikati ya mitume nilitumia hili jina kuwalinda wala asemi kwamba mimi uwepo wangu ndo uliwalinda nasema nno no, jina ulilonipa baba ndio nilotumia kuwalinda dhidi ya yule mwovu na kwa kuwa sasahivi naondoka narudi kwako naomba uendelee kutumia jina hili ulilonipa kuwalinda hawa watu kwa ho maana yake nini ili mungu aweze kulinda lazima imani yako iwe katika jina la yesu kristo kwamba jina la yesu kristo ndiyo ngao yako ndiyo sababu yako ndio ulinzi wako sijui kaa zinakwenda sawasawa rafiki kwaho lazima uanze kuwa na ujasiri na hilo jina huache kulitumia to siku ya jumapili kanisani kuwa na ujasiri na hilo jina masaa shir nne kwamba lina uwezo wa kukulinda dhidi ya yule mwovu na kazi ya mwovu nini kuiba kuchinja na kuharibu ko kama una imani kwao maana anasema nini angalia sasa natumiaje jina la yesu ili kuweza kupata ulinzi twende kwenye wakolosai ulinziaa mlangowa tatu na marlwa kuina saba anasema na kila mfanyalo kwa neno au kwa tendo fanyeni yote katika jina la bwana yesu mkimshukuru mungu baba kwa yeyo kwa hyo manaake ni, ningekuwa ninatoka nakwenda zangu sokoni nigesema katika jina la yesu kristo nakwenda sokoni nikisema namna o manaake nimeliamsha jina la yesu kristo kwayo linamlinda navyokwenda sokoni ama anavyotoka nakwenda kazini nasema katika jina la yesu kristo nakwenda kazini ama umeamka asubuhi nasema baba katika jina la yesu kristo mimi na familia yangu tunaianza hii siku ya leo na kuishi siku hii ya leo katika jina la yesu kristo ukifanya hivyo maanaake umesababisha jina la yesu kristo likulinde tunakwenda sawasawa sijui aa nanyelewa rafiki ukiwa umeenda kwenye biashara yako katika jina la yesu kristo ukiwa unakula katika jina la yesu kristo ukiwa unaoga katika jina la yesu kristo kwa hakikisha unaanza siku yako katika jina la yesu kristo na unapoenda kulali asema baba asante kwa ajili ya siku iliyokuwa njema siku ambayo ilikuwa nzuri sasa hivi nakwenda kupumzika katika jina la yesu kristo anasema angalia kumi saba anasema katika kila mfanyalo na kila mfanyalo na kila mfanyalo kwa neno au kwa tendo fanyeni katika jina la bwana wetu yesu kristo kwa unavolitumia jina la yesu yekis maanake nikwama unali unaliamsha ulinzi unaopatikana kupitia jina la yesu kristo hidi ya unaanza kufanya kazi lakini sio tu kwamba jina hivyo kwa nini kinaendelea kingine kinachotokea ni hichi kwa niichi wauatulosa tatu no, ni kwanza hiyo twende twende tutarudi kwenye tatu. kwenye kwenye kwenye zaburi ya kwa sababu nalindwaje Ta nalidwaje taunes naolindwa abua mstari ule wa no z- zaburi ya 4so zaburi ya 4 na mstari ule wa saba zaburi ya a mstari wa saba anasema malaika kituo, wa bwana hufanya kituo akiwazungukia wamchao na kuwaokoa kwaio anasema wako malaika wa bwana wamefanya kituo katika ma- maisha yako wanakuzunguka ili kukuokoa kukuokoa maana yake ni kukulinda kukuponya kuku na, na wao wako malaika malaikaa katika jina la yesu kristo naanza hii siku ya leo katika jina la yesu kristo nakwenda kazini katika jina la yesu yesukri nakwenda na na kwenye biashara yangu katika jina la yesu kristo nakwenda dukani katika jina la yesu kristo nafanya kazi naanza hii siku katika jina la yesu kristo sio tu kwamba lile jina linazungusha uzio pande zote lakini malaika wa bwana pia wanaingia kazini sasa wanakulinda na nini wanakulinda na nanini tuende zaburia t1 zaburi ya 9 haleluya zaburi ya 91 alafu tutaanza mstari tutaanzia katikati ltaulea buanmstariwa zaburi ya, ya, ya, ya mstari ttariwakumi kumbuka tunaangalia malaika ambao wamekuzunguka wamefanya kituo kwako anasema kwa kuwa atakuagizia malaika zake wakulinde katika njia zako zote mikononi mwao watakuchukua usije ukajikwaa mguu wako katika jiwe tuko sawa uh-huh. msarul wa kumi ansaza a anasema mabaya hayatakupata wewe wala tauni haitakaribia ema yako kwa nini kumina moja kwa kuwa atakuagaizia malaika zake wakulinde katika njia zako zote kwao anasema mabaya wala tauni najua tauni tauni ndo plagi plegi ndo kamahi coronavirus ni plag anasema hii pg haiwezi kuja kwako kwa. nfaojanikuambia kwa kitu kimoja wewe kama mkristo ulitakiwa kila siku utumie zaburi ya zaburya tautumi zabur a mo kwao ungeisoma unaisoma edha isome kama ilivyo alafu useme baba katika jina la naamini ninavyosoma zaburi ya tmoj haya ndio maneno ambayo natamka juu ya kwangu mimi na juu ya familia yangu alafu unaanza kuisoma ambao oja tuisome kidoo bu tuna mda anasema aketie mahali pasiri pake aliye juu atakaa katika uvuli wake mwenyezi k anasema wewe unakaa katika uvuli unapokuwa na ushirika unapoamka asubuhi subuhkanzaaushirika na ushirika na bwana manke a umekaa chini ya ulinzi wake ama pia unapotumia jina la yesu kristo yesrisaa natoka katika jina la yesu kristo manake umekaa chini ya uvuli wake anasema nitasema bwana ndiye kimbilio langu na ngome yangu mungu wangu nitakaye mtumaini maana yeye sasa kusema usema atakuokoauneza yeye ataniokoa mimi pamoja na familia yangu na mkego wa mwindaji na katika tauni iharibuyo hata niokoa tauni iharibio ndio hii virus ndio plegi yenyewe inaitwa kwao ataniokoa na hiyo anasema kwa manyoya yake ama mbawa zake atanifunika sindio chini ya mbawa zako nitapata kimbilio uaminifu wako ni ngao na kigao sitaogopa hofu ya usiku wala mshale urukao mchana kumbuka nizaburia 9 naisoma lakini nimefanya kwenye nafsi ya kwanza wala tauni ipitayo gizani ndo hii coronaviras hiyo wala uwele uharibuo adhuhuri ijapo watu elf waanguka ubavuni, ubavuni pangu nam 1 el mkono wangu wa kuume hata hivyo hautanikaribia mimi mstari wa nane anasema ila kwa macho yangu nitatazama na kuyaona malipo ya wasio haki kwa kuwa wewe bwana ndiwe kimbilio langu nim, nimemfanya aliyejuu kuwa makao yangu mabaya hayatanipata mimi wala tauni haitakaribia hema yangu kwa kuwa ataniagizia malaika zake wanilinde katika njia zangu zote mikononi mwao watanichukua nisije nikajikwaa mguu wangu katika jiwe nitakanyaga simba na nyoka mwana simba na joka nitawaseta kwa miguu kwa kuwa sasa huyu ni mungu anazungumza sema kwa kuwa amekaza kunipenda nitamwokoa kaongeza watika jina lako hapo kwa kuwa john amekaza kunipenda nitamwokoa na kumwweka palipo juu kwa kuwa amelijua niju, ame jina langu ataniita nami nitamwhitikia nitakuwa pamoja naye taabuni nitamwokoa na kumchukuza kwa siku nyingi nitamshibisha nami nitamwonyesha uokovu wangu kwa hiyo saburi ya t1 ichukue ifanye ipesonalize isome kama uwezi isome kila siku isi ina ahadi nyingi sana kwa hiyo jina la yesu kristo n na, naanza si katika jina la yesu kristo malaika wa bwana ambao wamefanya kituo kunizungukia kuniokoa hao watahakikisha kwamba mabaya wala tauni maovu wala tauni ambao ndo gonjwa kama la coronavrlezi kuja katika maisha yangu kumbuka na kufundisha haya ukiwa na hili kwamba unazingatia na kufuata maelekezo ya viongozi wa serikali nwataalam wa afya usije ukapuuze maelekezo yao ukasema ah, neno yes neno limekuhakikishia lakini alijakwambia kwamba uwe mzembe ulinzi mwingine ni pamoja na mungu kukupa hekima ya na namna ya kuenenda na hekima hiyo saa nyingine inaachiliwa kupitia viongozi wetu na wataalamu wetu fuata maelekezo ya viongozi na wataalamu lakini ujue kitu hili kwamba jina la yesu kristo linakulinda linakulinda dhidi ya korokoro zote lakini mwisho mwisho ni hili hapa twende tende waruminan warumi nan mstari wa kwanza hade wapili warumi nn mstari wa kwanzhade wa pili anasema sasa basi hakuna hukumu ya adhabu juu ya walio katika kristo yesu kwa sababu sheria ya roho wa uzima ule ulio katika kristo yesu imeniacha huru mbali na sheria ya dhambi na mauti anasema mimi na wewe kwa sababu ya kuzaliwa mara ya pili kwa sababu ya kumpokea kristo sheria ya roho wa uzima ilio katika kristo yesu imetuweka huru mbali na sheria ya dhambii na mauti si coronavirus inafanya kazi chini ya sheria ya dhambi na mauti na kwa maanahiyo neno linasema kwamba umewekwa huru kutoka katika sheria ya dhambi na mauti ko lazima uwe na imani kwamba wewe uko huru kwenye hilo tunakwanda sawasawa lakini itaendelea kusisitiza tena nawe najua kuna watu vichwa fiato daika tatu usiache kufuata maelekezo ya viongozi wa serikali na wataalamu wa afya lakini wakati unayafuata pia kuwa na ujasiri kwamba wewe unaishi chini ya sheria ya roho wa uzima na uko chini ya sheria ya dhambi na mauti na hapo ndinapokuja umuhimu wa kufuata mafundisho ya neema kufuata neema ya yesu kristo bada ya kufuata torati ya musa torati ya musa inatenda kazi chini ya sheria ya dhambi na mauti kwa hiyo amini hivyo kwamba sheria ya roho wa uzima iliyo katika kristo yesu imekuweka huru mbali na sheria ya dhambi na mauti lakini kana kwamba itoshi niongezie na pointi nyingine moja ya mwisho teno wakolosai tatu nikuambia natarudi ni kwenye wakolosai tatu wakolosai tatu wakolosai tatu tatu wanasema hivi Ama paka watatu anasema basi mkiwa mmefufuliwa pamoja na kristo yaliyo juu kristo aliko ameketi mkono wa kuume wa mungu yafikirini juu sio yalio katika nchi kwa maana mlikufa na uhai wenu umefichwa pamoja na kristo katika mungu anasema mimi na wewe mara tulikufa, na uhai wetu umefichwa pamoja na kristo katika mungu kwa lugha nyingine wewe huko ndani ya Christo, Christo ya kristo kristo na ndani mungu yakrist wa mbingu na nchi na maana anasema maovu wala mabaya wala tauni yako kwa kwa nini sababu uko chini ya uvuli wa mungu kwamba yeye ndio ngao yako na sababu yako kubwa sana na sheria ya roho wa uzima ilio katika kristo yesu ka mbali ya sheria ya dhambi na mauti nakumbuka kila ufanyalo ufanyaliafanya katika jina la na nani jina la yesu na ukifanya hivyo unakuwa uko salama rafiki hivo ndivyo ambao natakia u- uende kajumuisho iko hivi mungu ndiye ngao yangu na sababu yangu kubwa sana kwao uhalisia huo unakuaje mazungumzu yagu wayao namna hii baba katika jina la yesu kristo asante kwa kuwa wewe ndiwe ngao yangu na sababu yangu kubwa sana asante kwa maana wewe ndie ulinzi wangu na sababu yangu kubwa sana leo hii navyoianza siku naianza hii siku katika jina la yesu kristo aliye hai kila jambo nalokwenda kulifanya leo hii baba nalifanya katika jina la yesu kristo aliye hai na yeyote naenda kukutana naye lehi nakutana na kila mtu katika jina la yesu kristo nikifanya hivyo maanake ni kwamba nimeactivate nimeamsha ulinzi jina la yesu kumbuka pia ninao malaika ambao wametumwa wamefanya kituo katika maisha yangu kunizungukia ili kuniokoa anasema hawa malaika watahakisha kwamba maovu wala tauni haiwezi kukaribia hema makazi yangu kwanini kwa, kwa sababu watanibeba katika mikono yao ili nisijikwai kwao nina ulinzi na anasema hata ukiona watu wameanguka l1 upande wa mkono wako labda wa kushoto na ama elfu kumi wakuli, mkono wako wa kuume usiogope sababu ni, ni maovu wala mabaya hayawezi kukaribia hema yako mbona mbonaal kumbuka wewe huko katika ulimwengu huu lakini sio sehemu ya ulimwengu huu na bwana yesu tayari ameshamwomba mungu ambaye ni baba yake kwamba wewe utakapotumia jina lake baba yake akulinde kwa hyo anasema yesu huko katika ulimwengu hu lakini uwe sio sehemu ya ulimwengu hu na kwa hiyo ameomba maovu ya, ya sikuguse kwa hiyo nataka uwe na ujasiri huo nataka ujiamini namna hiyo lakini pia nisaidie kitu kimoja meseji hii akikisha una foadi kwa watu wengi kadi linavyowezekana kumbuka gonjwa hili halitoki kwa mungu linatoka kwa shetani na kwa kwamana tunaweza kulishinda kwa jina la yesu kristo anasema tazama nimewapa mamlakaluka 1t tazama nimewapa mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na nguvu na kazi zote za yule adui wala hakuna kitu chochote kitakacho wazuru wala hakuna kitu chochote kitakachowadhuru kwao hilo nataka likae vizuri inantaka likae vizuri sasa moja nifanye maombi kwa ajili ya taifali leto za tanzania alafu kisho tendeea nasomba baba katika jina la yesu kristo asante kwa maana yesu kristo ni mfalme mamlaka yake inatawala mbinguni duniani na hata kuzima hivyo kwa mamlaka ya jina la yesu kristo nataamka kwamba coronavirus ninakuamuru huna nafasi wala mamlaka kutenda kazi katika taifa la tanzania wala katika dunia hii katika jina la yesu kristo ninakuamuru urudi ulipotoka na wala usitende kazi zako tena katika jina la yesu kristo ninavunja nguvu yako ninavunja kiburi chako ninakuharibu katika jina la yesu kristo na nguvu ya roho mtakatifu unaachilia maisha ya watu wote unarudi shimoni ulipotoka katika jina la yesu kristo baba natamka uzima natamka afya kwa ajili ya watu wote ambao wameathirika haswakatikaafa la tanzania lakini hata nje ya mipaka ya tanzania sehemu ambayo maombi haya yanahitajika baba mkono wako ukapata kuonekana tumevunja na kuharibu kazi za ibilisi tunafungulia ufalme wako tunafungulia roho wa uzima ambayo anatembea kuleta afya na uponyaji katika maisha ya watu baba tunasema asante kwa ajili ya mbawa zako ambayo zimehatamia taifa la tanzania na dunia nzima kwa ujumla tunasema asante kwa ajili ya ushindi tuliopata kupitia kazi ya yesu kristo msalabani rafiki tumefika mwisho mpaka kesho muda na wakati kama uu jina langu naita yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya vyeneema na kweli kwa njia ya redio podcast rediooube telegram pamoja na nawhatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa bao bao. uzima babauzimah uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maombezi itakayoanza sapa. Kumi na dakika dakikaha za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika theati za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 764524b na na au 789 524mbii au 6 st524b kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huruuru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na Google podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 t5 242 au 789 t5242 sifuri, au 673 t5242