vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli anasema akawambia inendeni limwenguni mote mkaihubiri njini kwa kila kiumbe aaminie na kubatizwa zakoka siamini atahukumiasa na ishara hizi zitafuatana na hao waaminio kwa jina langu watatoa pepo watasema kwa lugha mpya 18 watashika nyoka hata wakinywa kitu cha kufisha hakita wadhuru kabisa hata wakinywa kitu cha kufisha hakita wadhuru kabisa maanaake i anasema chochote kitakachopita katika mfumo kwa maana ya mfumo wa hewa kwa maana ya pua ama mdomoni ama chakula kimiminika chochote kitakachopita ktakaopita md- akiwezi kukudhuru kabisa kwa nini kwa sababu unaliamini jina la yesu popote pale ulipo rafiki inakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu inaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wtu yesu kristu ametuandalia kumbuka tu kwa muda wa leo ni siku yetu watatu na ujumbe maalum kwa ajili ya janga lililotokea katika dunia kwa ajili ya ugonjwa wa virus ama covid 19 na tumekuwa tukiangalia kwamba sisi kama wakristo mwenendo wetu unatakiwa uweje nafasi yetu ikoje katika hilo na nilikwambia tutazungumza hilo jambo kwa vipindi vitatu leo ni kipindi cha tatu na kipindi chetu cha mwisho na kwa kweli tumeshazungumza mambo kadha wa kadha kama ukuweza kusikiliza sehemu ile ya kwanza na sehemu ya pili nitakushauri ukasikilize na haswa sehemu ya pili kwamba e, tumezungumza mambo muhimu kabisa ya kutuwezesha sisi kujikinga na kuwa salama dhidi ya coronavirus sasa nikumbushe tena kama ilivyoada kwamba hatua ya kwanza kabisa ya kujikinga na maambukizi ya virusi vya korona ama covid-9 ni kufuata maelekezo ya viongozi wa serikali pamoja na wataalamu wetu wa afya yes nafahamu yes tuliozaliwa mara ya pili tuko ulimwenguni lakini sio sehemu ya ulimwengu huu lakini bado tuna wajibu wa kuzitii na kufuata mamlaka zilizowekwa juu yetu warumi warumita ndivyo ambavo natuambia kwa maana hiyo ntaendelea kusisitiza na wewe endelea kusitiza kwa wenzio maana huwa tuna vijogoo waanaa vijogoo waimani hawataki kuelekezwa na hili sa nyingine limekuwa ni ndoa na aibu katika maisha ya wa wakristo asa waliokoka ubishibishi tu ambao una kichwa la lamgu hili ni janga kumbuka swala sio tu usalama wkako wewe lakini pia usalama wa watu wengine inawezekana wewe imani yako ikakubeba lakini inawezekana imani yako ikakutunza vipi kuhusu wanaokuzunguka kwaho unavyoambiwa uwe mwangalifu na kufuata maelekezo sio tu kwamba ni kwa ajili ya kwako wewe lakini ni kwa ajili ya jamii inayokuzunguka si dhani kama utaona ni sifa sana kwamba imekuja mtaani majirani zako wamepatwa shida wamekufa alafu amebakia mzima sio sifa ni ujinga tu kwahuo tunachosema nini tufuate maelekezo ya viongozi wa serikali waziri mkuu amekuwa akitoa maelekezo waziri wa, wa, wa, wa wizara husika afya amekuwa akitoa maelekezo waziri mkuu amekuwa akitoa maelekezo viongozi wa mikoa wakuu wa mikoa amekuwa wakitoa maelekezo tufuate maelekezo mweshimiwa rais naye ametoa maelekezo tufuate maelekezo ambayo tumeelezwa tuyazingatie na tukifanya hivyo ni njia kubwa na hatua kubwa ya kujikinga kumbuka nilikwambia hekima ya mungu saingie inaletwa kupitia hawa viongozi kwao wanatueleza kile ambacho tunatakiwa kukifanya nasi tunatakiwa tukipokee tukikumbatie kwa mikono yote miwili tufanye kwa sababu ili ni janga letu sisi sote baada ya kusema hayo nikakwambia kwamba tumeelezwa dalili kadhaa za gonjwa hili nitakuja kuzungumzia muda sio mrefu lakini pia tukaelezwa namna ya kuenenda kwo tumeambiwa tuepuke mikusanyiko ya watu mikusanyiko mikubwa ya watu tuepuke na kama hatuna shughuli ya lazima ya kutoka nyumbani tusitoke kama una shughuli lazima tutoke lakini tumeambia pia kwenye madaradala yetu tuhakikishe kwamba hatuchonani hatujazani na nikakwambia njia mojawapo kama ni mtumiaji wa daladala daladala dala, likija limejaa usipande unasema lakini lakinimadarada yote yamejaa no ukianza wewe na mngine na mngine na mngine na mngine mngine na mgini, na mngine italeta mabadiliko mabadiliko yanaanza na mtu mmoja rafiki Si viongozi wametoa maelekezo sisi tukianza aa wjamaa wa daladala hawasikiagi la mtu lakini tukianza sisi abiria tukaanza kutia msimamo kwamba hatushonani tukajazana uh-uh. hen unasema akisa tutaachwano watu wangefuata maelekezo ya viongozi wa serikali kama una shughuli lazima sio lazima utoke nanii wapi unaita mbagalaukapiga umbea magomeni si wengi wengi kujilinda ya ya barabarani, barabarani. No. wenyewe kama tulivyoelekezwa wwuank tufuate maelekezo ya viongozi sh tunanawa mikono na maji ambayo ya, ya uvuguvugu kiwezekana na sabuni maji yawe ya kama inawe, maji maji uh, muhimu zaidi ni yaaatrka sio maji ya majiyaliyosimama a najua kuna anapata watu wa mjini na zenyewe zimeingia mitini azo lakini kwa watu wa vijijini basi tutumie sabuni na maji safi yanayotirika tunawe mikono yetu tuepuke kukamata pua tuepuke kukamata mdomo tuepuke kukamata macho hivyo ndo vitu ambavyo tunatakiwa tuvizingatie tukizingatia hayo tutakuwa tuko vizuri lakini kumbuka pia nilikufundisha katika e, kipindi aso cha jana kwamba mungu ndiye ngao yetu na sababu yetu kubwa sana mwanzo kumi na tano mstari wa kwanza tukaona kwamba katika warumi nane mstari ule wa pili anasema sheria ya roho wa uzima iliyo katika kristo yesu imeniweka huru mbali na sheria ya dhambi na mauti na nikakwambia hofu epuka unapokuwa katika hofu inasababisha kinga zako za mwili zsinyae zi, ama zizime tuko sawasawa ko hakikisha una ujasiri katika neno navokambia sheria ya roho uzima katika kristo yesu imeniweka na sheria imeniwekaherzaamt nimeona mimi neno likifanya kazi nimeona likilinda na vi, ma, majanga makubwa lakini kumbuka pamoja na naama tuna ujasiri wa neno lakini pia tusahau maelekezo ya viongozi wetu wa serikali pamoja na wataalamu wetu wa afya tukaona kwamba jina la yesu kristo tumepewa yesristo ulinzi wetu katika yohana 17 msarul w11w12 na tukaona katika wakolosai 7 nasema katika kila jambo tunalolifanya tulifanye katika jina la yesu kristo bwana wetu nikakwambia anza siku yako katika jina ukusema leo natoka naanza siku yako katika jina la yesu kristo maanaake ni kwamba una avat unaamsha ulinzi na marupurupu na manufaa yote yanaopatikana kupitia jina la yesu tukaona pia kwamba malaika wa bwana wamefanya kituo kutuokoa wanatuzingira na tukaona kwamba kwa sababu ya wao kutulinda maovu wala tauni maovu wala mabaya hayawezi kukaribia ima yetu nikakueleza umuhimu wa wawee kutumia zaburi ya t 1oj kila siku isome kama huwezi kuisoma katika nafsi ya kwanza isome kama ilivyo na kabla hujasoma hujasobaba katika jina la yesu kristo naamini inavyosoma zaburi ya t1oj haya ndiyo nayoyatamka natamka faida zote zinazopatikana katika zaburi ya a juu ya kwangu mimi na juu ya familia yangu na ikiwezekana juu ya mtaa wako na naikiwezekana juu ya kanisa lako na kathalika na kadhalika kadhalika naka tufanye namna hiyo tuzingatie hayo sawasawa rafiki aooa tulizungumza hayo lakini leo nataka ataa kitu kituhich vipi kama imetokea mtu ni mpendwa tayari ameshambuliwa ameathirika na virusi vya corona achukue hatua gani ga pind ilivyopitaa tunazungumzia kinga kipindi cha lioandaa tuzungumze kwamba mtu kama ameathirika anatakiwa achukua hatua gani hatua zipi anatakiwa azichukue kwamba amepata maambukizi tunakuenda sawasawa okay hatua ya kwanza ni kufuata maelekezo na utaratibu uleelezo tuko sawasawa sawa. kwa maana ya kujali wengine ayesi imekuja sitaenda kuchangamana na watu ah, katika imani uponyaji wangu unaisambaza nawat jitenge kama ni su kan lakini pia kama imekuwa imekua dalmbiwa ni homa tukaambiwa kikoozi kuasha ko na kuishiwa na, napumzi hizo ni baadhi ya dalili ambazo zinaambatana na ugonjwa huu kama umezisikia hu stage hiyo umezisikia dalili zote basi ni vyema ukaenda kwenye kituo cha afya ambacho kiko karibu na wewe ukawaeleza changamoto ulionayo ama ukaenda kama unajua sehemu maalum ambao walikuwa wameweka kwa ajili ya kuhudumia ugonjwa namnaii ukaenda lakini a jitenge tu mwenyewe nyumbani kaa sehemu salama kwa muda wa sikukumi nan usichanganyike na watu wengine huku ukifuata maelekezo ya wataalam sasa turudi katika neno tunafanyaje kwa sababu nilisema kipindi naani cha janama chajuzi mimi nawewe kutumia dawa haina maana kwamba hatuko katika imani dawa na imani vinakwenda pamoja dawa na imani vinakwenda pamoja na in fact ukiwa katika imani marko kumi na sita bwanawetu alisema kuhusu watu wanamwamini sikia marko kumi na sita naanza mswari wa kumi na tano anasema akawambia inendeni ulimwenguni mote mkaihubiri njini kwa kila kiumbe aaminie na kubatizwa zakoka si amini atahukumiwa msara wa 17 na ishara hizi zitafuatana na hao waaminio kwa jina langu watatoa pepo watasema kwa lugha mpya 1uina nane watashika nyoka hata wakinywa kitu cha kufisha hakita wadhuru kabisa hata wakinywa kitu cha kufisha hakita wadhuru kabisa maanake nini anasema chochote kitakachopita katika mfumo kwa maana ya mfumo wa hewa kwa maana ya pua ama mdomoni ama chakula kimiminika chochote kitakachopita katika mdomo edha kwa lugha nyingine chochote kinachotaka kupita katika damu ama katika mfumo wa hewa hakiwezi kukudhuru kabisa kwa nini kwa sababu unaliamini jina la yesu shika sana hilo rafiki shika na hapa ndo umuhimu waeekua unaishi maisha ya imani kila siku sasa wengine anza kukurupuka kutafuta imani ilipo anatafuta shuka asubuhi lakini <laughs> ungekuwa unaishi kwa imani kila siku haya mambo asingekusumbua ungekuwa una ujasiri kwa sababu gani ungekuwa umeona uaminifu wa katika kukulinda ndio ndomana tunafundisha watu waishi na imani kwa imani kila siku kumbuka bwana asipoulinda mji bwana asipokulinda we wewe kujilinda unakesha bure tunakeda sawasawa hiyo kwa hilo ninitaka ulijue kwanza kwamba kwa kuwa kwa unamwamini yesu kristo bibilia bwana yesu mwenyewe amesema kwamba hata ukila kitu cha kufisha akitakudhuru kabisa kwa maana hata ukutana na janga hilo halitaweza kukudhuru maadamu unaamini u ndio maana anasema kila kitu unachokianza anza katika jina la yesu ukila chakula katika jina la yesu ukinywa maji kinywa chochote katika jina la yesu ukitoka kwenda wapi katika jina la yesu ukienda kazini katika jina la yesu ukienda kwenye biashara katika jina la yesu ukienda kwenye ibada katika jina la yesu ukiwa unaenda kuoga katika jina la yesu kristo hakikisha kila kitu ni katika jina la yesu kama ambavyo biblia metambia sasa chukulia janga limefika tuna vitu viwili ambavyo vitatusaidia tuna mba mawili ambayo lmtatusadia jambo la kwanza ni luka Kumi. Kumi na tisa. luka 9 bwana yesu anaongea na mitume anawaambia hivi tazama nimewapa mamlaka najua imesema bibli nyingi imesema amri sio amri neno ni mamlaka tazama nimewapa mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na nguvu zote za yule adui wala hakuna kitu kitakachowadhuru na mamlaka hii ya tuliopewa na yesu iko katika jina lake kwaho tuna jina la yesu ambalo lina mamlaka ya kukanyaga nyoka nange, na nge na kuharibu na kuuja na kuvunja nguvu zote kazi zote za ibilisi na bwana yesu anasema hakuna kitu chochote kitakacho kudhuru tuko sawasawa kwao kama unaona kwamba shambulizi limefika lazima uhudumie ama watoto wako wameshambuliwa lazima uhudumie lazima uhudumie tumia mamlaka ya jina la yesu kristo kuvunja nguvu ya hiyo coronavirus kuharibu kazi za hiyo coronavirus na utamke uzima amesema nimekupa mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na nguvu zote za yule adui anasema wala hakuna kitu chochote kitakachokudhuru kwaho usiruhusu gonjwa likazunguka nyumbani kwako kwa. tumia mamlaka kama mlimeingia tumia mamlaka kumbuka vipindi pita tulizungumza namna ya kujikinga lakini hapa tunazungumzia kwamba tatizo limeingia kwako kwa ama limeingia kwenye familia tumia mamlaka ya jina la yesu vunja na kuharibu hizo kazi kwa kusudi hili mwana wa mungu alidhihirishwa ili aziharibu kazi za ibilisi ili azivunje ili azisambaratishe kazi za ibilisi tunakwenda sawasawa kwaio tumia mamlaka ya jina la yesu na amekwambia wala hakuna kitu chochote kitakachokudhuru kwa nini kwa sababu una mamlaka ya jina la yesu ndio maana mwisho wa siku bado salama ni jina la yesu rafiki tunakwenda sawasawa kwa tumia jina la yesu kuharibu na kazi za ibilisi sasa kwao tuzungumze kwamba huyu mtu amepatwa na changamoto hiyo imeingia kwake aa imeingia kwa, kwa mwanaye na tumeshaona kwamba tuna jina la yesu ambalo lina mamlaka juu ya nguvu zote za yule adui nitarudia kusoma tena hiyo luka hiyoluka t alafutaenda mahali tazama nimewapa mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na nguvu zote za yule adui wala hakuna kitu kitakachowadhuru na kwa nini bwana wesu anawaeleza mitume wala hakuna kitu achowahuru maanake alijua kwamba anawatuma waende wakahudumia watu na unapohudumia watu ukiwa na hofu wa kupatwa na ugonjwa huu ambao huyo mtu anao lazima ugonjwa ukupate maana ndomaana sema wala hakuna chochote kitakachowadhuru maana siku ya kwanza kuzungumza nilianza kuzungumza kwamba chunga hofu usiruhusu hofu na bwana yesu anasema wala hakuna kitu akachokuzuri wakatigani wakati wa kuhudumia sasa nazungumzia kwa kuhudumia kujihudumia wewe mwenyewe nazungumzia kwa wewo kuhudumia watoto wako familia yako tatizo limeingia huo si, ni ukweli usi usi usi siukananyelaa ndio maana tunazungumza kinga ni bora kuliko nini kuponya ndobara a tuzingatie maelekezo tuliopewa ya kinga tunaweza tukadanganyana hapa lakini tunafahamu mama ama mbaba mtoto wake mdogo kipenzi amekamatwa na homa hii atamkumbatia tu tusidanganyane atamkumbatia tu kwahio tunazungumza kwenye tukio kama hilo tumia mamlaka ya jina la yesu kristo kuvunja na kuharibu nguvu ya corona virus na amekwambia hakuna kitu kitakachokudhuru wakati unatumia mamlaka ya jina la yesu kristo kwa sababu ni ulinzi wako tunakenda sawasawa okay sasa kao tatizo limefika tuna mamlaka ya jina la yesu ambayo inaweza kuharibu nguvu zote amesema nguvu zote na imetoka care watu wanakambia nini watakwambia yeye yeah, yeah, yeah. wao wanaangalia mwli tunaangalia sosi ni rohoni lakini sosi ni rohoni my friend kao tunavunja na kuharibu hiyo kazi maana watumishi wote tunasimama kupinga ndio maana hata viongozi wetu wa serikali aema viongozi wa dini wausadia kusimama katika maombi kwa sababu hata wao wanatambua kwamba hii kitu ni ya ziada inatokea sh upande wa pili kwa kwao tunaishinda na lazima tuishinde kwa sababu yesu alishashinda hii ngoma aikatizi hatua tukifuata maelekezo ya viongozi wa serikali na wataalamu wa afya tukasimama kwenye mamlaka yetu ya jina la yesu kristo hii ngoma tunaisambaratisha asubuhi upe okay. twende kwoupektntupige hatua ko chukuliat apata changamoto neno linasemaje twende kwenye ni some mistari miwili ya rakaraka matayo 867 anasema hivi hata kulipokuwa jioni wakamletea wengi wenye pepo akawatoa pepo kwa neno lake akawaponya wote waliokuwa hawawezi ili lijitimia lile neno lilonenwa na nabii isaya akisema mwenyewe aliutoa udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa yetu naye nayanasema okay, mwenyewe aliutoa udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa yetu kwa hio bibilia nasema kwamba yesu aliyachukua magonjwa yetu wapi pale msalabani twende kwenye waraka wa kwanza wa petro mlango wa pili waraka wa kwanza wa petro mlango wa pili msarulea wa, wa petomlangp anasema yeye yani yesu hakutenda dhambi wala hila haikuamo nmstara washina sore yeye mwenyewe aliuchukua alichukua dhambi zetu katika mwili wake juu ya mti tukiwa wafu kwa mambo ya dhambi tuwe hai kwa mambo ya haki na kwa kupigwa kwake mliponywa kwa hiyo mli bibilia inasema sio tu kwamba yesu alichukua madhaifu yetu na magonjwa yetu lakini kwa kupigwa kwake pia tulipona lakini uhalisia huo uwa huko wapi rohoni wewe umepona rohoni magonjwa yako na madhaifu yako yote pamoja na korokoro hiyo okoronaviras tayari yesu alishchukua miaka elfubili iliyopita tuko sawasawa sawa. lakini unataka uponyaji udhiriki katika damu na nyama kwaho unafanyaje hatua utakaochukua ni hii mshukuru anza kwa kumshukuru mungu kwamba yeye ni ngao yako na ulinzi wako kama tulivyoona alafu mshukuru mungu kwa ajili ya uponyaji wako kwamba baba katika jina la yesu kristo asante kwa kuwa wewe ni ngao yangu na sababu yangu kubwa sana asante kwa maana kupitia yesu kristo uliaondoa magonjwa yangu na madhaifu yangu na kwa kupigwa kwake mimi nilipona na kama nilipona mimi ni mzima baba nakushangilia kwa ajili ya upendo wako nakushangilia kwa ajili ya uwema wako hiyo ni hatua ya kwanza maana yake umefanya nini umekubaliana na mungu kwamba wewe umepona ukishafanya hivyo sasa unageuka sasa unatumia mamlaka uliopewa katika jina la yesu kristo e, marko k nmott bibilia inasema tuzungumze na mlima wetu tuzungumze na mlima wetu kwa hiyo manaake nageuka na, na, na sasa naanza kuzungumza na tatizo sasa kumbuka tumeambiwa dalili za korona tumeambiwa kikoozi ko zungumza na kikoozi sema kikoozi katika jina la yesu kristo ninakuamuru toka katika maisha yangu ondoka na vunja na kuharibu kazi zako tumeambiwa koo washa sema katika jina la yesu kristo mwasho katika koo ninakuamuru kukoma ninakuamuru kusita mara moja ninakuamuru kuondoka katika koo langu katika jina la yesu kristo tumeambiwa pia inaleta homa unakumbuka bwana bwanau alivoingia nyumbani kwa mama kwa, kwa petro akamkuta mama mamamko wa petro anaoma akaikemea oma ikaondoka na sema nawewesemaoma katika jina la yesu kristo ninakukemea ninakuamuru toka katika jina la yesu kristo achilia mwili wangu na unaondoka sasa hivi tunakenda sawasawa rafiki siju kaa unanipata na dalili nyingine yeyote kama pumzi inaanza kuisha sema katika jina la yesu kristo mapafu ninakuamuru ninakuamurufanya kazi yako sawasawa sawa. mfumo wa hewa ninakuamuru ninakuamrufana kaziyao sasawa katika jina la yesu kristo mapafu ninakuamuru zibuka katika jina la yesu kristo layesristnanyeelewa si zungumza na zile dalili zikemee unasema kwa muda gani endelea mpaka zikome ziishe ziondoke mara ngapi i don't care hata kani mara milioni <laughs> kwao dalili yoyote utakayoisikia ikemee dalili yoyote yoyote yoyote ikemee ikemee dalili yoyoto, ikeme. dalili ikemee kumbuka jina la lau lina mamlaka juu ya hiyo nguvu ya ibilisi ambayo imejidirisha juu ya tuko sawasawa na wakatiu unaambia oa sio mahali pako apa. kumbuka ao yesu alizungumza na mtini marko kinamoja mstariwa wa a kui nann mtini ukanyauka alafu mstari wa 20, mpaka yesu anasema ukiwa na imani ukimwamini mungu utauambia sio tu mlima ungooke sio habari ya mtini tu lakini pia mlima uta kutii k zungumza na hao wadudu wa corona virus sema wadudu wa corona virus nina walaani katika jina la yesu kristo nina waamuru mfe ninawaamuru mtoweke ninawaamuru mteketee katika jina la yesu kristo bwana yesu alisema kwamba nina mamlaka juu yenu hivyo wanachukua mamlaka ya ye, katika jina la yesu kristo ninawaamuru mtoke katika jina la yesu kristo kama mtini ulivyonyauka kama una mtu ahudia kwa simu ama unavomhudumia weka hatua mbili wataalamwaa wmetambia tufuate maelekezo ya wataalamu wapya kwamba kuna mbili sio lazima uweke mkono juu yake tumeona hapa kwenye matayo n kiasit kwamba yesu aliponya watu na kutoa mapepo kwa neno lake konawee unaweza ukasimama distance ukatumia neno ukatoa tamko katika jina la so na mtu akapona huhitaji kuweka mikono juu yake fuata maelekezo ya wataalamu kwaio kama mikono then tumia maneno zungumza tuko sawasawa siu lakini wakati wote ukifanya ho chunga hofu chunga hofu haukupokea roho ya hofu timotheo wa pili mlango wa kwanza mstari wa kwanzatarwasaba bali ya upendo nguvu na atili timamo ao una uwezo rafiki kwa kutumia mamlaka ya jina la yesu kristo kupitia nguvu ya roho mtakatifu tukapinga uu ugonjwa tukausambaratisha tukauondoa usisahau kutumia zambuni ya t1 kila siku usisahau kwamba ulikufa na uhai wako umefichwa pamoja na kristo katika mungu ili janga lolote likufikie lazima lipite kwa mungu lipite kwa kristo ndio likufikie kwao mshukuru mungu kwa ajili ya ulinzi mshukuru mungu kwa ajili ya malaika ambao wanafanya kituo kukulinda katika njia zako zote kwa hiyo naomba washirikishe watu haswa ya jana na haswa na ama zote a watue at wak watu wa watu wasiinize of gonjwa hili limetoka kwa ibilisi habari njema ni kwamba tumepewa mamlaka ya jina la yesu kristo kukanyaga kuharibu kusambaratisha nguvu zote za ibilisi na inatoka kwa ibilisi natoa tunayo mamlaka kuisambaratisha lakini pia tusisahau kufuata maelekezo ya viongozi wa serikali na wataalamu ntaendelea kusiitiza vipi kuhusu kula dawa kula dawa my frendi ukipewa dawa tumia tumia dawa na maombi usije ukaacha kutumia dawa tumia dawa na maombi kama imani yako haiwezi kukuvusha kama imani yako ilishindwa kuzuia ugonjwa usiingie we uoni ni hekima aa ukachanganya dawa na maombi tuko sawasawa tuko sawasawa na kama vipi unaweza ukapigia simu mpendo mwingine kaambia niko napambana na hii changamoto hapa naomba upatane na mimi kusimama dhidi ya hii coronavirus mkaomba pamoja kwa kupatana kupatanasa matayo ngapi mstari mshi mkaomba kwa kupatana mkasimama dhidi ya mkaamuru mkaikemea mkaifukuza hiyo ko tuna uwezo rafiki tuna uwezo si ni washindi hatutokee kwenye nafasi ya kushindwa kumbuka sisi kama wakristo sio wagonjwa tunaotafuta kupona sisi ni wazima tunaozuia ugonjwa usiingie ndani tarudia tena sisi kama wakristo sio kamba ni wagonjwa tunaotafuta kupona bali sisi ni wazima tunaozuia ugonjwa usiingie ndani mwetu mpingeni shetani naye atawakimbia mtiini mungu mpingeni shetani naye atawakimbia kwahio nilisema nitoe hizi meseji tatu nielekeze umuhimu huu ntarudia tena kwa akusamaraizi kusam, kwa kwamba kumbuka mungu ndiye ulinzi wako na sababu yako kubwa sana kila kitu takachokifanya fanya katika jina la yesu kristo sheria ya roho uzima auzimaulio katika kristo yesu huru mbali na sheria ya dhambi na mauti na kwa sababu hiyo kuwa na ujasiri huo lakini pia malaika bwana wamefanya kituo na kuokoa katika njia zako zote wanahakikisha kwamba tauni ambayo ambao ndo na maovu wala mabaya hayawezi yako fanya hivyo rafiki utakuwa salama na kama yakofaa tumeingia chukua mamlaka ya jina la yesu kristo then bamiza hiyo kitu taamka vile ambavyo nataka iwe kama ni ya kufukuza fukuza kama ni ya kuharibu haribu tuko sawasawa rafiki nadhani umenyeelewa vizuri kwa hiyo hakikisha fuata maelekezo ya viongozi wa serikali na wataalamu wa afya simama katika imani kwamba mungu ndiye ngao yako na sababu yako kubwa sana ukitumia jina la yesu kristo malaika wa bwana watakulinda watakuokoa watahakikisha kwamba tauni haikaribii na kama changamoto imeingia tumia mamlaka ya jina la yesu kristo kufanya nini kufukuza hizo dalili lakini usitaa kupokea uponyaji wako mungu, kwa kumshukuru mungu kwamba yesu alichukua madhaifu yako na magonjwa yako na kpigwa kwa yesu kristo wewe ulipono unafanya hivokutumi mamlaka paa gani mpaka dalili zote za ugonjwa zimeondoka ngoja niombe kwa ajili ya kwa na kwa ajili ya kila mtu baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya kila mtu ambaye amesikia ujumbe huu kwamba mtakatifu anauisha ufahamu wake anafungua macho ya mioyo yake anaweza kuona kweli hii baba katika jina la yesu kristo ninaendelea kusimama na watakatifu wote duniani katika hali ya kukubaliana na kupatana kusema kwamba kamba mahali pake sio hapa duniani mahali pake ni shimo la kuzimu baba kama tulivyoamuru irudi shimo la kuzimu tunaamini ndivyo katika shimo la kuzimu baba katika jina la yesu kristo ninaongea na kuomba ombkwajili ya ndugu ambaye na changamoto ya coronavirus. Coronavirus, katika jina layers ninakuamuru toka na dali zako zote unaondoka na homa yako unaondoka na kikozi chako unaondoka na mafua yako unaondoka na kukata pumzi kwako na kila aina ya uchovu ambaomeleta katia huyu ndugu katika jina la yesu kristo ninakukaripia ninakwambia toka ninaamuru uzima kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyawe katika jina la yesu kristo baba natoa tamko taifa la tanzania ni salama katika jina la sababu mbawa zako zimeatamia baba asante kwa ajili ya viongozi wetu ambao umewapa hekima unawajalia nguvu afya na uchangamfu wa kufanya kazi yako ili kuwalinda watanzania na kuwahudumia watanzania baba asante kwa ajili ya mipango yote ambayo imewekwa iliyopo na ambayo inakuja kwa ajili ya kuhakikisha kwamba tunakaa salama kwa maana umesema tufanye maombi ili tuweze kukaa katika amani nami najua tuko katika amani asante kwa ajili ya kuwawezesha watumishi wote viongozi wote wa serikali na kila mtu na kila mtanzania kwamba amekuwa macho na salama asante kwa kuwa neema yako na rehema yako ya baba tunalibariki jina lako tunakushukuru kwa ajili ya uponyaji wako asante kwa ajili ya zawadi ya yesu kristo uponyaji ni halali yetu na haki yetu kwa sababu ya kile ambacho bwana yesu kristo amekifanya pale msalabani na ni kwa sababu ya nguvu ya msalaba ndio maana tunasema kwamba sisi ni washindi zaidi ya kushinda katika taifa la tanzania na dunia nzimaamen hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio youtubegl Podcast, Podcast, telegram pamoja na nawhatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima hous uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maombezi itakayoanza saa kumi na dakika thahi za jioni hadi. hadi saa kumi na mbili na dakika hahi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bab uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 764 mia tano mia mbili arobaini na mbili au sifuri saba 8a mia tan mia mbili arobaini na mbili au sifuri sita saba tatu atan mia mbii arobainina mbii kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huruuru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 t5 242 au 789 t5242 au 673 5242