vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli usivisujudie wala kuvitumikia kwa kuwa mimi bwana mungu wako ni mungu mwenye wivu nawapatiliza wana uovu wa baba zao hata kizazi cha chatatuna channe cha wanichukiao wa. swali ni hili je mtu aliyezaliwa mara ya pili anamchukia mungu wewe ambaye unanisikiliza wewe ambaye unasema mimi ni mkristo nimezaliwa mara ya pili nimempokea yesu kristo nimemkiri kwa bwana makozi je wewe unamchukia mungu manake kupatiliza uovu wa kizazi cha tatu na cha nne ni cha wamchukiao mungu pote pale ulipo rafiki inakukaribisha katika mafundisho ya nema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanawetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu kwamba uh, mafundisho haya yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako e nanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo mwenye haki ataishi kwa imani na pasipo imani awezekani kumpendeza mungu hivyo ndivyo ambavyo neno la mungu linatwambia kwa hio ni lengo basi na makusudi ya vipindi vya neema na kweli kujenga na kuimarisha imani yako wewe ili uweze kuwana katika mwenendo wako wa kila siku huo ni mwenendo wa kumpendeza mungu kuufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo basi huna muli kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nakufuatilia mafundisho ya neema na kweli Uh, ni kukumbushe tu kwamba mafundisho haya pia anapatikana katika tunapatikana katia naita mwalimuhurumagadi ukienda usisakubonyeza kengele na ikitokea kaa umeangalia video yote basi saau kui pamoja na kusha lakini piamafundisho a naeza ukapata kwa njia sauti katika podcast zetu kunapamoja na ukiingia kule tunapatikana kwa jina la mwalimu hurumagadiskiliza na utnd kupata mafundisho haya yaliyopo na yale ya nyuma lakini pia kama ungependa kutumia mafundisho aya katika simu basi tuna uwezo wa kutumia kuna grupu la whatsapp linaitwa mwanafunzi wa kristo e, na kwenye telegram pia lipo unaweza ukatuma tu ujumbe wafupi ukasema niunge katika namba 78952429242 nawe utaunganishwa ni kushukuru wewe ambaye umekuwa ukifuatilia mafundisho ya neema na kweli kila siku ukihamasisha wengine waweze kufuatilia kama wewe lakini zaidi yote pia ukifundisha wengine kile ambacho mwenyewe umejifunza asante sana kwa wminifu wako pia ni kushukuru wewe ambae umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kangumii pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa ajili ya hilo na mwisho nitoe shukrani kwako kwa wewe ambao umekuwa kwa fedha zako ukisapoti injili kwa njia ya redio unasema kwamba kile ambacho mungu amenijalia ntakisha nakitumia sehemu pale kuakisha nabadilisha maisha ya watu wengine na kwa maana hiyo umetuwezesha tuko katika redio tunafikia watu wengi zaidi kwa muda mfupi na maisha ya watu wengi yanabadilika kwa kwa muda mfupi anabadilika aa asante sana endelea kwa uaminifu wako fedha zako ama sadaka yako upendo unayotoa una basi inatumika katika kulipia gharama za redio baada ya kusema hayo basi nataka na tunaangalia na tunasema mkristo analaana analaana ana na nimeshaanza kujibu kwamba mkristo kristo kwa sababu alipozaliwa mara ya pili amekuwa kiumbe kipya ya kale yote amepita tazamotamekua mapya kwamba asili ya adamu aliyokuwa nayo imeondoka sasa aiana asili mpya ya kristo sasa hayo tulizungumza vipindi vitatu vilivyopita tulizpindi itaoptaat nigiemaakiimboa ah, iliambiwa kuna laana a kisasi cha tatu na cha nne tukaangalie hilo moja kwa moja bila kupoteza wakati huku ukizingatia kwamba kakua umeungana na kristo umekuwa kiumbe kipya nakrist euakmbekipyaazakasom akutokea kutoka ishirini ama kutokea kumbukumbu la torati ule uh, kumbukumbu laa mlang leanwaano wakati mungu anatoa amri kumi kuna maelezo alitoa ndio no inatumika tuanze mstari wa an e, kumbukumbu la torati ratano mstari wa nane, wa mpaka mstari wanane hivi usijifanyie sanamu ya kuchonga mfano wa kitu chochote kilicho juu mbinguni au kilicho chini duniani au kilicho majini chini ya nchi usivisujudie wala kuvitumikia kwa kuwa mimi bwana mungu wako ni mungu mwenye wivu nawapatiliza wana uovu wa baba zao hata kizazi cha tatu na cha nne cha wanichukiao tuko sawasawa sawa nami na warehemu maelfu elfu wanipendao na kuzishika amri zangu sasa mstari ambao umekuwa ukitumika ni huu hapa mstari ule wa, wa, wa, wa tisa anasema usivisujudie wala kuvitumikia kwa kuwa mimi bwana mungu wako ni mungu mwenye wivu nawapatiliza wana uovu wa baba zao hata kizazi cha tatu na cha nne cha wanichukiao kwa hiyo hili fundisho la kwamba kuna laana ya kizazi kwamba kwa sababu baba yako ama mama yako ama babu yako ama bibi yako walikwenda kwenye matambiko walikwenda kwa waganga wa kienyeji na kwa maana hiyo sasa laana hiyo walionayo inakupata wewe tuangalie neno linasemaje kwa sababu kama haujui neno la na wala tusiende mbali sana tuangali tu hichi kinachozungumzwa kwanza tuangalie hii laana kwa ya kizazi cha tatu na cha ilikuwa inahusu nini ha nn ia ahusunimstariwan kusoma tena anasema hivi usijifanyie sanamu ya kuchonga mfano wa kitu chochote kilicho juu mbinguni au kilicho chini duniani au kilicho majini chini ya nchi wanasema usitengeneze mfano wa kitu chochote kilichoko mbinguni kilichoko duniani ama kilichoko chini ya nchi tungeweza kuita kuzhimu leo hii anasema kwa nini anasema usivisujudie wala kuvitumikia kwahio anasema usitengeneze kitu chochote usitengeneze sanamu usijifanyie sanamu ya kuchonga ya mfano wa kitu chochote kwa lengo la kusujudia na kutumikia kwa lengo la kuabudu na kutumikia ndicho anachosema vinginevyo ingekuwa ni hivyo usingeruhusiwa kuweka hata picha ya kwako mwenyewe nyumbani kwako <gulitura> Isi, kwa sababu hndktu anashindwa kuelewa anasema maaa kuna watu umeenda akikuta ha- ha- ha- umeweka picha ya kuchorwa ukutani ama akakuta ha- umeweka labda e, kinyago kimechongwa cha twiga nyumbani kwako <gulitura> kama ni hivyo pia hata picha nyumbani kwako ulioipiga picha ukaweka ukutani aruhusiwe lakini sicho anachosema hapa hapa anazungumza anasema usichonge kinyago chochote chenye sura ya kitu chochote kilichoko mbinguni kilichoko hapa duniani au kuzimu kwa lengo la kusujudia na kutumikia kwa lugha nyingine anasema usitengeneze kitu chochote kwa lengo la kukiabudu hicho kitu na kukitumikia kama mungu ndicho ambacho anasema hapa ananyelewa rafiki nachokizungumza siusipolelewa hili litakupa shida sana anasema usitengeneze kwa lengo la kuabudu kwa, kwa lengo la kusujudia na hawa wengi wanaotaka wana kunyenyua sana hii ngoja nikulizi unadhani kuna watu wangapi leo hii wa kristo wanaabudu hela wanatumikia hela hela ndio inawapangia maamuzi yao ya kila siku kw anachozungumza anasema usitengeneze kitu chochote kwa lengo la kuabudu ama mkukitumikia kwa maana ya kitu usitengeeze kitoteasema huyu ndiye mungu kama wana wa israel walivyotengeneza ndama chini ya mlima wakasema huyu ndiye aliyetotoa egypt misri wakaanza ndicho anachokizungumza kwoanasema utakapotengeneza chochote kile kwa lengo la kuabudu kwa lengo la kutumikia utakaposababisha kitu chochote ukasema kwamba huyu ni mungu utakapoanza kurusu kitu chochote kikakupangia ukawa unatumikia koja nifafanue hivi naweza nikatoka nikaenda kazini asubuhi kwa sababu ya, ya mshahara kwa sababu natafuta hela au nikatoka nikaenda asubuhi kazini kwa sababu mimi ni mbarikiwa wa bwana na nimepewa uwezo wa kubariki wengine kupitia kazi ya mikono yangu vitu viuli tofauti nasukumwa na hela kwenda kazini ama nasukumwa na baraka ya bwana nimeitwa kubariki kwamba kupitia wewe jamaa zote za dunia watajibarikia je naenda kwa sababu naamini mimi ni baraka katika ile kampuni katika ile shirika katika ile taasisi ama nakwenda kwa sababu na shida ya fedha na shida ya mshahara kama nakwenda kufanya kazi kwa sababu nasukumwa na shida ya fedha shida ya mshahara maana yake ni kwamba mimi naabudu sanamu lakini kama nakwenda pale najua kwamba mimi ni mbarikio wa bwana kinachonisukuma ni kwamba naenda kuwa baraka kama mungu alivyosema mimi ni baraka then yesu utalipwa mshahara yesu utapata hela lakini utakuwa hauna hatia ya kuabudu miungu mingine kumbuka matayo 6t i4 bwana yesu amesema hakuna mtu anaweza kutumikia mabwana wawili atamchukia mmoja na mwingine, mmoja na mwingine mwingine mmoja kumdharau hamuwezi kumtumikia mungu na fedha ama amali nakutumikia usivisujudie wala kuvitumikia kwa kuwa mimi bwana mungu wako ni mungu mwenye wivu wana uovu wa nawapatilizaanauouwbaba zao hatakzihat na kwo kinachokufanya ue we uende kwenye biashara ni nini ni kwa sababu unaamini un, wewe ni wa bwana unataka kubariki wengine ama ni hela inakusukuma sisehemu mi niko asilimia mia moja wote tunashikwa hapo najua wengi mmeshikwa hapo yaani mko du <laughs> lakini ndo vitu ambavyo mungu neno likuwa linazungumza kwamba usi, usiabudu wala usitumikie anasema ukifanya hivo wa tisa anasema kwa anasema usivisujudie, usivisujudie wala kuvitumikia kwa kuwa mimi bwana mungu wako ni mungu mwenye wivu nawapatiliza wana wa uovu wa baba zao hata kizazi cha tatu na chane cha nne cha wanichukiao kwao anasema mnapoanza kuabudu miungu mingine inasababisha hata na makosa ya wazazi wako yaliyopita unabebeshwa hilo zigo wewe ndicho ia nakizungumza hapo kwa hiyo nitoe ni, ni wosia ama ushauri unapoenda kufanya kazi unapoenda kufanya biashara hakikisha kinachokusukuma ni upendo wako kwa watu na kwamba unaamini kuwa wewe ni mbarikio wa bwana kwao una kitu cha kubariki nacho kupitia kazi ya mikono yako unabariki wengine na isio unaenda kufanya kazi kwa sababu unatafuta hela unatafuta fedha una, manake utakuwa unatumikia fedha utakuwa unatumikia fedha na kwa maana hiyo unakuwa umetangaza uadui na mungu hilo ni la kwanza mstariwatiarudia tena anasema usivisujudie wala kuvitumikia kwa kuwa mimi bwana mungu wako ni mungu mwenye wivu nawapatiliza wana uovu wa baba zao hata kizazi cha tatu na cha nne cha wanichukiao swali ni hili je mtu aliyezaliwa mara ya pili anamchukia mungu wewe ambae unanisikiliza wewe ambaye unasema mimi ni mkristo nimezaliwa mara ya pili nimempokea yesu kristo nime kwa bwana bwanamoz je wewe unamchukia mungu manake kupatiliza uovu wa kizazi cha tatu na cha nne ni cha wamchukiao mungu na chukiao kwa mungu inathibitika vivi chukiao kwa mungu inathibitika kwa wao kutengeneza sanamu vinyago na kuanza kuviabudu na kuanza kuvitumikia hao ndio wanaomchukia mungu sasa niambie ni nani wamechonga vinyago wanaabudu unaniambia wakina wakinananii wanaabudu sanam sasa hao ndo wako kwenye kasheshe wakina nani si wale unawajua <laughs> kwao ukitengeneza kitu kwa lengo la kuabudu kwa lengo la kusujudia ni tatizo lakini no problem no problem shida ni pale utakapoanza kuabudu utakapoanza kusujudia utakapoanza kutumikia sasa tunafahamu kuna watu wanapiga magoti kwenye masanamu ukienda kwa, kwa, kwa watu wanaabudu miungo mingine wapagani ukienda kwenye yao wana, wana, wana wamechonga vinyago vyao wanazungumza navyo wanafanya nini wanafanya nini na kuna wengine masanamu wanaabudu na kusujudia na hiyo ndio ambayo mungu anasema ni, ni, ni, ni unakuwa umetangaza kwamba unamchukia na kwa maana hiosalaana a kizazi cha tano na cha nne nakuja juu yako tunaelewana mpaka hapo lakini kwa wale ambao kwa hiyo ne mtu aliezaliwa mara ya pili siamini kwa makusudi kwamba ama hata kwa bahati mbaya kwamba anachonga kinyago na kukitengeneza na kukiabudunakukitumikia na hata kama na kinyago na sanamu yake ndani ya moyo wake kwa moyowake kwaaaugumzia habari ya fedha ni kwa sababu ya ujinga tu alikuwa ajui na ndio wajui nandiomaana lkakuelimisha nikwambia unapoenda kufanya kazi sukumwa na upendo na kwamba e kwa ni mbarikiwawaaaeabarki wengine ao na tawa anasema usivisujudie wala kuvitumikia kwa kuwa mimi bwana mungu wako ni mungu mwenye wivu nawapatiliza wana uovu wa baba zao hata kizazi cha tatu na chane, cha nne cha wanichukio wa. kwao wanaokuwa wana kwenye laana ya kizazi cha tatu na cha nne ni wale wanaomchukia mungu sasa nisikilize kwahio ukaenda kanisani bibilia inasema imani pasipo matendo imani imekufa kwaho ukaenda kanisani mtumishi eda mchungaji mtume nabii akasema tunataka kuvunja laana ya vizazi vya tatu na vya nne kwao ninyi wote njooni wazazi wenu anenda kwenye matabiko wanienda kwa waganga wa okay, kienyeji alafu wewe umeokoka alafu ukachukua hatua ukaenda pale mbele kwa kuwa umeaminishwa kwamba unalaana maanayake ni kwamba unatangaza kwamba wuwe unamchukia mungu unaona shida inapokuja kwao uliingia kanisani hauna tatizo lakini kwa sababu ya kuelekezwa vibaya ukaamini vibaya ndomana unasema ukifikiri vibaya utaamini vibaya kwa hiyo ukafundishwa ukaanza kufikiri vibaya hivyo ukaamini vibaya kitendo cha wewe kutoka na kwenda mbele ukiamini kwamba una laana ya kizasi cha tatu na cha nne maanake ni kwamba unasema naamini kwamba namchukia mungu na kwa maana hiyo mapepo wakiona wanasema yule pale ametangaza matendo yake anatangaza kwamba anamchukia mungu na kwa maana hiyo pale ndnapoenda kuingiwa na mapepo maana akiombea mapepo yanakurupuka inawezekana mpaka kabla ujaenda pale mbele ulikuwa hauna hilo ni la kwanza lakini la pili wewe unaesimama kama mtumishi kuhudumia watu nataka ujiulize swali hili huyu mtu amezaliwa mara ya pili huyu mtu anampenda mungu kwa moyo wake wote kabisa kwa nini unamjengea dhana kwenye akili yake kwamba yeye ya anamchukia mungu kwa nini unamgombanisha na mungu maanake amesema laana kizazi cha tatu chane ni chawanichukiao na mtu alizaliwa mara ya pili siamini kama anamchukia mungu siamini kwa hiyo huyu mtu aliyezaliwa mara ya pili mstari ni ni upi ni unamhusu wa kumi hapa nami na warehemu maelfu elfu wanipendao na kuzishika amri zangu na amri zake ni nini kuliamini jina la yesu kristo na kupendana sisi kwa sisi waraka wa kwanza yohana t kwa hiyo huwezi ukatumia hichi kifungu cha maneno kwa mtu alizaliwa mara ya pili alafu ukamwambia kwama njia tukuvunje laana kizasi cha tatu na cha nne si kweli haifai lakini kana kwamba haitoshe tupige hatua twende ezekiel ama tuanzie kwanza ani yeremia tena tuanzie yeremia kwa nini tuanzie yeremia mlango wa thelathina moja yeremia thahimoj nitaanza mstari kama wa na ngapi mstari wa ishii na saba yeremia hahimo mstari wa si saba mungu anataka kutoa unabii kuhusu ujio wa agano jipya ili ambalo sisi tuko ambalo tumeliingia kupitia bwana na mwokozi wetu yesu kristo kwa hiyo yeremia ho naanza mstari wa ishii na saba tunaenda mpaka hathimoja anasema tazama siku zinakuja asema bwana nitakapoipanda nyumba ya israeli na nyumba ya yuda mbegu ya mwanadamu na mbegu ya mnyama tena itakuwa kwa kadiri nilivyoangalia ili kungoa na kubomoa na kuangusha na kuangamiza na kutesa kwa kadiri hiyo hiyo nitawaangalia ili kujenga na kupanda asema bwana isna ti siku zile hawatasema tena baba za watu wamekula zabibu kali na meno ya watoto ao yametiwa gansi bali kila mtu atakufa kwa sababu ya uovu wake mwenyewe kila mtu alaye kali meno yake yatatiwa gansi angalia siku zinakuja anasema bwana nitakapoifanya agano jipya na nyumba ya israel na nyumba ya yuda na kwao nadosar9 mpama anasema siku zile hawatasema tena baba za watu wamekula zabibu kali na meno ya watoto na meno ya watoto wao yametiwa ganzi bali kila mtu atakufa kwa sababu ya uovu wake mwenyewe kila mtu alaye zabibu kali meno yake yatatiwa ganzi kwao anasema huu usemi kwamba nafatiliza uovu mpaka kisasa cha tatu na cha nne kumbuka hii ni yeremia ni miaka mingi baada ya kitabu cha kumbukumbu la torati mungu anasema nimebalisha mawazo anayefanya dhambi ndiye atakayekufa bali kila mtu atakufa kwa sababu ya uovu wake kwao kila mtu kama baba amefanya uovu atakufa kwa uovu wake uovu wa baba hawezi ku, kubebeshwa mtoto na uovu wa mtoto awezi kubebeshwa baba kama kama kitu rafiki tuko tunaenda vizuri eh? tunaenda vizuri vizuri sianayeleanachokizungumzarafikiada vizuri anasema anayefanya hiyo ndio atakaeishi kwa hiyo kwo anasema nafsi inayofanya dhambi nafsi inayotenda dhambi hiyo ndiyo ambayo itakufa na hiyo ni katika yeremia rafiki hiyo ni katika yeremia maanaake ni miaka mingi baada ya mungu kusema kwamba napatiza uovu u- u- kizazi cha tatu na channe cha wanichukiao siju kawa nanipata rafiki nataka tuende kwenye hezekieli ki nnn tuende hezekieli n halafu tuangalie wazo jingine pia ezekieli in ntaanza mstari wa ngapi aanza mstari wa kwanza <coughs> anasema hivi neno la bwana likanijia tena kusema je maana yake nini hata mkatumia mithali hii katika israeli mkisema baba wamekula zabibu mbichi nao watoto wakatiwa ganzi la meno kama mimi niishivyo asema bwana mungu hamtakuwa na sababu ya kutumia tena mithali hii katika israeli tazama hapa anasema rrakitakiwe nafsi tazama nafsi zote ni mali yangu kama vile nafsi ya baba ni mali yangu ndivyo ilivyo nafsi ya mwana mali yangu nafsi ile itendayo dhambi itakufa bali kama mtu ni mwenye haki na kuyatenda yaliyo halali na haki hakula juu ya milima wala hakuviinulia macho vinyago vya nyumba ya israeli wala hakumtia unajisi mke wa jirani yake kwa ala kadanaeda na listi yapo irukde mstari wa ngapi mstari mzuri ili tuende kwenye safari vizuri mstari wa ngapi e mstari wa, wa. ishi na ngapi ina nn bali mwenye haki atakapogairi na kuiacha haki yake na kutenda uovu na kufanya machukizo yote kama yale afanyayo mtu mwovu je ataishi katika matendo yake yote ya haki aliyoyatenda halitakumbukwa hata mojawapo katika kosa lile alilolikosa nam katika dhambi yake aliloitenda atakufa lakini ninyi mwasema njia ya bwana si sawa sikilizeni sasa enyi nyumba ya israeli je njia yangu sio hiyo sawa njia zenu sizo zisizo sawa mwenye haki atakapogairi na kuiacha haki yake na kutenda uovu akafa katika uovu huo katika uovu wake aliyoutenda atakufa tena mtu muovu atakapogairi na kuacha uovu wake alioutenda na kutenda yaliyo halali na haki ataponya nafsi yake nayo itakuwa hai kwa sababu ata atafakari okay ukiendelea kuna msari nimeruka pale juu lakini alikuwa anazungumza ama nende msara ngapi wa ishirini anasema nafsi itendayo dhambi ndiyo itakayokufa mwana hata huchukua uovu wa baba yake wala baba hata huchukua uovu wa mwanawe haki yake mwenye haki itakuwa juu yake na uovu wake mwenye uovu utakuwa juu yake tuko sawasawa sawa kwao anasema nafsi kao mwana achukui uovu wa baba na baba achukui uovu wa mwana kwa kwahio laana ya kizazi cha tatu na nacan tayari kwenye unabii uliotoka kupitia yeremia na kutokea ezekieli tayari mungu ashasema hiyo kitu tunawachana nayo amtu kifamilia tena kila mtu anawajibika mwenyewe mmoja mmoja na ndio maana suala la uokovu ni swala la mtu mmoja mmoja sasa zingatia laana ya kizai chatatu na chne iliondoka tangu kipindi cha kina yeremia kipindi cha a hezekieli kabla hata yesu kristo ajaja ko ni zaidi ya miaka elfu mbili iliyopita lakini bado kuna watu liii wanafundishana hivyo unaanza hebu okay. niambie kama kama unaambiwa kwamba mungu analipiza laana ya kizazi cha tatu na cha nne twende taratibu kumbuka weo una baba yako na una mama yako tunakwenda sawa alafu baba yako ana baba yake na mama yake ambaye ni babu yako wewe na bibi yako wewe alafu huyo babu yako naye ana baba yake ana mama yake ambaye ni babu wa baba yako alafu mama yako mama yako ana baba yake na mama yake alafu ukianza kupiga umnyunguliko ae nakuta una watu stini na nne ambao lazima ukae uingie sasa uanze kutubu uanze kuomba rehema uanze kuvunja laana hata ujua walifanya nini sijuu kawa unanyelewa kitu nachokizungumza unazungumzia kudili na matatizo ya watu stini na nne tofauti sasa huyu anayekwambia njio tuvunje laana ya kizazi cha tatu na cha nne huwu anafanya mpaka changapi lakini kwenye hezekieli habari njema ni kwamba hilo alilisema kwanza kwa wale wanaomchukia kumbukumbu lar t ta, aawanachuk nonafanya hivyo lakini pia kwenye hezekieli 1in na kwenye yeremia haimj mungu anasema nafsi inayofanya dhambi ndio itakayokufa na nafsi inayofanya haki hakindi itakayoishi mtoto hatachukua u- uovu wa mzazi wake wala mzazi atachukua uovu wa wawanae hayo maisha ya ndo maishayaa sikubai kubebeshwa kongwa la utumwa Lana haimuhusu mkristo mkristo alizaliwa mara ya pili hawezi kupata laana isipokuwa tu anaeza ka kwenye matukio ya laana kwa sababu ya ujinga ndio maana tunaelimishana kupitia neno la mungu Kuhu, kama unasema nimejua sasa na nakutalifanya na matambiko makali kabisa nataka kutoka unatokaje yesu fanya maombi yafuatayo sema mungu wa mbinguni asante kwa habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikua malabani akaondoa tambi zangu kisha akafufuka ili niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu yakesu ni bwana bwana yesu naukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mstawishaji wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera karibu katika familia ya mungu naukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambaye anauweza kutunza mpaka siku ile ya bwana tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu msike hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio google podcast apple podcast apple redioyoutubel telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima hous uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika hahi za jioni hadi ha, saa kumi na mbili na dakika hahi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima hau uliopochama tengeru au kwa mawasiriano zaidi piga simu nambari 76 4 52 4 mb au 78 9 52 4ambi au 67t 2 4 mb kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayokuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha neema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya jumapili kinaanzi saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa redio habari maalum 977fm kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 76a2a7892 a67 a22 ni tarudia 762a789 a2 au67 سفور نبلي بلي