vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli k aanaasikiliza kwa kuwa mnajua kila kitu nnachokijua ninyi sio watumwa tena ninyi ni marafiki zangu nikakwambia takribani miaka 1n mo iliyopita nilifanya maamuzi ya kwamba mimi naamua kuwa rafiki wa yesu sasa mimi nilipeleka tofauti kidogo na hapa kumbuka nilikuwa sijui kitu lakini nikaamini nitakapoamua kuwa rafiki wa yesu automatikali bwana yesu hana budi kunifundisha ili niweze kujua yote saugalia anavyowambia hapa siwaiti tena watumwa kwa maana mtumwa hajui atendalo bwana wake lakini nini nimewaita rafiki kwa kuwa yote niliyoyasikia kwa baba yangu nimewarifu pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naita huruma gadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikia kile ambacho roho wa yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga imani yako wee unayenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kuna mchango katika kuamini kwako kama utakuwa unafikiri vizuri maana yake ni kwamba utaamini vizuri na utendaji wako utakuwa ni mzuri ambao utakupa matokeo mazuri lakini kama unafikiri vibaya maana yake ni kwamba utaamini vibaya na ukiamini vibaya utatenda vibaya na ukitenda vibaya utapata matokeo mabaya na kwa bahati mbaya sana tuna watu wengi sana kutusaidia sisi kufikiri vibaya lakini nakushauri fanya maamuzi leo hii ya kufikiri vizuri na ili huweze kufikiri vizuri basi ni kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli nitoe shukrani kwa ajili ya wale wote ambao wameungana nami siku iya leo tunaendelea na somo letu linalosema rafiki wa yesu rafiki wa yesu tuilianza siku ya jana tumekuwa tuna wakati mzuri lakini pia nitoe shukurani za pekee za dhati kabisa kwa ajili ya watu wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kufuatilia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kwa njia ya youtube kwa njia ya whatsapp na kwa njia ya application yetu inaitwa uzima time podcast nasema asante sana ninyi mnathibitisha kwa vitendo kwamba kweli ni wanafunzi wa kristo maanaake mwanafunzi wa kristo lazima atii agizo la bwana na mwokozi wetu yesu kristo na maagizo yake yalikuwa ni mawili makubwa mmoja twende tukahubiri njili ya ufalme wa mungu kwa kila kiumbe na mbili twende tukawafanya mataifa yote kuwa wanafunzi kwa hiyo wewe unayehamasisha mwingine kuja kusikiliza kipindi cha neema na kweli kwa njia ya redio maanaake ni kwamba umefanya kazi ya uinjilisti lakini kama unasikiliza kila siku alafu ushirikishi mwingine wala kuhamasisha mwingine kusikiliza kipindi cha neema na kweli wewe unamnyima yule mtu fursa moja ya kuokoka lakini mbili ya kujifunza ili na yeye awe mwanafunzi mzuri kwa ajili ya kueneza ufalme wa mungu na kufanya wengine kuwa wanafunzi kwa hiyo rafiki kama wewe unasikilizaga tu mwenyewe alafu ushirikishi wengine hii ni fursa nzuri unafahamu ndugu zako unafahamu rafiki zako unafahamu jamaa zako ambao ama hawajaokoka ama wameokoka lakini wamefundishwa kufikiri vibaya na hivyo wanaamini vibaya una fursa ya kufanya maombi juu yao ukishirikiana na roho mtakatifu warumi 86sema pamoja na kwamba hatujui kuomba ipasavyo roho mtakatifu utusaidia kuomba unaweza ukaomba kwa kushirikiana na roho mtakatifu ukaomba mungu afungue macho ya mioyo yao ili utakapowaalika kuja kusikiliza vipindi vya neema na kweli awe ameokoka ama ajaokoka aweze kufungua moyo wake na kupokea na kwa maana hiyo basi kwa yule ambaye ajaokoka utakuwa umemfikishia injili ya ufalme wa mungu na kwa yule ambae ameshaokoka utakuwa umemfanya kuwa mwanafunzi wa kristo na sio mwanafunzi wa musa kwa hiyo kwa kufanya hivyo unakuwa umeshiriki katika kuujenga ufalme wa mungu kwao naamini utafanyia kazi hayo mawazo machache niliokupa asante pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli Aha, na pamoja na wasikilizaji wake pamoja na mimi na timu yangu nawashukuru pia wale wote ambao wamekuwa wamekuwawak toa uh, michango yao wakitoa fedha wakijiunga vip, mkono vipindi vya neema na kweli kwa hali na mali kwa sababu wametambua kwamba vinaleta kweli ya kristo vinajenga watu vinaimarisha watu vinawapa watu ujasiri vinawapa watu kumjua mungu na kumwelewa kristo kwa hiyo wale wote ambao wamekuwa wakijitoa kwa fedha na mali asanteni sana kumbuka watu wote wanaotoa katika huduma hii tunafanya maombi kwa ajili yenu tunafanya maombi kwa ajili yenu na usifanye mchezo na maombi ya mtu ambaye ana anamtizama wa neema maombi nye torati kidogo shughuli lakini mtu mwenye mtizama wa neema maombi yake yanapenya yanapenya kama nini yanapita ni hatari klikweli kwa hiyo ongereni sana basituendele na somo letu jana nilianza kugusia habari nikauliza swali kwamba wewe unanisikiliza wewe ni rafiki wa yesu ama ni mtumwa wa yesu na ili tuendelee na mazungumzo yetu ya jana basi tuende moja kwa moja katika injili ya yohana mlango ule wa kumi na tano na mstari ule wa kumi na tano bwana yesu anawaambia mitume siwaiti tena watumwa kwa maana mtumwa hajui atendalo bwana wake lakini ninyi nimewaita rafiki kwa kuwa yeye yote niliyoyasikia kwa baba yangu nimewaarifu kwa hiyo bwana yesu anasema sikiliza kwa kuwa mnajua kila kitu inachokijua ninyi sio watumwa tena ninyi ni marafiki zangu nikakwambia takriban ni miaka kumi na moja iliyopita nilifanya maamuzi ya kwamba mimi naamua kuwa rafiki wa yesu sasa mimi nilipeleka tofauti kidogo na hapa kumbuka nilikuwa sijui kitu lakini nikaamini nitakapoamua kuwa rafiki wa yesu automatikali bwana yesu hanabudi kunifundisha ili niweze kujua yote kwa sababu angalia anavyowambia hapa siwaiti tena watumwa kwa maana mtumwa hajui atendalo bwanawake lakini ninyi nimewaita rafiki kwa kuwa yote niliyoyasikia kwa baba yangu nimewaarifu kwa hio nilipofanya uamuzi wa kuwa rafiki wa yesu ndeni nikawa nimefungua mlango kwa roho mtakatifu kuanza kunipasha na kunijulisha vitu vyote ambavyo bwana yesu amevisikia kutoka kwa baba nirudie tena nilipofanya maamuzi ya kwamba nataka kuwa rafiki wa yesu maana ni kwamba nikafungua mlango kwa roho mtakatifu kuja kunifundisha na kunijulisha yote ambayo bwana yesu anayajua najuaje hilo angalia twende mlango wa kumi na sita tuni kidogo tu mbele hapo kidogo mlangowa kumi na sit na mstari ule wa kumi na tatu sikia bwanayesu hivi kuhusu roho mtakatifu anasema lakini yeye atakapokuja huyo roho wa kweli atawaongoza awatie kwenye kweli yote kwa maana hata nena kwa shauri lake mwenyewe lakini yote atakayoyasikia atayanena na mambo yajayo atawapasheni habari yake yeye atanitukuza mimi kwa kuwa atatwaa katika yaliyo yangu na kuwapasha habari na yote alionayo baba ni yangu kwa hiyo nalisema ya kwamba atatwa katika aliyo yangu na kuwapasheni habari kwahio nilipofanya maamuzi ya kwamba mimi naamua kuwa rafiki wa yesu unasema mwalimu ulifanyaje simple ukisoma kwenye bibilia anasema kwa moyo mtu uamini hata kupata haki kwa kinywa ukiri hata kupata okovu kwao nilifanya maamuzi ndani ya moyo wangu kwamba mimi nataka kuwa rafiki wa yesu la kwanza hilo mbili nikakiri kwa kinywa changu kasema bwana yesu leo nafanya maamuzi nataka kuwa rafiki yako nachagua kuwa rafiki yako kwa kitendo hicho nikaufungua moyo wangu na roho mtakatifu ambaye tumeona hapa anaitwa roho wa kweli ambaye tumeona hapa kazi yake ni kuniongoza na kunitia katika kweli yote nakumbuka yesu kristo ndiyo kweli yoana 1st akaanza kunimiminia vile vyote ambavyo bwana yesu amepokea kutoka kwa baba yale yote ambayo bwana yesu ameambiwa na kufundishwa na baba akaanza kunimiminia na mimi kwa hiyo automatikali baada ya muda mfupi sana akanifanya mikuwa rafiki kwa okay haja nikuambie kitu wakati bwana yesu ananitoa mimi bwana yesu ameniokota ba <laughs> isi kwahio nilipokuja kama nilivyokueleza kipindi kilichopita uwezo wangu wa kusoma bibilia nilikuwa sijui hata kusoma bibilia naangalia watu wakisoma bibilia nashanga wanasoma nini watu wakiwa wanaomba na washangaa wanaomba nini na hiyo wala sio zamani sana rafiki si bwana yesu amenitoa ba mwaka elfu mbili na nane mwezi wa tisa na kwa maana hiyo 29 tayari akaanza kunionyesha mambo mambo hapa na nakumbuka eh, mwaka l29 na hiyo siku ta4 mwezi wa kumina mbili waa wa niko, niko, niko jijini salaam kwa wale wanaofahamu daresslam vizuri natokea maeneo yaniita kongoe ya mbagala narudi maeneo ya mwenge niko kwenye gari kwenye gari nimefungua redio namsikiliza mwalimu mwalimuwakasege alikuwa na semina uwanja wa biafra kinondoni kwa wale wanaofahamu biafra kwahio wakati anafundisha kwa kuwa huko nyuma nilishawahi kuhudhuria semina ya mwalimu wakasege fact semina yangu ya kwanza ya mwalimu kuhudhuria ni maka 9 ndipo nilipopata ufunuo wa dhambi ninini <laughs> kwahio nikiwa kwenye gari namsikiliza mwalimu mwalimuakasege anafundisha nakumbuka nikamuuliza mungu nikaambia e, mungu hivi itafika siku mimi uruma gani na mimi niweze kutengeneza notisi zangu vizuri notisi vizuri nitengeneze niandae somo vizuri kwenye karatasi na mimi niweze kwenda kufundisha watu kama ambavyo anafundisha mwalimu wakasege hivi hiyo siku itafika kweli hivi hicho kitu kinawezekana kweli ni swali tu niliuliza nikiongea tuliko mwenyewe kwenye gari hiyo ilikuwa tarah ishia 4ne mwezi wa kumi na mbili mwaka elfubil a tisa tukaingia mwaka wa elfumbili na kumi ilipofika tarehe moja mwezi wa nne takribani miezi mitatu baadaye kila mtu nilikuwa akija nikianza kufundisha mistari inapotoka sijui inatokea wapi lakini sio hivyo tu nikikaa nikaangalia televishen nikasikia mtumishi anasoma neno lolote atakalosoma mstari lote atakaosoma una nasa kichwani si nini kimetokea nilifanyia uamuzi wa kuwa rafiki na yesu nikatamani na mimi kuweza kutimiza agizo la bwana yesu la kwenda kuhubiri njili kwa viumbe vyote na kwenda kufanya mataifa kuwa wanafunzi kwa kufanya hivyo nikafungua moyo wangu roho wa yesu kristo ambaye ni roho wa kweli akaanza kujaza kweli ya kristo ndani mwangu akaanza kutia neno la kristo ndani mwangu kwahio ghafla nikakuta kwamba nina neno la kutosha nakumbuka wakatihu lia nimeanza na wanafunzi wawili januari elfu mbili na kumi awa wajamaa baada ya kwenda namii wamda wakaambiana kwakuwa walikuwa wameokoka siku nyingi kabla yangu manake walikuwa wamenitangulia kwa takribani miaka nane katika okovu kwa hiyo wakasema wakasimahu jamaa anajidai mjanja mno hii mistare anaitoa wapi hiyo sasa huyu tumfuate kila siku kwa wiki nzima alafu ataishiwa nachakufundisha kao wakaanza kuja kila siku kila siku wakija wanakutana na ufunuo mpya kila siku wakija tunaaaka muda mrefu tunakaa tunaka, tunaka, tunaka, tunaka, kuanzia mchana saa nane wanakaa mpaka saa moja baada ya wiki wakasema tunaomba tupumzike nyumbani nyumbanimaak livyotufundisha ni vingi mno tuvi, tuvitafakari nini kilitokea roho wa yesu kristo alianza kuniongoza na kunichia katika kweli yote kumbuka kazi yake ni kumtukuza kristo ndio kazi ya roho mtakatifu ukiona mtumishi yeyote anafundisha ana hudumu ana alafu anatumia mda mwingi kujisifu kwa karama yake kwa maombi yake kwa kufunga kwake kwa, kwa sijui akaanza kuoleta nasuti sita nasuti saba nimelala nime siusta hoteli siju naendesha gari ya namna gari then jua huyo hajajifunza ama ajafundishwa na roho wa kristo huyo ametumia tu elimu ya kawaida ya duniani kusoma otherwise roho wa kristo lazima kuongoza angalia tna ma tukoyohana6na anasema lakini yeye atakapokuja huyo roho wa kweli atawaongoza awatie kwenye kweli yote kwa maana hatanena kwa shauri lake mwenyewe lakini yote atakayoyasikia atayanena na mambo yajayo atawapasha habari yake yeye atanitukuza mimi kwa kuwa atatwaa katika yaliyo yangu na kuwapasha habari na yote alionayo baba ni yangu kwa hiyo nalisema ya kwamba atatoa katika yaliyo yangu na kuwa pasheni habari roho mtakatifu kama kweli yeye ndiye anayekufundisha utajikuta kiu yako na shauku yako ni kufanya watu siku zote wawe wa, moja wawe wanafunzi wa kristo mbili waweze kumwelewa kristo na kazi yake kamilifu aliyokuja kuifanya kwa hiyo mafundisho yako yote kuzungumza kwako kote msingi wako wote utakuwa ni yesu kristo na kazi yake kamilifu ya, ya, ya, ya msalaba kwa maneno mengine utajikita kwenye habari za yesu kristo kuhusu okay. tuangalie mtu mmoja anaitwa paulo paulo naye alifundishwa na, na roho tukaangalie na kanisa la kwanza tuone walikuwa nahubiri nini na wanafundisha nini alafu tukiona kuelewa kwa nini wa, ku, okay. utaanza kuelewa kwa nini kanisa la kwanza la mitume kufundisha kwao na kuongea kwao kulikuwa ni tofauti sana na jinsi ambavyo leo hii kwenye kanisa tunapata mafundisho leo hii kwenye kanisa tunapata mafundisho zaidi yaliyoja ya ya psykolojia na mafundisho mengine ya ni mafundisho nini nini chake kwenye wa yohana imafundiso anini awanzaz 5 mstari wa kwanza angalia mtume paulo anavyosema basi ndugu zangu nawaarifu ile injili niliyo wahubiri ambayo ndiyo mliyoipokea na katika hiyo mnasimama na kwa hiyo mnaokolewa anasema hiyo injili ndio nilioipokea katika hiyo injili niliowahubiri ndio ambayo mnasimama sasa hivi baada ya kuokoka lakini kupitia injili hiyo hiyo ndio mliokolewa kwao maokolewa kupitia hiyo injili na unaendelea kusimama katika uou kupitia hiyo injili anasema na kwa hiyo mnaokolewa ikiwa mnayashika sana maneno niliyowahubiri isipokuwa mliamini bure tatu kwa maana naliwatolea ninyi hapo mwanzo yale niliyoyapokea mimi mwenyewe ya kuwa kristo alikufa kwa ajili ya dhambi zetu kama yane maandiko na ya kuwa alizikwa na yakuwa alifufuka siku ya tatu kama ninavyo maandiko na yakuwa alimtokea kefa na tena ko Kwa anazungumzia kwamba unapozungumza habari ya injili unazungumza habari za yesu kristo mwana wa mungu kwamba yeye ndio njia kweli na uzima kwamba huyu yesu kristo alikufa msalabani ili aondoe dhambi huyu yesu kristo akafufuka ili watu wawe wenye haki huyu yesu kristo amepaa ameketi mkono wa kuuma wa mungu baba na kwa maana hiyo anasubiri adui zake wote aoko chini ya miguu yake ko hiyo ndo injili inavyosema sasa anaendelea na stori ndefu pale sasa anasema hivi Aa, anasema kumi na moja anasema basi kama ni mimi kama ni wale anasba kama ni yeye paulo ama mitume wengine ndivyo tuhubirivyo na ndivyo mlivyoamini tuhubirivyo nini wanahubiri wamejikita katika habari za yesu kristo sasa juulize swali leo hii inakuaje turudie mstari ule wa haleluya haeuya yoana jiulize rafiki kitu hichi inakuaje leo hii mafundisho mengi tunayasikia tunasikia mafundisho ambayo hayajajikita katika kristo msingi wake sio yesu kristo hayajajikita kile ambacho yesu kristo amekifanya hayajajikita katika kile ambacho mungu amekitimiza na kukitenda kupitia yesu kristo yamejikita katika skolojia yamejikita katika maadili sisi ukristo atujiletwa kufundishana maadili tukifundishana tukamwelewa kristo maadili yanakaa vizuri yenyewe automatikali hatuhitaji kupoteza muda katika kuangalia habari ya maadili tunahitaji kumjua yesu kristo tunahitaji kumjua mungu muumba wa mbingu na nchi na tukimjua automatikal maadili mambo ya maadili yanakaa vizuri huo utakatifu unakaa vizuri siko ananyelewa. okay wengine wanasema mngoja okay mojani kugonge kitu tena nimea kwenye yohana 6 lakinia tunao bibilia i nd petro wa pili mlango wa kwanza si shida ni kwamba makanisanis tunafundishana skolojia tunafundishana maadili amna kingine tunachofundishana na nilizungumza wakati fulani miaka mia mingi iliopita nilikuwa kwenye redio moja ya dhehebu moja kule mbea na nikauliza swali inawezekanaje mtu anasema kwamba yeye anamwakilisha yesu kristo kwa maana ya kwamba ni mchungaji kwa maana ya kwamba ni mwinjilisti anakwenda kwenye chuo cha bibilia kusomea tiolojia kusomea namna ya kumtumikia yesu kristo kwa kusomea namna ya kumwakilisha yesu kristo anakaa anafanya shahada ya kwanza labda miaka mitatu ama minne katika icho kipindi cha miaka mitatu minne cha shadaka ya kwanza hakuna somo hata moja linalozungumzia ufalme wa mungu hakuna somo hata moj linalozungumzia uzima wa milele hali hayo ndio mambo ambayo yesu kristo alikuwa akiubiri alikuwa akifundisha huyu mtu miaka mitatu minne yote hajifunzi kitu hata kimoja ambacho yesu alikuwa akiubiri hajifunzi kitu hata kimoja ambacho yesu alikuwa akifundisha hajifunzi hata kitu kimoja ambacho yesu kristo alikuwa kikifanya unamwakilisha yesu yupi nakumbuka kumbuka nilivyofundisha hivyo wakantoa hewani sasa <laughs> angalia hii petro wa pili mlango wa kwanza anasema hivi naanza mstari wa kwanza anasema simoni petro mtumwa na mtume wa yesu kristo naseanaona ameitwa mtumwa nitakueleza maana yake nini baadaye weo sijali kwa wale waliopata imani moja na sisi yenye thamani katika hali ya mungu wetu na mwokozi yesu kristo neema na iwe kwenu na amani iongezwe katika kumjua mungu na yesu bwana wetu mstari wa tatu kwa kuwa uweza wake wa uungu umetukirimia vitu vyote vipasavyo uzima na utaua angalia hii kwa kumjua yeye aliyetuita kwa utukufu wake na uema wake mwenyewe kwa hiyo anasema tunapomjua mungu na tunapomjua yesu kristo kumbuka yesu kristo anasema rafiki anajua mambo yote ya bwanawake anasema mtumwa hajui mambo yote ya bwana bwanawake lakini rafiki anajua kwa hiyo unapoona petro anasema kwamba mimi ni mtumwa wa yesu kristo sio mtumwa wa kulazimishwa huu ni, ni utumwa kwa maana ya furaha wa kupenda mwenyewe wa kuchagua lakini baada ya yeye kuwa rafiki sio kabla tunakwonda sawa sawa kwa hiyo anasema kwamba ninapomjua yesu kristo ninapomjua mungu anasema uweza wake wa kiungu unanikirimia vitu vyote vinavyohusiana na uzima pamoja na utaua utaua nini utaua ni utakatifu kuenenda katika hali ya kiungu ndio maana nikakwambia kwamba tungekuwa tunafundishana kumwelewa yesu kristo kumwelewa mungu baba automatikale watu wanapoelewa na kuwa rafiki wa yesu utaua utakatifu unakuwa ni matunda sio wakufanyia kazi unakuwa ni matunda na ndicho ambacho bwana yesu alisema tunakuwa nasasa rafiki si kuna wengine wanavuja jasho wengine wananyandikiasma mtumishi e, mimi nasunbulia na dhambi inantesa sana nifanyije niache nimeshafunga nimeshakesha nimeshavunja nimeshakatakata nimeshapasua haiondoki na haitakaa iondoke kwa sababu wewe huwezi ukajiokoa mwenyewe wewe unamhitaji mwokozi na mwokozi anaitwa yesu kristo kwa hio unapokubaliana na yesu kristo unapompokea nasema nimeokoka najua umeokoka lakini shida ni kwamba baada ya kuokoka badala ya, ya kusimama katika injili katika hiyo habari njema iliyokuokoa badala ya kusimama na kumfurahia yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba na kufurahia kwamba kufuka kwake kumekupa uhusiano na mungu badada ya kutia imani yako hapo we umerudisha imani yako umeiweka kwenye matendo yako na mwenendo wako sikiliza matendo mema iyo yanayomfanya mungu atupe okovu ila mungu alituokoa tuwe na matendo mema kwa maneno mengine ninapotia imani kwa yesu kristo sio tu kwamba nitaokoka lakini hiyo imani yangu kwa yesu kristo itanisababisha niye na mwenendo mzuri kwa sababu nje ya yesu kristo mimi siwezi kufanya lolote bwana yesu anasema kaeni ndani yangu na mimi ndani yenu nanyi mtazaa sana pasipo mimi ninyi hamwezi kufanya neno lolote kwao rafiki bila wewe kufanya maamuzi kuwa rafiki wa yesu kuamua kukaa ndani ya yesu na kuruhusu kweli yake inayoletwa na roho mtakatifu ikae ndani yako hutakaa uweze kuwa na tunda la roho tunda la roho inini upendo furaha amani yes litakuwepo ndani lakini halitakaa lionekane kwa nje na tunda la roho aliji kwa kuvuja jasho linakuja kwa imani yako iliyojikita na kujielekeza kwa yesu kristo na unapoamua kuwa rafiki wa yesu unakuwa umefungua moyo wako roho wa kweli ambaye anamshuhudia kweli ambaye yesu kristo ni kweli anaanza kukufundisha anaanza kukuongoza anakutia katika kweli yote na unapoingia katika kweli yote unaanza kujua yale ambayo yesu kristo anajua kwaio ghafla sio tu rafiki wa yesu kwa maamuzi unakuwa rafiki wa yesu kwa kujua na rafiki wa yesu kwa mwenendo na kwa maana hiyo unakuwa umeingia na kuenenda katika maisha ya utakatifu pasipo kuvuja jasho unaingia katika maisha ya utele na ustawi pasipo kuvuja jasho unaingia katika maisha yaliyojaa furaha na upendo na amani na watu wote pasipo kuvuja jasho sasa hayo yanawezekana tu kwa sababu ya yesu kristo huwezi ukayapata kwa kuvunja madhabahu huwezi ukayapata kwa kufanya toba ya mzaliwa wa kwanza huwezi ukayapata kwa kufanya toba ya kiti ya mlango huwezi ukayapata kwa kuvunjavunja na kukatakata unapata kwa sababu ya uhusiano ulionao na yesu kristo huwezi ukawa rafiki wa mtu mpaka umekuwa na uhusiano naye na maisha ya ukristo ni maisha ya uhusiano na uhusiano huo ni uhusiano tulionao kati ya sisi na mungu ambao tunaupata kupitia yesu kristo kila kitu tunakipata kuanzia hapo na wetu wote wa maisha yetu unakuwa msingi wake ni uhusiano tulionao na, na mungu kwa sababu ya yesu kristo sijukaa ananyelewa vizuri rafiki yesu kristo akiwa ndio, ki, ndio msingi wa kila kitu chako unatembea katika viwango vya mungu unatembea katika uzima na katika utaua ama utakatifu katika maeneo yote ya maisha yako sasa kama ungependa kuwa rafiki wa yesu unasema nimesikia hii kitu natamani hii kitu tamu sana hii kitu ni njema basi nataka nikupe fursa hatua ya kwanza ni kumpokea u yesu kristo kama bwana na mokezi wa maisha yako ko fanya maombi yafuatayo pamoja na mimi sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema leo hii natamani kuwa rafiki wa yesu na rafiki yako wewe ninaamini yesu kristo ni mwanae alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu uwe rafiki yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu na ninaamini mimi ni rafiki yako wewe bwana yesu rafiki umefanya maombi machache na kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo ili tuweze kuomba tufurahi pamoja na wewe na wakati unapiga simu kutupa wa ushuhuda basi na kuakikishia roho wa yesu kristo na eneema yake itakutunza mpaka siku yesu atakaporudi tena paka hapo tumefika mwisho jina langu unaita huruma gadi kumbuka yesu ni kristo a bwana piga simu sasa kupata kitabu kilichoandikwa na mwalimu urumagadi kinachoita dira ya ustawi wa mkristo ofai hii ni maalum kwa ajili ya wasikilizaji wetu unaweza kupata kitabu hiki kwa zawadi yako ya upendo ya shilingi tu kupata nakala yako piga simu sasa76bb au 67 22 au 782b kupitia kitabu cha dira ya ustawi wa mkristo mwalimu rumagadi atakupatia majibu kwa nini watu wengi waliokoka wanapitia changamoto za afya uchumi na fedha na utawezesha kujua siri itakaokufanya uwe na riziki za kila namna na siku zote itakaosababisha kiwango chako cha ukarimu kuongezeka na pia imani yako itajengeka na kufanya utembee katika maisha ya afya ustawi na ushindi kila siku kila saa na kila dakika pamoja na kuimarisha ushirika wako na mungu kama baba kupitia roho mtakatifu usikose fursa hii adimu peke ya kupata kitabu kilichoandikwa na mwalimu huruma gadi cha dira ya ustawi wa kristo kupata nakala yako pigssasa764 2b au 6752b au 78922 nitarudia sifuri saba sita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili kwa zawadi yako hiyopendwa ya a shilingi elfu kumi a moja mia 9isa na tisa tu ua ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 76 2 au 67 au 7892 nitarudia 762 au 67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfodha mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi