vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kabla ya watu kuokoka kuzaliwa mara ya pili bibilia higuo fedha na dhahabu ni mali ya bwana dunia na vyote vyaijazavyo lakini baada ya mimi na wewe kuzaliwa mara ya pili na kuungana na yesu kristo tumekuwa warithi pamoja na kristo kwayo mimi na wewe ni wamiliki wenye wajibu wa kiuwakili katika mali ambazo mungu ametupa kwao mungu amekupa lakini pia anataka aone upendo wako anataka aone utatumiaje hicho ulichopewa je utakuwa mbinafsi je utakuwa mchoyo palulipo rafiki nakaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina jinalangu naita urumaadi nafurah kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mbaali uweze kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ii li kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli Uh, kumbuka tu mafundisho haya pia yanapatikana kwa njia ya youtube uh, ukienda kwenye youtube channel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukienda pale usosahaukusubscribe nasha sbsribe utakapoangalia video yyote basi uosahau kulike wala kushare yeah. share na wengine like video zile inatusaidia sisi video zetu kuwa juu ili kuweza kufikia watu wengi zaidi lakini pia usisahau kusubscribe kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia sauti tunapatikana katika podcast apple podcast google podcast pamoja na spotify na tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi kwa jina la mwalimu huruma gadi ukiingia pale subscribe alafu utapata mafundisho yote yaliyopo na yaliyopita na mb zetu ni ndogo sana nikama mb 1moja tu kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 7 9 5 24 b 79 5 24 2l nawe utaungwa baada ya kusema hayo rafiki nataka tuendelee na sumu letu linalosema uh, uh, tunamalizia eale siku iya leo kwamba uh, uh, mwana wa nuru lakini nikushukuru kushukuru wewe ambae umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho yao kwa bidii kabisa na kuhamasisha wengine iliwaweze kusikiliza lakini pia nikushukuru na wewe ambae umekua ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kangom pamoja na timu yangu lakini zaidi ya yote pia nikushukuru wewe ambaye umefanya maamuzi umekuwa ni wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kila mwezi unashiriki kutoa matoleo yako kwa ajili ya kusababisha injili iweze kwenda mbele Uh, leo ni siku yetu ya, ya, ya, ya saba kwa maana ya jumapili na anafahamu kila siku ya jumapili tunatoa fursa kwa ajili ya watu kuweza kutoa matoleo kwa ajili ya kushukuru kwa ajili ya kile ambacho wamekisikia uh, katika wiki nzima na kumbuka tu somo letu tulikuwa tunasimamia yohana 1umi na mbili nitasoba kwanza po yoana 1 bl ht56 bila kusahau kwamba leo pia ni siku ya kuombea wagonjwa ko anasema hivi basi yesu akawaambia nuru ingaliko pamoja nanyi muda kidogo enendeni maadamu mnayo nuru hiyo giza lisije likawaweza maana aendaye gizani hajuu aendako maadamu mnayo nuru iaminini nuru hiyo ili mpate kuwa wana wa nuru anasema tukaona kwamba yesu kristo ndiye nuru tunapomwamini yeye inasababisha tuzoliwe mara ya pili nasi tunakuwa wana wanuru sasa nataka nimalizie kwa kitu kimoja tu pointi ndogo tuende kwenye luka kumi na sita luka kumi na sita kuna story hapa bwana yesu anazungumza nitasoma umstari wa nane bwana yesu anasema hivi yule bwana akamsifu wakili dhalimu kwa vile alivyotenda kwa busara kwa kuwa wana wa ulimwengu huu katika kizazi chao wenyewe huwa na busara kuliko wana wa nuru kumbuka tunazungumzia swala la wana wa nuru sasa kinachozungumziwa hapa ni nini ngoja nirudi nyuma kidogo nianze ule wa kwanza ili uweze kupata tunaita context anasema tena aliwaambia wanafunzi wake palikuwa na mtu mmoja tajiri alikuwa na wakili wake yani wakili ni mtu anayepewa kusimamia kitu kwa niaba ya mwingine huyu alishtakiwa kwake kuwa anatapanya mali zake kwa lugha nyingine anachezea mali za tajiri akamwita akamwambia ni habari gani hii ninayosikia juu yako toa hesabu ya uwakili wako kwa kuwa huwezi kuwa wakili tena kwao anafutwa kazi huu t yule wakili akasema moyoni mwake difanyeje maana bwana wangu ananiondolea uwakili kulima siwezi mm-hmm. kuomba naona haya mm-hmm. na jua nitakalotenda ili nitakapotolewa katika uwakili wanikaribishe nyumbani mwao mm-hmm. tano akawaita wadeni wa bwana wake kila mmoja akamwambia wa kwanza wawiwa na bwana nabwawawiwa nini na bwana wangu akasema vipimo mia vya mafuta akamwambia twaa hati yako keti upesi andika hamsini kisha akamwambia mwingine na wewe wawiwa nini akasema makanda mia ya ngano akamwambia twaa hati yako andika themanini yule bwana tajiri yake akamsifu wakili dhalimu kwa vile alivyochenda kwa busara kwa nini amejitengenezea mazingira kwamba baada ya hapo akitoa kazini awe na mahali pakwenda kufikia awe ana watu wa kumsaidia kwa lugha nyingine ameangalia kesho yake hakuangalia leotu tunakwenda sawasawa kwa ata tajiri yake ambaye ya anamfukuza kazi anamsifia msauli wa nane n wa kisha akawambia wengine na wewe wauwiwa nini akasema eh, makanda mia ya ngano akawambia twaa haci yako andika themanin nan yule bwana akamsifu wakili dhalimu kwa vile alivyotenda kwa busara kwa kuwa wana wa ulimwengu huu katika kizazi chao wenyewe huwa na busara kuliko wana wa nuru sasa nieleze kitu anavyosema wana wa ulimwengu huu tungesema wana wa giza kwa huo una wana wa giza na una wana wa nuru anasema wana wa giza ni uwerevu wanabusara wanahekima wanajua namna ya kucheza na sstm yao kucheza na mfumo wao na kuweza kuishi maisha yanayoeleweka anasema huyu ni bwana yesu anaongea sio maneno yangu haya ni maneno ya bwana yesu mwenyewe alafu bu anasema lakini wana wa nuru hohehahe <laughs> hawajui namna ya kucheza na sstm yao hawajui namna ya kushirikiana na mfumo wao ili waweze kuishi maisha mazuri na ndio maana unaona walioko duniani wamenawiri wametakata wanapendeza walioko kanisa wlkanisani waliokoka wamechapika wamechoka kwa nini kwa sababu wana wa giza ni uwerevu katika kizazi chao wenyewe vivyo hivyo na sisi wana wa nuru tulitakiwa tuwe uwerevu katika kizazi chetu wenyewe tulitakiwa tujue namna na ya kucheza na sstim yetu namna na ya kuishi kwa kushirikiana na mfumo na stim ambao mungu ametupa ili tutengenezee mazingira mwafaka sasa anaendelea kuishia hapo mstari wa tale tena tutachanja mbuga anasema yule bwana akamsifu wakili dhalimu kwa vile alivyotenda kwa busara kwa kuwa wana wa ulimwengu huu katika kizazi chao wenyewe huwa na busara kuliko wana wa nuru t nami nawaambia jifanyieni rafiki kwa mali ya udhalimu ili itakapokosekana wawakaribishe katika makao ya milele unasema maana yake nini weyo iache hiyo a mshara wa kumi anasema aliye mwaminifu katika lililodogo sana huwa mwaminifu katika lililo kubwa pia na aliye dhalimu katika lililo dogo huwa dhalimu katika lililo kubwa katika liloo kubwa pia alafu angaliya kumi na moja anasema basi kama ninyi hamkuwa waaminifu katika mali ya udhalimu hizi fedha za duniani hizi ni nani atakayewapa amana mali ya kweli viswali vingine ni vigumu naomba ni swichi niende kwenye biblia yanenodu natazani nahisikavile huko uchagani yani. taanzaule mstari wa nane tena mstari wa nane anasema hivi yule bwana akamsifu yule msimamizi dhalimu kwa jinsi alivyotumia ujanja kwa maana watu wa dunia hii wana ujanja zaidi wanapojishughulisha na mambo ya dunia kuliko watu wa nuru anasema nawaambia tumieni mali ya kidunia kujipatia marafiki tumieni mali ya kidunia kujipatia marafiki ili itakapokwisha mkaribishwe katika makao ya milele otumia mali ya kidunia kuwa na marafiki kuwa mkarimu saidia watu sio unakuwa una roho mbaya kuliko swira kuliko chatu unakuwa na roho nzuri kwamba tumia mali ulionayo kubariki wengine kubadisha maisha ya wengine kumi anasema yeyote aliye mwaminifu katika mambo madogo pia ni mwaminifu hata katika mambo makubwa na mtu ambaye si mwaminifu katika mambo madogo pia si mwaminifu katika mambo makubwa ikiwa hamkuwa waaminifu katika mali ya kidunia ni nani atakayewaaminia mali ya kweli nani kama hamkuwa waaminifu na mali ya mtu mwingine ni nani atakayewapa iliyo yenu wenyewe sasa kuna somo hapa kuna somo hapa na ili somo ni nzuri sana kumbuka tumeanzia alikuwa anazungumzia habari ya uwakili sasa sisi tuliozaliwa mara ya pili story iko interesting na kipimo chetu hapa ni katika upendo kabla ya watu kuokoka kuzaliwa mara ya pili biblia hikuwa nasema fedha na dhahabu ni mali ya bwana dunia na vyote viijazavyo lakini baada ya mimi nawewe kuzaliwa mara ya pili na kuungana na yesu kristo tumekuwa warithi pamoja na kristo kwao mimi na wewe ni wamiliki wenye wajibu wa kiuwakili katika mali ambazo mungu ametupa kwao mungu amekupa lakini pia anataka aone upendo wako anataka aone utatumiaje hicho ulichopewa je utakuwa mbinafsi je utakuwa mchoyo je utashindwa kuwa mwaminifu na anasema aliye mwaminifu katika lililo dogo huwa mwaminifu katika lililo kubwa pia kwayo anasema wewe mwana wa nuru kama ungekuwa mwerevu kama vile ambavyo wana wagiza walivyo ungekuwa makini katika kufanya uwakili mzuri kwa kile ambacho kimekabidhiwa mikononi mwako sasa hivi tunasema wakiengeleza kwamba you are the owner with stewardship responsibilities kwamba wewe ni mmiliki mwenye uwajibu wa kiuwakili kwa lugha nyingine ni kama vile ambavyo baba ana ana anampatia mtoto urithi tunakuona sawa sawa alafu anataka aone mtoto atatunzaje hizo mali za familia ama anamuingiza asimamie biashara ya familia anasema kile kiwanda kule chini fulani utakisimamia wewe kwahio baba yako anataka aone kile kiwanda unakisimamiaje sasa angalia anasema hapa aliye mwaminifu katika lililodogo huwa mwaminifu katika lililo kubwa pia na anasema kwamba angalia ule mstari wa wakumi na ngapiwa kumi na mbili nani kama hamkuwa waaminifu na mali ya mtu mwingine ni nani atakayewapa iliyo yenwe wenyewe kwahio baba yako anakupa kusimamia kwa niaba lakini kimsingi weye ndio mmiliki kwamba ukifanya vizuri ataendelea kuongeza majukumu responsibility atakuongezea mali za kusimamia hasa shida ni kwamba wengine mmejaribiwa na buku imekuwa ngumu <laughs> yani mungu babayako amekupa buku anakuambia ukatoe kanisani umekuwa mbishi umekataa umeila yote alafu unategemea sa utakuwa tajiri thubutu utausomeka kwenye makaratasi tu abasambasi rafikiivikueleze ukwetu na kupenda yaani umekaa una ndoto kwamba si anasema m- kwamba mungu hahitaji kukupima kwenye mali nyingi na ngoja nikwambie rafiki mimi nina experience ni nyepesi mno kutoa hela ikiwa kidogo kuliko kutoa ikiwa nyingi kuchukua shilingi lakimoja milioni moja milioni tano kupeleka kanisani ka, ka, ka, ka ni nyepesi mno kuliko kuchukua milioni hamsini kupeleka kanisani very veti my friend nakwambia kabisa ndio maana wengine wanapata shia aasemahii hela Aa, sipeleki hii hela najenga ntanunua matofali mimi nitanunua misumari mimi nitanunua bati mii kwa sababu kuna namna ambavyo inampa shida kwa hiyo sasa kama wewe kwenye kidogo inakupa shida kutoa usije ukajidanganya hata siku moja nasema siku nikipata kipata a kutoa hutakaa utoe nitakwambia kitu kimoja lei rafiki yani wewe mpaka siku yesu anakuja atakuta utoi it yani never usijidanganye ti kwamba siku ukiwa tajiri siju ukiwa na biashara siu mshahara ukiongezeka sifanya nini ndio utaweza kutoa hutakaa uweze kutoa wewe unanisikiliza ulipokega na mshaara kidogo ulisema siku mshahara ukiongezeka nitatoa wakaongeza mshahara kasema waka wakiniongezea tena nitatoa wautakaa uwezi na maneno ya yawanayesu aseme uongo kwa hiyo mwana wa nuru alitakiwa awe na nini awe mjanja ajue kwamba nilichopewa hichi niko katika test niko katika kupimwa unasema lakini kwa za zaroni ndio ni kweli sisi ni matajiri sio masikini lakini nikuwambie kitu utajiri wako hauwezi kudhihirika katika damu na nyama pasipo imani na imani haifanyi kazi pasipo matendo kwahiyo ukisema mimi ni tajiri alafu kufikiri kwako bado unafikiri kijinga kama alivyosema kwenye efeso n 1i nnn kwamba unafikiri kama masikini makambia kama unayo kutoa sio tatizo sikiliza mwenye milioni moja kutoa shilingi elfu tano sio ishu lakini inawezekana mwenye shilingi elfu kumi kutoa elfu tano ikawa ishu k kama unaamini naunakubali kwamba kweli wewe ni tajiri kutoa hiyo elfu isiinge kusumbua ama hiyo laki moja ama milioni kumi milioni tano milioni sita milioni saba inategemea ni kiwango gani ambacho mungu amekwambia utoe si kwa sababu sio ya kwako wewe hukuumba kitu hata kimoja tunakuenda saa rafiki kwao mwana wa nuru ni mjanja anajua hapa niko kwenye testi niko kwenye majaribio mungu anataka aone uaminifu wa wangu kwaio ninapochukua hatua ya kutoa labda shilingi elfu tano malifu kume, malifu kume, malifu ama elfu kum ma elfu ishirini uchiki wangu chochote ama nimeambiwa nimpe mtu nyumba nimpe mtu gari nimpe mtu shamba nimpe mtu jembe nimpe mtu sijui gani kanga si kumbuka mimi nitajiri utajiri haudhiiriki pasipo imani lakini imani haiingii kazini pasipo matendo kwa hiyo inapochukua hatua ya kutoa natoa kwa sababu naamini ninayo kwa hiyo naachilia imani nikiachilia hiyo imani hiyo imani inasababisha vile ambavyo ninavyo rohoni vinaamishiwa katika damu na nyama then kwa sababu nimetoa elfu tano itakayokuja sio elfu tano tena asabaun aliye mwaminifu katika lilo dogo huwa mwaminifu katika lilo kubwa pia kwao sistim imetengenezwa mfumo umetengenezwa kuachilia zaidi kwao wana wa ulimwengu huu kwa maana ya wagiza wanajua namna ya kucheza na sstim yao sisi wana wa nuru sstim imetushinda kucheza nayo tumeshindwa kuwa wajanja tunataka tupewe kwanza ndo tutoe na hata ukipewa pia hutoi nakueleza tu kwa upendo rafiki kwao kumbuka sumaletu tunazungumzia wana wa nuru sijui kama rafiki unajua mungu ni nuru tuliangalia na wala giza lolote halimo ndani mwake naye alivyopenda alimtoa mwana wake wa pekee na wewe ni nuru na kwa sababu hiyo giza lolote halimo ndani mwako lakini nikuulize swali uchoyoongeweka kwenye kundi lipi kundi la nuru ama la giza uchoyongeweka kwenye kundi gani tabasamu basi nakueleza tukwa upendwa nakupenda rafiki yangu <laughs> uchoyo si uchoyo ni kwenye giza lakini neno linasema kwamba wewe ni nuru hakuna giza lolote ndani ndanimwako kwaho siku nyingine yeyote ro anapokugusa anakwambia msaidie yule mpe yule nauli ama msaidie huyo mlipie mwongezeo kwenye nauli labda siu mfanyie nini ama umepanda kwenye basi labda mtu an- an- an- anasafiri labda natoka darsslam anaenda arusha alafu nauli ni shilingi elu ishirini yeye ana shilingi elu kumi na tano wanasema wa d wanataka kumshusha barabarani r anakwambia mongeze elfu tano huo unakauka ama unaongeza ama aunadausikii unachukua iafoni zako unaweka an alafu unaanza kuimba bwana mwingi nashanga kwa sababu utaki kusikia roho anakwambia msaidie huyo mtu wewe utaki sasa naamini kuanzia leo hii utaanza kunenda kama mwana wa nuru aliye mjanja na sio mwana wa nuru aliye giza kwahio kuanzia leo hii roho wa mungu akisema na wewe kuhusu kutoa kwenye shughuli yoyote kwenye kazi yoyote toa ukiwa na mtizamo mindset kwamba wewe ni tajiri yesu alikuwa maskini weuwe tajiri na unavyotoa jua unaachilia imani yako inaingia kazini na hiyo imani yako itasababisha transfer vitu vyamisha kutoka katika hazina yako ya mbinguni katika ulimwengu wa roho vije katika damu na nyama moja niombe kwa ajili ya matoleo yako siku ya siku yaleo baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya somo zuri kabisa ambalo umezungumza nasi wiki hii yote kwa habari ya kuwa sisi ni wana wa nuru na kwamba hakuna giza lolote ndani mwetu mwanao amekamata matoleo yake anasema leo anachagua kuwa mwana wa nuru aliye mjanja na wala sio mjinga anaamua kutoa sadaka yake ya shukurani kuonyesha kwamba anatambua wewe ndio chanzo cha utajiri wake wewe ndio chanzo cha mapato yake na kwamba wewe ndiye unayeendeleza utajiri na kukuza na kumwongeza katika kila eneo la maisha yake baba anavyotoa asante kwa maana unaachilia neema izidio ambayo itampa utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yake na katika mp, riziki zote na katika maisha yake ya kila siku naye atazidi sana katika kila kazi njema amen aleluya okay rafiki na nana limekaa vizuri hilo sasa nataka tuingie kwa maombi kwa ajili ya wale wale ambao ambao wana changamoto za afya twende kwenye waraka wa kwanza wa yohana waraka wa kwanza wa yohana niko na, nasoma bibilia ya, ya neno kwa kwaotanisamee waraka wa wayohana mlango wat msarlwarakawaz wa waraka kwanza wa yohana mlango watat msarul wa8 anasema hivi yeye atendaye dhambi ni waibilisi kwa sababu ibilisi amekuwa akitenda dhambi tangu mwanzo kwa kusudi hili ndio nnachotaka ukione kwa kusudi hili kwa kusudi hili mwana wa mungu alidhihirishwa ili aziangamize kazi za ibilisi alihihiswa sio atadhihirishwa alidhihirishwa ili aziangamize kazi za ibilisi kwa lugha nyingine bwana yesu alivokuja hapa duniani na kupitia kifo chake pale msalabani aliangamiza kazi zote za ibilisi na kwa maana hiyo kazi yoyote ya ibilisi ambayo inakushikilia iwe ni ugonjwa iwe ni maradhi iwe ni madhaifu ama iwe ni vifungo vya ibilisi hiyo kazi ilishaharibiwa kwao unasema mwalimu natakiwa nfanya ni nini leo natakiwa unatakiwa na huo ukweli kwamba miaka elfu mbili iliyopita bwana yesu aliangamiza aliharibu aliteketeza kazi zote za ibilisi na unapokubaliana na huo ukweli uhalisia wa hicho ambacho yesu kristo alikifanya kinadhiirika siku hii ya leo hii tiko sawasawa kwa hiyo nataka ufanye maombi yafuatayo kwa kukubaliana sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema pia mkono wako pale mahali ambapo una maumivu kama uwezi shika kifua shika kichwa ama shika chombo anachokisikilizia sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema kwamba miaka elfu mbili iliyopita yesu kristo aliangamiza kazi za ibilisi na kwa sababu hiyo siku ya leo nafanya maamuzi ya kukubaliana na hicho ambacho alikifanya hivyo nasema uponyaji huu na kufunguliwa huku ni wangu kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya baba asante kwa ajili ya uponyaji wangu na kufunguliwa kwangu amen rafiki kuna wengine mnasikia moto unatembea katika mwili wengine unasikia kama umeme unatembea katika mwili wako huyo ni roho mtakatifu anaondoa hilo gonjwa liilokushikilia kuna ndugu unanisikiliza kwenye kwenye koo lako sehemu ya ya ya shingo inapokutana na kiwiliwili kwa ndani una uvimbe na umekua unakusumbua sana unakohoa lakini sa nyingine pumzi inakuwa inakata na hospitali wamekuwa wakipata shida wajuu namna ya kufanya navyozungumza na wewe sasahivi kuna moto unapita hapo huo uvimbe unaondoka uko kwa ndani auko kwa nje katika jina la yesu kristo wa nazareth huo uvimbe unayeyuka sasahivi infati nazungumza watu wote ambao mna tezi la aina yeyote haswa kwenye tezi sehemu za shingoni hata io kwenye kichwa kwanzia kenye shingonda kee kichwa hilo tezi unafahamu alichokwambia na umekuwa ukiisi ni kansa leo hii nasema katika jina la yesu kristo wa nazaret napitisha kisu cha roho mtakatifu nakata huo uvimbe hilo tezi nalikata naliyeyusha naliamuru kuondoka tezi una masikio unanisikia ninakuamuru yeyuka yeyuka hivi katika jina la yesu kristo wa nazaret katika jina la yesu kristo wa nazareti kuna ndugu unanisikiliza mgongoni ngozi yake imekuwa mbaya imekuwaalost kama yanyoka kwa sababu ya kuwashwa inakauka kama inamengenyuka hivi katika jina la yesu kristo wa nazaret hilo tatizo linaondoka kuna mama unanisikiliza unasumbuliwa na fangas haswa mguu wa kulia fangasi zimekutafuna kwelikweli viatu ulisha sahau kuvaa huo mguu ukikaa yani kwa siku lazima uoshe mara kadhaa vinginevyo harufu inatoka ni mbaya sana navyozungumza hivi sa moto unapita ponaska kama pilipili imepita pili fangasi zinaondoka hazitaka azirudi tena katika china la yesu kristo kuna ambao mnanisikiliza magoti yalikuwa yanauma kwa sababu ya navyozungumza nawewe hiyo iliangamizwa ikateketezwa miaka l bi iliopita na kwamaanahio katika jina la laye rist simamap ulipo kwa miguu yako yesu utapata shida kusimama simama unavosimama kwa kutii namna hiyo na ayo maumivu yote ana na uvimbo ote unaondoka katika jina la yesu kristo tuandikie rafiki ulipo tupe ushuhuda ushuhudausk tueleze mungu amefanya nini ili kupitia ushuhuda wako na na wengine pia kujengwa kuimarishwa mpaka hapo tumefika mwisho jina langu wisho jinalangu na ito, oruma, gadi yesu ni bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio Podcast, Podcast, telegram pamoja na atsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa bao bao. uzima babauzimah uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza sa na dakika nadakikahat za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika thatin za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa baba uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 764524 b na na au 789524 bi au 6 st na b kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha neema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya jumapili kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa redio habari maalum 977fm 97 kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu huruma gadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google naoglea kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya mbali, bilisi tupigie simu namba 764522 au 7895242 au 67 5242