vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kama mimi na wewe tumebatizwa kuwa wa yesu kristo kama mimi na wewe ni wanafunzi wa yesu kristo kipaumbele chetu itakuwa ni kuendelea kuhubiri habari njema ya ufalma wamehukwai kwa sababu yesu alibatizwa jordan na yohana mbatizaji alikuwa akihubiri injili ya ufalme wa mungu na baada yesu ya yesu kuipokea naye akaendelea kuhubiri injilio ya ufalme wa mungu na kwa kuwa leo hii mimi na wewe tumekubali kuwa wanafunzi wa yesu kristo tunatakiwa tuendeleze meseji ya ufalme wa mungu rafiki nina furaha ya kukaribisha katika kipindi kingine cha neema na kweli vipindi ambavyo vimetengenezwa makususi kukusaidia wewe kuweza kujenga imani yako ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo Aa, zingatia tu kwamba shauku na kiu ya mungu ni kuona kwamba wewe unamfanania mwana wake yesu kristo katika maeneo yote na katika mambo yote waefeso 4 mstaril wa13 inasema kwamba tunatakiwa tufikie umoja wa imani na kuwa na maarifa kama ya mwana wa mungu na kukuwa na kuwa mtu mkamilifu na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine vipindi hivi vya neema na kweli vimetengenezwa katika namna ambavyo vinakusaidia wewe kujenga imani yako ili ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo ni matumaini yangu basi siku i ya leo ama katika fursa huu na, na wakati huu kwamba umeweza kutenga muda wa kuweza kunisikiliza na ninajua leo pia tutapata kitu kingine kizuri kumbuka tu kufikiri kwako ndo kutaamua hali ya maisha yako ukifikiri vizuri maana ni kwamba utaamini vizuri na ukiamini vizuri maanaake ni kwamba utatenda vizuri na ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri na ukipata matokeo mazuri basi utakuwa ukimtukuza mungu lakini kama utakuwa unafikiri vibaya maanaake ni kwamba utaamini vibaya na ukiamini vibaya maanaake utatenda vibaya na ukitenda vibaya maanaake ni kwamba utapata matokeo mabaya na ukipata matokeo mabaya utakuwa ni mtu ulijaa manunguniko na lawama sasa najua kabisa we umeamua kuwa tofauti umeamua kufikiri vizuri kwa hiyo kuwa mjanja fikiri vizuri Aa, somo letu linaitwa mwanafunzi wa kristo na tumesha kuangalia mambo kadha wa kadha na hii ni sehemu yetu ya tano kwa hiyo kama ukuweza kusikia zile sehemu nyingine basi nitakushauri ufanye hivyo tumekuwa tunaenda ki, kidogo kidogo tunamega kitu kidogo kidogo tunapiga hatua na ndomaana yakuwa na vipindi hivi kila siku Uh, lengo ni kwamba tuweze kwenda kwa kina tusiwe tunakimbizana na, na, na, na muda kwa hiyo hiyokatika uh, kipindi hichi nataka tupige hatua tena tuendelee na somo letu kumbuka tuliona katika matayo ishi na nane ukaanza ule mstara wa kumi na nane hadi wa ishirini bwana yesu anaagiza mitume anawambia waenende ulimwenguni mmote kuwafanya mataifa kuwa wanafunzi na anasema mkiwaagiza yashika ama mkiwafundisha kuyashika yale yote niliyowaamuru na tukaangalia tukasema tuka mwanafunzi nnane tukaona kwamba mwanafunzi ni mtu yeyote ambaye anakubaliana na anasaidia kusambaza mafundisho ya mtu maarufu na kakuambia supsta hapa ni mmoja tu upsta ni yesu peke yake na ndio maana mimi hurumagadi hapa niko ni me, e, kupitia vipindi hivi vya neema na kweli naendeleza na, na kudhihirisha kwamba namwamini yesu kristo nakubaliana na, na mafundisho yake na kwamba nashiriki katika kuyasambaza yaweze kufikia watu wengi zaidi ndio maana kama umesikiliza mafundisho yote ama vipindi vyote vya neema na kweli e, mafundisho yetu yote, yote yamejikita kumfanya mtu afikiri kama kristo kazi hii nimeianza tangu mwaka e, kwa maana ya kurekodi tangu mwaka e, elfu mbili na kumi na mbili kwaho takribani sasa miaka kama sita na bado tunaendelea nayo na tunapiga hatua tunasonga najua na tunapokwenda ni kuzuri zaidi kuliko tulipotoka Kuhu, sababu, kwa hiyo sababu kwamba na nawewe umekaa unanisikiliza basi ni dhahiri kwamba kiu yako na wewe ni kuwa mwanafunzi wa kristo na kwa basi mwanafunzi wa kristo ni mtu ambaye anakubaliana na anasaidia kusambaza mafundisho ya kristo sasa sijui wewe umeshiriki kwa kiasi gani sijui wewe unakubaliana kwa kiasi gani na mafundisho ya kristo maanake watu wengi wanadhania kwamba ninapojifunza bibilia ama ninaposoma bibilia ama mtu kusema kwamba mimi ni mtumishi wa mungu basi wanadhania kila mtu ni, ni, ni, ni mwanafunzi wa kristo si kweli tuliona katika masomo yaliyopita kwamba tuna aina kadhaa za wanafunzi kuna wanafunzi wa musa kuna wanafunzi wa mafarisayo kuna wanafunzi wa masadukayo kuna wanafunzi wa ndishi wa sheria na kuna wanafunzi wa yohana mbatizaji na wanafunzi wa kristo sa tumeshachambua aina zote hizo uh, za, za, za wanafunzi kwa maana uh, za wanafunzi wa mafarisayo no, wanafunzi wa, wa masadukayo na wanafunzi wa yohana mbatizaji na wana, wanafunzi wa wandishi wa sheria katika sehemu hii nataka tuanze kuingia tusogee mbele kidogo nataka tuanze kuchambua hawa wanafunzi wawili si unaposoma bibilia rafiki utakuta kulikuwa kuna msigano ama kuna tension kati ya mafundisho ya musa na mafundisho ya yesu kristo kati ya wanafunzi wa musa na wanafunzi wa yesu kristo espesiali unaposoma gano jipya kwa sababu kumbuka habari za yesu yesu habari e, zake zinaanza kuandikwa kuanzia kwenye kitabu cha matayo na unakuta kuna tenshn kulikuwa kuna msuguano siku zote na hata baada ya bwana yesu kupaa kurudi mbinguni ama kwenda mkono wa kuume wa baba bado msigano tenshen hiyo imeendelea na hata leo hii unavoona mchanguko na mnyumbuliko wa madhehebu mbalimbali yaliyoko ni kwa sababu ya msuguano ulioko kati ya mafundisho ya musa na mafundisho ya yesu kristo na kwa bahati mbaya sana na hili silisemi nikiwa na na furaha nyingi eh, ni jambo la, la, la, la kusikitisha kidogo kwamba zaidi ya asilimia tisi na tisa ya wanaoitwa wakristo ni wanafunzi wa musa na wala sio wanafunzi wa yesu kristo sasa najua linaweza likakushoko kidogo lakini huo ndio ukweli huo ndio ukweli hisi e unajua tuliona bwana yesu alikwenda mto yordan akabatizwa na yohana mbatizaji asamoja nikuonyeshe kitu alafu tupige hatua twende marko tusome kwenye marko mlango wa kwanza anasema msarulo wa nne yohana alitokea akibatiza nyikani na kuhubiri ubatizo wa toba liletalo ondolelo la dhambi wakamwendea nchi yote ya uyahudi nao wa yerusalemu wote wakabatizwa katika mto wa yordan wakiziungamadhambi zao na yohana alikuwa amevaa anaelezia alivyokuwa aevaa amevaa amevaa amevaa sawa alafu mstari uli watano ana, wa nane anasema mimi nilibatiza kwa maji bali yeye okay, kimoja narudi nyuma kidogo mstari wa saba anasema hivi akaubiri akisema yuwaja nyuma yangu aliye na nguvu kuliko mimi anazungumzia habari za yesu anasema ambaye mimi sistahili kuinama na kuilegeza gidhamu ya viatu vyake mimi niliwabatiza kwa maji bali yeye atawabatiza kwa roho mtakatifu alafu mstari ule wa tisa anasema ikawa siku zile yesu alikuja kutoka nazareti ya galilaya akabatizwa na yohana katika yordan hiyo yesu alikuja akabatizwa na yohana nakumbuka nilikwambia katika somo lililopita unapobatizwa unakuwa mwanafunzi wa fulani maanake ni kwamba unasema nakubaliana na mafundisho ya huyu mwalimu na kwamba e, nataka kushiriki na kusaidia kusambaza mafundisho ya huyu mwalimu kwaho tukirudi kwenye matayo mlango atatu <coughs> matayo mlango watatu tukaenda msarulo wa, wa kumi na tatu angalia kitu hichi anasema wakati huo yesu akaja kutoka galilaya mpaka jordan kwa yohana ili abatizwe lakini yohana alitaka, alitaka kumzuia akisema mimi nahitaji kubatizwa na wewe nawe waja kwangu kwa gi kwa kuwa yohana anajua kuwa yesu kristo ni mkuu kuliko yeye yohana anasema kwamba mimi ndo ninaestahili kubatizwa na wewe yesu sio wewe yesu ubatizwe na mimi kwa nini kwa sababu inapobatizwa maanayake anasema kwamba mimi ni mwanafunzi wa fulani lakini kumbuka yesu ni mkuu mno mno mno kuliko yohana na us- zingatia kitu kimoja yohana alikuwa anahubiri nini huja turudi pale juu kidogo anasema mstari wa kwanza siku zile aliondokea yohana mbatizaji akihubiri katika nyika yote ya uyahudi na kusema msari wa pili tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia kwa sababu huyo kwa alikuwa akihubiri habari njema ya ufalme wa mungu ko yesu anakuja kubatizwa hapa then tunaona mstari wa kumi na eh, tano yesu akajibu akamwambia kubali hivi sasa kwa kuwa ndivyo tupasavyo kuitimiza haki yote basi akamkubali kwao yesu akabatizwa sa tunaona baada ya yesu kubatizwa ukienda mlango ule wa nne tukaenda mstarilo wa, wa, wa kumi na saba matayo mlango wa nne mstari wa kumi na saba anasema tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri na kusema tubuni kwa maana ufalme wa mungu umekaribia kwao tunaona bwana yesu anaendeleza meseji ile ile ya yohana infacti ukisoma kwenye marko moj kta anasema hata baada ya yohana kukiwa gerezani kwao yesu akaendeleza meseji ile ile aliyokuwa nayo yohana na ilikuwa ni meseji ya nini meseji ya ujio wa ufalme wa mungu sasa nataka tuende kwenye luka luka mlango wa sita ili tuanze ku tofautisha sasa kati ya luka k 6 sor luka ku 6 luka kumi na 6 na nianze mstari wa kumi na sit luka k s 6t anasema hivi torati na manabii ni bwana yesu anaongea torati na manabii vilikuwapo mpaka yohana tangu wakati huo habari njema ya ufalme wa mungu hutangazwa na kila mtu hujiingiza kwa nguvu kwa hio anasema torati na manabii vilikuwapo mpaka yohana tangu wakati huo habari njema ya ufalme wa mungu hutangazwa kwa maana mengine bwana yesu anasema hivi torati na manabii vilitumika na vilikuwa ndio viko kwenye chati i cha eh, mjini anasma na manabia vina trend eh. aa <laughs> eh, ilikuwa mahali ukapigwa wimbo alafu sasa t- mi sijauona kwenye video nikawa naeleza n- ndio wimbo una trend hivi like, kusini nasikia unapigwa unapigwa watu wanaanguka t- t- t- kwenye youtube eh, anacheza mwereka niuone kidogo naweza nikafanya zoezi d ianaelea ambaobonaaaa a unapigwaalawatu na <laughs> kahio anasema bwana yesu anasema torati na manabii vilitumika vilikuwepo vilikuwa vina trend mpaka wakati wa yohana mbatizaji baada ya yohana mbatizaji kuja kinachotrend kinachovuma hivi ni injili ya ufalme wa mungu kwa hiyo kwa maneno mengine ndio maana unaona bwana yesu yohana alipokuja akawa anahubiri injili ya ufalme wa mungu bwana yesu akaenda akabatizwa jordan kwa maji mengi baada ya kubatizwa kwa maji mengi alipotokapo akaanza huduma yake naye akaanza kuhubiri habari njema ya ufalme wa mungu kama ambavyo yohana alikuwa akifanya kwa kwahio manaake nini naye akaanza ya njira ufalmekaanza kutend tuko sawasawa rafiki kwa hiyo sasa torati na manabii visv habari njema ya ufalme wa mungu kwa hiyo tuneeza kusema kwamba kama mimi na wewe tumebatizwa kuwa wa yesu kristo kama mimi na wewe ni wanafunzi wa yesu kristo kipaumbele chetu itakuwa ni kuendelea kuhubiri habari njema ya ufalme wa mungu kwa wa kwa sababu yesu alibatizwa yordan na yohana mbatizaji alikuwa akihubiri injili ya ufalme wa mungu na baada ya yesu kuipokea naye akaendelea kuhubiri injilio ya ufalme wa mungu na kwa kuwa leo hii mimi na wewe tumekubali kuwa wanafunzi wa yesu kristo tunatakiwa tuendeleze meseji ya ufalme wa mungu ama tunatakia tuendeleze mafundisho ya ufalme wa mungu tuko sawasawa rafiki nandio na, na maana sasa kumbuka anaosema torati na manabii vilikuwapo mpaka wakati wa yohana mbatizaji anavyozungumzia torati na manabii anamaanisha nini rafiki torati inawakilisha kitabu cha mwanzo e, kutoka lawi hesabu na kumbukumbu la torati kuna vitabu vitano vitabu ambavyo musa alipewa pale mlima sinai alafu manabii inaanzia kitabu cha yoshua mpaka malaki yoshua mpaka malaki na ndio mana kuna stori moja naipenda kwenye bibilia tinkakueshi io kwenye matayo kumi na saba matayo kumi na saba bwana yesu amekwenda kuomba mlimani na wanafunzi wake matayo kumi na saba tunaanza mstari wa kwanza hmm? anasema hivi na baada ya siku sita yesu akawatoa petro na yakobo na yohana nduguye akawaleta juu ya mlima mrefu faragani akageuka uh, aka sura yake mbele yao uso wake ukangaa kama jua mavazi yake yakawa meupe kama nuru na tazama wakatokewa na musa na eliya wakizungumza naye ko musa na eliya wakatokeza wakawa wakizungumza na yesu mstari wa nne petro akajibu akamwambia yesu bwana ni vizuri sisi kuwapo hapa ukitaka nitafanya hapa vibanda vitatu kimoja cha kowewe na kimoja cha musa na kimoja cha eliya alipokuwa katika kusema tazama wingu jeupe likawatia uvuli na tazama sauti ikatoka katika lile wingu ikasema huyu ni mwanangu mpendwa wangu ninayependezwa naye msikieni yeye msikieni yeye na wale wanafunzi waliposikia walianguka kifulifuli wakaogopa sana okay unaye bwana yesu ameenda mlimani akiwa katika hali ya kuomba anasema amekuwa transfigured amebadilishwa maana ni kwamba nuru imetoka ndani mwake uso wake ukawa unang'aa kama jua mavazi yake yote akawa ameupe kama seluji kwa sababu ya hii light hii nuru inayotoka ndani mwake Kiyo mavazi mavazialiobadilika ni yeye ndo Alikuwa in alikuaa ndicho ambacho biblia inazungumza katika inpil 1 kwamba mimi nawewe tunatakiwa tuwe tunatakiwa tubadilike tumfananie yesu kristo tunatakiwa kuwa na sisi ianze kutoka ndani ya miili yetu then tuanze kungaana sisi ndicho ndicoanachokizungumzaoanasema ile hali ilipotokea musa pamoja na eliya wakatokeza o musa na elia wakwa wakizungumza na bwana yesu then petro alipoona lile tukio kwa sababu ya kupaniki na kukanganyikiwa na kutokujua kitu cha kusema akaja na idea brilliant idea anaambia bwana yesu bwana e, e, tutengeneze vibanda vitatu a, kimoja cha kwako wewe kimoja cha musa na kimoja cha eliya anasema alipokuwa akizungumza namna hiyo wingu jeupe likawafunika lilipowafunika sauti ikaongea kutoka mbinguni ikasema huyu ni mwanangu mpendwa ninayependezwa naye msikilizeni yeye kwa nini mungu anasema hivyo kumbuka unaye musa musa anawakilisha nini musa anawakilisha torati kumbuka mwanzo kutoka lawi hesabu kumbukumbu la torati alafu elia eliya anawakilisha nini elia anawakilisha manabii kwa maana ya kutoka kitabu cha joshua mpaka malaki kwao kumbuka anasema torati na manabii vilikuwa hapo mpaka wakati wa yohana mbatizaji tangu wakati huo habari njema ya ufalme wa mungu inahubiriwa na yesu alikuja akihubiri aki injili ya ufalme wa mungu kwa hiyo mungu anasema anasema hei petro shh. dili sio musa tena wala dili sio eliya tena dili hapa ni kumsikiliza yesu kristo mwanangu mpendo anayependezwa naye msikilizeni anachosema chochote anachowaambia yesu fanyeni sika anaeza kuona hapo ko kama wewo mwanafunzi wa yesu kristo lazima usikilize yesu anasema nini maanake mungu ambaye ni baba mungu mumba wa mbingu nh amesema msikilize yesu usimsikilize musa wala usimsikilize eliya mm, namna hiyo najua oya oh, yeah. anantakiwa kusikilizwa hapa ni yesu peke yake si musa wala si eliya yesu nangoja nikwambie kitu rafiki there is no, actually ukisikiliza mafundisho ya kristo ya yesu kristo na ukaanza kufanyia kazi mafundisho ya yesu kristo huhitaji mafundisho mengine yoyote kile ambacho bwana yesu alisema akafundisha akaelekeza kinatosha sasa najua mkishasikia namna hiyo watu wanaanza kuleta hoja lakini lakini lakini ngoja te turudi pale kwenye luka k 6t luka ku 6 tulisoma msadulo wa kui na 6 sikia tena anasema torati na manabii vilikuwapo mpaka yohana tangu wakati huo habari njema ya ufalme wa mungu hutangazwa na kila mtu hujiingiza kwa nguvu anasema kwa kinasema, and people sma watu wanajitaidi kuingia ndani ya ufalme kumi na saba anasema hivi l- lakini ni vyepesi zaidi mbingu na nchi vitoeke kuliko itanguke nukta moja ya torati si. sasa kwakuwa ameleta suala la torati apa anasema kristo akuja kutanguaratikua kuitimiza supa kabisa twende kwenye matayo tan matayo tano tuanze msarulo wa kumi na saba na wa kumi na nane anasema hivi msidhani yakuwa nalikuja kuitangua torasi au manabii yesu huyu anazungumza anasema la sikuja kutangua bali kutimiza kwa maana amin nawaambia mpaka mbingu na nchi zitakapoondoka yodi moja wala nukta moja ya torasi aishaondoka hata yote atimie sasa tu, tu, tuna mkanganyiko hpa kwamba kwa upande kwa mmoja mwanayesu mwenyewe anasema torati na manabii vilikuwapo mpaka, wa manabi vili mpaka wakati wa yohana mbatizaji baada ya yohana mbatizaji kuja habari njema ya ufalme wa mungu inahubiriwa kwa maneno mengine torati na manabii vilitumika mpaka wakati wa yohana mbatizaji baada ya yohana mbatizaji kuja ni habari njema ya ufalme wa mungu inahubiriwa na watu wanatakiwa waiamini kumbuka mwenye haki ataishi kwa imani na mungu naye anakuja katika mlima pale kwamba anatokeza wakati musa na elia wametokeza wanazungumza na bwana yesu petro anasema tutengeneze vibanda vitatu kimoja cha elia kimoja cha cha, cha, cha cha musa na kimoja cha kwaka mungu anasema anaongea anasema huyu ni mwanangu mpendo nayependezwa naye msikilizeni yeye usimsikilize musa wala eliya sasa tuna konsili vipi yesu anasema kwamba torati na manabii hakuja kutangua torati na manabii kuondoa ku, ku, ku, ku, tofauti ama vipi lugha nyingine ondoahtofauti msidhani yakuwa alikuja kuitangua torati au manabii la sikuja kutangua bali kutimiliza sasa, wanasema, masema, yesu, kutangua torati, kutimiliza sasa watu wengi yesu kutangua mstari wa wa saba, na msidhani kutmlza awgautanguaas kua kuitangua torati au manabii la sikuja kutangua bali kutimiliza kwa maana ama kwa sababu anakueleza kwa nini ni muhimu yeye kuitimiza kwa sababu amin nawaambia mpaka mbingu na nchi zitakapoondoka yodi moja wala nukta moja ya torati haitaondoka hata yote ya timie kwa a lingine bwanas anasema torati na manabii haviwezi kuondoka mpaka torati na manabii metimizwa kama haitatimizwa haijatimizwa haiwezi kuondoka neni swali linakuja je torati na manabii vikitimizwa inaondoka ama iondoki najibu nijepesu inaondoka nikaa vile ambavyo nimwambie nimwambie nimwambie mtoto labda labdalese nina binti nimwambie kwamba hakuna kwenda kulala mpaka umeosha vyombo vyote maana nini kama hajaosha vyombo hakuna kulala lakini akimaliza kuosha vyombo anaruhusa ya kwenda kulala ndicho ambacho bwana yesu anakuja anasema ansema msidhani ya kuwa nalikuja kuitangua torati au manabii la sikuja kuitangua bali kuitimiza hata nimekuja kutimiza alafu msara wa 1 anasema kwa nini kwa sababu ami nawaambia mpaka mbingu na nchi zitakapoondoka yodi moja wala nukta moja ya torati aondoka hata yote atimie kwamba torati na manabii haviwezi kuondoka mpaka vio vimetimizwa na tumeona katika matayo tatu ukianza tara a kta hadi wa ksb wakati yesu amekwenda wa jordan kubatizwa na yohana mbatizaji yohana mbatizaji anamkatalia bwana yesu bwana esu kubali hivi sasa ndivyo itupasavyo kutimiza haki yote kwa hiyo kwa maneno mengine yesu alikuja kutimiza haki yote ya torati Ilini, ili r iondoke ili, ili nini ili maagizo ya torati yatimizwe ndani yetu sisi tunayemwamini yesu kristo ndio ibil navosemaoja si, kshsehem bl chapchapu tende kwenye luka luka luka luka baada 4 ua 4 u4 chap aaama namna hii sikiliza anasema hivi baada ya kufuka kisha akawaambia hayo ndiyo maneno yangu niliyowaambia nilipokuwa nikali pamoja nani ya kwamba ni lazima yatimizwe yote niliyoandikiwa katika turati ya musa na katika manabii na zaburi ap anasema ndipo akawafunulia akili zao wapate kuelewa na maandiko kwaanasemali so bidi timizo yote nilioandikiwa kwao nimetimiza torati yote nimetimiza na manabii pamoja na vioandiko katika zaburi na kwa sababu hiyo basi mimi na wewe rafiki tunayemwamini yesu kristo tuende kwenye warumi nan nikuonyeshe tunaomwamini yesu kristo nini kinatokea warumi nane warumi nane taaza mstari wa kwanza mpaka ule wann warumi nane mstari wa kwanza mpaka ule wanne warumi n mstari wa kwanza wa wann haleluya anasema hivi warumi n anasema hivi sasa basi hakuna hukumu ya adhabu juu yao, yao walio katika kristo yesu kwa sababu sheria ya roho wa uzima ule ulio katika kristo yesu ime, e, imeniacha huru mbali na sheria ya dhambi na mauti tatu maana yale yasiyowezekana kwa sheria ama kwa torati kwa vile ilivyokuwa dhaifu kwa sababu ya mwili mungu kwa kumtuma mwanawe mwenyewe katika mfano wa mwili ulio wa dhambi na kwa sababu ya dhambi aliihukumu dhambi katika mwili nne ili maagizo ya torati yatimizwe ndani yetu sisi tusioenenda kwa kufuata mambo ya mwili bali mambo ya roho kwayo anasema maagizo ya torati yametimizwa ndani yetu kwa sisi ambao tunamwamini yesu kristo na muda umetuishia rafiki uand katika sobolijalo niukumbushe tu kwama unaweza ka kama ukakama katika chaneli yetu lakini ukisrb pia usisahau kubonyeza kengele ili fundisho linapowekwa uweze kupata ala lakini pia kuna lin ya kushea shea na watu wengine hebu dhihirisha kwa vitendo kamba ni mwanafunzi wa yesu kristo kwa kushea hii link na wanafunzi wengine ili watu wajiunge zaidi na watu wengi zaidi ambao wanakubaliana na mafundisho ya kristo na ambao wanashiriki kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo kumbuka imani ambayo haina action imani ambayo haina vitendo hiyo imani imekufa kwa kama kweli unasema mimi ni mwanafunzi wa yesu kristo n- risha kwa ku peleka kwa wengine wa kwenye hii channel ili tuweze kufikia watu wengi zaidi lakini pia lakinipia a kutufatilia kweye a kuufatiia kwenye twitter kwenye facebook lakini tuandikie maoni yako leo hii nini maoni yako umejifunza nini pale mungu alipozungumza katika matayo 1s wakati musa na nael wametokeza na wakati petro anasema tu, nijenge vibanda vitatu cha musa cha msa na cha yesu mungu akasema huyu ni mwanangu mpendwa nipendezaa msikilizeni unajifunza nini piti kauli ya mungu anaposea tumsikilize yesu kristo umejifunza nini unaposkia kwamba torati na manabii hapo mpaka wakati wa wanabatizaji baada ya hapo habari njema ufalme wa mungu inahubiriwa hebu tuandikie maoni yako o umeelewa nini naasubiria maoni yako kwa hamu sana basi nikukumbushe tu jina langu naitwa hurumagadi na kwamba yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya radio, YouTube, google podcast apple podcast apple telegram pamoja na nawhatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa bao bao. uzima babuzimah uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maombezi itakayoanza akum na dakika theathin za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika theathini za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 76 4n524 mbii au i78n 9 52 4a mbili au ri 6 st524b kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka hururu umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha neema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya jumapili pili saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa radio habari maalum 977 fm kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google naogle kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764522 au 7895242 au 67 5242 Se fuori saba sita ne, stanno se fuori se fuori bili ne bili. Ao fuori saba nane tisa, stanno se fuori fuori bili ne bili. Ao fuori sita saba tatu, stanno se fuori se