vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwa nini imekuwa ni harufu yenye manukato kwa nini imekuwa ni sadaka yenye kibali imekuwa ni harufu yenye matoleo yao amekuwa ni harufu yenye manukato na sadaka yampendezaa ya mungu kwa sababu wametoa kwa upendo kama vile ambavyo kristo naye alitoa alijitoa kwa upendo kwa ajili yetu sisi na hivyo kakawa sadaka na dhabihu yenye kibali harufu ya, ya manukato mbele za mungu ka siri ni upendo sadaka ya yesu kristo dhabihu ya yesu kristo ilikubalika na mungu ikawa harufu yenye manukato kwa sababu ajitoa kwa upendo popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho banawetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako weo unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo <coughs> cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kumbuka mwenye haki ataishi kwa imani na pasipo imani hawezekani kumpendeza mungu ufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako kama utafikiri vibaya ni kwamba utaamini vibaya na ukiamini vibaya maanaake ni kwamba utatenda vibaya na ukitenda vibaya utapata matokeo mabaya na ukipata matokeo mabaya utakuwa ni mtu ambaye umejaa manuguniko lakini kama utafikiri vizuri maanaake ni kwamba utaamini vizuri na ukiamini vizuri utatenda vizuri na ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri na matokeo mazuri yatakusababisha umletee uh, ya mungu utukufu <coughs> hivyo cukufu ivosfanya maamuzi fikiri vizuri ili vizuri ili kuamini na kufikiri vizuri ni kufikiri kufikiiama kristo ailiuwezeufikama kristo una budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli ni <coughs> kukumbushe tu kwamba mafundisho haya yanapatikana pia kwa njia ya youtube unaweza kwenda kuenda yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukifika usisahau kusubscribe lakini pia usisahau kubonyeza kengele na video yoyote ambayo utaiangalia usisahau kulike pamoja na kushea kama ungependa pia kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti unaweza kuyapata katika podcast zetu kwa maana ya google podcast apple podcast pamoja na spotify nayo yanapatikana kwa jina la mwalimu ruma gadi Ehe. <coughs> nenda tu pale andika mwalimu ruma gadi alafu <coughs> utapata mafundisho haya na yale ya nyuma yaliyopita na kama ungependa kutumiwa mafundisho haya kwa njia ya whatsapp kama kwenye telegram kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 7895242 78524 2 nawe utaungwa baada ya kusema hayo basi nitoe shukrani za pekee kwako wewe ambaye unanisikiliza wewe ambae umekuwa ukifuatilia mafundisho ya neema na kweli kila siku kwa bidii na umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza waweze kufuatilia waweze kujifunza lakini zaidi ya yote wewe mwenyewe pia umekuwa ukifundisha wengine kile ambacho umeweza kujifunza kama umekuwa ukinisikiliza na ukisikiliza mafundisho haya kwa muda mrefu sasa utafahamu tunafundisha mambo mbalimbali tunajengana ili kufikiri kama kristo wakati mwingine mafundisho yanakufurahisha wakati mwingine yanakukwarua kidogo yanakukwangua kidogo yanakunyang'anya mapokeo yanakukasirisha kidogo yanakufanya unune kidogo lakini lengo ni kuhakikisha kwamba kila kitu ambacho akimfananii kristo kinaondoka kinakuachilia na hivyo kristo ndani mwako anapata fursa ya kuishi kama vile ambavyo alikusudia nitoe shukrani pia kwako kwa wewe ambae umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli asante kwa ajili ya maombi yako pia kwa ajili ya kangumi pamoja na timu yangu asante kwa ajili ya wa uaminifu wako na mwisho nitoe shukrani kwako kwa wewe ambae umekuwa ukichangia gharama za injili kila mwezi umekuwa ukihakikisha kwamba injili inasonga mbele nami ninajua tena ninauakika kabisa hujawahi kupungukiwa kwa namna yoyote tangu umeanza kufanya hivyo na unachofanya kusababisha tuni mazao yako ya haki yamekuwa yakiongezeka kwa sababu ya kudhihirisha pendo lako kwa watu wengine baada ya kusema hayo basi <coughs> nataka tuendelee na somo letu tuende kwenye kumbuka somo letu linasema mwige mungu ama mwigeni mungu kaa tunazungumzia katika wingi na tunasimamia waefeso a msarule wa kwanza hadi wa pili kwa nataka tuende pale kwenye waefeso mlango wa tano msarule wa kwanza hadi wa pili anasema hivi hivyo mwigeni mungu kama watoto wanaopendwa sina namna ya kuelezea sina namna ya kusisitiza na kukwambia rafiki mungu anakupenda sana sana sana anakupenda mno mno mno mno na habari njema ni kwamba hakupendi kwa sababu wewe ulikuwa ni mkamilifu alianza kupenda kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu na hata ulipokuwa mwasi bado alikupenda sana sana sana akamtoa mwanawake wa pekee na kwa sababu leo hii umekuwa wewe ni sehemu ya familia ya mungu pendo la ajabu kabisa ruhusu ili pendo litende kazi ndani yako ruhusu ili pendo lianze kufanya kazi katika maisha yako ruhusu ili pendo lilete mabadiliko katika maisha yako na mabadiliko katika maisha anaokuzunguka usi- usilichimbie tu ili pendo ndani yako kumbuka tuliona <clears throat> kwamba waraka wa kwanza waiana tatu moja kwamba baba amekutupa hilo pendo lakini pia warumi tantano anasema pendo la mungu limekwisha kumiminwa miooni mwetu usiache hilo pendo likakaa ndani mwako bila kugusa na kuleta mabadiliko katika maisha ya kwa kwako kwa binafsi na maisha yanaokuzunguka hilo pendo ulipewa kwa sababu wapende wengine tunakwenda sawasawa rafiki kwao hebu ruhusu hilo pendo lianze kutenda kazi katika maisha yako kwa kwaho anasema hivyo eh, mwigeni mungu kama watoto wanaopendwa mbili mkaende katika upendo kama kristo naye alivyowapenda ninyi tena akajitoa kwa ajili yetu sadaka na dhabihu kwa mungu kuwa harufu ya manukato anasema kristo <coughs> tunatakiwa tuenende katika pendo kama ambavyo kristo naye alinenda katika pendo kristo alienendaje katika pendo alinenda katika pendo kwa kujitoa kwa kujitoa ngoja ngoja tupozi tu hapa tutarudi twende tuende kwenye, warak, eh, sorry kwenye injili ya yohana mlango wa kumi na tano injili ya yohana mlango wa kumi na tano na ntaanza ule mstari wa tisa mpaka wa kumi <coughs> na tatu mstari wa tisa hadi wa kumi na tatu anasema hivi kama vile baba alivyonipenda mimi huyu ni bwana na yesu anaongea nami nilivyowapenda ninyi kaeni katika pendo langu angalia kama vile baba alivyonipenda mimi nami nilivyowapenda ninyi kwa lugha nyingine upendo wa baba kwa yesu kristo upendo huo ukasababisha yesu kristo atupende sisi unakuenda sawasawa kwa lugha nyingine kama vile ambavyo baba amemimina hilo pendo ndani mwetu sisi ndivyo ambavyo alimimina hilo pendo ndani ya yesu kristo ukisoma ok, yohana anasema pendo lile oja usarudi najua tunapita msari mingi sio mbaya tuende yohana 7 msaru wa 6 nali navyosema anasema hivi anasema nami niliwajulisha jina lako tena nitawajulisha hilo ili pendo lile ulilonipenda mimi liwe ndani yao nami niwe ndani yao kwaa nasema nitawajulisha baba nitawajulisha hawa watu kuhusu wewe nitawajulisha wanafunzi wangu nitawaelekeza ku, kuwa wewe ni baba ili watakapokuelewa kuwa wewe ni baba basi upendo huo huo ambao umeuweka ndani mwangu mimi ndio pendo hilo hilo liwemo ndani yao wao haya ndo alikuwa matamanio ya yesu kwa hio tukirudi saa kwenye mlango ule wa kumi na tano eh, na mstari ule wa tisa sema kama vile baba alivyonipenda mimi nami nilivyowapenda ninyi kaeni katika pendo langu kwao upendo wa yesu kristo kwetu sisi chimbuko lake ni pendo la baba lililokuwa limemiminwa ndani mwake na kama baba alimeimina pendo lake ndani ya yesu kristo na yesu kristo akatupenda sisi na leo hii tunaambiwa kwamba pendo la mungu limekwisha kumiminwa ndani mwetu maanake nikwamba tuna capacity, tuna uwezo wa kupenda kama ambavyo mungu anapenda yesu kristo alipenda kama ambavyo mungu mabao nguanapenda pendo la mungu likuwa limemiminwa ndani mwake ndio maana yeye kuutoa uhai wake kwa ajili ya ulimwengu haikuwa ngumu kwa sababu alijua kwamba baba yake anaupenda ulimwengu na ili baba yake aweze kuukomboa ulimwengu ni lazima damu isiyokuwa na mawaa isiyokuwa na lawama isiyokuwa na dhambi imwagike na kwa maana hiyo akajitolea ukisoma yohana yohanakumi <coughs> anasema hakuna mtu anayeniondolea uhai wangu ni mimi nautoa mwenyewe kisha nautoa na anasema na na baba ananipenda kwa sababu ya hilo kwao bwana yesu hakulazimishwa hakushurutishwa ila aliangalia kile ambacho baba yake anapenda na baba yake alikuwa anaupenda ulimwengu na kwa maana hiyo akajua kabisa kwamba baba yake anataka kuwa na uhusiano na ulimwengu tena lakini hawezi akawa na uhusiano kwa sababu wanadamu wamemuasi mungu wanadamu wamemkataa mungu wameamua kuwa mateka wa dhambi na kwa maana hiyo lazima gharama bwana yesu akajitolea kulipa gharama kilichomsukuma nini ni hili pendo la baba yake lilikuwa limekaa ya ndani yake ndio maana vipindi kama viwili vilivyopita nimekuwa nikisisitiza kwamba kinachokufanya wewe ufanye hicho unachokifanya ni kitu gani wewe unayenisikiliza kwa nini una duka una biashara ya duka inawezekana ulifungua biashara ya duka kwa sababu upate kitu cha watoto wako kula nakumbuka katiuo nimeajiriwaga zamani sana miaka tisini nilikuwa nafanya kazi kampuni ya kwa kwaho kule ofisini kuna bwana mmoja alikuwa anapenda kutania anasema kwamba eh, inabidi nije kazini tu kwa sababu staki watoto wangu wajisaidia wamesimama kwa wa hiyo <laughs> ni unafanya kazi ili kuhudumia familia yako labda maana ulifungua duka lakini naomba ubadilishe mtizamo kuanzia leo hii kwamba nimefungua duka kwa sababu ya upendo wangu kwa mungu na kwa sababu ya upendo wangu kwa wanadamu ili niweze kuwahudumia wanadamu kwaio ndio sababu ambayo imefanya nifungue duka ndio sababu ambayo imenifanya nifanye hii biashara ndio sababu ambayo imenisukuma nitafute kazi ndo sababu ambayo imenisukuma mimi niweze kudedeede k kila kitu unachokifanya na kila kitu kimesukuma na upendo angalia ule mstari wa tisa zena anasema kama vile baba alivyonipenda mimi nami nilivyowapenda ninyi kaeni katika pendo langu mkizishika amri zangu mtakaa katika pendo langu kama vile mimi nilivyozishika amri za baba yangu na kukaa katika pendo lake kwa lugha nyingine mwana anasema kilicho kinachonichochea mimi kuzishika kuzitunza kufanyia kazi amri ya baba yangu ni upendo wangu kwake na nampenda mungu baba yangu kwa sababu yeye amenipenda mimi kwanza okay. kumi na moja Anse hayo nimewaambia ili furaha yangu iwe ndani yenu na furaha yenu ifurike kumi na mbili amri yangu ndiyo hii mpendane kama nilivyowapenda ninyi kumi na tatu hakuna aliye na upendo mwingi kuliko huu wa mtu kuutoa uhai wake kwa ajili ya rafiki zake hakuna anasema hakuna upendo ulio mwingi kuliko huu wa mtu kuutoa uhai wake kwa ajili ya rafiki zake sasa tunafahamu rafiki leo hii mimi nawewe hatuwezi tukasema tunatoa uhai wetu kwa ajili ya wengine hiyo kazi aliifanya bwana yesu lakini yako maeneo ambayo tunaweza kujinyima kwa ajili ya wengine kwa mfano nina uwezo kabisa wa kujinyima usingizi kama labda na nikupe mfano kwamba labda na tabia ya kulala saa nne usiku na saa tatu mpaka saa nne naangalia angalia tamfiliya. Eh, kaal wanaangalia tamhilia nina uwezo wa kujinyima kuangalia tamhilia na huo muda wa saa tatu mpaka saa nne usiku nikautumia kufanya maombi kwa ajili ya wengine labda nikaombea washirika wenzangu labda nikaombea mchungaji wangu labda nikaombea taifa langu nikaombea rais wangu nikaombea viongozi wabunge wetu madiwani ina uwezo wa muda ama nikaingia kwenye maombi nikamruhusu roho mtakatifu aniongoze niombee kile kitu ambacho ye anataka maana ake nini nimejinyima nimeamua me, ni kukata ama nikaamua kupunguza usingizi labda huwo naamka saa kumi na mbili asubuhi nikaamua nitaamka saa kumi na moja nifanye maombi mpaka saa kumi na mbili kamili asubuhi kwa nini kwa sababu ya upendo wangu kwa mungu na upendo wangu kwa wengine kwamba najua roho mtakatifu anahitaji apate mwili ambao atautumia kufanya maombi na kwa mwanao anawambia roho mtakatifu mimi naamka mapema niko hapa tafadhali nitumie mimi omba katika kushirikiana na mimi kwa ajili ya kuhakisha kusudi na mapenzi ya mungu kwenye eneo unalolitaka yanatimia yote hiyo ni kujitoa kama ambavyo bwana yesu alijitoa uhai wake kwa ajili yetu sisi tunakwenda sawa sawa rafiki lakini pia naweza nikajitolea kitu kingine nikajitolea kwenda kufanya usafi kanisani nikajitolea kwenda kufanya kutembelea labda kuna mgonjwa ma kuna wagonjwa kwenda kuwatembelea nikaenda kufanya maombi kwa kkwo kuna namna nyingi ambayo rafiki unaweza ukajitoa kwaho anasema hakuna upendo ulio mwingi kuliko huu sasa <coughs> turudi kule kwenye aefeso tano mstari ule wa kwanza na wapiliwafes tano mstari wa kwanza na wa pili anasema hivi hivyo mwigeni mungu kama watoto wanaopendwa mkaende katika upendo kama kristo sikia a wa pili kama kristo naye alivyowapenda ninyi tena akajitoa kwa ajili yetu sadaka na dhabihu kwa mungu kuwa harufu ya manukato anasema yesu kristo alijitoa kuwa sadaka na dhabihu kwa mungu na anasema sadaka hiyo ilikuwa ina harufu ilikuwa ni harufu ya manukato mbele za mungu kwa lugha nyingine sadaka ya yesu yesu kujitoa kwake kama sadaka na kama dhabiu kwa nini ilikuwa ni harufu nzuri ya manukato mbele za mungu sio zaidi kwa sababu alijitoa lakini zaidi ni kwa sababu alijitoa kwa upendo very important muhimu mno ntarudi ule mstari wa pili tena anasema mkaende katika upendo kama kristo naye alivyo wapenda ninyi tena kama kristo naye alivyo wapenda ninyi tena akajitoa kwa ajili yetu tena akajitoa kwa ajili yetu kwao alijitoa kwa sababu ya nini rafiki kwa sababu ya upendo akajitoa kama nini kama sadaka na dhabihu kwa mungu na ikawa harufu ya manukatu sasa tunafahamu kuna sehemu nyingine paulo anazungumzia habari ya harufu ya manukato twende tukasome na hasa ukizingatia kwamba hii ni wiki yetu ya matoleo kwa ajili ya kuchangia injili kwa kulipia garama za redio kwaio twende wa filipi mlango wa nne ntaanza mstari ule wa kumi na tano alafu tasoma mpaka mstari wa kumi na tisa anasema hivi nanyi pia ninyi wenyewe mnajua enyi wafilipi huyu ni paulo anaongea ya kuwa katika mwanzo wa injili nilipotoka makedonia hakuna kanisa lingine lililoshirikiana nami katika habari hii ya kutoa na kupokea ila ninyi peke yenu kwahio wafilipi ndio waliokuwa ptna wa kwanza wa paulo katika habari ya kusapoti kazi ya injili kun6t kwa kuwa hata huko thessalonike mliniletea msaada kwa mahitaji yangu wala si mara moja 1 uina 7 si kwamba nakitamani kile kipawa bali nayatamani mazao yanayozidi kuwa mengi katika hesabu yenu 1un lakini ninavyo vitu vyote na kuzidi tena nimejaa tele nimepokea kwa mkono wa epafaradito vitu vile vilivyotoka kwenu harufu ya manukato sadaka yenye kibali impendezayo mungu rafiki unaona lugha ile ile ambayo imetumika kwenye waefeso tano mbili kuhusu yesu kristo kujitoa kama sadaka na dhabihu kwa mungu kwamba ni arufu enye manukatu lugha hiyo hiyo inatumika hapa kwenye vitu ambavyo wafilipi waliamua kuvitoa kwa ajili ya kumsapoti paulo katika kuhubiri njili mmoja nirudie tena mstara wa 1nn anasema <coughs> lakini ninavyo vitu vyote na kuzidi tena nimejaa tele nimepokea kwa mkono wa epafrodito vitu vile vilivyotoka kwenu harufu ya manukato sadaka yenye kibali impendezayo mungu kwa nini imekuwa ni harufu yenye manukato kwa nini imekuwa ni sadaka yenye kibali imekuwa ni harufu yenye matoleo yayo amekuwa ni harufu yenye manukato na sadaka impendeza ya impendezayo mungu kwa sababu wametoa kwa upendo kama vile ambavyo kristo naye alitoa alijitoa kwa upendo kwa ajili yetu sisi na hivyo kakawa sadaka na dhabihu yenye kibali harufu ya manukato mbele za mungu siri ni upendo sadaka ya yesu kristo dhabihu ya yesu kristo ilikubalika na mungu ikawa harufu yenye manukato kwa sababu alijitoa kwa upendo na mimi na wewe kila mara tutakapotoa matoleo yetu kwa upendo basi matoleo yetu haya yanakuwa ni sadaka yenye kibali inakuwa ni sadaka inayompendeza mungu inakuwa ni harufu ya manukato inakuja rafiki shik inakujarafiki oja n ni menibarikisoja niurudie tena lakini ninavyo vitu vyote na kuzidi tena nimejaa tele nimepokea kwa mkono wa hepafradito vitu vile vilivyotoka kwenu harufu ya manukato sadaka yenye kibali impendezayo mungu sasa nataka ujiulize na mimi mwenyewe natakiwa nijiulize je kutoa kwangu ninapotoa kwa ajili ya napotoa sadaka je sadaka yangu ni harufu ya manukato je yes, sadaka yangu ina kibali mbele za mungu kwa lugha nyingine kitu gani kinasababisha kutoa kwangu matoleo yangu sadaka yangu iwe harufu yenye manukato na sadaka yenye kibali mbele za mungu hilo ndo swali ambayo natakiwe nijulize na jibu tunaambiwa kwamba kitu kipekee kinachosababisha sadaka yangu iwe harufu nye manukato na sadaka yenye kibali mbele za mungu ni kutoa kwa upendo ni matoleo yaliyosukumwa kwa upendo tunakwenda sawasawa rafiki sasa huko nyuma sijui ulivyotoa inawezekana ulitoa kwa upendo labda inawezekana haukutoa kwa upendo lakini una fursa wiki hii mwezi huu kutoa kwa upendo kutoa kwa upendo haijalishi unatoa kiasi gani msingi kichocheo motive lazima iwe ni upendo na kumbuka kama utakuwa unatoa kwa upendo automtikal itasababisha matoleo yako yawe tofauti automtikali si, ukitoa kwa mtu unayempenda ama ukitoa kwa ajili ya kitu unachokipenda toa yako inakuwa ni tofauti na kutoa kwenye kitu ambacho aukipendi ama kwa mtu ambaye haumpendi ni jambo moja akaja akajalese una una, una una ndugu jamaa na rafiki ambaye hataki kufanya kazi ni vurugu vurugu tu analeta shida katika katikavituko vituko tu labda inawezekana anavuta bangi anatumia madawa kulevya amekuja anakwambia nanjaa nanjaa zijalaaa zijala, zijala, navshiiki elfu mbili akuenda kula hutaki kumpa lakini baadaye amekuwa kero unampa elfu mbili nakuakikisha lakini akitokea mtu ambaye labda ndugu yako jamaa yako rafiki yako mtoto mtoto wako ama mtoto anajipenda anajituma anakwambia na, naomba elayakwenda shuleni ama ela ya daftari nakuhakikishia hutampa hela daftari moja tu labda amekuambia naomba shilingi elfu mbili utampa elfu tano anakwambia naomba shilingi elfu kumi utampa elfu ishirini nini kwa sababu unampenda na kama natoa kwa sababu nampenda mungu automatikali kiasi na kiwango ambacho namtoa kwa ajili ya kazi ya mungu kitabadilika kwa sababu nasukumwa na upendo na kwa sababu hiyo <clears throat> kila fursa itakapotokea ya kuweza kutoa kuchangia kazi ya mungu kwa namna moja ama nyingine sitakubali nipite kwa sababu nampenda mungu na kwa sababu hiyo utomatikaly kwa kuwa natoa kwa upendo sitatoa kwa manunguniko nitatoa nikiwa nimejaa furaha kwa sababu namtolea yule ambaye nampenda na kwa kuwa natoa kwa sababu napenda basi namaana matoleo yangu yanakuwa ni yena harufu yenye manukato na yanakuwa ni sadaka yenye kibali mbele za mungu kwa hiyo wiki hii tuna fursa na naomba nikualike popote pale ulipo ambapo unanisikiliza uwe iko kilimanjaro huko arusha huko manyara ama unanisikiliza kwenye mitandao ya kijamii sio bahati mbaya unasikia leo hii haya ambayo yanazungumzwa sio kwa bahati mbaya unasikia habari ya kutoa kwa upendo ni mungu mwenyewe alikusudia usikie ili urekebishe kutoa kwako na leo hii nakupa fursa ya kujitiisha chini ya pendo la kristo chini ya pendo la mungu na kukaribisha utoe kuchangia gharama za redio namba ni zile zile utazitataja wapo mwisho toa kwa upendo kwa iyari tuchangie gharama za injili kwa njia ya redio tunakuhitaji ushiriki katika hii kazi ya kudhihirisha pendo la kristo kwa wengine kama mafundisho haya yamekuwa yanakubariki yanakuguswa yanakubadilisha nataka upige picha unadhani pia kuna watu wangapi wataguswa na kufaidika kwa matoleo yako wewe wako waliowezesha leo hii unasikiliza haya mafundisho ni kwa sababu kuna watu wajitoa kwa sababu ya upendo wao kwa mungu kwahio na mimi nakualika nakupa fursa ujitoe kwa ajili ya upendo wako kwa mungu kwa yesu kristo kwa roho mtakatifu na kwa watakatifu na kwa ulimwengu kwamba karibu ushiriki kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio kwahio kama haujawahi kutoa hebu kwa mara ya kwanza chukua hatua ya upendo na kama huko nyuma umekuwa ukitoa nataka leo leohwiki hii utoe kwa upendo sio kwa sababu ya kushurutishwa toa kwa sababu unampenda mungu toa kwa sababu unapenda watu wasikie njili kama vile ambavyo kwa sababu unalipenda neno nataka neno la kristo kama ambavo lina kugusa nabadilisha liwafikia wengine hebu utoe kwa upendo na kama una kutoa mwambie mungu nataka kutoa matoleo ya upendo kwa ajili ya kusapoti njili kwa sababu mungu wangu nakupenda nipe kitu cha kutoa nionyeshe kitu cha kutoa atakuonyesha alafu uchukue hatua utoe sadaka yako ya upendo mwambie mungu hii ni sadaka sadakangu ya upendo asante kwa maana kwa kuwa naitoa kwa upendo imejaa harufu yenye manukato na imejaa kibali machoni pako na italeta matokeo yalakusudiwa tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu inaitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 765242 au6735242 au 78 Chissà, mi accano, mi ambiri a rubarmi l'ambiri. kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambaye itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sasa katika kila kazi njema mungu aliyemtuma malimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhatikisha anakuja mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa pati na wa hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili uweneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjuwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitini na nne mia tano mia bili aobaina mbii au sifuri 6ita 7aba tatu matan 2ii 4obanbii au sifuri 7aba 8 mia tan mia 2ili aobainia mbili