vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli tumekombolewa kutoka katika dhambi milele milele my frend wewe ambaye imani yako kwa yesu kristo wewe umekombolewa umeshiriki umepokea msamaha wa dhambi wa milele sio tu kwamba dhambi zako zilizopita zimeondolewa zimeondolea dhambi zilizopita dhambi zilizopo na zitakazokuja hii ni habari njema kwa hiyo mapepo yako yanalipuka anasema na oh, mwalimu nashukuru sana sasa ngoja nikawe kicheche ngoja niende mtaani nikaibe kuku za jirani wakata Não, tá com funga. aluliporafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa uruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako w unaosikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya kama utafikiri vizuri basi utaamini vizuri hivyo fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia eh, mafundisho ya neema na kweli ambayo anakuletea injili ya kristo kama ungependa kupata mafundisho yetu pia kwa njia ya video basi unaweza kwenda kwenye youtube channel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi e, unaweza ukasubscribe na utakapokuwa umesubscribe usisahau kubonyeza kengele kwa maana ya kuweza kupata notification notfin alat kila post inapokuwa imewekwa lakini pia utakapoangalia video yeyote tunakuomba tunakushauri tunapendekeza kwamba usiache ku like ile video lakini pia usiache kushare kwa kushara kwako unakuwa umesababisha injili iweze kuenea na unapolike unasababisha hiyo yu video iweze kutrend tunakwenda sawasawa lakini pia kama ungependa kupata mafundisho ya kwa njia ya sauti basi tunapatikana katika podcast tuko katika google podcast tuko katika apple podcast na tuko katika spotify unaweza ukaandika tu mwalimu hurumagadi alafu ukiandika mwalimu huruma gadi itakuja podcast ya kwetu subscribe ukisubscribe utakuta mafundisho sio tu haya yanaendelea na mafundisho ya nyuma na mwisho kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo katika whatsapp pamoja na telegram kwa hiyo kama ungependa kutumiwa mafundisho kila siku kwa njia ya na telegram basi unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge alafu ukaunganishwa kwenye grupu namba ni 7t tano sifuri sifuri biline bili sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri bili ne bili si nawowto Na ganishon tunaendelea na somo letu uchambuzi wa kitabu cha wagalatia barua ya paulo kwa wagalatia na tuko mahali pazuri kabisa lakini kabla ya kuendelea tu nitoe shukrani za dhati kwa ajili yak wewe ambao umekuwa ukisikiliza kila siku na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli asante kwa kuhamasisha wengine kuweza kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema vipindi vya neema na kweli lakini nikushukuru pia kwa dhati ya moyo wangu kwa vile ambavyo umekuwa ukienda kuwashirikisha na kuwafundisha wengine kile ambacho wewe mwenyewe umejifunza na kukifahamu na nitoe shukurani pia kwako wewe ambae umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi yako ninashukuru sana na mwisho nitoe shukurani za pekee kwako wewe ambaye kwa mapato yako umeamua kumwheshimu mungu wewe ambaye umesema kwamba natambua chanzo changu chanzo cha uchumi wangu na ustawi wangu ni mungu na hivyo umeamua kuchukua ale mapato sha mapato yako kumuheshimu mungu kwa kutoa sadaka yako ya upendo na kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio kila mwezi nasema asante sana na nashukuru kwa vile ambavyo umedhihirisha kwa vitendo kabisa kwamba unampenda mungu unampenda kristo eh, unampenda roho mtakatifu na kwamba unapenda pia wale ambao wanapendwa na mungu mungu mwenyewe aliupenda ulimwengu akamtoa mwanawake wapekee ko wewe kutoa sehemu ya kile ambacho mungu amekubariki nacho unathibitisha kwamba hakika wewe unajua kupenda kwa hiyo nakupa ongera sana kumbuka tu kuna watu ambao hawawezi kufikiwa na injili isipokuwa kwa njia ya redio kao kila mara unaposhiriki kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio unasababisha wasioweza kufikiwa waweze kufikiwa na kila nafsi itakayoguswa na kubadilishwa basi hiyo inaingizwa katika hesabu yako mbinguni na siku utakaposimama kwenye kiti cha enzi cha kristo atakwambia ongera mtumwa mwaminifu ulikuwa mwaminifu katika aliyo madogo basi sasa hivi miliki mijii yote baada ya kusema hayo nataka tuanze tuendelee na somo letu sasa tuende kwenye wagalatia mlango ule wa kwanza mstari wa sita hadi wa tisa kumbuka tunachambua tunachambua uh, kitabu cha wagalatia anasema na kama ukusza vipindi vya nyuma kavitafute kuna mambo mengi ma, tu mazuri anasema nashangaa kwa kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliyewaita katika neema ya kristo na kugeukia injili ya namna nyingine wala si nyingine lakini wapo watu wa, wataabishao na kutaka kuigeuza injili ya kristo lakini ijapokuwa sisi au malaika wa mbinguni atawahubiria ninyi injili yoyote isipokuwa hiyo tuliowaubiria na alaaniwe kama tulivyotangulia kusema na sasa anasema tena mtu awaye yote akiwahubiria ninyi injili yoyote isipokuwa hiyo nilio mlioipokea na alaaniwe sasa mstari ule wa wasita tulishachambua tukaangalia injili iliohubiriwa na paulo na Piyo, na ni injili ya namna gani moja ilikuwa ni injili habari njema inayomuhusu yesu kristo na kila kitu alichokifanya lakini pia tukaona ni habari njema inayohusu ufalme wa mungu tukaona pia ni habari njema inayohusu neema yesu kristo na, na kipindi kilichopita tukamalizia kuangalia jinsi ambavyo tunao tunao msamaha wa dhambi yani unao msamaha lini aaunao mamahii saini tunao msamaha wadambi, na wa dhambi uwingi dambi sa nawingiwa eake tu moja kitu kidogo hebu eu enye manetut hii watu wanaweza wnae tunazungumza nini waefeso mlango ule wa kwanza <coughs> unakumbuka tulisoma mstari wa tatu mpaka ule wa, wa saba eh? moja nisome tena chapchap chap. anasema atukuzwe mungu baba bwana wetu yesu kristo aliyetubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo kama vile alivyotuchagua katika yeye yn yani kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasio na hatia mbele zake katika pendo tano kwa kuwa alitangulia kutuchagua ili tufanywe wanawe kwa njia ya yesu kristo kulingana na radhi ya mapenzi yake sita na usifiwe utukufu wa neema yake ambayo ametuneemesha katika huyo mpendwa saba katika yeye huyo kristo yani kwa damu yake tunao ukombozi wetu msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wa neema yake stumesamehewa si dhambi zetu dhambi zetu zimeondolewa sawasawa na wingi wa neema yake lakini angalia anasema mar katika yeye yani kristo kwa damu yake tunao ukombozi wetu msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wa neema yake sijui si kama unaona hichi kitu na angalia a tunao ukombozi wetu msamaha wa dhambi tunao ukombozi wetu msamaha wa dhambi sasa ngoja tufanye hivi tuende kwenye warumi maaktaa nikuonyeshe ni kwa nini neema inakuwa ni habari njema tuende, tuende kwenye warumi mlango wa tatu alafu tutaenda na kwenye halafu tutarudi hapa takwenda kwenye wabrania twende warumi mlango wa tatu alafu ntaanza mstari ule wangapi mstari wa ishiri wa, wa, wa, wa na moja eh, mpaka amisarilasinangasi <laughs> na ngapi tano mpaka amiseriwa si na nne ama mbaka sina tano nini anasema lakini sasa haki ya mungu imedhihirika pasipo sheria inashuhudiwa na torati na manabii ni haki ya mungu iliyo kwa njia ya imani katika yesu kristo kwa wote waaminio maana hakuna tofauti kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu wanahesabiwa haki bure kwa neema yak wanahesabiwa haki bure kwa nini unahesabiwa haki bure wanahesabiwa haki bure wanahesabiwa haki bure kwa neema yake kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu ambaye mungu amekisha kumweka awe upatanisho sasa hebu goje nirudie rafiki nirudie nirudiule mstari wa ishir n tatu anasema kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu hakuna mtu yeyote ambaye amekwenda kwenye mikutano ya injili ambaye hajakutana na u mstari kusomewa kwamba wote kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu lakini ukisoma kwenye uu mstari utaona kwamba hakuna kituo hajaweka stop hajaweka nukta kwao ten inaendelea sawa ndomaana hata nilivoanza kusoma iniaza kusoma kuanzia mstari wa ishmoja o mstari wa t anasema kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu kwao anasema hawa wote waliofanya dhambi anasema wanahesabiwa haki bure kwa neema yake wanahesabiwa haki bure kwa neema yake kwa lugha nyingine wanahesabiwa haki pasipo wao kufanya chochote kwa sababu gani kwa neema yake kwa nini kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu ta anasema kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu wanahesabiwa haki bure wanahesabiwa haki bure kwa neema yake kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu ambaye mungu amekusha kumweka awe upatanisho kwa njia ya imani katika damu yake ili aoneshe haki yake kwa njia ya imani katika damu yake wanasema wote wanahesabiwa haki bure sasa anasema hivi Ungena kwenye mkutano mtumishi akasema akasema kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu watu waitikie wa wanahesabiwa haki bure kwa neema yake si akaishia si ya katikati Make, watu ataa watikie kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu waanze waanze kuomba kuomba rehema lakini kwamba kwa sababu wote wanafanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu wanahesabiwa haki bure kwa neema yake kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu wanahesabiwa haki bure kwa neema yake wanaondolewa dhambi zao bure kwa neema yake wanatakaswa bure kwa neema yake wanasafishwa bure kwa neema yake kwa nini kwa njia nini anasema kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu kwa njia ya ukombozi katika kristo yesu kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu kwa njia ya ukombozi ukomboziulio katika kristo yesu sasa hasatende taratibu nataka tuangali ilineno ukombozi ili neno ukombozi, ukombozi. manake tumona wenye wefeso mojasaba na tunaona tena pa natu, natu, neno ukombozi linatumika ku, kukomboa maanake tulikuwa watumwa kwa sababu ya dhambi ukisoma yohana mlango wa nne bwana yesu anazungumza na wayahudi kwanzia e mstara wa h4 paa hs anasema kila atendae dhambi ni mtumwa wa dhambi kwao sisi tulikuwa watumwa wa dhambi tulikuwa tuko utumwani yesu kristo kwa damu yake ya thamani akaja akatununua akatukomboa tumenunuliwa kupitia da tumenunuliwa huna namna ya kuweza kujitoa huwezi ukajitoa kutoka katika utumwa wa dhambi kwa maneno yako ni psi haiwezekani ingekuwa inawezekana yesu kristo kufa asinge kuja kufa okay kama uamini ngoja nikuonyeshe twende kwenye ufunuo <coughs> ufunuo mlango wa kwanza ntasoma mstari ule wangapi mstari wa nisamia naanzia katikati kwa ajili ya kuokoa mda mstari wa... Wa... Wa... wa tano anasema tena zitokazo kwa yesu kristo shahidi aliye mwaminifu mzaliwa wa kwanza waliokufa na mkuu wa wa, kufa, damkuwa, wa, wa dunia yeye atupendae na kutuosha dhambi zetu katika damu yake na kutuosha dhambi zetu katika damu yake na kutufanya kuwa ufalme na makuhani kwa mungu wetu kwa, anatuosha dhambi zetu kwa damu yake ataa tene mlango wa tano alafutasa wa watis mpaka wa wakumi mlango wa tano wa tislhadiwakumi ufunuo tano tisa hadi kumi anasema nao waimba wimbo mpya wakisema wastahili wewe kukitoa hicho kitabu na kuifungua miuri yake kwa kuwa ulichinjwa ukawa fidia kwa mungu na kwa damu yako watu wa kila kabila na lugha na jamaa sasa tafsiri imekuwa mbovu kidogo oja nisoa kwenye kwenye, kwenye biblia ile suv ya zamani hmm? hii nilikuwa nasoma ni, ni hivi nao waimba wimbo mpya wakisema wastahili wewe kukitoa hicho kitabu na kuzifungua muhuri zake kwa kuwa ulichinjwa ukamnunulia mungu kwa damu yako watu wa kila kabila na lugha na jamaa na taifa ukamnunulia mungu kwa damu yako ukamnunulia mungu e, kiswahili tafsiri ya kiswahili kipya nasema ukawafidia fidia e, kwa kuwa ulichinjwa ukawafidia ukawafidiakwai ukawa fidia, kwa, ukawa fidia, ukawa fidia na kwa damu yako ukawa fidia kwa hiyo dhambi ikifanyika lazima ua kuna fidia na fidia ni damu ya yesu fidia sio maneno yako na zaburi ya moja, my friend hata kwenye agano la kale dhambi ilikuwa iondoke kwa zaburi ya zabur dhambi ilikuwa inaondoka kwa damu ya kondoo na damu ya, ya ngombe ambao walikuwa wanachinjwa kwa ngombe ilikuwa ni kwa ajili ya kuondoa dhambi ya kuhani mkuu na kondoo ilikuwa ni kwa ajili ya kuondoa dhambi za wana wa hata kwenye agano la kale pasipo damu hakuna dhambi yeyote ilikuwa ikiondolewa kwa hiyo tunaona yesu kristo kupitia damu yake imani katika damu yake imani katika neema yake dhambi zetu zinaondolewa kwao tunakuwa tumenunuliwa kwao ukombozi ni kulipia sasa tumekombolewa kwa muda gani tumekombolewa kutoka katika dhambi kwa muda gani tuende waibrania tuende waibrania mlango wa, e, wa wa wangapi tisa waibrania mlango wa tisa taanza msara wa 11 wahibrania mlango wa ti msarwa kuinamoj anasema hivi mpaka wa kumi na mbili pale lakini kristo akiisha kuja aliye kuhani mkuu wa mambo mema yatakayokuwapo kwa hema iliyo kubwa na kamilifu zaidi isiyofanyika kwa mikono maana yake isiyo ya ulimwengu huu wala si kwa damu ya mbuzi na ndama bali kwa damu yake mwenyewe aliingia mara moja tu katika patakatifu akiisha kupata ukombozi wa milele kao manayake tumekombolewa kutoka katika dhambi milele milele my friend wewe ambaye imani yako iko kwa yesu kristo wewe umekombolewa umeshiriki umepokea msamaha wa dhambi wa milele sio tu kwamba dhambi zako zilizopita zimeondolewa zimeondolewa dhambi zilizopita dhambi zilizopo na zitakazokuja hii ni habari njema kwa hiyo mapepo yako yanalipuka nasema oh, mwalimu nashukuru sana sasa ngoja nikawe kicheche ngoja niende mtaani nikaibe kuku za jirani wakata wakatakukamata watakufunga wewe ngoja ukaibi ukamatwe na kuku wa jirani alafu useme kwamba tumesamewa dhambi zetu zote utafungwa no mungu kwa upendo wake kwa mapenzi yake ameondoa dhambi zako zote zilizopita zilizoko na zinazokuja hakuna kitu chochote kinachoweza kuingilia uhusiano wako na mungu na amefanya hivi kwa sababu ya nini sawasawa na wingi wa neema yake waefeso 1sb amefanya hivi sawasawa na wingi wa neema yake dhambi zetu zimeondolewa mi lele tumepata ukombozi wa mi lele sawasawa na wingi wa neema yake hii ndio habari njema ambayo paulo alikuwa anahubiria wagalatia na watu wakisikia hawataki wanaanza kuingiza sharti eh? wanaanza kuingiza hadithi zao sasa turudi pale kwenye nani turudi kwenye kwenye wagalatia sasa moja msara wasit mechukua siku nyingi kweli anasema nashangaa kwa kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliyewaita katika neema ya kristo na kugokea injili ya namna nyingine kwa lugha nyingine paulo anasema hivi nimewaletea habari njema kwamba msamaha wa dhambi zenu dhambi zenu zimeondolewa mmekombolewa mmenunuliwa mmelipiwa fidia mkatolewa katika utumwa kutoka katika dhambi sasa mko huru milele kwa anawashangaa watu wanapoacha kutia imani yao kwa yesu kristo na damu yake alafu wanaanza kutia imani kwenye zaburi a 51 wanaanza kutia imani kwenye zaburi ya 3b wanaanza kutia, kutia imani kwenye mafundisho ambayo yamejaa ya mambo ya up... yaanakichwa wala mguu ambayo hayana imani kwa yesu kristo nje ya imani katika damu ya yesu kristo hakuna ondoleo la dhambi nisikilize rafiki inachokuambia nje ya imani yako kwa damu ya yesu kristo hakuna ondoleo la dhambi dhambi yako dhambi yangu mimi zimeondolewa dhambi zetu zimeondolewa kwa sababu ya imani yetu kwa yesu kristo na kupitia imani yetu kwa yesu kristo dhambi zetu zimeondolewa sawasawa sawa na wingi wa neema ya mungu na kwa sababu hiyo tukirudi kwenye waefeso waefeso waefeso kuna kitu tena famakit t toafes s anasema hiv katika yeye huyo kristo yani kwa damu yake tunao ukombozi msamaha wa dhambi tunao ukombozi msamaha wa dhambi tunao sasa hivi tunao rafiki hebu hapo uliposema ni nao ukombozi msamaha wa dhambi rudia tena sema ni nao omboz omboz unao a msamaha ukombozi unao msamaha wa dhambi si unao sio unaenda kupata unao kwa sababu ya imani yako kwa yesu kristo sasa hivi unao unao msamaha wa dhambi unao ukombozi ukombozi wa muda gani ukombozi wa milele msamaha wa wa dhambi muda mdagani samawadhambi wa milele unao sasa hivi kwa sababu ya imani yako kwa yesu kristo sio kwa sababu ya zaburi ya hamsina moja sio kwa sababu ya maombi enu mnayofanya nnonno mnao no. kwa sababu ya imani yako katika jina la yesu imani yako katika damu ya yesu kris o unao samaa wa dhambi unao Lisi, lazima una ujasiri hivyo na huu msamaha wa dhambi ni sawasawa na wingi wa neema yake yae na wingi wa neema yake unasema sasa e, e, mwalimu vipi nikilikoroga ukilikoroga unao ukiliorogaunao wa dhambi lakini vipi ka unao msamahaaamazaaaunao wa dhambi si lazima una unao wa dhambi kwa sababu gani neema ndio inayovunja nguvu ya dhambi okay kama uamini ngoja kitu kwenye kwenye warumi hey, hey. Kwenye warumi warumi mambo nikakuonyesha mlango Wengine wa dhambiauoesh si, iee ni muhimu sana imani yako katika neema si nadakika like, chache a kimoja tumeanzi warumi tano alafu nianze mstari ule wa ishirini wa, wa warumi tano ishirini hadi ishirina moja anasema lakini sheria torati amri kumi iliingia ili kosa lile liwe kubwa sana na dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi anasema dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi kwao usikubali bilisa ya kurubuni dhambi ukitokea umekosea umefanya makosa umeharibu umekoroga umefanya nini umefanya nini anasema yes dhambi angalia <laughs> ule angaliamtano a ishin anasema na dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi zaidisi siju nyea kitu nachokizungumza rafiki kwao imani yako kwa yesu kristo kwamba neema iko nyingi neema tunayo neema ya kutosha ambayo inaweza ikashinda dhambi yako na ndio maana dhambi yako imeondolewa milele sasa unasema kwa kwao mwalimu sasa kwa kwa nani neema ilipozi, nani dhambi ilipozidi neema imekuwa nyingi zaidi kwa sasa tukafanya kile avile tunavyotaka okay angalia tunaendeleaarh lakini sheria iliingia ili kosa ili kosalili iliyokubwa kwa torati sheria a mrikumi kazi yake ni kukuza kumagnify kuamplify dhambi zako ili kwamba kama vile dhambi ilivyotawala katika mauti vivyo hivyo kwa njia ya haki neema itawale hata uzima wa milele kwa yesu kristo bwana wetu kwao nakusikia sali so lako nasema warumi mstari wa kwanza tuseme nini basi tudumu katika dhambi ili neema izidi kuwa nyingi hasha sisi tulioifia dhambi tutaishiji tena katika dhambi uh-huh. wewe ulioifia dhambi utaishi tena katika kitu ambacho nakuonyesha anasema dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi neema nini tumesamewa dhambi zetu sawasawa sawa na nini na wingi wa neema ya mungu ko dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi okay kwa kuwa dhambi inapotokea kuna neema ya kutosha kushughulika na hiyo dhambi je inamana nizidi kukaa katika dhambi paul anasema hasha sisi tulioifia dhambi weo ulizalio mara ya pili umeifia dhambi utaishiji tena katika dhambi kwao neema inakusaidia nini ninin katika neema ngalo starwa kumi na nne wa kumdani, rumi sita wa gal anasema hivi anasema kwa maana dhambi haita watawala ninyi kwa sababu hamui chini ya sheria bali chini ya neema ko nitakapotia imani yangu katika neema ya mungu imani yangu katika damu ya yesu kristo nikaamini kuwa ninao sasahivi ninao msamaha wa dhambi sawasawa na uwingi wa neema yake na kwamba dhambi inapozidi neema inakuwa ni nyingi zaidi kuliko dhambi then hii neema inasababisha dhambi simtawale tena maanake inavunja nguvu ya dhambi katika maisha yangu na inanifanya sasa niishi katika uhuru katika haki ya kristo on come on that is good news hiyo ni kama wewe una tatizo umekuwa unatatizo una changamoto kama nasema kuna vitabia fulani fulani vinanisumbua this is the solution solution ufumbuzi ni neema ya yesu kristo anasema tunao sasa hivi msamaha wa dhambi sawasawa sawasawa na wingi wa neema ya mungu sio sawasawa na maombi ya rehema sio sawasawa na zaburi ya hmoj sio sawasawa kwa sababu ya tumefunga no, no, o no. sawasawa na wingi wa neema yake na dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi na neema inatani neema inaondoa dhambi imeondoa dhambi muda gani miilele dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi o tudumu katika dhambi ili neema izidi kuongezeka hasha kwa nini kwa sababu sisi tumeifia dhambi na kwa maneo ninapoamini kwamba ninao msamaha wa dhambi masaa ihirina manne kwa sababu ya neema ya yesu kristo inasababisha neema itende kazi katika maisha yangu na warumi nasemaje kwa maana dhambi haitawatawala ninyi kwa sababu hamui chini ya sheria bali chini ya neema lakini nikiamua kurudi kwenye amri kumi kwenye sheria shiri, kwenye maana ake nini dhambi itanitawala nikikaa chini ya neema dhambi haintawali nikikaa chini ya sheria dhambi tantawala ndio maana wale mlio mabingwa wa kuomba rehema kwa zaburi ya moja na wa na kabla dhambi saburia dhambi mmekuwa ni vinara wa kufanya dhambi wewe unajua mchungaji wako anajua na wewe na mchungaji wako na a-na mtume na, na nabii wote mnajua na kwa mnaona aibu aibu lakini tena mnakuja kwenye kila siku dhambi kwa sababu gani mmekataa kutia imani katika jina la yesu kristo mmekataa kutia imani katika damu ya yesu kristo mmekataa kutia imani katika neema yake na kwa dhambi na watawala lakini leo hii kama unaweza ukageuka ukaamua kuamini injili kwamba dhambi zako zimeondolewa unao msamaha wa dhambi kwa sababu ya imani yako kwa yesu kristo masaa ishirini na manne sawa sawa na uwingi wa neema yake leo hii ukiamini neema inaanza kufanya kazi nguvu ya hiyo dhambi inayokusumbua inavunjika angalia warumisa 14 kwa maana dhambi haitawatawala ninyi kwa sababu hamui chini ya sheria bali chini ya neema na uzuri zaidi ukienda kwenye kwenye tito nimalizie chapchapu e, tito tito mlango wa pili wapil e, tito mlango wa pili angalia angaliola mstari wa 11 anasema hivi anasema anasema maana neema ya mungu iwaokoayo wanadamu wote imefunuliwa kumi na mbili nayo yatufundisha kukataa ubaya na tamaa za kidunia tupate kuishi kwa kiasi na haki na utaua katika ulimwengu huu wa sasa sio tu kwamba neema inakupa nguvu ya kushinda dhambi lakini pia inakufundisha namna ya kuenenda ili uweze kuishinda dhambi torati amri ru inakwambia usifanye usifanye usifanye usifanye haikupi nguvu ya kushinda dhambi torati wala haikufundishi namna ya kuenenda ili uweze dhambi neema sio tu tua inakufundisha lakini pia inakupa nguvu ya kuweza kushinda dhambi swali a lanu ihili hii kukaa chini ya neema ya ya ya musa uamuzi ni wako na kama umeamua unataka kukaa chini ya neema hatua ya kwanza ni kutia maniyaokwa yeu kist o nakukaribisha utoe maisha yako kwa yesu leo ili awe bwana na aili wa maisha yako fanya yafuatayo yatoe kwenye vilindi vya moyo wako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa bana memi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya maombi mafupi na kupa ongera kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe maro, Basis, kutani, kesemuda, Mahu, na ukabidhi mikononi roho mtakatifu ambako ni salama basi si kesho muda na wakati kama huu binalamu unaweza kulima gari nayeukt hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya radio, YouTube, google podcast redioyoutubegl pcastapplecasttytelegam pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima hous uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maombezi itakayoanza saa kumi na dakika hahi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika hahi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bauba uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu snambai 7 sta 4 tan bii arobainna mbili au sfri 7aba 8 t ia tan ia bii arobainina mbili au sifuri 6t saba tat ta 2i arobain mbii kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayokuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha nema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya jumapili kinaanzi saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa redio habari maalum 977 fm kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya mbali bilisi tupigie simu namba 762 au 7892 a 67242 ni tarudia 7622a789 a22 au67 por poor