vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na natn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwa anasema kuna haki ya mungu na kuna haki ya kibinadamu na anasema shida ya wayahudi wamekataa kujiweka chini ya ya haki mungu kujitiisha chini ya haki ya mungu ni kupi ule anasema kwa maana kristo ni mwisho wa sheria ili kila aaminie am, ahesabiwe haki kwa lugha nyingine anasema ninapopia imani yangu kwa yesu kristo ninapomwamini yesu kristo sheria inafikia mwisho katika maisha yangu na kwa maana hiyo nakuwa nimejitiisha nimejiweka chini ya haki ya mungu pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naita urumagadi nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo mwenye haki anatakiwa kuishi kwa imani na pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu hivyo ni lengo basi la vipindi na mafundisho ya neema na kweli kujenga imani yako na kujengea uwezo wewe ili mwenendo wako wa kila siku uwe ni mwenendo unaompendeza mungu kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uwezo kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anapata mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya video basi unaweza kwenda kwenye youtube channel yetu ambayo inakwenda kwa jina la mwalimu huruma gadi na subscribe ukisubscribe nakkuboneza kengele lakini pia utakapoangalia video yote tafadhali usisaau kuik pamoja na kushea ukifanya hivyo unashiriki katika kueneza ni kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya kwanjia, sauti pia tunapatikana katika uh, podcast mbalimbali ikiwa ni pamoja na google podcast apple podcast apple pamoja na spotify andika tu mwalimu huruma gadi alafu utaingia utasubscribe utakuta mafundisho yanayoendelea lakini na mafundisho lukuki ya huko nyuma nao utaweza kujifunza kwa kina kabisa na kuweza kupiga hatua katika safari yako ya kiroho lakini pia tumekusogezea karibu zaidi kama ungependa kupata mafundisho ao kwa njia ya whatsapp ama kwa njia ya telegram basi kuna groupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi ukasema niunge tuma ujumbe huo katika namba sfui 78 9 t5 ss b4 mbili s78 9 ta s24 bil nawe utaunganishwa um nitoe Ni shukurani kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli na umekuwa ukihamasisha wengine kuweza kusikiliza lakini zaidi ya yote umekuwa pia ukienda kufundisha na kuwashirikisha kile ambacho mwenyewe umejifunza asante sana kwa upendo wako kwa watakatifu asante sana kwa kutii agizo la bwana na mwakozi wetu yesu kristo ni kushukuru pia wewe ambao umekuwakufanya maombi kwa bidii bila kuchoka ukiomba kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya washirika na wa vipindi vya neema na kweli lakini pia kwa ajili ya pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi yako maombi yako yanafanya kazi na mwisho nitoe shukurani kwako kwa wewe ambaye umeamua kumheshimu mungu kwamato-kwa kwa, uh, mapato yako kwamba umeamua kila mwezi kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio kuhakikisha kwamba mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli yanasikia asante sana kwa kuthibitisha upendo wako kwa mungu kwa kuonyesha upendo wako kwa kristo pamoja na eh, wanadamu walioumbwa katika sura na mfano wa mungu nakushukuru kwa vile ambavyo umeweza kuvunja roho ya uchoyo na kwa maana hiyo unanenda katika roho ya ukarimu na najua ukarimu wako huo pia unawaingia na watu wengine na kupitia matoleo yako na injili kuwafikia watu mungu anapata utukufu kwa sababu ya uti wako ongera sana rafiki na kama haujaweza kuwa na kufanya maamuzi ya kuchangia gharama za vipindi vya redio kila mwezi basi fursa iko wazi na kukaribisha uweze kufanya namna hiyo mwisho basi napenda tuingie kwenye tuendelee na somo letu tulikuwa tumeanza uo nachambua kitabu cha wagalatia ama barua ya paulo kwa wagalatia tulishamaliza uh, mlango wa kwanza kwenye wiki yetu ile ya kwanza sahii tuko kwenye mlango wa pili na tulishaongea mambo mengi sitayarudia tena kwa hiyo moja kwa moja nataka tuende kwenye wagalatia mlango wa pili tuanze ule msara wa, wa kumi na moja tujikumbushe kidogo alafu tutaendelea kwao paulo anasema hivi lakini kefa alipokuja antiokia nalishindana naye uso kwa uso kwa sababu alistahili hukumu kwa nini anasema kwa maana kabla hawajaja watu kadha wa kadha waliotoka kwa yakobo alikuwa akila pamoja na watu wa mataifa lakini walipokuja wao akarudi nyuma akajitenga huku akiwaogopa waliotairiwa yaani wayahudi ama wanaoshika taurati ama wataalamu wa amri kumi na hao wayahudi wengine wakijigeuza pamoja naye wakajigeuza pamoja naye hasa na barnaba pia akachukuliwa na unafiki wao kwa hiyo anasema anasemauo ni unafiki 4 walakini nilipoona ya kuwa njia yao haiendi sawasawa na ile kweli ya injili nalimwambia kefa mbele ya wote ikiwa wewe uliye myahudi wafuata desturi za mataifa wala si za wayahudi kwa nini unawashurutisha mataifa kufuata desturi za wayahudi labda nielezee kidogo kwenye nchi kipengele hapa anachosema paulo ni kwamba wewe petro ni myahudi lakini hauendeshi maisha yako kwa kufuata desturi za wayahudi unaendesha maisha yako kwa kufuata desturi za watu wa mataifa lakini wakati huo huo unajaribu kuwashurutisha wengine watu wa mataifa waishi maisha yako kwa kufuata desturi za wayahudi ngoja nikupe mfano huu ngoja nikwambie watumishi wengi sana na wachungaji wengi sana hasa waliokwenda vioni wanafahamu kwamba bila neema hakuna uokovu wanafahamu kwamba haki mbele za mungu inapatikana kwa imani wanafahamu kwamba dhambi ilishaondolewa mfano ukienda kwenye kwa mfano imani ya mitume makanisa mengi yanakiri imani ya mitume na katika kiri imani ya mitume naanza namwamini mungu baba mungu sawa yesu roho takatifu n a ak a kisishirika wa takatifu alafu anasema ondoleo la dhambi ondoleo la dhambi kwa hiyo kwenye kila jumapili kwa mfano mimi nimekulia luthran kila jumapili lazima mkiri imani ya mitume ama imani ya nikea na tunakiri kwamba dhambi imeondolewa lakini watu wanaongea kitu kimoja alafu tunachokitenda ni kitu kingine kwa hiyo shida ni kwamba watumishi wengi wanaijua kweli na wao wanaishi kwa kufuata neema lakini wanawabebesha washirika wao mzigo wa torati na ukiwauliza sasa so, ukiwafundisha kweli wakijua neema utaangitana enye a utaaribu ai ania litatambaratika ahiifu kanisa nila huyu mtu Azifu kanisa afu ania yndolia fu ndolemwaga damu yake akanunua hili kanisa wao wanaishi kwa kufuata neema lakini wanabebesha kongwa washirika wao na kuwapeleka katika torati ndicho ambacho petro alikuwa nasipanya. petro r kwa kufuata desturi wayahudi alikuwa anaishi anachanganyika na watu wa mataifa hana shida lakini walivokuja watu wa wayahudi wenzake ghafla petro amegeuka amekuwa mnafiki anataka ku anafuata desturi za wayahudi na kuwalazimisha watu wa mataifa wapate desturi wayahudi kwao paulo anasema nikamkemea sasa inawezekana ue ni mtumishi unanisikiliza na kweli unaijua lakini unaogopa kufundisha kweli kwa sababu unaona ukifundisha kweli watu wako utakuwa hauna udhibiti utakuwa hauna control ya watu wako sikiliza ndugu hawa watu hujawafia wewe hukumwaga damu yako hata moja na hata ungetaka kumwaga damu yako damu yako ni chafu sio sai kama ya yesu kwa haiwezi ikawanunua ika kumbuka tuliona kwamba tumelipiwa fidia kwa damu ya yesu kristo na damu yangu mimi na damu yako wewe kabla ya mara pili aa ni chafu haiwezi ilikuwa ahitajika damu ya kristo pekee yake ambaye hana mawao wala lawama kama yesu kristo ndio amewanunua kwa nini usiwafundishe kweli ambaye ataamua kuondoa kanisani kwako ama kuishi kama blisi kakua ameijua kwa kweli kwamba iko chini ya neema inakuonyesha kwamba ndani mwake alikuwa jabalia alikuwa ni ibilisi tu hiyo neema imekusaidia kumwibua ibilisi ndani mwake kwao swala sio tu kuwa na watu kuwa na watu ambao wanakuwa wanabadilika na kumfanania kristo tuko sawa sasa ntarudi ule mstari wa, wa kumi na nne tena alafu tupige hatua kwao anasema walakini nilipoona ya kuwa njia yao yaani ya petro na wale nakta barnabas nilipoona ya kuwa njia yao haiendi sawasawa na ile kweli ya injili na aliwaambia kefa mbele ya wote ikiwa wewe uliye miyahudi wafuata desturi za mataifa wala si za wayahudi kwa nini unawashurutisha mataifa kufuata desturi za wayahudi kumi na tano sisi pauloh anazungumza sisi tulio wayahudi kwa asili wala si wakosaji wa mataifa kwa kwayo wayahudi walikuwa wanajuna wao ni bomba alafu hata mataifa wote ni chafu kwao paul anasema sisi tulio wayahudi kwa asili wala si wakosaji wa mataifa hali tukijua ya kua mstariwak6hali tukijua ya kuwa mwanadamu hahesabiwi haki kwa matendo ya sheria bali kwa imani ya kristo yesu sisi tuliomwamini kristo yesu ili tuhesabiwe tulimwamini kristo yesu ili tuhesabiwe haki kwa imani ya kristo wala si kwa matendo ya sheria maana kwa matendo ya sheria hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki sasa sasa hapo hapo mwambie mwenzio kaa mkao tunaanza kugonga injili petro anaanza anaanzaetipetro paulo anaanza kuleta swala la haki inaopatikana kwa imani sasa unisikilize vizuri maanatunataka tuchambue hapa kumbuka nilikwambia mambo manne paulo anayazungumzia haki inayopatikana kwa imani ilio kwa yesu kristo jinsi watu wa mataifa ambavo wanaingia kuwa sehemu ya agano ambalo mungu aliingia na abrahamu na ambao tunaona wanaingia kwa imani tutaangalia tatu jinsi ambavyo uh, tumekuwa wana wa mungu kwa sababu ya imani kwa yesu kristo na nne namna ya kuishi maisha ya neema kupitia kuwezeshwa na roho mtakatifu good kwa hiyo msarulo wa kumi na wa sita naurudia sikia ma anavyosema hali tukijua ya kuwa mwanadamu ahesabiwi haki kwa matendo ya sheria bali kwa imani ya kristo yesu sisi tulimwamini kristo yesu ili tuhesabiwa haki kwa imani ya kristo wala si kwa matendo ya sheria maana kwa matendo ya sheria hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki sasa kuna vitu kaaa tuvizungumze hapa rafiki haki tulisheangaliwa kwenywatuizungumze kitu cha kwanza tafsiri nyepesi ya haki ni hii haki ni kuwa kama vile mungu anataka uwe kwa lugha nyingine haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari wala kasoro ya aina yoyote tunakenda sawasawa nikitaka kukupa tafsiri ndefu ya haki tungesema hivi haki ni asili ya mungu ndani ya mwanadamu inayomtenga na dhambi mauti laana pamoja na kuzimu na kumpa maisha yenye uzima yenye haki na kumfanya awe na mamlaka juu ya ibilisi na kazi zake zote Kweo kwa hiyo kwa lugha nyingine haki ni asili ya mungu ndani ya mwanadamu haki ni asili ya mungu ndani ya mwanadamu sasa unaposoma bibilia utakuta kuna haki za aina mbili na kwa bahati mbaya wakristo wengi na hata viongozi wanaowaongoza awa wakristo hawajui haki ni nini na kwa sababu hawajui haki ni nini imekuwa ni vigumu kwao kujua haki inapatikanaje na maisha ya haki watu wanaishi vipi na kwa maana hiyo imekuwa ni chanzo cha mkanganyiko ndio maana siku moja wana furaha wanajiona watakatifu kwa sababu wametoka kanisani kwenye mkesha akirudi nyumbani akishakrofshana na watoto ama na jirani ndeni tayari furaha ujasiri wote unayeyuka akiwa kwenye maombi ya kufunga anajiona mtakatifu akitoka kwenye maombi ya kufunga baada ya siku mbili tatu anajiona mchafu kwa hiyo haki ya huyu mtu ina hali yake hali ya uhusiano kwenye mtizamo wake mbele za mungu kuna siku iko matawi kuna siku imeanguka kuna siku iko juu ya kilele cha mlima kuna siku iko bondeni hawa ni wakristo ambao tunawaita wakristo wakristoyoyo hmm, wakristo yoyo na ni kwa sababu wa, moja hawajui haki nini lakini mbili wameshindwa kutambua kwamba kuna haki za aina mbili ziko haki za aina mbili na paulo anajaribu kutuchungulisha paoa someena msara wa 1ina st Hmm? wagalatia 16 anasema hali tukijua ya kuwa mwanadamu hahesabiwi haki kwa matendo ya sheria anapozungumzia matendo ya sheria anazungumza kwamba unapima mwenendo wako kwa kufuata sheria kwa mfano neno linasema usiibe linasema usisingizie uongo usiue kwa hiyo inafika jioni unajipima unasema du leo nimefanya vizuri kweli sijaiba sijaua sijasingizia nimeikumbuka siku ya bwana na kuitakasa sijazini sijatamani ng'ombe wa jirani hiyo si. maanayake tunaita ni matendo ya sheria tunakwenda sawa sawa ndio maana kwa sababu ya sheria watu wamekuwa wepesi kunyoshea wengine vidole na napenda wakati tunakuwa tulikuwa tunaambiwa ukinyooshea mtu kidole basi vidole vitatu vinakuelekea wewe <laughs> na hili kanisa alielewi na yote hiyo vurugu inaingia kwa sababu hawajui kwamba kuna haki za aina mbili sasa twende mahali tukaangalie alafu tutarudi hapa kwenye wagalatia mbili kumi na sita tuende kwenye warumi mlango wa kumi warumi mlango wa kumi mstari wa kwanza e, tunasoma mpaka mstari ule wanne anasema hivi ndugu zangu nitakayo sana moyoni mwangu na dua yangu ni mwombayo mungu ni kwa ajili yao yaani paulo alikuwa anazungumzia wayahudi wenzake hawa wayahudi wakinapetwa wakinakefa ambao walikuwa wanaenenda katika unafiki wameshinda kusimama katika kweli ya injili anasema ndugu zangu nitakayo sana moyoni mwangu na dua yangu ni mombayo mungu ni kwa ajili yao ili waokolewe mbili kwa maana nawashuhudia kwamba wanajuhudi kwa ajili ya mungu lakini si katika maarifa kwa hiyo anasema wayahudi wenzake wanajuhudi sana katika kumtafuta mungu lakini kwa bahati mbaya juhudi yao sio katika maarifa anasema mstari wa tatu kwa maana wakiwa hawaijui haki ya mungu na wakitaka kuithibitisha haki yao wenyewe hawakujitia chini ya haki ya mungu sikia u mstari wa tatu nilikwambia kuna haki za aina mbili angalia anasema kwa maana wakiwa hawaijui haki ya mungu ko haki ya kwanza ni haki ya mungu na wakitaka kuithibitisha haki yao wenyewe haki ya pili ni haki ya kibinadamu anasema hawakujitia chini ya haki ya mungu kwa lugha nyingine inapofika kwenye suala la haki unatumia kipimo gani kujijua kuwa wewe ni mwenye haki kipimo cha mungu ama kipimo cha kibinadamu kwa kwaho anasema kuna haki ya mungu na kuna haki yao wenyewe kwa lugha nyingine haki ya kibinadamu na kwa bahati mbaya inaonekana mitaani na hata watu wasiokua wakrist wasiokoka nao wanajua kwamba kuna haki za aina mbili mimi wakati nakuwa na hata leo hii lebsskii sana sababu ya maendeleo lakini nakumbuka zamani ukitokea ubishi unawambia mwenzio apa, apia anapaja anasema, anasema haki ya mungu vile kwa nini anasema haki ya mungu vile kwa sababu pia anajua kuna haki ya kibinadamu na anajua haki ya, kibina, ya haki ya mungu ni kubwa ni thabiti inaaminika inakubalika zaidi kuliko haki ya kibinadamu hili tunalijua nenda mtaani nenda mtaaniskliawatoto akizungumza nenda mtaani kwa watu hata ambao sio wakristo ulitokea ubishi alafu mtu akataa a kwamba kito chake ni kweli anasema haki ya mungu vile kwa nini kwa sababu haki ya mungu ni kilele cha haki hasa leo hii tumekuja kanisani bahati mbaya sana hatujafundishwa hilo kwao anasema kuna haki ya mungu na kuna haki ya kibinadamu na anasema shida ya wayahudi wamekataa kujiweka chini ya haki ya mungu wamekataa kukubaliana na haki ya mungu wanalazimisha kusimama na kuenenda kwa kutegemea haki yao wenyewe tunapiga hataaudiapa le wn anasema kwa maana wakiwa hawaijui haki ya mungu na wakitaka kuithibitisha haki yao wenyewe hawakujitia chini ya haki ya mungu nn kwa maana ama kwa sababu kristo ni mwisho wa sheria ili kila aaminie ahesabiwe haki kwa nini kanasemama kujitiisha chini ya haki ya mungu ni kupi ule mstari wa mstariwan anasema kwa maana kristo ni mwisho wa sheria ili kila aaminie ahesabiwe haki kwa lugha nyingine anasema ninapotia imani yangu kwa yesu kristo ninapomwamini yesu kristo sheria inafikia mwisho katika maisha yangu na kwa maana hiyo nakuwa nimejitiisha nimejiweka chini ya haki ya mungu tunakonda sawa ama watuko sawa sasa watu wakishasikia aasema vipi kuhusu matayo tano kumi na saba mpaka kumi na nane sikuja kuitangua rai nimekuja kuitimiza tutafika huko lakini nataka tuelewane kwanza hapa angalowatat na, na wann tena kwa maana wakiwa hawaijui haki ya mungu na wakitaka kuithibitisha haki yao wenyewe hawakujitia chini ya haki ya mungu mungunn kwa sababu kristo ni mwisho wa sheria ili kila aaminie ahesabiwe haki kristo mm-hmm. ni mwisho wa nini mwisho wa sheria ili kila aaminie nini ahesabiwe haki sijui kawa unanipata rafiki kwa hiyo haki ziko za aina mbili haki ya mungu na haki ya kibinadamu unafahamu mwenyewe huo unaapa haki ya mungu vile hmm? kwa maana kristo ni mwisho wa sheria ili kila aaminie ahesabiwe haki kwa hiyo kristo anakuwa mwisho wa sheria kwa yule anayemwamini kristo kama haumwamini kristo sheria bado inafanya kazi katika maisha yako nakumbuka nilikwambia sheria ziko mia sita kumi na tatu unasema wapi imeandikwa naenda kasome kitabu cha walawi naenda kasome na kitabu cha hesabu alafu huanze kuhesabu maelekezo waliopewa sheria ambazo walipewa wana wa waisrael kumbuka sheria walizopewa wana wa israel zilikuwa ziko mafungu matatu fungu la kwanza ilikuwa ni uhusiano kati ya israeli na mungu ndio fungu la kwanza alafu fungu la pili ilikuwa ni uhusiano kati ya myahudi na myahudi ama muisraeli na muisraeli na fungu la tatu ilikuwa ni uhusiano kati ya muisraeli na watu ambao sio waisraeli nitarudia tena sheria mia sita kui na tatu ambazo mungu aliwapa taifa la israel zilikuwa ziko katika mafungu matatu fungu la kwanza ilikuwa ni uhusiano wa israeli na mungu fungu la pili la sheria ilikuwa ni uhusiano wa muisraeli na muisraeli na fungu la tatu ilikuwa ni uhusiano kati ya muisraeli na mtu ambaye sio mwisraeli na ukichukua mafungu yote hayo ukachanganya unapata sheria at na hapa hatuzungumzii taratibu za kunawa mikono za kuchinja mbuzi na kon... non, non, vitu na na hatuzungumzii hizo hizo hivyo ukichanganya unakuwa una sheria zaidi ya na na kama kuona atuzuumzi ituokanna az u a shea a aa zuzsam ko au wanake alieuaa tatizo la kutokwa kutokaadamu anasema alipita akashika pindo la vazi lake kwa nyuma alichokishika yule mama kuna ki, ki, kama kinini kikoi ki, kitambaa ki, kita hua wanajifunika wayahudi kinaitwa taliti ambao kama umeweza kuona kwa rafiki zetu waislamu wanakuaga wanayo nyekundu ama nyekundu na nyeupe ama inakua nyeusi na nyeupe kama kitambaa wanavaa juu ya mabega ndicho ambacho wayahudi nao walikuwa wanavaa na hiyo tit walikuwa natumia kwenye maombi kwenye hii taliti imefungwa in, ina kamba zimening'inia mwisho wakile kitambaa Eh, ni kama semeshukamaa kuna, kuna kamba, kamba zimefungwa zile kamba ina vifundo na kila kifundo ni sheria kwa hiyo ukihesabu vifundo vyote unapata vifundo mia sita kumi na tatu tunakwenda sawasawa kwahio anasema kristo ni mwisho wa sheria hizi mia sita kumi na tatu kwa kila anayemwamini kristo kwa mtu ambaye hamwamini kristo sheria zinasimama kwake bado toelewani kwa sababu sheria haimuhusu mtu wa haki bali inahusu waasi na wenye dhambi na waovu na kadhalika timotheo wa kwanza e, mlango wa kwanza kanz ule mstari wa nane. na na na kitu muda umeisha ila kama umenisikiliza nataka kupata haki ya mungu, na nimechoka na haki ya Fanya maombi ya mungu nimechoka nn aamaituda eishasaaa a binadamufanya maombiyafuatayo nawe utapata hii haki sema mungu mingoni, nimesikia habari njema naamini kwa moyo wangu wote kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki inakukaribisha katika familia ya mungu nakupa ongera na, na ukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama anaweza kutunza mpaka siku hile ya bwana basi tukutane kesho tena muda na wakati kama huu jina langu unaitwa huruma gani na yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gai ambaye amekuwa achikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya vyenehema na kweli kwa njia ya redio youtube google podcast apple podcast pdcastapplepdcasttfy telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima hau uliopochama tengero jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thathi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika thathi za jioni ili kushiriki ibada hizi pika katika ukumbi wa bao bao. uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambaris 7 6t 4 ta 2 aba mbii au sfi 7aba 8 t tan 2ii arobaina mbii au sfri6t saba tat tan 2 aoba mbii kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huruhuru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha neema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi juma kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya jumapili kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa radio habari maalum 977 fm kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubsibe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google naogle kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789522 au 675242 Se fuori saba si sa