vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kama wewe unamwita yesu kristo likuwa ni bwana na makozi wa maisha yako kama unasema wewe ni mkristo kwa maana ya kwamba una roho wa kristo ndani mwako anasema huwezi ukapata haki yoyote mbele za mungu kwa sheria kwa, kwa sababu mwenye haki anatakiwa kuishi kwa imani sasa kitakachokufanya wewe usiishi kwa imani ni kati ya mambo mawili moja labda ni kwa sababu ulikuwa hujuii na leo hii umesikia kwa o unajua au mbili una kiburi kwa sababu ya msimamo wa zehebu letu ambayo tunaita ni roho ya dini tpale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako w nanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo mwenye haki anatakiwa kuishi kwa imani na pasipo imani kumpendeza mungu wezekaikumpendeza basi ni lengo la vipindi vya neema na na kweli kuhakikisha kwamba tunajenga na kuimarisha imani yako ili mwenendo mwenendo wako kila siku uwe ni unaompendeza mungu kwa, kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa kwa ukifikiri bimbaya, bimbaya, ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri vizuri Hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri kufikiri kufikiri vizuri vizuri na ili kama na Christo, na kama kama kristo ili kuwa wa wa kristo anasikiliza na kujifunza mafundisho ya yani hema na kweli um, kumbuka tunaendelea na uchambuzi wa kitabu cha wagalatia na tuko katika mlango wa pili katia kitabu cha wagalatia lakini kabla kuendelea, amba, uh, ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho hayo kwa njia ya video basi unaweza kwenda kwenye youtube chanel na chanel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi usisahau kusubscrbe lakini pia usisahau ku bonyeza kengele ili mafundisho yote atakapokuwa s basi uweze kupata alat lakini zaidi ya yote utakapoangalia video basi usiache kulike pamoja na kushare. kwa kufanya hivyo unakuwa umeshiriki katika kueneza injili kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti pia tunapatikana katika google podcast katika apple podcast na spotify Unaozo ukaenda ukaendamle tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi subscribe utakuta mafundisho ambayo yanaendelea na mafundisho yote ya nyuma kumbuka mb zetu ni ndogo sana ni takriban takribanmb 11 tu kwa kila somo lakini zaidi ya yote tumezidi kukusogezea kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu e, ukasema niunge katika namba 78952278b4 b nawe utaunganishwa nitoe shukrani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema kila siku mafundisho ya neema na nakeli na kila siku mafundisho ya kristo na umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia na zaidi ya yote umekuwa pia ukienda kuwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho e, wewe mwenye majifunza kumbuka bwana yesu alitupa agizo tukahubiri injili kwa kila kiumbe lakini tukafanye mataifa yote kuwa wanafunzi wake sio wanafunzi wa musa wanafunzi wa kristo kwaho unapoenda kuwashirikisha watu injili ya kristo kweli ya kristo basi unakuwa umetimiza agizo la bwana yesu kwa vitendo na kwa ufasaha nitoe shukurani kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya waskizaji ya vipindi vya neema na kweli lakini pamoja kwa ajili ya kuangumii pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi yako endelea usichoke mwisho nipewe shukurani kwako wewe ambaye kwa mapaco yako umeamua kumheshimu mungu na umekuwa ukitumia sehemu ya mapato yako katika kuchangia gharama za injili ya kristo kuwapitia vindi vya neema na kweli katika relio asante kwa kuonyesha upendo wako kwa mungu asante kwa kuonyesha upendo wako kwa kristo asante kwa kuwapenda wanadamu ambao wameumbwa katika sura na mfano wa mungu pia tunasema asante kwa vile kwa kutumia fedha yako umesababisha mungu apate utukufu kwa ajili ya mafundisho haya yanavyogusa na, na kubalisha maisha ya watu hakika sababu yako ni kubwa sana na kama haujafanya maamuzi basi ya kuwa yakuwapna vipindi injili kwa njia ya redio basi ningekushauri uweze kufanya namna hiyo hutapungukiwa na, Huta na kitu zaidi ya moyo wako kuingia na furaha zaidi ya kuvunja roho ya uchoyo na kutembea katika roho ya ukarimu baada ya kusema hayo basi nataka tuendele na somo letu tuende kwenye wagalatia moja kwa moja mbili tuanze ule mstara wa kumina t5 mpaka wa kuminast paulo anasema sisi e, tulio wayahudi kwa asili wala si mataifa wenye dhambi lakini tukijua ya kuwa mstara wa s tukijua ya kuwa mwanadamu ahesabiwi haki kwa matendo ya sheria bali kwa imani ya kristo yesu sisi tulimwamini kristo yesu ili tuhesabiwe haki kwa imani ya kristo wala si kwa matendo ya sheria maana kwa matendo ya sheria hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki sasa watu wengi sana huwa wanapata wana changamoto eh, labda kule tuende kulekwanza tulichambua tuende kwenye warumi kumi tuliangalia uh, kipindi kilichopita warumi mlango ule wa kumi na tuanze msaulo wa kwanza mpaka wa wanne kwanza anasema ndugu zangu huyu ni paulo anazungumza kuhusu wayahudi wenzake ndugu zangu nitakayo sana moyoni mwangu na dua yangu ni mwombayo mungu ni kwa ajili yao yani wayahudi wenzake ili waokolewe mbili kwa maana nawashuhudia kwamba wanajuhudi kwa ajili ya mungu lakini si katika maarifa anasema wanajuhudi sana katika kumtafuta mungu katika kujishughulisha na mambo ya mungu lakini sio katika maarifa alafu anasema tatu kwa maana wakiwa hawaijui haki ya mungu na wakitaka kuithibitisha haki yao wenyewe hawakujitia chini ya haki ya mungu kwao nikakwambia tunaona hapa katika uu mstari watat anateleza haki za aina mbili moja ni haki ya mungu na mbili ni haki ya kibinadamu alafu nne anasema kwa sababu kristo ni mwisho wa sheria ili kila aaminie ahesabiwe haki kristo ni mwisho wa sheria ili kila aaminie ahesabiwe haki sasa tunaposema kristo ni mwisho wa sheria kuna wengine wanapata shida wanasema kama kristo ni mwisho wa sheria vipi kuhusu matayo 5 17ha8 sasa kabla ya kwenda hapo nieleze kitu hichi anasema kwa maana kristo ni mwisho wa sheria ili kila aamini ahesabiwe haki kwa lugha nyingine kristo anakuwa mwisho wa sheria kwa wale wanaomwamini kama haumwamini kristo sheria inaendelea ni kufanya kazi kwako siu kaa tunaelewana na hii nilisitiza haswa kwa wale ambao wamegeukia neema kristo ni mwisho wa sheria kwa wale ambao wanamwamini wale ambao hawamwamini sheria bado inafanya kazi kwao kwa kwa. tende nisome mstari wa nne tena kwa maana kristo ni mwisho wa sheria ili kila amini ahesabiwe haki kumbuka haki ni asili ya mungu ndani ya mwanadamu haki ni kuwa kama vile mungu anataka uwe kwaho kuna mstari wa tano anasema hivi kwa maana musa aliandika juu ya haki itokayo kwa sheria ya kuwa mtu afanyaye hiyo ataishi kwa hiyo mtu afanyaye hiyo ataishi kwa hiyo na hapa ndipo tunapopata sentensi inayosema matendo ya sheria matendo ya sheria maana yake ni kwamba ni matendo yanayotokana na mtu kutunza sheria na sheria tuliona ziko mia s1t kwao anasema kwa maana musa aliandika juu ya haki itokayo kwa sheria ya kuwa mtu afanyaye hiyo ataishi kwa hiyo st bali ile haki ipatikanayo kwa imani yanena hivi usiseme maoni mwako ni nani atakayepanda kwenda mbinguni kwa kwaho anasema kuna haki haki ya sheria ama haki ya kibinadamu inapatikana kwa matendo ya sheria na haki ya mungu inapatikana kwa imani iliyo kwa yesu kristo narudia tena haki ya kibinadamu inapatikana kwa matendo ya sheria kwa lugha nyingine inapatikana kwa kutimiza na kutunza torati ya musa na haki ya mungu inapatikana kwa imani iliyoelekezwa kwa yesu kristo tuko sawa mpaka hp sasa mtaliache hilo linaning'inia hivyo alafu tutalirudia turudi ule mstari wa nne kwa ho mstari wa nne anasema kwa maana kristo ni mwisho wa sheria ili kila aminia hesabiwa haki kwa lugha nyingine naweza nikapata haki kwa kumwamini yesu kristo ama nikatafuta haki kwatika torati ya musa mfano mzuri twende kwenye kwenye kwenye kwenye warumi hiyo hiyo no sio warumi matendo ya mitume sore matendo ya mitume mlango wa kumi na tatu alafu mstari ule wa thathi 8n mstari wa hh8 anasemampaka htti matendo ya mitume kumi na tatu thath nan anasema basi naijulikane kwenu ndugu zangu ya kuwa kwa huyo yaani yesu mnaubiriwa msamaha wa dhambi na kwa yeye kila amwaminie uhesabiwa haki katika mambo yale yote yasiyoweza kuhesabiwa haki kwa torati ya musa okay ngoja nisome kwenye tafsiri ya biblia ya neno biblia ya neno anasema hivi anasema uh, biblia ya neno anatwambia kitu cha namna hii kinachofanania anasema hivi kwa hiyo ndugu zangu nataka ninyi mjue kwamba kwa kupitia huyu yesu msamaha wa dhambi unatangazwa kwenu 9 kwa kupitia yeye yani yesu kila mtu amwaminie yan yesu anahesabiwa haki kwa kila kitu ambacho asingeweza kuhesabiwa haki kwa sheria ya musa kwaho tayari anakuonyesha kwamba kuna haki moja ambayo imekuja kupitia inapatikana kupitia musa ambayo inaitwa haki ya kibinadamu haki inayotokana na matendo ya sheria na kuna haki nyingine ambayo inaitwa haki ya mungu ambayo ni haki inayopatikana kwa imani iliyo kwa yesu kristo tunakana sawasawa sinataka tuone taratibu tuweze kuelewana ndo maana anasema k eidha haki yako asili ya mungu ndani yako uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote utaupata utaipata kwa sababu ya imani yako iliyo kwa yesu kristo na hiyo inaitwa haki ya mungu ama utaipata kwa kupitia torati ya musa kutunza sheria amri kumi na hiyo inaitwa haki ya kibinadamu tunakenda sawasawa haki hii ya mu... haki ya kibinadamu inayopatikana kwa matendo ya sheria tunaipata kwa kufanya kitu hii haki ya mungu tunaipata kwa kuamini tunakwenda sawa rafiki okay twende nikupeleke kwenye warumi mlango wa tano na msarulo wa 1s warumi t517 anasema kwa maana ikiwa kwa kukosa mtu mmoja mauti ilitawala kwa sababu ya yule mmoja zaidi sana wao wapokeao wingi wa neema na kile kipawa cha haki watatawala katika uzima kwa yule mmoja yesu kristo sasa shida ni kwamba anapotumia neno kipawa watu wengi sana hawaelewi neno kipawa maana yake nini tafsiri ya neno anasema hivi huo mstari wa 1a anasema kwa maana ikiwa kutokana na kosa la mtu mmoja mauti ilitawala kupitia huyo mtu mmoja zaidi sana wale wanaopokea wingi wa neema ya mungu na karama yake ya kuhesabiwa haki watatawala katika uzima kwa njia ya yule mtu mmoja yaani kristo sasa nise bibilia habari njema kwa bahati mbaya bibilia habari njema haki wanaita uadilifu hiyo ndo, ndo, ndo, ndo downfall yao lakini anasema hivi kweli kwa dhambi ya mtu mmoja kifo kilianza kutawala kwa sababu ya huyo mtu mmoja lakini ni dhahiri zaidi kwamba alichokifanya yule mtu mmoja yaani yesu kristo ni bora zaidi wote wanaopokea neema na zawadi hiyo ya kufanywa kuwa waadilifu zawadi ya kufanywa kuwa wenye haki watatawala katika uzima kwa njia ya huyo mmoja yaani yesu kristo kwa lugha nyingine anasema haki ya mungu ni zawadi na haki ya kibinadamu unaipata kwa kufanyia kazi nini unaangalia sheria mia sita kumi na tatu inabidi uzitunze zote na mbali ya yesu hakuna aliweza kuitunza of course na paulo mwenyewe jinasema alikuwa ana hatia ambayo tutaona muda sio mrefu kwa kwahio mwanayake nini sasa paulo anakuja anatuambia tukiwa na hilo kichwani anakuja anatuambia katika wagalatia mbili wagalatia mbili kumi na sita tulikuwa tunaisoma wagalatia 2 kwakuwa saahivi umejua kuna haki za aina mbili moja ni zawadi kutoka kwa mungu ndiyo inaitwa haki ya mungu nyingine unaipata kwa kuvuja jasho kwa kutunza taurati sheria amri 1 ambayo inaitwa haki ya kibinadamu kwaho tukirudi kwenye wagalatia 216 anasema hivi lakini tukijua ya kuwa mwanadamu hahesabiwi haki kwa matendo ya sheria bali kwa imani ya kristo yesu sisi tulimwamini kristo yesu ili tuhesabiwe haki kwa imani ya kristo wala si kwa matendo ya sheria kwao anasema hakuna mtu anayeweza kuhesabiwa haki mbele za mungu kwa matendo ya sheria sheriatarda6 tena anasema lakini tukijua ya kuwa mwanadamu hahesabiwi haki kwa matendo ya sheria bali kwa imani ya kristo yesu ili sisi ili sisi tulimwamini kristo aili sisi tuliomwamini kristo yesu ah, sorry yesushasa sisi tulimwamini kristo yesu ili tuhesabiwe haki kwa imani ya kristo wala si kwa matendo ya sheria maana kwa sababu kwa matendo ya sheria hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki mbele za mungu sasa lugha hii hii inazungumzwa kwenye warumi warumi mlango wa tatu kuna stori hapa ni ndefu kuhusu wayahudi mu, musa, eti musa paulo anaelezea vitu kadhaa twanze ule mstara wa tisa warumi tatu tisa anasema ni nini basi tu bora kuliko wengine anasema la hata kidogo kwa maana tumekwisha kuwashtaki wayahudi na wagiriki ya kwamba pia wamekuwa chini ya dhambi mstari wa kumi kama ilivyoandikwa ya kwamba hakuna mwenye haki hata mmoja hakuna afahamuye hakuna amtafutaye mungu wote wamepotoka wameoza wote pia hakuna mtenda mema la hata mmoja koo lao ni kaburi wazi kwa ndimi zao wametumia hila sumu ya fira iko chini ya midomo yao vinywa vyao vimejaa laana na uchungu miguu yao inambio kumwaga damu uharibifu wa mashaka yamo ya njiani mwao wala njia ya amani hawakuijua kumcha mungu hakupo machoni pao sasa huu ni unabii ulikua wanatolewa kuhusu waisraeli hasangalia mstari wa kumi na tisa basi twajua ya kuwa mambo yote inenayo torati huyanena kwa hao walio chini ya torati ili kila kinywa kifumbwe na ulimwengu wote uwe chini ya hukumu ya mungu kwa ho anasema torati inazungumza kwa ajili ya hao walio chini ya torati ambao nani wayahudi wa israeli kwa nini ili kila kinywa kifumbwe na kwa kupitia torati ulimwengu wote uwe chini ya hukumu ya mungu alafu shirini anasema kwa sababu hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki mbele zake nani mungu kwa matendo ya sheria kwa maana kutambua dhambi huja kwa njia ya sheria kao wagalatia mbili kumi na sita inasema hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki mbele za mungu kwa matendo ya sheria na warumi tatu ishirini inarudia kusikiia kitu hicho hicho hakuna mwenye mwili ambaye ni wewe pamoja na mimi atakaehesabiwa haki ambaye atakuwa na uhusiano na mungu usiokua na kasoro ya aina yoyote kama atategemea sheria anasema hakuna hakuna sasa kwa nini anatuambia hivyo kwa sababu tukienda wagalatia tatu lakini sio mbaya natau agalatia tatu tuende maral wa kumina moja mtara unmo b anasema hivi ni dhahiri ya kwamba hakuna mtu ahesabiwawwe haki mbele za mungu katika sheria ko kwa mara ya tatu anarudia tena ni dhahiri ya kwamba hakuna mtu ahesabiwwwe haki mbele za mungu katika sheria kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani ko kumbuka mwenye haki ni nani mwenye haki ni mtu ambaye anamwamini yesu kristo ni mtu ambaye amezaliwa mara ya pili na kwa sababu hiyo basi anasema ni dhahiri hakuna mtu ahesabiwae haki mbele za mungu katika sheria anasema hakuna mtu anayeweza kuhesabiwa haki mbele za mungu katika sheria ama kupitia sheria hakuna kwa nini anasema kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani kwa lugha nyingine anasema wewe kama unajiita mkristo wewe kama unasema umezaliwa mara ya pili eh? anasema wewe ni mwenye haki na kwa sababu hiyo hutakaa huweze kuhesabiwa haki mbele za mungu kwa sheria kwa nini kwa sababu mungu anasema mwenye haki ataishi kwa imani abakuki n abakuki 24 wa rumi 117 hii wa galatia 311 na wahebrania 18 kama wewe umezaliwa mara ya pili kama wewe unamwita yesu kristo ikuwa ni bwana na mwokozi wa maisha yako kama unasema wewe ni mkristo kwa maana ya kwamba una roho wa kristo ndani mwako anasema huwezi ukapata haki yoyote mbele za mungu kwa sheria kwa ni kwa sababu mwenye haki anatakiwa kuishi kwa imani sasa kitakachokufanya wewe usiishi kwa imani ni kati ya mambo mawili moja labda ni kwa sababu ulikuwa hujui na leo hii umesikia kwa wewe unajua au mbili una kiburi kwa sababu ya msimamo wa dhehebu lenu ambao tunaita ni roho ya dini roho ya dini na mapokeo nnaezaikawa imekuzuia ko eidha kwa sababu haujui au kwa sababu ya roho ya dini na mapokeo inakufanya ukatae kuishi kwa imani na ukimbilie kwenye amri kumi tena na amesha kuambia kwa sheria kwa amri kumi hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki mbele za mungu ayelea kwa, kwa, kwa, kwa sheria sa tunavyo okay mstari wa kumi na mbili natorati hiyo amri kumio ambayo ililetwa na musa natorati haikuja kwa imani bali ayatendae hayo ataishi katika hayo okay mmoja ardia mstari wa, wa, wa, wa kuina mo na wa kumi na mbili taratibu anasema ni dhahiri ya kwamba hakuna mtu ahesabiwae haki mbele za mungu katika sheria kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani na torati haikuja kwa imani kwao anasema mwenye haki anatakiwa aishi kwa imani na torati haikuja kwa imani kwao an anakwambia huwezi ukaishi kwa torati kwa sababu wewe kama mwenye haki unatakiwa uishi kwa imani na ukitaka kutumia amri kumi torati basi jua kwamba torati amri kumi haikuja kwa imani na kwa kuwa torati amri kumi haikuja kwa imani huwezi ukaishi kwa torati kwa sababu wewe sasa hivi ni mwenye haki una choice ni lazima uishi kwa imani nakumbuka pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu sasa unatafuta nini kumpendeza mungu na kuamua kuishi kwa imani kwa sababu ya kile yesu kristo alichokifanya ama unaamua kupendeza hilo pepo la dini na mapokeo ulioyapata sehemu ambao umefundishwa najua nazungumza lugha ngumu lakini lazima ufike mahali ufanye maamuzi lazima ufike mahali uache unafiki kama ambavyo paulo alimwambia petro alimwambia kefa ache unafiki simama katika kweli ya injili wewe unajua hivi ni mwenye haki wewe hivi unajua ni mtakatifu unajua kwamba hauna pia wala ma mbele za mungu unajua ndivyo navyosema kenye aui t ndivo navyosema kwenye fes o ndio naoaene alosai b ilo unalijua lakini bado mnafiki wewe unaenda kwenye ibada wakisema dhambi na naw unaungama dhambi una tofauti gani na etr aa nakueleza kwa upendo nini ininawaogopa unajua kitu nachogopa ni kwa sababu unatawaliwa na pepo la dini na shida ya pepo la dini inaweza likakugeuza ukaikana imani my man unaweza ukaikana imani pepo la dini inaweza kakusababisha ukamkana yesu ukatafuta kuheshimiwa na kukubalika na wanadamu kuliko kuheshimiwa na kukubalika na mungu o nitarojia wa a na b anasema ni dhahiri ya kwamba hakuna mtu ahesabiwae haki mbele za mungu kwa sheria kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani na torati haikuja kwa imani bali ayatendaye hayo ataishi katika hayo kwao tayari anakoesha haki za aina mbili haki ya mungu inayopatikana kwa imani iliyo kwa yesu kristo ambayo ni zawadi na haki ya kibinadamu inayopatikana kwa kutunza sheria ama inayopatikana kwa matendo ya sheria kupitia kutunza sheria ambayo inabidi uivujie jasho na ameshakwambia kwakuwa unamwamini yesu kristo kwa kuwa e umezaliwa mara ya pili wewe ni mwenye haki na bibilia inakutaka wewe uishi kwa imani na ukikimbilia amri kumi anakwambia amri kumi ama torasi haikuja kwa imani na kila tendo lisilo la imani warobi k3 ni dhambi ndio maana kila siku unajiona kuwa e ni mwenye dhambi kwa sababu gani umekataa kuishi kwa imani yako kwa sababu ya kile yesu kristo alichokifanya msalabani matokeo yake umeamua kuishi kwa kufuata matendo yako na kwa kuwa umeamua kuishi kwa kufuata matendo yako mwenyewe kwa kujipima natorati na sheria bibilia inasema huwezi ukawa mwenye haki mbele za mungu ndo maana kila siku unajiona hautoshi ndo maana kila siku unajiona mbele za mungu haufai ndo maana kila siku unajiona kua umekataliwa ndomaana hauna ujasiri wa yako kujibiwa ndio maana hauna ujasiri wa mungu kutendea mema kwa sababu ndani ya dhamiri yako umeshuhudiwa na torati kwamba ni mwenye dhambi lakini kwa kakua umekataa kuishi kwa imani na kuchagua kuishi kwa torati sasa chagua leo hii uko tayari kupokea haki ya mungu kama zawadi je huko tayari kuendelea kuishi katika haki ya mungu ama utataka kuendelea na kiburi kutii pepo la roho ya dini pepola dini pepo la ama mtiro wa mungu kama nataka kumdokea yesu bwana webwanamokozi wa maisha yako ili upate hi haki kama zawadi fanya aondoe at zangu zote kisha akafufuka ili niwe mwenye we eye kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika wamefanya maombe mafupi na kupa ongera karibu katika familia ya mungu na kabidhi mkononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama tukutane kesho basi muda na wakati kapahuu jina langu raisuwahumagari anea hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gai ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya radio, YouTube, google podcast apple podcast apple redioyoutubegogl telegram pamoja na nawhatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hivi zitafanyika katika ukumbi wa balba. uzima u uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza a dakika that za jioni saa kumi na mbili na dakika therathini za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa baba uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga sim nambari sifuri saba 6itina nn iatan ia2ii 4robainna mbili au sifuri saba 8ane ta miatan mia m 2 na mbili au sifuri 6 aat24 kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha neema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya juma kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa redio habari maalum 7kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubsibe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google nagleas kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 5242 au 67 Sai, forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse