vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli sisi tuliozaliwa mara ya pili sisi tumezaliwa kwa roho na kwa manao sisi ndio wakinahisaka na sisi ndio warithi wa ile ahadi ama watoto wa ahadi na wale ambao ni wamwili ambao hawajazaliwa mara ya pili hao manayake ni smal ka mimi na wewe tiliozalewa mara ya pili kwa roho sisi ni watoto wa ahadi sisi anakisaka wa origin popote pale ulipo rafiki ninaokaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wawe unayonisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kumbuka rafiki kufikiri kwako kuna mchango w moja kwamoja kwa katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama krist na ili kufikiri kama kristo kuwa mwanafunzi iliuwezufiiima rist ua wanafunz warist waafunziwas anaskliza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia na kweli kama ungependa kupata pia mafundisho haya kwa njia ya picha ama video basi tunapatikana katika youtube channel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukifika palesbsbe lakini pia utakapoangalia video yeyote usisahau kuliki pamoja na kushea kwa kufanya hivyo unakuwa umeshiriki katika kusambaza injili na kutii agizo la bwana wetu yesu kristo la kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wake kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya sauti basi unaweza kutupata katika katika google podcast katika apple podcast na katika spotify pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi utakaposikiliza fundisho lolote basi usiache kulik pamoja na kushare nikukumbushe tu kwamba eh, mb zetu ni ndogo sana za audio manake ni m9 takriban mb kwahio takriba kwa hiyo kwa mb 35 katika wiki unauwez kusikiliza mafundisho kwa kina kabisa nawe ukafaid sana uh, pia kama ungependa kupata mafundisho yayo kwa njia ya whatsapp ama telegram basi tuna grupu tumelianzisha linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi ukaomba tu ukasema uh, niunge nawe utauganishwa tuma ujumbe huo katika namba 789524 2 7895 24 2 nawe utaunganishwa nitoe Ni shukrani za dhati kwako kwa wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila wakati na hakika umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza lakini zaidi yayote umekwenda kuwafundisha wengine kile ambacho wewe mwenyewe umejifunza kumbuka ni katika kuwafundisha na kuwashirikisha wengine ndio utakua umefungua mlango wa mtakatifu kuendelea kukuchambulia na kukuonyesha vitu vingi zaidi mimi nachofanyapa nikuugusia tu niukatiuelekeza katika right direction katika njia sahihi alafu mtakatifu anayo mengi zaidi ambayo anapenda kuzungumza na naanapenda kufundishawewe kao unaposhirikisha wengine basi unakuwa umemfungulia mlango wayeye kuweza kupatia ufunuo zaidi ni kushukuru pia wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya, ya, ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu kanum pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa upendo wako asante sana kwa uaminifu wako na mwisho ni nitoe shukrani kwako kwa wewe amba umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli kwa mapato yako sio tu kwamba umeonyesha unatembea katika roho ya ukarimu lakini pia umeonyesha na kuthibitisha upendo wako kwa yesu kristo na kile ambacho yesu kristo anapenda ambacho ni ulimwengu kumbuka agizo la bwana yesu kristo ni kuwafanya mataifa ote kuwa wanafunzi kwao wewe unavyoshiriki kulipia gharama za mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli maanaake ni kwamba unashiriki katika kuwafanya mataifa kuwa wanafunzi na kila nafsi inayofundishika na kumfanania kristo katika kufikiri kunena na kutenda basi hiyo inahesabika katika hesabu yako kwamba wewe ulishiriki katika kusababisha hilo lilweze kutokea kwaho nakupa ongera sana kumbuka rafiki kuna watu ambao hawatakaa wafikiwe na kweli ya kristo hawatakaa waijue kweli ya kristo isipokuwa kwa njia ya redio kwao tunapopeleka mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya dema na kweli kwa njia ya redio basi tunaweza kuwafikia hawa watu kwa hio ongera sana basi baada ya kusema hayo nataka tuendelee na somo letu tuko kwenye uchambuzi wa kitabu cha wagalatia mlango ule wanne na leo nataka tumalizie uchambuzi wa mlango huu wanne o nitazungumza mambo machache bila kusahau leo ni siku yetu ya jumaapili siku ambayo huwa anafanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji kwa ajili ya watu wenye changamoto mbalimbali na kwa maana hiyo basi kama una mtu ana tatizo la afya ama ana kifungo ama ana tatizo lolote ile basi mwambie akae mkao tayari kupokea kutoka uto na na siku siku siku ya ya ya leo leo kule mwisho tutafanya maombi kwa ajili lakini lakini hapa mwanzo tunikazie mambo fulani fulani pia jumapili ni siku yetu kutoa matoleo lakini, leo hii matoleo chochote kuhusiana kwa sababu kuna jambo ambalo ambalo katika kipindi kilichopita muhimu sana unatakiwa uweze kulijua moja moja kwa, kwa basi wagalatia wagalatia na nataka nianze mstari ule wa wa, wa 28, mpaka bolal ii lihopit mbo ian ma paulo anasema hivi basi ndugu zangu kama isaka sisi tu watoto wa ahadi shika sana ilo neno ahadi asa lakini kama vile siku zile yule aliyezaliwa kwa mwili alivyomuudhi yule aliyezaliwa kwa roho ndivyo ilivyo na sasa kwa hiyo anasema rafiki mimi na wewe tumezaliwa kwa roho mimi na wewe tumezaliwa kwa roho sasa unasema umejuaje mwalimu kama tumezaliwa kwa roho yesu kwa sababu yes, neno inasema kwamba mimi nawewe tumezaliwa kwa roho na hivyo si ni watoto wa ahadi kivipi moja nikakuonyeshe tupozi kidogo tenda tuchepuke turudi kwenye uh, nini tuende kwenye yohana mlango wa tatu alafu nitaanza kusoma mstari wa kwanza mpaka ule wa sita mpaka ule wa nane ni kpengele kirefu lakini cha muhimu anasema basi palikuwa na mtu mmoja wa mafarisayo jina lake nikodemo mkuu wa wayahudi huyo alimjia usiku yani alimjia mwana yesu akamwambia rabi twa jua ya kuwa uu mwalimu umetoka kwa mungu kwa maana hakuna mtu awezae kuzifanya ishara hizi zifanyazowewe isipokuwa mungu huyo pamoja naye tatu anasema yesu akajibu akamwambia amin amin na kuambia mtu asipozaliwa mara ya pili hawezi kuuona ufalme wa mungu nne nikodemo akamwambia awezaje mtu kuzaliwa akiwa mzee aweza kuingia tumboni mwa mamae mara ya pili akazaliwa a yesu akajibu amin amin na kuambia mtu asipozaliwa kwa maji na kwa roho hawezi kuingia ufalme wa mungu sta kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho usistaajabu kwa kuwa nilikuambia hamna budi kuzaliwa mara ya pili upepo huvuma upendako na sauti yake waisikia lakini hujuu unakotoka wala unakokwenda kadhalika na hali yake kila mtu aliyezaliwa kwa roho kwa huo mstari wa sita bwana yesu anasema kwamba kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho sasa kumbuka kwenye wagalatia n anasema kwamba hajira Eh, ni yule mtoto aliyezaliwa katika mwili ambaye ni ismaili anasema hajiri amezaa mtoto wake katika mwili ambaye ni ismaili ambaye yuko katika utumwa lakini sara ni muungwana amezaa mtoto wake katika roho na hivyo yuko huru kwa hio anasema sisi tuliozaliwa mara ya pili sisi tumezaliwa kwa roho na kwa umanao sisi ndio wakina isaka na sisi ndio warithi wa ile ahadi ama watoto wa ahadi na wale ambao ni wamwili ambao hawajazaliwa mara ya pili hao manayake ni ismail sasa wengine mnaweza msijue lakini abrahamu alikuwa na watoto a, walau watoto ni zaidi ya wawili lakini ambao wamezungumzwa kwa uwazi ni watoto wawili kumbuka kabla ya isaka kuzaliwa abrahamu alizaa na aj ama hajri ama hajira na akazaa mtoto mwanaume jina lake akaitwa ismaili ama ishmail na baadaye sara akaja akazaa mtoto isaka na sara akasema kwamba mtoto wangu hawezi kurithi pamoja na mtoto wa mjakazi kwao mfukuze mjakazi mungu akamwambia abraham ruhusu hilolitokee kwao ismaili akaondoka na ismaili alizaliwa katika mwili isaka alizaliwa katika roho of course unafahamu baadae baada ya baada, sana kufa abrahamu alioa akazaa watoto wengine nadhani watano ambao pia nao walipewa chao wakawambiwa waondoke hawakuruhusiwa kurithi pamoja na nani na isaka alikuwa mtoto wa ahadi kwaio mimi na wewe tuliozaliwa mara ya pili tuliozalewa kwa roho sisi ni watoto wa ahadi sisi ndo akna isaka original hili nataka ulishike kwao anasema sasa turudi kule kwenye kwenye wagalatia tena kama upende kufungua bibilia ukija kwenye vipindi vya neema na kweli lazima ufungue bibliamyrien kwao anasema msara tena mpaka ule ule ule ule ule ltaa mpaka ule wa1 wa, wa anasema basi ndugu zangu kama isaka sisi tu watoto wa ahadi lakini kama vile siku zile yule alizaliwa kwa mwili alivyomuudhi yule alizaliwa kwa roho ndivyo ilivyo na sasa kwahio watu watorati wakkukamia wakautukana wakwambia usijali sio jipya ilikuwepo wa waisimaili na hata le ipo sana sana sanasananachothibitisha tu kwamba wao ni wa kina pole wakinaishmaili o watoto wa hadi karibuni mwingie katika neema Anta, lakini lasemaje andiko mfukuze mjakazi na mwanawe kwa maana mwana wa mjakazi hata rithi kabisa pamoja na mwana wa muungwana anasema aliezaliwa kwa mwili hawezi kurithi pamoja na yule nayule katika roho mwana wa mjakazi hawezi kurithi pamoja na mwana wa muungwana ndipo sa ndugu zangu sisi si watoto wa mjakazi bali tu watoto wa huyo aliye muungwana kwahiyo anasema aliyezaliwa kwa mwili hawezi kurithi na yule aliyezaliwa kwa roho na sisi tuliozaliwa kwa roho sisi ndo watoto wa ahadi sasa kwa nini anasema hivyo kwa sababu hii twende kwenye warumi mlango wa wann warumi mlango wa nne alafu no kabla ya hapo kabla ya kuwenda kwenye warumbi mlango wa nne tupite kwanza kwenye wagalatia tatu nikuonyesa tusome mstari wa kumi na sita na mstari wa kumi na tisa wagalatia tatu tutasoma mstari wa kumi na sita na mstari wa kumi na tisa ili kujikumbusha anasema hivi basi ahadi zilinenwa kwa abraham kumbuka tunazungumzia swala la mtoto wa ahadi anasema basi ahadi zilinenwa kwa abrahamu na kwa mzao wake hasemi kwa wazao kana kwamba ni wengi bali kana kwamba ni mmoja kwa mzao wako yani kristo oja niongeze kidogo mpaka kidogopaa18 ni semalo ni hili agano lilothibitishwa kwanza na mungu torati iliyotokea miaka 4 na ha baadaye haliitangui hata kuibatilisha ile ahadi kwa maana urithi ukiwa kwa sheria hauwi tena kwa ahadi lakini mungu alimkirimia abrahamu kwa njia ya ahadi ndio ndomwana unaweza ukaona kwamba hajire ambaye mtoto wake ni alizaliwa katika mwili ambayo yuko katika sheria ambao katika utumwa hauwezi kurithi pamoja na yule aliye mtoto wa ahadi ambaye ni isaka Ko ahadi zilinenwa kwa isaka ahadi hazikunenwa kwa ismaili k ndicho ambacho anarudia aa1 anasema kwa maana urithi ukiwa kwa sheria ama torati ama amri kumi haui tena kwa ahadi lakini mungu alimkirimia abrahamu kwa jia ya ahadi anasema urithian anasema, kama unaambiwa fanya moja bilt ndio utarifi nd anasema sio urithi uosi kwa njia ya ahadi tena hiyo maana yake ni ujira wako ni kitu ambacho umekifanyia kazi unatakiwa ulipwe lakini anasema kwamba urithi ulikuja kwa njia ya ahadi sasa kumbuka ahadi zilinena kwa nani kwa kristo kwa sababu yeye alikuwa huyo mrithi mriti asamsart anasema hivi na kama ninyi ni wakristo kwa lugha nyingine kama wewe ni mali ya kristo kama wewe umezaliwa mara ya pili kama wewe uko ndani ya kristo na kristo yuko ndani mwako anasema na kama ninyi ni kristo basi mmekuwa uzao wa abraham na warithi sawasawa na ahadi anasema kama wewe ni mali ya kristo kama wewe umezaliwa mara ya pili na najua kwamba ndivyo ilivyo basi wewe umekuwa ni mzao wa abraham na hivyo wewe hivi ni mrithi sawasawa na ahadi sasa ukiwa na hilo kichwani twende kwenye warumi nne warumi nn na mstari ule wa kumi na tat warumi 4 1uia tatu anasema hivi kwa maana ahadi ile ya kwamba atakuwa mrithi wa ulimwengu alipewa abrahamu na mzao wake sasa najua ninasema uzao wake akiikiwa ni mzao wake si kwa sheria ama torati amre kumi bali kwa haki aliyohesabiwa kwa imani 15 anasema kwa sababu sheria ndiyo ifanyayo hasira maana pasipokuwapo sheria hapana kosa sasa anasema kwa hiyo ilitoka katika imani iwe nema, kwa njia ya neema ili kwamba ile ahadi iwe imara kwa wazao wote si kwa wale watorati tu ila na kwa wale wa imani ya abrahamu aliye baba yetu sisi sote saa nataka nirudi kwenye ule mstari wa kumi na tatu na wa kumi na nne anasema kwa maana ahadi ile ya kwamba atakuwa mrithi wa ulimwengu alipewa abraham na mza wake si kwa sheria bali kwa haki aliohesabiwa kwa imani taikiya kumi na nne maana ikiwa wale wa sheria ndiyo warithi imani imekuwa bure na ahadi imebatilika hasa huu mstari naomba nisome kwenye tafsiri ya neno na kwenye tafsiri ya bibilia ya habari njema alafu huone jinsi ambavyo itatokea ita, ita kwenye bibilia nena anasema hivi mstari wa 14 kwa maana ikiwa wale waishio kwa sheria ndio warithi ikiwa wale waishio kwa sheria ikiwa wale wanaoishi maisha yao ya kila siku kufuata sheria torati amri kui ndio warithi imani haina thamani na ahadi haifai kitu sikia bibilia habari njema anavyosema biblia habari njema anasema hivi maana kama watakaopewa hayo aliyohaidi mungu ni watu tu wanaotii sheria basi imani haina maana yoyote nayo ahadi ya mungu si kitu kwaho anasema ninapotafuta kupata kitu kutoka kwa mungu ninapotafuta ahadi yoyote ya mungu kutimia ninapotafuta urithi kutoka kwa mungu kwa sababu ya utii wangu wa sheria anasema basi inasababisha imani isiwe na kazi lakini sio hivo inasababisha na zile ahadi za mungu zibatilike zile ahadi za mungu zio sifuri na nisikilize vizuri rafiki wakristo wengi wanatafuta kupata ahadi wanatafuta kupata majibu kutoka kwa mungu kwa kutegemea utii wa sheria badala y kwa kutegemea imani na kwa kuwa wanatafuta kurithi ahadi za mungu kwa utii wa sheria basi automatikali wamesababisha imani walionayo ambao waliipata kama zawadi kwa sababu ya kumpokea yesu kristo hiyo imani isiwe na matunda isiwe na kazi katika maisha yao kwa sababu ulipewa imani ya yesu kristo ili kusaidie wewe kuishi na kuenenda katika uhalisia wa ahadi za mungu ili wewe uweze kurithi ahadi za mungu ndio maana ulipewa imani ya yesu kristo ili uweze kuitumia kufaidi urithi rithiwako ulioupata kwa sababu ya kumpokea yesu kristo ka anasema ninapotafuta kupata ahadi ninapotafuta kupata urithi kwa utii wa sheria kupitia utii wa sheria utii wa torati utii wa amri kumi inasababisha imani niliyoipata kama zawadi isiwe na kazi iwe haina matunda na sio hivyo tu inasababisha pia ahadi za mungu zote ambazo amezizungumza katika neno lake ziwe ni sifuri zibatilike ziondoke zisiwe na manufaa kwangu na ndio maana utaona wakristo wanapata shida wanafunga sana wanaomba sana wanakesha sana wanatoa sana wanahudhuria kwenye maombi sana lakini bado maisha yao hayabadiliki bado maishaa yabadiliki bado maisha yao ayabaliki kwa nini kwa sababu kila kitu wanachokitafuta kutoka kwa mungu wanakitafuta kwa utii wa sheria na kumbuka pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu na waibrania lakini pia kumbuka Biblia inasema katika mnguaini iaumbu bibiliainasema kwamba torati haikuja kwa imani sheria haikuja kwa imani kwa kama sheria haikuja kwa imani unapotumia sheria maanake ni kwamba uko nje ya imani na pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu lakini kumbuka pia warumi b inasema kila tendo lisilo la imani lisiloa man i damb tafuta kupata ahadi ahadi ahadi ya ya ya ya ya mungu mungu mungu mungu mungu ninapotafuta ninapotafuta kurithi kurithi neno la mungu liweze kutenda kazi katika katika maisha yangu kwa kwa kwa kutegemea utii wa wa wa sheria sheria sheria sheria maana maana ni kwamba kwamba niko niko nje imani na na sio tu simpendezi mungu, lakini pia nakuwa dhambi ule mstari mstari anasema ifanyayo ifanyayo hasira mstari kwa sababu ndio ifanyayo hasira hasira sababu hapana badala ile nimeamsha ya mungu na kwa maana hiyo nakataliwa na kwa maana hiyo ahadi inakuwa ni sifuri kwa nanini kwa sababu imani niliyoipokea kama zawadi imani ya yesu kristo ilioko ndani mwangu inakuwa ni sifuri na hii ndio sababu watu wanaomba sana wanafunga sana wanakesha sana wengine wamefika mahali sasa wanapigana na mashetani wakidhania kwamba ahadi za mungu zinatimia wengine wamevunja madhabau wengine wamefanya toba ya kiti wengine wamefanya toba ya mzaliwa wa kwanza wengine wamefanya toba ya mlango wengine wamefanya toba ya kigoda wengine wamefanya toba ya kila kitu wamevunja laana wamefanya ukombozi haiendi kwa sababu gani sikiliza ahadi za mungu zinapatikana kwa imani wanaorithi ahadi za mungu ni wale waliozaliwa kwa roho ni wale ambao ni wana wa muungwana ambaye ni sara sio wale wana wa mjakazi ambao wako katika mwili rafiki moja mwilioz waorint wa pili daiawapili wa mlango kwanza nipende tu bure nakupenda nakueleza haya mambo oh. kumbuka hata na mimi zamani na hivyo lakini akanifundisha nakufundisha wa wa pili angalia anasema hivi ngoja nianze nyuma nianze kidogo mstari afnsaaaa kmia anasema lakini kama mungu alivyo mwaminifu neno letu kwenu ni ndio na sio na nasema neno letu kwenu si ndio na sio Kuminatisa. maana mwana wa mungu kristo yesu aliyehubiriwa katikati yenu na sisi yaani mimi na silwano na timotheo hakuwa ndiyo na sio bali katika yeye ni ndio ishirini maana ahadi zote za mungu zilizopo katika yeye yani kristo ni ndio tena kwa hiyo katika yeye ni amin mungu apate kutukuzwa kwa sisi kwa kwaho anasema kwamba ahadi zote za mungu ndani ya kristo ni ndio kwao wewe ulizaliwa mara ya pili wewe ulizaliwa kwa roho wewe ambaye unaishi maisha yako kwa neema na kuongozwa na roho mtakatifu ahadi zote za mungu ni ndio hiyo unachotakiwa kufanya nini kusema amen maana ake ni, nikisoma kwa kupigwa kwa yesu kristo sisi tulipona natani baba asante kwa ajili ya uponyaji wangu ambao umenipatia kupitia yesu kristo kwa kaio naanza kumshukuru na kumtukuza mungu kumbuka agano la kale tunapenda ili kupata katika agano jipya tunaamini ili kupokea rafiki kwa ko anasema kwamba waliozolewa kwa, kwa roho ahadi zote za mungu ni nindio lakini wote ambao wanaishi kwa kufuata sheria amri kumi ahadi za mungu ni hapana kwa nini kwa sababu kwa wao wao wameamua kwenda kukaa chini ya sheria kwao wameamua kukaa chini ya utumwa na anasema mwana wa mtumwa mwana wa mjakazi hawezi akarithi pamoja na mwana wa ungwani kwao wanaoenenda kwa mwili hawawezi kurithi ahadi za mungu wanaoenenda kwa roho wanaweza kurithi ahadi za mungu na ndicho ambacho tutaanza kuchambua katika mlango wa tano kwayo nisema niliweke hili wazi kama una majibu unasubiri kutoka kwa mungu ujayapata ni kwa sababu umeenda mbele za mungu kwa kutegemea utii wa sheria badala ya kutegemea imani na kwa maana hiyo kuenenda kama mrithi wa mungu kama mwana wa mungu kama mwana wa muungwana kwao toka rafiki ama kutoka kwenye torati ingia katika neema kwa nini kwa sababu sabunasema mungu huwapa neema izidio wanyenyekevu wa moyo lakini uwapinga wenye kiburi na watu wote wanaoendesha maisha maishakuatarai sheria ni watu wenye kiburi na kwa maana n mungu anawapinga maisha yako rafiki hayataka yabadilike mpaka siku utakapoamua kugeukia neema ya yesu kristo krist yes, yenajua yeah. umezaliwa mara ya pili shida ni kwamba umekataa kuenenda katika roho rohomnae kilichozaliwa kwa roho ni roho na kilichozaliwa kwa mwili ni nimwili kofanya maamuzi leo hii ya kugeukia neema ya yesu kristo ya kugeukia neema ya yesu kristo anza kuenenda kama mwana wa muungwana mtoto wa ahadi isaka baadaa ya kuenenda kama ishmaili mtoto wa mtumwa mtoto wa alizaliwa katika mwili kumbuka ahadi zote za mungu ndani ya kristo ni ndio na wale wote walioko chini ya neema ahadi hizo ni ndio na kwa uwezo wa roho mtakatifu zinakuwa halisi sasa inawezekana unanisikiliza unaumwa leo ni siku yetu ya kuombea wagonjwa na kwa wale ambao mnataka kutoa matoleo ya shukrani kwa ajili ya kile ambacho mekisikia wiki nzima ruksa fanyeni hivyo neema yesu kristo ikae juu yenu izidishwe katika maeneo yote ya maisha yenu kwa kumshukuru mungu kwa moyo wa dhati na kufurahia kile ambacho amekifanya katika jina la yesu kristo nmomba nakushukuru am kama unaumwa tia mkono wako kwenye kifua aba tia mkono wako mahali pale ambapo panauma kumbuka yesu kristo ni yeye yule yule a wakati nafundisha kuna wengine mlishapokea yes. maumivu, maumivu, la yesu kristo iewagia mwanao achukue hatua ya imani aye ametii kakutia onota kifua chake ama pale mahali ambapo anaumwa kwa mamlaka ya jina la yesu kristo natangaza kuharibika kwa kazi zote za ibilisi katika maisha ya ndugu asante baba kwa ajili ya uzima wako naamuru uzima ambao tumeupata na kuupokea kwa sababu ya yesu kristo na kazi yake kamilifu uzima huo naupokea hivi kwa niaba ya huyu ndugu nami ninauamuru uzima huo uingie katika mwili wake ninaamuru uzima kuanzia kwenye utosi wake mbao kwenye unyayo wake roho mtakatifu asante kwa maana unaingia kazini na kusababisha kile ambacho yesu kristo alikilipia kile ambacho yesu kristo amekifanya kwa niaba ya huyu ndugu kiwe halisi katika jina la yesu kristo wa nazaret yes hicho unachokisikia ndugu huyo ni roho wa yesu kristo anamns uponyaji anakuhudumia uponyaji katika maisha yako baba waute wenye vifungo vifungo vyote nasema ni batili katika maisha yao katika jina la yesu kristo wa nazaret baba kwa wale ambao, wa ambao wanatafuta kazi ninawabariki ninawapatia kazi katika jina la yesu kristo wa waae kwa wale ambao wanatafuta biashara zao kugeuka na kuanza kuleta faida baba ninaamuru baraka yako iende juu ya sha ya huyu ndugu ambaye ananisikiliza na kuanzia siku ya leo kuanzia siku ya leo ambao amesikiliza biashara yake igeuke na ianze kuleta faida kama ambavyo ilikusudiwa kwa maana baraka yako imeingia kazini katika jina la yesu kristo wa nazareth nasema hasara sio sehemu ya maisha yao bali faida ndiyo sehemu ya maisha yao baba natoa tamko kwamba watauza kuanzia leo hii walivyosikiliza katika namna ambavyo hawajawai kuona tena katika maisha yao baba asante kwa ajili ya uaminifu wako asante pia kwa ajili ya wanafunzi ambao nabariki fahamu zao na kumbukumbu kumbu zao na wakabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ili aendelee kuwafundisha na kuwakumbusha na kwamba katika mitiani yao wafanye vizuri kuliko ambavyo walitarajia waweze kushangaza umachi wa watu waone matunda yakuwa ndani ya kristo yesu amen rafiki tuandikie ushuhuda wako tueleze bwana bwanamnini tuwashirikishe wengine ili waweze kujengeka ili kujengekali kuimarika ili waweze kufurahi ili waweze kumtukuza mungu basi mpaka hapo tumefika mwisho tukutane kesho eh, skwa kwa wa redioni muda wa saatatu jina langu naitwa huruma gadi kumbuka yesu ni kristo hii ni habari njema kwa wow. wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gaji ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio youtube google podcast apple podcast pdcastapplepdcasttfy telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa bauba uzima babauzimah uliopochama tengeru ji jini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza adakiahat za jiondi saa kumi na mbili na dakika tharathini za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bauba uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga sim nambari sfri saba6ta na nn tan a2ii 4robainna mbili au sfuri saba 8an ta iatan a2ii 4 mbili au sfuri 6 stt 24ab kumbuka ni kweli unaoijua ndiyo itakayokuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha neema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya jumapili kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa redio habari maalum 97, 97, 97. kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google naglea kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242 au 67 Sai fore sabbatica, no, sai fore sabbatica, no, sai fore sabbatica, no,