vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli sifa za upendo ni sifa za mungu nne anasema upendo huvumilia upendo ufadhili upendo hauusudu upendo hautakabari upendo haujivuni upendo haukosi kuwa na adabu upendo hautafuti mambo yake mwenyewe upendo hauoni uchungu upendo hauhesabu mabaya upendo haufurahii udhalimu mbali hufurahi pamoja na kweli ufurahi pamoja na kweli ambani nani kristo watu wanapofundishwa kweli saba upendo huvumilia yote upendo huamini yote upendo hutumaini yote upendo hustahimili yote popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo kupitia vya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako nansikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama Christo, uweze kama kristo kristo uweze kuzungumza na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na uchambuzi wa kitabu cha wagalatia leo tuko kwenye e, e, e, nini e, kipindi cha mwisho katika kuchambua mlango wa tano na kama ukuweza kusikiliza vipindi sita ivyopita basi ningekushauri huweze kufanya hivyo Uh, nasemaawezaikufanya na hivo unaweza kwenda kwenye youtube kwenyechanel yetu inaopatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi ukakuta tusio so pidi s iyopita lakini pia ukapita, ukapata uchambuzi wa wagalatia mlango ule wa kwanza wapili watatu wa, na wan lakini pia unaweza kwa hiyo ukifika pale ukishaangalia video tafadhali usiache kui pamoja na kushare lakini pia usiache kubonyeza kengele kengeliliweze kupata alert, na of course ili ku-kuendelea ku, kupata mafundisho murwa anakuja kwako kwa kila siku eh, kwa lengo la kujenga na kuimarisha imani yako kama ungependa mamayo oango a kwa, kwa maana ya audio basi tunapatikana katika katika katika katika podcast katika podcast katika podcast tuko google apple na katika spotify nako tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi eh, heo, pale basi usiache kusubscribe lakini pia utakaposikiliza taosafudsho lolote tafadhali usiache tafaaiusiaeku pamoja na kushare mafundisho haya pia unaweza ukayapata katika uh, whatsapp ama telegram kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba sfs8n 9 tan sfs mbil4n mbili sfui 7 9 tan s sf bi4 mbili nawe ukaunganishwa kumbuka katika telegram telegram telegram una uwezo pia wa kupata kupata mafundisho mafundisho mafundisho mafundisho mafundisho ya ya ya ya ya ya nyuma nyuma nyuma nyuma kwa kwa na na na inakuruhusu wale ni ni ni ni ni kama whatsapp whatsapp In whatsapp inafanya kazi zaidi ya ni nzuri, ni bomba zaidi nzuri bomba utakapoingia pale sio tu utapata yanaendelea ya lakini lakini hata inawezekana unatumia labda kuna kitu kurejea kwenda kusikiliza dawa yake ni, dawa yake yake nenda kwenye telegram kajiunge kwenye telegram baada ya kusema hayo basi nitoe shukrani za dhati kwako wewe ambaye umekuwa ukifuatilia na kusikiliza mafundisho ya kristo vya neema na kweli na hivyo, na na kweli na kweli na kwa na na na na na na na umekuwa umekuwa pia pia ukihamasisha wengine wengine waweze kufanya hivyo zaidi ya ya ya ya wote ukifundisha kile ambacho asante asante kwako unafanya maombi kwa kwa kwa kwa ajili ajili ajili vipindi vipindi vya neema timu yangu nasema asante sana kwa upendo wako wako na wako uaminifu unyenyekevu mwisho umakiasi afaya kwako pinyanunoa Aba umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli. na kweli kwa maana hiyo kila mwezi unatoa sadaka yako ya upendo ili kwamba kwa injili inasonga mbele na kuweza kufikia watu wengi zaidi kumbuka kuna watu ambao kufikiwa na injili kwa Eima, kwa njia radio ama sababu wako pembezoni sana sehemu ambazo hazifikiki ama wako wao mjini lakini hawana mpango wa kwenda kanisani anisani kusikiliza maubiri ya mtu yeyote kwa kwa kwa sababu sababu wanachukia kanisa ama ama wamechoshwa na makanisa sababu wana matatizo yao wanadhania labda wamefanya dhambi kubwa sana mungu hawataki kuwaona ama hawataki kuokoka ama kwa sababu ya itikadi zao zinawazuia njia nyepesi ya kuwafikia i kwa njia ya redio hiyo wewe unayetoa mapato yako na kuakikisha kwamba injili nakuenda kwa njia y redio hakika kazi yako ni njema kwa hiyo ongera sana rafiki kama ilivyoada leo ni siku ya jumaapili ni kipindi chetu cha saba na siku ya leo kwa kwakawadi alikuwa tumeitenga kwa ajili ya kutoa nafasi kwa ajili ya watu kumtolea mungu lakini pamoja na kuwaombea wagonjwa lakini kwa sababu ya, ya, ya tuna bado kipande cha kumalizia katika kuchambua mlango ule wa watano kwa hiyo sitafundisha somo lolote ama sitasoaa lolote unahusiana na habari ya matoleo sana sana takachofanya tu fursa uweze kutoa mwenyewe kushukuru kwa ajili ya kile ambacho umekisikia wiki nzima lakini mwisho tutafanya maombi kwa ajili ya wagonjwa wgonwaa maombezi kwa ajili ya wagonjwa kwa kama kuna mtu mgonjwa ana changamoto basi basi basi mwambie akae mkao tutakapofika kule mwisho baada ya kusema hayo basi, nataka twende kwenye wagonwatgonwacanoo tutasoma mstari wa kumi nita, na tatu hadi wa kumi na tano hivi maana ninyi ndugu mliitwa mpate uhuru lakini uhuru wenu usiwe sababu ya kufuata mwili bali tumikianeni kwa upendo anasema tumikianeni kwa nini kwa upendo anasema maana torati yote imetimilika katika neno moja nalo ni hili U, umpende jirani yako kama nafsi yako lakini mkiumana na kulana angalieni msije mka angali sasa anasema hivi na nizungumze kwa wale ambao ni watetezi eh, kuna watetezi wa haki za binadamu basi kwa wale ambao ni watetezi wa haki za torati ama haki, haki ya, ya amri kumi nataka nizungumze nawee kidogo kwa wale ambao ni watetezi wa torati sikiliza hii anasema ukienenda katika upendo unakuwa umetimiza torati mstari wa kumi na mojakui uh, no, na moja nini mstari wa kumi na nne anasema maana torati yote imetimika katika neno moja nalo ni hili umpende jirani yako kama nafsi yako na ukisoma pia katika uh, katika warumi kiatau na nn anasema usiwiwe na mtu kitu chochote isipokuwa upendo anasema unapotembea katika upendo torati na manabii vinakuwa vimetimia ko kwa, kwa wale ambao mnangangania amri kumi alafu amuezi lakini mna shauku sana ya kuishi kwa kufuata amri kumi ningewashauri muishi kwa kuenenda katika upendo maanake anasema ukienenda katika upendo ukawa unapenda wengine basi unakuwa umetimiza torati yote maana torati yote imetimilika katika neno moja nalo ni hili umpende jirani yako kama nafsi yako sasa kwa wale walio watetezi wa torati hapa ndipo wanapoangukia puwa kwa sababu wanatetea amri kumi wanatetea sheria wanatetea torati ili hali wamejaa chuki na wengine wamejaa chuki kuliko ibilisi kwa mfano akitokea mtu amezungumza ama ameubiri ama amefundisha kitu tofauti na huyu mtu anachokiamini na kukijua hawa wandugu huwa ni wa kwanza kunyenyua chuki ndani mwao na kuanza kuumana kuanza kusingiziana kuanza kusema uongo taku pamfano mdogo miaka kadhaa iliyopita wakati tumeanza kazi pale arusha wakanyenyuka wapendwa sio tu kwamba walikuwa wanashutumu mafundisho ya wa neema Lá que a huyu hurumagadi anatumia mafuta ya chatu anatumia mafuta ya nyoka huyu hurumagadi hizi nguvu anazosema ni nguvu za mungu sio za nguvu za mungu amepewa amepewa amepewa amepewa hizi nguvu, nguvu nguvu nguvu na shehe mmoja pale magomeni maximum huyu ni mtu ambaye anataka kutetea sheria lakini hatembei katika upendo in infacti anazungumza kitu ambacho anajua ni uongo kitu ambacho anajua ni uzushi kitu ambacho anajua ni uzandiki na kwa maana hiyo anashindwa kutembea katika upendo my frendi my brother my sister anasema kwamba kama unataka kutimiza torati yote ambayo unaitetea ambazo ni sheria mia st ki tatu tembea katika upendo sasa nikitembea katika upendo upendo ukoje. upendo upendo ukoje unafanana ngoja jinsi ambavyo twende kwenye wa wa kwanza <laughs> mlango anasema hivi daztanz mpaka ule w8wakorin wa anasema nijaposema kwa lugha za wanadamu na za malaika kama sina upendo nimekuwa shaba iliyayo na upatuvumao uvumao mbili tena nijapokuwa na unabii na kujua siri zote na maarifa yote nijapokuwa na imani timilifu kiasi cha kuweza kuhamisha milima kama sina upendo si kitu mimi tatu anasema tena nikitoa mali zangu zote kualisha masikini tena nikijitoa mwili wangu niungue moto kama sina upendo hainifaidii kitu alafu angali nkutajia sifa za upendo nne ambazo sifa za upendo ni sifa za mungu sifa za upendo ni sifa za mungu nne anasema upendo huvumilia upendo ufadhili upendo hauhusudu upendo hautakabari upendo haujivuni upendo haukosi kuwa na adabu upendo hautafuti mambo yake mwenyewe upendo hauoni uchungu upendo hauhesabu mabaya upendo haufurahii udhalimu bali hufurahi pamoja na kweli ufurahi pamoja na kweli ambayo nani kristo hawachukii watu wanapofundishwa kweli saba upendo huvumilia yote upendo huamini yote upendo hutumaini yote upendo hustahimili yote upendo haushindwi neno wakati wowote bali ukiwapo unabii utabatilika zikiwapo lugha zitakoma yakiwapo maarifa atabatilika kwao upendo haushindwi hiyo ndio sifa ya upendo sasa nikuulize anasema upendo uvumilia yote upendo utumaini yote upendo uamini yote upendo auhesabu mabaya na yeti wapendo wanaotetea torati sheria amri kumi kazi yao ni uzushi uzandiki kusingizia wengine kungata wengine kutafuna wengine kuchafua wengine alafu unashangaa magonjwa yakikupiga matatizo yakikupata wewe mtumishi unashangaa anatokea wapi roho mbaya tu ndo inayokusumbua ndugu sasa angalia huu upendo sifa ya upendo livyotamkwa unawezaje ukaishi kwenye kiwango hichi na kuhakikishia kwa juhudi zako mwenyewe rafiki uwezi kumbuka hizi ndio sifa za mungu in ukasoma huu mstari mstari nikaanzia wa tukasema hivi mungu huvumilia mungu hufadhili mungu hausudu mungu hatakabari mungu hajivuni mungu hakosi kuwa na adabu mungu hatafuti mambo yake mungu a, mungu haoni uchungu mungu hahesabu mabaya mungu hafurahii udhalimu mungu, bali mungu hufurahia kweli mungu huvumilia yote mungu huamini yote mungu hutomaini yote mungu hustaimili yote mungu hashindwi o upendo kumbuka mungu ni upendo na upendo ni mungu soma wa, ni waraka Johanna, nne, msari wa kwanza yohana n mstari ule wa nane na mstari wa kumi na sita kwaiyo mungu ni upendo ko sifa ya upendo ni sifa ya mungu ko wewe mwanadamu ni vigumu sana kwako kwaio dawa yake nini turudi kwenye wagalatia tano wagalatia tano ule mstari wa shn bil kwanza mstari wa okay aba nisome ni, mstari wa kumina, six, wa hadi mstara ad a alafuab anasema nasema enendeni kwa roho wala hamtazitimiza katama za mwili kwa sababu mwili hutaman ukishindanana roho, ashindana roho na mwili kwa maana hii zimepingana hata kufanya mwezi kufana ataa lakini mkiongozwa na roho ampo chini ya sheria b lakini tunda la roho ni upendo furaha amani uvumilivu utuwema fadhili uaminifu upole kiasi juu ya mambo kama hayo hakuna sheria kwa ho anasema unapoongozwa na roho maana ake ni kwamba tunda la roho sio matunda tunda la roho ambalo tunda la roho ni, ni upendo lakini huu upendo sasa utasababisha nini furaha unasababisha amani unasababisha uvumilivu unasababisha utuwema unasababisha ufadhili unasababisha uaminifu unasababisha upole unasababisha kiasi juu ya mambo kama hayo hakuna sheria kwaho rafiki kama ungekuwa unataka una usongo sana wa kutimiza torati una usongo sana wa kutimiza sheria basi unatakiwa uenende katika upendo lakini upendo gani upendo wa kiungu na huu upendo wa kiungu unawezekana tu tunda la roho linapotenda kazi linapokuwa limeota na kuning'inia katika maisha yako na ili tunda la roho aliwezi kustawi katika maisha yako kama hauongozwi na roho na hauwezi ukasema unaongozwa na torati na kuongozwa na nar kwa wakati mmoja lazima uchague kimoja ama unaongozwa na torati na hivyo uko katika mwili na kwa maana hayo yanaozungumza kuanzia mstari wa kuiati mpaka wa, wa at yatakuwa ni ya kwako kwa maana ya uasherati wizi uchawi wizi fitna husuda e, umbea usengenyaji kiburi majivuno dharau kejeli kebehi ambayo yote hayo yanaamshwa yanaamshwa na torati ama uenende kwa roho kwa maana ya kukaa chini ya neema na kwa kwamaanao dhambi haitawatawala ninyi kwa sababu mko chini ya sheria bado mko chini ya neema na roho wa mungu akuongoze na roho akikuongoza automatikali tunda la roho ni upendo na upendo huu utakusababisha uenende katika upendo na ukienenda katika upendo maanaake ni kwamba utakuwa umetimiza torati yote amaana hiyo utakuwa hauna lawama hauna doa hauna dosari ya aina yoyote na kwa maana hiyo kwa kuwa unaenenda katika upendo hutakuwa bingwa wa wakunyoshea wengine vidole hutakuwa bingwa wa kuvesha wengine kongwa la utumwa katika shingo zao kwa sababu utajua siri ya yawewe kuenenda katika upendo na kutimiza sheria yote na kutimiza torati yote ni wewe kuongozwa na roho mtakatifu nakumbuka huwezi ukaongozwa na roho mtakatifu na wakati wakatih unaongozwa na torati haiwezekani anasema vinapingana haiwezekani eidha amua torati ambao hakuna mwenye mwili atakahesabiwa haki mbele za mgu kwa matendo ya sheria ya torati ama amua roho mtakatifu ambaye atasababisha tunda la roho li, ote litokeze ndani ndanimwako kao Kuhu, unafanyaje kuongozwa na roho ndoaa vil livyokwambia kuongozwa na roho ni pale ambapo unakubaliana kwamba yesu kristo alimaliza kila kitu kwa niaba yako dhambi zako zote zilizopita zilizopo zinazokuja zimeondoka wewe ni mwenye haki milele wewe ni mtakatifu milele hauna mawaa wala lawama mbele za mungu kwa sababu ya imani yako kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya kwa niaba yako kupitia kufa kwake na kufuka kwake ko kwa kila mara unapokiri maisha yako yanabadilika ndio maana kwa wale wanaofahamu tumetengenezeka vitabu vya ukiri tunawapa watu wafanye ukiri ule ukiri ukiri umetengenezwa kwa kukubaliana na yesu kristo na kazi ya msalaba unavyofanya hivyo unafungua mlango kwa roho mtakatifu kuja na kufanya hayo am- ayumeamini na kukiri kuwa halisi katika maisha yako ukisema mimi ni mwenye dhambu mchafu sifai hayo ndo atakaokuwa halisi katika maisha yako ukisema mimi ni mwenye haki mimi ni mtakatifu sina hatia sina mawaa wala lawama mbele za mungu kwa sababu ya kuunganika na yesu kristo basi hayo ndo atakaokuwa halisi katika maisha yako na hiyo ndo tunasema ni maisha ya kuongozwa na roho sasa angalia anaendelea angali nsma tadi p anasema lakini tunda la roho ni upendo furaha amani uvumilivu utuwema fadhili uaminifu upole kiasi juu ya mambo kama hayo hakuna sheria una uwezo wa kupenda unavyotaka unaruhusiwa kufurahi unavyotaka unaruhusiwa kuwa mwaminifu ukapitiliza unaruhusiwa kuwa na wema nawema ukapitiliza hakuna sheria alafuanasema shina na hao walio wa kristo yesu wamesulubisha wameusulubisha mwili pamoja na mawazo yake mabaya na tamaa zake unausulubishaje mwili kwa kukubali na kuamini kwamba kristo alipokufa na wewe ulikufa pamoja naye na kwa maana hiyo umeifia dhambi ndiwa namna kuusulubisha kwa kukubaliana na, na kile ambacho yesu krist okay moja tukwe muda kidogo tuchipuke kidogo tutarudi hapa twende warumi sit warumi t alafu ntaanza mstari wangapi moja nianze mstari wa kwanza mpaka ule mstari wa, wa sita pale ama wa wasaba anasema nini basi tudumu katika dhambi ili neema izidi kuwa nyingi hasha sisi tulioifia dhambi tutaishi tena katika dhambi dambi koanasema rafiki wewe umeifia dhambi kwo kunyambia kwamba unaomba rehema na msamaha wa dhambi kila siku inabidi tukushangae we umeifia dhambi ama unatenda dhambi tangulini umwana maiti ikitenda dhambi anaendelea alau endelama marwapil asha sisi zambi, tena katika dhambi mstari wa tatu anasema hamfahamu ya kuwa sisi sote tuliobatizwa katika kristo yesu tulibatizwa katika mauti yake nne basi tulizikwa pamoja nae kwa njia ya ubatizo katika mauti yake kusudi kama kristo kutoka katika wafu kwa njia ya utukufu wa baba vivyo hivyo na sisi tuenende katika upya wa uzima tano kwa maana kama mlivyounganika naye katika mfano wa mauti yake mmeunganika katika mfano wa kufufuka kwake s mkijua neno hili ya kuwa utu wetu wa kale ule asili ya adamu asili ya dhambi ulisulubishwa pamoja naye ili mwili wa dhambi ubatilike tusiitumikie dhambi tena saba kwa kuwa yeye aliyekufa amehesabiwa haki mbali na dhambi lakini tukiwa tulikufa pamoja na kristo twaamini ya kuwa tutaishi pamoja naye tukijua yakuwa kristo akiisha kufuka katika wafu hasi tena wala mauti haimtawali tena kwa nini mauti haimtawali kwa sababu dhambi haimtawali kwa nini dhambi haimtawali kwa sababu hayuko chini ya sheria kumbuka torati sheria ndio inaipa nguvu dhambi na dhambi dio inaosababisha mauti kona wewe ambae umwamini kristo ndivyo ilivyo tuo awaawa Anasema, lakini tukiwa tulikufa pamoja na kristo tuaamini akua a tutaishipamoja na tukijuakua kristo akiisha kufuka katika wafu haf tena wala mauti tena ta maana kwa kule kufa kwake aliifia dhambi mara moja tu sio mara mbili mara moja tu lakini kwa kule kuishi kwake amuishia mungu kwa ameifia dhambi lakini anaishi kwa mungu. anaishi kwa jili. kwa mungu hivi amekufa kwa ajili dambi laki a lakini anaishi kwa ajili ya mungu kuna wengine wanaishi ili wafanye dhambi na wengine wanaishi ili waishi kwa ajili ya kumpendeza mungu kumwabudu na kumtumikia mungu kwayo anasema kristo aliifia dhambi na sasa hivi anaishi kwa ajili ya kumwabudu na kumtumikia mungu kwaho anasema maana kwa kule kufa kwake aliifia dhambi mara moja tu lakini kwa kule kuishi kwake amwishia mungu vivyo hivyo ninyi nanyi jihesabuni kuwa wafu kwa dhambi na walio hai kwa mungu katika kristo yesu na u, utai, watu wengi wameshinda kujihesabu kuwa wao ni wafu kwa dhambi kwa sababu gari wanaomba maombi ya rehema kila siku kabla ya kulasa mi ni mwenye dhambi nisamee hambi zasa ni mwenye dhambi kwao badala ya kujihesabu ameifia dhambi bado anaendelea kuzungumza kana kwamba e ni mwenye dhambi namtenda dhambi na kwa maana hiyo anaishi kwa ajili ya kufanya dhambi na hivyo utaka uweze kuchomoka hkuminambili anasema basi dhambi isiwatawale isitawale ndani ya miili yenu ipatikanayo na mauti hata mkazitii mka tamaa zake kumi natatu wala msiendelee kuvitoa viungo vyenu kuwa silaha za dhuluma kwa dhambi bali jitoeni wenyewe kwa mungu kama walio hai baada ya kufa na viungo vyenu kwa mungu kuwa silaha za haki kwa maana dhambi haitawatawala ninyi kwa sababu hamui chini ya sheria bali chini ya neema ende kwenye agalatia tano kule tena alafu tulikuwa tuko mstari ule wa shina nn ntasoma shn nn hadi hna tan anasema na hao walio wa kristo yesu wameusulubisha mwili pamoja na mawazo yake mabaya na tamaa zake ndio n tambachotunakiangalia h an tukiishi kwa roho kwa roho tukiishi kwa roho na kwa roho tuko tuo a tunaeeda kwa roho kwa kufikiri mambo ya roho tende kwenye warumi nane? warumi nn alafu tutaanza ule mstari wa <sighs> nianze mstari wa kwanza tutasoma mistari mingi kidogo lakini sio mapaaa kumi na tatu kama mda utaturuhushu sasa basi hakuna hukumu ya adhabu juu yao walio katika kristo yesu kwa hio kama huko ndani ya kristo umezaliwa mara ya pili hakuna hukumu ya adhabu juu ya maisha yako hilo elewa hivyo ndivyo lilivyo n kwa sababu sheria ya roho wa uzima ule ulio katika kristo yesu imeniacha mbali na sheria ya dhambi na mauti maana yale yasiyowezekana kwa sheria kwa vile ilivyokuwa dhaifu kwa sababu ya mwili mungu kwa kumtuma mwanawe mwenyewe katika mfano wa mwili ulio wa dhambi na kwa sababu ya dhambi alihukumu dhambi katika mwili k dhambi imeshahukumiwa katika mwili kwa, katika mwili. kwa luga sema, sin has been condemned kuwa dhambi imehukumiwa ikaondolewa haipo katika mwili Nne ili unasema lakini sailiko nini kiini macho nindo, matendo ya mwili nne ili maagizo ya torati yatimizwe ndani yetu sisi tusioenenda kwa kufuata mambo ya mwili bali mambo ya roho kwa kwo aa nanda wakufuata mambo ya roho maagizo yote ya torati yametimizwa ndani yangu mimi tano kwa maana wale waufuatao mwili huyafikiri mambo ya mwili bali wale waifuatao roho huyafikiri mambo ya roho sita kwa kuwa nia ya mwili ni mauti bali nia ya roho ni uzima na amani Saba. kwa kuwa ile nia ya mwili ni uadui juu ya mungu kwa maana haitii sheria ya mungu wala haiwezi kutii kwa wale wanaongangania torati na sheria hawawezi kutii sheria ya mungu wale ambao wanakataa kuongozwa na roho wa mungu hawawezi kutia kuitii sheria hata siku moja anasema na, saba. kwa kuwa ile nia ya mwili ni uadui juu ya mungu kwa maana haitii sheria ya mungu wala haiwezi kuitii Nane. wale waufuatao mwili hawawezi kumpendeza mungu m wale wote torati sheria ya amri k hawatakaa waweze kumpendeza mungu mungu kamwe ndio maana muda wote wanajiona kuwa wo ni wenye afi wenye dhambi tisa lakini ikiwa roho wa mungu anakaa ndani yenu ninyi ameufuati mwili bali mwafuata roho lakini mtu awaye yote asipokuwa na roho wa kristo huyo si wake na kristo akiwa ndani yenu anasema mwi, mwili yenu imekimekufa kwa sababu ya dhambi me, bali roho zenu zihai kwa sababu ya mungu nimeongeza chakwangu hapo hapo hapo lakini lakini sina wa umeisha sana moja. Lakini ikiwa roho roho roho roho yake yesu wafu, yesu kristo kristo kristo kristo wafu wafu anakaa katika katika katika katika katika na na hali ya ya kufa kwa kwa anayekaa ndani yenu kama kama una ugonjwa, kama una ugonjwa udhaifu mahali popote yuko kwa ajili kwa kuponya na kukufungua hiyo nataka mkono kwenye kifua ili roho huyu huyu aliyemfufua kutoka aweze aweze kukuinua kutoka kitandani kuondoa changamoto ugonwaauhafmawskuan nakwenye kifua ama shika redio ama kamata seemu ambayo inauma <coughs> baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya kazi kamilifu ya yesu kristo kwamba kupitia kazi yake ya msalaba sii tumepata uokovu na yesu leoii ni mwokozi wetu kwa sababu hiyo asante kwa ajili ya roho mtakatifu ambaye alimpufua yesu kristo kutoka katika wafu roho huyo huyo sasa hivi tunashukuru kwamba anapita ndani ya kila mmoja ambayo ananisikiza hivi na kuhuisha huo mwili katika jina la yesu kristo wa nazareti anahuisha huo mwili kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo yesu kristo alichukua magonjwa na madhaifu ya watu wote ulimwenguni lakini kabla ya kutoka kaburini roho huyu huyu ndiye aliyemponya yesu kristo na magonjwa yote na kwa kuwa roho huyu huyu leo hii yuko hapa duniani amemwagwa kwa, kwa sababu yesu kristo ametukuzwa baba ninakushukuru kwa sababu kila mmoja ambaye anasikia sauti yangu roho anakwenda na kuhuisha mwili wa huyu ndugu iwe ni figo zilizofeli zinafufuka iwe ni maini yenye anapata uzima iwe ni moyo uliotanuka unakaa sawasawa katika jina la yesu kristo iwe ni sukari inaondoka katika jina la yesu kristo iwe ni out ukimwi out tb out na ugonjwa mwingine wowote ambao sijautaja katika jina la yesu kristo wa nazareti amen rafiki mpaka hapo tumefika mwisho tuandikie tupe ushuhuda tuambie kile ambacho bwana yesu amefanya katika mwili wako tukutane tena muda mwingine kesho muda mda na kama kamau jina langu naitwa huruma gadi kumbuka tu yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio youtubege segam pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa bao bao. uzima au uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku sa ya juma kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza mna dakika thaathin za jionihadi saa kumi na mbili na dakika thaathini za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bauba babamzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari sfuri saba 6ta nn iatan i2ii 4robana mbili au sfuri saba 8an ta iatan ia2ii na mbili au sifuri 6 saat524b kumbuka ni kweli unaoijua ndiyo itakayokuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha neema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya jumapili kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa redio habari maalum 977fm 97, 97 kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbsibe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google nagle kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789522au 67524 Bili