vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwaio paulo anasema kutairiwa si kitu wala kutokutairiwa bali kiumbe kipya mara a kui st anasema na wote watakaoenenda kwa kanuni hiyo hipi ya kuthamini kiumbe kipya anasema amani na iwe kwao na rehema nam kwa israeli wa mungu kwao anasema hao ambao wanajisifu kwa sababu wao ni kiumbe kipya na wala hawajisifii kwa sababu ya kutokutairiwa ama kutokutairiwa hao ndio israeli wa mungu hao ndio israeli halisi hao ndio sraeli pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu unaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uwewe unaenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutendaa kama kristo kumbuka rafiki kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na leo tunamalizia kwa uchache kabisa uchambuzi wa kitabu cha wagalatia na baada ya hapo kumbuka leo ni siku yetu ya jumapili eh, ni siku a ya, ya, ya kutoa kwajlizia kwa ajili ya ile nzima lakini zaidi ya ya ya ya ya yote ni ni siku siku maombezi maombezi kwa ajili wagonjwa ni siku ya maombezi kwa ya wagonjwa na wenye challenge mbalimbali kama una mgonjwa mahali popote basi mwambi asogee kwenye redio ama basi mwisho maombi chukua iwe ni ni simu ni tablet iwe ni niomputa msogeze mgonjwa mwambie aweke mkono kwenye screen wakati unaomba mambo lazima ninauhakika kama vile ambavyo lazimayabunale kutoka asubuhi kwamba kila aliye na ugonjwa nakila alie na kifungo kabla ya kuanza basi eh, na uchambuzi wetu nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho ya kwa kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube channel inayokwenda jina la mafundshoana uapatkana ukifika pale subscribe mwalimuuk video pamoja pamoja pia pia usisahau kengele kama kama ungependa ungependa kupata kupata mafundisho mafundisho ya kwa kwa kwa njia sauti basi basi uende kwenye podcast detu, tuko kwenye Google podcast Apple podcast tuko tunapatikana jina la ukisikiliza na ukifanya hivyo unafikisha watu wengi una uwezo wa usia kuauuognauatmafnnsauti unekuia kuah katika grupu linaloitwa mwanafunzi wa kristo na ujumbe huo tuma katika namba s 7 9 t5 sisi b nn mbili si 7n t ta ss mb 4n mbili nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi nitoe shukurani za dhati kwako kwa wewe ambaye umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine na kuwajulisha wengine na kuwaambia wengine uwepo wa mafundisho haya ili na wao waweze kusikiliza kwa nakupa ongera sana na nitoe shukrani pia kwako kwa ewe amba unafanya maombi sasa na na mwingine unanisikia kila siku ndugu anayefanya maombi alafu fanye maombi kwa wewe, leo nikupe changamoto a kufanya maombi basi kama untaki kufanya maombi kwa ajili ya hurumagadi ama maombi kwa ajili ya wasikilizaji wengine jiombee mwenyewe walau itakuwa ni hatua umeanza <laughs> na mwisho nitoe shukurani basi kwa wale ambao wamefanya maamuzi ya kuwa ptn wa vipindi vya neema na kweli sadaka yenu ya upendo na kumweshimu kwenu mungu kwa mapato yenu kunaleta tofauti kubwa sana katika kueneza injili kwao nasema asante sana neema ya yesu kristo endelee kuzidishwa ili muwe na utoshelevu katika maeneo yote ili mzidi sana katika kila kazi njema baada ya kusema hayo basi tuendelee moja kwa moja na uchambuzi wa kitabu cha galatia 6 tunamalizia leo kwa kauchache kabisa kumbuka kama alivyosema hapo awali leo ni siku yetu pia ya kuhudumia wagonjwa nye galatia taanza msarule wa hadi wa anasema lakini mimi hasha nisione fahari juu ya kiu chochote ila msalama wa bwana wetu yesu kristo ambao kwa huo ulimwengu umesulubiwa kwangu na mimi kwa, 15. kwa sababu kutairiwa si kitu wala kutokutairiwa bali kiumbe kipya ama paulo anasema kutairiwa si kitu na na kutokutairiwa bali kiumbe kipya mstari wa 16, anasema wote watakaoenenda kwa kanuni hiyo ipi ya kuthamini kiumbe kipya anasema amani na iwe kwao na rehema nam kwa israeli wa mungu kwa hio anasema hao ambao wanajisifu kwa sababu wao ni kiumbe kipya na wala hawajisifii kwa sababu ya kutokutairiwa ama kutokutairiwa hao ndio israeli wa mungu hao ndio israeli halisi hao ndio israeli original siku zote si labda tuzungumze hichi kitu kidogo hapo maanake watu wanasema waombee israelmashariki ya kati mashariki ya kati Israel original sasa hivi ni mtu aliyezaliwa mara ya pili ni kanisa la mungu ni watu walioitwa na mungu kupitia bwana wetu yesu kristo wao ndio original sasa inawezekana ikakupa shida kwa sababu umekuwa ni mshabiki sana sanawaral na inawezekana pia una biashara ya kusafirisha kupeleka watu israeli kwa hiyo ukisikia hivyo unakasirika lakini kitu uweze israel original kusafirsa ni watu wote waliozaliwa mara ya pili watu ambao ni kanisa la mungu watu ambao wameitwa kuwa wa mungu kupitia jina la bwana wetu yesu kristo hao israeli wa mungu mwingine kumbuka pia wa israel, pia tunazungumzia kama wayahudi tende kwenye warumi mlango wa pili alafu kuna oja zinatoka hapa mambo ya torachi anaendelea kubishana angalia anaenza ule mstara wa shiri na sita sawa alafu tena mpaka mstara wa ishiri na tisa warumi mbili ishiri na sita hadi ishiri na tisa paulo anasema hivi basi ikiwa yeye asiyetahiriwa huyashika maagizo ya torati je kutokutahiriwa kwake hakutahesabiwa kuwa kutahiriwa na yeye asiyetahiriwa kwa asili aishikaye torati je hata, hata, hata kuhukumu wewe eh, uliye na kutahiriwa ukaihalifu torati kwa anasema huyu jamaa hajatahiriwa anatunza torati alafu wee umetairiwa lakini hautuzi torati huoni kwamba wewe ambaye haujatairiwa ambaye hautuzi torati wewe unahukumiwa ishi nane anasema maana yeye si myahudi aliye myahudi kwa nje tu wala tohara sio ile ya nje tu katika mwili bali yeye ni myahudi aliye myahudi wa ndani na tohara ni ya moyo katika roho ambao kisoma kolosai bl knmokuina mbili, mbili utaona kwamba tumetairiwa mioyo yetu na kristo kwa nasema, si nasema uh, bali yeye ni myahudi aliye myahudi kwa ndani na tohara ni ya moyo katika roho si katika andiko torati sheria amri kumi ambaye sifa yake haitoki kwa wanadamu bali kwa mungu kwaho anasema myahudi original ni yule ambaye ametairiwa moyo katika roho na kristo na mwisraeli basi wa kweli original ni yule ambaye ni kiumbe kipya ndani ya kristo kwa kwahio tunavyosema kwamba liombeeni taifa la israeli leo hii maanake kwamba tunaliombea kanisa oh, haleluya mambo ambayo aiaahokzngaa lakini b naaaauke kwa ao sasa nasema sitaki kujisifia kutairiwa ama kutokutairiwa ni, kusambi, ni kiumbe, kwa sababu nachojsifia nimekuwa kiumbe kipya jana tulikuwa tunaangalia oin wapili, wapili al aamo wa inwapili mlango wa tano ntaanzamtal a kumi na sit alafu tutaoa paa mstaia k n kwanza kwa o anasema hata imekuwa sisi tangu sasa hatumjui mtu awai yote kwa jinsi ya mwili ingawa sisi tumemtambua kristo kwa jinsi ya mwili lakini sasa hatumtambui hivi tena hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale amepita tazama naongeza lile neno yote yamekuwa mapya najua kwene bibilia za kiswaili neno yote alipo lakini All. All ke bibilia za kiongerezi become new ko yote yamekuwa mapya alafu angalia mtada anakueleza anasema lakini vyote pia vyatokana na mungu lakini vyote pia vyatokana na mungu kwa hiyo anasema mambo yote yaliyokuwa mapya sasa hivi mambo hayo yote yanatokana na mungu kwahiyo wewe ulizaliwa mara ya pili kila kitu ulichonacho sasa hivi rafiki kinatokana na mungu hakitokani na babu yako wa upande wa baba wala hakitokani na bibi yako wa upande wa baba akitokani na babu yako wa upande wa mama wala akitokani na bibi yako wa upande wa mama kao huyo anayekuja kukuambia kwamba wewe sijui kuna maagano sijui sijui kuna vitu gani nataka tuvunje siui tuvunje madhabahu sijui kwenye uko wetu siu ulikuwaje siju ulikuaje dawa yake ni kukubaliana na huu ukweli usibebeshwe mzigo okay wewe tangu umeanza kufanya ho kuvunja ukawa nachukua na kamshiko kako unaweka kwenye bahasha ukapeleka mambo yamebadilika unafaham mambo ayajabandika unang'ang'ana tu unataa ishingoni kwa sababu unampenda una una mtumishi lakini ukweli unafahamu aikueki huru kwa hiyo anasema wewe ulivozaliwa mara ya pili umekuwa kiumbe kipya mambo yako yote ya kale labda wengine amweleni am, ikisema ya, ya kale yote amepita moja nikuonyeshe tuende kwenye, kwenye petro wa kwanza mlango wa kwanza ntaanza mstara wa ka sab mpaka kina tis sikia anavyosema anasema na ikiwa mnamwita baba yeye ahukumue kila mtu pasipo upendeleo kwa kadiri ya kazi yake enendeni kwa hofu katika wakati wenu wa kukaa hapa kama wageni kui na nn nanyi mfahamu kwamba mlikombolewa hajasema mtakombolewa hajasema mnakombolewa anasema mlikombolewa kwao imeshatokea si kwa vitu viharibikavyo kwa fedha au kwa dhahabu mpate kutoka katika mwenendo wenu usiofaa mlioupokea kwa baba zenu bali kwa damu ya thamani kama ya mwanakondoo asiye na ila asiye na wa yaani ya kristo kwaa anasema wewe ulipozaliwa mara ya pili kupitia damu ya thamani ya yesu kristo wala sio kupitia vitu viharibikavyo kama fedha na dhahabu ulikombolewa ulinunuliwa uliondolewa kutoka katika mwenendo usiofaa uliopokea kutoka kwa moja nikusome ene niu msar wa 1un nn moja nikusomee kwenye bibilia ya habari njema alafu siki anavyosema tasoma mstari wa k na ku atia kwenye bibilia a habari njema siki anavyosema anasema hivi anasema maana mnajua kwamba nyinyi mlikombolewa katika mwenendo wenu usiofaa ambao mliupokea kutoka kwa wazee wenu lakini hamkukombolewa kwa vitu vyenye kuharibika kwa fedha au dhahabu bali kwa damu ya thamani ya kristo ambaye alikuwa kama mwanakondoo asiye na dosari wala wa sikia bibilia neno inavyosema anasema kwa maana mnafahamu kwamba mlikombolewa kutoka katika mwenendo wenu usiofaa ambao mliurithi kutoka kwa baba zenu kwa babu zenu kwa wazee wenu kwa hiyo kwahio mwanaake ni rafiki kama kuna maagano kwenye yako, bibi bibi yako, uko a kwenu huko babu wababu yako sijui nabibi wabibi yako walijaga maagano huko makorokoro gani labda wanamamizimu yao wanaabudu anasema uwo ulivyozaliwa mara ya pili kwamba waliingia kwenye maagano wakasema laba tunaingia kwenye maagano huko wa kwetu utaitumikia hii mi, mi, mizimu mizimu ninyi ndio miungu yetu mizimu i si, korokoro kama za namna hiyo k akajiingiza huyo babu akaingiza na watoto wake akaingiza na wajukuu akaingiza na vitukuu akaingiza na vilembwe bibilia inasema wewe ulipozaliwa mara ya pili ukanunuliwa kutoa katika huo mfumo usiofaa ambao uliupokea na anasema huo ukombozi ulifanyika si kwa fedha au dhahabu maana yake fedha na dhahabu ni vitu vinavyoharibika huo ukombozi ulifanyika kwa damu ya yesu kwa hiyo leo hii mtu yeyote akikwambia alete fedha au dhahabu au mali ili tukufanyie ukombozi ili utoke kwenye matatizo ulionao ya ukoo kwenu wa maagano na matambiko na mamizimu ya kwenu na kuambia kwa roho ya upendo kabisa na kwa nyeupe kabisa kwamba unaliwa huyo mtu ama hajui anachokuambia ama ameamua kukutapeli mchana kweupe kwa, kwa sababu ukombozi unafanyika kwa damu ya yesu na hiyo damu ya yesu ilikuwa halisi pale wewe ulipozaliwa mara ya pili kwa ukombozi aufanyiki kwa fedha au dhahabu mtu anayekwambia chukua bahasha hela hela hela hela hela weka ardhi yako yako tia ni mzaliwa wa kwanza my friend anaku, yaani anakula mchana kwa upe na ukitaka kujua anakuaelayao hela yako liliwa angalia baada ya kutia hela kwenye bahasha na kupeleka mbona matatizo yako pale yao papale mbonabado unaangaika tu kama watu wengine tena kuliko hata watu wasioamini kwa sababu haifanyi kazi sikiliza kile ambacho nakuambia wewe ulipozaliwa mara ya pili damu ya yesu kristo ilikununua ikakuondoa kwenye hyo mifumo yote ya wazee wako kwenye maagano yote na matambiko na makubaliano na makorokoro yote mpaka na magonjwa ya kurisi na matakataka yote you are out na sasa hivi turudi kwenye wakorinto a pili t5n kui kila kitu ulicho nacho kinatokana na mungu kila kitu ulicho nacho rafiki chimbuko lake sasa hivi ni mungu sio ukoo wenu sio baba yako wala sio mama yako chimbuko lako sasa hivi ni mungu kila kitu ulichonacho kinatokana na mungu angaloa msar wa ku na nane lakini vyote pia vyatokana na mungu aliyetupatanisha sisi na nafsi yake kwa kristo naye alitupa huduma ya upatanisho na ndio hichi ambacho najaribu kukifanya hapa kukuleta upatane na mungu anasema yaani mungu alikuwa ndani ya kristo wapi pale msalabani akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake asiwahesabie makosa yao naye ametia ndani yetu neno la upatanisho kwa hiyo bibilia inataonyesha wazi kwa sababu ya kazi kamilifu ya bwana wetu yesu kristo kwamba mungu hana asira na mtu yeyote mtu yeyote kusama, na watu, kwa sababu kwasababua ameupatanisha ulimwengu na nafsi yake kwao tuende tukawaambie watu kwamba mungu hana asira na mtu yeyote njooni sasa rudini kwa mungu njooni kwake hana ugomvi hana bifu na mtu yeyote yoyote back please njooni mrudi kwa mungu Si, mungu ni anaesii watu wapatane nayejisi ambavyo dini imetufundisha ni kama vile sisindio tunamsihi mungu apatane na sisi nikana kwamba mungu ana hasira na sisi kao sisi nd tunaingia kwenye maombi sasa ya kufunga na kulia rehema kukaa uwanjani siku saba nzima tumekodoa macho kama tumeaaamlilia munguili mungu ili mungu aacha asira mungu akatupige mungu mungu akatuteketeze asiakatupige auteketezsatuangamiz k kutaa na watu a wakitembea wanatembea wamepinda nini tunamsihi mungu asitupige bibilia yangu nasema yesu kristo alipokuwa msalabani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake na ametupa sisi sasahivi huduma ya upatanisho ametupa na neno la upatanisho amesema twende tukawambia ulimwengu kwamba mungu ana asira na watu ngoja nikwambie sisi kama kanisa badala ya kwenda <laughs> niseme hivi oke okay, chukulia limetokea janga katika taifa ama katika dunia alafu sisi tukaingia kwenye maombi tukaanza kumwomba mungu rehema tukaanza kumwomba mungu msamaha tupatanishwe naye kana kwamba yeye ndo ana asira na sisi unatuma picha gani kwa watu wasiomwamini mungu maana yake ni kwamba mungu wetu anaonekana ni mkorofi ili hali ukweli ni kwamba mungu ndiye aliyetutuma sisi tuende na huduma ya upatanisho na neno la upatanisho tukawaambie watu kwamba mungu ana hasira mungu yuko upande wenu mungu anataka mrudi nyumbani lakini wakristo wengi wamegeuza kana kwamba mungu hataki watu mungu anawachukia watu mungu ana hasira na watu kwao inabidi watu wamuombe sana na wakimwomba sana wakamkuna moyo wakamgusa kidogo mungu u okay labda nimesikia nitawakubalia si hiyo ni hana potofu wewe umekuwa kiumbe kipya umepewa huduma ya upatanisho umepewa neno la upatanisho toka nenda kawaambia watu njooni mungu hana asira badala ya kwenda uwanjani tukaanza kulia rehema na kugaragara na kutoa kamasi eh, na kutafuta kunani hii twende tukawaubiria watu injili tukawaambie sikiliza kazi ya yesu kristo pale msalabani ilipatanisha ulimwengu ikiwa ni pamoja na taifa la tanzania kwaio ndugu jamaa na marafiki njooni kwa mungu sasa hana asira na mtu yoyote mungu ni rafiki yenu mungu ni baba yenu mungu ni mwema njooni njooni njooni mpatane na mungu hani nimeeleweka hiyo hasikia mtaro wa ishirini basi tu wajumbe kwa ajili ya kristo kana kwamba mungu anasii kwa vinywa vyetu twawaomba ninyi kwa ajili ya kristo mpatanishwe na mungu iina si, si, no, tuwawaomba ninyi mpatanishwe na mungu si sio sisi tunamwomba mungu apatane na sisi nono no, no. ni, ni, ni, ni, ni sisi ndo tunaombwa tukubali kupatana na mungu kwa hiyo mungu hana tatizo sisi ndo wenye tatizo na mungu Si, unaenda kum, kama una watu wawili wamegombana utakaenda kumsii sana ni yule ambaye hataki kuonana na mwenzake na hapa paulo anasema kwamba yeye kama balozi anatusii sisi tukapatane na mungu na sio kenda kukaa wanjani nakuomba reema kumwomba mungu msamaa apatane na sisi wakati alishapatana na na miaka kueleweka maombi sana, maombi mengi sana sio maana alishapataasmaahlbliopita utallbngaofay bdomaanaayana matokeoho so, anasema yeye asiyejua dhambi yeye nani kristo mungu alimfanya kuwa dhambi kwa ajili yetu sisi ili sisi tupate kuwa haki ya mungu katika yeye kwa hiyo anasema mungu ametufanya sisi kuwa haki ya mungu rafiki hiyo haki ulionayo sasa hivi ni mungu ndiye aliyekufanya wewewe haki huna lolote sina lolote naloweza kulifanya ili niweze kuwa haki ya mungu amri kumi haiwezi kukufanya wewe haki ya mungu matendo yako mema hayawezi kukufanya wewe haki ya mungu kufunga kwako kwa hakuwezi kukufanya wewe haki ya mungu huna lolote wala maombi yako ya rehema huna lolote wala mimi sina lolote naloweza kulifanya ili niyo haki ya mungu mungu ndo ameamua kwamba mimi na wewe tunakuwa haki ya mungu kwa sababu ya imani yetu kwa yesu kristo na hiyo ni zawadi ndio maana unatakiwa ujisifie kwamba wewe ni kiumbe kipya wewe ni kiumbe kipya sasa inawezekana unanisikiliza na ugonjwa uliokulaza kitandani umeambiwa ni kwa sababu ya mizimu ya kwenu ni kwa sababu ya matambiko ya kwenu ni kwa sababu ya maagano ambayo wazazi wenu waliingia babu zako na bibi zako ama ukaambia hiyo mataputapu mengine ya kwamba ni madhabahu ukaambiwa ni ni ni ni ni, ni, ni milango ya kwenu inasumbua ukaambiwa inaitwa e, nini sijuu uzaliwa wa kwanza aya mataputapu yote hayo liskirita ya kale yote yamepita tazama yote yamekuwa mapya kwao nachotaka sasa hivi ukiwa hapo kitandani ama ukiwa hapo kwenye kochi kama uliambiwa hivyo kwama umepewa sababu su si ukaambiwa kuna sijui kuna dhambi siju ilikufanya nini siju kunafaya nini nataka u unanisikiliza kazi aliyofanya yesu kristo pale msalabani aliposema imekwisha alikuwa anamaanisha matatizo yote na mambo yote yalioletwa na uwasi wa adamu yamekwisha yamepita na kwamba kila kitu sasa hivi kimekuwa kipya kwao nataka wewe mwenyewe weka mkono wako kwenye kifua ama shika sehemu ambayo inauma ama kamata chochomo ambacho nasikiliza alafu nataka kuasira kali kabisa kuasira kali kabisa dhidi ya nani dhidi ya uongo wa ibilisi dhidi ya utapeli wa ibilisi ambayo amekutupia gonjwa ambalo sio kutakiwa kulipata nataka kwa kabisa kabiaee katika china la yesu kristo wa nazareth mimi niko huru rudia tena sema katika jina la yesu kristo wa nazaret mimi niko huru sema mimi ni mzima sema sina tatizo lolote kwa sababu mimi ni kiumbe kipya sema uhai mpya ulio ndani ya uzima wa mungu ndiyo unaotenda kazi katika maisha yangu sasa baada ya kusema hayo simama jaribu kufanya kile ambacho ulikua wezi kufanya unasema hivyo tu yes hivyo timetosha ili kukuonyesha kwamba kazi ya kristo ni powful jaribu kufanya kama ulikuwa uwezi kusimama simama kama ulikuwa una maumivu tafuta hayo maumivu yameondoka kama ulikuwa unasikia si uvimbe si ap haupo haupomondoka kwa sababu ya nani kwa sababu ya yesu kristo na kazi yake amilifu msalabani aliposema imekwisha ilikwisha si ilikishawe unaesikia moto wengine mnasikia kama ganzi aiaita hizo ni nguvu za rh takatifu zinapita kuthibitisha kazi kamilifu ya kristo you are free wewe huko huru vifungo ulikuwa si una vitu vinatembea kwenye mwili vyote vinaondoka katika jina la yesu kristo kwa sababu uko huru jaribu kufanya kile ambacho mbachozkufanya kuna ndugu nanisikiliza ulikua ukimeza uk, uk, kitu unapata shida kweli kwenye koo meza mate sasa hivi pia ukimeza umekauka sio tu matsaausasav iomat yamerudi kiasi lakini pia meza maumivu kwenye koo yameondoka jaribu kufanya kilehnashika vidole mungu kiapingiliza huko huru katika jina la yesu kristo tuandikie tutumie ushuuda wako tueleze bwana wesu amefanya nini tueleze kile ambacho amefanya tuweze kufurahi na wewe tuweze kufurahi na wewe kuna mama unanisikiliza na kuona hapo umevaa sketi umevaa sketi nyeusi na blau... sijuu blauzia metale ya juu ya rangi damu ya mzee mzeeea damu ya, ya mzee umeambiwa mirija yako ya uza, mirija, mirija yako ya mirija mirija kwenye mfumo wa uzazi kwamba imeziba na kwamba wamesema jinsi hawezi kufanya sikiliza hivi inafumuka amesmaii hivi utasikia kuna nguvu inapita hapo kwenye tumbo lako hiyo ni nguvu ya roho mtakatifu anapiga operation hiyo mirija inafunguka na watoto utapata kama kawaida bila shida yoyote bila shida yoyote kabisa tupigie simu tuandikie twa, no, tuandikie message okay. kama ni tuandikiema niwewe tuandieulimtaja kweli wo umekuwa kiumbe kipya kwa anza kumshukuru mungu mwambia asante mimi ni kiumbe kipya kwa kuwa mimi ni kiumbe kipya nina uhai mpya na yakale yote yamepita maradhi yote yamepita vifungo vyote vimepita magonjwa yote yamepita umaskini umepita laana imepita kila kazi mbovu na mbayo iliyoletwa na adamu pamoja na ibilisi out imeondoka na sasa hivi nina asili mpya asili ya kristo natembea katika uzima natembea katika baraka natembea katika mema kwao kaa ukimshukuru mungu hivyo mchangilie mungu wako tuandikie tujulishe mahali ulipo tujulishe bwana amefanya nini tuweze kufurahi na wewe basi jina langu naitwa huu magadi na yesu ni kristo na bwana <tik> <tik> hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sa mwalimu huruma gaji ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio youtubegl Podcast, Podcast, telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hivi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima hous uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea upunyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thathi za jioni hadi ha? saa kumi na mbili na dakika thathi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa baba babuzima haus uliopochamatengeru au kwa mawasiriano zaidi piga simu nambari 764524b au 78 9524b au 67t524b kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha nema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya jumapili kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa radio habari maalum 97k7 97. fm kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube katikayoutubecanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789522 au 6752 si ne bili ne