vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli tumezaliwa mara ya pili kwa kufufuka kwake yesu kristo kutoka katika wafu kwa hiyo unaweza kuelewa kwa nini bwana yesu alipofufuka anawambia mariamu nenda kawaambie ndugu zangu nakwenda kwa baba yangu ambaye ni baba yao nakwenda kwa mungu wangu ambaye ni mungu wao kwahio maana yake nini maana yake ni kwamba katika agano jipya tunapokwenda mbele za mungu tunakwenda kuongea na baba hilo ni jambo la kwanza ambalo nataka ulielewe tunakwenda kuzungumza na baba popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara na nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli yametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kibo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo una budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na tumeanza somo jipya hapo siku ya jana ama kipindi kilichopita na kwamba tunaendelea na somo linalosema maombi na matoleo katika agano jipya kwamba tunajaribu kuangalia mtizamo wetu na mwenendo wetu wa maombi katika gano jipya unatakiwa uweje lakini je vipi kuhusu dhana ya kwamba labda mungu anajibu mungu anajibu anajibu maombi yangu yangu na sadaka gajipaunatakiwa ueje i na kutoa kwangu vipi hiyo ajuuta kama hiyo ambao akina walinyenyua ambao tunaona kornelio ilitumika katika vipi kuhusu hayo je yana ukweli kiasi gani katika mtizama wa gano jipya baada ya kufa na kufuka kwa yesu kristo je bado yana uzito ama ama hali imebadilika je utaratibu ama utaratibu almbadlia vile vile kwa ili kuweza kujua yote hayo basi utayapata katika kipindi hichi ambacho atia somo hili ma tunaendelea nalo la maombi na matoleo kwa waambie ndugu na marafiki wasikilize wasikilizemaanake najua ni eneo ambalo wakristo wengi sana wameumia wakristo wengi sana wanalalama wakristo wengi sana wamefika mahali wanakata tamaa wanasema kama ni hivyo mbona mbona naomba mungu wajibu, mbona mungu mungu mungu ajibu natoa nimetoa sadaka sadaka nene anijibu baada ya kutoa nono ile mungu kwa watu wa kwenye mkanganyiko na huku bado watumishi tunaendelea tu kwamba toa nene toa nene toa wanene mambo mambo mambo toa nono kwenye yataenda vizuri alafu mambo vizuri oane tunataka tujibu hizo dhana zote tuchambue alafu tuweke utaratibu mzuri tupate uelewa mzuri wa waao jipya ili tutakapofanya maombi yetu na hapo tutakapoamua kutoa matoleo ambayo yanaambatana na maombi yetu basi viweze kuleta matokeo matokeo ama tuweze kupokea matokeo ambayo tulikuwa tumeyakusudia katika mioyo yetu lakini basi kabla ya kuendelea nataka kwamba eh, kama maokeoauez kuokeamokeo mbayo oepapatamafundso kania video basi tunapatikana katika youtube chaneli yetu inapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi unaweza ukaingia pale ukasubscribe alafu utakapoangalia video yoyote tafadhali usisahau kulike pamoja na kushare unapofanya hivyo rafiki unakuwa umeshiriki katika kueneza na kusambaza injili ya kristo lakini pia kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya sauti basi tunapatikana katika katika katika google podcast katika apple podcast apple na katika spotify Nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu mwalimuumaai ukiingia pale kusubscribe lakini pia tafadhali utakaposikiliza somo lolote tafadhali share pamoja na kulike. kwa kufanya hivyo basi unasababisha mafundisho ya kristo akufanya hiyo lakini nzuri zaidi tuna uwezo wa kuletea mafundisho ya katika telegram ama whatsapp yako kuna alinaita mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge nawe ukaunganishwa namba ya kutuma ni 22, ukifanya hivyo basi nawe utaungwa nawe utaweza kupata mambo pale na kuweza kusikiliza baada ya kusema hayo itoe shurani zadati ao wewe ambae ukifanya Maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli pamoja na mimi, pamoja na timu yangu na mwisho nitoe shukurani za dhati kwako kwa wewe ambaye umeamua kuwa wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kila mwezi kwa mapato yako unashiriki katika kuhakikisha kweli ya kristo inasonga mbele na kumbuka sisi sote tumepewa agizo la kuhubiri injili kwa kila kiumbe na kufanya mataifa kuwa wanafunzi kwa hiyo kwa nafasi yako iwe kwenye nafasi ya kuhamasisha wengine kusikiliza ama kufanya maombi ama kufanya matoleo wote tumeagizwa si pendekezo ni agizo na kama unasema yesu ni bwana basi unatakiwa kutii agizo hilo mwanafunzi wa kristo nani ni mtu anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo iwe kupitia maombi iwe kupitia kuhamasisha ama iwe kupitia kuchangia gharama za vipindi vya redio basi baada ya kusema hayo nataka tusonge mbele haleluya alafu tuendele na somo letu kumbuka somo linasema maombi na matoleo katika agano jipya msizo ukiwa ni katika agano jipya maana kuna tofauti kati ya huduma ama mhudumu wa agano jipya na agano la kale k tuende kwenye yohana 1i a6it mstari wa ishinatatu mpaka ulia ishinann kumbuka kabla sija labda tusome kwanza lafu nitaelezea naomba niende moja kwa moja nikasome kwenye kwenye tafsiri ya bibiliaabaiemaaenye tafsiri ya, ya kawaida anasema tena siku hile hamtaniuliza neno lolote hiyo kuniuliza si sisaih ni, ni, ni tafsiri mbovu tafsiri sahihi ili katika biblia habari njema ambayo nayo nitairekebisha kidogo anasema siku hiyo hamtaniomba chochote kweli nawaambieni chochote mtakachomwomba baba kwa jina langu atawapeni. si atawapenibibilia ulionayo kwa kiasi itakuwa anasema siku ile kakasuaataniuliza ukisoma huo mstari wa ishinatatu na wa ishi na4n utaona maudhuiet yake anazungumzia habari ya maombi hazungumzii habari ya kuuliza maswali tuko sawasawa kwahio nitarudia tena anasema siku hiyo hamtaniomba chochote kweli nawaambieni chochote mtakachomwomba baba kwa jina langu atawapeni ishii na nne mpaka sasa hamjaomba chochote kwa jina langu ombeni nanyi mtapokea ili furaha yenu ifurike ili furaha yenu iwe timilifu ili furaha yenu ibubujike kwa hiyo kuna mambo kadhaa yako hapa mungu anapenda wewe umwombe kwa sababu anajua ukimwomba lazima utapokea na utakapopokea basi anajua kabisa utabubujika na furaha furaha yako itafurika na kwa maana hiyo itamletea mungu uchukufu hiyo kuna mambo ambayo takua kuiangalia huko mbele sasa kabla ya kuendelea kuna kitu ambaho tukiangalia wenye mstari wa ish3a kuchabua anavyosema sikuile siku ile ipi lakini kabla ya kuzungumza hapo nikukumbusha tuliyazungumza jana kipindi kilichopita tulisema hivi maombi ni mazungumzo kati ya mwanadamu na mungu ama maombi ni mawasiliano kati ya mwanadamu na mungu na tukasema kama ni mawasiliano basi lazima hayo maombi ya ama hayo mawasiliano ama hayo ma- ma- ma- ma- mazungumzo yawe yana kusudi fulani na tukasema ili hilo kusudi liweze kutimiwa basi lazima ziletwe hoja zipangiliwe za kusababisha hilo kusudi liweze kutimia hilo i la kwanza tulilizungumza jana alafu nikasema kwamba kuna dhana potofu ambayo imeenea sana na hata kwenye movements watu wanaofundisha imani na kwamba na hii dhana chimbuko lake ni isaya isaya sayasaya nisaya 4121 isaya 4121 ambayo inazungumza kwamba inaleta ina, ina picha kwamba maombi tunapoenda kwenye maombi hoja tunazozitoa tunatoa hoja kwa ajili ya kumshawishi mungu angalia ule mstari wa, wa asema haya leteni maneno yenu asema bwana toeni hoja zenu zenye nguvu asema mfalme wa yakobo kwao unambia upeleke hoja zenye nguvu my friend huo ulikuwa ni mtizamo wa gano la kale huhitaji kutumia msuli huhitaji kumshawishi mungu mungu alikwisha kushawishika na uthibitisho wa yeye kwamba alikwisha kushawishika ni yeye kumtoa yesu kristo taka tuywane kwenye hilo kwanza si hoja zenye nguvu nguvu maana kupeleka hoja zenye mama wana funga, mama wanalia wanafunga kanga wana... si wanajaribu kupeleka hoja zenye nguvu wengine wakifika pale anaelezea cv yake ambavyo ambavyo anasaidia ambaga, anasaidia ya anafanya hivi nini anapeleka hoja hoja zake zake zenye zenye nguvu nguvu anasema ezekia naye alipeleka miaka kuishi wanazungumza kwamba kwenye zaburi ne kuna eh, eh, eh, naeashwaa si, listen tuko katika agano jipya hatuko katika agano la kale ninapozungumza agano jipya sizungumzi mpangilio wa vitabu tafadhali tunapozungumza agano jipya tunazungumza kwamba baada ya damu ya yesu kristo kumwagika sisi tunaishi baada ya damu ya yesu kristo kumwagika kumbuka damu ya yesu kristo ndiyo inayotuingiza katika agano jipya kwao yoyote yaliyosema yalelekezwa kabla ya damu ya yesu mwagika lazima uyapime kupitia msalaba wa yesu kristo lazima uyapiie kwenye kichujio cha msalaba usipopitisha lazima uchanganyikiwe kwaio sisi tunapokwenda kwenye maombi kufanya mazungumzo na mungu hatuendi tunapotoa hoja zetu sio hoja za kumshawishi mungu ni hoja za kuleta maelekezo ya kile ambacho tunataka na tunatamani mungu aweze kutufanyia kama baba yetu sasa nitarudi kwenye hii pointi hapa ni yake kwanza ininginia namna hiyo kwaotele turudi kule kwenye <coughs> kwenye yohana kuia 6it kumina tatu yohana kutyoanata <coughs> <coughs> alafu mambo yatakaa vizuri hasa angalia anasema tena siku ile hamta nikwambia tafsiri mbovu kwamba tena siku ile hamta niomba neno lolote amin amin nawaambia mkimwomba baba neno lolote atawapa kwa jina languso <coughs> sasa kuna ombo kadha nataka tuyaone rafiki hapa kitu cha kwanza ni hichi anasema tena siku ile siku ile kumbuka kumbuka kumbuka kabla ya kufa yesu kristo msalabani yesu kristo alikuwa moja nikakonyesha kitu mahali maanake vitu vingine tukizungumza tu vivi bila ku, ku, ku, ku. twenda ukasoma yohana tatu kui na sita <coughs> alafu tutarudi tena kwenye kwenye yohana kumi na sithna tatu kumbuka anasema siku ile hamtamwomba baba hamta, okay yonzanieleze anasema kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwana wake wa pekee ili kila mtu amwaminie asipotee bali awe na uzima wa milele neno ambalo nataka ulione ni hili hapa kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwana wake wa pekee kwamba yesu kristo kabla ya kwenda kabla ya damu yake kumwagika msalabani kabla ya kifo chake e, pale mtalabani yesu kristo ndo alikuwa mwana pekee wa mungu alikuwa ni mwana pekee wa mungu kwahiyo kwa, kwa maneno mengine binadamu wengine wenginet hawakuwa mwana pekee mwana pekee yani mwana kwa, kwa kwa nini kwa kwa picha ya uhusiano wa baba na mwana ye taifa la israel kwa ujumla wao walikuwa wanamwita mungu baba lakini hakukuwa na mwanadamu ambaye amekuja anasema kwamba mungu ni baba yangu nina uhusiano wa baba na mwana na mungu ilikuwa hakuna alikuwa ni yesu kristo pekeema mwana pekee tunakuona sawa kwho anavyosema siku ile hamta niomba neno lolote tutaanza kumwelea nazungumza nini yohana 6 msad anasema tena siku ile hamtaniomba neno lolote amin amin nawaambia mkimwomba baba neno lolote atawapa kwa jina langu siku ile ipi baada ya yeye kufa na kufufuka baada ya yesu kufa na kufufuka na ukitaka kujua hilo angalia hapa alikua nawafuih kwa ndoanazubia siku ile siku ile siku ile siku ile siku ile nini anazungumzia baada ya kifo chake msalabani ukienda uki mbele kidogo ukaangalia baada ya, ya, ya, ya siku bwana eh, yesu amefufuka angalia ukianza ni niende ni tuanze mstadi wa kumi na saba bwana yesu amemtokea mariamu baada ya kufufuka yohana yoana i mstadwa ks angalia lugha ambayo anamwambia anamwambia mariamu na maelekezo ambayo anampa kuhusu kupeleka kwa wanafunzi anasema yesu akamwambia usinishike kwa maana sijapaa kwenda kwa baba lakini enenda kwa ndugu zangu ukawaambie ninapaa kwenda kwa baba yangu naye ni baba yenu Eh, kwa mungu wangu naye ni mungu wenu kwa hiyo baada ya bwana yesu kufufuka anasema wazi asema waambie ninakwenda kwa baba yangu ambaye ni baba yenu ninakwenda kwa mungu wangu ambaye ni mungu wenu nini kimebalika hapa kifo cha yesu kristo pale msalabani kwa hiyo anavyosema kwamba siku ile hamtaniomba neno lolote angallemsara hta anasema tena siku ile amta neno lolote amin amin nawaambia mkimwomba baba neno lolote atawapa kwa jina langu kwa hiyo alikuwa nazugumzia baada ya kifo chake alafu na kufuka kwake alafu na kupaa kwenda mbinguni kwa hiyo kifo chake kilifungua mlango kwa wanadamu kuweza kushiriki katika kuwa wana wa mungu tazameni ni pendo la namna gani alilotupa baba ya kwamba tuitwe bwana na ndivyo tulivyo tuko sawa sasa baada ya kusema hilo twende kwenye wagalatia pia tunachambua mtara ishi na tatu kwao baada ya yesu kufa na kufuka kwake ikafungua mlango sisi kumwita mungu baba na ndicho kipindi ambacho bwana yesu anazungumzia anasema utakapofika huo wakati ambapo mimi nitakuwa nimekufa na kufufuka baada ya mimi kumwaga damu yangu nikaenda patakatifu patakatifu nikawapatia ukombozi wa milele yaani msamaha wa dhambi wa milele nikawatakasa milele basi ninyi mtakuwa mmekuwa wana wa mungu na kwa maana hiyo sasa roho wa baba yangu roho wa mungu atasuma kuja ukaa ndani yenu angalia wagalatia nne tulisoma kati unachambua kitabu cha galatia, kwa kwaleo walifuatilia tuende kwenye wagalatia mlango ule wa nne alafu tutaanza mstari ule wa nne alafu tutasoma mpaka ule mstari wa saba wagalatia 4 mstari wa ne mpaka wa saba anasema hivi hata ulipowadia utimilifu wa wakati mungu alimtuma mwanawe ambaye amezaliwa na mwanamke amezaliwa chini ya sheria kusudi awakomboe hao waliokuwa chini ya sheria ili tupate kupokea hali ya kuwa wana na kwa kuwa ninyi mmekuwa wana mungu alimtuma roho wa mwanawe mioyoni mwetu aliyae aba yaani baba kama ni hivyo wewe si mtumwa tena bali uu mwana na kama uu mwana basi uu mrithi wa mungu kwa hiyo anasema kwa sababu ya kufa na kufuka kwa yesu kristo mimi na wewe tumefanikiwa kuwa wana na kwa sababu ya kumpokea sikuokuwa bwana makoza wa maisha yetu na kwa sababu hiyo mungu amemtuma roho wa mwanawe mioyoni mwetu aliae abba na anasema kama ni hivyo wewe siomtumwa tena wewe ni mwana na kama wewe ni mwana wewe ni mrithi wa mungu hmm? sasa angalia petro wa kwanza mlango wa kwanza mstari wa tatu petro wa kwanza mlango wa kwanza mstari wa tatu anasema hivi ahimidiwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo ambaye kwa rehema zake nyingi alituzaa mara ya pili ili tupate tumaini lenye uzima kwa kufufuka kwake yesu kristo katika wafu unaona kao anasema tumezaliwa mara ya pili kwa kufufuka kwake yesu kristo kutoka katika wafu kwa hiyo unaweza kuelewa kwa nini bwana yesu alipofufuka anawambia mariam nenda kawaambie ndugu zangu nakwenda kwa baba yangu ambaye ni baba yao nakwenda kwa mungu wangu ambaye ni mungu wao kwahio maana yake nini maana yake ni kwamba katika agano jipya tunapokwenda mbele za mungu tunakwenda kuongea na baba hilo ni jambo la kwanza ambalo nataka ulielewe tunakwenda kuzungumza na baba na ili kuhakikisha kwamba sisi tumekuwa comfortable kwamba tumefika nyumbani anasema kwamba mungu amemtuma, amemtuma roho wa mwanawe mioyoni mw, mwetu aliae aba kama analia aba ni lugha kiswahili hatuna lugha nzuri ya kumwita baba hiyo ndio shida lugha ina ukakasi kabisa <laughs> kwa wazungu fadha ambayo ndio baba kwa kiswahili wanamwita hilo ni jina ambalo ambaloasema ni intimacy, jina lenye, lenye mapenzi kwamba mtoto anampenda baba yake mno anamheshimu baba yake mno anamfurahia baba yake mno unaweza kusema anamtukuza baba yake mno anamuita yani ni ukaribu ukaribu kama hawana na kwenye kiswahili sasa anauaibuataa kwa hiyo kwenye lugha ya kwamba lugha ya ndani bwana yesu liuaga akiomba alikuwa akiomba na na mungu anasema aba anama aba fata kwamba ni lugha ya ndani ni lugha ya mtoto ambaye anamwelewa baba yake anajua kwamba baba ananipenda mno kwamba ananikubali kwa sababu yeye ni baba yangu ananikubali kwa sababu yeye ni mzazi wangu sio kwamba ananikubali kwa sababu ya chochote ninachokifanya ama nilichokifanya lakini ananikubali kwa sababu mimi ni mtoto wake wa kuzaliwa na yeye angalia petro wa kwanza moja tatu tumeisoma angalia anavyosema anasema ahimidiwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo ambaye kwa rehema zake nyingi alituzaa mara ya pili ili tupate tumaini lenye uzima kwa kufuka kwake yesu kristo katika wafu ametuzaa mara ya pili kwa mapenzi yake mwenyewe kwa kupenda kwake mwenyewe kwa kwahio unapoenda kwenye maombi rafiki jua unaenda kuzungumza na mungu ambaye ni bab yak lakini ga amesema kule kwenye wagalatia 4sb na kama wewe ni mwana basi wewe ni mrithi tena mrithi wa mungu kwa hiyo sio tu kwamba unakwenda kuzungumza na mungu ambaye ni baba yako lakini unakwenda kuzungumza na mungu ukiwa kama mrithi ukiwa kama mrithi sasa angalia jambo hili twende haraka haraka labda tuende harakahrakaldaende kwenye luka luka wa tano, luka mlango mlango wa tano, alafu, kwa kuru, wa ualangaa ntasoma kwauendelea nacho kipindi kinachokuja lakini aa, luka kan nitaanza na mstari wa anasema akasema huyu ni kumnamoja anasematasomaaad mfano akasema mtu mmoja alikuwa na wana wawili yule mdogo akamwambia babaye baba nipe sehemu ya mali iliyoniangukia akawagawia vitu vyake kwa hiyo bwana mdogo ameomba shea yake ya urithi kwao bibilia nasema yule mzee akawagawia vitu vyake ha, sasa baada ya siku si nyingi yule mdogo akakusanya vyote akasafiri kwenda nchi ya mbali akatapanya mali zake huko kwa maisha ya ama living kwa maisha olela maisha asiofaa sasa tunafahamu sori inavyokwenda akaenda akaishiwa akala maganda ya ngurue degedegede tunaefahamu inahubiriwa tangu sasa nde school alafu baadaye akasema nitarudi kwa baba yangu niende nikamwomba nifanye kuwa mtumishi kwaio alivyorudi baba akampokea akapiga sherehe eh? sasa nataka tusome kuanzia mstari wa ishina tan ishii na tano, shina tano kuhusu ule mkubwa aliyebakia nyumbani anasema basi yule mwanawe mkubwa alikuwako shamba na alipokuwa akija na kuikaribia nyumba alisikia sauti ya nyimbo na machezo akaita mtumishi mmoja akamuuliza mambo haya maana yake nini akamwambia ndugu yako amekuja na baba yako amemchinja ndama aliyenona kwa sababu amempata tena uu mzima ishi nanane akakasirika yule kaka mkubwa kama jinsi ambavyo walokole wengi wanapenda kukasirika wakisikia mtu mwingine ametendewa mema sio wote lakini asilimia kubwa <laughs> kwa sababu gani kwa sababu awa wamesotea anasema akakasirika akakataa kuingia ndani basi babaye alitoka nje akamsii akamjibu baba yake akasema tazama mimi nimekutumikia miaka mingapi hii wala sijakosa amri yako wakati wowote lakini hujanipa mimi mwanambuzi nifanye furaha na rafiki zangu lakini alipokuja huyu mwana wako aliyekula vitu vyako pamoja na makahaba umemchinjia yeye ndama aliyenona kwaio anamchongea mdogo wake h aka baba angalia jibu la baba ndoik nataka tulione sasa akamwambia mwanangu wewe huu pamoja nami siku zote na vyote nilivyo navyo ni vyako kwaio wewe rafiki ulipo kzaliwa na mungu mara ya pili kwa mapenzi yake na kwamba umekuwa mwana na mungu baada ya kumtuma roho wa mwanae yani roho mtakatifu kuja kukaa moyoni mwako na sasa unalia aba bibi biblia inasema kwamba wewe sio mtumwa tena bali wewe ni mwana na kama wewe ni mwana wewe ni mrithi wa mungu huyu kaka mkubwa pamoja na kwamba vitu vyote vilikuwa ni vya kwake lakini bado mwenendo wake ulikuwa ni mwenendo wa kitumwa anadhania kwamba u, u, u, ruhusa ya kutumia vitu inatokana na yeye kumtumikia mungu inatokana na yeye kuvuja jasho hajui kwamba ruhusa ya kutumia vitu ameipata kwa sababu yeye ni mrithi wa huyu mzee o mungu anasema kwamba mimi ni baba yako wewe ni mrithi wangu kwa hiyo unavokuja kwangu kuleta mahitaji yako ama yakoaaaichochote nataka uje na dhana hii nataka uje ukitambua kwamba vitu vyote nilivyo navyo ni mali yako dunia na vyote viijazavyo ni mali ya bwana dunia na wote wakaao ndani yake ni mali yake bwana na huyo bwana ndio baba yako wewe na kwa maana hiyo basi mambo yote hayo yaloijaza dunia vitu vyote na hiyo dunia ni urithi wako wewe, kwa yo, wewe baba dio mmiliki wa dunia wa mbingu na nchi huyo ndio baba yako je unajitambua kwamba wewe ni mrithi wake je unatambua kwamba hayo yote aliyoumba mbingu pamoja na nchi aliumba kwa ajili yako wewe je unatambua kwamba aliumba malaika ili wakutumikie wewe je unatambua kwamba fedha na dhahabu na kila kitu ambacho mungu alikiumba, alikiumba kwa ajili ya wewe ambaye ni mwanawe mpendwa je unalijua hilo je unatambua kwamba wewe ni mrithi pamoja na kristo ama unakwenda pale kama mtumwa unaenda kwenye maombi najari kumshawishi mungu akupe kitu ambacho tayari ni cha kwako sunaonani tofauti na gano la kale alafu mda umetuishia sasakaaungependa kumfanya ye krisnamkozi wa maisha yako ili upate roho wake na ili uweze kuwa mwana wa mungu na ili kuwa mrithi wa mungu basi fanya maombi yafuatayo sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhami zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombe mafupi ninakukaribisha katika familia ya mungu tungependa kusikia kutoka kwako kama utarijia katika moyo wako lakini zaidi ya yote nakabidhi mikononi mwaroho mtakatifu ambako ni salama ana uwezo wa kutunza mpaka siku ile ya bwana tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu nawitwa huruma gari na yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimuhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya lidio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimuhuruma gadi ubadirishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vyeneema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 76242 au6735242 au 78 Kissa, mi miambiri mi e ambiri rubai ambiri. kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambaye itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sasa katika kila kazi njema mungu aliyemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakuja mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na, na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa na wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza wa ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo huma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitinina nne mia tano mia bili arobaina mbili au sifuri sita 7 tatu mia tan mia bili arobania mbili au sifuri saba 8 tisa mia tan mia bili arobainina mbili