vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na n wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli yeye yaani mungu asiyemwachilia mwanawake mwenyewe bali alimtoa kwa ajili yetu sii sote atakosaje kutukirimia na mambo yote pamoja naye oja anitubia luga nyepesi nikueleze anasema mungu ambaye amemtoa mwanawe yesu kristo akafa msalabani kwa ajili yetu unadhania kuna kitu gani cha thamani ambacho yeye hawezi kukupatia popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya na ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo basi unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema uh, maombi na matoleo katika agano jipya na kama nilivyosema na kuonyesha katika vipindi vilivyopita tunajaribu kuleta mtizamo sahihi na a, a, mwenendo sahihi inapokuja kwenye suala la kuombea mahitaji yetu kwamba tunapokuwa na mahitaji labda nahitaji ada nahitaji kodi ya nyumba nahitaji mtaji nahitaji kazi nahitaji uponyaji eh? nahitaji labda mume ama mke theni naombaje mbele za mungu na je kama ndo hivyo habari ya matoleo na nafasi gani kwa sababu eneo la matoleo na maombi limetumika vibaya na limeumiza watu wengi sana kwao tunataka tulete utaratibu mzuri ufahamu mzuri ili basi mtu atakapofanya maombi yake na hapo atakapoamua kutoa basi awe na mtizamo sahihi na kichocheo sahihi na aweze kuenenda katika utaratibu sahihi ili aweze kupata matokeo sahihi ambayo ameyakusudia natumekisha ongea mambo mengi kama vile ambavyo pia tutaendelea kuongea leo hii lakini kabla sijaendelea niseme tu kwamba uh, kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube chaneli yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukiingia pale subscribe lakini pia utakapoangalia video yoyote usiache, usiache kulike pamoja na kushare pia usisau kubonyeza kengele kama ungependa pia kupata mafundisho a kwa njia y sauti basi tunapatikana katika google podcast katika apple podcast na katika spotify na kwa kweli mb za mafundisho yote ni ndogo sana ni takribani mb 4 point 9 mwanzo likaga araundi kumi na moja kise tumeshsha mienda 4n pointtis na utakaposikiliza fundisho lolote basi usiache ku like pamoja na kushare na kama ungependa kupata mafundisho pia katika whatsapp ama telegram basi mafundishopia katia unainamwanafunzi wa kristo unaweza ukacuma ujumbe fupi ukasema niunge katika namba eh, nawe eh, na basi utaweza kuunganishwa nitoe shukrani za dhati kwako kwa wewe ambao ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo na kuhamasisha wengine waweze kufanya hivyo pamoja na kuwafundisha na kuwashirikisha kile ambacho umejifunza kumbuka wewe kama yesu kristo ni bwana mokozi wa maisha yako umepewa agizo umepewa amri wala si swala la mjadala ni agizo ambalo limetolewa na bwana wetu yesu kristo kwamba tukaubiri injili kwa kila kiumbe na tukafanye mataifa yote kuwa wanafunzi wake kwao kama wewe huwezi kuhubiri injili ama huwezi kuwafanya tukuwa mataifa kuwa wanafunzi wake basi una wajibu wa kuwashirikisha shin za video hizi share i za mafundisho ya kwenye podcast ast e, wapigie wa watu simu waeleze kuhusukuzia vipindi vya redio waeleze kuhusu kujiunga kwenye whatsapp waelezee umuhimu ni agizo ambalo tumepewa hatukuitwa kuwa wanafunzi wa musa ngoja nikuambie kitu wewe ambaye unasikiliza alafu waamasishi watu siku ya mwisho mwanasa atakwambia mimi niliagizwa ukafanye mataifa yote kuwa wanafunzi wangu wewe ukawaacha watu wakafanywa kuwa wanafunzi wa musa wakazi ulikuwa unajua kweli utamwambia nini lakini pia nishukuru kwa ajili ya wale wote ambao wamekua wakifanya maombi kwa mapato yao sio tu kwamba wanaonyesha upendo wao kwa kwa kristo na wanadamu wengine lakini pia wameamua wameamua mungu na, wa mungu, na wa katika katika roho ya ya ukarimu neema bwana wetu yesu kristo kuzidishwa maisha aisunu mzidi kuwa na utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yenu ili mzidi sana katika kila kazi njema baada ya kusema hayo basi rafiki nataka tuendelee na somo letu moja moja kwa mwja tende kwenye yohana mojakwamoa tund enye yo ninakwenda taratibu sana na hili somo kwa sababu nataka uelewe sitaki tukimbizane nataka upate uelewa sahii ili utakapoingia kwenye maombi basi maombi yako yawe ni akuletea majibu yale ambao mekusudia yohana 1sh t eh, nitasoma lakini katika katika, katika tafsiri inavyotakiwa kuwa sashia tathh4 bwana yesu anawambia mitume tena siku hili hamtaniomba neno lolote aminami nawaambia mkimwomba baba neno lolote atawapa kwa jina languh4 hata sasa hamkuomba neno kwa jina langu ombeni nanyi mtapokea furaha yenu iwe timilifu sasa kama unakumbuka kwenye kipindi cha kwanza na cha pili tulikuwa tunachambua ule mstari wa shtau kwao bado nataka tupige kambi kidogo pale kuna mambo kadhaa ya kuangalia kabla ya kwenda kwenye mstari wa sh4 na kuangalia sasa tunaombaje maanake ngoja nikuambie kitu unaweza ukawa na sasa unaezakawa nahaaamalinatkea gozigozi si tunataa n kama bado una mtizamo mbovu kama bado una fahamu ambao si sahihi maanaake ni kwamba hata ayo mambo ukifanyaatakulipa kao ngoja tubomoe hizo ngome ambazo zimeingizwa na mapokeo ngome ambazo zimeingizwa na roho ya dini katika fahamu ziondoke ili zikuache huru mweupe utakapoingia mbele za baba yako basi utakuwa na uhakika wa majibu yako kabla hata hataujaomba kwa hiyo nikakwambia kwamba maombi ni mazungumzo kati ya mwanadamu na mungu ni mawasiliano kati ya mwanadamu na mungu na nikakwambia kama ndio hivyo basi maanake <clears throat> ni kwamba mazungumzo haya ni ya pande mbili sio ya upande mmoja na kwa bahati mbaya sana wakristo wengi wamekuwa wakiingia kwenye maombi maombi yao ni ya upande mmoja na wengi wanasema kwamba mimi simsikii mungu kwa hata akinijibu siwezi kumsikia kitu cha kwanza hili unalolisema si kweli si kweli wewe unamsikia mungu bwana yesu anasema kwenye yohana mlango wa kumi kondoo wangu wanaisikia sauti yangu wala sauti za wageni hawazijui kwa hiyo bwana yesu ambaye ni mungu anasema wewe una uwezo wa kusikia sauti yake na ukitaka kujua kwamba una uwezo wa kusikia sauti yake unadhani anayekuambiaga uingie kwenye maombi ni shetani ama unadhani akili yako we itakwambia e uingie kwenye maombi wewe kabla ya kuokoka kabla ya kuzaliwa mara ya pili ulipokuwa ukipata changamoto ulikuwa unaenda kwenye maombi ulikuwa unaingia kwenye maombi kumwomba mungu ama ulikuwa unamtafuta shangazi mjiomba baba mkubwa naa mdogo si wewe unasikia sauti ya mungu ndio maana ulivozaliwa mara ya pili sasa hivi ukiwa na changamoto yoyote wazo la kwanza ni ni ni kwamba ngoja ngoja kwenye maombi maombi unadhani yule anayekwambia mwanangu amka uombe unasikia tu niombe sasa hivi akili akili yako yako huyo mungu anazungumza naye wakati wa kuomba umefika ama kuingia kulala ujaomba bado omba na wala shetani peke shetani pekee anaweza nikwama ufanye ni maombi ya vita <laughs> kwa sababu anajua atakuburuza kwa sababu utaomba bila ili lakini otherwise katika hali ya kawaida anayekwambia uombe ni mungu kwo rafiki wewe una uwezo wa kuiskia sauti ya mungu huyu anayekusukuma utoe matoleo ni nani ni mungu ndi na nawewe shida ni kwamba wakristo wengi wamekuwa ni mabingwa wa wakuzimisha hii sauti wamekuwa ni mabingwa wa kupuuza hii sauti kila inapozungumza nao hawachukui hatua na kwa maana hiyo inakuwa iko ndani mwao inazungumza bado lakini inazungumza katika hali ya kufifia lakini ungekuwa unaifanyia kazi kila inapozungumza na wewe kumbuka okay unasema <clears throat> nitajuaje ni mungu anazungumza na ni shetani kwa sababu kumbuka mungu na shetani wote wawili wanatumia mawazo yako Ilo nataka ulelewe. si mungu na shetani wote wawili wanatumia mawazo yako sasa ngoja nikupe njia nyepesi sana ya kuchuja ya kujua kwamba huyu anayezungumza na mimi ni mungu ama ni shetani asababu kumbuka tunasema maombi ni mazungumzo ni mawasiliano kati ya pande mbili kati ya wewe na mungu kwamba wewe unazungumza na mungu anazungumza kwao nataka twende tuende kwenye yohana kumi sawa tuanze mstari wa nne mpaka watano alafu tutaruka anasema naye awatoapo huyo mchungaji mwema ambaye yesu kristo ndio mchungaji mwema ambaye mungu ndio mchungaji mwema naye awato awatoapo nje kondoo wake wote humtangulia na wale kondoo humfuata kwa maana waijua sauti yake tano mgeni hawatamfuata kabisa bali watamkimbia kwa maana hawazijui sauti za wageni kwa ho bwanawesi anasema wazi kabisa kwamba wewe kama kondo wake unaijua sauti yake sasa twende mstari wa kumi ko anasema sauti za sa wageni ataikimbia kutaju hii ni sauti ya mgeni sasa na utajuaj hi sauti ya mchungaji mwema utajua ni sauti ya shetani na hii ni sauti ya mungu simpo angalia ule mstari wa kumi anasema mwivi haji ila aibe na kuchinja na kuharibu mimi nalikuja ili wawe na uzima kisha wawe nao tele nikisoma kwenye tafsiri ya kwenye bibilia habari njema anasema hivyo mstari wa kumi anasema mwivi huja kwa shabaha ya kuiba kuua kuharibu mimi yaani yesu mchungaji mwema nimekuja mpate kuwa na uhai uhai kamili ama uzima na uzima tele kwa hiyo maana yake nini neno lolote itakapokuja mwenye akili yangu sauti yoyote itakapokuja wazo lolote itakapokuja katika akili yangu lazima nilipime je hili ninaloambiwa linaiba linaua na lina kuharibu au linaleta uzima na kusababisha nio na uzima teli tuko sawa sawa ok kwa mfano sat mekuja nasema tu bwana huko kwenye neema sasa hivi haina shida yote mungu ananoma juulize swali hili unapokwenda kunywa pombe nini kinatokea tunafahamu unapoenda kunywa pombe lako inaibiwa na wenye wenyeba alafu tunafahamu uchumi wako pamoja na afya yako vinaharibiwa lakini pia tunafahamu pombe kisha kukamata ukapindukia mara mafigo amefeli kwao mwisho wa siku utaishia kufa kwaho unaweza ukaona kwamba ilo wazo lilokuja sema ekanywe pombe tuo kwenye neema amna shida hilo ni wazo la shetani kwa sababu linaiba linachinja ama linaua na kuharibu lakini limekuja wazo ingia kwenye maombi saali moja umwabudu kumsifu na kumtukuza mungu wako unafahamu ukienda mbele za mungu mungu ni mtoa uzima kwao hilo wazo linakusababisha upate nini uzima tunakwenda sawasawa limekuja wazo la toa changia gharama labda ya ujenzi wa kanisa ama changia gharama sijui kwenye uniform za kwaya siju ama changia garama ya vipindi vya redio vya injili vya mtumishi huyu jiulize swali hili kwanza unaangalia mafundisho anafundishwa yanatoa uzima ama yanaleta mauti maanaye kama unayemtoa una kwake anafundisha torati na tunafahamu nguvu ya, ya mauti ni dhambi na nguvu ya dhambi ni torati kwa hiyo torati inasababisha dhambi na dhambi inaua alafu ukachangia gharama za hivyo vipindi maana ni kwamba wewe umeshiriki kwenye kuiba kuchinja na kuua kwaiyo ni tatizo lakini kama anafundisha mafundisho yenye uzima na naoo ukatoa huko maana ni kwamba mechagsi naeza kenye ele ndipo ambao tunapima yoana kk ndio, ndio kichujo chetu cha kupima mawazo lipi la mungu lipi la shetani nadhani nimeeleweka mpaka hapo sihitaji kuzungumza sana an eh? sihitaji kuzungumza sana sasa hmm? baada ya kusema hayo tukasema kwenye yohana le 1 anasema siku ile siku ile tena siku ile hamtaniomba neno lolote amin amin awaabia mkimomba baba neno lolote anasema tena siku ile hamtaniomba neno lolote ami ami nawaambia mkimwomba baba neno lolote atawapa kwa jina langu na nikakwambia sababu ambayo mungu anakujibu ni kwa sababu anakupenda tuliona kwenye ule mstari wa, wa shi n saba ambao banaa anasema kwa maana anasema shia st mpaka na siku ile hamta omba la na siku ile ha, mtaomba kwa jina langu wala siwaambii ya kwamba mimi nitawaombea kwa baba kwa maana baba mwenyewe awapenda kwa kuwa ninyi mmenipenda mimi kwamba mii naitoka kwa baba kwa sababu ambayo mungu anakujibu ni kwa sababu anakupenda kwanini anakupenda anakupenda kwa sababu unampenda kristo lakini pia unasadiki kwamba yesu kristo ametoka kwa baba kwa hiyo sababu na nikakwambia ile habari ya kwamba leteni hoja zenye nguvu ya kwenye isaya 41 ule ni mtizamo wa agano la kale kwenye agano jipya huhitaji kwenda na mtizamo huo kwa sababu vitu vyote sasa hivi ni vya kwako kama tulivyoona jana moja nakakoeshe mstari mmoja ili huweze kunyelewa tende warumi mlango wa nane ntaanza msari wa 31 na 2 warumi 8n h1 32 anasema basi tuseme nini juu ya hayo yepi alikuwa amezungumza mambo hapo juu kwamba mungu ametuita ili tufanane na mwanawe yesu kristo baada ya kutuita mungu akatuhesabia haki baada ya kutuhesabia haki mungu akatutukuza kwo anasema tuseme nini, tuseme nini basi juu ya hayo anasema mungu akiwapo upande wetu ni nani aliye juu yetu sasa tafsiri kidogo nayo i inasumbuasumbua hmm? tafsiri sumbua neno anasema tuseme nini basi kuhusu haya ikiwa mungu yuko upande wetu ni nani awezae kuwa kinyume chetu afadhali kidogo hiyo eh. angalia bibilia habari njema anavyosema kutokana na hayo tuseme nini zaidi ikiwa mungu yuko upande wetu nani awezaye kutupinga anasema ikiwa mungu anasimama kwa niaba yetu ikiwa mungu yuko upande wetu ikiwa mungu rafiki yuko upande wako ikiwa mungu anasimama kwa niaba yako ni nani huyu anayeweza kukupinga ni nani huyu anayeweza kushindana na wewe ni nani huyu ambaye anaweza akafanya vita na wewe na kushinda hiyo mungu yuko upande wako hasa kiswahili inakuwa ngumu si mungu god is for you And not against you mungu yuko upande wako na na wala hayuko kinyume chako sasa hivi unategemea you are what god will do for kwamba kwamba tunatarajia yale mungu atafanya kwa atatufanya atakupiga nawalahao kinume cako a sasahiv ategemea atarajiaa juu ya hayo mungu akiwa upande wetu ni nani anayeweza kuwa kinyume chetu ama ni nani anayeweza kushindana sisi saasia mtala thlathina mbili anasema yeye yaani mungu asiyemwachilia mwanawake mwenyewe bali alimtoa kwa ajili yetu sisi sote atakosaje kutukirimia na mambo yote pamoja naye goja anitubia lugha ya nyepesa nikueleza anasema mungu ambaye amemtoa mwanawe yesu kristo akafa msalabani kwa ajili yetu unadhania kuna kitu gani cha thamani ambacho yeye hawezi kukupatia hivi unataka kunyambia rafiki kodi yako ya nyumba na uhai wa yesu kipi cha thamani sana mbele za mungu ada yako ya shule ada ya watoto ya shule na uhai wa yesu kipi cha thamani sana mbele za mungu kazi unayoitaka na uhai wa yesu kipi cha thamani sana mbele za mungu uponyaji unaoutaka na uhai wa yesu kipi cha thamani sana mbele za mungu unafahamu jibu kwamba uhai wa yesu ni wa thamani sana na biblia inasema kwamba mungu pamoja na hayo mungu aliamua kuutoa uhai wa yesu ili akupate wewe kwa kama aliweza kutoa uhai wa yesu ambao una thamani kubwa kuliko kodi ya nyumba kuliko ada ya watoto kuliko uponyaji wako ili akupate wewe kwa nini hivi unaona ngumu kwenye akili yako kwamba mungu yuko tayari kukuponya mungu yuko tayari kukupatia kodi mungu yuko tayari kulipa ada ya watoto mungu yuko tayari kukupatia kazi mungu yuko tayari kukupatia mume mungu yuko tayari kukupatia chochote kile ambacho nataka angalia natakasema moja naoemojaniso kwenye tafsiri ya ya, ya neno sar a hb angal tasiri tena naosema anasema ikiwa mungu hakumuhurumia mwanawe bali alimtoa kwa ajili yetu sote atakosaje basi kutupatia vitu vyote kwa ukarimu pamoja naye swali ni hili je kristo unaye kama yesu kristo unaye maanaake ni kwamba vitu vyote pia unavyo angali alivyosema kwenye sentensi biblia ya neno anasema ikiwa mungu hakumuhurumia mwanawe bali alimtoa kwa ajili yetu, kwa ajili yetu sote atakosaje atashindwaje basi kutupatia vitu vyote kwa ukarimu pamoja naye kwao anasema hivi vitu hii package inakuja pamoja na kristo na anasema vitu vyote hivi tumepatiwa kwa ukarimu unajua maana ukaribu rafiki ukaribu ukaribu manake ni kwamba hukustahili mtu ameamua kwa hiyo kama vile ambavyo mungu alikupenda akakupa yesu kristo ndivyo hivyo hivyo amekupa na vitu vyote jote. sasa kama vitu vyote ni vyakwako kuwa kwa unaye yesu kristo hii habari ya kuja na hoja za nguvu za kumshawishi mungu ili akujibu zinatoka wapi nitakwambia zinatokea wapi hiyo ni roho ya kutokuamini huko ni kutokuamini na kutokuamini huko kumepaliliwa na mapokeo kwa nini umshawishi mungu akupe kitu ambacho tayari ni cha kwako okay tuliona kwenye wagalatia moja tukasome tena chapuchapu some mistari miwili mitatu angalia wagalatia nne mstari wa sita na wa saba anasema hivi na kwa kuwa ninyi mmekuwa wana mungu alimtuma roho wa mwanawe mioyoni mwetu aliae aba yaani baba saba kama ni hivyo wewe si mtumwa tena bali u mwana na kama u mwana basi u mrithi kwa mungu kwao mimi na wewe tu warithi kwa mungu lakini warithi wa namna gani twende warumi nn 1u7b warumi 7 anasema hivi na kama tu watoto basi moja naanza mstari labba wa kumi na sita mpaka wkumi na saba itakaa vizuri warumi nane kumi na sitad kumi na saba anasema roho mwenyewe hushuhudia pamoja na roho zetu ya kuwa sisi tu watoto wa mungu kumi na saba na kama tu watoto basi tu warithi warithi wa mungu warithio pamoja na kristo of course anasema na, mkiteswa pamoja naye ili tupate nak tulitea po tukmoa a tukffu mo iam anasma ssi a pamoja naye naye naye tukafa pamoja nae, tukafufuka pamoja tukafufuka na st aai ni okay, mrithi wa mungu na ni mrithi ambaye nimerithi pamoja na kristo maana chochote ambacho kristo amerithi kwa asilimia mia moja na mimi ninacho kwa asilimia mia moja sio hamsini kwa hamsini ni mia kwa mia chochote ambacho kristo amekirithi ndicho ambacho mimi nikirisi sasa kristo amerithi nini tende waibrania wahibrania mlango wa kwanza nitasoma mstari wa kwanza mpaka ule wa, wa, wa, wa, wa pili watatu pale anasema mungu ambaye alisema zamani na baba zetu katika manabii kwa sehemu nyingi na kwa njia nyingi mbili mwisho wa siku hizi amesema na sisi katika mwana yani ambaye kristo aliyemweka kuwa mrithi wa yote tena kwa yeye aliufanya ulimwengu kwaiyo anasema yesu kristo ni mrithi wa yote na wewe rafiki ni mrithi pamoja na kristo kwa hiyo wewe ni mrithi wa vitu vyote mm-hmm huo ni ushahidi wa nne na kwamba uo ni mrithi wa mungu na mfak unarithi vitu vyote nilikuonyesha kwenye kwenye kwenye luka kumina eh, tan nadani hamoj alafu nimekuonyesha hapa kwenye warumi nn hb hivi nimekuonyesha hapa kwenye abrania moa mstari wa pili kamba ni mrithi wa vitu vyote na kwa maana hiyo sasa tukamalizia moja kwenye wakorinto wa kwanza wakorinto wa kwanza mlango wa tatu mstari wa ishinmoja angalia hii anasema hivi anasema kwa wtt anasema hivi basi basi mtu yeyote na asijisifie mwanadamu kwa maana vyote ni vyenu vyote ni vyenu msara wa mbil kwamba ni paulo au apolo au kefa au dunia au uzima au mauti au vile vilivyopo sasa au vile vitakavyokuwapo vyote ni vyenu nanyi ni wa kristo na kristo ni wa mungu kaa anasema vitu vyote ni vyenu saa swali ni hili kama rafiki nimekupa zaidi amistari minne tofauti inasema vitu vyote ni vya kwako kwa sababu wewe ni mrithi wa mungu kwa sababu mungu ni baba yako unavyoenda kwenye maombi ukapeleka hoja yes, zako zenye nguvu za kujaribu kumshawishi mungu uoni umejaa kutokuamini na ndo maana upokee kitu ndo maana upate majibu yako unaenda kumshawishi mungu akupe kitu ambacho tayari ni cha kwako hiyo inaitwa kutokuamini na kutokuamini ndio ambako kunazuia mkono wa mungu usiingie kazini na kufanya mambo makubwa wanafunzi wanavoshindwa kutoa pepo la kifafa akamuiza bwana si hatukuweza kumtoa akawambia kwa sababu ya kutokuamini kwenu matayo 1ui asab ishi0i kuseba kwenye bibilia ya newkin kwao nazareti alipoenda kaazetbsema hakuweza kufanya miujiza mikubwa isipokuwa mikono yake juu ya watu wachache akawaponya magonjwaao akashangaa kwa sababu ya kutokuamini kutokuamini kwao kwa watu kwa wa nazareti kulimzuia sikusti, kubwa, kulimzuia yesu kristo kufanya mambo makubwa mungu kufanya mambo makubwa na kinachomzuia mungu kufanya mambo makubwa katika ata uchmi wao mahitaji yako ni kutokuamini kwako kwa, kwa sababu hukubali ujaamini kwamba vitu vyote ni vya kwako kwa kwa. bado unavyoomba na unaomba naama enye agano la kale ukijaribu kumshawishi mungu kuhusu vitu ambavyo ni vya kwako kwa kwa. kwa mbo tufanyaje tutaongea kesho kwanza na na ndugu ambaye hajampokea kristo kwa bwana wa wa maisha yake ungependa kufanya uwe mrithi mrithi pamoja na kristo, wa vitu vyote fanya maombi sema mungu tububaishamtizamo inakaj utaongea kesooa attota yesukis ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili i niwe mwenye haki na nakii kwa kinywa changu yakuwa yesu ni bwana bwana yesu nakaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika amefanya maombi mafupi nakupa ongera nakukaribisha katika familia ya mungu ninakabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama ana uwezo wa kutunza mpaka siku ile ya bwana tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu linaitwa huruma gadi nakumbuka yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa wa mwalimuhuruma gadi katika kueneza injili kwa njila yalidio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimuhuruma gadi ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna vipindi vya neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari nambali 765242 au6735242 au 78 4 kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendelewo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia nema maalumu ambaye itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sasa katika kila kazi njema mungu ayemtuma mulimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufuwa ke katika kristo yesu kutafaidika na maombi maalum yanayofanywa na, na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwapati na wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili weneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjuwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitinina nne mia tano mia bili arobaina bii au sifuri sita saba tatu matan biiaoba bii au sifuri saba8ane tisaiatan a bili aobanna mbii