vipindi hivi vya nehema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na nan wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha nehema na kweli unaposema kuwa yesu kristo ni mponyaji yesu kristo ni mponyaji swali linakuja kwa nini unasema kuwa yesu kristo ni mponyaji kwa nini unasema unaamini kuwa yesu ni mponyaji je ni kwa sababu a hey, umesikia shuhuda za watu walioponywa umeona watu wakiponywa na wewe mwenyewe umewahi kuombea watu wakapona au b kwa sababu neno lake limesema popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya na ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo basi unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema uh, maombi na matoleo katika agano jipya na kama nilivyosema na kuonyesha katika vipindi vilivyopita tunajaribu kuleta mtizamo sahihi na a, a, mwenendo sahihi inapokuja kwenye suala la kuombea mahitaji yetu kwamba tunapokuwa na mahitaji labda nahitaji ada nahitaji kodi ya nyumba nahitaji mtaji nahitaji kazi nahitaji uponyaji eh? nahitaji labda mume ama mke theni naombaje mbele za mungu na je kama ndo hivyo habari ya matoleo na nafasi gani kwa sababu eneo la matoleo na maombi limetumika vibaya na limeumiza watu wengi sana kwao tunataka tulete utaratibu mzuri ufahamu mzuri ili basi mtu atakapofanya maombi yake na hapo atakapoamua kutoa basi awe na mtizamo sahihi na kichocheo sahihi na aweze kuenenda katika utaratibu sahihi ili aweze kupata matokeo sahihi ambayo ameyakusudia natumekisha ongea mambo mengi kama vile ambavyo pia tutaendelea kuongea leo hii lakini kabla sijaendelea niseme tu kwamba uh, kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube chaneli yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukiingia pale subscribe lakini pia utakapoangalia video yoyote usiache, usiache kulike pamoja na kushare pia usisau kubonyeza kengele kama ungependa pia kupata mafundisho a kwa njia y sauti basi tunapatikana katika google podcast katika apple podcast na katika spotify na kwa kweli mb za mafundisho yote ni ndogo sana ni takribani mb 4 point 9 mwanzo likaga araundi kumi na moja kise tumeshsha mienda 4n pointtis na utakaposikiliza fundisho lolote basi usiache ku like pamoja na kushare na kama ungependa kupata mafundisho pia katika whatsapp ama telegram basi mafundishopia katia unainamwanafunzi wa kristo unaweza ukacuma ujumbe fupi ukasema niunge katika namba nawe basi utaweza kuunganishwa nitoe shukrani za dhati kwako wewe ambao ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo na kuhamasisha wengine waweze kufanya hivyo pamoja na kuwafundisha na kuwashirikisha kile ambacho umejifunza kumbuka wewe kama yesu kristo ni bwana mokozi wa maisha yako umepewa agizo umepewa amri wala si swala la mjadala ni agizo ambalo limetolewa na bwana wetu yesu kristo kwamba tukaubiri injili kwa kila kiumbe na tukafanye mataifa yote kuwa wanafunzi wake kwao kama wewe huwezi kuhubiri injili ama huwezi kuwafanya tukuwa mataifa kwa wanafunzi wake basi una wajibu wa shirikisha. share hi za video hizi share link za mafundisho ya kwenye ast e, wapigie wa watu simu waeleze kuhusukua vipindi vya redio waeleze kuhusu kujiunga kwenye whatsapp waelezee umuhimu ni agizo ambalo tumepewa eh nikumbushe tu kwamba wote uwewe uwe ni mwombaji uwe ni mhamasishaji wengine wasikilize ama uwe ni mchangiaji nyote ama sote tumepewa agizo la kwenda kuhubiri njili kwa kila kiumbe na kuhakikisha kuwa tunafanya mataifa yote wanakuwa wanafunzi wa kristo na hilo ni kati ya swali ambalo tutaulizwa siku ile ya mwisho tutakaposimama mbele ya kristo utaulizwa ulitii agizo langu kwa kiasi gani b haitaamua kama upewe uzima wa milele ama usipewe no lakini itaamua katika thawabu ambayo utapata kwa hiyo kila mara unavyoshiriki kwa maombi ama unashiriki kuhamasisha wengine ama unashiriki eh, katika kuchangia basi jua inachangia katika thawabu yako inachangia katika maoni ambayo bwana yesu atakuwa nayo siku ile ya mwisho kumbuka we umepata uzima wa milele kwa sababu ya ya ya ya ya kumwamini yesu kristo lakini kuna sababu. kuna sababu utukufu, kuna utukufu, kuna ya uzima, kuna kitu kinaitwa utukufu utukufu taji taji taji uzima haki na kathalika na kadhalika kadhalika yatakuwa makubwa kiasi gani mataji yako itaamua pia kwa vile ambavyo unajishughulisha kwa kile ambacho bwana amesema kil mahosao tunaona kwenye mfano wa wale ambao talanta yule aliyekuwa mwaminifu kwa talanta nyingi tunaona kitu kilichotokea baada ya kusema hayo tuendelee na somo letu tunaendelea na somo nalosema maombi na matoleo katika agano jipya kwa hiyo tumeshaangalia mambo kadhaa <clears throat> moja kwa moja nataka nikumbushe tu vitu vichache tumeona kwamba kitu cha kwanza ambacho anatakiwa kurekebisha ni kwamba utambue kwamba hauko katika agano la kale tuko katika agano jipya na agano jipya limeanza wapya agano jipya limeanza baada ya kufa na kufufuka kwa bwana wetu yesu kristo na kwamba sasa hivi mungu ni baba yetu na kwa kuwa mungu ni baba yetu kwa maana ya tumezaliwa mara ya pili na kwa hiyo mungu ni baba yetu na kwa kuwa mungu ni baba yetu basi tumepewa roho wa mwanawe ambaye ni roho mtakatifu aliae aba mioyoni mwetu kwa hiyo sisi hivi sio watumwa tena bali ni wana na kama ni wana basi tu warithi wa mungu tena tumerithi pamoja na kristo na kwa maana hiyo tumerithi vitu vyote na kwa maana hiyo tukasema kwamba unapokwenda kwenye maombi lazima uhakikishe umezingatia hilo kwamba vitu vyote unavyovihitaji na unavyovitaka ni vya kwako kwa sababu wewe sasa hivi ni mwana wa mungu na wewe ni mrithi ambaye ni mrithi pamoja na kristo na tukaona pia kwamba msingi wa mungu kujibu maombi yako ama kujibu maombi yetu ni kwa sababu anatupenda kwa nini anatupenda anatupenda kwa sababu tunampenda kristo na tunamwamini ounaeza kwa ukaona kwamba msingi wa mungu kujibu umejikita na kumzunguka yesu kristo hayo huo ndio utaratibu huo ndio mwenendo huo ndio mtazamo ama mtazamo tunaotakiwa kuwa nao katika agano jipya na nafahamu watu wengi wamefundishwa kwamba lete hoja zenye nguvu lete hoja zenye nguvu sasa kabla ya kwenda huko pia linataka nigusie kitu kimoja kwa kuwa saii tumefahamu kuwa mungu ni baba na kwamba sisi ni warithi na kwamba sisi tunamiliki vitu vyote basi kuna jambo moja pia nataka niligusie kidogo tu alafu tutakwenda kuangalia kwenye kitu kidogo habari ya matoleo kidogo na nanitnavotoaga na na kufunga mambo takaa sawa kwaio nataka tuende kwenye, kwenye matayo matayo mlango wa saba sasa kumbuka kitu kimoja kumbuka tumeona mungu ni baba sisi ni wana na tumeona kwamba tunapompokea yesu kristo mungu anakuwa ametukirimia vitu vyote kwa kwahio nitakapoingia kwenye maombi kwa ajili ya mahitaji yangu tutaangalia namna ya kuomba tutafika lakini bado nashughulika na yale mambo ambayo ni ya muhimu yamuhimu wangu anatakiwa uweje kuu kuhusu huyu mungu wangu anatakiwa uweje angalia matayo saba mstari wa saba tutasoma mpaka ule wa kumi na moja matayo saba mstari wa saba paule wa kuminamoja kumbuka bwana yesu anazungumza na watu ambao wajazaliwa mara ya pili lakini pia anazungumzia staili na maisha ambayo watu watakuwa wanaishi baada ya kuzaliwa mara ya pili kwa lugha nyingine baada ya kufa na kufuka kwa yesu kristo kumbuka tumeona mwanadamu kuweza kumwita mungu baba ni baada ya kufa na kufufuka kwa yesu kristo kabla ya hapo yesu kristo alikuwa ndiye mwana pekee wa mungu lakini sasa hivi tumeingia na sisi k anasema hivi matayo 11 ombeni nanyi mtapewa tafuteni nanyi mtaona bisheni nanyi mtafunguliwa alafu nani anasema hivi kwa maana kila aombae hupokea kwa maana kila aombaye hupokea kwa lugha nyingine angalia hajasema kila aombaye atapewa ama kila aombaye hupewa amesema kila aombaye hupokea ikinanyelewa kwa hiyo anakuonyesha nini anakuonyesha tatizo aliko kwenye upande wa mungu kutoa tatizo liko kwenye upande wa mwanadamu kupokea na wengi wakisoma mstari wana utafsiri kama vile kwamba kila aombaye hupewa hata juzi nilikuwa mahali kwenye kwenye kwenye ibada kwenye kanisa alafu nikasikia mchungaji anasema kwamba mwesema katika neno lako kila aombaye hupewa hmm? sasikia okay. hii ambayo ni sahihi lakini angalia ule mstari wa nane kwa maana kila aombaye hupokea kwa nini kwa sababu anajaribu kukuonyesha swala la mungu kutoa sio tatizo kwowajibu huko kwenye ho kupokea ambao tutarudi hapa kuja kuchambua lakini nataka uone anasema kwa maana kila aombaye hupokea naye atafutae huona naye abishae atafunguliwa na kama alivyosema kenye kanisaliaimeenda mchungaji uwa naia sana habari ya kupewa ambao ni nzuri lakini wengi hawaoni habari ya kupokea ambao ndio ya muhimu muhimu muhimu mno yaani muhimu nigakwambia upigie mstari mstarimba pigie mstari mara ya kwanza mara ya pili mara ya tatu <laughs> mpaka saba pigia mpaka ikolee kupokea ni neno muhimu kweli kweli kwelikweli neno ni neno la muhimu kweli mstari wa mhim keli kwa oka amekwambia kila mstari wa ombaehupokea msara hivi au kuna mtu yupi kwenu ambaye mwanawe akimwomba mkate atampa jiwe kumbuka mungu ni baba yako au akiomba samaki atampa nyoka anasema basi ikiwa ninyi mlio waovu kumbuka watu walikuwa wajazaliwa mara ya pili mnajua kuwapa watoto wenu vipawa vyema je ama zawadi njema ama zawadi nzuri je si zaidi sana baba yenu aliye mbinguni atawapa mema wao wamaombao hebu tuangalie kwenye bibilia aneno na bibilia bare njema mstari unasemaje anasema hivi ikiwa ninyi basi mlio waovu mnajua kuwapa watoto wenu vitu vizuri si zaidi sana baba yenu aliye mbinguni atawapa vitu vizuri wale wamwombao sasa nikuulize swali angalia vivilbarji anasema kama basi nyinyi ingawa ni waovu mnajua kuwapa watoto wenu vitu vizuri hakika hakika baba yenu wa mbinguni atafanya zaidi hakika baba yenu wa mbinguni atafanya zaidi atawapa mema wale wamwaombao ko anasema kama, kama watu waovu wana uwezo wa kuwapa watoto wao vitu vizuri basi ni hakika zaidi kwamba mungu ambaye ni mwema atawapa vitu vizuri atawapa mambo mema wale wamwombao sasa nataka tugeuze hii swala lirudi hapo mungu ni baba yako je unaamini ni mwema kwako kwa? unaamini kuwa ni mwema nasema mwalimu naaminije kawa ni mwema simpo unaamini kwa moyo <laughs> sio kwa akili yako si, ukienda na akili yako atakusumbua azwaja tuchambue vitu hapa tuchambue mambo hapa tunaweka mambo hapa tunataka tuweke vitu tule vitu vizuri hapa kumbuka kuamini ni kwa moyo sio kwa akili yako Okay. mgoja tuchipuke mahali utarudi kwenye u mstarima tupige kambi ukinielewa hapa na kuhakikishia yan utakuwa una ujasiri ujawae kuona swala ni moja anasema waovu wanawapa watotoao vitu vizuri wakiombwa mkate hawatoi jiwe wakiombwa samaki hawatoi nyoka sawa watu pekee ambao wanaamini mungu si mwema kwamba mungu ni mwovu ni wakristo kwa ujumla wao na hasa wale waliokoka unasema kwa nini kwa sababu hii wanaamini kwamba mungu anaweza akampa mtoto wake ugonjwa mungu anakupa ugonjwa nakufundisha eh? wanaamini kwamba mungu anaweza akasababisha nyumba yako ikaungua moto kwa sababu anataka kufundisha kitu ndio watu pekee ambao wanaamini kwamba mungu anawafanyia mabaya baba ametoka ameenda safari kapata ajali kafa alafu ameacha watoto wadogo hata shule hawajamaliza na kingine kamezaliwa kachanga alafu anasema mungu amempenda zaidi huyu baba akamchukua kwa hiyo picha watu walionayo mungu ni mungu ni roho mbaya eh, majambazi wamemvamia baba wamemuua wamempiga risasi wamemtoboatoboa siku ya wa mazishi mchungaji anasimama anasema si tulimpenda lakini mungu amempenda zaidi na katika misiba ya wa wakristo tusilie kwanini tusilie inauma kwa sababu kilichomuua huyu ndugu ni mauti na mauti ni aduu ya mungu a6 hasa kama picha yetu ndio hiyo kwamba mungu akikupenda anakuua mungu akikupenda anakuletea mambo mabaya kwanini isiwe ngumu leo hii kumwamini kwamba mungu ni mwema kwa sababu tangu umelelewa umefundishwa hio niambie kuna wanawake wangapi leo hii ni wajane waume zao wamefariki alafu wakaambiwa mungu amempenda zaidi mme wako kuna watoto wangapi leo hii ni yatima wazazi wao wamekufa wengine walikuwa wanasoma shule nzuri wameenda kwenye shule za hovyo kwa sababu tu baba amekufa na n uwezo hakuna wengine ikabidi waache na shule waache na vyuo alafu unawaambia kwamba mungu amempenda huyo baba yao akamchukua huyo baba yao amewacha watoto wana maisha magumu kwa sababu tu amempenda i really? alafu unakuja kushangaa ukitaka kumwamini mungu a ni meanakusumbua kaini skuuma atanaombaupendanakuua auenda anacoma nyumba anakupiga ajali anakuvunja miguu kwa nini miguukwanini na wakati mgumu hizo ni sifa za waovu mungu ni mwema anasema ikiwa waovu in infat anasema hata ao waovu wenyewe hawawatendei watoto wao mabaya kwaio ndo mana aa ni wakristo tu ambao wanaamini kwamba mungu ni mzazi ambaye anauwezo wa kutendea watoto wake mabaya wanasema mungu ananifundisha kitu kwa sababu kwasababu sianaomba nikuulize mama na baba unanisikiliza kwahio mtoto wako amekataa labda mewambia afyagie nje amegoma ama ameenda shuleni afanye vizuri Kuhu unafanya nini unawasha una, una, una, una, una, una moto unachukua unatumbukiza mguu wake ama unaenda barabarani unachukua gari unakanyaga mguu nauvunja mguu ukivunjika mtoto wako akufundisha nataka uwe na utukufu mkubwa zaidi nakuvunja mguu ili na utukufu mkubwa zaidi zaidil really? kwaninitunashanga kwanini wakristouna kwanini wa tumechanganyikiwa tumechanganyikiwa kwasababu mambo mengine tunayozungumza ni ya hovyo kabisa yaani mambo ambayo tunasema mungu anayafanya hata, hata, hata mtu aliye mwovu awezi kufanya sasa anasema kama basi nyinyi ingawa ni waovu mwwajua wa kuwapa watoto wenu vitu vizuri hakika baba yenu wa mbinguni hatafanya zaidi hatawapa mema wale wamwombao sasa mtizamo wako kuhusu mungu ukoje ndo jamo ambayo nataka tulione hapo na lazima nirekebishe hyo rafiki lazima nirekebishe hilo angalia mungu anatoa nini twende kwenye yakobo yakobo 7 anasema kila kutoa kuliko kwema na kila kitolewacho kilicho kamili hutoka juu hushuka kwa baba wa mianga kwake hakuna kubadilika wala kivuli cha kugeuka geuka na nane. kwa kupenda kwake mwenyewe alituzaa sisi kwa neno la kweli tuwe kama limbuko la viumbe vyote mwenyewe atujaribu kusoma kwenye bibilia ya neno na bibilia habari njema tusiki na th anasema kila kitolewacho kilicho chema na kilicho kamili hutoka juu na hushuka kutoka kwa baba wa mianga ambaye kwake hakuna kubadilika wala kivuli cha kugeuka geuka kwa mapenzi yake mwenyewe alituzaa kwa neno la kweli kusudi tuwe kama mazao ya kwanza katika viumbe vyake vyote bibilia njema anasema hivi kila kipaji chema na kila zawadi kamilifu hutoka mbinguni hutoka kwa baba muumba wa mianga ambaye habadiliki wala hana alama yoyote ya ugeugeu anasema kwa kupenda kwake mwenyewe alituzaa kwa neno lake la ukweli ili tuwe katika nafasi ya kwanza miongoni mwa viumbe vyake tuwe katika nafasi ya kwanza miongoni mwa viumbe vyake kwa hiyo mungu ni baba yetu kwaio usitegemee umeenda kumwomba mungu ei hey, akakupa bii akunage hyo kitu tila aombaye hupokea kwao nachotaka kusema nini nachotaka kusema ni kwamba leo hii fanya maamuzi jua kuwa mungu ni baba yako jua kuwa wewe ni mrithi wake umerithi vitu vyote na huu mrithi pamoja na kristo na kwamba mungu ambaye ni baba yako anakupenda anasema waovu wanatoa vitu ulivyo vizuri jesi zaidi sana baba yenu wa mbinguni kwao huwezi ukamwomba shilingi laki tano alafu akakupa shilingi elfu hamsini amnaga hiyo uwezi ukamwomba gari alafu awakupa pikipiki hayuko hivyo kama unahitaji uponyaji atakupa uponyaji na kiukweli tayari alishakupatia kama watoanasobo linalokuja kwa hiyo nataka uingize kwenye akili yako kwamba waovu wanawapa watoto wao vitu vizuri hawawapi watoto wao vitu vibaya mungu ni mwema mungu ni baba yangu mungu ananipenda na kwa sababu hiyo yeye ni zaidi ya walio waovu kwao natakiwa kuwaamini kwa moyo saasa naaminije kwa moyo mwalimu tane sehemu moja tukaangalia harakaraka mithali tatu mdauspo ruhusu taangalia kipindi kijacho lande mithali tatu mstari ule wa tano mithali tatu tan anasema hivi mtumaini bwana kwa moyo wako wote wala usitegemee akili zako mwenyewe tungeza abasha sema hivi mwamini bwana kwa moyo wako wote wala usitegemee akili zako mwenyewe maana yake nini kuamini kwa moyo rafiki ni kukubaliana na kile ambacho mungu amesema hiyo ndio kuamini kwa moyo na sio kwa sababu ya kutumia akili zako moja nikupe mfano mdogo kwa mfano unaposema kuwa yesu kristo ni mponyaji yesu kristo ni mponyaji swali linakuja kwa nini unasema kuwa yesu kristo ni mponyaji kwa nini unasema unaamini kuwa yesu ni mponyaji je ni kwa sababu i hey, umesikia shuhuda za watu walioponywa umeona watu waki ponw na wewe mwenyewe umwe umewahi kuwaombea watu wakapona au b kwa sababu neno lake limesema asilimia kubwa ya watu wanasema kwamba yesu ni mponyaji na wanasema wanaamini kuwa yesu ni mponyaji sio kwa sababu neno limesema wanasema hivyo kwa sababu wamesikia shuhuda kwa sababu wamesoma kwa sababu wameona watu wakipona kwa jina la yesu na hiyo inaitwa kuamini kwa akili sio kuamini kwa moyo kuamini kwa moyo ni pale ambapo unafanya maamuzi kwa kukubaliana na kile ambacho neno la mungu limesema pamoja na kwamba sa nyingine mazingira yanapingana na hicho ambacho neno la mungu limesema kwao unatia msimamo kwa hiyo kwa sababu hiyo bibilia inasema kwamba mungu ni mwema anasema ni baba aliye mwema na kwa maana hiyo anasema kwamba nikimwomba kitu chochote ambacho ni kizuri nitapata kitu kizuri hata nipa kitu kibaya na kwa manao ninapokwenda mbele zake chochote kile k okay, swalintaki so ujuuliza hivi ili iweze kusaidia anasema ikiwa ninyi mlio waovu mnajua kuwapa vitu vizuri watoto wenu je si zaidi sana baba yenu wa mbinguni hata zidi kuwapa vitu vizuri wao wamaombao atago upige picha hii kama ingekuwa ni wewe ndio mzazi mtoto wako ana shida ya shilingi laki lakitano alafu wewe una uwezo wa kumsaidia huyo mtoto wako akapata o shilingi lakitano ungemsaidia usingemsaidia jibu unasema ningemsaidia wakati gani unasema saa hiyo hiyo okay bibilia inasema mungu ni zaidi ya wewe kwamba wewe kwa kuwa huko tayari kumsaidia yeye ni zaidi yuko tayari zaidi kumsaidia kukusaidia wewe kuliko ambavyo uko tayari kumsaidia mwanao kama mtoto wako ana makovu kwenye mwili je uungekuwa una uwezo wa kuondoa makovu ungeaondoa kama jibu lako ni ndio basi jua mungu ni zaidi yako yuko tayari kuondoa hayo makovu siukaananyelewa si, jiingize nj, nj, kwenye nafasi ya mzazi kama uwu unaweza kufanya na huko tayari kufanya basi mungu ni zaidi Si, je i, kama mzazi mtoto wako mtotowako anataka kuoa ama kuolewa anatafuta ama mke je ungekuwa tayari kumsaidia aweze kupata kama jibu lako ni nindio basi mungu ambaye ni baba yako e ni zaidi lolote lile ambalo ujiulize je je na uwezo kumfanya, na uwezo uwezo wa kumfanyia kumfanyia ningekuwa ningekuwa tayari mwanangu kama jibu ni ndiyo, basi ni basi jua mungu zaidi kwa kwa kwa nini sababu neno limesema inaweza kuamini moyo ukifanya hivyo sasa sasa kipindi kinachokuja tutaanza kuangalia tunaombaje ungtaajifwa zetu tunapelekaje zaztu mbele za mungu kama kila kitu ni cakwetuomaishaefaa mabafatashaai emaayesu krist ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili l we wenye a nakii kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu naukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi naukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi na wewe mwa na roho mtakatifu ambako ni salama basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi nakumbuka yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimuhuruma gadi katika kueneza injili kwa njila yalidio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimuhuruma gadi ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari nambali 765242 au6735242 au 78 4 kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendelewo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sasa katika kila kazi njema mungu ayemtuma mulimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufuwa ke katika kristo yesu kutafaidika na maombi maalum yanayofanywa na, na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwapati na wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili weneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjuwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitinina nne mia tano mia bili arobaina bii au sifuri sita saba tatu matan biiaoba bii au sifuri saba8ane tisaiatan a bili aobanna mbii