vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli bema bwanawesu akamwangalia akampenda akamwambia neno mmoja umepungukiwa neenda akauze mali zako zote ugawie maskini kisha hujonifuati yule kijana akaondoka kwa huzuni gani alikuwa na mali nyingi kijana amesema ameshika amri zote alipojaribiwa kwenye amri ya kwanza kaseni kwaio na wewe rafiki utakapokwenda mbele za mungu useme kumbuka mimi nimechangiaga hela ya kwaya nimenunua vitambaa vya madhabauni mimi nimechangia nime, nime jengo mimi nimechangia siu kusafirisha kwao walikuwa anaenda wapi mimi natoaga fungu la kumi mimi natoaga mbegu mimi natoaga kwa o mungu unijibu my friend atakwambia neno moja umepungukiwa popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako weo unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na ili uweze kufikiri vizuri basi una bodi kufikiri kama kristo na kufikiri kama kristo inabidi huwe mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema maombi na matoleo katika agano jipya maombi na matoleo katika agano jipya kwa lugha nyingine tunajaribu kuangalia niombeje baada ya kufa na kufuka kwa yesu kristo niombeje baada ya damu ya agano ya yesu kristo kumwagika je leo tunataka tupige na hatua je matoleo yana nafasi gani kwenye haya maoi aake tumeshabomoa tumesha mapokeo ya kutosha ya kutosha kama ukusikiliza vipindi vya huko nyuma hebu vipindi vinne vilivyopita tumezungumza mambo mengi mazito na na na na na na siri rudia kusikiliza kusikiliza tena tena tena tena tena tena mara mara moja umeelewa sikiliza utakaporudia utaanza utaanza kusikia vitu mwanzo. Utaanza vitu vipya vipya ambavyo ambavyo mwanzo kuelewa unaposikiliza mara ya kwanza lile neno linatakasa kwa ile kweli kweli lako yakoyma mara ya kwanza linaondoa ukoko ukasikiliza message mara ya pili kuna ukoko wa ondolewa, wa wa wa wa kwanza kwanza uwezo uwezo uwezo uwezo wako wako kupokea kupokea kupokea kupokea na na kupokea, na na na na kuelewa unakuwa ume unakuwa umeongezeka lakini wakati unaendelea hapa kuna ukoko ukoko mwingine unaondolewa kwenye akili akili mara mara ya ya tatu umekuwa mkubwa zaidi zaidi kuliko kwa kwa unavyoendelea unavyoendelea kurudia ndivyo kuondolewa maana hiyo yako inakuwa ina moyo kutunza kuleta matunda tunasema sikiliza tena tena na tena, na tena basi uh, mafundisho haya pia yanapatikana katika katikayb uh, chanel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi unaweza kwenda pale na kujipatia ukifika subscribe ukiangalia video id tafadhali share pamoja na kulike lakini usaa kubonyeza kengele pia mafundisho haya pia unaweza ukayapata kwa njia sauti katika uh, podcast katika google podcast katika katika google apple podcast na katika spotify nako tunapatikana vile vile kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika subscribe sikiliza like share lakini pia unaweza kupata mafundisho haya kwa kupitia whatsapp ama ama telegram kuna group linaito mwanafunzi wa kristo tuma ujumbe mfupi tusema ni unge. katika namba 789 5242 7952b nawo utaunganishwa baada ya kusema hayo nitoe nitoe shukrani za za dhati dhati kwako kwako umekuwa umekuwa umekuwa ukisikiliza na na na na na na mafundisho ya ya vya vya vya pamoja pamoja pamoja kuhamasisha wengine waweze kusikiliza asante asante asante pia kwa kwa na kile na, pia pia kwa kwa kuwafundisha kile umejifunza nikushukuru ukifanya maombi maombi vipindi vipindi kufanya juu yangu yangu timu sana sana uaminifu wako wako upendo mwisho kipekee umefanya maamuzi iteskani zadati vya afnon kweli na kwa sadaka kwa upendo kila mwezi umekuwa ukichangia gharama za injili kwa njia ya redio asante sana kwa kujitoa niseme jambo hili sote kwa pamoja sisi tunaoandaa vipindi ninyi mnaofanya maombi ninyi mnahamasisha wengine waweze kusikiliza na kujifunza na ninyi ambao mnachangia kwa mapato yenu kwamba kwa injili inakwenda kwa njia ya redio sote tunatimiza agizo la bwana wetu na mokozi wetu yesu kristo anaosema nendeni mkaubiri injili kwa kila kiumbe na mkafanye mataifa yote kuwa wanafunzi siku ile ya mwisho kwenye kiti cha Christo, kiti cha cha kristo enzi basi itakapoanza kutolewa kutolewa na ninyi mtashiriki pamoja na lshotaoima kama vile a mi ntapata na wewe utapata unaefanya maombi na wewe ambae unahamasisha t utapata na yule ambaye anachangia garama za injili kwa nji atapata kwa wote kwa pamoja kama mwili wa kristo tutakuwa tumevuna kwa hiyo ongera sana kwa dini ambao mej kwa kuona kwamba kweli ya amba ya kristo inasonga mbele kupitia vipindi vya neema na kweli baada ya kusema hayo nataka sasa tuendelee na somo letu kumbuka tunaangalia maombi na matoleo eh, katika agano sasa tumeshaangalia mambo mengi sana kwa hiyo moja kwa moja nataka tuende kwenye yoana 4 na leo ataka tupige hatua kidogo tena wa kuna mambo ya kuangalia pale mazuri tu, ili tuanze kuona tunaombaje anasema tena siku hile hamtaniomba neno lolote amin, amin nawaambia mkimwomba baba neno lolote atawapa kwa jina langu hata sasa hamkuomba neno kwa jina langu ombeni nanyi mtapata furaha yenu iwe timilifu sasa tupige hatua kidogo e, kumbuka nigusia pale aombea kwamba bi ya mungu kujiu mungu anakujiu kwasabgani ngalia mtari wa shira 6it na wa shir na saba anasema aanaeza shi na tano anasema hayo nimesema nanyi kwa mithali saa yaja ambapo sitasema nanyi tena kwa mithali lakini nitawapa waziwazi habari ya baba kwanza nitawaeleza habari za baba waziwazi sio kwa kificho tena shina sit hasana siku ile siku ile hii baada ya kufa na kufuka kwake na siku ile nitaomba kwa jina langu wala siwaambii ya kwamba mimi nitawaombea kwa baba kwa maana baba mwenyewe awapenda kwa kuwa ninyi mmenipenda mimi na kusadiki ya kwamba mimi naitoka kwa baba ssa nataka tuvione hapa bwana yesu anasema hivi siku ile baada ya mimi kufa na kufufuka na kipindi kile ambacho roho mtakatifu atakuwa amekuja kukaa ndani mwene akilia aba na ambapo ninyi mtakuwa mnamwita mungu baba na kwamba mtakuwa mmekuwa warithi sitawaombea kwa baba kwa ho unapata picha gani unapata picha kwamba kabla ya yesu kwenda kufa na kufufuka alikuwa ana tabia ya kuwaombea kwa baba labda kuna mahitaji yamefanyika yesu anaomba alaf mahitaji anapatikana watu wanagawa mfano mzuri kulisha watu na samaki wale wata, ni wawili na mikate mitano bwana yesu ndi aliomba baba akafanya mitume wakagawa at aloua kuliakodi aamaaongeaa aake naatapawaayeanbashanasmahas na baba yake kwa niaba ya alafu vitu vinakuja hapa bwana yesu anasema hivi na siku ile mtaomba kwa jina langu wala siwaambii ya kwamba mimi nitawaombea kwa baba kwa hiyo anasema kwa kuwa mna jina langu muombeni baba sihitaji kuwaombea ninyi kwa baba kwa sababu mimi tayari na jina langu sasa kuna watu ambao bado leo hii wanamuomba wana, wana yesu awaombee kwa baba bwana yesu amesha kuambia sitakuombea sita kwa nini nimekupa jina langu muombe baba lakini pia jua kwamba baba anakupenda kwa sababu unanipenda mimi lakini pia kwa sababu unaamini kwamba nimetoka kwa mungu kwao sihitaji kukuombea tena nimeshakupa jina langu jina langu linakutosha tumia jina langu kumwomba baba kwo usiaukanambia miii nikuombee kwao watu wote ambao wanamuomba yesu awaombee kwa mungu baba ayo maombi ni batili hali kadhalika tabasama kao kama bwana yesu mwenyewe anakwambia kwamba mii sitakuombea kwa baba nakupa jina jina langu langu uombe pia wewe kumbe, ama na pia bikira maria mtakatifu mtakatifu yosefu yosefu na na na nani, kuamba, na, siji, w- tecla, siji, na, tesla, na na kina, guyon, na na na yuda yuda nani nani nani kazi kwa sababu kama mwenyewe amesema tumia unadhania kwamba kwamba kwamba hao wakina wakina sijui sijui tesla guyon wanaweza kuombea kitu ameshasema mmbmas naamaimaamaina jina langu tumia kwa hiyo yeyote anayejaribu kumwomba mungu kwama anasema bwana yesu niombee naomba uniombee kwa baba huyo hapati kitu bwana yesu amshasema kwa nini kwa sababu amekupa jina lake ili umwombe baba moja kwa moja kwa hiyo usipitie kona kona na kwa sababu hiyo pia sasa inajua itakuwa ngumu kidogo ninyo wenye tabia ya kila siku mtumishi niombee mtumishi niombee mtumishi niombee mtumishi niombee kama yesu mwenyewe amesema sikuombei chukua jina straight vitu vingine anafanya kwa sababu anahurumia tu na nando maana unapokuwa umeokoka ukiwa mchanga kiroho utawaambiao wachungaji na watumishi niombee niombee na kweli wakikuombea utapata lakini itafika mahali mungu anavuta ndie sio mtoto mdogo tena umekaa kwenye ukovu muda wa kutosha ndio ndomaana sikuhizi ukiombewa mambo yatokee ani anataka uombe mwenyewe kwanini umepewa jina la yesu kwa sababu gani kwa sababu huo ndio msingi pekee huo ndio msingi pekee wasi kujibiwa tuosawa saturudi pale mstari wa n bwana yesu anasema hivi hata sasa hamkuomba neno kwa jina langu ombeni nanyi mtapata uondole neno mtapata neno kupokea taata turudie anasema hata sasa hamkuomba neno kwa jina langu ombeni nanyi mtapokea kila omba upokea nakumbuka kilichopita ombeni nanyi mtapokea furaha yenu yenuetimiliu mtu aliepokea kitu anasemaje anasema asante mtu aliepokea kitu anakuaj anakuwa na furaha kama na nawee unaamini umepokea na nini na furaha utajuaje kuwa umepokea kwa sababu neno limesema kila ombaye upokea kwa hiyo kama umeomba basi ni dhahiri kwamba umepokea kwa hiyo ume kwoatak uanze kushagilia nafuraha kwamba umepokea lakini mwalimu niliomba sikupokea uliombaje uliombaje ameshakwambia vitu vyote ni vya kwako je uliomba kama mtu mwenye kitu ama uliomba kama mtu ambaye na kitu <laughs> eh? angalia hata sasa hamkuomba neno kwa jina langu ombeni nanyi mtapokea furaha yenu iwe timilifu kwayo kigeso cha wewe kupokea kutoka kwa baba ni kuomba kwa jina la yesu sasa kwa nini tunatumia jina la yesu tunatumia jina la yesu kwa maana ndiyo kitu pekee ndiyo cv pekee ambayo inakubalika mbele za baba ndio ambayo inakubalika katika huu mfumo tukosawa kwanza tutafika huko lakini nataka tuone hii kwanza jina la yesu kwa hiyo hukubaliki mbele za mungu kwa sababu ya staili yako ya maombi ama kwa sababu ya kufunga kwako ama kwa sababu ya matoleo yako msingi wa mungu kukujibu ni jina la yesu kwamba amesema yesu unatumia jina la yesu kwa sababu gani kwa sababu unampenda yesu na kwa kwakuwa unampenda yesu na kwa kwakuwa unaamini ametumwa na yeye ndio maana umetumia jina lake kwa sababu yana, kwa sababu umemwamini ku nakupenda na anakujibu na hakujibu kwa sababu nyingine nyingi neyote msingi wa kujibiwa ni yesu kristo sio kitu kingine chochote sio dhehebu lenu sio kwa sababu wewe huko umejiambatanisha na madhabahu ya nabii nani hii ama ya mtume nani hii mungu ajibu kwa kuangalia madhabau sima kuna makorokoro chungu mzima kwenye makanisa najiambatanisha na madhabahu ya fulani madabando iliokuokoa tunafanya mambo ya ovyoovy alafu mambo ya yakiwa magumu tunamlalamikia mungu sikiliza msingi wa mimi nawewe kujibiwa ni napotumia jina la yesu maanake ni kwamba kwa, kwa lugha ya kiingereza tunasema ni kitu kinaitwa propro maanake nini maanaake ni kwamba umepewa proxy kibali kukutumia jina langu hata kawa ni maamuzi ambayo ilikuwa mimi sikubaliani nayo maana ni kwamba upande wa wapili watatekeleza na nikija nikaanza kuwalalamikia watasema watasemawewe ulituambia kwamba huyu bwana anafanya maamuzi k chochote kutoka kwako na kwa maneo ulipopewa jina la yesu unaposimama mbele za mungu na kuomba kwa kutumia jina la yesu ni sawasawa na yesu kristo mwenyewe angekuwa ames na baada ya agano jipya kuna mambo ambayo mungu hawezi awezi anatoa sadaka nyingi anamwomba mungu daima na si vile nyingine sikumbuke matendo ametumia kwa hiyo so jina la yesu lilopewa linatosha huhitaji kuongezea sadaka hapo ukitoa sadaka utoe sadaka kwa sababu unampenda mungu usitoe sadaka ti kwa sababu unaamini sadaka yako itamshawishi mungu maana kuna watu wanaenda ama kuna wengine wanamkumbusha mungu kama kwenye agano la kale vile wanamkumbusha mungu kumbuka sadaka kumbuka matendo yangu mema okay memaoja nikuonyeshe tutarudi hapa twende tuangalie sehemu mbili CM sehemu ya kwanza ni zaburi tuanze na zaburi kwanza zaburi ya ishirini nitasoma mstari wa kwanza mpaka ule watatu anasema hivi bwana akujibu siku ya viki jina la mungu wa yakobo likuinue akupelekee msaada toka patakatifu pake na kukutegemeza toka sayuni tatu azikumbuke sadaka zako zote na kuzitakabali dhabiu za zako kwao watu wengi wanaangalia hii akujalie kwa kadiri ya haja ya moyo wako na kuyatimiza mashauri yako yote izaburu, kwa hio watu wengi wanaenda kwenye hii zaburi wanasima tunaona kwamba sadaka mungu anakumbuka sadaka katika agaro jipya kila kitu kinapatikana kwa neema kibali cha upendeleo asichostahili mtu katika gano jipya hatupati na mwenendo wetu na kutoa kwetu na kutenda kwetu kwaio sadaka zako ukienda mbele za mungu ukaanza kutegemea sadaka zako ulizozitoa maana yake niunatwanga maji kwenye kinu ingekuwa ni hivyo asinge utumie jina la yesu ungetumia jina lako wewe asapotumia kwa kwa unge, jinalako ungekumbushaataa ing atakiwakujibuka jinalako ewe kao ningeenda kwa jina la urumagadi niwambe mungu mimi ni ninatoa sadaka nyingi naomba ukumbuke sadaka zangu ukumbuke ilivochangia mchango wa jengo ukumbuke livyolipia ile kwaya ya za kwaya ukumbuke jinsi lia mchungaji hospitali na naomba unijibu aliuaahostali na sadaka zangu hiyo ni agano la kale my friend sio agano jipya na ukiomba hivyo imekula kwako kwa. okay najua mmenuna haina shida twende kwa hezekia isaya hthi8n shida ni kwamba watu wengi hawajui tumeingia kwenye uhusiano na mungu kupitia agano lipi tumeingia kwenye uhusiano na mungu sisi watu wa mataifa kupitia agano jipya sio agano la kale ambayo ni torati ya musa sio angalia isaya 38 tasoma misari michache miwili mitatu pale siku hizo hezekia aliugua akawa katika mata, eh, matari, hatari ya kufa na isaya nabii mwana wa amos akaenda kwa mfalme akamwambia bwana asema hivi tengeneza mambo ya nyumba yako maana mtaku, utakufa wala hutapona basi hezekia akajigeuza akaelekeza uso wake ukutani akamwomba bwana tatu akasema e, bwana kumbuka haya na kwamba nimekwenda mbele zako katika kweli na kwa moyo mkamilifu na kutenda yaliyo mema machoni pako hezekia akalia sana sana kaa anasifia matendo yake mema mbele za mungu ikawa neno la bwana likamjia isaya kusema enenda ukamwambia hezekia bwana mungu wa daudi baba yako asema hivi mimi nimeyasikia maombi yako nimeyaona machozi yako tazama nitaziongeza siku zako kiasi cha miaka kumi na mitano hmm? nami na nitakuokoa wewe na mji huu na mkono wa mfalme wa ashura nami na nitaulinda mji huo watu wat si unaona mtumishi si unaona mwalimu Ezekia, ilioba, my aona hii ilikuwa ni kabla yesu ajadia, kabla yesu yesu kristo kristo hajaja damu ya haijamwagika eh, sikiliza sasa hivi neema ya uokovu imetolewa kwa watu wote tunapata uokovu kwa jina la yesu kristo hakuna jina lingine tupasalo kuliitia chini ya mbingu iiokua jina, la, jina la, nani? la yesu hakuna jina lingine wanadamu isipokuwa jina la yesu ndio maana wengi wanaomba hii nilikuwepo mahali kwenye kanisa wanamwombea mtu yuko mgonjwa maututi alafu anasema kama hezekia mungu kumbuka matendo yake mema w unataka kumuua huyo mtu unataka kumuua huyo mtu okay mtuk hayo matendo ya haki unaotaka kuyapeleka mbele za mungu angalia unabii unavyotoka kuhusu ma- ma- ma- agano jipya isaya jipyasa sa tina tano msaruloashi na nne angali anavosema anasema nsio apana ni, ni tina sita Sorry. Uh-huh. Uh, okay. Anasana, matendo ka ansa ya haki yamekuwa kama tambara bovu yamekuwa kama kitu kilichotiwa nini kilichotiwa unajis sikumbuke ho kwenye isaa ya sta ngapi pa nadhani stia sit mstari wa na sta mstari wa sita kicwa namna hiyo sawa so, kwa hiyo anachosema ninasema matendo yote yote ya haki yamekuwa kama kitu kilichotiwa unajisi kama tambara bovu sasa nikuulize wewe una angalia ule mstari wa st 46. anasema kwa maana sisi sote tumekuwa kama mtu aliye mchafu na matendo yetu yote ya haki yamekuwa kama nguo iliyotiwa unajisi sisi sote ta asema matendo yetu yote ya haki matendo yetu yote mema mbele za mungu mungua kama kitu kilichotiwa unajisi hiyo rafiki msingi wa mungu, kutujibu, msingi wa mungu kujibu maombi yetu ni kwa sababu ya yesu kristo ndio maana tukaambiwa tutumie jina la yesu na tukaambiwa tukiomba lolote kwa jina la yesu jina la yesu lina uwezo lina uwezo na nguvu ya ushawishi ya kusababisha lolote ambalo tumeliomba kutoka kwa mungu tuweze kulipokea haijalishi ni kitu gani kwa sababu yesu kristo kwa damu yake ya thamani alilipia hicho kitu akakinunua ndio maana vitu vyote ni vya kwako unapoanza kuingiza v yako mezani tabia yako na mwenendo wako ukasema mungu niangalie mimi my frend kuna mapungufu mengine anakuja unakumbuka kijana tajiri marko wa maroaamao wanza mar kijanatajiri amemfata mwalimu mwema nifanye nini nipate kuurithi uzima wa milele anamwambia waijua sheria amri ushike na mama yako anasema amri zote hizo nimezishika tangu ujana wangu bmwanyeu akamwangalia akampenda akamwambia neno moja umepungukiwa nenda akauze mali zako zote Ugawe, maskini kisha unifuate yule kijana kuz, uzuni nyingi, kwasa, kwa kwa nyingi gani alikuwa na mali nyingi kijana amesema ameshika amri zote alipojaribiwa kwenye amri ya kwanza kaeli kwao nawewe rafiki utakapokwenda mbele za mungu useme usemekumbuka mimi nimechangiahela yakwaya nimenunua vitamba vya madhabauni mimi nimechangia nime, nime jengo mimi nimechangia kusafirisha kwao skusafirisha anaenda wapi mimi natoaga fungu la kumi mimi natoaga mbegu natoaga mungu unijibu my friend atakwambia neno neno moja umepungukiwa neno moja umepungukiwa ulivotoa ile laki ulikuwa una milioni ulitakiwa utoe milioni yote u siku zote utafungua kwa hiyo acha hicho kiburi acha hayo majivuno tegemea jina la yesu linatosha jina la yesu linatosha sio sivi yako sio chochote ulichokifanya sio chochote ulichokifanya ni jina la yesu kwao kwenye agano la kale walifanya kwa sababu yesu kristo alikuwa ajafa damu ya yesu kristo ilikuwa ajamwagika baada ya damu ya yesu kristo kumwagika sasa hivi tunatumia jina la yesu na jina la yesu linatosha huhitaji kuongeza kitu kingine chochote kwenye hilo jina la yesu tuko tawatoa mpaka usiingize v yako usiingize kufunga kwako usiingize matoleo yako usiingize chochote unasema sasa kama ni hivyo matoleo ana nafasi gani katika maombi nitakuonyesha lakini nataka ujue hilo kwanza jina la yesu linatosha kukusababisha upate majibu yako yako tuko sawa rafiki kwa kwa hiyo kipindi kijacho lakini kama yesu kristo wa maisha nakupa fursa hivyo maombi sema mungu yakoaod nimesikia habari njema naamini yesu kristo kuwa ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana mwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu kama umefanya ayo maombi mafupi kabisa ninakupa ongera ninakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mali ulipo tuwze kufurahi na wewe na ukabidhi mkononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama rafiki tukutane kesho muda na wakati kama jina langu unaitwa huruma gadi yesu ni kristo na kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza njili kwa njia ya lidio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7624 au 67524 au 78 24 kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sasa katika kila kazi njema mungu aliyemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhatikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu ake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa pati na wa mwalimu huru magadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjuwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitini na nne mia tano ia bili arobaabii au sifuri sita saba tatu atan a biiarobaabii au sifuri saba8ane tisa iatan ia bili aobaa mbili