vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kila mara unapomwomba mungu alafu ukapokea majibu yako furaha yako inafurika kwa hiyo ungaweza ukasema sababu nyingine mbali ya kwamba mungu anajibu maombi yako kwa sababu anakupenda kwa kuwa unampenda kristo na kuliamini jina lake lakini mbili mungu anajibu maombi yako kwa sababu anataka furaha yako iwe timilifu kwa hiyo furaha yako wewe inamsukuma mungu kujibu maombi yako popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia pindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako woo unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kuufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya maana ake ni kwamba utaamini vibaya na ukiamini ukiamini vibaya vibaya vibaya utatenda vibaya, utatenda ukitenda vibaya, utapata utapata matokeo matokeo mabaya lakini kama kama kama utafikiri vizuri vizuri vizuri vizuri vizuri vizuri vizuri ni ni kwamba utaamini na ukiamini vizuri, utatenda vizuri, na na na na na mazuri hivyo basi rafiki fanya maamuzi ya ya kufikiri vizuri, na kufikiri vizuri, kama kristo, na ili kufikiri kufikiri kristo kristo na kristo kristo kristo ili kuwa mwanafunzi mwanafunzi wa wa anasikiliza na kufuatilia mafundisho kupitia intaamko maya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema maombi na matoleo katika jipya ama katika mtizamo wa gano jipya na tumekusha kuongea mambo mengi kabisa hichi ni kipindi chetu cha saba na kumbuka kama ilivyo ada siku ya jumaapili huwa tunafanya maombi kwa ajili ya wagonjwa kwao kule mwisho tutajitahidi tuweze kufanya hivyo na kwa maana hiyo nataka na somo letu nikukumbushe tu kwamba kwa wale ambao ni wa vipindi vya neema na kweli msikilize kwa makini ili mweze kupata maarifa na ufahamu ambao utawavusha kwao tunaangalia swala la maombi pamoja na matoleo katika gano jipya swali linakuja kama msingi wa kujibiwa maombi yangu ni jina la yesu je matoleo yana nafasi gani katika maombi yangu haswa inapohusiana na uhitaji wa vitu kwamba matoleo yana nafasi gani katika swala la uhitaji wa vitu kwamba kwamba mahitaji na yangu kodi ya ya ya nyumba ama mtoto kununua kununua gari shamba abcd then nafanya maombi kwa ilo jambo matoleo yana nafasi gani ambacho tutazungumza siku ya leo kwa karibu tega sikio kabisa mambo vizuri lakini lakini kabla hivyo basi nikukumbushe tu tunapatikana katika ukifika pale ukiangalia video yoyote tafadhali like pamoja na aaauhitaji watokamahita yanga lakini pia tuna podcast podcast Apple podcast na tunapatikana kwa pwa, pale, like, na pia kwa jina la mwalimu mwalimuuaa utaofika ae usisiache kuukiskilaanependa kupata mafndisho a kwani iaitwaafntme utaunganishwa na mwisho basi nitoe shukurani kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kristkupitia vipindi vya neema na kweli umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza lakini pia umekuwa ukiwafundisha na kuwashirikisha kile ambacho ambachomwenye mejifunza nitoe shukurani za dhati pia kwako wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya knub pamoja na timu yangu nasema asante sana na mwisho <clears throat> nitoe shukurani kwako wewe ambaye umefanya maamuzi ya dhati kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kwa matoleo kwa yako na mapato yako umekuwa ukichangia gharama za injili kwa njia ya redio kila mwezi nakushukuru sana nasema asante sana kwa kufanya hivyo hakika wewe pamoja na mwombaji pamoja na ambaye anahamasisha wengine kusikiliza pamoja na sii tunaoandaa basi kwa pamoja tumetia gizo la wetu yesu kristo ambalo ni kwenda kufaya kuhubiri njini kwa kila kiumbe na kufanya macaifa te kuwa wanafunzi hivyo rafiki ongera sana sasa moja kwa moja twende kwenye somo letu basi lile ambalo tunaangalia tunasema ma, maombi na mapoleo katika mtizamo wa gano jipya sasand moja kwa moja kwenye ma, e, kwenye kwenye YouTube, kwenye yohana yohana tena vile vya nyuma nyuma kama ukuweza kusikiliza mafundisho anyuma, aku, mafundisho ya ya tafadhali kayarudie yanapatikana yanapatikana yanapatikana youtube podcast telegram telegram yote na mstari udia tnavil ynyuma ea mafndsho yanyumadaaaikana eneaatana wenyetaanyeyoana a uh, sa ataratibu anasema yohana mlango wa kumi na sita na mstari ule wa ishirini na nne anasema hivi hata sasa hamkuomba neno kwa jina langu ombeni nanyi mtapokea shika sana ilo neno rafiki mtapokea kupokea nanyi mtapokea furaha yenu iwe timilifu ama furaha yenu ifurike sasa nisikize kitu hichi kitu cha kwanza nataka hujue kitu hichi labda nigusie mambo mawili harakaraka jambo la kwanza kila mara unapomwomba mungu alafu ukapokea majibu yako furaha yako inafurika kwa hiyo ungaweza ukasema sababu nyingine mbali ya kwamba mungu anajibu maombi yako kwa sababu anakupenda kwa kuwa unampenda kristo na kuliamini jina lake lakini mbili mungu anajibu maombi yako kwa sababu anataka furaha yako iwe timilifu kwa kwahiyo furaha yako wewe inamsukuma mungu kujibu maombi yako tu, tu, tu, kwanza hilo <clears throat> alafu nitaongeza jambo la tatu la kwa nini mungu maombi yako anajibiwa mlanoual mstare wa, wa, wa sab na wa yohana 1578 anasema hivi ninyi bwanas anasema ninyi mkikaa ndani yangu na maneno yangu yakikaa ndani yenu ombeni mtakalo lolote nanyi mtatendewa anasema hivyo utukuzi wa baba yangu kwa vile mzaavyo sana nanyi mtakuwa wanafunzi wangu kwaio anasema unapofanya maombi alafu ukatendewa ukafanyiwa ukajibiwa basi yale majibu yako yanamletea mungu utukufu sasa piga picha hii kwa kwaho tumeona mungu ananijibu moja kwa sababu ananipenda kwa kuwa mimi ni mwanaye na kwa kuwa nampenda kristo na kwa kakuwa namwamini na kristo lakini mbili ananijibu kwa sababu anataka furaha yangu iwe timilifu na tatu pia ananijibu kwa sababu anapata utukufu kupitia majibu, majibu nayopata Kwao kwa yo kwa lugha nyingine kama mungu hata nijibu maanaake ni kwamba yeye mwenyewe ameamua kujinyima utukufu na kama mungu hata nijibu maanake ni kwamba yesu aliongea uongo maanake bwana yesu alisema kwamba baba utukufu ule ulionipa ukisoma yoana kusabah bili nimewapa ili wawe mmoja kama vile mimi nawe tulivyo mmoja ili ulimwengu ujue kwamba umewapenda wao kama ulivyonipenda mimi kwa hiyo kama bwana yesu anasema kwamba mungu ananipenda mimi kama anavyompenda yeye na kwamba sababu mojawapo ya kujibu maombi yangu ni upendo wake kwangu na nikimwomba alafu mungu asinipatie maanayake ni kwamba anathibitisha hanipendi na kwaan bwanae nathibitisha bwana yesu alisema uongo kuwa mungu ananipenda kumbe mungu alipendi kwa hiyo maana yake nini maana yake ni kwamba uwezekano wa mungu kutokujibu maombi yangu haupo kwa hiyo kwa nini mwalimu niliomba nidiobako nyuma sikupata ma, ma, ma, ma, matokeo ni kwa sababu ulikuwa una mapokeo ya kutosha ambao mboda ulikuwa nayabomoa kwenye vipindi sita vilivyopita <laughs> tuko sawa sasa turudi hapa kwa hiyo swali linakuja okay oki kwahiyo kama, kama, kama mungu ananijibu kwa sababu ya msingi wa yesu kristo na kile ambacho yesu kristo alikifanya huo ndio msingi pekee je ninapokuja kwenye suala la mii kumtolea mungu ama kutoa sadaka inayoambatana na maombi yangu hapo inakaaje mwalimu hapo inakuaje kuwaje kwanza je kuna umuhimu wa mimi kutoa sadaka inayoambatana na maombi yangu kama msingi wa yesu kristo kuni krist msingi wa mungu kunijibu ni yesu kristo na kazi yake ya msalaba jibu ni ndio na hapana kwa nini kwa sababu hii mungu anakujibu kwa msingi wa yesu kristo na kile ambacho yesu kristo amekifanya sio kitu kingine chochote kwa hiyo wewe kutoa ama kutokutoa haibadilishi yeye kukujibu na jibu lake kwa kuwa umetumia jina la yesu kufuatana na wakorinto wa pili moja ishirini jibu lake ni ndio ndo faida ya kutegemea jina la yesu kwa sabu ameshasema ahadi zote za mungu ndani ya kristo ni ndio na si tunasema amen kwa kwa utukufu utukufu wa mungu kumbuka, mungu mungu kumbuka anakujibu anakujibu ili ka tukfu anungu anaubulanu anakujbunakupenda nu anakuju li kwa hiyo napotumia jina la yesu ni garanti kwamba yes upendo wa mungu uta kwako yes furaha yako itatimilika majibu yako lakini tatu pia mungu utukufu sasa matoleo tatimilika asaupatamajibuyako vipi kumbuka bibilia inasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu munguwaibaia kwa sababu yeyote anayemwendea mungu kwa mfano umemwendea kwenye maombi lazima aamini kuwa mungu yuko sio uamini kuna mungu hapana anasema aamini mungu yuko hapo saa hiyo yuko mbele yako kwenye hicho chumba cha maombi na mbili amini kwamba mungu huwapa thawabu wale wamtafutao kwa bidii kwa hiyo imani na nafasi kubwa sana pia katika kusababisha waekujibiwa nakumbuka imani yako imejikita kanani kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya kwa kwaho unauhakika kwamba mungu anao uwezo wa kukujibu na mungu ana uwezo wa kukutendee hicho unachotaka akutendee kwa nini kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya na kwa manao imani yangu kwa yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba kwahio napotumia jina la yesu kristo maanaake ni kwamba nasema namwamini yesu kristo lakini wakati huo pia naamini kile ambacho amekifanya kupitia kufa na kufuka kwake ni nia navosema katika jina la yesu kristo mambo yote aya anakuja mezani nafasi ya, na ya bwana yesu je, vile alivyo na kile ambacho amekifanya tuko mpaka hapa, sasa tupige hatua mekfany asema matoleo yangu vipi nitakuonyesha nafasi ya matoleo tunapotoa sadaka ikaambatana na maombi yetu kwenye jambo fulani ni tunatumia ile sadaka ama yale matoleo kama kitu kunaita point of contact for releasing our ouai kwamba ni kitu ambacho tunakitumia ili kituwezeshe kuachilia imani zetu ndio maana tunatoa maana nini kwa sababu hii twende nikakuonyesha yacobo 2 yakobo mbili alafu nitaanza msara wa ngapi nalenga msara wa ishii na mbili lakini tuanze msara wa kuina nan mpaka wa shina bili yakobo bili msara wa u ae washii na mbili anasema lakini mtu atasema wewe unayo imani nami ninayo matendo nionyeshe imani yako pasipo matendo nami nitakuonyesha imani yangu kwa njia ya matendo matendo yangu kumi natisa wewe waamini ya kuwa mungu ni mmoja watenda vyema mashetani na wa nao waamini na kutetemeka ishirini lakini wataka kujua wewe mwanadamu usiye kitu kwamba imani pasipo matendo haizai imani pasipo matendo haizai ishiina moja je baba yetu abrahamu hakuhesabiwa kuwa ana haki kwa matendo hapo alipomtoa isaka mwanawe juu ya madhabau b waona kwamba imani ilitenda kazi pamoja na matendo na matendo ya pamoja na matendo yake na ya kwamba imani ile ilikamilishwa kwa njia ya matendo yale kwao nini yake ni hii kwamba ninapokuwa nimeingia kwenye maombi imani yangu na msingi wangu wa mimi kujibiwa na mungu ni imani yangu iliyo katika jina la yesu kristo lakini nimeambiwa imani inafanya kazi na matendo works of faith matendo ya imani na kwamba imani inakamilishwa inakuwa perfected ina, ina, inakamilishwa na matendo tarudia tena imani inatenda kazi na matendo ya imani works of faith kwa mfano amesema mtaweka mikono juu ya na wagonjwa nao atapata afya kwayo naamini kama yesu alivyosema nikiweka mkono juu ya mgonjwa atapata afya kwa hiyo kusema tunaamini ni nichukue hatua niweke mkono juu ya mgonjwa ninapochukua hatua na ni, ni kuweka mkono wangu juu ya mgonjwa, chukua, mgonjwa ina sasa ile imani yangu imeachiliwa kwa mi mkono mgonjwa na ile imani yangu inatenda kazi na kile kitendo cha cham kuweka mkono juu ya mgonjwa na ile imani yangu inakamilishwa inakomaa kwa kuweka mkono juu ya mgonjwa unaona kuna vitu vitatu vinaingia hapo aavt vtau mkono moja inasababisha imani kuachiliwa kuingizwa kazini mbili ile ile, ile ile kile kitendo kinatenda kazi na imani yangu na tatu kile kitendo kinakamilisha imani yangu kwa hiyo tuje kwenye maombi sasa labda labda labda nilikuwa nimeomba nimeomba naomba achukulia kodi ya nyumba kwa hiyo imemwaminia mungu shilingi lakitano labda tuko sawa. na nimepata amesema hata sasa tuoaaaomba neno lolote kwa jina langu ombeni nani mtapokea ili, ili, ili furaha yenuhyotimlifu ko nitakuonyesha namna ya kuomba kwao nimeachilia ombi langu mbele za mungu then ntaamua masema labda na hii sadaka yangu labda shilingi elfu hamsini ama shilingi elfu kumi ama shilingi elfu tatu ama shilingi elfu moja ama shilingi mia tano ama shilingi milioni moja wewe mwenyewe naamua nitaitoa nnapoitoa hii fedha ama hii sadaka maana yake ni kwamba ni kitendo changu cha imani ninaachilia imani kupitia kutoa huko na kule kutoa kwangu kutatenda kazi na imani yangu ya kwamba ni katika jina la yesu kristo na kwamba mungu atanijibu na kule kutoa kwangu kunakamilisha ile imani yangu kunakamilisha mchakato wa imani yangu tuko sawa sasa kwa nini ni muhimu na ona napofanya namna hiyo na na maanake ni kwamba napotoa sadaka yangu le kwa imani kuiachiliama kwao ningesema kwamba ngoja nikupe mfano mdogo Uh, kwa mfano tulishaona sio kwa mfano tumeona kwamba tumeangalia mistari kadhaa tumeona kufuatana na, na, na, na wa wakorint vitu vyote ni vyakwako baada kuzaliwa mara ya pili tukaona marayapili tukaonakwamba akuawe kwa ni mrithi wa mungu umekuwa mrithi pamoja na kristo warumi nane, kubina, saba. na kwa maana hiyo kakua ni mrithi pamoja na kristo then waibrania krista kristo amerithi vitu vyote o ni ushahidi wapili kwa kwamba vitu vyote hivi ni vyakwako lakini pia tuna e, warumi nane, moja, inasema kwamba mungu kwa kuwa amemtoa yesu kristo kwa ajili yetu basi pamoja na kristo ametupatia vitu vyote ni ushahidi watatu huo na ushahidi wa nne tunaopata katika luka kumi na tano mstari wa hahmoj ambapo baba anawambia ule mtoto mkubwa wa kaka wa ule kijana mpoteva naambia wewe uko pamoja nami siku zote vitu vyote nilivyonavyo navyo ni vyakwako kwao bibilia natuthibitishia kwamba kwa kuwa sisi ni wana wa mungu kwa kuwa sisi ni warithi wa mungu vitu vyote sasa hivi ni vya kwetu na kwa sababu kama vitu vyote ni vya kwetu wafilipi 4 tafilipi 4 19 alafu ukasome tuone inavyosema pale wafilipi 4 9 wafilipi 4 1 t inasema namna hii na mungu wangu atawajazeni kila kitu mnachokihitaji eh. na wengi naojua na hatakwa kicha anasema hivi na mungu wangu atawajazeni kila mnachokihitaji kwa up- kwa kadiri ya utajiri wake katika utukufu ndani ya kristo yesu kama hivyo inasema basi chukulia nataka nataka kodi ya ya nyumba tuko hivi ndivyo ninge- yesundoho kusema amd mungu tafadhali nisaidie mungu naomba kodi naomba ile ya kodi kodi unajua imefikia mwisho mwezi huu watanifukuza watanitupia vitun kwamba mahitaji yangu yote mungu amekwisha kukutana nayo sawasawa sawa na utajiri wa utukufu wake katika kristo yesu tuko sawasawa angalijisinavoizungumza maake natoa tamko sasap kwa nini kwa sababu vitu vyote ni vya kwangu kwao sieni abababanipe nasema kwamba mungu wangu amenipatia mahitaji yangu ama amekwisha kunipatia mahitaji yangu yote sawasawa sawa na wingi wa utukufu sawasawa sawa na utajiri wa utukufu wake katika kristo yesu kwa sababu hiyo katika jina la yesu kristo ninapokea fedha kwa ajili ya kodi ya nyumba ndo opi okay, limeisha hivikoja nirudie tena wengine j mepigwa nanasema mesemaje ok Un- unadaiwa shilingi si sindio kodi ya nyumba vitu vyote ni vya kwako umeambiwa na tumeona dunia na vyote viijazavyo ni mali ya bwana na wote wakaao ndani ya hii dunia pia ni mali ya bwana na kwa kuwa uwe ni mrithi wa mungu na ni mrithi pamoja na kristo inamaana vitu vyote ni vya vyakwako kwaho ninaombaje basi kwa sababu kumbuka hiyo lakitano naoitaka y kodi ya nyumba tayari ni ya kwako kwa, ni kwa sababu ya kazi kamilifu ya msalaba ya yesu kristo ndio maana umekuwa mrithi wa mungu na sahivi vitu vyote ni vya kwako hiyo kwa fedha ambayo unahitaji ni ya kwako kwao naombaje kwao ningeenda kwa kuomba ama nikaanza kwa kushukuru ningeanza kusema kwamba baba katika jina la yesu kristo asante kwa maana umeshakutana na mahitaji yangu yote sawasawa na utajiri wa utukufu wako katika kristo yesu kwa sababu hiyo katika jina la yesu kristo ninapokea shilingi lakitano kwa ajili ya kodi ya nyumba baba asante kwa ajili ya uaminifu wako asante kwa ajili ya upendo wako asante lakitano ya kwangu ninakushangilia ninakutukuza mungu wangu asante kwa kuwa we ni mwaminifu umejaa upendo umejaa wema bwana yesu asante kwa ajili ya utii wako kwa sababu ya utii wako hata mauti ya msalaba leo hii mimi nimekuwa mwana wa mungu leo hii roho wa mungu anakaa ndani mwangu na nami namwita mungu baba na mungu ni baba aliye mzuri mno baba asante kwa mana ulisema yoyote atakae kuomba chochote kile kilichochema utampatia kwa sababu e ni mwema mno kuliko wazazi wa duniani na wewe ni baba yangu yangusi daimetoka ju nasema nyepesi namna ndio hiyo sasa maanake baada ya kuomba hivyo naambia baba naomba upokee shilingi elfu hamsini yangu kama sadaka yangu ya upendo kwako kama kiachilia imani changu kwahio ninavyotoa maanaake ni kwamba imani inaingizwa kazini sasa nikiachilia imani nini imani kumbuka maanaakei kazi za matendo yamu. sasa kumbuka jina jina jina la la la yesu yesu katika katika katika angalia pale kwa kwa sababu hiyo kristo napokea shilingi laki ajili ya kodi kumbukamtumia naakwasababu io katika jina la yesu, nasema, katika, hiyo, jina la yesu krisu, napokea shilingi laki kwa ajili ya kodi ya, krisu, kwa ajili ya kodi ya nyumba manake nini kumbuka katika esatayoa k mstari ule wa na, na, na, na wakumiabi at anasema hivi anasemah aniaminie i kazi nizifanyazo mimi yeye naye atazifanya namna kubwa kuliko hizo kwa sababu nakwenda kwa baba nanle msara wa kumi na tatu nanyi mkiomba lolote kwa jina langu ama mkiagiza lolote kwa jina langu hilo mimi yaani yesu nitalifanya ili baba atukuzwe ndani ya mwana alafu ana nasema mkiagiza mkiomba neno lolote kwa jina langu nitalifanya kwa huo ulivyosema katika kat, jina la yesu kristo ninapokea shilingi laki ki tano kwa ajili ya kodi ya nyumba kwa kuwa ulitumia jina la yesu kristo maanake maana yake ni kwamba yesu kristo anaingia kazini kuhakikisha kwamba hiyo shilingi laki lakitano ambayo tayari ni yakwako ambayo ulipewa na baba yako kama urithi anahakikisha hiyo laki tano inakuja katika mikono yako kwa hiyo yesu kristo anafanya nini anafanya kazi na imani yako na imani yako umeingizaje kazini umeingiza kazini kupitia maombi lakini ukachukua hatua tendo action, action, action, kitendo kwa kuamua kutoa kwa hiyo inamaana kutoa kwako kule sasa imani yako imeachiliwa kwaio inatenda kazi sasa na yesu kristu anatumia hiyo imani kuhakikisha kwamba hiyo laki tano imekufikia mikononi mwako siu ka okay ndicho ambacho nani alisema uh, ukisoma ukisoma ukisomaambayo taangalia a kipindi kinachokuja lakini petro wakati wanakwenda hekaluni wakati wa muhudumia kiwete walisema ni imani iliyo katika jina la yesu yes imani inayotoka kwake yesu ist ndiyo imemtia mtu huyu uzima kwa kwao na mimi ndivo ambavyonataiwa niombe vitu vyote ni vya kwangu kuhusu uponyaji kwa ninaumwa ninaumwa ninaumwa nini kwafao iekuaj laba na naua aaugonjwa wa mjini kwa hiyo kusema o ningezakuema kusema baba katika jina la yesu kristo asante kwa maana kwa kupigwa kwa yesu kristo mimi nilipona hivyo katika jina la yesu kristo ninapokea uponyaji wangu na uhuru kutoka katika uti naona napoenda alafu ningiezagok nkasema uti katika jina la yesu kristo ninakuamuru toka katika mwili wangu ondoka katika mfumo wangu labda laba wa mkoja, whatever amen gesuwa what? lazima uti iondoke kwa nini jina la yesu ni jina lipitalo majina yote na kwa jina la yesu kila goti lazima lipigwe na kwa kuwa tayari mimi nimekwisha kuwekwa huru kutoka katika magonjwa yote ikiwa ni pamoja na uti kwa sababu ya kifo cha yesu kristo pale mtalabani ninapotumia mamlaka ya jina la yesu kristo kuamuru uti iondoke lazima uti itii si siuka anyele inachokizungumza hivyo ndivyo ambavyo tunaomba katika agano jipya rafiki sikunaonarafikiana baba naomba nimekua naumwa nati nilianza mwezi wa sita babamwaka jaaomwakapia lia aua aaakanipa daa sasa baba naomba uniangalie tu kwa huruma yako kumbuka fungu la kumi ni mwalimu wa kwaya kumbuka kumbuka pia nimefunga mpaka nalala uso bafunga sam donda utakufa utazikwa mwambie baba asante kwa kwakupigwa kwa yesu kristo yesukrist lipona yesu kristo alichukua mataifi yangu na magonjwa yangu yote kwa sababu hiyo ninapokea uponyaji wangu katika jina la yesu kristo ninasema niko huru kutoka katika uti na hivyo uti fungasha toka katika jina la yesu kristo hivo ndivyo tunavyoomba inaanza ina rafiki sasa inawezekana unasema natamani mambo hayo lakini hauna yesu fanya maombi yafuatayo yesu kristo bwana wa maisha yako ili na nawe uwezi kufanya maombi mepesi kabisa ambayo hauvuji jasho alafu naona matokeo kwa sababu gani naitwa sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki nakii kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya ya maombe mafupi kabisa nakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi na wewe ninakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama uwezo wa kutunza mpaka siku ile ya bwana wetu yesu kristo basi mpaka hapo tumefikia mwisho jina langu inaitwa huruma gadi na nikukumbushe tutukutane kesho muda na wakati kama huu na yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimuhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya lidio kupitia vipindi neema na kweli ungana na mwalimuhuruma gadi ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 76524 au 67524 au 789 Sa, mi accano, mi ambiri a Rubéni Lambiri. kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendelewo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maarumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sasa katika kila kazi njema mungu aliyemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakuja mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na mwalimu huruma gade pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwapati na wa mwalimu huru magadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjuwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitini na nne mia tano mia mbili arobaini na mbii au sifuri sita saba tatu mia tano mia mbili arobainina mbii au sifuri saba nane tisa mia tano mia mbili arobaini na mbili