vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwa sababu hiyo nawaambia yoyote myaombayo mkisali amenini ya kwamba mnayapokea nayo yatakuwa yenu mnayapokea kwa huo unapokea gani unapokea wakati umepiga magoti anasema unapokea nini kumbuka mungu ni roho na wewe ni roho kwao hilo jibu nalolipokea unalipokea katika ulimwengu wa roho katika roho yako sasa unachotaka ni kwamba unataka majibu hayo yadhihirike katika damu na nyama ndio ndoaa nasema aminini ya kwamba mnayapokea nayo yatakuwa ye nayo yatakuwa yenu hiyo haiwezi kuwa ya kwako mpaka umepokea kwanza hicho kitu ulichokiomba popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya, ya kristo kupitia vpindi vya neema na kweli jina langu naitwa urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa ya na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako woo unanisikiliza ya ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi kufzfzufis maamuzi ya kufikiri kufikiri kufikiri kufikiri vizuri na kufikiri vizuri na na na na ni kama kama kristo kristo kristo kristo ili uweze kuwa mwanafunzi mwanafunzi wa kristo, na wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vya neema na kweli rafiki tumekuwa tunasomo zuri kabisa linalozungumzia maombi na matoleo katika gano na leo tunamalizia kipindi chetu ni ni kipindi chetu cha mwisho kwa hiyo hiyo kama ukuweza kusikia vipindi vyo nane, vyo pita, basi nitakushauri uweze kufanya namna leo kitu kitu ambacho nataka kwamba baada ya awihoaanyaam kufanya maombi nikapokea majibu yangu na na nimeachilia imani yangu yangu nikatoa sadaka yangu ya ya ya shukrani nafanya nini nini hapo katikati katikati kati amen, amen nimepokea mpaka hicho kitu katika damu na nyama hapa kinaendelea jambo nataka siku ikatoa adaaaahani waambie rafiki zako wakae mkao lakini kabla ya kuendelea ni kukumbushe tu kwamba mafundisho haya pia yanapatikana katika anapatikana katikainaenda kwa jina la mwalimuurumagadi ukifika pale lakini utakapoangalia video akini taaoangaliayotafaaa kuh aii km ngepeda kupata mafundisho kwa njia sauti basi tunapatikana katika podcast gadi, pale pia mafundshokwaniasautiapatikanakatiaat aotunapatikana wajia na mwisho ni kukumbushe tu kwamba mafundisho haya pia yanapatikana katika telegram pamoja na whatsapp kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge nawew utaunganishwa namba ya kutuma ujumbe huo ni 7952427b42 e, ukifanya hivyo basi na wewe utaunganishwa baada ya kusema hayo nitoe shukrani kwakoewe mba kiskla a fatfs moja nawauashikisa kmofunkusuuuaawwe mbakifanya aom aa aideisho te ani ko ewe ambae umekuwa ukichangia gharama za injili kwa njia umefanya maamuzi ya kuwa wanmefanya maazi yaainavpindi vya neema na kweli na kwa maana mesimama pamoja na kweli ya kristo kuakisha inasonga mbele asante sana kwa upendo wako kwa pamoja tuna hakikisha tunatekeleleza agizo la bwanawetu yesu kristo la kuhubiri injili kwa kila kiumbe na kufanya mataifayote kuwa wanafunzi baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee Aa, kumbuka e, tu, tu, kwamba tutasoma mistari miwili haraka haraka twende tuanze na na na yohana ile ambayo tulikuwa tumesimamia yoana 4 alafu no yohana 6sor yohana 16 h4 alafu tutatoka hapo tutakwenda kwenye kwenye marko maro eh, kwenye marko 114 anasema hata sasa ubada anaongea hata sasa hamkuomba neno kwa jina langu ombeni nanyi mtapokea anasema mkuomba lolote kwa jina langu ombeni nanyi mtapokea furaha yenu iwe chimilifu sasa kwa hiyo tukaona kwamba kila aombaye hupokea matayo saba nane kwa hiyo nataka sasa tutoke twende kwenye marko kumi na moja alafu mstari wa ishirina tatu ishiri na nne anasema hivi amin nawaambia yeyote atakayeuambia mlima huu ng'oka ukatupwe baharini wala asioneshaka shaka mwoni mwake ili aamini kwamba yote asehemayo yametukia yatakuwa yake kwa sababu hiyo nawaambia yoyote myaombayo mkisali aminini ya kwamba mnayapokea nayo yatakuwa yenu sasa kuna vitu vichache nataka tuvizungumze hapa uh, nini kinachotakiwa kuendelea kati ya wakati amin asema amen nimepokea na mpaka lile jambo lilolipokea limedhirika katika damu na nyama ndo kitu ambacho nataka tu, tuweze kukiangalia maanake wengine wanapata shida na kosa lingine watu wanafanya namna hii kwamba kwa kuwa ametoa sadaka yake ya ya, ya, ya shukurani ama ametoa mbegu yake eh, macho yake yote yanakodolewa kwenye ile hela mungu hakujibu sawasawa na hela yako msingi wa mungu kujibu ni yesu kristo na kile ambacho yesu kristo amekifanya ntarudia tena tena mpaka iweze kueleweka na ngoja nikuambie kwa sababu tunamalizia leo hii tunafundisha kweli hizi ili uweze kutoa kwa ufahamu sahihi ili kutoa kwako kuwo kuna sukumwa na ukarimu kuwo kunasukumwa na upendo kwee kuna kusukumwa na kumwheshimu mungu kwe kuna kusukumwa na kumcha mungu you see, hii habari ya kutoa kama unafanya biashara na mungu thats wrong na ndonaona tengine mentality a watu wengi inakuwa namna hiyo na, na ile habari ya kutoa kwa kushurutishana ama kufanya manipulation nayo pia sio sahihi lakini iqual pia sio sahihi kwa watu wa hyper grace ambao mbaon wanajua neema sana wanaambia watu wengine wasitoe wakati wao wenyewe wamechapika mpaka wamepitiliza that is not right either kwa sababu biblia iko wazi sana biblia iko wazi sana kwa mfano ukisoma waefeso nn hah mbli anasema uh, mkasameheane ninyi kwa ninyi kama vile ambavyo mungu amewasamehe katika yesu kristo kwa hiyo katika agano jipya ninasamehe kwa sababu nimekwisha kusamehewa kwenye agano la kale ilikuwa lazima nisamee kwanza ndio mungu anisamee hiyo katika agano jipya ninatoa kwa sababu mungu amekisha kunipatia vitu vyote no, yaani ni mindset ya tofauti kabisa rafiki ninatoa kwa sababu mungu amekuisha kunipatia vitu vyote hiyo ndio sababu inaonisukuma mimi kutoa sasa swali linakuja okay mimi nimemwomba mungu eh, kuangalia mifano mbalimbali mbali. kwa kwamfano mifano iko mingi tu mifano iko mingi tu kwa mfano bibilia inayosema baraka ya bwana utajirisha wala haichanganyi uzuni nayo kwao ningeweza kuombaje kwa mfano nataka biashara nataka biashara mpya labda biashara hoteva labda biashara ya ya a biashara ya chochote biashara labda ya kutengeneza juisi biashara ya kuuza mitumba ama biashara ya ku ono ya chochote kile labda kiwanda ama kitu gani kiko ka, na, mungu ametia ndani ya moyo wangu kwahio nataka biashara ile il ni anieza kusema katika jina la yesu kristo ama niga za kumwheshimu baba baba katika jina la yesu kristo asante kwa kuwa baraka ya bwana utajirisha na kwa sababu hiyo naamini nimetajirishwa kwa biashara zote ambazo zitakuletea utukufu katika maisha yangu hivyo baba katika jina la yesu kristo ninaamini ninapokea sasa hivi biashara ya mitumba baba asante kwa maana biashara ya mtumba ni ya kwangu labda biashara ya mtumba yenye mtaji wa shilingi milioni kumi Full stop. baada ya hapo namshukuru mungu umeona ama ingezekaa kitungine chochote ama anasema na mungu aweza kuwajaza neema za kila namna ili mkiwe na riziki za kila namna wakati wote mzidi sana katika kila kazi njema kwa hiyo ningaweza kusema baba asante kwa ajili ya neema ambayo umenipa neema ambayo imenipa utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yangu na kwa sababu hiyo mimi nina kila kitu na nina riziki za kila namna tena ninazidi sana katika kila kazi njema hivyo katika jina la yesu kristo wa nazareth ninapokea shilingi milioni kumi na tano kwa ajili ya kununulia gari ndo maombi ya kenye aganojipa yalivyo ama natafuta inaitwa nini mume ama mke si sindio bibilia anasema ajipatiae mke amepata kitu kilichochema na najua <laughs> sijui kati ya wanaume na wanawake wana wa shida sana ya kuoa na kuolewa hiyo utajua mwenyewe ko ama ingiwezakawa ni mdada natafuta mme badaa kusema ajipatie mume amepata kitu kilicho chema ikasema ikaseman ajipatiae mume amepata kitu kilicho chema na pia hiyo ni naiwa kwenye misadikui na nan alafu anasema pia kwenye, kwenye zaburi ya then nye msawa 1inmoj anasema bwana hata mnyima mt kitu, kitu kilicho chema mtu amchae kwahio kusema baba katika jina la yesu kristo asante kwa maana mimi ninakuheshimu na kupenda na kwa sababu hiyo umekwisha kunipatia mme wa kunifaa katika jina la yesu kristo ninapokea mme mwenye sifa na vigezo sasa na nawe mwenyewe manake shida ya watu wengine mnataka wenzi alafu amtemi nawataka wakoja matokeo yake nakuja napata mwanaume miguu inanuka nuka akivua viatu mnatawanyika wateseblenti kumlilia mungu mungu si, si, mungu naambia miguu kukaa na huyo mwanaume ni naye wanaume sema vigezo vyako kama amanataa awe msafi awe anajitunza awe anajipenda awe ana kazi kuna anataka kuolewa tu na mwalimu kuna kuolewa, na byashara, tu, kuna mwingine anataka anataka kuolewa kuolewa biashara tu na mwanasiasa si, mungu unachokitaka. huna huna unachokitaka, huna una, type ya mwanaume ama mwanamke ambaye utamtamka ukamwambia mungu unataka kuselea, kumpata hawe hayupo kama ni binadamu atapatikana kama vigezo unavyovitoa ni vigezo vya binadamu utampata kwa hivyo ndivyo tunavyofanya kwa hiyo hayo ndo maisha ya maombi katika gano jipya nimepesi mno nadhani kaumeona na nikueleza kingine cha muhimu hakikisha kila ombi lako unaliandika andika lile ombi alafu andika na tarehe andika na saa ambao uliomba muhimu sana ili nini ili huko mbele saabu nata sasa hivi kwamba nafanya nini basi kati ya nimesema amen mpaka kile kitu kimezirika katika damu na nyama ili adui atakapotaka kuja kukubamiza akili mwambie o hii hapa tuko sawasawa sawa. kwa hiyo sasa nimeshatoa nimesema amen na sadaka yangu ya shukurani nayo nimeshaitoa kwao sasa nasubiria angalia ile, ile marko h4 anasema kwa sababu hiyo nawaambia yoyote myaombayo mkisali amenini ya kwamba mnayapokea nayo yatakuwa yenu mnayapokea kwao unapokea akatigani unapokea wakati umepiga magoti ama ulikuwa momba umesimama fa wakatiula o kwenye maombi anasema unapokea nini kumbuka mungu ni roho na wewe ni roho kwao hilo jibu ooa unalipokea katika ulimwengu wa roho katika roho yako sasa unachotaka ni kwamba unataka majibu hayo yadhihirike katika damu na nyama ndoana nasema aminini ya kwamba mnayapokea nayo yatakuwa yenu nayo yatakuwa yenu kwa hiyo haiwezi kuwa ya kwako mpaka umepokea kwanza hicho kitu ulichokiomba kwao amini umepokea hicho kitu sio sio sio sio umeamini kuhusu maombe amini hicho kitu umekipokea ko kama ilikuwa ni shati umeomba ama umeomba baiskeli ama umeomba pikipiki ama umeomba nyumba ama ueomba mtaji amini kwamba umepokea hiyo nyumba naona hiyo nyumba kwenye akili yako ama at least maneno yako yatamke yaongekana kwamba hiyo nyumba tayari unayo nando na maana inapokuja nafasi ya maombi ya shukrani anasema sasa hapo ndo itakuwa ya kwako ko kwa kama ukupokea kwenye maombi haiwezi kuja na watu wengi wanaingia kwenye maombi wanaomba lakini hawapokei wanaacha majibu yao hapo hapo kwenye kwenye chumba cha maombi alafu wa wanachapa na hamsini zao si lazima useme ninapokea ndoa imesiza sana ndomaana hiziesat uzichukua us, uzisikilize tenaentena tena. sasa nimeshapokea k nafanya nini nafanya nini in between tene tukaangalie kwenye luka kumi na saba taanza mstari wa kumi na moja mpaka mstari ule wa kumi na tisa luka ua 7 anasema ikawa walipokuwa njiani kwenda yerusalemu alikuwa akipita katikati ya samaria na galilaya na alipoingia katika kijiji kimoja alikutana na watu kumi wenye ukoma wakasimama mbali wakapaza sauti wakisema ee hey, yesu bwana mkubwa uturehemu alipowaona aliwaambia enendeni mkajionyeshe kwa makuhani ikawa walipokuwa wakienda walitakasika Kuminatana. na mmoja wao alipoona kwamba amepona alirudi huku akimtukuza mungu kwa sauti kuu akaanguka kifudifudi miguuni pake akamshukuru naye alikuwa msamaria yesu akajibu akanena hawakutakaswa wote kumi wale kenda wa wapi je hawakuonekana waliorudi kumpa mungu utukufu ila mgeni huyu akamwambia inuka enende zako imani yako imekuokoa kwa kiingerea anasema you y kwamba imani yako imekukamilisha kwa hiyo manaake nini baada ya mi kusema amen baada ya kunyinyia kutoka kwenye magoti wakati nasubiria udhihirisho wa hicho nilichokipokea manaake natakiwa nifanye mambo mawili ma hapa moja anasema natakiwa nimshukuru bwana yesu na mbili natakiwa nimtukuze mungu ama pia nimsifu mungu ama nimshukuru mungu ni kwa hiyo maanaake ni kwamba nitakaa katika sifa na shukurani wakati nasubiria udhihirisho wa kile ambacho naamini nimekipokea kao kila siku nitakapokumbuka lile jambo kama ni kodi ya nyumba maanake taweza kusema baba asante kwa ajili ya kodi ya nyumba asante kwa maana umekutana na mahitaji yangu yote sawasawa na wingi wa utajiri wa utajiriwtuufuao katika kristo yesu baba asante kwa kuwa wewe ni utoshelevu wangu baba nasema asante nalibariki na kulitukuza jina lako kwa maana wewe unafurahia ustawi wa watu wako na hakika unafurahia ustawi wangu pamoja na mafanikio yangu baba asante kwa maana unatujaza kila kitu kilichochema eh, kila siku baba nikushukuru ni mungu nakusifu nakutukuza kwaajili aainifuwao kwa na a kuu lazima a katika hali ya kushukuru na hali ya kusifu sasa aoa katika hali ya kushukuru na hali ya kusifu auangali misa michache a ta uuuho ad ene abu a msawa zaburi a hamsii na tano mstari wa shiri na tatu anasema ektlikala hata mstari ya atne mstari wa shiri na tatu anasema hivi nawe e mungu utawatelemsha walifikilie shimo la waribifuapanapaapana uh, uh, uh, imeenda sehemu ambayo nahani ni hamsini sorry zaburi ya sore sore sore zaburi ya zaburi ya msini, 23. Zaburi ya zaburi zaburi wa anasema atoae dhabihu za, za kushukuru ndiye anayenitukuza naye autegenezaye mwenendo wake nitamwonyesha uokovu wa mungu kwaiyo anasema atoaye dhabihu za, za kushukuru ndiye anayenitukuza atoae dhabiu za kushukuru ndiye anayenitukuza kwa hiyo nikitaka kumtukuza mungu lazima nimtolee dhabiu za shukurani dhabiu za sifa tunakwenda sawasawa lakini nataka twende kwenye zaburi ya stia ti zaburi ya stia tis <laughs> zaburiya t ti mstari, mstarikama skosa theahi anasema hivi nitalisifu jina la mungu kwa wimbo nami nitamtukuza kwa shukrani nitalisifu jina la mungu kwa wimbo nami nitamtukuza kwa unaweza unaezakwambia baba asante kwa ajili ya upendo wako na wema wako asante kwa kwamaana mungu ndiye utoshelevu wangu asante kwa maana kwamana ndiye ngao yangu na sababu yangu kubwa sana e, munguwangu oja nikuimbie nyimbo za sifa kutoka katika vilindi vya moyo wangu kwa maana unastahili kwamaanaunastaidiaanza kuimba sasa shida ni kwamba tukiwambia watu hivyo kuna watu wengine wanaeza kufatuka na maneno amna hata hisia amna hata tu baba nakutukuza baba nakushukuru baba nalisifu jina lako baba wewe ni mwema baba wewe ni mkarimu kavu kama nini kama chuma cha kavu no ynannam weka feelings kidogo onyesha kwamba kwambaach ite kwenye vilindi vya moyo wako mwambie ninakupenda mungu wangu ninalishangilia jina lako wewe mungu uliyepasua bahari ya sham wana waisrael wakapita wewe leo hii ndio mungu wangu kwa sababu ya kuunganika kwangu na yesu kristo kama vile ambavyo ulifanya njia pasipokuwa na njia kwa wana wasrael ndivyo ambavyo leo hii umefanya njia kama vile ambavyo uliwasaidia ukawapa kware ukawapa na maji kule jangwani ndivyo leo hii umetokeza na kunilipia kodi yangu ya nyumba kama vile ambavyo mungu wangu uliwapatia mashamba ambayo hawakulima wao tena wakati wa mavuno ndivo ambavyo mungu ulinyenyua watu wakafanya kazi kwa niaba yangu na leo hii mungu wangu kodi nakuja kupitia kwa watu hao hao ambao uliwanda wakafanya kazi kwa ajili ya kunihudumia siku hiya leo hakika mungu wangu umethibitisha kwamba dunia na vyote votev si ndivonakaa katika shukrani inatoka kwenye vilindi vya moyo wako kila siku kila mara ukipata nafasi unawambia babasikuananyelewa unapofanya namna hiyo manaika anasema unamtukuza mungu maanake nini ghafla unamgeuza mungu wako anakuwa mkubwa kuliko hiyo kodi ya nyumba kuliko hiyo ada ya mtoto kuliko huo mtaji kuliko hiyo kazi si anakuwa biga biga biga kwa hiyo inakusaidia pia usishinde ukiwaza matatizo yako na changamoto zako inakusaidia ushinde ukiwaza ukuu wa mungu na jibu ambalo umekisha kulipokea that is key maanake watu wengine wamemgeuza mungu amekuwa kama atm kama mashine vil unaenda unabonyeza anuau ela zinadondoka alafuenda na hamsini zako hakuna uhusiano wawote isi mungu hayuko namna hiyo lazima ujifunze hiyo kitu k kati ya umesema ame nami nimepokea mpaka udhirisho wako kaa katika kumsifu na kumtukuza too tukamwangalia abraham tena mzee wa imani warumi mlango eh? wa nne warumi mlango wa nne halafu kuanza msara wa na saba kwanini anasema kama ilivyoandikwa nimekuweka kuwa baba wa mataifa mengi mbele zake yeye aliyemwamini yaani mungu mwenye kuwawisha wafu ayataja yale yasiokuwako kanakwamba yamekwisha kuwako, yame kuwako. kwyo anasema sifa ya mungu ni kwamba anayataja yale yasiokuwako kana kwamba yamekuisha kuwako sasa nataka ni ni ni ni niokoe ni E h mstara wa 19 anasema naye yaani abraham aliamini kwa kutarajia asiweza kutarajiwa ili apate kuwa baba wa mataifa mengi kama ilivyoandikwa ndivyo utakavyokuwa uzao wako yeye asiyekuwa dhaifu wa imani abraham hakufikiri hali hakufikiri hakufikiri najuu imeandikwa alifikiri lakini tafsiri mbovu hakufikiri hali ya mwili wake iliyokuwa imekuisha kufa akiwa amekwisha kupata umri wa kama miaka mia na hali ya kufa ya tumbo lake sara kwa lugha nyingine hakuangalia mazingira yake hakuruhusu mazingira yake yambabaishe hakuruhusu baba mwenye nyumba amshtue hakuruhusu aada ya shuleni wamshutue anasema ishirini lakini akiiona ahadi ya mungu hakusita kwa kuto kuamini ko nazuiaje kutokuamini kusingia katika moyo wangu wakati nasubiria udhihirisho wa kile ambacho nimeamini kuwa nimepokea nazuiaje kutokuamini anasema lakini akiona ahadi ya mungu hakusita kwakuto kuamini bali alitiwa nguvu kwa imani mm-hmm. akifanyaje akimtukuza nani mungu munguna la kumtukuza mungu mgu tna ikirudi la nasema huku akijua hakika ya kuwa mungu aweza kufanya yale aliyoyaidi o abrahamu alfaanini aliangalia uwezo wa mungu wa kutimiza kile ambacho amekiaidi aliangalia uwezo wa mungu wa kutimiza na kudhihirisha hiyo knatanini uangalie uwezo wa mungu wa kudhihirisha kile ambacho umekipokea uangalie uweza na ukuu wa mungu wa kusababisha jibu ulilolipokea liweze kudhiirika katika damu na nyama hisi ni mungu huyo huyo ndiye aliyechukua neno liliokuwa ndani ya mmoyo wa mariamu akaumba mtoto ndani ya tumbo na baadaye akazaliwa yesu wa nazareti hiyo mungu huyo huyo ndiye ule naye ulenae ni mungu huyo huyo ambaye anaweza kusimama na wewe mfunguo tu ni kwamba hakikisha umepokea jibu lako na na umepokea jibu lako basi katika hali hali ya ya kumsifu alia kumshukuru kumshukuru unapomshukuru ni kwamba unamtukuza huyu mungu mungu unamfanya anakuwa mkubwa kuliko changamoto wako, na majibu lakini pia usitawu, pia usisahau lazima uanze kwa kwa uaminifu wake ukisoma kwa mfano waibrania naoka juaa uaauuaauhaoia uo anasema sara alipokea uwezo wa kubeba mimba kwa maana aana kuwa ni mwaminifu iwainifu anza kumhukuru mngu auainiuwake ta kweye bibilia kwenye agano la kale agano jipya angalia wakati m- ambapo watu kitu akatimiza na uanze kumshukuru mungu naw uanz hilo ajlahi uliwaidi abrahamu mtoto na ukamtimizia nani yakobo kwamba kutoka kule kwa laba na kumpatia nchi yote hiyo na a ukamtimizia uliwaahidi wana wa israeli mambo lukuki ukayatimiza yote hakuna neno hata moja kutimia na na na na kwa kwa kuwa kuwa ni mungu wangu kwa kwa uko ninajua uliwaidiaaaaoukayatimizaauaoamaakutimia na, na kwamba yale yote amimi lazima yal kwa maana ahadi zote ndani ya kristo ni ndiyo. nami katika nani ahadi hizo dioao na ndo maana nimepokea hii kodi yangu a nyuma liliopokea kwa Ko, najua kwamba najua kwamba najua uaminifu wako pamoja na nguvu zako ndio ambao utaleta nini udhihirishi wa hichi baba asante kama nisingekuwa na wewe ningefanya nini kama huo usingekuwa upande wangu ningekwenda wapi hayo hivyo ndivyo ambavyo natakiwa ufanye maombi na hivyo ndivyo ambavo anatakiwa kuambatana na sadaka yako sasa kwa wale ambao wanatoa matoleo yao maalum na wakiwa na maombi yao maalum kwa ajili ya kuspoti injili kwa njia ya edinataka nifanye maombi kwa ajili yako nimekufundisha wiki nzima umeelewa sasa hivi unajua kitu chakufanya nami na- namshukuru mungu kwa ajili ya matokeo makubwa kabisa ambayo utayapata oja tuombe baba katika jina la yesu kristo nimezungumza na watoto wako roho wako amesema na watoto wako amewaletea ufahamu sahihi wa maombi na matoleo katika gano jipya nami naamini wamesikia wako ambao wamesikiliza na wanataka kuchukua hatua ya imani wana mahitaji yao mbalimbali wanataka kufanya maombi yao kuleta mbele zako nami baba napatana nao nakubaliana nao na maombi yao nasema asante naamini tunapokea hayo majibu ya maombi yao baba asante pia kwa ajili ya matoleo yao ya shukurani ambayo wanayatoa kama uthibitisho na demonstration ya imani yao kwamba jibu lao wamekusha kulipokea baba ninasema asante kwa ajili ya matokeo hayo ninakushangilia na kulibariki jina lako asante kwa ajili ya neema izidio baba naamuru baraka yako itende kazi mara tatu juu ya watu wote ambao wataitikia kwa imani na kufanya maombi na kusimama mbele zako katika kipindi hichi na pia wale wote ambao wataingia katika kuchangia na kuhakikisha kwamba injili ya kristo kwa njia ya redio inasonga mbele amen nakupa ongera sana tumemaliza somo letu basi hapo kesho tutaanza somo jingin e, somo zuri kabisa e, nategemea tutaanza kuangalia nguvu ya e, labda wamebadilisha lakini somo tutaanza kuliangalia kwa hiyo hebu simama imara kabisa fanyia kazi hicho chonjof, hihoichokufundisha chonjof, rudia kusikiliza tna mafundisho tena tena na na tena siri ndo iko hapo kusikiliza unayaelewa ao kusikiliza unalunaelewa kumbuka kuna vitu vingi ambavyo navihitaji bibilia imejaa majibu yako nenda katafute majibu kule ukikutana na majibu katika bibilia omba sawasawa na majibu yaliyo katika bibilia nadhani umenielewa rafiki basi mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi tukutane hapo tena siku ya kesho kumbuka tu yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimuhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimuhuruma gadi ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vyeneema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 76524 au 67524 au 78 Mi ha cano, mi ha ambiri o rubini ha kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambaye itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sasa katika kila kazi njema mungu aiyemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha kuhakikishaanaku maitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maumbi maalum yanayofanywa na mwalimu huruma gade pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa pati na wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitinina nn mia tano a bii aobaambii au sfuri st sabatat aabi au sifuri saba8an tstanabi aobaa bii