vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na nan wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mungu alitupenda sii tulipokuwa tungali wenye dhambi sasa kama huo ndio ukweli kwamba pamoja na kwamba nilikuwa mwenye dhambi mungu alikuwa ananipenda na upendo siku zote unaambatana na rehema pamoja na neema maana ni kwamba hakuna wakati wowote ambao mungu ameacha kunipenda hakuna dini na mapokeo yetu katika ukristo ndo yatajaribu kukudanganya na kukuletea picha ya mungu ambaye ni kimeta kwamba mungu ambaye anakupenda ukifanya vizuri ukikosea na kuchukia popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu inaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena E, ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana uh, wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu uh, mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku munda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kujifunza mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na uchambuzi wa somo letu tunaangalia uh, mkristo na rehema ya mungu na tumekuwa tukijaribu kunyofoanyofoa mapokeo kadha wa kadha kuhusu swala zima la rehema na tumeshaangalia mambo kadhaa na, na leo nataka nikuonyeshe kwenye maandiko kwamba wewe kama mkristo wewe kama mtu ambaye umezaliwa mara ya pili unayo rehema ya mungu masaa ishirini na manne eidha wakati mwenendo wako umekuwa ni mzuri au mnenendo wako unapokuwa ni mbaya rehema ya mungu unayo masaa ishirini na manne na unayo rehema ya mungu kwa sababu mungu ameamua iwe hivyo na hakuna yeyote anayeweza kupinga basi kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba mafundisho haya pia yanapatikana katika youtube chaneli yetu tunapatikana kwa jina la, la la mwalimu huruma gadi na ukifika pale tafadhali subscribe na utakapoangalia video yoyote basi ku like pamoja na kushare mgoja ni kuambia rafiki usiangalie video tu alafu ikakubariki ikakugusa ikakubalisha alafu ukaacha kushea na wengine uwefanye hivyo nasema lakini ikiwafanyia wengine wanakataa wacha wakatae lakini woo utakuwa umefanya sehemu yako usiwaamulie watu wacha wao wama wenyewe na kama ungependa kupata mafundisho mafundishoa kwa njia ya sauti basi tunapatikana katika google podcast katika apple podcast na katika spotify tunapatikana kwa jina la mwalimu ruuma gari vile vile ukifika pale subscribe na utakaposikiliza audio yoyote basi tafadhali tunaomba uweze kulike pamoja na kushare na kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya telegram ama whatsapp basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 789524789242 nawe utaungwa baada ya kusema hayo mambo mafupi basi eh, ni kushukuru pia wewe ambaye umekuwa ukisikiliza mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli na umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na kujifunza asante pia kwa kwenda kuwafundisha kile ambacho mwenyewe umejifunza ongera sana rafiki unapofanya hivyo unakuwa umetii kwa vitendo kabisa agizo la bwana wetu na mwokozi wetu yesu kristo la kwenda ubiri nchini kwa kila kiumbe na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi ni kushukuru na wewe ambae umekuwa ukifanya maombi inawezekana watu wasijue na inawezekana watu wasikufahamu wala wasikuone lakini nakuhakikishia mchango wako katika ufalme wa mungu ni mchango mkubwa kawaida uawaida sikulutakaposimama mbele ya kiti cha kristo ndio utajua jinsi maombi yako yalivoleta tofauti utaonyeshwa mamia kwa maelfu ya nafsi ambazo ziliguswa na kubadilishwa kwa sababu ya maombi yako kwa hiyo rafiki rafikiongera sana na mwisho nitoe kwako kaowewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa maaz wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kila mwezi umekuwa ukishiriki kwa mapato yako kuchangia gharama za injili nasema asante sana e, na tu kuna wale ambao tulianza wote vizuri, vizuri wote vizuri vizuri tukaenda halafu mmefika njiani mmeanza mnachoka tulianzaote zr uaendaztfia nian aaulegalegaoke utendammarafiusibaishe kipaumbele chao usruhusukabaisha kipaumbele rafiki kiambele kipa chako. Kipa chako, kipa chako bado ni ufalme wa mungu mungu chako bado ni mungu. chako bado ni kuhakikisha kwamba injili ya ufalme wa mungu kweli ya kristo mamia na maelfu ya watu kwa njia, ya injili kwa njia ya ya injili radio hiyo rafiki kama ambavyo ambavo paulaliwaambia afilipi kwamba huisha ukarimu wako tena uendelee kuisha kama ulikuwa umeacha bezumili, mitatu hujafanya hivyo basi nakukumbusha ukarimuwako aaa ana ajtoa kwao ya upendo inaleta mabadiliko katika maisha ya watu okay baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu kumbuka muliona aika vpindi iopita kwamba uokovu wetu ni matokeo ya rehema ya mungu kwenye tito tatu ule mstari wa, wa, wa nne na watano kwamba uokovu wetu sisi i matokeo ya rehema ya mungu ngoja nikupee kwenye mstari mwingine pia ambao kwa lugha nyepesi pia kusema kwamba rehema ni msamaha wa dhambi eh? rehema ni msamaha wa dhambi kwamba badala ya kupata adhabu basi unapewa uhuru wako ondoka tembea ulikuwa kufa uhuruwaoembeastakufa mngu ngoja nikupe zawadi ya haki ili uweze kupata uzima wa melele twende kwenye waefeso mlango wa pili mstari ule wanne mpaka watano waefeso mlango wa pili mstari wa wan hadi watano sikia anavyosema anasema lakini mungu kwa kuwa ni mwingi wa rehema kwa mapenzi yake makuu aliyotupenda hata wakati ule tulipokuwa wafu kwa sababu ya makosa yetu alituhuisha pamoja na kristo yaani tumeokolewa kwa neema sasa kuna kitu anataka nikuonyeshe kwamba kumbuka nilikwambia nilikwambia likuambia rehema siku zote inaambatana na neema lakini kuna jambo la tatu ambalo nataka nikuonyeshe kwamba siku zote pia inaambatana na rehema neema u siku zote una rehema una neema pamoja na upendo kwaho nataka nikuonyeshe kitu hapa kidogo alafu takuja tutarudi tena sasa angalia hapa pa mstari ule wanne eh, mpaka wa tano anasema lakini mungu kwa kuwa ni mwingi wa rehema kwa mapenzi yake makuu aliyotupenda ama kwa upendo wake mkuu aliotupenda hata wakati ule tulipokuwa wafu kwa sababu ya makosa yetu alituisha pamoja na kristo yaani tumeokolewa kwa neema sasa hu mstari wa nne ngoja niangalie ka kuna tafsiri ambayo imepata neno natafuta neno upendo kwa sababu kwenye kingereza ki wanasema mapenzi ehe, ehe, biblia ya neno tafsiri ya neno anasema hivi angalia tafsiri ya neno anavyosema katika waefeso mbili nne anasema lakini mungu kwa upendo wake mwingi kwetu sisi ambaye ni mwingi wa rehema kwa upendo wake mwingi kwetu sisi ambaye ni mwingi wa rehema kwa hiyo unaona swala la uokovu wetu mambo matatu yalihusika kuna upendo wa mungu kuna rehema ya mungu na kuna neema ya mungu si okay ngoja ngoja nikusomee huu mstari wa, wa, wa nne na watano kwenye kwenye bibilia ya neno alafu huone haya mambo matatu anavyosoma pamoja kuna hoja anaijenga hapo utaweza kuiona anasema lakini mungu kwa upendo wake mwingi kwetu sisi ambaye ni mwingi wa rehema hata tulipokuwa wafu kwa ajili ya makosa yetu alitufanya tuwe hai pamoja na kristo yesu yaani mmeokolewa kwa neema kwa hio unaona upendo rehema na neema vyote vimehusika katika sisi kuokolewa sasa nataka tupozi hapo alafu tuende kwenye tito tena tuende kwenye tito mlango ule wa tatu alafu tutaanza ule mstari wa nne tena e, mpaka ule wa tano anasema lakini wema wake mwokozi wetu mungu na upendo wake kwa wanadamu ulipofunuliwa alituokoa si kwa sababu ya matendo ya haki tuliyoyatenda sisi bali kwa rehema yake kwa kuoshwo kwa kuzaliwa kwa pili na kufanywa upya na roho mtakatifu sita ambaye alitumwajia kwa wingi kwa njia ya yesu kristo mwokozi wetu saba ili tuhesabiwe haki kwa neema yake tupate kufanywa warithi wa uzima wa milele kama ilivyotumaini letu kwa hiyo unaweza ukaona pia hata kwenye tito pia swala la upendo swala la rehema na swala la neema viko pamoja na vyote vimechangia katika mimi na wewe kupata uokovu sasa unapokuwa umekosea Kosa. Umenda, umelewa, umefanya kosa labda umeenda aumelewa umetukana umepigana umefanyahote ulichokifanya na kwa hiyo dhamiri yako inakuletea shida na una, unaenda ku, sasa unataka kwenda kuomba rehema kwa kutumia zaburi hamsina moja kitu cha kwanza nataka ujue kitu hichi kwamba kwenye agano jipya na hata kwenye agano la kale ndivo livyokuwa tunaonyeshwa rehema upendo na neema siku zote vinatembea pamoja siku zote vinatembea pamoja siku zote vinafanya kazi pamoja kwa hakuna wakati ambao mungu aliachilia upendo wake kwako pasipo rehema kuwepo na pasipo neema kuwepo hakuna wakati ambapo mungu aliachilia rehema yake kwako pasipo upendo kuwepo na neema kuwepo hakuna wakati ambao mungu aliachilia neema kwako pasipo upendo na rehema kuwepo kwa lugha nyingine nawezakambhakuna wakati wowote ambao mungu hakukupenda tuko saa saa. kwa upendo siku zote unaambatana na rehema na neema nataka kichwani sasa kwa nini kwa sababu hiyo ndio sifa na tabia ya mungu hiyo ndio sifa na tabia ya mungu tangu kwenye agano la la kale kale alikuwa anazungumza anazungumza hivyo tangu kwenye agano hapo mbele lakini kitu kimoja twende kitu twende kwenye kama hivyo ndio ukweli twende kwenye warumi basi warumi tano mstari ule wa anasema hivi warumi ta8 bali mungu aonyesha pendo lake yeye mwenyewe kwetu sisi kwa kuwa kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa tungali wenye dhambi kwa hiyo anasema mungu katika kuufunua upendo wake katika kuudhihirisha upendo wake kwetu sisi kristo alikufa kwa ajili yetu sisi tulipokuwa tungali wenye dhambi kwaiyo yesu kristo ambaye ni mwana wa mungu hakufa tulipokuwa watakatifu alikufa tulipokuwa wenye dhambi kwa lugha nyingine kwamba pamoja na kwamba tulikuwa wenye dhambi bado mungu alitupenda dhambi zetu hazikumfanya mungu atuchukie uwasi wetu haukumfanya mungu atuchukie mungu alikuwa anatupenda vile vile na ndio maana akamtoa yesu kristo ili hiyo dhambi huo uwasi uondoke ili ilo pendo ambalo alilonalo kwetu sisi tuweze kulifaidi kwa sababu kumbuka dhambi ni uwasi na kwa sababu ya dhambi tulikuwa tumemkimbia mungu tumemwacha mungu lakini mungu bado anaendelea kutupenda kwahio hakuna wakati wowote rafiki ambao mungu amemchukia mwanadamu hakuna hata wanadamu ambao wamekwenda jehanamu sasa hivi kwa kumkataa yesu kristo bado mungu anawapenda sio kwamba mungu anafurahia wanavyoungua kwahio mungu anakupenda mungu alitupenda sii tulipokuwa tungali wenye dhambi sasa kama huo ndio ukweli kwamba pamoja na kwamba nilikuwa mwenye dhambi mungu alikuwa ananipenda na upendo siku zote unaambatana na rehema pamoja na nehema maana yake ni kwamba hakuna wakati wowote ambao mungu ameachwa kunipenda hakuna dini na mapokeo yetu katika ukristo ndiyo yatajaribu kukudanganya na kukuletea picha ya mungu ambaye ni kimeta kwamba mungu ambaye anakupenda ukifanya vizuri ukikosea anakuchukia mungu wetu hayuko hivyo huyu mungu wetu tangu siku alipopata wazo la kutuumba sisi tangu siku hiyo amekuwa anakupenda anakufurahia hakuna siku yoyote wala wakati wote unasema naalakini na alisema wamba kasome alivyosema vile ilikuwa ni kwa ajili ya kusudi lake la kuchagua lakini angalia mwisho wa esau alikuwa anachukia, anachukia tabia wauliokua aliunachukatabia amba wenye ai kb nazugumziwa kwamba alithamini chakula zaidi kuliko haki yake ya wa kwanza kuliko haki yake ya urithi ioalichukia kile kitendo sio sababu esau maana ndomaananta esau alibarikiwa hata ael wakati, wakati wanatoka misri wanakuja kwenda kanani walinyimwa wasipite kwenye eneo ambalo uzao wa esau walikuwa wamepewa walinyimwa wasifanye vita na uzao wa esau kw nahotaa kusema nini mungu anatupenda masaa ishi na manne wa hakuna wakati wowote mungu ambao ameacha kukupenda wewe ambao mungu ameacha kunipenda mimi kwanini kwa, kwa sababu alianza kunipenda actually alikupenda kabla ujaanguka kwenye dhambi ulipoanguka kwenye dhambi kupitia adamu bado akaendelea kukupenda na ulipokuja kuzaliwa mara ya pili ndani ya kristo bado akaendelea kukupenda nfakti anasema hivi angalau mstari w msome wa nane na wa tisa warumi 8 anasea bali mungu aonyesha pendo lake yeye mwenyewe kwetu sisi kwa kuwa kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa tungali wenye dhambi basi zaidi sana kwa anasema kama mungu alikupenda wewe ulipokuwa mwenye dhambi basi zaidi sana tukiisha kuhesabiwa haki kwa damu yake nakumbuka haki hakitumona kwenye agalatia kwenye tito tasb tunaipata kwa sababu ya neema ya yesu kristo yesuiskienda kwenye warumi tau pia anazungumziahohvo kupitia damu yake anasema basi zaidi sana tukiisha kuhesabiwa haki kwa damu yake tutaokolewa na gadhabu anasema mungu alitupenda tulipokuwa tungali wenye dhambi lakini zaidi sana baada ya kuwa wenye haki baada ya kupata haki siuat na neema ya mungu zaidi sana Ko, ni jambo la ovyo kwa mimi na wewe rafiki kuruhusu hata zana kiasi gani kwanza kuona kwamba mungu hatupendi kwa sababu tu nimekosea kwa sababu labda nimeiba kwa sababu nimekunywa pombe kwa sababu nimeenda nimefanya uzinzi kwa sababu nime, nime, nime, nime, nime sijui nimepigana kwa kwasababu si nini mungu anakupenda alianza kukupenda kabla wewe ujaa mtakatifu alikupenda ulivokuwa mwenye dhambi na akathibitisha upendo wake kwako wewe kwa kumtoa yesu kristo akafa msalabani ili dhambi iliyokusababisha wewe umkimbie mungu iondoke ili wewe urudi nyumbani kwa mungu mweze kukaa katika uhusiano wa baba na mwana anasema sasa kwa kuwa wewe umekuwa mwenye haki sasa hivi una uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yote kwa sababu ya imani yako a yesu kristo anasema mungu anakupenda zaidi na shida tulio ni kwamba mapokeo yetu tulionayo katika madhehebu yesu yametengeneza picha hii kwamba nilipokuwa mwenye dhambi mungu alinipenda sana alafu baada ya mimi kuzaliwa mara ya pili nakuwa mwana wa mungu maanaake ni kwamba sasa sasahivi nikikosea kidogo tu mungu ananichukia huo ni uongo kutoka shimo la kuzimu hivi unawezaji ukanyambia kwamba mungu awapende wenye dhambi kuliko kupenda watoto wake wenyewe watoto wake mwenyewe yaani inabidi huo umekorogwa akili na ibilisi uweze kufikiri hivyo na uweze kufundisha watu hivyo haiwezekani mungu huyu anasema msiache kutenda wema haswa watu wa nyumba ya walioamini alafu yeye mwenyewe kwenye nyumba ya watu walioamini aw anatubamiza anatuchukia anatutesa eh, anatunyanyapaa alafu wale we, we, wenye dhambi walioko nje ya familia anawatendea wema akunaga hiyo kitu kwa hiyo maana yake like, nini sasa kama rehema neema na upendo vinaenda pamoja na bibilia inasema kwamba mungu alinipenda nilipokuwa mwenye dhambi maana ake ni kwamba hata sasa hivi baada ya kuzaliwa mara ya pili hata itakapotokea nimekosea upendo wa mungu haubadiliki ndonasema ni nani anayeweza kututenga na upendo wa mungu hakuna kinachoweza kututenga na upendo wa mungu endelea kusoma warumi mlango wa nne ule utaona kwanzia mstari wa h4 na kuendelea mpaka ht hakuna t hakuna kinachoweza kututenga na upendo wa mungu ndani ya kristo yesu hali kadhalika kwa kuwa upendo rehema na neema vinaambatana basi maanake ni kwamba hakuna mda wowote ambapo mimi na wewe tunakuwa hatuna rehema mbele za mungu hakuna mda wowote ambao mimi nawewe tunakuwa hatuna neema mbele za mungu hasa inapokuja kwenye swala la uhusiano wetu na we mungu kama ambavyo alitupenda kabla tukiwa bado wenye dhambi ndivyo ambavo aliachilia rehema yake ketu sisi tando sasa hivi umezaliwa mara ya pili mungu anakupenda sana na ameachilia rehema nyingi nyingi sana na ameachilia neema ea ningi usikubali mtu yoyote kukosea tuliona kipindi cha jana anasema anasema uovu wao dhambi zao na uwasi wao sitaukumbuka tena kabisa huo ndio mtizamo wa mungu wang sasa wengi wanachanganya wanachanganya na mtizamo wa ganiakali kaaurubuni kwo biblia nini angalia bibilia inavyosema katika petro wa kwanza mlango wa pili mstari wa tisa hadi wa kumi petro wa kwanza mlango wa pili mstari wa tisa hadi wa kumi anasema kumbuka naongea na, na watakatifu anasema bali ninyi ni mzao mteule ukuhani wa kifalme taifa takatifu watu wa milki ya mungu mpate kuzitangaza fadhili zake yeye aliyewaita mtoke gizani mkaingie katika nuru yake ya ajabu kumi ninyi mliokuwa kwanza si taifa bali sasa ni taifa la mungu mliokuwa hamkupata rehema bali sasa mmepata rehema anasema kuna wakati ninyi mlikuwa amkupata rehema maanake mlikuwa amjapokea rehema bali sasa mmepata rehema kwa lugha nyingine maanaake ni kwamba unaposoma kwenye agano la kale mungu anapoingia agano na taifa la israel maanake ni kwamba aliamua kuelekeza rehema zake kwao na kwa sisi kwa kwa kuwa tulikuwa tulikuwa tulikuwa sio sio sehemu ya ya lile tuko nje hiyo rehema rehema sababu taifa la mungu okay ili uweze nini angalia mlikuwa hamkupata assi ulia sehem a li aaoo aata aka uliegauomb eema ningekuwa nimelikoroga na nataka kuomba rehema rehema rehema kwa ajili ya kurudisha uhusiano wangu na mungu nikaja nikasoma mstari wa kumi, nikakuta kwamba nimepata mli anasema mmepata kwenye ngu torati murs kwa dini nasaa mlikuwa mkupata rehema bali saa mmepata rehema kumkumu la twende mstari ule wakumkumu la tholati saba tisa musa anawambia taifa la israel basi jueni ya kuwa bwana mungu wenu ndiye mungu mungu mwaminifu ashikae agano lake na rehema zake kwao wampendao na kushika amri zake hata vizazi elfu kwahio anasema mungu sio tu kwamba anatunza agano lake lakini pia anashika rehema zake anaachilia ana rehema zake kwa vizazi elfu vya wale wampendao na rafiki kama huo unampenda mungu na najua ndivyo ilivyo maana umezaliwa mara ya pili rehema za mungu aitaka ziondoke kwako kwa. ndo maana petro anasema mlikuwa hamku pata rehema bali sasa mmepata rehema na hivi ndivyo ambavyo mungu anitaka ajulikane angalia wakati musa amemwomba mungu aombe aone aone utukufu wake mungu akaambia hakuna mtu anaweza kuniona kuniona uso akaishi akawambia nitakuweka katika mwamba mahali alafu katikati ya mwamba alafu nitapita utaniona kwa nyuma lakini nitatangaza jina la bwana k nataka twende kwenye kutoka thelathina nne tuanze mstari wa tano kutoka thahin mstari wa tano angalia mungu, kitu kinachotokea anasema bwana akashuka ndani ya lile wingu akasimama pamoja naye huko akalitangaza jina la bwana sita bwana akapita mbele yake akatangaza bwana bwana mungu mwingi wa huruma mwenye fadhili si mwepesi wa asira mwingi wa rehema na kweli o ndivo mbaogaa mwenye kuwaonea huruma watu ll ani kuwa rehemu watu llfu mwenye kusamee uovu na makosa na dhambi wala si mwenye kumhesabia mtu muovu kuwa hana hatia kamwe mwenye kuwapatiliza watoto uovu wa baba zao na wana wa wana wao pia hata kizazi cha tatu na cha nne sasa hapa ikifika hapa ndio watu wanapata kugumizi amesema anasamee mwenye kusamee uovu na makosa na dhambi wala si mwenye kumhesabia mtu muovu kuwa hana hatia kamwe mwenye kuwapatiliza watoto uovu wa baba zao na wana wa wana wao pia hata kizazi cha tatu na cha nne sasa kitu ambacho watu wengi hawajui katika agano jipya imebadilika katika agano jipya maanaake mungu angeanza kuzungumza kanzia ule mstari wa sita alafu mpaka wasababii wa ambao angesema hivi bwana akapita anasema Eh, bwana akapita mbele akatangaza bwana bwana mungu mwingi wa huruma mwenye fadhili si mwepesi wa asira mwingi wa rehema na kweli mwenye kuwaodea huruma watu elfu elfu mwenye kusamea uovu na makosa na dhambi naona hiyo hiyo hiyo wala si mwenye kumhesabia mtu kwa nasia, kivipi, kwa kwa anatia hiyo imeondoka sababu sababu sababu jipya kivipi tumalizie haraka haraka agano sema angalia kuhesabia mto eondoat alafu mstari ule wa kumi na ngapi wa kumi na moja anasema nao hawatafundishana kila mtu na jirani yake na kila mtu na ndugu yake akisema ya mjue bwana kwa maana wote watanijua tangu mdogo hata mkubwa wao kumi na mbili kwa sababu nitawasamee maovu yao na dhambi zao sitazikumbuka tena kumbuka kule kwenye agano la kale anasema napatiliza uovu wa ana kizazi cha tatu na cha nne cha wanichuki yao lakini angalia pia kwenye waibrania kumi uone ule mstari wa kumi na ngapi wa kumi na saba ugu anasema hivi kwenyenyile aganojipia ambado ndosi tuko sasa hivi dhambi zao na uasi wao sita hukumbuka tena kabisa siota tumepata utakaso wa milele sio tu kwamba dhambi zetu yetu na na wetu lakini mungu anasema anasema anasema tena kabisa kwa ni, petro, anasema kwa kabisa kwa kwa kwa hiyo hiyo nini maana petro petro anakuja ujasiri katika mlango wa wa wa mstari mstari ninyi mlikuwa mlikuwa si bali bali sasa sasa mmekuwa taifa mlikuwa hamkupata rehema bali sasa rehema mmepata inapokuja kwenye swala la uhusiano wetu na mungu tuna rehema masaa na hiyo rehema tumeipata hamaua manyaua yesu kristo na kwa mtu yoyote kwenda kumwomba mungu rehema kwa sababu ya anataka kurudisha uhusiano na mungu huyo mtu anasema kwamba mungu unipendi kumbuka upendo rehema na nehema vinaenda pamoja kwa hiyo kwa mii kwenda kusema mungu naomba rehema ili uhusiano wangu urudi na mungu aema mungu naomba naombawote kunichukia natafuta kupigwa radi mungu anakupenda mungu ameachilia rehema katika maisha yako na neema katika maisha yako na vyote ho vitatu vinatenda kazi masaa kazihavibadilishwi na tabia yako wala mwenendo wako vyote hivyo ni sifa na tabia ya mungu na kwa kufanya ni kumshukuru mungu kwamba anakupenda kwamba anakurehemu masaa ishina na, na kwamba neema yake iko juu yako masaa yaoasaan na, na ukifanya hivyo ukaanza kukubaliana na huo ukweli maisha yako anaua ni ya ushindi utakuwa na maisha ya kujishtukia shtukia tena sasa kama unanisikiliza ungependa kuishi maisha namna hii basi na yesu kristo kuwa bwana wa maisha yako ili upendo rehema na neema ya mungu mungu ianze kutenda kazi katika maisha yako sema maumbia, sema maombi yafuatayo wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao kwamba alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili i nio mwenye haki na, kiri, kwa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi naukaribisha katika familia ya mungu ninakukabidhi mikononi mwa mwaraho mtakatifu ambako ni salama na tukutane kesho muda na wakati kama huu kumbuka tu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimuhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya lidio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimuhuruma gadi ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambali 7624 au 67524 au 78 24 kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sasa katika kila kazi njema mungu aliyemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu ake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayopanjwa na mlimu huruma gade pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa pati na wa mwalimu huru magadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili weneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitini na nne mia tano ia bii arobaiabii au sifuri sita 7aba tatu tanbii aobbii au sifuri saba 8an tisa iatan a bii aobainiambii