vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na naptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kumbuka umetakaswa milele dhambi zako uwasi wako maovu yako makosa yako yameondolewa milele na mungu anasema dhambi zako uwasi wako uovu wako na makosa yako mimi siyakumbuki tena kabisa ili nini ili wewe sasa kwa kuwa una rehema utumie muda wako kutangaza fadhili za mungu kutangaza matendo makuu ya mungu kutangaza sifa za mungu popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naita urumagadi ninafuraha kwamba umaweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri uta, uh, utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema mkristo na rehema ya mungu na leo nataka tuangalie mambo makubwa mawili jambo la kwanza ambalo tutaangalia Tuta, siju kama unajuakwamba <laughs> sio tu kwamba wewe rehema unayo lakini pi, kupitia rehema ulionayo una uwezo wa kuachilia utukufu wa mungu kila mahali ambapo unakwenda lakini pia tuangalie kwamba napokuwa nahitaji na labda kumbuka rehema pia nahitaji rehema na neema mbele za mungu unafanyaje ahayo ndo mambo mawili ambayo tutaangalia katika kipindi cha leo kwa hiyo hebu kaa karibu na redio yako chombo chako cha kusikilizia rafiki yako nay aweze kusikia ili tuwe tumetatua ile tatizo na kuweka watu huru basi nikukumbushe tu kwamba mafundisho haya pia yanapatikana katika kwa uh, njia ya, ya video katika youtube channel yetu chanel inaitwa uh, mwalimu ruma gadi unaweza ukaenda pale ukasubscribe lakini pia utakapoangalia video yote usiache kulik pamoja na kushare na kama ungependa kupata mafundisho ya kwa njia ya sauti basi unaweza ukayapata katika katika katika katika google podcast katika apple podcast na katika spotify nako na tunapatikana kwa jina la mwalimu ruma gadi ukifika pale ukiangalia e, tafadhali baada ya kuangalia basi unaweza ukalike pamoja na kushea na mwisho kama ungependa kupata mafundisho ya kwa njia ya whatsapp ama telegram basi unaweza ukaomba kujiunga na grupu linaloitwa mwanafunzi wa kristo kwa kutuma ujumbe mfupi tu wa maneno unaosema niunge katika namba a s24bt e, 24b nawe utaunganishwa nitoe shukurani za dhati kwako kwa wewe mba umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli na tena umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia nasema asante sana kwa upendo wako asante sana kwa wako ni kushukuru pia wewe amba umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili, na kweli, na kwa ajili ya pamoja na timu yangu tunashukuru sana kwa maombi yako endelea kuomba unaweza usione sana kile ambacho kinaendelea sasa hivi lakini nakuhakikishia maombi yako yanaleta tofauti kubwa kabisa inawezekana wanadamu akawa hawakujui wala hawakuoni lakini nakuhakikishia mungu anakuona yesu kristo anakuona roho mtakatifu ambaye unashirikiana naye anakujua kikamilifu anakujua jinsi wewe ulivo muhimu katika kuujenga mwili wa kristo na katika kuhakikisha kwamba ufalme wa mungu unaenea kote kote baada ya kusema hayo basi nikutoe ktoe shukurani pia kwako kwa wewe ambaye umekua ukichangia gharama umeamua kuwa wa vipindi vya neema na kweli ili kuhakikisha mafundisho ya kristo anasonga mbele kwa njia elio nasema asante sana kwa ushiriki wako asante sana kwa ukarimu wako asante sana kwa upendo wako ngoja nikwambie rafiki kila mara unapoamua kumpa mungu kipaumbele na ufalme wake na kushiriki katika kwa kuhakikisha kwamba ufalme wake unasonga mbele hakika sio tu kwamba unajiweka katika nafasi nzuri ya kudhihirisha upendo wako kwake na kudhihirisha jinsi ambavyo unamwheshimu kwa mapato yako lakini pia unajiweka katika nafasi nzuri ya kuruhusu ufalme wa mungu ukatenda kazi kwa niaba yako na kuhakikisha kwamba mahitaji yako yote yanafika kwa wakati kahio nakupa ongera sana kumbuka kuna watu wasingekaa wafikiwe na hii kweli kama sio vipindi vya redio kwa hiyo kwa wewe kuchukua hatua hiyo basi umefikia wale wasiweza kufikiwa kwa wepesi kwa hiyo ongera sana rafiki basi baada ya kusema hayo nataka tuendelee na somo letu sasa nikumbushe tu vitu vichache kumbuka tuliona katika niende niende moja kwa moja kwenye petro wa kwanza mlango wa pili mstari wa petro wa kwanza mlango wa pili mstari wa tisa petro wa kwanza mlango wa pili mstari wa tisa e, mpaka wa, wa kumi peto wa kwanza mlango wa pili msara ti d wa, wa kui angalia anavyosema anasema hivi anasema bali ninyi ni mzao mteule ukuhani wa kifalme taifa takatifu watu wa milki ya mungu mpate kuzitangaza fadhili zake yeye aliyewaita mtoke gizani mkaingie katika nuru yake ajabu ninyi mlikokuwa kwanza si taifa bali sasa ni taifa la mungu mliokuwa hamkupata rehema bali sasa mmepata rehema sasa ilishazaktuzuue vitu vichache kwanza hapa kabla ya kupiga hatua sikiliza mstari wa kumi petro anasema wazi kabisa anasema ninyi mlikuwa hamkupata rehema bali sa mmepata rehema na nilikuonyesha kwamba kabla ya kuja kwa yesu kristo bwana wetu bwana na mwokozi wetu sisi tulikuwa sio taifa la mungu kwa maana ya watu wa mataifa na kwa sababu hiyo tulikuwa hatuna maagano na mungu na kwa sababu hiyo tulikuwa hatuna rehema kutoka kwa mungu lakini baada ya ujio wa kristo yesu sasa hivi tuna uhusiano na mungu na kwa manao tumekuwa taifa la mungu na kwa manao tuna rehema na mtume petro anasema kwamba mmepata rehema mmepata rehema mmepata ni sentensi ambao ni wakati uliopo endelevu kwahio maanake ni kwamba rafiki masaa ishirini na manne mimi na wewe tuna rehema kwa nini kwa sababu mungu anatupenda na kwa sababu mungu ameamua kuachilia neema zake kwetu sisi sasa so, nisikilize kitu hichi nisipotambua na kukubali kwamba tayari mimi nna neemaso tayari mimi nina rehema masaa ishirii na manne mbele za mungu itasababisha mwenendo wangu uwe tofauti na vile ambavyo mungu alikusudia maanake mstari wa tisa anaeleza wazi kabisa anasema bali ninyi ni mzao mteule ukuhani wa kifalme taifa takatifu watu wa milki ya mungu mpate kuzitangaza fadhili zake gizani e katika nuru yake ya ajabu badala ya, ya mii kushinda nikitangaza nikitangaza fadhili za mungu nikishinda nikitangaza fadhili za mungu nitashinda nikikaa najiona kuami ni mchafu mimi sistahili mimi sikubaliki mbele za mungu na kwamba mungu ajanisamee na kwa sasa inabidi nitumie mda mwingi kumwomba mungu kitu ambacho tayari ninacho na kama unamuomba mungu kitu ambacho tayari unacho hiyo kidogo inaweta itilafu unakuwa hauna tofauti sana na wagalatia tatu moja hadi tano kwamba enyi wagalatia msio na akili nani kwa nini mmeamua kuwa wajinga kiasi hichi kwa nini kwa sababu unaomba kitu ambacho unacho tayari nakumbuka petro anapozungumzia rehema hapa anazungumzia rehema katika muktadha wa uhusiano wako na mungu katika uhusiano wako na mungu kamba anasema inapofika kwenye sala la na uhusiano wako na mungu tayari wewe una rehema kumbuka rehema hii ndo tuliona ndio iliyokuokoa tuliona kwenye tito mstari ule msaril na nawaan kwamba tumeokolewa sio kwa matendo yetu ya haki bali tumeokolewa kwa sababu ya rehema ya mungu tukaona pia katika fes 2 hadi anasema kwa kwa kuwa kuwa bali mwingi kwa kuwa ni, kwa, bali mungu kwa kuwa ni mwingi mwingi ni ni mungu wa rehema kwa ni wa nini wa rehema. kwa mapenzi yake au alituokoa kwa neema yake tuko sawasawa sawa rafiki kwa hiyo hiyonikiacha kukubali nisipokuwa na ujuzi na ufahamu kwamba inapokuja kwenye uhusiano wangu na mungu tayari mimi nina rehema masaa ishiri na manne na rehema inaamua nini rehema inasema kwamba mungu ameamua kukupenda pasipokuangalia matendo yako mungu ameamua wewe uwe wa kwake pasipokuangalia matendo yako kwa hiyo maana ake nik niishi kaa nguchiro hapana kumbuka matendo mema hayanipi uhusiano na mungu ila matendo mema ni matunda ni matokeo ya uhusiano wangu na mungu in infacti niseme hvi hutakaa kuwa na matendo mema mpaka utakapokuwa tayari kwanza una uhusiano na mungu si wakristo wanatanguliza wanataka wanahania kwamba nikiwa na matendo mema itanipa uhusiano na mungu matendo mema ni matunda ni matokeo ya uhusiano wako na mungu uhusiano na mungu unaupata kwa sababu ya imani yako iliyo kwa yesu kristo sasa angalia hapa nasema ninyi mliokuwa kwanza si taifa bali sasa ni taifa la mungu mlioitwa mliokua hamkupata rehema bali sasa mmepata rehema sasa ule mstari wa tisa kama nitakuwa na ufahamu wa rehema mwenendo wangu utakuwa tofauti angalia bibilia ya habari njema mstari wa tisa lakini nyinyi ni ukoo mteule makuhani wa mfalme taifa takatifu watu wake mungu mwenyewe mlioteuliwa kutangaza matendo makuu ya mungu aliyowaiteni kutoka gizani kwa hio tumeteuliwa tumeitwa tutangaze matendo makuu ya mungu tafsiri ya suv anasema tutangaze fadhili zake angalia bibilia neno anavyosema anasema lakini ninyi ni taifa teule ukuhani wa kifalme taifa takatifu watu walio milki ya mungu mlioitwa ili kutangaza sifa zake yeye aliyewaita mtoke gizani mkaingia katika nuru yake yajabu aanasema sisi tuliopata rehema na mungu ameamua kukupa we rehema masaa na mann na hakuna wakati wowote uhusiano wako una dosari kwa sababu kumbuka umetakaswa milele dhambi zako uwasi wako maovu yako makosa yako yameondolewa milele na mungu anasema dhambi zako uwasi wako uovu wako na makosa yako mimi siyakumbuki tena kabisa ili nini ili wewe sasa kwa kuwa unarehema utumie muda wako kutangaza fadhili za mungu kutangaza matendo makuu ya mungu kutangaza sifa za mungu na mkristo ambaye hana huu ufahamu ambaye anashinda akiomba rehema kwa zaburi ya hamsiina moja sikiliza mazungumzo yake maombi yake kwanza kukutana naye kachoka kapauka kanyongonyea hana nuru amejaagiza kwa sababu gani adui amemdanganya kwamba sio tu kwamba adui amemdanganya kwamba hauna rehema hauna kibali mbele za mungu lakini pia amemdanganya kwamba hata kupata hiyo rehema yenyewe inabidi uisotee na kwamano namnyima fursa huyu mpendwa kuwa huru na kushinda akitangaza fadhili akitangaza matendo makuu ya mungu akitangaza sifa za mungu na kama utashinda ukitangaza sifa za mungu fadhili za mungu matendo makuu ya mungu ni vigumu sana wewe kukosea kama utashinda ukitafakari sifa za mungu fadhili za mungu matendo makuu ya mungu ni vigumu sana wewe kuingia katika njia ambazo sio sahihi kwao li hilo lijulikane ndo uone kwa nini nasiitiza sana soala la wewe kutambua kwamba unarehema muda wote sasa najua wako mabingwa nasema mwalimu sisi tunajuao unarudia tunarudia kwa ajili ya watu ambao hawajui watu ambao hawajasikia kanda ya kaskazini kilimanjaro arusha manyara ni mabingwa wa kuomba rehema hujawahi kuona in nfatana redio zinawafundisha masaa ishirini na manne kuomba rehema kuomba kitu ambacho bibilia inasema tayari wanacho na hivyo wanapoteza muda mwingi mno badala ya kushinda na kutumia muda wao wakitangaza fadhili za mungu matendo makuu ya mungu na sifa za mungu wanatumia muda wao mwingi wakiomba rehema kitu ambacho tayari wanacho ngoja ni mstari unaenao sambambana huu <laughs> twende kwenye warumi tis warumi mlango wa tis alafu tuanze mstari wa shir na ngapi ani niangalie hapa uh, mtume paulo anazungumzia habari za taifa la israel na gadhabu ya mungu tuanze mstari wa kuina tis warumi, warumi mstari wa twaruimstariwa t paulo anasema hivi basi utaniambia mbona angali akilaumu kwa maana ni nani ashindanaye na kusudi lake kwa kwaio anasema nani anaeweza kushindana na kusudi la mungu la sivyo e binadamu wewe uu nani umjibuye mungu je kitu kilichoumbwa kimwambie yeye aliyekiumba kwa nini kuniumba hivi anasema au mfinyanzi je hana amri juu ya udongo kwa fungu moja la udongo huumba chombo kimoja kiwe cha heshima na kimoja kiwe hakina heshima hapa alikuwa anazungumzia rehema ya mungu kwamba habari ya yakobo na esau ib ni nini basi ikiwa mungu kwa kutaka kuonyesha gadhabu yake na kuudhihirisha uwezo wake kwa uvumilivu mwingi alichukuliana na vile vyombo vya gadhabu vilivyofanywa tayari kwa uharibifu tena ili audhihirishe wingi wa utukufu wake katika vile vyombo vile vyombo vya rehema alivyovitengeneza tangu zamani vipate utukufu ndio sisi aliotuita si watu wa wayahudi tu ila na watu wa mataifa pia santarude ule mstari wa tatu tena ili audhihirishe wingi wa utukufu wake katika vile vyombo vya rehema alivyovitengeneza tangu zamani vipate utukufu kwaho paulo anasema kwamba sisi watu wote waliomwamini yesu kristo wayahudi na kwa watu ambao sio wayahudi anasema hawa watu ni vyombo vya rehema ambavyo mungu alivitengeneza kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu kwa ajili ya utukufu na ili kupitia hivi vyombo vya rehema utukufu wake upate kudhiirika kwahuo rafiki sio tu kwamba mimi na wewe tuna rehema masaa ishirini na manne lakini pia kabla ya kuumbwa mungu aliamua sii tuwe chombo cha rehema ko kama mimi ni chombo cha rehema chombo kinachoitwa rehema nawezaje nikakosa rehema maana ibilisi anajaribu kudanganya watakatifu ili wajione kwamba wao hawana rehema waende wakaisotee na waisotee kwa kukaa na njaa kulala maporini kitu ambacho wanacho tayari in fact, kitu ambacho tayari waliumbiwa hivyo kwamba wao wenyewe wanaitwa chombo cha rehema ukikata kidole chako kinatoka kina rehema ukikata sikio lako linarehema mguu wako kidole roho yako nafsi yako vyote vimejaa rehema kwa kwa nini sababu vmejaareema na saau tumeumba kuwa chombo cha rehema kwa ajili ya utukufu kwa ajili ya kudhihirisha wingi utajiri wa utukufu wa mungu sijui kaa unaiona hyo rafiki hiyo usikubali mtu yeyote ya akaja akakurubuni kwamba una rehema <laughs> e ndugo meshaomba rehema kusi natatizo lako ya nini rehema ninayo ndio maana nina uhusiano na mungu nisingekuwa mwana wa mungu a nigekua sina rehema ninayo rehema masaa ishirini na manne sasa lakini kuna wakati unakuja kuna maeneo ambayo unahitaji rehema na unahitaji neema lakini sio katika uhusiano na mungu ni katika swala la mahitaji ndio hicho ambacho nataka tukakiangalie twende kwenye abania mlanowawabania mlango wa n tutasoma mstariwa hadi wa kui na sita waibania n mstari wa kui na nn hadi wa kumi na sita bai mstari wa hadi wa a sit anasema hivi basi iwapo tunaye kuhani mkuu aliyeingia katika mbingu yesu mwana wa mungu natuyashike sana maungamo yetu na anavyozungumzia maungamo maanaake ni ukiri anavyozungumzia ukiri maanake kwa lugha ya kigiriki anasema ni homologeo homologeo maanaake ni kutamka sawasawa na mungu alivyosema ama ni kusema sawasaa na mungu alivyosema mstari kda 1 basi iwapo tunaye kuhani mkuu aliyeingia katika mbingu yesu mwana wa mungu natuyashike sana maungamo yetu kumi na tano kwa kuwa hamna kuhani mkuu asiyeweza kuchukuana nasi katika mambo yetu ya udhaifu bali yeye alijaribiwa sawasawa na sisi katika mambo yote bila kufanya dhambit basi na tukikaribie kiti cha neema kwa ujasiri ili tupewe rehema na kupata neema ya kutusaidia wakati wa mahitaji wakati wa mahitaji wakati wa mahitaji kwaio hapa anazungumzia habari ya rehema pamoja na neema sio kwa sababu ya kurudisha uhusiano wako na mungu anazungumzia habari ya neema na rehema kwa ajili ya kukusaidia wewe wakati una mahitaji to help you in time of need kwa nini anasema hivyo kwa sababu kwa mfano kama unakumbuka stori ya paulo ukienda kwenye wakorintho wa pili mlango wa kumi na mbili ukaanza mstari wa saba hadi ule wa tisa wa korinto wa pili mlango wa kumi na mbili mstari wa saba hadi ule wa tisa ukisoma utaona paulo amekwenda kwa bwana yesu anasema anaomwiba katika mwili wake mjumbe wa shetani na huu mwiba haukuwa ugonjwa ilikuwa ni wayahudi waliokuwa wakimpiga paulo mji hadi mji kwao anakwenda kwa bwana yesu anasema naomba uniondolee hili bwana yesu anawambia neema yangu ya kutosha kwa maana katika udhaifu wako uweza wangu ukamilika kwa hiyo paulo anasema nitajisifia udhaifu wangu ili uweza nguvu ya kristo ikae juu yangu kwa hiyo hapa anasema kwamba unapokuwa na uhitaji umefika mahali una mahitaji una changamoto umefika hujui hata namna ya kuchomoka hujui namna ya kutoka basi unatokiwa uende kwenye kiti cha neema ili ukapate neema na rehema ya kukuvusha hapo kwahiyo neema na rehema inayozungumziwa hapa sio neema na rehema ya kuleta uhusiano na mungu i sababu kwamba unauweza wa kwenda kwenye kiti chake cha neema ni kwa sababu tayari wewe umepata rehema na umepata neema mbele za mungu kwayo anasema anataka uende kwa ujasiri usiende umenyongonyea angas basi na tukikaribia kiti cha neema kwa ujasiri nadhani ki, ki, ki, kitabu cha nini kwenye, kwenye biblia ya biblia habari njema anasema anasema hivi skia biblia habari njema alivyoweka anasema basi na natukikaribie bila hofu kiti cha enzi cha mungu mwenye neema tupokee huruma yaani rehema na neema ya kutusaidia wakati wa shida wakati wa kwa o anasema unapokuwa na shida nenda kwenye kiti cha neema kiti cha enzi cha mungu cha neema lakini anasema nenda pasipokuwa na hofu nenda ukiwa na ujasiri nenda ukiwa na ujasiri nenda ukiwa na uhakika swali inakuja huo ujasiri nautolea wapi ujasiri unakuja kwa sababu ya yesu kristo ambaye ni kuhani wangu mkuu msaruli wa k4 na5 ambapo anasema basi iwapo tunaye kuhani mkuu aliingia katika mbingu yesu mwana wa mungu na tuyashike sana maungamo yetu kwa kuwa hamna kuhani mkuu asiyeweza kuchukuana nasi katika mambo yetu ya udhaifu bali yeye alijaribiwa sawa sawasawa na sisi katika mambo yote bila kufanya dhambi tunajua alijaribiwa katika mambo ot kufanya dhambi alijaribiwa katika tamaa ya mwili katika tamaa ya macho na kiburi cha uzima na akashinda kwa hiyo inawezekana unanisikiliza labda una tatizo la pombe wewe ni mlevi ama unatumia madawa ya kulevya ama kwa sababu ya mitandao ya kijamii sikuhizi wewe ni bingwa kuangalia kitu kinaitwa ponografi picha za ngono na ni mkristo umeokoka unataka kuachwa umeshindwa kwa hiyo bibilia inasema nini inasema nenda kwenye kiti cha neema cha mungu kwa ujasiri ili upate rehema ili upewe rehema na kupata neema ya kukusaidia nini kutoka kwenye hiyo changamoto kwahio usiende ukiwa umenyongea kwa nini kwa sababu unaye kuhani mkuu ambaye ni yesu kristo ambaye anaelewa kujaribiwa nini ambaye anaelewa madhaifu yanayopatikana kwa mtu ambaye anaishi katika mwili anajua madhaifu yanayozaliwa na mwili anasema ana uwezo wa kukusaidia lakini ili yesu kristo kama kuhani wako mkuu aweze kukusaidia mbele za mungu unatakiwa uende kwa ujasiri mbele za mungu sasa kinachokupa ujasiri mbele za mungu ni nini angalia waibrania mlango ule wa kumi tuanze mstari waibrania ki kumbuka kwenye mstari ule wa kumi na nne tuliona kwamba umepata utakaso milele umepata utakaso milele kupitia dhabiu ya yesu kristo kwahio danza mstari wa kumi na saba alafu takwenda mpaka mstari ule wa ishina ngapi wa ishi na mbili e, waibrania 1 Mbili. anasema dhambi zao na uwasi wao sitaukumbuka tena kabisa basi ondoleo laaa hapo hapana toleo tena kwa ajili ya dhambi1t basi ndugu kwa kuwa tuna ujasiri wa kupaingia patakatifu kwa damu ya yesu njia ile aliyotuanzia iliyo mpya iliyo hai ipitayo katika pazia yaani mwili wake na kuwa na kuhani mkuu juu ya nyumba ya mungu yesu kristo na tukaribie wenye moyo wa kweli kwa utimilifu wa imani hali tumenyiziwa mioyo tuache dhamiri mbaya tumeoshwa miili kwa maji safi kwa lugha nyingine anasema hivi kwa sababu ya damu ya yesu kristo iliyomwagika na kwa sababu ya mwili wake uliowambwa pale msalabani anasema njia mpya iliyo hai ya kwenda mbele za mungu imefunguliwa na pazia lilokuwa limetutenga na mungu limefunguliwa kwo anasema nenda kwa ujasiri mbele za mungu ukiwa na imani moja kwa sababu unaye kuhani mkuu lakini mbili ukiwa na imani kwamba wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu wewe hauna matia hauna hatia hauna mawala mawa, lawama mbele za mungu na hiyo unaingia kuchukua, nini kuchukua neema na rehema kukusaidia uweze kuacha pombe neema na rehema kukusaidia aukusaidia uchemadawa ya kulevya neema na rehema kukusaidia uache kuwa mbea tabia yoyote ambayo huipendi anasema nenda kwa ujasiri mbele za mungu ukijua nini ukijua kwamba wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu wewe hauna achia walamandio pamojaa nimetokablwa ndio ndakasabau unae kuhani mkuu nenda ukapewe neema na ndaukapeweneema kukusaidia ili huo udhaifu uondoke ili usirudie ulevi tena ili usirudie uizi tena ili usirudie utengenyaji tena ili usirudie vurugu tena nenda kachukue neema na rehema nenda kwa ujasiri usi boldness kwa sababu yesu kristo ambaye ni nikuwani wako mkuu yuko pale na atahakikisha unapata hivo ambavyo umeenda kuvichukua kutoka kwake kwa kwa. lakini ukienda ukiendakumhaivu mimi nikonokono ni, ni mjusimbwakoko sifai mbele zako upati kitu neema na rehema inatolewa kwa watu ambao naujasiri mbele za mungu na huo ujasiri unao kwa sababu ya damu ya yesu kristo kwa sababu ya yamwili wa yesu yessliotolewa konenda kwa, kwa ujasiri hivo ndivyo ambavo tunapata neema na rehema kutusaidia sasa nahitaji na na reema uusadia aam ahitaji nakasheshe za kutosha lakini hauna yesu fanya maombi mpokee ili neema na reema, kiti cha cha neema na rehema cha cha enzi kiwe uweze kwenda muda wowote ukapate msaada sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema na yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili niwe mwenye haki na kwa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha angu. amen rafiki ongera karibu katika familia ya mungu tumefika mwisho tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu huruma kamahuu jinalangu naita kristo na naye bwana kwa nini ucifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu huruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya ridio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimu huruma gadi ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au 675242 au 78 24 kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendelewo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia nema maarumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sasa katika kila kazi njema mungu ayemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa yakuwa patina wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili weneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitini na nne mia tano mia mbili arobainina mbii au sifuri sita saba tatu mia tano miabili arobania mbii au sifuri saba 8 tisa mia tano mia mbili arobainina mbili