vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli na mimi suali ambalo nataka kukuuliza lewii ni hili ukiweza kulijibu ni uhakika lazima upone swali lenyewe ni hili je unaamini kwamba yesu ana uwezo wa kuponya sukari yako wa kuondoa hicho kisukari je unaamini kwamba yesu ana uwezo wa kuondoa upofu wako je unaamini kwamba yesu ana uwezo wa kuondoa hiyo kansa je unaamini kwamba yesu ana uwezo wa kuondoa ukimwi popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu inaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba mmeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena E, ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana uh, wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu uh, mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo ufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli um, tuna tumekuwa nasoma uzuri kabisa tulikuwa tunaangalia habari ya mkristo na, na na rehema ya mungu na kwa kweli jana tumemalizia uh, fundisho hilo kama ukuweza basi ni vyema ukaenda i yemaaa leo ni siku yetu ya jumapili na kama ilivoada siku ya jumapili ua, of course ni fursa ya kutoa ma, e, sadaka zetu za zashukurani waj kile ambacho wiki nzima lakini pia ni siku ya kuhudumia wagonjwa na leo hii nataka niende moja kwa moja kwenye habari ya kuhudumia wagonjwa kwa wao kuna mambo ya muhimu kabisa astaazungumza ambao ukinisikiliza kwa makini kabisa na kuhakikishia haijalishi unauma ugonjwa gani haijalishi kifungo ulichonacho leo hii lazima utafunguka leo hii lazima utafunguka lakini kabla ya kuanza basi kuzungumza hilo uh, ilo jambo amoatakatuizungumza siku ya leo kuhusiana na so swalazima la uponyaji na watu kufunguliwa inataka nikukumbushe tu kwamba mafundisho haya pia yanapatikana katika youtube channel yetu inayoitwa mwalimu hurumagadi una uwezo wa kwenda pale ukasubscribe uka nauksh tafadhali naomba ukiangalia video yoyote basi like pamoja na kushare pia usisahau kubonyeza kengele na kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti <coughs> basi e, una tunapatikana katika google podcast katika apple podcast na katika spotify nako tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi una uwezo wa kwenda pale uka uka ukasubscribe lakini pia sikiliza na unaposikiliza usiache kulike pamoja na kushare mafundisho haya pia unaweza ukayapata katika telegram na whatsapp Eh, kuna groupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi katika namba 789522789 alafu sema tu ni unge nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo nitoe shukrani ya dhati kwako kwa wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo E, kila siku lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine ili waweze kusikiliza vipindi vya neema na kweli ama wasikilize mafundisho ya wa kristo kupitia vipindi vya neema na kweli nikushukuru pia kwa kwenda kuwafundisha na kuhamasisha waweze kusikiliza ngoja ni niseme kitu kidogo hapa kwamba nafahamu mafundisho haya kwa asilimia kubwa ni mageni katika uh, masikio ya wakristo wengi na changamoto iliyopo ni kwamba kwa kuwa watu wamezoea kusikia kitu cha namna fulani na wamezoea kukaa katika kundi fulani wanaposikia kitu kiko ngeni masikioni mwao huka ya watu ni kupinga lakini kuwa kama wale watu wa beroya kabla ya kupinga pita kwenye maandiko waangalie je hicho kinachozungumza ndivyo kilivyo sawa okay nitoe shukurani pia kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi e, maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli <coughs> kwa ajili ya kuangumia na timu yangu asante sana kwa maombi yako rafiki sikiliza kufundisha neno tu ambalo haliambatani na maombi maanake ni kwamba mmoyo wa mtu unakuwa mgumu kwa hiyo hata ninyi ambao mnanisikiliza tu alafu hamna tabia ya kufanya maombi maana hivi imekuwa migumu kila kitu kitu hicho hicho hicho na nataka na kingine moyo wako umekuwa mgumu na kwa ndiomaananakuta hata kupokea hilo neno imekuwa ni changamoto kwa hiyo ninakushauri ninakutia moyo kwamba endelea kufanya maombi rafiki sio tu kwa ajili ya kwako ke mwenyewe lakini pia kwa ajili ya wasikilizaji wote lakini na kwa ajili ya sisi ambaoanatutumia kuandaa vipindi na mwisho nitoe shukrani za dhati kwako kwa wewe ambaye umefanya maamuzi ya kuwa kuwan wa vipindi vya neema na kweli na kwa mapato yako unashiriki kuhakikisha kwamba kweli ya kristo injili ya kristo inasonga mbele kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ngoja nikwambia rafiki kama ambavyo nimekuwa nikisema huko nyuma ninge- tuna uwezo wa kwenda kufanya mkutano wa nje mahali kuuseli mahali na tukanya, tukasema natukasema tunaenda sehemu moja tunaenda hapo mjini tunafanya mkutano ni, ni vyema kufanya hivyo lakini nakuakikishia kwamba idadi ya watu ambao tutawafikia haifananii na idadi ya watu ambao tunawafikia tunapoenda kwenye redio unapoenda kwenye redio sio tu kwamba jiografia ya kufikia watu inakuwa ni pana zaidi lakini pia hata uwigo wa idadi ya watu ambao unakuwa una uwezo wa kuwafikia inakuwa ni pana zaidi Eh, kwa mfano unaweza kwamfanonata kuna redio nyingine unakuta labda ina, inaruka ina mikoa mitatu tofauti kwa hiyo unapokwenda kwenye redio basi ni dhahiri kwamba hiyo aamaomkoa mitatu tofauti unawafikia watu wa nawafka eh, kuna mikoa ambayo ina idadi kubwa ya watuamawanza ma moa a kilimanaro akuta maataa lioni ma utakenda kenye katia moa waa maanake potential una uwezo wa kuzungumza na watu milioni sit sasa je ni wote watasikiliza hapana sio wote watakaosikiliza lakini ukweli ni kwamba kila ambaye mungu amekusudia na kila ambaye amekuwa anashauka na maswali ya kutaka kusikia atafikiwa na ndio maana tunawashukuru na kuhamasisha watu wafanye maombi ili wale watu ambao wamejaa maswali waweze kwenda kusikiliza na waweze kupata majibu yao nafahamu kwa mfano tuna watu kadha kadhaa ambao wametuandikia wanasema nilikuwa nina maswali alafu nikamwomba mungu anielekeze nikapata msukumo nikaenda kwenye youtube ama nikaenda nikaangalia nikakutana na majibu yangu ndivo ambavo niliwajua Kwayo, tuna, tuna- unaposhiriki kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio maanake unasababisha wale ambao pia hawana uwezo waweze kufikiwa kuna watu hawana smartphone kama wulionayo kama wewe una smartphone wewe una privilege Eh, wewetakiwa umshukuru mungu na kumfurahia mungu useme kwamba ngoja nisaidie na wengine ambao hawana privilege, hawana hawana hawana hii privilege nini hawana, hawana faida hii nayo mimi hawana upendeleu nao mimi ambao naweza nikasikiliza masaa na mann ngoja niwasaidie na waweze kwa hiyo sana ulifanya maamuzi hayo hayobas moja kwa moja kwenye swala la letu nataka tuangalie ala la uponyaji na kufunguliwa nataka nikuletee ufahamu mdogo tu kwa kwawepesi <coughs> aa nielewa ukiushika basi tutafanya maombi hapo mwisho na nakuakikishia haijalishi ugonjwa naumwa haijalishi kifungo ulicho nacho lazima utafunguka tuko sawasawa sawa. sasa twende kwenye yohana mlango wa watano yohana mlango wa tano alafu tutasoma mstari wa kwanza alafu ntasoma uh, mpaka mstari labda mstari wa ngapi wa, wa, wa, wa, wa saba no tutasoma mpaka paka mstar mpaka mstari wa, wa, wa tisa yohana mlango wa tano mstari wa kwanza adi wa tisa atasema hivi baada ya hayo palikuwa na sikukuu ya wayahudi naye yesu akakwea kwenda yerusalemu na huko yerusalemu penye mlango wa kondoo panabirika iitwayo kwa kihebrania betseda nayo ina matao matano ndani ya, hay, ya hayo jamii kubwa ya wagonjwa walikuwa wamelala vipofu viwete nao waliopooza wakingoja maji yachemke ama maji yatibuliwe kwa maana kuna wakati ambapo malaika hushuka akaingia katika ile birika akayatibua maji basi yeye aliyeingia wa kwanza baada ya maji kutibuliwa akapona ugonjwa wote uliokuwa umempata anasema na hapo palikuwa na mtu ambaye amekuwa hawezi muda wa miaka thelathini na minane yesu alipomwona huyu amelala naye akijua ya kuwa amekuwa hali hiyo siku nyingi alimwambia wataka kuwa mzima yule mgonjwa akamjibu bwana mimi sina mtu wa kunitia birikani maji anapotibuliwa ila wakati ninapokuja mimi mtu mwingine hushuka mbele yangu yesu akamwambia simama jitwike godoro lako huende mara yule mtu akawa mzima akajitwika godoro lake akaenda nayo ilikuwa ni siku ni sabato siku hiyo sasa <coughs> iko story hapa nisikilize vizuri sana kwa makini rafiki anasema kuwa kuna ili birika ama tunasema ni bwawa pool sasa hiyo ama tuita ama tuangalie niangalie kwenye kwenye lugha ya nini ya mwja tusome oatusome stohii kwanzia mstari wa pili mpaka wa tano alafu nisome kwenye tafsiri ya neno tusk anasemaje tafsiri ya neno anasema hivi huko yerusalemu karibu na mlango mlangouitao mlango wa kondoo palikuwa na bwawa moja lililoitwa kwa kiebrania kihebrania betsadha ambalo lilikuwa limezungukwa na kumbi tano anasema hapo palikuwa na idadi kubwa ya wasiojiweza wasiojiweza yaani vipofu viwete na waliopooza wakingojea maji yatibuliwe kwa maana mstari wa nne malaika alikuwa akishuka wakati fulani akayatibua maji yule aliyekuwa wa kwanza kuingia ndani baada ya maji kutibuliwa alipona ugonjwa wowote aliokuwa nao tuko sawasawa kwa hiyo anasema una hili bwawa alafu ili bwawa limezungukwa na kumbi kwenye hizo kumbi maana ake kwamba bwawa liko katikati kwenye hizo kumi wamejaa watu vipofu viwete viziwi watu wenye matatizo mbalimbali na wote wanachosubiria ni kwamba kuna wakati malaika anakuja kuyatibua yale maji anatumbukia ndani ya maji chubui akitumbukia ndani ya maji mtu yeyote anayekuwa wa kwanza kuingia ndani ya yale maji anapona ugonjwa wowote eh? mtu yeyote anayekuwa kwanza kuingia anapona ugonjwa wowote angalia mstari wa watatu na wanne nisoe kwenye bibilia abari njema anasema humo barazani mlikuwa na wagonjwa wengi wamekaa vipofu viwete na waliopooza walikuwa wakingojea ya maji yatibuliwe anasema maana mara kwa mara malaika alishuka majini nyakati fulani na kuyatibua mtu yeyote sko sentesi mtu yeyote aliyekuwa wa kwanza kuingia majini baada ya maji kutibuliwa alipona ugonjwa wowote aliyokuwa nao mtu yeyote aliyekuwa wa kwanza kuingia katika lile bwawa baada ya maji kutibuliwa alipona ugonjwa wowote kona nataka tuchukue sehemu hizi mbili mtu yeyote alipona ugonjwa wowote mtu yeyote alipona ugonjwa wowote kwa lugha nyingine baada ya yule malaika kutibua yale maji haikujalisha ni nani anakuwa wa kwanza kuingia eidha wa kwanza awe ni kipofu ama awe kiwete haijalishi lakini pia haikujalisha kwamba huyu mtu aliyeingia wa kwanza ni tajiri au ni maskini haikujalisha kama huyu mtu alieingia wa kwanza ni mwenye dhambi ama ni mtakatifu haijalishi yeyote aliyekuwa kwanza swali so ilikuwa tu uwe wa kwanza kuingia halafu la pili mtu alipoingia haikujalisha ugonjwa aliokuwa nao kwa lugha nyingine baada ya maji kutibuka nguvu ya mungu ilikuwa inaingia ndani ya maji na ile nguvu ya mungu haikuchagua ugonjwa gani kwahio kama umeingia huye ni kipofu unapona kama umeingia huye ni kiziwi unapona kama umeingia wewe ni kiwete unapona kama umeingia una kisukari unapona kama umeingia una kansa unapona kama umeingia una ukimwi unapona kama umeingia mafido yamefeli unapona kama umeingia sijui una moyo umepanuka unapona kama umeingia una mapepo unapona kama umeingia una kichaa unafunguliwa haijalishi una tatizo gani mtu yeyote alipona ugonjwa wowote na hili ndilo ambalo nataka ulielewe nguvu ya mungu haichagui ni nani anakutana nayo wala nguvu ya mungu haichagui ni ugonjwa gani kwa nguvu ya mungu hakuna ugonjwa mkubwa wala ugonjwa mdogo nguvu ya mungu inaponya ugonjwat haijalishi kama huo ugonjwa unao miaka thelathini na nane kama huyu mtu ama huo ugonjwa umeupata tu sekunde tano zilizopita haijalishi huo ugonjwa kama hospitali wamesema unatibika ama hospitali wamesema hautibiki nguvu ya mungu haiangalii sura wala haiangalii ugonjwa kwa lugha nyingine nguvu ya mungu haibabaishwi na nani yuko mbele hiyo nguvu wala haibabaishwi na ugonjwa gani huko mbele ya hiyo nguvu kwa lugha nyingine leo hii ungekuwa na nawe huko kwenye haya y mabirika alafu malaika akaingia akatibua yale maji ungekuwa kwanza kuingia wewe ungepona huo ugonjwa nao kwa sababu yeyote aliyekuwa wa kwanza kuingia alipona ugonjwa wowote kwa hiyo ungekuwa huko pale umelala na umekaa unakula taimingi alafu malaika anapita kwenye maji pishu, maji anatibuka ukapiga mbizi wa kwanza kama una kisukari kinaondoka kama una kansa inaondoka kama una ukimwi unaondoka kama moyo umekuwa mkubwa unapona hapo hapo kama una uziwi, uziwi unaondoka kama uwe ni kipofu unaona kama umepooza kupooza kunaondoka kama e ni kiweto unatoka ukitembea kama sijui mafigo haijalishi unatatizo gani kwa nini kwa sababu nguvu ya mungu imeingia uwepo wa mungu umeingia katika maji k yeyote anaekuakanza kuingia anapona ugonjwa huowote kwa hiyo wewe hapo unanisikiliza ambaye una ugonjwa haijalishi unaumwa kwa mda gani haijalishi huo eh, ugonjwa wako anakwambia ni mbaya kiasi gani kutana na nguvu ya mungu lazima upone sasa unasema sasa mwalimu nimekusikia kaseshe ni kwamba mimi niko kwa arusha na hilo birika hilo liko yerusalemu na hata sijui kama sasa hivi bado lipo kwaho tunafanyaje hapo <laughs> nafuraha kamba umeuliza sasa angalia hu, wakiwa ao watu wako hapa akatokeza bwana yesu alafu akaenda kwa yule jamaa aliyokuwa amekaa miaka ana miaka mingi akiwa mgonjwa miaka thelathi na nane anganaule mstari wa sita yesu alipomwona huyu amelala mstari mstari ata na hapa palikuwa na mtu ambaye amekuwa hawezi muda wa miaka thlathini na minane yesu alipomwona huyu amelala naye akijua ya kuwa amekuwa hali hiyo siku nyingi alimwambia wataka kuwa mzima wataka kuwa mzima eh? yule mgonjwa akamjibu bwana mimi sina mtu wa kunitia birikani maji anapotibuliwa ila wakati ninapokuja mimi mtu mwingine hushuka mbele yangu yesu akawambia simama jitike godoro lako uende mara yule mtu akawa mzima ko yesu ndiye chanzo cha hii nguvu malaika alipokuwa anakuja anatibua ile maji hiyo nguvu aliokuwa anaiachilia hiyo nguvu ni nguvu ya roho mtakatifu ambaye yesu kristo amekuja amejaa hiyo nguvu ya roho mtakatifu kama vile ambavyo mimi navyozungumza na wewe hivi nimejaa hiyo nguvu ya roho mtakatifu sasa huyu yesu kayo ilo birika ilikuwa ni picha ya yesu kristo kwamba unapoenda kwa yeskis yeyote anayekwenda kwa yesu kristo atapona ugonjwa wowote moja nakopa ushahidi wa haraka haraka mistari twende kwenye matayo nn mstari wa kumi na sita anasema hivi hata kulipokuwa jioni wakamletea wengi wenye pepo akawatoa pepo kwa neno lake akawaponya wote waliokuwa hawawezi kwa hio bwana yesu watu aliponya watu wote kwa hiyo haikujalisha huyu mtu anaumwa miaka mingapi haikujalisha tatizo lake ni kubwa kiasi gani ama tatizo lake ni gumu kiasi gani ukienda mlango wa tisa mstari wa h5 anasema hivi ts h5 anasema naye yesu alikuwa akizunguka katika miji yote na vijiji akifundisha katika masinagogi yao na kuihubiri habari njema ya ufalme na kuponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina kwahio tunaona ni picha ile ile yeyote anayekutana na yesu anapona ugonjwa wowote yeyote anayekutana na yesu kristo anapona ugonjwa wowote hata leo hii utakapokutana na yesu kristo utapona ugonjwa wowote ulilionao haijalishi kama ni kansa haijalishi kama ni kisukari haijalishi kama ni figo zimefedi haijalishi kama sijuni ni ukimwi it doesnt matter kwa nini kwa sababu huyu yesu ukisoma baniwaibrania 1tatu nn anasema hivi yesu kristo ni yeye yule jana leo na hata milele kwamba huyu yesu hajabadilika miaka elfu mbili iliyopita wakati anatembea pale yerusalemu aliponya mtu yeyote aliyekuwa na ugonjwa wowote na leo hii bado anaponya ugonjwa mtu yeyote aliye na ugonjwa wowote kwa hiyo unatakiwa ufanye nini unatakiwa ujiulize ujkuulize swali sahihi unasema sasa mwalimu imani nitakuonyesha ile kwamba imani unayo ukieza kujibu hili swali tn wenye matayo lns mstari hadi hadi yesu alipokuwa akipita kutoka huko vipofu wawili wakamfuata wakipata sauti wakisema uturehemu mwana wa daudi naye alipofika nyumbani wale vipofu wawalimwendea yesu yesu akawaambia mnaamini kwamba naweza kufanya hili wakamwambia nam bwana ndipo alipoagusa macho akasema kwa kadiri ya imani yenu mpate na mimi suali ambalo nataka kukuuliza leo ii ni hili ukiweza kulijibu ni uhakika lazima upone swali lenyewe ni hili je unaamini kwamba yesu ana uwezo wa kuponya sukari yako wa kuondoa hicho kisukari je unaamini kwamba yesu ana uwezo wa kuondoa upofu wako je unaamini kwamba yesu ana uwezo wa kuondoa hiyo kansa je unaamini kwamba yesu ana uwezo wa kuondoa ukimwi je unaamini kwamba yesu ana uwezo wa kuponya hayo mafigo je unaamini kwamba yesu ana uwezo wa kuponya moyo wako je unaamini kwamba yesu ana uwezo wa kuondoa uvimbe katika tumbo lako je unauhakika kwamba unaamini kwamba yesu anao uwezo wa kufungua tumbo lako uweze kubeba mimba na kupata watoto kama jibu lako ni ndio basi bwana yesu anasema wewe unayo imani ya kupokea uponyaji wako kwao hilo ndo swali ambayo kujiuliza je unaamini ana uwezo kwa sababu tumeona yeyote alikutana na yesu alipona ugonjwa wowote na walipoenda kwa yesu swali lake ni moja tu je unaamini kwamba nina uwezo wa kuondoa ugonjwa wako je unaamini nina uwezo wa kufungua kifungo chako kama jibu lako ni ndio basi e unaimani uitaji imani nyingine yoyote na kwa maana o huko tayari sasa kuombewa kwaho unasema yes naamini kwamba yesu ana uwezo na kwa kwakuwa umeamini kua yesu ana uwezo sasa nataka tuombe ili changamoto yako iondoke katia mkono wako mahali ambapo panauma ama weka kwenye kifua ama kamata hicho chombo ambacho unasikilizia iwe ni redio iwe ni simu alafu nitaomba alafu yesu yule yule ambaye ajabadilika atakuja ataondoa baba nasema asante bwana yesu kristo umesikia majibu ya mwanao kwa moyo wake ameamini na amesema kwamba anaamini wewe una uwezo wa kuondoa ugonjwa wake udhaifu wake na kumfungua kutoka katika kifungo alichonacho na ili kuthibitisha kwamba anaamini kuwa wewe una uwezo bwana yesu ndio maana ametia mkono wake kwenye kifua na huyo mwingine ametia mkono wake mahali pale ambapo pana tatizo na mwingine ameshika chombo ambacho anasikilizia kuonyesha kwamba anauhakika kwamba nguvu ya kumwondoa kwenye o changamoto unayo hivyo katika jina la yesu kristo wa nazaret ninazungumza na wewe ugonjwa ninazungumza na wewe udhaifu ninazungumza na wewe maradhi ninakuamuru toka katika jina la yesu kristo achilia huo mwili ondoka wala usirudi tena ibilisi inaaribu kazi zako zote ninavunja na kuteketeza kazi zako zote katika maisha ya huyu ndugu katika jina la yesu kristo ninakuamuru ondoka wala usirudi tena ninaamuru uzima sasa hivi kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo katika jina la yesu kristo wa nazareti katika jina la yesu kristo wa nazareth katika jina la yesu kristo wa nazareti pokea uzima wako sasa pokea hiyo nguvu ya ufufuo inapita sasa kuna ndugu ambao unasikia moto tumboni sasa hivi figo zako zinashughulikiwa by huo moto ukikata hizo figo zinafanya kazi mpya a mtoto mdogo maaae zilikuwa zimekufa unasaidiwa kusafishwa kwa kutumia sasa hivi katika ssa a jia a eus o i nguvu ya mungu yamngu apitahuyo yes, ni yesu anaondoa kumbuka ugonjwa owote uliondoka ulipokutana na yesu na mtu yeyote kwao kama wewe umeshiriki kwenye haya maombi ukaweka mkondo wa kifuani mahali palipokuwa panauma ama ukamata chongo cha usikilizia maana yake ni kwamba tayari yesu kristo ameshaingia na kama ambavyo alinunua uponyaji wako miaka iliyopita roho mtakatifu anaondoa huo sasa hivi kwa kwa kwa kwa nataka nataka ufanye zoezi moja uanze kumshukuru uponyaji mwambie bwana yesu asante asante asante kuniponya maana maana ni ni mponyaji wangu wangu mfunguaji asante kwa kuniponya anza kumshangilia anza kumtukuza anza kushangilia jaribu kufanya kile ambacho ulikuwa kufanya jaribu jaribu fanya chochote kile utakuta kwamba maumivu vifungo mateso ote vimeondoka usiache kutuandikia usiache kutujulisha tupe ushuhuda wako tushirikishe wengine ili waweze kuona uaminifu wa yesu ili waweze kuona ukuu na uwezo wa yesu kwa sababu ninauhakika kwamba leo hii umepokea uponyaji wako kama vile ambavyo ninauhakika nauhakika sio tu kwamba jua litazama na kesho jua litatokeza lakini lakini ninauhakika ninauhakika na na kama vile usiku na mchana ulivyo kwamba yesu kristo amekutembelea leo hii amekuponya kumshukuru tuandikie ju itatokeza lakin wengine basi rafiki tumefika mwisho tukutane kesho tena buka tu jina langu ninaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu huruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya ridio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimu huruma gadi ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au 675242 au 78 24 kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendelewo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia nema maarumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sasa katika kila kazi njema mungu ayemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawa-sawa na wingi wa utajiri na utukufu katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa yakuwa patina wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili weneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitini na nne mia tano mia mbili arobainina mbii au sifuri sita saba tatu mia tano miabii arobania mbii au sifuri saba 8 tisa mia tano mia mbili arobainina mbili