vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mimi na wewe rafiki tunatakiwa kuendelea kujifunza tunatakiwa kuendelea kujengewa uwezo ili tufike mahali tufahamu kile ambacho kristo anakifahamu tujue kile ambacho yesu kristo anakijua tuwe na maarifa kama ambayo yesu kristo anayo sio tumfahamu yesu kristo wewe unamfahamu wow, ndo maana umezaliwa mara ya pili ungekuwa umfahamu usingezaliwa wow, mara ya pili kile ambacho kinamfanya yesu kristo aweze kuwa na uhusiano na baba yake na aweze kudhibiti na kutawala mazingira yake ndicho ambacho na kii tunatakiwa kukijua hayo ndo maisha ambayo timeiliwa pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wee unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwa kwako kwa ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna mbudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu zuri kabisa linalosema huduma ya upatanisho na nafahamu kwa wale ambao wamekuwa wakisikiliza mafundisho huko nyuma e, wamezoea mafundisho alikuwa yanapakapaka mafuta kidogo kwa mgongo wa chupa lakini somo hili kidogo siku mbili zilizopita banana kidogo kwa hiyo kwio nivumilie tu kwa roho ya upendo kabisa kwa sababu nia ni njema ili tuweze kufika kwenye kile kiwango ambacho bwana wetu bwanawetu yesrist alikusudia Watu. hana namna nyingine ya kuweza kuwaokoa watu hana namna nyingine ya kuweza kuponya wala kufungua watu isipokuwa kupitia mwili wa kristo kupitia mtakatifu ambaye ndio wewe o ni somo la muhimu sana ni jambo la muhimu sana kujua kama unataka kujua namna ya kushirikiana na kristo ili aweze kufanya ishara maajabu katika kupitia maisha yako na katika maisha yako basi hili somo ndio lenyewe lakini kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba uh, mafundisho haya pia yanapatikana katika YouTube, uh, na tunaenda kwajina la mwalimuurumagadi ukifika pale lakini iaoangaliaotapoaa uakin a usiacekubonyeza kengele pia mafundisho haya yanapatikana kwa nia sauti katiaatiaata na nako pia tunapatikana kwajina la mwalimuuumagai na utakapoenda kufika pale lakini utakpoendakufaal utaoskla fudsho uweze uwezeku pamoja na kushare na kama uh, ungependa unge, unge kupata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge Eh, katika namba 892 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo nitoe shukurani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila siku lakini zaidi ya yote pia umekuwa ukihamasisha wengine nao waweze kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli na zaidi ya yote umekwenda kuwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho mwenyewe umejifunza nasema sana kwa foi wako ni kushukuru pia wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa kumaanisha na haswa wale ambao wameweza kuhamasisha wengine wakasema ndugu hebu tuungane watu wawili watatu wanne watano na kwa pamoja mnaomba kama timu kwa ajili ya kuombea vipi, nini, ma, nini, wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli mnaombea kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu asante sana kwa upendo wenu asante sana kwa uaminifu wenu na kama unanisikiliza na umekuwa ukifanya maombi peke yako ningekushauri tafuta na watu wengine wawili watatu wanne kwa pamoja kama kapamoa mwe mna siku yenu maalum kwa ajili ya kuombea ya kufanya maombi kwa ajili ya kwangu mimi timu yangu pamoja na wasikilizaji wasikilizajiwa vipindi vya neema na kweli na kama mtahitaji muongozo wa namna ya kufanya maombi basi mnaweza mkatuma ujumbe nasi tukawatumia namna ya kufanya hayo maombi nitoe shukurani pia za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukishiriki kwa mapato yako na kwamba kwa unachangia injili ya kristo isonge mbele kwamba kwa njia ya redio watu eze kufikiwa na mafundisho ya kristo kwa matoleo hayo yako kwanza umeonyesha wewe umekomaa kiroho umeonyesha kwamba umekuwa mtu mzima mtu mzima ni yupi mtu mzima ni yule ambaye inazungumzia katika kris mtu mzima ni yule ambaye tayari ana majukumu ya kutunza wengine ukiona mtu ambaye bado anatunzwa tu kila siku huyo bado ni mtoto mchanga na kwa wewe kitendo cha kufanya maamuzi ya kuweza kushiriki na kuhakikisha kwamba wengine wanafikiwa na kweli ya kristo wanafikiwa na upendo wa mungu inathibitisha hakika wewe ni mtu mzima lakini pia unatembea katika roho ya ukarimu lakini unaonyesha jinsi ambavyo unampenda mungu na kumwheshimu kwa mapato yako na jinsi ambavyo unapenda wanadamu wengine na kwamba hakika unaenenda kama vile ambavyo mungu alikusudia kwamba uliitwa uwe baraka nawo unathibitisha kwamba ni wewe ni baraka kwa vitendo na kwa maana hiyo kwa kufanya hivyo unakuwa umeachilia imani yako na baraka ya bwana inatenda kazi juu ya maisha yako hivi tofauti na wale ambao bado mikono yao imefunga kwa hiyo ongera sana rafiki baada ya kusema hayo basi tuendelee na somo letu naitwa huduma ya upatanisho leo nataka tupige hatua lakini nikumbushe ni kitu kwa sababu jana nilizungumza kitu kidogo nikazungumza kumbuka tuliona kwamba mungu ametoa uh, mitume ametoa manabii ametoa wainjilisi na wachungaji ambao ni walimu kwa kusudi la kukamilisha watakatifu ili kazi ya huduma iweze kutendeka ili mwili wa kristo upate kujengwa na juzi na jana nikawa nimeleta challenge haswa kwa watakatifu of course nileta challenge kwa viongozi lakini pia challenge kwa watakatifu kwamba wewe unashiriki kwa kiasi gani katika kuhakikisha mwili wakristo unajengwa mahali ambapo upo kuhakikisha kwamba huduma inafanyika na watu wanafikiwa gani kwa sababu kitu hichi kwamba nirudie tena msemeu liliousema tatizo la wakristo wengi wamekuja kanisani lakini bado kufikiri kwao wanafikiri kama watu wa duniani okay kwa sababu tunazungumzia habari ya huduma ngoja twende, twende, twende, twende, twende mahali kwenye kwenye matendo ya mitume tuende kwenye matendo ya mitume mlango wa ishini alafu mstari ule wa h5 matendo ya mitume mlango wa ihii mstari ule wa 35 sikia paulo anavyosema anasema katika mambo yote nimewaonyesha ya kuwa kwa kushika kazi hivi imewapasa kuwasaidia wanyonge na kuyakumbuka maneno ya bwana yesu jinsi alivyosema mwenyewe ni heri kutoa kuliko kupokea ni heri kutoa kuliko kupokea sasa ngoja niangalie kwenye tatizo ni kwamba kwenye enye bilizanasema ni heri lakini kwa kiingereza anasema hivyo sentensi ya mwisho anasema it is more to to give than to receive kwamba unabarikiwa zaidi kwa kutoa kuliko kupokea ndio ilitakiwa tafsiri hiwe hivyo kwa hiyo maana yake nini nikuwa ntakusha kitu hichi kwamba kama wakristo tumeitwa ili tutoe kwa nini kwa sababu tumeitwa tuwe baraka ndivyo ambavyo bibilia inasema wale walio waimani hubarikiwa pamoja na abrahamu aliyekuwa mwenye imani na ukienda ukasoma kwenye mwanzo kumi na mbili basi maisha ya abrahamu sawa kwanza ad watatu anasema sio tu mungu alimwambia mngu aliwmbiatakufanya uwe taifa kubwa tafana jina lako lio kubwa lakini sasa nitakufanya pia uwe baraka na kupitia wewe jamaa zote za dunia watajibarikia ama watabarikiwa na kwa maana hiyo basi aama mimi nawewe tumeitwa kama wakristo tumeitwa ili tuwe baraka baraka na kama tumeitwa tumeitwa kuwa baraka, kutumikia kwamba kwamba shida wakristo ni bado wanafikiri kidunia wanafikiria kubarikiwa badala ya kufikiria kubariki wanafikiria kupokea badala ya kufikiria kutoa katika ufalme wa mungu tunawaza zaidi kutoa tunawaza zaidi kuwa baraka tunawaza zaidi kutumika nasio kutumikiwa na bwana yesu alituonyesha huu mfano na mpaka sisi kama watakatifu tutakapobalisha huo mtizamo hatutakaa tufike mahali ngoja tena tukasome mahali matayo ishiii mstari wa tutasoma mstari wa ishi4n hadi wa shinnan matayo isi mstariwahshina sasa kumbuka story hii kwamba mama yake na yakobo pamoja na yohana alikuja akamwambia bwana yesu naomba unikubalie kwamba katika ufalmu wako mwanangu mmoja akae mkono wa kulia na mwingine akae mkono wa kushoto wajamaa walikuwa wanataka madaraka sasa angalia angalialo mstari wa anzi mstari wa sha i jibu la bwana yesu anasema okay, anasema kabla ule mstari anasema na wale kumi waliposikia walikairika waliwakasirikia wale ndugu wawili kwa maana mitume mingine waliposikia jamaa wanataka psihe nafasi wakakasirika iha lakini yesu akawaita akasema mwajua ya kuwa wakuu wa mataifa huwatawala kwa nguvu na wakubwa wao huwatumikisha China sita lakini haitakuwa hivyo kwenu bali mtu yeyote anayetaka kuwa mkubwa kwenu na awe mtumishi wenu kasma mtu yeyote anayetaka kuwa mkubwa kwenu na awe mtumishi wenu stop kwanza tutafakari hapo kwa hiyo kwa unaposema kwamba mimi ni mtume ama mimi ni nabii ama mimi ni muinjilisti ama mimi ni mchungaji na mwalimu unatakiwa uwatumikie watu ndio kazi yako uliohitiwa kwenye hizo ofisi kwenyehiyo nafasi maanaake ni kwamba umechagua kubeba mzigo tuko sawasawa na sio wewo utumikiwe sasa nafahamu kwenye makanisa mengine ukienda unakuta mtume nabi, e, e, na nabii ama nabii nabiikanisa ingine kutoka nyumbani kwake e, e, watu wametandika nguo chini kwa hiyo huyu huyu huyu huyu mtume na nabii ama huyu nabii inabidi atembee kwenye kanga za wakina mama wametandika anaingia anaingia kanisani that is demonic wengine niliona kwamba inabidi watu wapange foleni kushoto na kulia alafu wanasujudu alafu ndo huu jamaa picha aingie kanisani hmm? umeitwa kutumika ama ishiri na sita lakini haitakuwa hivyo kwenu bali mtu yeyote anayetaka kuwa mkubwa kwenu na awe mtumishi wenu na mtu yeyote anayetaka kuwa wa kwanza kwenu na awe mtumwa wenu sasa unisikilize sina shida na wale watu imetokea labda kwenye ibada roa, mungu wa mungu anapita anatenda kazi alafu ikatokea mtu akaenda akasujudu aka mbele ya mtumishi najua hamsujudii mtumishi anamsujudia kristo alioko ndani ya mtumishi lakini nachokataa ni ile kupanga kwamba kila jumapili lazima iwe hivi kila jumapili thatisnot ri right. kwao anasema shin na nane mtaia 7a anasema na mtu yeyote anayetaka kuwa wa kwanza kwenu na awe mtumwa wenu 8 kama vile mwana wa adamu asivyokuja kutumikiwa bali kutumika na kutoa nafsi yake iwe fidia ya wengi bsma mimi sikuja kutumikiwa nimekuja kutumika na nachosikiliza ni kitu hichi kwamba mtakatifu wewe unapokwenda kwenye kanisa lolote unapokwenda kwenye huduma yeyote je umekwenda pale kutumika ama umekwenda pale kutumikiwa unapojiunga na kanisa lolote unapojiunga na huduma yoyote umekwenda pale kufanya nini umekwenda kutumika ama umekwenda kutumikiwa hmm? je kwa mfano ukisoma wakorinto wa pili 5 anasema kwa maana imetupasa si sote kudhihirishwa mbele ya kiti cha hukumu cha kristo ili kila mtu apokee ijara ya mambo aliyoyatenda kwa mwili kadiri alivyotenda kwamba ni mema au mabaya anasema wote a mbele ya kiti cha kristo kristowtel eh? utan mbele ya kiti cha kristo mbele yake utapata ya ya, utapata nini utapata nini kwa hiyo je umekwenda kutumika umekwenda kutumikiwa na kama unanisikiliza na haswa nazungumza zaidi na wale ambao wamekuwa akifuatilia mafundisho ya kristo muda mrefu kuna tabia sengine kanajengeka kwa watu akua anaona anajuajua hivi hataki kutumika tena anataka kutumikiwa that hatakutuk wote tunatakiwa tutumikie kwaho kama umekuwa una, kama unanisikiliza na tabia yako imekuwa kwamba haushiriki katika kazi ya huduma haushiriki katika kuujenga mwili wa kristo kwa namna mojaa ingine ziko namna nyingi za kutumika kwa sababu sisi ni mwili sisi ni viungo kwenye twenyefewafeso na mstari ule nianze tena kuinamoj chapchap n no. tuanze mstari wa msta a 5 wa mda tulishaampaka mtari anasema lakini tuishike kweli katika upendo na kukuwa hata tumfikie yeye katika yote yeye kichwa kristo katika yeye mwili wote ukiungamanishwa na kushikanishwa kwa msaada kwa msaada kwa msaada wa kila kiungo kwa kadiri ya utendaji wa kila sehemu moja moja huukuzwa mwili upate kujijenga wenyewe katika upendo okay sasa nitafanya hivi ngoja nisome nisome nataka tutasoma tasoma, tasoma nitakusomea waefeso 4 1nm mstari wa kumi na mbili hmm? wa kumi na mbili alafu tutaruka tutaenda tutasoma ule mstari wa kumi na sita kaona soma wa efeso nne kumi na moja hadi kumi na mbili alafu tunaruka le mstari wa kumi na sita sikia inavyosema anasema naye yaani bwana yesu alitoa wengine kuwa mitume na wengine kuwa manabii na wengine kuwa wainjilisti na wengine kuwa wachungaji na waalimu kumi na mbili kwa kusudi la kuwakamilisha watakatifu hata kazi ya huduma itendeke hata mwili wa kristo ujengwe kumi na sita katika yeye yani yesu kristo mwili wote ukiungamanishwa na kushikamanishwa kwa msaada wa kila kiungo kwa kadiri ya utendaji wa kila sehemu moja moja huukuza mwili upate kujijenga wenyewe katika upendo a nikusomee kwenye kwenye bibilia yanenosknosema na nasm anasema ndiye aliyeweka wengine kuwa mitume wengine kuwa manabii wengine kuwa wainjilisti wengine kuwa wachungaji na walimu kwa kusudi la kuwakamilisha watakatifu kwa ajili ya kazi ya huduma ili kwamba mwili wa kristo upate kujengwa Kut- msada16 kutoka kwake n yani kristo mwili wote ukiwa umeungamanishwa na kushikamanishwa pamoja kwa msaada wa kila kiungo hukuwa na kujijenga wenyewe katika upendo katika kila kiungo kina wakati kila kiungo kinafanya kazi yake wakati kila kiungo kinafanya kazi yake okay sikia bibilia yabarema anavyosema ndiye aliyewapa watu zawadi wengine aliwajalia wawe mitume wengine manabii wawe waeneza injili wengine wa alim alifanya hivyo apate kuwatayarisha watu wote wa mungu kwa ajili ya kazi ya huduma ya kristo ili kuujenga mwili wa kristo m chini ya uongozi wake kristo viungo vyote vya mwili hushikamana pamoja na mwili wote hutegemezwa kwa msaada wa viungo vyake basi kila kiungo kikitenda kazi yake ipasavyo mwili wote hukuwa na kujijenga katika upendo kwa lugha nyingine anasema kama kila kiungo kitakuwa kinafanya kazi yake itasababisha mwili huweze kukua vizuri na uweze uwe huo mwili uweze kukuwa kama ulivyokusudiwa kwa hiyo siku nyingine rafiki kabla hujaanza kukosoa kwenye lile kanisa liloko yule mchungaji anakosea mivi siipenda anavyafanya hivyo jua kama mambo hayaendi vizuri kwenye kanisa a kwenye huduma uliopo ni kwa sababu wewe je mchango wako ukoje maanake anasema mwili unajengwa unajengeka kwa msaada wa kila kiungo kimoja kimoja kwamba kila kiungo kikifanya kazi yake kwa ukamilifu kinasababisha mwili wote uweze kujengeka na kukua sasa ni kuambie kama unaona ukuaji haupo ni kwa sababu labda ushiriki wako wewe katika kuujenga huo mwili ushiriki wako sio mzuri na kwa maana hiyo badala ya kukaa unabwabwaja na kukosoa na kunyoosha vidole labda unatakiwa uende mbele ya bwana ukamwambia roho mtakatifu naomba unifundishe naomba unionyeshe naomba unijulishe kwa nini umenileta katika huduma hii je nina mchango gani na kitu gani ambacho umeweka ndani mwangu ambacho naweza kukitumia kushiriki katika kujenga mwili wa kristo hapa nilipo ndo swali ambayo natakiw ujuulize alafu roh mtakatifu atakuambia na akikwambia maana ni kwamba utakwenda kwa mchuaa mchungaji niko tayari kutumika na kama ujui basi nenda kwa mchungaji ama kiongozi wako moja kwa moja kamwambie nimekuja mchungaji mtume na nabii nimekuja ama nabii nimekuja kwamba niko tayari kutumika katika nafasi yoyote ile ambayo utaona mimi nnafaa ili kuhakikisha kwamba mwili wa kristo unajengwa ili kuhakikisha kwamba kazi ya ya ya huduma huduma huduma kumbuka tunazungumzia upatanisho upatanisho sijaanza hata ni nini hilo ndilo ambalo kila mtu anatakiwa kufanya kwa kwahio ninaamini baada ya kuzungumza hayo kwamba kila mtu kwa nafasi yake popote pale alipo atajipima na baada ya kujipima atahakikisha kwamba kama mtakatifu kama hajajengeka na kukamilishwa katika kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu ama walao iko katika hiyo njia basi atakwenda kutafuta mafundisho sahihi ili aweze kujengeka ili aweze kushiriki katika kazi ya kuujenga mwili wa kristu ambayo ndio huduma na kama ni mtume na nabii na mchungaji na mwinjilisi unanisikiliza na kazi yako ilikuwa ni kwamba o kazi yako ni kukusanya hela kutoka kwa wapendwa wenzio watakatifu unahania kwamba uliitwa ukusanyi hela na kwa maana hiyo huwajengei uwezo wa wao kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo basi naamini kwa fundisho hili utakuwa umeacha hiyo tabia na kwa kwamanao utaanza kulenga zaidi kuwajengea watu wako uwezo ili waweze kujitegemea kwa maana ya kwamba kuruhusu ku, ku, ku, ku, ku, kristo aliyoko ndani mwao aweze kutenda kazi kupitia wao naamini utalifanya hilo kwa dhati kabisa inawezekana ulikuwa unadhania kwamba umeitwa ili ujenge huduma kubwa ilue a kanisa lenye watu wengi ili uwe na gari ili uwe na nyumba wengi aa watumishiwengi hivi kwamba ama kwa nasifia na mtumishi unanisikiliza sio sifa mah unapigiwa simu muda wote na watu wako watu, watu wanakupigia simu muda wote ili iliastata matatizo kutatua matatizo na kama watu wanapanga foleni muda wote kwako ili kaol kutatua matatizo manayake ni kwamba uifanyi kazi yako vizuri ungekuwa umefanya kazi yako vizuri aa watu angeua wamekuwa wanatakiwa watu wanaokuja kwako ni watu wapya ambao hawajajifunza hawajasikia kitu lakini awezekani mtu ni mshirika wako ana miaka mitatu minne mitano mwaka mmoja miwili sit kila siku ameshinda kwenye simu anakupigia kupigia umsaidie maana yake naonyesha kwa incompetent kwamba wewe ni mzembe kazi yako ifanyi vizuri ungekua umefanya kazi yako vizuri ina maana idadi ya watu ambao wanakuja ili uweze kuwatumikia ingepungua kwa nini kwa sababu umewajengea uwezo na wao wamefika mahali sasa wanafikiri kama kristo wanazungumza kama kristo na wanaanza kutenda kama kristo sisemi lazima wamefikia wa kwa asilimia mia moja lakini walau wao wameanza wa hiyo safari sikawa unanipata nachokizungumza rafiki na sasa tuko kwenye waefeso nataka tusoma ule mstari wa wakumi na mb mpaka kinatatu anasema kwa kusudi la kuwakamilisha watakatifu hata kazi ya huduma itendeke hata mwili wa kristo ujengwe 1 hata na sisi sote tutakapofikia umoja wa imani alafu anasema nakumfahamu sana mwana wa mungu hata kuwa mtu mkamilifu hata kufika kwenye cheo cha kimo cha wa kristo nataka nirekebishe kitu kidogo kwenye tafsiri ya umsanwa kuna, kuna sehemu imekosewa nataka vizuri ilitakio isomeke hivy hata na sisi sote tutakapofikia umoja wa imani na kuwa na ufahamu ulio sawasawa sawa na mwana wa mungu ama na kuwa na maarifa yaliyo sawasawa na mwana wa mungu ambaye ni nani yesu kristo hata kuwa mtu mkamilifu hata kufika kwenye cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine anasema kwamba mimi na wewe rafiki tunatakiwa kuendelea kujifunza tunatakiwa kuendelea kujengewa uwezo ili tufike mahali tufahamu kile ambacho kristo anakifahamu tujue kile ambacho yesu kristo anakijua tuwe na maarifa kama ambayo yesu kristo anayo sio tumfahamu yesu kristo wewe unamfahamu ndio maana umezaliwa mara ya pili ungekuwa umfahamu usingezaliwa mara ya pili kaajel anachokizungumza anaa na kumfaham sana mwana wa mungu namandomana umezaliwa mara pii anachozungumza paamba uwe na maarifa same maarifa alionayo kile ambacho kinamfanya yesu kristo aweze kuwa na uhusiano na baba yake na aweze kudhibiti na kutawala mazingira yake ndicho ambacho na sisi tunatakiwa kukijua hayo ndo maisha ambayo tumeitiwa kumbuka katika warumi n iht anasema kwamba alituita akatuchagua ili tufanane na mwanawe ambaye ni yesu kristo ili yesu kristo awe awamzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi kwaiyo mimi na wewe tumeitwa tumfananie kristo tufikiri kama kristo tuzungumze kama kristo na tutende kama kristo na hauwezi kufikiri kama kristo kama haujajua kristo anajua nini huwezi ukafikiri kama kristo kama hujajua maarifa alionayo kristo na nando maana tunaleta vipindi vya neema na kweli na na kusisitiza tena kwamba kama ni mtumishi wa wa wa wa bwana yesu hujaitwa watu watu watu wanafunzi wanafunzi wanafunzi musa umeitwa kristo kristo mtu anapokuwa mwanafunzi f i ni kwamba unamfundisha kufikiri kama kristo na mpaka siku ambapo tutafika hapo kama kanisa tuanze kuwa serious Si, unapoanza kumfundisha mtu kufikiri kama kristo maanaake ni kwamba kumbuka kristo ni mwana wa mungu kwa lugha nyingine unamfundisha huyu mtu kufikiri kama mungu kuangalia mazingira yake kuchambua mazingira yake na kufanya mazingira yake kama vile ambavyo mungu angefanya maamuzi hayo si kumbuka yesu kristo kristama yesu wa nazareti maanake ni kwamba mungu alikueko ndani mwake kwa maana ya kristo mwana wa mungu na kwa maana hiyo kufikiri kwake kuzungumza kwake na kutenda kwake kulikuwa kunadhibitiwa na ukweli huo kwaia anasema ukweli huo huo ambao ulikuwa unadhibiti mwenendo na maisha ya yesu wa nazareti ndio ukweli huo huo unatokiwa kudhibiti na mwenendo na maisha ya kwako wewe na ya kwangu mimi kwamba kristo aliyoko ndani mwetu tumruhusu aweze ku, nini kukontrol aweze kuflow ku, ku, ku na sisi haina maana kwamba ataua personality yako haina maana kwamba e tabidi sasa uwe, uwe nini uwe, uwe taira nononoo anamaanisha kwamba anachanganya personality yako si inaitwa si nini vinachanganywa vile inachangawail kitu kimoja ndio nma e aliyeungwa bwana amekuwa roho moja naye aaa mkitembea hakuna mtu anaweza kutofautisha kwamba ukisema ndio, ndio ni wewe ama ni ama kristo kwa awaju lma i hayo ayondio maisha ambayo tumeichiwa na tukifika hapo sasa tutaweza kufanya kazi ya huduma kwa ukamilifu mkubwa kabisa na tutaweza kujenga mwili wa kristo kwa sababu hilo ndio lengo la yesu kristo sasa kesho nitakuonyesha kitu ambacho kwa nini huduma upatanishwa lakini kama ungependa kushiriki yao maisha yakuwa kitu kimoja na kristo hatua ya kwanza ni kumpokea yesu kristo kumpokeawa maisha yako maombi katika ya vya moyo wako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini ua yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dambi zangu zote kisha akafufuka ili niwe zot kish kfufua kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya maombi mafupi kabisa inakukaribisha katika familia ya mungu basi nakabidhi no mkoroni mwaroho mtakatifu ambako ni salama tukutare kesho muda na wakati kama huu jina langu naita uruma gari na yesu hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara s mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio youtubeggl Podcast, Podcast, telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hivi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima haus uliopochama tengero jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya juma kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thathi za jioni hadi ha? saa kumi na mbili na dakika thathini za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga sm nambari 7b6 4 a2 4a mbii au 78 t2 4abi au 6st a2 4b kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayokuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu mwalimurumagadi kipindi hiki cha neema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya juma kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa radio habari maalum 977 fm kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google nag kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 765242 au 789522 au 67522 si può restare a vita né sano si può restare in