vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mwili wa kristo ni kanisa na kanisa ni mwili wa kristo kwa hiyo kazi ya huduma tuliohitiwa ni huduma ya kuhakikisha kwamba tunaujenga mwili wa kristo tunajenga kanisa la mungu kanisa siyojengw sasa wengine wakisikia hivi wananuni kanisa siojengwe kanisa ni mwili wa kristo na mwili wa kristo unapatikana kwa mtu kusikia habari njema ya yale ambayo yesu kristo ameyafanya kwa niaba yake kusikia habari njema za kufa na kufufuka kwa yesu kristo kisha huyu mtu akaamua kupoa maisha yake kwa yesu kristo pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gari ni nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja, moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri uh, vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo basi hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu la huduma la, la, la, la ya upatanisho na leo tunakwenda kwenye somo letu la nne nafahamu kwamba siku tatu vipindi vitatu livyopita tumebanana sana nimewakaba sana wengine mmenunanuna wengine mmekathirika lakini yote hiyo ni katika kuhakikisha kwamba tunajengana na kusaidiana ili sote kwa pamoja tuweze kufanya kazi ambayo tumeitiwa ambayo ni kazi ya kujenga mwili wa kristo na leo hii nataka nikuonyeshe mambo kadhaa kwa nini uhusiano kati ya mwili wa kristo uhusiano wa wawewe mtakatifu na uhusiano wa kanisa na yesu kristo kwa hiyo usikose na nakuhakikishia utaona mambo mazuri kabisa lakini kabla ya kufika hapo basi nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho yao kwa njia ya youtube basi ama njia ya video tunapatikana katika youtube uh, na uh, chaneli yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukifika uki, uki, uki, pale basi usiache kusubscribe lakini pia utakapoangalia video yoyote tafadhali tunaomba uweze kulike pamoja na kushare lakini pia usahau kubonyeza kengele na kama ungependa kupata mafundisho ya kwa njia ya sauti basi pia tuko katika uh, podcast, tuko katika tuo nao podcast na katika na na kupatikana kwa jina la mwalimurumaai utakaposikiliza fundisho lolote basi kama kama utakuwa umependa kushare washirikishe na wingine. kwa kufanya hivyo kueneza na mwisho ungependa kupata fundisho, mafundisho ya kwa jia, whatsapp ama taa upenda aiso autafndso ana yaaawaafu So, unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 7895242 789 5242 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi nitoe shukrani za dhati na za kipekee kwako kwaowewe ambao umkua ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila siku lakini pia nakuhamasisha wengine ili waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia na kweli asante sana kwa uaminifu wako asante pia kwa kufundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho mwenyewe umejifunza kumbuka rafiki napokenda kuwafundisha na kuwashirikisha wengine ndivyo vile ambavyo umevipokea vitaweza kukaa daiao na kuwafundisha na kuwashirikisha wengine ni njia mojawapo ya kufanya kazi ya huduma kaziya nitoe Ni shukurani za dhati pia kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi na wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi yako niendelee kutia moyo kwamba kama inawezekana basi hamasisha na wengine mjiunge watu wawili watatu wanne wan as nafanya maombe kwa ya kazi, ni kazi ya sana, ni kubwa mno inawezekana watu wasione inawezekana watu wasijue, na inawezekana watu na hata mwenyewe kwamba kwamba lakini lakini yuko unaomba nani yesu kristo bwana wetu anajua lakini Rome, na kutia, na kutia, na nae, nae anajua mtakatifu pia ambaye umekubali naye naye kwa hiyo rafiki sana mwisho nitoe anaweekaa kwako wewe ambaye umefanya maombi sorry umefanya maamuzi ya kutumia mapato yako na kuhakikisha kwamba kweli ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia relio inasonga mbele asante sana kwa kujitoa asante sana kwa mapato yako usichoke usichoke kutenda wema unaleta tofauti kubwa sana unawaza usijue kwamba umeleta mageuzi makubwa kiasi gani katika maisha ya watu lakini nakuhakikishia siku ile ya mwisho utakaposobea kwenye kiti cha kristo eh, kiti cha cha kristo atakueleza utaonyeshwa mamia kwa maelfu ya watu ambao fedha yako ambayo ulichokitoa unasema ah, lakini mwalimu nilitoa shilingi elfu tano tama nilitoa shilingi elfu kumi tu kila mwezi kwani ni kitu my friend hata engeama ulitoa shilingi mia kama uliitoa na ndio ndioulioka nayo na ukaitoa kwa dhati ukisukuma na upendo ukiwa na shauku ya shaukaa ishabadlike utashangaa jinsi mbao utaonyesha sana rafiki baada ya kusema hayo nataka ayo na sumo letu moja kwa moja tende kwenye tenenye fs knamoj na mstari wa kumi na mbili kuna mambo ambayo nataka tuyachambue pale yatakaa vizuri kama nilivyosema hapo awali katika utangulizi pallat naye tunafahamu ni anazungumziwa kristo naye alitoa wengine kuwa mitume na wengine kuwa manabii na wengine kuwa wainjilisti na wengine kuwa wachungaji na waalimu kumi na mbili kwa kusudi la kuwakamilisha watakatifu hata kazi ya huduma itendeke hata mwili wa kristo ujengwe sasa nataka tuzungumzie kidogo habari ya mwili wa kristo nataka tuzungumzie kidogo habari ya mwili wa kristo kwa sababu watu wengine wanaposikia mwili wa kristo hawaelewi mwili wa kristo na kuwaje. kwa hiyo kumbuka basema mtakatifu anatakiwa kukamilishwa kujengewa uwezo ili ashiriki katika kazi ya huduma na hii kazi ya huduma matunda yake ni, nini, ni mwili wa kristo kujengwa waistoujengwawsta ahaid wenye mwili wa kristo ni kitu gani twende twende mahali kwenye wakorinto wa kwanza wakorinto wa kwanza mlango wa ia 2 na tutasoma ule mstari nadhani wa wakorinto wa wa kwanza mstari ta No, mstari wa2r22 hadi hadi wa wa wa kwanza, mstari wa wa anasema maana kama vile mwili ni mmoja nao una viungo vingi na viungo vyote vya mwili ule navyo ni vingi ni mwili mmoja vivyo hivyo na kristo kwa maana katika roho mmoja sisi sote tulibatizwa kuwa mwili mmoja kwamba tu wayahudi au kwamba tu wayunani ikiwa tu watumwa au ikiwa tu huru nasi sote tulinyweshwa roho moja anasema kwa maana mwili si kiungo kimoja bali ni vingi saene taratibu kwao anazungumzia anasema hivi anasema rafiki kwamba watakatifu ama watu waliookoka kumbuka nilikwambia mtakatifu ni mtu alieitwa kuwa mtu wa mungu tuko sawa na anasema unapozaliwa mara ya pili kwa njia ya roho mtakatifu wewe unaingizwa unabatizwa unafanya kuwa sehemu ya mwili wa kristo ndio maana kwenye warumi nane tisa warumi nane tis anasema mtu asiye na roho wa mungu ndani yake mtu asiye na roho wa kristo ndani yake roho wa mungu niye roha wa kristo anasema huyo mtu basi sio mali ya kristo kwa hiyo ili mimi niweze kuwa mwili wa kristo maanake ni kwamba nitakuwa nimesikia habari njema ya kile ambacho bwana yesu kristo amekifanya ninapoamini na kukubaliana na hiyo habari njema nafanya maamuzi ya kumpokea yesu kristo ama kutoa maisha yangu kwa yesu kristo ili sasa awe bwana na mokozi wa maisha yangu kwa kitendo hicho maana ni kwamba ninazaliwa mara ya pili ninaingizwa katika ufalme wa mungu na mchakato mzima wa uokovu wangu ulikuwa ukisimamiwa na roho mtakatifu roho mtakatifu ndo alihakikisha kwamba neno likanifikia roho mtakatifu ndoaikisha kwamba moyo wangu unafunguka na kukubaliana na hilo neno na kwamba vizuizi na vizingiti vyote nilivyokuwa nimeviweka ili nisilipokea lile neno roho mtakatifu anavibomoa na kuvisambatisha vyote na kwamba ninaposarenda ninapojitiisha sasa chini ya ile habari njema ambayo limeisikia roho mtakatifu anasababisha mimi nizaliwe mara ya pili na ninapozaliwa mara ya pili sasa roho mtakatifu alioko ndani mwangu ananiunganisha na watakatifu wengine wote na kwa pamoja tunatengeneza kitu kinaitwa mwili wa kristo kwa hiyo mwili wa kristo ni mkusanyiko wa watakatifu kupitia roho mtakatifu ambao kwa pamoja ndio anatengeneza mwili wa kristo tunakwenda sawasawa rafiki kwaho nitaka ulijua hilo sawa kwamba mwili wa kristo ni mkusanyiko wa watu waliozaliwa mara ya pili ambao kwa njia ya roho mtakatifu wamebatizwa katika roho mtakatifu kuzaliwa hapa hatuzungumzii ule ubatizo wa roho mtakatifu kwa maana ya kupokea nguvu tunazungumzia kwamba kuingizwa kuzamishwa na kuingia katika kuwa sehemu ya mwili wa kristo as star wa kin bil anasema hivi maana kama vile mwili ni mmoja nao una viungo vingi na viungo vyote vya mwili ule navyo ni vingi ni mwili mmoja vivyo hivyo na kristo kwa hio anasema mimi na wewe tulipozaliwa tumekuwa ni sehemu ya viungo katika mwili wa kristo lakini sio hivyo tu anasema pamoja na kwamba mwili una viungo vingi lakini mwisho wa siku vile viungo vingi ni sehemu ya mwili mmoja okay urumagadi unayemsikiliza ili awe hurumagadi ana masikio ana pua ana macho ana nyusi ana kope eh, tuko sawasawa eh? lakini ana mikono ana miguu ana kichwa na kadhalika na kadhalika na vyote hivyo viungo hivyo ndio vinamfanya huyu mtu awe hurumagadi rangi ya ngozi eh? kila kitu namaana viungo mbalimbali vinatengeneza mwili mmoja na kwa maana hiyo unapo unapo unapo kwa mfano ningekuwa nimegonga nyumba yako ama nimekuja dirishani kwako labda dirisha alina nondo dirisha la kawaida tu alafu nikaingiza kichwa nikaanza kuzunguza nika sema alo vipi tunaenda hatuendi alafu mtu iko chumba kingine unaongea na nani utasema na, na kichwa cha uruma tasma naongea na uruma gani kwa sababu gani kwa sababu ulivyoniona kichwa maanake umeniona mimi kwao mnasiunachokizungumza kwa rafiki kwao anavyozungumzia kwamba sisi ni viungo katika mwili wa kristo maanaake ni kwamba anamaanisha basi hata hicho kiungo kimoja hata opa mfano wa kichwa maanake ni urumagadi huyo eh? nakumbuka wakati nikisoma shule ya sekondari ya ilboru <laughs> tulikuwa tuna edmaste alikuwa ni kimewa yaani hata akikuona kwa kisogo tuko watoto zaidi ya mia nan kwenye ile shule lakini hata kama ulikuwa unakimbia akakuona kwenye kisogo anajua huyu ni fulani yaani kisogo chako kilikuwa kinatosha kumjulisha kwamba huyu ni fulani na baadae akija anakuibua naambia njo pa ulikuwa unaenda wapi ama ulikuwa amaulikua si kwamba kila sehemu ya kiungo cha mwili ilikuwa inaweza kumjulisha huyu mtu ni fulani kuna watu wengine wanafahamu kwa mfano labda wanapata ajali alafu sura zinaharibika kabisa labda kinaharibika kabisa wanaitwa ndugu kuja kutambua mwili na wanapokuja kwenye mwili kuna alama fulani fulani wanazotafuta katika mwili na zile alama zinaashiria kwamba huyu ni fulani kwao taratibu tuweze kuelewana kwa sababu tunachoenda kuzungumza ni cha muhimu kweli kwenye huduma ya upatanisho kanasema maana kama vile mwili ni mmoja nao una viungo vingi na viungo vyote vya mwili ule navyo ni vingi ni mwili mmoja vivyo hivyo na kristo kwa kwao anasema viungo vyote vingi hivi ni sehemu ya ule mwili mmoja kwaio na kristo naye ana viungo vingi hivyo viungo ni nani ni wewe ni mimi kwa hiyo haina maana uwezi ukasema kwamba sikio hili la urumagadi eh, sio sehemu ya urumagadi sikio lako ni sehemu ya wewe kidole chako ni sehemu ya wewe na kama uamini hebu subiri mpaka umeenda unajenga alafu ukabonda kidole na nyundo alafu uone kama mwili unakuwaja mwili wote unapata shida kwa sababu kidole kimeumia haina maana kwamba kidole kinauma alafu mili ginenabakia sasaa ko sehemu yoyote ya kiungo itakapopata shida ni wo umepata shida a sababuani kile kiungo ni sehemu ya mwili wako ni sehemu ya wewe Tuko saa saa. na kwa naa tukikusanya viungo vyote tunampata wewe lakini pia kila kiungo kina nafasi yake maana kiungo kimoja kikipata shida mwili mlitu unapata shida na hatuwezi kusema kwamba mkono sio sehemu yako wewe no, mkono ni wewe ndomaana unapoumiaa nimeumia usemi mkono umeumia unapopata shida kwenye tumbosma naumwana tumbo nina maumivu katika tumbo langu useme kwamba lile litumbo lno ka sababu ni sehemu ya mwili wako sasa baada ya kusema hayo kwao anasema sisi ni mwili wa kristo na tumekuwa mwili wa kristo kwa kuzaliwa mara ya pili kwa njia ya roho mtakatifu tukabatizwa katika mwili mmoja kw hivi roho mtakatifu etufanyasi tuo sehemu ya huo mwili wa kristo o kama tuko kwenye kanisa kanisa lina watu mia moja lile kanisa na wale watu mia moja tunasema ule ni mwili wa kristo na kwa maana hiyo lakini pia mtu mmoja mmoja pia naye ni mwili wa kristo kwao mtu mmoja mmoja ni mwili wa kristo lakini pia mkusanyiko wote wa watumia wanatengeneza mwili wa kristo lakini pia ina maana makanisa yote ya watu waliozalewa mara ya pili katika wilaya ama katika mkoa yanatengeneza mwili wa kristo katika hiyo wilaya katika huo mkoa na ndio maana inakuwa vigumu sana saingine ninapoona wakristo wa dhehebu wa fulani wanachukia wakristo wa dhehebu wa lingine kitu ambacho hawajui ni kwamba wanachukia sehemu ya mwili wao wenyewe oya kwa sababu kama sisi sote ni sehemu ya mwili mmoja nakumbuka wakati inakuwa zamani zamani hizo nilikuwa na rafiki yangu moja mpendwa hivi ni mtumishi wa bwana na kwenye dheebu lao walikuwa wanasema kwamba ninyi waluteri, waluteri mnaenda jean mpaka muokoke mzali mara ya pili mje kwenye na na kumuka, nikamuza, kwenye letu sijui kitu nakumbuka hivi mpendwa tunasikia kwamba kuna mji mbinguni nikaambia m ene eetktpenw una mj kuna magorofa labda ldknd umepangiwa kukaa gorofa moja na, na, na, na utafanyaje utaondoka uta ama utafanyaje si na yote ni kwa sababu taashida kuelewa kwamba kinachotufanya tuwe kanisa ambao ni mwili wa kristo ni kwa sababu tumempokea yesukristo kama bwanana mwokozi wa maisha yetu tumezaliwa mara ya pili na kwa njia ya roho mtakatifu tumefanya kuwa sehemu ya ule mwili kwa hiyo inamaana una kanisa katika labda huduma fulani ni kanisa lakini pia ukichukua watu wote waliozaliwa mara ya pili katika hiyo wilaya ama katika huo mkoa basi hawa watu wanakuwa nini wanakuwa ni mwili wa kristo na kwa maana hiyo taifa la tanzania maana yake ni kwamba pia tuna mwili wa kristo kama tanzania taifa la tanzania na baadae ukichanganya nchi zote za afrika basi tunapata mwili wa kristo afrika na baadaye ukichanganya mwili wa kristo katika ukichanganya watakatifu wote katika mabara yote yaliyoko nahani ni mabara saba basi unapata mwili wa kristo hapa duniani kwahuo unakuwa una mwili mmoja lakini pia unaweza ukaunyumbua nyumbua nyumbua na kristo mmoja mmoja akawa ni mwili wa kristo naani hapo nimeeleweka sihitaji kuzungumza sana kwenye eneo hilo sasa baada ya kusema hiyo nataka tupige hatua twende kwenye kwenye nini twende kwenye afeaefeso mlango wa kwanza nitaanza kusoma rakaraka mstari wa kumi na tano lakini nataka tulenge kwenye mstari wa ishiri na tatu kule taazasema mlango wa kwanza mstari wa kumina ta mpaka mstari wa ishirna tatu anasema hivi kwa sababu hiyo mimi nami tangu nilipopata habari za imani yenu katika bwana yesu na pendo lenu kwa watakatifu wote siachi kutoa shukurani kwa ajili yenu nikiwakumbuka katika sala zangu bungu wa bwana wetu yesu kristo baba wa utukufu awape ninyi roho ya hekima na ya ufunuo katika kumjua yeye macho ya mioyo yenu yatiwe nuru mjue tumaini la mwito wake jinsi lilivyo na utajiri wa utukufu wa urithi wake katika watakatifu jinsi ulivyo na ubora wa ukuu wa uweza wake ndani yetu uamini jinsi ulivyo kwa kadiri ya uten- daji wa nguvu za uweza wake aliotenda katika kristo alipomfufua kutoka katika wafu akamweka mkono wake wa kuume katika ulimwengu wa roho juu sana kuliko ufalme wote na mamlaka na nguvu na usulutani na kila jina litajwalo wala si ulimwenguni humu tu bali katika ule ujao pia 2 akavitia vitu vyote chini ya miguu yake yaani miguu yake kristo akamwweka awe kichwa juu ya vitu vyote kwa ajili ya kanisa kwa ajili ya kanisa kwa hiyo yesu kristo akawekwa awe kichwa kwa ajili ya kanisa ambalo ndilo mwili wake ukamilifu wake anayekamilika uka, ana kwa vyote katika vyote sasa ndao angali ule mstari wa shb na wa shtatu waefeso anasema akavitia vitu vyote chini ya miguu yake ya migu nani miguu yake kristo akaweka awe kichwa juu ya vitu vyote kwa ajili ya kanisa ambalo ndilo mwili wake ukamilifu wake anayekamilika kwa vyote katika vyote yaani kwa lugha nyingine anasema yesu kristo ni kichwa na kanisa ni kiwiliwili cha mwili wake tuko rafiki yesu kristo ni kichwa kanisa ni kiwiliwili cha mwili wake ni kuama, ule mfano ule kama kanisa lina watu huduma ina watu miyamoja, basi namana, i, ile huduma ule ndio mwili wa kristo kristo kristo kristo ile kanisa kanisa kanisa kanisa wanakuwa ni ni kuama, ni ni ni kiwiliwili kiwiliwili cha kichwa nataka uone mwili mwili mwili wa mwili wa kanisa ni mwili wa ntarudia tena kristo i tena kanisa ni mwili wa kristo sa so, tukiwa na hilo kichwani tende kwenye wakolosai tende kwenye wakolosai mlango wa kwanza wakolosai mlango wa kwanza Ehe. tuanze mstari wa kumi na tano mpaka wa kumi na nane wakolosai mlango wa kwanza mstari a kum na t 5 wa kumi wa na nn anasema hivi naye anamzungumzia yesu kristo naye ni mfano wa mungu asioonekana mzaliwa wa kwanza wa viumbe vyote kwao mzali wako wa kwanza ni yesu kristo kust kwa kuwa katika yeye vitu vyote viliumbwa vilivyo mbinguni na vilivyo juu ya nchi vinavyoonekana na visivyoonekana ikiwa ni vitu vya enzi na usultani au enzi au mamlaka vitu vyote viliumbwa kwa njia yake na kwa ajili yake 7 naye amekuako kabla ya vitu vyote na vitu vyote hushikana katika yeye kumi na nane naye yaani kristo ndiye kichwa cha mwili yaani cha kanisa anasema naye ni mwanzo ni mzaliwa wa kwanza katika wafu ili kwamba awe mtangulizi katika yote kuangalio msari wa 1nan anasema naye yani kristo ndiye kichwa cha mwili yaani cha kanisa eh? Anasaba, ko maanaake nini maana ake ni, ni kwamba tukisema kanisa tunazungumzia mwili wa kristo na tunapozungumzia mwili wa kristo maana ake ni kwamba tunazungumzia kanisa na mwili wa kristo ambayo kanisa linatengenezwa kwa mtu kuzaliwa mara ya pili na kwa njia ya yaroho mtakatifu kuungwana kubatizwa na kuwa sehemu ya mwili wa kristo kwao kanisa sio jengo jengo kanisa sio jengo, mliojenga na matofali matofali ya kuchoma jeng tuknk tende mstarile wa wakolosaimo4 eh? mpaka, mpaka dhani msar4 eh, mpaka 5 sio mbaya anasema sasa nayafurahia mateso niliyo kwa ajili yenu tena nayatimiza katika mwili wangu yale yaliyopungua ya mateso ya kristo kwa ajili ya mwili wake yaani kanisa lake kwa ajili ya mwili wake yaani kanisa lake kwa hiyo rafiki mkristo ni tungisema mwili wa kristo ni kanisa na kanisa ni mwili wa kristo sasa so, tukiwa na dhana hiyo basi na uelewa huu ambao tumeupata sasa so, nataka turudi tena kwenye waefeso mlango ule wanne waefeso waefeso tena mlango mlango ule mstari mstari na wa mbili. Kumina, waane, wa moja na n anasema naye an yani kristo alitoa wengine kuwa mitume na wengine kuwa manabii na wengine kuwa wainjilisti na wengine kuwa wachungaji na walimu 12 kwa kusudi la kuwakamilisha watakatifu hata kazi ya huduma itendeke hata mwili wa kristo ujengwe Kweo kwa hiyo kwa lugha nyingine anasema kwamba kazi ya huduma tuliopewa inasababisha kujengwa kwa kanisa kwa sababu ani kujenga mwili wa kristo mwili wa kristo ni kanisa na kanisa ni mwili wa kristo kwa hiyo kazi ya huduma tuliohitiwa ni huduma ya kuhakikisha kwamba tunaujenga mwili wa kristo tunajenga kanisa la mungu kanisa sio jengo sasa wengine wakisikia hivi wananuna kanisa sio jengo kanisa ni mwili wa kristo na mwili wa kristo napatikanaje kwa mtu kusikia habari njema ya yale ambayo yesu kristo ameyafanya kwa niaba yake kusikia habari njema za kufa na kufufuka kwa yesu kristo kisha huyu mtu akaamua kutoa maisha yake kwa yesu kristo na kwa sababu hiyo na kwa sababu hiyo huyu mtu anakuwa amezaliwa mara ya pili na roho mtakatifu anamuunganisha huyu mtu katika mwili wa kristo na ka mana huyu mtu sasa anakuwa ni mwili wa kristo kwa kuwa roho wa kristo ambaye ni roho mtakatifu ana ndani yake na kwa maana hiyo sasa huyu mtu ni kanisa hasa wanasema mbona mwalimu nasitiza sana habari ya kanisa na, na, na, na, na mwili wa kristo nassitiza kwa sababu kipindi kinachokuja kinachofuata tutaanza kuangalia sasa ushiriki wa yesu kristo katika kuujenga mwili wa kristo na tutaanza kuona ushiriki wa mtakatifu wewe jinsi ambayonataiwa ushirikiane na yesu kristo pamoja na roho mtakatifu ili kuhakikisha mwili wake ambao ni kanisa lake linajengwa kwa lugha nyingine ujenzi wa kanisa unategemeana na wewe unakutegemea wewe wewe ni sehemu ya muhimu sana na katika mpango kazi wa mungu wa kuhakikisha kanisa linajengwa kanisa sio majengo majengo ni kwa ajili ya watu lakini mungu anakaa katika kanisa katika hekalu katika nyumba ambayo ni watu wake kwa sababu gani mungu ni roho mungu sio mwili na sisi tumetengenezwa kuwa makao ua maskani ya mungu katika roho kwa njia ya roho mtakatifu mungu anakaa ndani mwetu na kwa kwa nataka tulione hilo staje, kiasi gani je tunaruhusu milango ya kuzimu kuzimu kuzimu ishinde ama milango milango ya ya kama inakusumbua usikose lakini kama unanisikiliza na ungependa kuwa sehemu ya mwili wa kristo kuwa sehemu ya kanisa basi fanya maombi vya wakist a sa ai afaa nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki naakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu inakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi naukaribisha katika familia ya mungu inakabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama e, tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe mpaka hapo tumefika mwisho kumbuka tu tukutane kesho muda na wakati kama huu na jina langu naitwa huruma gadi na zingatia kuwa yesu ni kristo bwana hii ni habari njema kwa wakazi wow. wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gari ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya nehema na kweli kwa njia ya redio google podcast apple podcast apple youtubegl telegram pamoja na watsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hivi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima haus uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifo pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thaathi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika thathi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa babuzima haus uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu snambaris 7 sitii na nne mia tano mia mbili arobaini na mbili au sifuri saba 8 tisa mia tano mia mbili arobaini na mbili au sifuri sita saba tatu ia tan mia, mia mbii arobaini na mbili kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huruur umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha neema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi juma kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya jumapili kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa redio habari maalum 97, 97, 97. kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiacha kusbsibe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google nagleas kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya mbali, bilisi tupigie simu namba 764 5242 au789 5242 au, au 67 Sanno se fuori se fuori in bili, in saba Ao saba nane Ao saba tatu.