vipindi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kuna wakristo wengi wanazania tunamsema yesu kristo kwamba kristo ni jina la pili la yesu yaani kwenye akili a nakaba inekuwa ni yesu kristo niaanaongeza kusema yesu masawe yesu molei yesu mwakipentile kristo sio jina la pili la yesu kristo ni cheo ndo maana tumeona kwenye waefeso wa nasema mpaka sote tutakapofikia umoja wa imani na kuwa mtu mkamilifu na kuwa na katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kao kristo ni cheo ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa ya yna lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utafikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uwezo kama kristo hunabudi mwanafunzi wa kristo na wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na uchambuzi wa kitabu tuwasomo naloitwa huduma ya upatanisho na tumeshaangalia mambo makubwa kabisa na haswa jana tuliangalia kwa kina kabisa nini maana ya mwili wa kristo na kanisa kwa hiyo kama ukusikiliza kipindi cha jana takashauri ukipata fursa enda kasikilize maanaake leo tunaendelea pale tulipoachia jana kuja kuangalia habari ya kristo pamoja na roho mtakatifu eh, kanisa kwa pamojanarhotakatifutia anisa kwahiyo ninafuraha nina, inashauku sana ya somo hili la leo lakini kabla ya kuendelea niseme kitu hichi kwamba kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube chaneli yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukifika pale subscribe utakapoangalia video yoyote tafadhali uh, like pamoja na kushara pia usisahau kubonyeza kengele na kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia sauti basi tunapatikana katika google podcast katika apple podcast na katika spotify nako tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale subscribe na utakaposikiliza fundisho lolote basi ukawa umelipenda usiache kushare kuwashirikisha wengine na kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp ama telegram kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza katuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge fupiiung atanaishwa namba ni baada ya kusema hayo nitoe shukrani za dhati kwako kwa wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kuhamasisha wengine waweze kusikiliza na vipindi ya kila siku wawezu at nauwashirikisha kile ambacho mwenyewe umejifunza kile kile ambacho ambacho ambacho mwenyewe umekifahamu kumbuka kumbuka katika katika kuwashirikisha wengine umekisikia umekisikia kiweze kukaa vizuri ndani mwako kadri unavyowashirikisha roho mtakatifu anapata mlango wa kuendelea kukumiminia ufunuo zaidi kuhusu hicho vipindi vipindi vya vya neema neema na na na na na kweli kweli ama mafundisho ya ya kristo kristo kristo kupitia vipindi vya na kweli, kazi yake ni tu safari mwendo ili ili ili uweze na kristo, na ili uweze uweze kumjua kuwa maarifa kama kukua cha mokf uashiksnu owakn nitoe shukurani pia kwako kwa wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya kwangu mimi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako asante sana kwa mwamko wa kuomba asante kwa kutii sauti ya roho mtakatifu asante kwa kuwa ptna mzuri wa roho mtakatifu na kwa sababu hiyo basi mambo makubwa kabisa yanatembeka injili ya kristo inasonga inasambaa baada ya kusema hayo ni kushukuru pia wewe ambaye umefanya maamuzi wa kutumia kipato ambacho mungu amekupa kumwheshimu kwa mapato yako kumpenda kwa mapato yako kuwapenda wengine kwa mapato yako kwamba umeamua kuwa mkarimu na hivyo kuchukua sehemu ya mapato yako na kuhakikisha kwamba unachangia gharama za injili kwa njia ya redio kwamba umehakikisha kwamba mafundisho ya kristo kwa njia ya redio yanafikia watu asante sana kwa uaminifu wako ninakuhakikishia kama mungu aishivyo fedha yako inatumika kwa halali inatumika vizuri na inaleta mabadiliko katika maisha ya watu inaleta matokeo makubwa katika maisha ya watu kwa hiyo nakupa ongera sana ongera sana kwa kuwa mzuri wa vipindi vya neema na kweli na kama haujafanya maamuzi basi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli eh, mafundisho ya kristo pia vipindi vya neema na kweli nakushauri hebu fanye maombi umuulize bwana yesu uone kama ataridhia nami najua hakika ataridhia ili na wewe uweze kushiriki ili uweze kuingia katika huduma hii ya upatanisho ambayo inafanyika kupitia vipindi vya neema na kweli baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu tuko tunaangalia huduma ya upatanisho <coughs> sasa jana kipindi cha jana nilitumia mda wote kukuonyesha kwamba tunapozungumzia mwili wa kristo tunazungumzia kanisa na tunapozungumzia kanisa tunazungumzia mwili wa kristo na tukaona ili mtu aweze kuwa mwili wa kristo maana yake ni kwamba atakuwa amesikia habari njema ya yale ambayo bwana wetu na mwokozi wetu yesu kristo aliyafanya kupitia kufa na kufuka kwake na huyu mtu anapokuwa ameamini basi anatoa maisha yake kwa yesu kristo na anapotoa maisha yake kwa yesu kristo maanake ni kwamba huyu mtu anakuwa amezaliwa mara ya pili na mchakato wote unasimamiwa na roho mtakatifu na kwamba huyu mtu anapozaliwa mara ya pili kwa njia ya ubatizo wa roho mtakatifu hatuzungumzie ule ubatizo kwa maana ya kupokea nguvu tunazungumzia kuzamishwa na kuunganishwa katika mwili wa kristo basi unafanyika kwa njia ya roho mtakatifu na kwa maana hiyo basi kanisa sio majengo sio ayo majengo ya matofali sio ayo mabanzi mnayotumia wala sio mifuko ya slfet mnayotumia kanisa maana yake ni watu waliotoa maisha yao kwa yesu kristo na wamekuwa wana wa mungu hivi wamekuwa wao ni maskani ya mungu sasa kwa nini nilikuwa nastiza o nastiza o kwa sababu ya kile ambacho takiangalia leo hii hiio moja kwa moja tuende kwenye waefeso mlango wa nn mstari wa kumi na moj hadi wa kumi na anasema hivi anasema naye yaani kristo alitoa wengine kuwa mitume na wengine kuwa manabii na wengine kuwa wainjilisti na wengine kuwa wachungaji na waalimu kumi na mbili kwa kusudi la kuwakamilisha watakatifu hata kazi ya huduma itendeke hata mwili wa kristo ujengwe meiona rafiki kwa anazungumza kwamba mitume manabii wainjilisti wachungaji ambao ni waalimu kazi yao ni kuwakamilisha kuwajengea uwezo watakatifu watakatifu ili nini ili kazi ya huduma iweze kufanyika ili mwili wa kristo uweze kujengwa lakini kumbuka pia tumeona kwamba mwili wa kristo ndio kanisa kanisa ni mwili wa kristo na mwili wa kristo ni kanisa sasa kuna koneksheni gani nataka kuonyesha tuende moja kwa moja katika matayo sasa matayo 1 a st na tutaanza mstari ule wa kumi na tatu nadhani matayo injili ya matayo mst- mlango wa kumi na sita na mstari ule wa kumi na tatu tutasoma mistari kadhaa mpaka mstari, mstari ule wa kumi na nane pale kumi na tisa anasema hivi basi yesu akaenda pande za kaisaria filipi akawauliza wanafunzi wake akasema watu hunena mwana wa adamu kuwa ni nani wakasema wengine hunena huu yoana mbatizaji wengine eliya wengine yeremia au mmojawapo wa manabii 15 akawaambia nanyi mwaninena mimi kuwa ni nani kumi nasit simoni petro akajibu akasema wewe ndiwe kristo mwana wa mungu aliye hai wewe ndiwe kristo mwana wa mungu aliye hai kumina saba yesu akajibu akamwambia heri wewe simoni bariona kwa kuwa mwili na damu havikukufunulia hili bali baba yangu aliye mbinguni kumina nane nami nakwambia wewe ndiwe petro na juu ya mwamba huu nitalijenga kanisa langu wala milango ya kuzimu haitalishinda sasa <coughs> naomba nirudie tena mstari wa kumi na sit hadi wa kui na nan simoni petro akajibu akasema kumbuka ameulizwa mwana wa adamu kuwa ni nani simoni petro akajibu akasema wewe ndiwe kristo mwana wa mungu aliye hai kumi na saba yesu akajibu akamwambia heri wewe simoni bari kwa kuwa mwili na damu havikufunulia hili bali baba yangu aliye mbinguni nami nakuambia wewe ndiwe petro na juu ya mwamba huu nitalijenga kanisa langu wala milango ya kuzimu haitalishinda kwao kitu ambacho nilikuwa nataka tukione rafiki ni ule mstari wa kumi na nane kwamba bwana yesu anamwambia petro kwamba wewe ndiwe petro na juu ya mwamba huu nitalijenga kanisa langu na milango ya kuzimu haitalishinda tuko sawasawa hicho ndo kitu ambacho nataka tukiangalie <clears throat> sasa petro anaambiwa hivyo baada ya kupata ufunuo baada ya kufunuliwa kwamba yesu, yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu na kwa bahati mbaya sana kuna watu leo hii ambao ni wakristo wamezaliwa mara ya pili hawana ufunuo hawana ufunuo hawajafunuliwa bado kwamba yesu mwanadamu bin adamu ambaye anaitwa yesu ambaye alitokea kule nazareti kwamba yeye ndiye kristo mwana wa mungu okay labda nikupe ni stori kidogo kipindi hichi ambacho bwana yesu anakuja kumbuka taifa la israel walikuwa wako chini ya utawala wa warumi kwa lugha nyingine taifa la israeli lilikuwa ni koloni la warumi na kwa sababu hiyo kwa kuwa ilikuwa ni koloni la warumi maanaake ni kwamba ungeweza kusema kwamba walikuwa wako chini ya utumwa sasa kipindi kile rumi ilikuwa inaongozwa na mtu anaitwa kaizari ndio ilikuwa cheo yani kaiari ndilikuwa cheo kwa kaizari na kaizari ambaye ndo alikuwa kaa tumisema lei kwa lugha nyepesi iituweze kuelewana kaizari ndo alikuwa mkuu wa taifa la rumi kaizari ndo alikuwa mfalme wa taifa la rumi na walipokuwa wakiamini wakati huo walikuwa wanaamini kwamba kaizari ndiye mfalme kaizari ni mwana wa mungu na kaizari ni mtu aliyepakwa mafuta maalum na mungu ndo walikuwa wanaamini sasa sio sahihi ilikuwa ni wrong sio sahihi lakini walikuwa wanaamini kabisa kwamba kaisari amezaliwa na miungu a amezaliwa na mungu kwao sio wa kawaida kwao sifa zote zile ambazo zilikuwa ni sifa za kristo atakapokuja sifa hizo akawa amepewa kaisari kwa hiyo yesu anapokuja amezaliwa betlehemu amekulia nazareti alikuwa fundiseremala alafu ghafula baada ya kubatizwa mto jordan anaanza kuhubiri injili anazunguka akifanya ishara maajabu na miujiza watu wanaingia kwenye sintofamu wantaa kujua pamoja na kwamba yohana mbatizaji siku sikula anambatiza kristo alisema kwamba huyu ndiye kristo tulikuwa nirejeshe nyuma kidogo taifa la israel walikuwa wanasubiria ujio wa kristo kristo maanayake ni masihi kwa kiswahili kwao walikuwa wanasubiria masihi. masihi manake ni mpakwa mafuta wa bwana na mpakwa mafuta huyu sio mafuta yaliyotoka kwenye chupa sio mafuta ya mzeituni wala sio mafuta ya alizeti yalikuwa ni mafuta ya roho mtakatifu kwao walikuwa wanasubiria ujio wa kristo ambaye ni masihi ambaye ni mpakwa mafuta wa bwana na walikuwa wanajua kabisa kristo anapokuja ni mwana wa mungu ndio maana kwa mfano tuchepuke kidogo tutarudi hapa twende kwenye yohana injili ya yohana mlango wa 2 yohana 20 na mstari ule wa hadi 331 yohana hadi 2331 sikia mzee yohana anavyosema basi kuna ishara nyingine nyingi alizozifanya yesu mbele ya wanafunzi wake zisizoandikwa katika kitabu hiki moja. lakini hizi zimeandikwa ili mpate kuamini ya kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu na kwa kuamini mwe na uzima kwa jina lake kwa kwaa anasema habari hizi zimeandikwa ili ninyi mpate kujua huyu yesu wa nazareti huyu yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu sasa leo hii kwenye kanisa zunazo tukaona ni lugha nyepesi tu lakini nitakwambia kitu kimoja kama mkristo siku hizi ashukuruwe mungu hatuna mivutano sana ya kiitikadi kwa maana ya imani miaka ya nyuma ilikuwepo sana hiyo kitu na kuna baadhi ya watu katika jamii walikuwa wanatengeneza miadhara na katika miadhara kazi yao ilikuwa ni kuupinga ukristo na hoja kubwa iliyokuwa inatumika ya kupinga ukristo ilikuwa ni kupinga kwamba yesu siye mwana wa mungu na hata kwa wayahudi nao pia wanakataa wanasema yesu siye mwana wa mungu na hapa tunaambiwa msa 1 angalia yohana lakini hizi zimeandikwa ili mpate kuamini ya kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu na kwa kuamini muwe na uzima kwa jina lake kwa lugha nyingine kuna wakristo wengi wanadzania tunavyosema yesu kristo kwamba kristo ni jina la pili la yesu yaani kwenye akili yao ao nakaia ingekuwa ni yesu kristo ni sasanaongeza kusema yesu masawe yesu moleli yesu mwakipesile yesu, no kristo no, sio jina la pili la yesu kristo ni cheo ndomaana tumeona kwenye waefezo anasema mpaka sote tutakapofikia umoja wa imani na kuwa mtu mkamilifu na kuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwao kristo ni cheo kwa anasema haya yameandikwa mpate kujua kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu na utakapoamini kuwa yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu basi unapata uzima sasa tukiwa na hilo turudi kule kwenye yohana n no, kwenye matayo matayo 6 alafu tuangalitenaulo msara wa 16 mpaka18 simoni petro akajibu akasema wewe ndiwe kristo mwana wa mungu aliye hayi 7 yesu akajibu akamwambia heri wewe simoni bariona kwa kuwa mwili na damu akufunulia hili bali baba yangu aliye mbinguni kwa lugha nyingine hutakaa uweze kupata ufunuo wa yesu ni kristo mpaka baba akufunulie kwa njia ya roho mtakatifu bila kufunuliwa na roho mtakatifu hutakaa uwe na reveltin hutakaa upate ufunuo kwamba yesu ndiye kristo unaweza ukasema yesu kristo ukaona kama vile kristo ni jina lapili, la pili yesu la yesu ka nasema baba yangu ndi amekufunulia hili alafu kumi na nane anasemasa kwa kuwa sasa hivi petro una ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu kwakuwa huo ufunuo umekushika kwamba mwana wa adam ni mwana wa mungu mwana wa adam ni mwana wa mungu kwa kuwa una unauo ufunuo anasema nami nakuambia wewe ndiwe petro na juu ya mwamba huu nitalijenga kanisa langu wala milango ya kuzimu haitalishinda kwa hiyo tunaweza tukasema hivi kanisa ambalo tuliona kipindi kilichopita ni mwili wa kristo ni mtu ambaye amepata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu kwao mtu anapopata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu huyu mtu ndiye anakuwa kanisa na bwana weza anasema kupitia huyu mtu sasa atajenga kanisa lake na milango ya kuzimu haitalishinda kanisa kwa hiyo kwa lugha nyingine kwa kuwa kanisa ndio mwili wa kristo nakumbuka nilikuambia mwili wa kristo inaweza ikawa ni mkusanyiko wa watu wengi edha katika huduma ama katika wilaya ama ambao anamwamini yesu kristo amezaliwa mara ya pili katika wilaya katika mkoa katika taifa katika bara katika dunia ama pia kanisa ambao ni mwili wa kristo anaweza kawa ni mtu mmoja ulizaliwa mara ya pili wewe ni mwili wa kristo na mimi hapa ni mwili wa kristo na kwa maana hiyo wewe ni kanisa na mimi ni kanisa ndio maana pia utaona kwenye nyaraka za mitume kwa mfano kusoma waraka wa paulo kwa filemoni anasema kwa kanisa linalokutanika nyumbani kwako o kwa makanisa yaliua anakutanika nyumbani hii habari ya kuwa na mijengo imekuja kuanza tu miaka baadaye lakini mwanzo kabisa kanisa lilivyoanza lilianza katika nyumba za watu na maana andomaannaofundish na kama mafundisho ya wa kristo amekokolea na umeanza kupata ufunuo kuhusu neema na ukaona kule ambako unaabudu nakushiriki wanafundisha tofauti badada kufundisha uwe wa kristo wanakufundisha uwe wa musa nikasema kwamba usivuruge kazi ya huyo mtumishi toka kaa nyumbani kwako anza kufundisha watu nyumbani kwako anza na kanisa nyumbani makanisa yalikuwa yako nyumbani siu aneleanacho kizungumza baada y kenda kumwharibia mwenzio kazi okay tuyacha. kwa hiyo kanisa ambalo ni mwili wa kristo ni mtu ambaye amepata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu na kwa sababu hiyo yesu wa nazareti anaamua ama kristo anaamua kulijenga kanisa lake kupitia mtu huyo na anasema milango ya kuzimu haiwezi kulishinda ili kanisa okay tuko vizuri mpaka hapo kwa hiyo ukikutana na kanisa ambalo ni mwili wa kristo washirika wake wamejaa umaskini wamejaa magonjwa wamepauka kama wamejipaka majivu mawili ama hilo wanaloliita kuwa ni kanisa sio kanisa au ni kanisa ambalo halijitambui kanisa ambalo halijafundishwa kufikiri kama kristo nirudie nasema hivi bwana yesu anasema petro kwa kuwa umepata ufunuo kwamba mimi ndiye kristo mwana wa mungu nasema wewe ni mwamba na kwa sababu ya ufunuo huo nitalijenga kanisa langu kupitia wewe na hilo kanisa nitakalolijenga milango ya kuzimu haiwezi kulishinda kwa hiyo tunasema basi kanisa la yesu kristo kanisa ambalo limejengwa na yesu kristo haliwezi kuzidiwa kete haliwezi likazidiwa nguvu haliwezi likanyanyaswa lika, lika eh, na milango ya kuzimu ukiona kanisa ambalo inabidi lenyewe sasa ndio lianze kufanya maombi ya kukemea usiku liwe na mikesha ya kupigana na milango ya kuzimu iwe napigana na shetani ilo kanisa kuna mawili ama hilo kanisa sio kanisa ama ni kanisa kweli la yesu kristo lakini halijajitambua kwa maana ya kwamba hawajafundishwa bado kufikiri kama kristo na kwa maana hiyo bado wanafikiri kama adamu na kwa maana hiyo ndo maana milango ya kuzimu inawaelemea maana milango ya kuzimu inawashinda lakini kanisa ambalo limejengwa na yesu kristo yesu kristo amesema milango ya kuzimu haiwezi kulishinda hajasema kwamba milango ya kuzimu haitajaribu lakini haiwezi kwa kwaho ukienda mahali kakuta kwenye kanisa washirika afya mbovu uchumi mbovu usiku wanapitiwa na mapepo yaani hali ni mbaya labda hilo sio kanisa na kama wewe ni mkristo unanisikiliza magonjwa namepiga kambi kwako umasikini umepiga kambi kwako usiku mapepo ndo analala kwako usiku wachawe wanakuchukua wa, wanaenda kuchezesha ngoma usiku kucha na wewe unasema bwana yesu asifiwe inawezekana wewe sio kanisa inawezekana wewe hujapata ufunuo bado kwamba yesu ndiye kristo inawezekana wewe sio mwili wa kristo inawezekana ulichouziwa umeuziwa dini lakini hujapata ufunuo bado kwamba yesu ndiye kristo manaake bwana yesu amesema kanisa analolijenga yeye milango ya kuzimu haiwezi kulishinda na kama milango ya kuzimu haiwezi kulishinda kanisa lilojengwa na yesu na kanisa ni mwili wa kristo basi namaana wewe haiwezekani milango ya kuzimu ikakushinda wewe lakini kuna watu wengine wakilala wakiamka stori zao midomo yao ni habari ya ibilisi ibilisi ibilisi asubuhi mpaka usiku shetani shetani shetani shetani shetani shetani kikwazo kazi yangu hivi hivi hivi amenifanya hata neno la samaha no katika kinywa inawezekana ndugu mawili ama wewe sio kanisa kwa kuwa haujapata bado ufunuo kwamba yesu ndiye kristo na kwa sababu hiyo haujazaliwa mara ya pili na hivyo kuunganishwa na roho mtakatifu kuwa sehemu ya kanisa ambao ni mwili wa kristo au kweli umepata ufunuo la, na, no umezaliwa mara ya pili sio kwa kupata ufunuo kuwa yesu ni kristo umezaliwa mara ya pili kwa sababu walikutishia jehanamu ya moto wakakwambia kwamba usipokuwa na yesu utakwenda jehanamu na wakakwambia kwamba ukimpokea yesu utakwenda mbinguni kwahio umeokoka ili uende mbinguni haujaokoka kwa sababu umepata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo na kwa sababu hiyo msingi wa huo kanisa huo msingi ni mbovu kanisa litakaloshinda kanisa litakalotembea kifua mbele kanisa ambalo litaweza kutawala na kudhibiti mazingira ni kanisa ambalo msingi wake ni ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu lakini kama umeingia kwenye kanisa na msingi wa waililo kanisa ni kwamba okoka uende mbinguni ilo kanisa lazima lipigike kama watu wa duniani na nakuhakikishia zaidi ya asilimia 99 pointi 9t ya makanisa tulio msingi wake sio kwamba wamepata ufunuo kuwa yesu ndiye kristo mwana wa mungu msingi wake ni kwamba wameambiwa okoka uende mbinguni usipookoka unaenda jeanam kwao wameokoka kwa wame sababu wanaogopa moto wa jehanam na wameokoka sababu wanataka kwenda kukaa mbinguni wakaiba kwaya milele hicho ndio kilichowasukuma na kwa maana hiyo wameokoka wameingia kwenye kanisa lakini hawana ufunuo wa yesu ni nani hawana ufunue kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu na kwa sababu hilo kanisa lazima linyanyaswe lazima liteswe na milango ya kuzimu na kama wewe ni mmojawapo kufikiri kufikir usikose kipindi cha kesho lakini kawa unanisikiliza na unasema mi sijazaliwa mara ya pili basi kumbuka yesu ndiye kristo kwa kama unaamini maombi pamoja na sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kua yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya maombi mafupi kabisa ninakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi na wewe tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi kumbuka tu yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya vyenehema na kweli kwa njia ya redio google podcast redioyoutubeg castapl pamoja na natsap anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa bauba uzima hu uliopochama tengero jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea upunyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thaahi za jioni hadi ha, saa kumi na mbili na dakika hathi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa babuzimahaus uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga si nambai 76 b arbai mbii au sifuri saba 8 t tan ia bii arobainina mbiri au sifuri 6t saba ta a aroba bii kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu mwalimurumagadi kipindi hiki cha nema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya juma kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa redio habari maalum 977 97, 97 kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika Apple podcast pamoja na nag kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 76 522 au 789 522 au 67 524 Se fuori saba sita, ne, sanno se