vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kristo bila mwili wake hawezi kujenga kanisa ili yesu kristo ama ili kristo aweze kujenga kanisa anahitaji mwili na bila mwili hawezi kufanya kazi ya kujenga kanisa kwa kuwa wewe ndio mwili wa kristo tunasema hivi kwamba kristo hawezi kujenga kanisa pasipo ushiriki wako pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana weku yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uweo unanisikiliza ili uweze kuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kumbuka rafiki kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri, na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili kufikiri naili uezkuaist nabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema huduma ya upatanisho na kwa kweli jana tulianza kuangalia uhusiano wa kanisa yani mwili wa kristo pamoja na ufunuo wa kuwa yesu ndiye kristo na tukaona jinsi ambavyo kanisa lililojengwa na yesu kristo halitakiwi kushindwa na milango ya kuzimu na tukasema basi kama kanisa ambalo ni mwili wa kristo linaonekana linateswa na kusumbuliwa na milango ya kuzimu kuna tatizo kuna mambo mawili kati ya mambo mawili naweza kawajakaa sawa edha inaweza a ilo inaojiita kanisa sio kanisa ama inaweza ikawa ni kanisa kweli lakini limekosa ufahamu sahii kwa hiyo leo nataka tuendelee kuchambua zaidi na kuona jinsi mambo ambavyo yatakuwa kwa maana ya yesu kristo na kanisa lake lakini kabla ya kuendelea ni kukumbushe tu kwamba um, kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya video basi unapatikana katika youtube chaneli yetu inaitwa um, mwalimu ruma gadi utakapofika pale tafadhali subscribe lakini pia utakapoangalia video yeyote usiache kulike pamoja na kushare hali kadhalika usisahau kubonyeza kengele na kama ungependa kupata mafundisho aya kwa njia ya sauti basi eh, unaweza kwenda kwenye podcast zetu tuko katika google podcast katika apple podcast na katika spotify ukifika pale subscribe lakini pia utakaposikiliza fundisho lolote unakupenda basi tunaomba uweze kushare na kuwashirikisha wengine kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp ama telegram kuna group linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 78952789242 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo rafiki basi nitoe ni shukurani za pekee kwako kwa wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila siku na kwa maana hiyo umekuwa ukihamasisha wengine nao waweze kufuatilia na kusikiliza vipindi vya neema na kweli asante sana kwa upendo wako na uaminifu wako kwa kuwashirikisha wengine pia na kuwafundisha kile ambacho umejifunza umethibitisha hakika kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo mwanafunzi wa kristo ni nani ni mtu ambaye anas, anas, anasikiliza anakubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo shukrani za pekee kabisa kwako wewe ambaye unafanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako maombi yako yanaleta ya tofauti kubwa sana e, maombi yako yanaleta ya yanaletamabalio makubwa sana lakini pia nikushukuru wewe ambaye umeamua kwa mapato yako kwamba kwamba mungu na kuhakikisha kazi ya ya injili kusonga mbele kweli ya kristo watu watu sasa nafahamu pia kuna mnanisikiliza na, a, mimi matoleo yangu natoa tu nasaidia wajane nasaidia na yatima na watu wasiojiweza hilo ni jambo jema kabisa lakini nalifanyalakiniambia kitu kimoja inasaidia nini kumlisha mjane kumlisha yatima na kumlisha mtu asiejiweza alafu mwisho wa sikumtu akaishia j inakusaidia nini hicho chakula chako kinamsaidia nini kwamba ulikuwa unamtunza ili akaungue vizuri cha muhimu kabisa ni kuhakikisha kwamba unaleta mabadiliko ya kweli na mabadiliko ya kweli yanaanzia ndani ya mtu na mabadiliko ya kweli na urithi wa kweli ni watu kusikia injili ya kristo na waweze kutoa maisha yao kwa kristo na hivyo waweze kuingia katika uzima wa milele hiyo ndio zawadi kubwa ambayo unaweza ukatumia fedha yako na mapato yako kumpatia binadamu mwingine nguo na mavazi ni jambo jema jambo la muhimu lakini haina maana yoyote kama mtu atashia ataishajaana kwa hiyo nikupe ongera sana wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa vya yakua aiyamaakeli kila mwezi kwa mapato yako kwamba gharama za redio kuzilipa kwa wakati na kama unanisikiliza na haujafanya maamuzi ya kuwa vya neema na kweli nitakuomba uweze kufanya hivyo tafadhali ingia kwenye maombi muulize bwana yesu alafu akikwambia yes, huyo ni mtumishi wangu kazi ni ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo ya upatanisho jana yani, nilizungumza mambo mengi kwauo nataka ni twende tukasome kwanza waefeso nne kumi na moja hadi kumi na mbili alafu tutatoka hapo tutaenda kwenye matayo kumi na sita anasema naye yani kristo alitoa wengine kuwa mitume na wengine kuwa manabii na wengine kuwa wainjilizi na wengine kuwa wachungaji na walimu kwa kusudi la kuwakamilisha watakatifu hata kazi ya huduma itendeke hata mwili wa kristo ujengwe nakumbuka tuliona kwamba mwili wa kristo ni kanisa na kanisa ni mwili wa kristo na kwamba ili mtu awe mwili wa kristo tukaangalia sasa matayo1 matayo ukienda matayo kwenye mlango wa 1i 6 bwana yesu yuko na wanafunzi wake wanazunguka kwamba bwana yesu anauliza swali ambalo ni la muhimu sana anawauliza angalia anawauliza mitu tuanze msarul wa kumi na tatu matayo kumi na sita msaruli wa kumi na tatu anasema basi yesu akaenda pande za kaisaria filipi akawauliza wanafunzi wake akasema watu hunena mwana wa adam kuwa ni nani wakasema wengine hunena huu yohana mbatizaji wengine elia wengine yeremia au mmojawapo wa manabii 15 akawaambia nanyi mwaninena mimi kuwa ni nani simoni petro akajibu akasema wewe ndiwe kristo mwana wa mungu aliye hai 7 yesu akajibu akamwambia heri wewe simoni bariona kwa kuwa mwili na damu avikufunulia hili bali baba yangu aliye mbinguni nami na nakuambia wewe ndiwe petro na juu ya mwamba huu nitalijenga kanisa langu wala milango ya wa kuzimu haitalishinda sasa tulizungumza ambo kadha nataa tuzungumze tena kumbuka kanisa ni mwili wa kristo na tunaposema mwili wa kristo maanaake ni kanisa na kwa sababu hiyo mwili wa kristo inaweza ikawa ni mtu mmoja ama mwili wa kristo unaweza kawa ni mkusanyiko wa watakatifu katika huduma moja ama kanisa moja na kwa maana hiyo basi kanisa pia ni mtu mmoja ama kanisa inaweza kawa ni mkusanyiko wa watakatifu tuelewane hivyo vizuri sawa kwao kanisa sio jengo na tukaona basi kwamba mtu anaposikia habari njema ya yesu kuwa ndiye kristo mwana wa mungu na akasikia mambo ambayo bwana yesu aliyafanya kwa kufa na kufuka kwake anapopata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu na kuamua kutoa maisha yake kwa yesu kristo huyu mtu anakuwa amezaliwa mara ya pili na roho mtakatifu sasa anamuunganisha anambatiza anamwingiza huyu mtu kuwa mwili wa kristo yaani kanisa sasa bwana yesu anamwambia petro hivi msal wa 18 nami nakwambia wewe ndiwe petro na juu ya mwamba huu nitalijenga kanisa langu wala milango ya kuzimu haitalishinda anasema petro kwa kuwa umepata revelation kwa kuwa umepata ufunuo kwamba yesu kwamba mimi yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu basi kwa sababu ya ufunuo huo wewe petro nitakutumia kama mwamba nami nitalijenga kanisa langu na milango ya kuzimu haita kushinda kanisa langu sasa kuna sasaunavittauvangai p kanisa ni la yesu kwa nini kanisa ni la yesu kwa sababu mwili wa kristo mwili ni wa kristo tunaenda sawa si, tunaitwa mwili wa kristo lakini mwili wa kristo ni kanisa kwaio anavyosema nitalijenga kanisa langu ko kanisa ni la yesu kwa kuwa mwili ni wa kristo k okay. tunaenda vizuri mpaka hapo kwao kanisa sio la mtume na nabii wala kanisa sio la mchungaji wala kanisa sio la mwalimu wala kanisa sio la mwinjilisti kanisa ni la yesu kwahyo mtu yeyote ambaye anaona kwamba kanisa ni lake anasema nna kanisa langu bwana liko ao i lio apo ubungo bwana na kanisa langu bwana lio kanisa sio la kwako kanisa ni la yesu hilo tuelewane kwanza hilo ni la kwanza la pili anayejenga kanisa ni yesu mwenyewe anayejenga kanisa ni yesu mwenyewe kumbuka kanisa ni mwili wa kristo ntakurudia hapo na tatu anasema kwamba akishajenga kanisa lake milango ya kuzimu haiwezi kushinda ilo kanisa sasa nikuulize nani anajenga kanisa lenu ama ilo kanisa mlilopo je ni yesu kristo ndi anajenga hilo kanisa ama nani anajenga hilo kanisa na amesema akijenga hilo kanisa milango ya kuzimu haiwezi kulishinda kwao jana nikazungumza nikasema hivi kanisa ambalo limejengwa na yesu kristo milango ya kuzimu haiwezi kulishinda hilo kanisa na ikitokea kanisa likaonekana kwamba milango ya kuzimu ndo inashinda inawezekana basi hicho ambacho tunakiita kanisa kuwa si kanisa na kiukweli na kimsingi ukiangalia sasa hivi katika hali ya tunachoita kanisa katika taifa letu la tanzania na haswa yote hajalishi ni makanisa haya makubwa tunaita mainstream churches eh, ama ukaita ukaita makanisa haya ambayo ni ya akiroa yanaenukia makanisa mengi ukiyangalia sehemu yote lakini makanisa mengi ukiangalia utaona kuwa milango ya kuzimu inashinda yaani kanisa limefika mahali kumbuka kanisa ni mwili wa kristo kwamba hata ulinzi wa kanisa kanisa inabidi jilinde lenyewe kwamba wanaona wasipofanya maombi ya vita kanisa liwezi likawa salama kwa sababu mchungaji ama mtume na nabii wa hili kanisa amesahau kwamba mjenzi wa kanisa ni yesu kristo na kwamba kama mjenzi wa kanisa ni yesu kristo basi milango ya kuzimu haiwezi kushinda hilo kanisa amesahau hilo na kwenye akili yake pamoja na washirika, we, washirika wake ama washirika wenzake ameona kwamba wao ndo wanajenga hilo kanisa sasa kuna kanafasi kake ntakuja kkazungumza kwa sababu tuliona kwamba watakatifu wafanye kazi ya huduma ya kujenga mwili wa kristo na mwili wa kristo ndio kanisa utakuja hapo kanisa ambalo linajengwa na yesu kristo kanisa ambalo limejengwa na yesu kristo kanisa ambalo msingi wake ni ufunuo wa kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu hilo kanisa linatawala mazingira nakumbuka wakati snaanza kufanya semina mwaka elfubilin kui n mbili naamba inienda kufanya seminar ya kwanza morogoro nikachukua ukumbi kuna ukumbi ni vijana social hall pale morogoro mjini <laughs> na wakati tuko kwenye, kwenye, kwenye seminar of course watu wanashangaa kwamba mbona mbona tuanzi ibada kwa kuvunja na kumseta ibilisi wanashangaa tukifika tunamshukuru mungu tunaanza ibada pointi ni nini sikuwa naangaika na ibilisi wala kumtambua kwa sababu najua kanisa ni la yesu na bwana asipoulinda mji bwana asipoujenga mji yeye aujengae yeye anaelinda anakesha bure hiyo sijawahi hata siku moja kwenda kufanya semina ama kuingia kwenye kanisa nikaanza kwa kumtambua shetani ambaye yuko chini ya miguu yangu si unajua ni jambo la fedheha sana kwa mwili wa kristo kukusanyika kwa kanisa la yesu kristo kukusanyika alafu badala ya kuanza kutambua uwepo wa mfalme wa wafalme katikati yao wanaanza kutambua uwepo wa shetani na hivyo wanaanza kumkemea shetani kiasi kwamba wanaamini kwenye akili zao kwamba wao wasipomkemea shetani huyo yesu ambaye amesema niko katikati yenu wawili watatu wanapokusanyika kwa jina langu mii nipo katikati yao huyu yesu ni dhaifu sana hawezi kufanya kitu chochote na makanisa ya hivyo ndo hayo makanisa unakuta yamejaa ya matatizo hujawahi kuona kwa hiyo kama unanisikiliza na weeumeshajua una, sahivi kuwa wewe ni mwili wa kristo kwamba wewe ndio kanisa kama milango ya kuzimu inakushinda ukweli ni kwamba mmoja hujapata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu yesu unaisema tu kwenye mdomo lakini hujaelewa maana yake nini hujaelewa faida yake nini hujaelewa yesu ambaye ni kristo mwana wa mungu kuja kukaa ndani ya maisha yako kumeleta tofauti gani hujafahamu bado na kwa kuwa haujajua badala ya kuenenda kama kristo unaenenda kama adamu na ibilisi alipokutana na adamu, adamu alishindwa lakini ibilisi alipokutana na kristo ibilisi alishindwa o iblisi anataka kukutana na mtu anayefikiri kama adamu badaa ya kukutana na mtu anayefikiri kama kristo manake anajua kikutana na mtu anayejitambua mtu mwenye ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu anajua amesha anajua amekwisha huyo kristo anakaa <laughs> ndani mwangu simoja nikuonyeshe kitu kidogo moja mojanikuonyesh kitu kidogo kidogo kidogo kidogo kidogo, kidogo. kidogo. kidogo. kidogo. bibilia inasema katika wakolosai moj is mb kristo yuko ndani mwako kristo yuko ndani mwangu mimi sasa ngoja ni kwache kitu hichi tuende kwenye, kwenye, kwenye luka mlango wa wann luka mlango wa wa nn bwana yesu anahudumia watu na kitu ambacho nataka ukione wakati anahudumia watu kwa kuwekea mikono akiwaponya maake umati a umekuja ume, ume, ume, ume, ume, ume, nini ameanza um, kuletewa watu umati umekuja eh? wanamletea wagonjwa wanamletea nini wakati anaweka mikono nataka usikie mapepo alivyosema angalia4 mpaka 2 luka 4 40, 40, 40. 4 pak42 pale anasema hivi haleluya anasema najua jua lilipokuwa likichwa wote waliokuwa na wagonjwa wenye maradhi mbalimbali waliwaleta kwake akaweka mikono yake juu ya kila mmoja akawaponya sikia 41 pepo nao pepo nao yaani majini mashetani htev pepo nao waliwatoka watu wengi wakipiga kelele na kusema wewe huu mwana wa mungu akawakemea asiwaache kunena kwa sababu walimjua kuwa ndiye kristo kwa hiyo yesu wa nazareti wakati anaweka mikono juu ya wagonjwa kitu ambacho mapepo yalikuwa yanaona na mashetani yalikuwa yanamwona kristo mwana wa mungu kwamba yesu ndiye kristo mwana wa krst walikuwa wana revelation walikuwa wanaufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu na kilichofanya wapige yowe na kupaniki na kutoka ni kwa sababu kuwa yesu ndiye kristo mwana wa mungu kwa sababu ya kristo ndani mwake sasa kumbuka kristo huyo huyo rafiki leo hii ndo anaishi ndani mwako na ungekuwa unaufunuo kwamba kristo ni nani maana ni kwamba na nawe ungekwenda mahali alafu mapepo watu wenye mapepo mapepo yangekuona yangeanza kupiga iyoe yangeanza kulia yangeanza kusema usutese umeuja tunakujua we unani kwa sababu angeanza kumwona kristo alioko ndani mwako na kwa maana manahuo kama wangeanza kumwona kristo alioko ndani ndanimwako maanake ni kwamba milango ya kuzimu isingi kukaribia kwa sababu yesu ameshasema waba milango ya kuzimu haiwezi kulishinda kanisa ambalo limelijenga na kanisa nini kanisa ni mtu ambaye amepata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu kwa sababu kanisa linapelekeshwa linateseka ni kwa sababu hawajapata revelation hawajapata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu sasa baada ya kusema hayo turudi waefeso sasa mstari wa moja na wa mbili. kumbuka tumeona kwamba yesu ndiye anayeijenga kanisa lake na milango ya kuzimu haitalishinda mstari wa, wa, wa, wa, moja, wa moja na kwa anasema naye i yani kristo alitoa wengine kuwa mitume na wengine kuwa manabii na wengine kuwa wainjilisi na wengine kuwa wachungaji na walimu 1 b kwa kusudi la kuwakamilisha watakatifu hata kazi ya huduma itendeke hata mwili wa kristo ujengwe kwao nataka tuondoe mwili wa kristo tuingize kanisa ingesomeka fisar 1b kwa kusudi la kuwakamilisha watakatifu hata kazi ya huduma itendeke hata kanisa lijengwe kwa hiyo kama yesu anasema kwamba yeye ndo anayejenga kanisa lake na kwenye waefeso uno tunaambiwa kwamba mtakatifu ndiye anayshiriki anayeshiriki katika kujenga mwili wa kristo na mwili wa kristo ni kanisa na kanisa ni mwili wa kristo kwa hio tungesemaje tungetoka na sentensi hii kwamba yesu kristo ndiye anayejenga kanisa lake kupitia mtakatifu katika nguvu za roho mtakatifu ama kwa nguvu za roho mtakatifu ntarudia tena yesu kristo ndiye anayejenga kanisa lake kupitia mtakatifu katika nguvu za roho mtakatifu ama kwa kutumia nguvu za roho mtakatifu kwa sababu kumbuka yesu ndiye anayejenga kanisa lakini mtakatifu ndie anayejenga mwili wa kristo na kanisa na mwili wa kristo ni kitu hicho hicho kwa hyo kwa lugha nyingine ni hivi tungesema kristo bila mwili wake hawezi kujenga kanisa ili yesu kristo ama ili kristo aweze kujenga kanisa anahitaji mwili na bila mwili hawezi kufanya kazi ya kujenga kanisa kwa kuwa wewe ndio mwili wa kristo tunasema hivi kwamba kristo hawezi kujenga kanisa pasipo ushiriki wako kwa nini kwa sababu yesu kristo ndiye anayejenga kanisa kupitia mtakatifu kwa nguvu za roho mtakatifu ama kwa lugha nyingine yesu kristo ndiye anayejenga mwili wake kupitia mtakatifu kwa nguvu za roho mtakatifu na kwa maana hiyo bila uwewe kushiriki katika kazi ya huduma yesu kristo aweze kufanya chochote kwa sasa ni huduma ipi angalia huduma tulioitiwa alafu tutarudi hapa tena twende wa korinto wa pili mlango wa tano mstari wa kumi na saba wakorinto wa pili mlango wa tano mstari wa kumi na 7 anasema mpaka wa kumi na nan wakorinto wa pili tas anasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yamekuwa mapya lakini vyote pia vyatokana na mungu aliyetupatanisha sisi na nafsi yake kwa kristo naye alitupa huduma ya upatanisho sikia sik a19 yaani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake asiwahesabie makosa yao naye ametia ndani yetu neno la upatanisho kwa anasema kumbuka mungu alikuwa ndani ya kristo pale msalabani akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake na leo hii si tumeitwa kushiriki katika hiyo huduma ya upatanisho kwa hiyo kwa lugha nyingine kristo alioko ndani mwetu ndiye anayetenda kazi ama mungu alioko ndani ya kristo ambaye huyu kristo yuko ndani mwetu bado anaendelea kufanya kazi ya kupatanisha watu na nafsi yake kupitia miili yetu na kwa maana hiyo bila mimi nawewe kutoa miili yetu iwe dhabihu iliyo hai takatifu ya kumpendeza mungu mungu hawezi kuendelea kufanya kazi yake ya upatanisho kristo hawezi kuendelea kufanya kazi yake ya upatanisho hawezi kuendelea kufanya kazi yake ya kulijenga kanisa hawezi kuendelea kufanya kazi yake ya kujenga mwili wa kristo ndio maana unaitwa mwili wa kristo ndio maana mimi naitwa mwili wa kristo na kwa maana hiyo anahitaji miili yetu sasa sisi kama kanisa mwili wa kristo kazi yetu si ni kuhakikisha kwamba ufalme wa mungu unaenea kazi ya yesu kristo krist kuhakikisha kwa kwamba analijenga anisa anaujenga mwili wa kristo krist huo ndo mgawanyiko wa kazi sisi tunahakikisha ufalme wa mungu unaenea yeye linajengeka mwili wa kristo unajengeka lakini vyote viwili viweze kufanyika kujenga kanisa, kujenga kanisa mwili wa kristo na kueneza ufalm njii a ufalm wa mungu ushiriki wa kwako wewe mwenye mwili unahitajika yesu hawezi kuongea na jirani yako pasipo wewe kukubali na kuchukua hatua kwenda kwa jirani yako yesu hawezi kuhudumia mgonjwa na kumponya mgonjwa pasipo ewe kukubali kuchukua hatua na kwenda kwa mgonjwa kuweka mkono yesu hawezi kutoa pepo kwa ndugu ambaye amekandamizwa pasipo wewe kukubali na kwenda kuchukua hatua na kuanza kumkemea ule pepo anakuhitaji wewe kwa nini kwa sababu yesu anajenga kanisa lake kupitia mtakatifu kwa nguvu za roho mtakatifu kwaho unaona anaitajika walau mambo matatu kwamba unaye yesu unaye mtakatifu unaye roho mtakatifu na nguvu yake unao mamlaka ya yesu unaye mwili na utii wa mtakatifu unaye nguvu za roho mtakatifu na kwa pamoja huduma ya upatanisho inafanyika zingatia anasema kwamba watu wanapatanishwa na mungu sio mungu anapatanishwa na wanadamu mungu hana ugomvi na mtu yyote wenye ugomvi na mungu ni wanadamu na hilo tutaliangalia sasa kipindi kinachokuja lakini kama ungependa kupatana na mungu hivi fanya maombi yafuatayo sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera na ukabidhi mikononi mwaroho mtakatifu ambako ni salama tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na kumbuka yesu ni kristo na hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vye neema na kweli kwa njia ya podcast podcast apple redioyoutubeogl podcast, telegram pamoja na watsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima haus uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika theathini za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika thathin za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 764524 au sfri 7aa 8 9 ta 2 aba mbii au sfri6 7aata a 2 aab kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayokuweka huru mwekua akisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu urumagadi kipindi hiki cha nema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya jumapili kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa redio habari maalum 977 97, fm 97 kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbsibe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika Apple podcast pamoja na nae kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789522 au 67524 Se fuori saba sita, ne, sanno se fuori se fuori, bili, nebili.