vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli watu wote ambao hawajaokoka watu ambao awajaotalewa mara ya pili ni mawili ama hawajapikiwa na injili ama wamepikiwa na injili alafu badala ya kuitivia kwa imani wakagoma wakaamua kueelea katika hali ya uwazi yaani kwa maana ya hali ya kutokwamini na mimi na wewe tumeitwa katika hudume a upatanisho sasa tuende tukawaeleze watu kwamba rudini mmwaminini mungu hiyo si, ndo habari njema rudi mumwamini mungu mungu hana asirananie kupitia yesu kristo utakapotia imani yako kwa yesu kristo then uhusiano wako na mungu pale pale kwa sababu mungu anataka uhuji bani mungu anataka wae udum popote pale ulipo rafiki ninako mfundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa naitwai ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikia kile ambacho bwana yesu kristo ametuandalia kumbuka tu uh, mafundisho hayo ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako w unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine hufike mahali huweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kuufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri. maamuzi ya kufikiri vizuri. vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu la naloitwa hudua ya upatanisho upatanisho wiki iliyopita tuliweka msingi mzuri kabisa tukaangalia mambo kadha wa kadha ambayo ni ya muhimu kabisa na kama ukweza kupata fursa ya kusikiliza basi ile wiki ya kwanza ningekushauri uweze kufanya hivyo wiki hii tunaendelea na somo hili na siku ya leo nataka nikakuonyeshe kile ambacho nilikuwa kuaimhokanza kipindi kilichopita kwamba uadui ama urafiki na mungu uko katika kufikiri wadui ama urafiki na mungu uko katika kufikiri na nitakuonyesha mambo ambayo uh, yatakushangaza lakini pia yatakusaidia yatakujenga yatakuinua yatakuimarisha yatakutia moyo yatakufariji basi kabla ya kuendelea na hicho ambacho nataka kukizungumza siku ya leo nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube katikachanel uh, yetu uh, uh, inaitwa mwalimu hurumagadi ukifika pale palesbsrbe na tafadhali utakapoangalia video yoyote basi usisahau kuik pamoja na kushare hali kadhalika pia usisahau kubonyeza kengele lakini pia kama ungependa kupata mafundisho a kwa njia sauti basi tunapatikana katika katika katika google podcast katika apple podcast apple na katika spotify katikakatikaaatianako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu hurumagadi na kama ungependa kupata mafundisho haya basi kwa njia ya whatsapp ama telegram unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge na kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo nawe utaunganishwa tuma ujumbe huo wa nyunge katika namba 7895 b4 mb 789 t5 24 b nawe utaunganishwa nitoe ni shukrani za dhati kabisa kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia kwa makini kabisa mafundisho ya kristo kupitia pindi vya neema na kweli lakini zaidi ya yote umekuwa ukichukua hatua ya kuhamasisha wengine ili nao waweze kusikiliza ili nao waweze kujifunza kama ambavyo wanajifunza pia ni kushukuru kwa vile ambavyo umekwenda kuwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho wewe mwenyewe umejifunza asante sana kwa uaminifu wako asante sana kwa upendo wako unathibitisha kwa vitendo kwamba hakika huyo ni wanafunzi wa kristo bila y kusahau pia nitoe shukrani kwako kwa wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu tunasema asante kwa maombi yako asante kwa upendo wako asante kwa kujitoa kwako tuna furaha kwamba umeweza kujitoa na hakika maombi yako yanaleta tofauti kubwa sana na mwisho nitoe shukrani kwako kwa wewe ambayo umefanya maamuzi ya dhati kuwa wa vipindi vya neema na kweli kwamba umehakikisha kwamba mafundisho ya kristo yanasonga mbele kwa njia ya redio na hivyo kuhakikisha basi kila mwezi unatoa sadaka yako ya upendo ambayo inasapoti injili na kwa maana hiyo kuleta mabadiliko katika maisha ya watu kumbuka kila moyo utakaosema asante kwa mungu kila nafsi itakaomshukuru mungu na kumshangilia kwa sababu ya ufahamu ambao amehusikia kupitia vipindi vya neema na kweli basi E, utukufu huo e, pamoja na kwamba anaupata baba na bwana wetu yesu kristo lakini pia na nawewe unapata sehemu yako kwamba baba anakufurahia na kristo naye anakufurahia sio kwamba hakupendi anakupenda lakini anakufurahia kwa sababu umeamua kujitoa katika kuhakisha kazi yake kama unakumbuka wakati mtoto yesu akiwa na miaka kumi na mbili wameenda yerusalemu na mjiniyeusalenamamaake alafu akapotea baada ya siku tatu akamkuta akamkutao hekaluni mama anamwambia umetuchesa sana bwana yesu anawambia kwa nini kunitafuta upasa kujua y kwamba saa so, kiswahili nakuwa ngumu kidogo kwa kingoe anasema didnt you no know iwas about in my fathers business kwamba kujua kwamba mi natakiwa niwe katika biashara ya babaangu katika kazi za baba yangu na wewe unapojishughulisha na mambo ya ufalme wa mungu baba yako anafurahi kwamba uko serious kwamba umeanza kuwa mtu mzima na kwamba sasa hivi unaweza ukaaminiwa kwa majukumu makubwa zaidi kwa sababu umetambua kilicho muhimu katika familia na ka manao unajishughulisha na shughuli za familia baada ya kusema hayo basi nataka tuendele na somo letu moja kwa moja kumbuka tulijikita katika waefeso n kumi na moja hadi kumi na mbili ambako tunaambiwa kwamba bwana yesu alitoa uh, wengine kuwa mitume wengine kuwa manabii wengine kuwa wainjilisi na wengine kuwa wachungaji ambao ni walimu kwa kusudi la kuwakamilisha watakatifu ama kwa kusudi la kuwajengea uwezo watakatifu ili nini ili kazi ya unduma iweze kutendeka ili nini ili mwili wa kristo upate kujengwa na tukaona bibilia inaozungumza mwili wa kristo ni kwamba inazungumzia kanisa kanisa ni mwili wa kristo na mwili wa kristo ni kanisa kama ukuweza kusikiliza wiki iliyopita tena nenda kasikilize na kwa sababu hiyo basi tukaona pia katika kwamba mstari wa bwana yesu anamwambia petro baada ya petro kupata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu kwamba katika mwamba huu nitalijenga kanisa langu na milango a mlango yu tishindao tukaona mjenzi wa kanisa ni yesu kristo na kwa kuwa mjenzi wa mwili wa kristo tumeambia kwamba ni, ni mtakatifu kwaho tukatoka na hitimisho hili kwamba yesu kristo ndiye anayelijenga kanisa lake ama ndiye anayeujenga mwili wake kupitia mtakatifu katika nguvu za roho mtakatifu eh, yesu kristo ndiye anayejenga kanisa kupitia mtakatifu katika nguvu za roho mtakatifu na tukaona basi huduma ambao tumeitiwa tumeitiwa huduma ya upatanisho kwo moja kwa, kwa moja twende kwenye wakorintho wa pili uh, mlango ule watano mstari wa, wa kumi na saba tutasoma mpaka ule mstari wa kumi na tisa ili tuendelee na wazo ambalo tulikuwa tumelianza jana anasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo maana kwamba mtu akiwa amezaliwa mara ya pili mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya Kuminanane. lakini vyote pia vyatokana na mungu aliyetupatanisha sisi na nafsi yake kwa kristo naye alitupa huduma ya upatanisho yaani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake asiwahesabie makosa yao naye ametia ndani yetu neno la upatanisho sasa kuna vitu kadhaa nataka tuzungumze hapa of anazungumzia huduma ya upatanisho anazungumzia neno la upatanisho lakini mstari wa kumi na tisa anatuonyesha wazi kabisa kwamba mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu tangu wakati gani kuanzia pale ambapo amekuwa mwili kwa kiingereza tunasema tunasemaati e, mpaka alivyokwenda kufa msalabani E, mpaka si maisha ya yesu kristo yote tangu kuzaliwa kwake mpaka kufa na kufufuka kwake na kupaa na kuketi mkono wa hume wa baba imekuwa ni maisha ya kuhakikisha kwamba tunapatanishwa na mungu sasa sasasikiliza nilianza kueleza kipindi kilichopita mungu hajawahi kuwa na asira ama, mungu hajawahi kuwa na ugomvi ama hajawahi kumchukia mwanadamu akaamua kumtenga mwanadamu kwa sababu ya uasi wake ndiye aliamua kumkimbia mungu na nilianza kueleza kipindi kilichopita na nikaanza kukupa mistari tee tukaisome tena tende kwenye wakolosai wakolosai mlango wa kwanza alafu tutasoma mstari ule wa, wa, wa, wa kumi na tisa e, mpaka ule mstari wa ishiri na mbili wakolosai e, mlango wakwanza, wa kwanza mstari wa kumi na tisa mpaka ule wa ishiri na mbili anasema hivi anasema kwa kuwa katika yeye y yani kristo ilipendeza utimilifu wote yani wa mungu ukae na kwa yeye kuvipatanisha vitu vyote na nafsi yake akiisha kufanya amani kwa damu ya msalaba wake kwa yeye ikiwa ni vitu vilivyo juu ya nchi au vilivyo mbinguni satuongee kidogo kitu hapa dhambi aliyoifanya adamu madhara yake rafiki yalikuwa ni makubwa mno sio tu kwamba ilikata ili, ili, ili na kuharibu uhusiano wakati wa, wa, ya adamu na mungu lakini pia madhara yake ilikuwa ni kwamba ilichafua sio tu kwamba ilichafua dunia nzima lakini pia ilichafua hata mbinguni ndio maana yesu kristo anapokuja bibi nateleza wazi kabisa wa nama na kwa yeye kuvipatanisha vitu vyote na nafsi yake akiisha kufanya amani kwa damu ya msalaba wake kwa yeye ikiwa ni vitu vilivyo juu ya nchi au vilivyo mpinguni kao inamaana dhambi ya adamu ilikorofisha ikaleta tatizo sio tu kwa maisha ya adamu mwenyewe lakini pia kwa dunia nzima ama e, katika nchikavu lakini pia na katika mbingu na kwa maanao upatanisho anaokuja kufanya bwana yesu ni upatanisho ambao anasababisha anapatanisha sio tu kwamba kumpatanisha mwanadamu na mungu na sio tu kwamba kuhakikisha kwamba dunia inarudi katika hali ambayo mungu alikusudia lakini na hata mbinguni ambako palichafuka kwa sababu ya uwasi wa adamu nako kunasafishwa ama kunapatanishwa na mungu kwa hiyo anasema mstari um, wa shir na moja na ninyi mliokuwa hapo kwanza mmefarikishwa ama mmegombana ama mmetengwa tena adui katika nia zenu kwa matendo yenu mabaya amewapatanisha sasa katika mwili wa nyama yake kwa kufa kwake ili awalete ninyi mbele zake watakatifu wasio na mawa wala lawama sasa nataka nisoma mstari um, wa shirna moja ka, na shi na mbili katika bibilia ya neno anasema namna hii uh, anasema hapo kwanza mlikuwa mmetengana na mungu na mlikuwa adui zake katika nia zenu hajasema kwamba mungu alikuwa adui yenu anasema mlikuwa ninyi mlikuwa adui zake hajasema kwamba mungu alikuwa adui yenu na kwa maana hiyo inakupa picha kuonyesha kwamba tatizo liko upande wa mwanadamu kumbuka waraka wa kwanza wa yohana tn bibilia inasema dhambi ni uwasi na kwa maana hiyo <laughs> okay hapo kwa hiyo hp kwahio ichokatakiona ni kitu hichi anasema kuwa rafiki na mungu ni kwenye kufikiri na kuwa adui na mungu ni kwenye kufikiri habari ya matendo matendo siku zote yanafuata kufikiri kwako huna lolote ulilolifanya kabla ujafikiri kwanza ukitaka kwenda kuoga lazima ufikiri kwanza ukitaka kula chakula lazima ufikiri kwanza ukitaka kununua kiwanja lazima ufikiri kwanza ukitaka kumpeleka mtoto w shule kila kitu unachokifanya kinatanguliwa na kufikiri kwanza alafu matendo yanafuata mawazo sijui kawa ananyelewa kitu nachokizungumza rafiki na kwa maana hiyo basi maana anazungumza anasema kaa mlikuwa mmetengana na mungu sma hapo kwanza mlikuwa mmetengana na mungu na mlikuwa adui zake katika nia ama fikra zenu kwa sababu sasa kwa sababu ya matendeotafiri ni mbovu kwa kiingereza anasema anaseasomea kwenye lugha ya kiingereza new king james anasema and you who once were alienated and enemies in your mind By works na ninyi ambao mlikuwa mmetengwa na mlikuwa adui katika fikra zenu mlikuwa adui wa mungu katika fikra zenu alafu na matendo kwa sababu inaeza kufikiri okay. wengine anaezawaelewe oja tupozi tu, tu hapa t tukachanje mbuka kidogo tkakuonyesha kitu katika matayo matayo mlango wa kumi na tano kwenye matayo mlango wa kan limetoka, limetoka zogo, zogo. kwamba wanafunzi wamekula bila kunawa mikono na kwa maana hiyo mafarisayo wakaleta ishu wakaleta oja saa taka tukaangalie tuka, tuka tuanze mlango mataa tasoma kwa haraka harakaraka wakurukarukd kwenye pointi anasema ndipo mafarisayo na waandishi toka yerusalemu walipomwendea yesu wakisema mbona wanafunzi wako uyahalifu mapokeo ya wazee kwa maana hawanawi mikono walapo chakula akajibu akawambia mbona ninyi nanyi mna ualifu amri ya mungu kwa ajili ya mapokeo yenu hiyo si, kwa wanalalamika kwamba mitume wamekula chakula bila kunawa mikono wakati mapokeo ya wazee yanasema kwamba lazima unawe mikono na kunawa mikono ma paka kwenye viwiko mpaka huku juu kwa hiyo e, juu ya mikono eh? sasa story inaendelea hapo bwana bwanaeu anawaita wanaski na nini na nini, nini alafu ule mstari wa kumi anasema akawaita makutano akawambia kwao ni stori hile ile bado inaendelea ya kuhusu wanafunzi wake kula bila kunawa mikono akawaita makutano akawaambia sikilizeni mfano sicho kiingiacho kinywani kimtiacho mtu unajisi bali kitokacho kinywani ndicho kimtiacho mtu unajisi kwa kwao anasema najisi sio kile kinachomwingia mtu najisi ni kile kinachomtoka mtu okay anasema ndipo wanafunzi wake walipomwendea wakamwambia wajua yakuwa mafarisayo waliposikia neno hilile walichukizwa akajibu akasema kila pando asilolipanda baba yangu wa e, mbinguni litangolewa kinan waacheni hao ni viongozi vipofu wa vipofu na kipofu akimwongoza kipofu mwenzake watatumbukia shimoni wote wawili labda ni rafiki na wewe na sio kipofu kipofu hapa la kama unaongozwa na nani inawezekana unaona je nani ama ni kipofu na kama bahati mbaya anayekuongoza ni kipofu kutumbukia shimoni lakini pia kama anayekuongoza ni kipofu alafu nawewe mwenyewe ni kipofu wote wawili mnakwenda shimoni ndicho ambacho kofu ote e, basi petro akajibu akamwambia tueleze mfano huo yesu akasema hata sasa ninyi nanyi mgali hamna akili akilisb hamjafahamu bado ya kuwa kila kiingiacho kinywani hupita cumbodi kikatupwa chooni anasema1 bali vitokavyo kinywani vyatoka moyoni navyo ndivyo vimtiavyo unajisi vitokavyo kinywani vyatoka moyoni na hivyo vinavyotokea moyoni ndivyo vinavyomtia mtu unajisi sasa anakuelezea mtara wa 1ti anasema kwa maana moyoni hutoka mawazo mabaya uuaji uzinzi wa sheraci wivi ushuhuda wa uongo na matukano hayo ndiyo yamtiayo mtu unajisi lakini kula kabla ya kunawa mikono hakumtii mtu unajisi kwao anazungumzia anasema mawazo yanayotoka katika moyo yakapita katika kinywa hayo ndiyo yanayomtia mtu unajisi maana kule ndiomaana nkaa nakuonyeshale wenye na b kwamba urafiki na mungu ni kwenye kufikiri na uadui na mungu ni kwenye kufikiri kwa sababu gani matendo yote angalia anazungumzia kwamba moyoni anasema kwa maana moyoni hutoka mawazo mabaya halafu anaanza kuchambua yale mawazo mabaya nini anazungumzia uwaji uzinzi ashrai ivi ushuhuda wa uongo na matukano ayo ndio unaji kwa kinachomtia mtu unaji sio kile kinachoingia ni kile ambacho kinamtoka kwa mfano mfano mdogo kula sio dhambi lakini ulafi dhambi swali kwayo tuache kula kwa sababu ulafi ni dhambi na uwezi ukawa mlafi bila kula chakula je mtu akikuona unakula chakula sevi aseme kwamba unafanya dhambi hapana ila unafahamu unapoanza kuamua kula mpaka kupitiliza maanake ni wazo hilo kuna mwingine umeenda chakula mgine umenda ukechakulaiaaaunkuchomaeko kula nyama siku nyingi sana ya kuchoma hapo hiyo <laughs> e, unapiga una, una nyama mpaka unafika suruali unafungua na vifungua, yani. Yani una kawa, una nyosha, na kupumua, viziru, endeleo, na vifungo yaani unakaa unanyosha uweze kupumua vizuri kushindilia unajua kabisa umeshafikia kiwango cha lakini bado unaamua kuendelea kuendelea si, lile wazo la kuamua kwamba kula pamoja na kwamba umeshiba lile wazo o linakuletea unajisi kwa sababu sasa utachukua hatua ya kula kupitiliza pamoja na kwamba umeshiba turudi kwenye kwenye waefeso mlango wa pili waefeso mlango wa pili waefeso mlango wa pili unaanza mstari wa kwanza anasema nanyi mlikuwa wafu kwa sababu ya makosa ya dhambi zenu ambazo mliziendea zamani kwa kuifuata kawaida ya ulimwengu huu na kwa kumfuata mfalme wa uwezo wa anga roho yule atendae kazi sasa katika wana wa kwasi anasema ambazo zamani sisi sote nasi tulienenda kachi yao katika tamaa za miili yetu tulipoyatimiza mapenzi ya mwili na ya nia ama fikra tukawa kwa tabia yetu watoto wa asira kama na hao wengine kwa kwahio anazungumzia anasema zamani sisi kabla ya kuokoka kabla ya kuzaliwa mara ya pili na sisi tulikuwa waasi na anasema shida tuliokuwa nayo angal stari watatu wa, wa anasema ambao zamani si sote nasi tulienenda kati yao katika tamaa za miili yetu mlipoyatimiza mapenzi ya mwili na yania mapenzi ya mwili na fikra yafikra bado unaona fikra ina mchango kumbuka mchangobambia moyoni hutoka mawazo hayo ndio mtu mtuajisi na kwa anasema tulipokuwa kwenye uasi kilikuwa kinachotusukuma kin, ni mawazo zaidi sasa ngoja ao anasemasi anapozungumza uasi anamaanisha nini maw wengi w tunafahamu biblia anasema dhambi ni uwasi lakini okay yake nini huo uwasi tupozi hapa alafu twende kwenye waibrania waibrania mlango wa, ta, uh, wa tatu waibrania mlango wa watatu alafu twende kwenye mstari wangapi wa, wa inazungumzia wana waisrael wakati wametoka wame misri wanakuja kuingia kanani Pff. sawa tuanze mstari wa kui na 6it waibrania ta 16t tutasoma mpaka ule mstari wa ki na 9 anasema maana ni akina nani waliokasirisha waliposikia si wale wote waliotoka misri wakiongozwa na musa tena ni akina nani alichukizwa nao miaka arobaini si wale waliokosa ambao mizoga yao ilianguka katika jangwa tena ni akina nani aliowaapia ya kwamba hawataingia katika raha yake ila wale walioasi na la uwasi limekuja tena basi iatiastaonaua hawakuweza kuingia kwa sababu ya kutokuamini kwao kwa hiyo uwasi uwasi ko tena tai dhambi ni uwasi na uwasi uwasi mmezaliwa nini uasi mzaliwa uo o unapoku t kutouai maanake kwamba uko katika uasi ambao piabib nitaua ni amb ko tunavosema dhambi kutokuamini uwasi vyote vinaingia kundi moja kwao anasema wana waisrael hawakuweza kuingia katika pumziko hawakuweza kuingia katika rest kwa sababu ya kuto kuamini kwao sasa kama kutokuamini ni wasi turudi na wazo hilo hilo sasa kwenye waefeso ule mlango wa pili waefeso ule mlango wa pili alafu tuanze na ule mstari wa kwanza pale uone mambo yanavyokaa vizuri anasema nanyi mlikuwa wakati uliopita mlikuwa wafu kwa sababu ya makosa na dhambi zenu kwahiyo dhambi nini dhambi ni uwasi na uwasi nini kutokuamini kwa ho ungeza kaisomaja anasema nanyi mlikuwa wafu kwa sababu ya makosa na kutokuamini kwenu zamani mliziendea eh, asema mliziendea zamani kwa kufuata kawaida ya ulimwengu huu na kwa kumfuata mfalme wa uwezo wa anga roho yule aendae kazi sasa katika wana wakuasi kuasi nini kutokuamini kwao kuto tungesomaji ambazo mliziendea zamani kwa kuifuata kawaida ya ulimwengu huu na kwa kumfuata mfalme wa uwezo wa anga roho yule atedae kazi sasa katika wana walio katika kutokuamini naiona hio anasema ambazo zamani sisi sote nasi tulienda kati yao katika tamaa za mili yetu tulipo mapenzi ya mwili na ya fikra tukawa kwa tabia yetu watoto wa waasira kama na hao wengine kio anasema na sisi zamani tulikuwa tuko katika kutokuamini na kutokuamini ambako ni uwasi kuna kusababisha sisi tuende na kufuata fikira zetu ambazo zinakinzana ambazo zinapingana na mungu nakoa sawasawa isi una, mtu anapofanya dand anapofanya makosa tena kwenye kenye aibraniatumalizie ikanyesha kitu waibrania mlango wa watatu tena lunazuguka tena kwenye neno e, unatakiwausoma biblia sioaaa siku ya jumapili jumaapili achini akikwapa alauinaingia jasho natakiwa someania tatu kumi na mbili angali anavyosema hivi angalieni ndugu zangu usiwe katika mmoja wenu moyo mbovu wa kutokuamini unaona kutokuamini narudi tena ambao nini ni wasi moyo mbovu wa kuto kwa kujitenga na mungu aliye hai kwayo anasema ukishakuwa na moyo mbovu wakutokuamini naona o kitwe eh? tumeona kwamba ni wasi inasababisha wewe ujitenge na mungu sio mungu anakutenga wewe ndo unajitenga na mungu angalia anasema ndugu zangu usiwe katika mmoja wenu moyo mbovu wa kutokuamini kwa kujitenga na mungu aliye hai kumi na tatu lakini mwonyane kila siku maadamu itwapo leo ili mmoja wenu asifanywe mgumu kwa udanganyifu wa dhambi kwa maana mmekuwa washirika wa, wa kristo kama tukishikamana na mwanzo wa uthabiti wetu kwa nguvu mpaka mwisho kwaho anasema kwamba dhambi ambayo ni wasi ambao ni kutokuamini inasababisha mimi nijitenge na mungu mimi nijitenge na uzima wa mungu mimi nijitenge na uhai wa mungu na ndio maana basi watu wote ambao hawajaokoka watu ambao awajazaliwa mara ya pili ni mawili ama hawajafikiwa na injili ama wamefikiwa na injili alafu badala ya kuitikia kwa imani wakagoma wakaamua kuendeea a katika hali yani ya uwasi yaani kwa maana ya hali ya kutokuamini na mimi na wewe tumeitwa katika huduma ya upatanisho sasa tuende tukawaeleze watu kwamba rudini waminni mngu mwaminini mungu hiyo si, ndio habari njema rudi mumwamini mungu mungu hana asira anini kupitia yesu kristo utakapotia imani yako kwa yesu kristo then uhusiano wako na mungu narudi pale pale kwa sababu mungu anataka urudi nyumbani mungu anataka wewe urudi hiyo ndio kazi ambayo tumeitiwa na ndio maana tunahubiri njili ndio maana hata bwana yesu mwenyewe alipokuja wakati anaanza kuhubiri njili ukisoma kwenye marko mlango wa kwanza msaro wa kumi na ne na wa kumi na tano anasema tubuni na kuiamini njili kamaanake badilisheni namna mnavyofikiri mna, namwanze kuamini katika habari njema kwa nini kwa sababu kwa muda mrefu sana ua mkiamini habari mbaya kwamba kwa muda kwa mrefu mmedanganywa mkaaminishwa kwamba mungu ana asira na ninyi mungu anawachukia mungu anawavizia anataka waue awapige lakini nina habari njema ndugu kwamba mungu anakupenda mno kiasi kwamba alimtoa wa pekee apekee msalabani na kwa maana hivi anataka urudi nyumbani anataka urudi amekumisi ko rudi nyumbani baba yako anakungojea hiyo ndio habari njema ambaoua tuwapelekee watu ili wabadilishe kufikiri kwao watoke kwenye wasi watoke kwenye kutokuamini wa alafu waingie katika kuamini sasa inawezekana unanisikiliza na umekuwa ukimkimbia mungu na kwa sababu nadhaninakuamini kwamba dhambi yako na oteva ulichokifanya uwasi wako ni mkubwa mno mimi kwa kumungu, na habari njema koko mungu anaasira nawe leo nataka urudi nyumbani kwa kama huko tayari kurudi nyumbani kwa mungu baba yako haijalishi umefanya nini fanya maombi yafuatayo yato atia viind vya mowako awabinguni mesikia habari njema naamini kwamba ulimtuma yesu kristo aje afe msalabani na kuondoa dhambi zangu zote kisha yesu kristo alifufuka ili mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu yakuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera karibu katika familia ya mungu tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa huuma gadi na yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gai ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya vyeneema na kweli kwa njia ya redio google podcast apple podcast apple youtubegle telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa babauzima hu uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku juma ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa 7 kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza dakika adakiaha za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika therathini za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa baba uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari sfuri saba6ta na nn tan 2 4rbaa mbili au sfri saba 8an ta ta 2 4roba mbili au sfuri 6 524 kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimuuru magadi kipindi hiki cha neema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya jumapili kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa redio habari maalum 977 fm kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 5242 au 789 522 au 67522 si