vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli adamu aliambia kwamba aside matunda ya mtu aujuzi wa mema na mabaya siku atakayokula atakufa hakika shetani akaja akasema ukila hautakufa hakika kwao adamu akafanya maamuzi ya kumwamini shetani na maamuzi ya kutokumwamini mungu na kitendo cha yee kukataa kumwamini mungu bibilia inaita kwamba ni uwasi hatanisikiliza vizuri unapofanya dhambi dhidi ya mungu ama unapokosea kitu cha kwanza kitu ambacho dhambi itasababisha wewe ukimbia ujifiche kutoka kwa mungu ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utafikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na uchambuzi wa kitabu wa somo tauowsoonaloitwa huduma ya upatanisho na tumeshaangalia mambo makubwa kabisa na haswa jana niliang, tuliangalia kwa kina kabisa nini maana ya mwili wa kristo na kanisa kwa hiyo kama ukusikiliza kipindi cha jana takamshauri ukipata fursa endakasikilize maanake leo tunaendelea pale tulipoachia jana kuja kuangalia habari ya kristo pamoja na roho mtakatifu eh, kanisa kwa hiyo htakatftiakanisa nina, kwahiyo ninafuraha ninashauku sana ya somo hili leo lakini kabla ya kuendelea niseme kitu hichi kwamba kama ungependa kupata mafundisho hayo kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube chaneli yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukifika pale subscribe utakapoangalia video yyote tafadhali uh, like pamoja na kushera pia usisahau kubonyeza kengele na kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti basi unapatikana katia atiaatia nako tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gai ukifika pale na utakaposikiliza fundisho lolote basi ukaa umelipenda usiache ku kuwashirikisha wengine na kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya WhatsApp ama Telegram, kuna grupu wa ujumbe mfupi ukasema niunge aitawaaf ni ntawanama 22 nao utaunganishwa baada ya kusema hayo nitoe shukurani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kuhamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia vipindi ya akristf nd vya neema na kweli kila siku asante pia kwenda kuwashirikisha kile ambacho mwenyewe umejifunza kile ambacho ambacho ambacho umekifahamu kumbuka kumbuka katika katika kuwashirikisha wengine kile umekisikia umekisikia kiweze kukaa vizuri ndani mwako kadri unavyowashirikisha roho mtakatifu anapata mlango wa wa kuendelea kukumiminia ufunuo zaidi kuhusu hicho vipindi vipindi vya vya neema neema na na na na na na kweli ama mafundisho ya ya kristo kristo kristo kupitia vya na kweli, kazi yake ni tu safari mwendo ili ili ili uweze na kristo, na ili uweze uweze kumjua kuwa maarifa kama cha kristo nitoe shukrani pia kwako kwa wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya kwangu mimi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako asante sana kwa mwamko wa kuomba asante kwa kutii sauti ya roho mtakatifu asante kwa kuwa ptn mzuri wa, wa roho mtakatifu na kwa sababu hiyo basi mambo makubwa kabisa yanatendeka injili ya kristo inasonga inasambaa baada ya kusema hayo ni kushukuru pia wewe ambaye umefanya maamuzi wa kutumia kipato ambacho mungu amekupa kumweshimu kwa mapato yako kumpenda kwa mapato yako kuwapenda wengine kwa mapato yako kwamba umeamua kuwa mkarimu na hivyo kuchukua sehemu ya mapato yako na kuhakikisha kwamba unachangia gharama za injili kwa njia kwa kwa ya redio kwamba umehakikisha kwamba mafundisho ya kristo kwa njia ya redio yanafikia watu asante sana kwa uaminifu wako ninakuhakikishia kama mungu aishivyo fedha yako inatumika kwa halali inatumika vizuri na inaleta mabadiliko katika maisha ya watu inaleta matokeo makubwa katika maisha ya watu kwa hiyo nakupa ongera sana ongera sana kwa kuwa mzuri wa vipindi vya neema na kweli na kama haujafanya maamuzi basi ya kuwa wa vindi vya neema na kweli eh, mafundisho ya kristo kupitia vindi vya neema na kweli nakushauri hebu fanya maombi umuulize bwana yesu uone kama ataridhia nami najua hakika ataridhia ili na wewe uweze kushiriki ili uweze kuingia katika huduma hii ya upatanisho ambayo inafanyika kupitia vipindi vya neema na kweli baada ya kusema hayo tuendele na somo letu tunaangalia huduma ya upatanisho uh, tuanze kwenye twafes b alafutatokana kwenye wakorinto wapili mlango wa tano anasema naye yaani kristo alitoa wengine kuwa mitume na wengine kuwa manabii na wengine kuwa wainjilisi na wengine kuwa wachungaji na walimu kwa kusudi la kuwakamilisha watakatifu hata kazi ya huduma itendeke hata mwili wa kristo ujengwe sasa tuliona uengwe matayo a aamia wewe petro katika mwamba huu nitalijenga kanisa langu na milango ya kuzima na tukaona pia kwamba kanisa ndio mwili wa wakist a lwa aia ekist ni kanisa kwa kama yesu kristo ndiye anayejenga kanisa lake na hapa pa kwamba mtakatifu anafanya kazi ya kujenga mwili wa kristo basi tukafikia hitimisho a fk anajenga kanisa lake kupitia mtakatifu kwa nguvu za roho mtakatifu ama katika nguvu za roho mtakatifu tuko sawasawa kwa hio maanake ni kwamba una yesu kristo alafu una roho mtakatifu na nguvu zake lakini pia una mtakatifu ambaye analeta mwili kwanini? kwa nini kwa sababu mtakatifu ndio mwili wa kristo sasa kumbuka kwa wale ambao wamekuwa wakifuatilia mafundisho ambayo limewafundisha na watu watuwalka kwa muda mrefu watafahamu kuna kanuni kuu mbili zinazoongoza hii dunia kanuni ya kwanza inasema kwamba hakuna roho yoyote inayoruhusiwa kutenda kazi duniani kama iko ndani ya mwili na kanuni ya pili inasema hakuna jambo lolote linaloweza kutendeka duniani kama halijatamkwa na mwanadamu na kwa sababu hiyo basi ndio maana sisi wewe na mimi tumekuwa mwili wa kristo kwanini kwa, kwa sababu kristo kwa njia ya roho mtakatifu yuko ndanimwetu na kupitia sisi sasa anajenga kanisa lake anajenga anajenga mwili wa kristo sasa kwa nini kumbuka kanisa mwili wa kristo mtakatifu natakiwa kufanya nini huduma ya upatanisho kwa nataka moja moja tende mlango watano, tasoba, wa na upatanishooa aaapa st hadi mstari wa ki ati anasema hata imekuwa sisi tangu sasa hatumjui mtu awai yote kwa jinsi ya mwili ingawa sisi tumemtambua kristo kwa jinsi ya mwili lakini sasa tumtambui hivi tena saba hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo yani mezaliwa mara pili, kipia, ya pili amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yamekuwa mapya kuwa ndani ya kristo ndani ya roho mtakatifu tuo sawaawa anasema nane. lakini vyote pia vatokanananasema huyu mtu kipya na vitu vyote sasa hivi vinatokana na mungu kwa maana ya kwamba hasili yake kwa maana ya haki yake kwa maana ya uzima kwa maana ya baraka na kwa maana ya mema Ante, lakini vyote pia vinatokana na mungu aliyetupatanisha sisi na nafsi yake kwa kristo yaani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake asiwahesabia makosa yao naye ametia ndani yetu neno la upatanisho kumbuka tunatakiwa kupatanisha roho tunatakiwa kupatanisha nafsi na kupatanisha mwili wa mwanadamu na mungu na yote haya tutayangalia lakini siku ya leo nataka tuangalie eh, kile ambacho kimezungumzwa pale ni mstari wa kumi na tisa zaidi naanasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo kwamba mtu akiwa amezaliwa mara ya pili mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya Kuminanane. lakini vyote pia vyatokana na mungu aliyetupatanisha sisi na nafsi yake kwa kristo naye alitupa huduma ya upatanisho yaani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake asiwahesabie makosa yao naye ametia ndani yetu neno la upatanisho sasa kuna vitu kadhaa ataka tuzungumze hapa anazungumzia huduma ya upatanisho anazungumzia neno la upatanisho lakini mstari wa kumi na tisa anatuonyesha wazi kabisa kwamba mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu tangu wakati gani kuanzia pale ambapo amekuwa mwili kwa kiingereza tunasema tunasemaatin eh, mpaka alivyokwenda kufa msalabani E, mpaka si maisha ya yesu kristo yote tangu kuzaliwa kwake mpaka kufa na kufufuka kwake na kupaa na kuketi mkono wa ume wa baba imekuwa ni maisha ya kuhakikisha kwamba tunapatanishwa na mungu sasa sikiliza nilianza kueleza kipindi kilichopita mungu hajawahi kuwa na asira ama, mungu hajawahi kuwa na ugomvi ama hajawahi kumchukia mwanadamu akaamua kumtenga mwanadamu kwa sababu ya uasi wake ndiye aliamua kumkimbia mungu na nilianza kueleza kipindi kilichopita na nikaanza kukupa mistari te tukaisome tena tuenda kwenye wakolosai wakolosai mlango wa kwanza alafu tutasoma mstari ule wa, wa, wa, wa kumi na tisa e, mpaka ule mstari wa ishiri na mbili wakolosai e, mlango wakwanza, wa kwanza mstari wa kumi na tisa mpaka ule wa ishiri na mbili anasema hivi anasema kwa kuwa katika yeye yn yani kristo ilipendeza utimilifu wote n yani wa mungu ukae na kwa yeye kuvipatanisha vitu vyote na nafsi yake akiisha kufanya amani kwa damu ya msalaba wake kwa yeye ikiwa ni vitu vilivyo juu ya nchi au vilivyo mbinguniar na ninyi mliokuwa hapo kwanza mmefarikishwa ama mmegombana ama mmetengwa tena adui katika nia zenu kwa matendo yenu mabaya amewapatanisha sasa katika mwili wa nyama yake kwa kufa kwake ili awalete ninyi mbele zake watakatifu wasio na mawa wala lawama sasa nataka nisoma msarwa1 Ka, na shi na mbili katika bibilia ya neno anasema namna hii uh, anasema hapo kwanza mlikuwa mmetengana na mungu na mlikuwa adui zake katika nia zenu hajasema kwamba mungu alikuwa adui yenu anasema mlikuwa ninyi mlikuwa adui zake hajasema kwamba mungu alikuwa adui yenu na kwa maana hiyo inakupa picha kuonyesha kwamba tatizo liko upande wa mwanadamu o hii hali ya uadui hii hali ya uasama ilikuwa ndani ya fikra za mwanadamu sio ndani ya fikra za mungu ilikuwa ni ndani ya mwanadamu okay kaba kuendelea nikueleweshe kitu inawezekana unanisikiliza umewahi kumchukia mtu bila sababu sasa najua kufanya namna hiyo lakini najrsasjawkufanya namnahio nini kuna mtu unaweza ukamwona alafu ukaanza kumdhania vibaya ukaanza kumchukia ukasema yule mtu ana makidai yule mtu ana maringo yule mtu mimi kwa nini kwamba kwenye fikra yako wewe umeamua kuwa adui na yule mtu yule mtu hana neno na wewe wala hana tatizo na nawewe angefurahi kama geza kupata nafasi ya kuzungumza pamoja lakini kwa sababu ya dhana potofu ndani ya akili yako ndani ya fikra yako basi as mku namkimbia unamsema vibaya alafu mpaka siku moja unakuja unapata nafasi ya kuzungumza naye ya kukaa naye alafu unakuja kugundua ulivokuwa unamnania sio kwamba ulivokuwa unamwona kwamba baba ni mtu mbaya ni mkatili ana majivuno na unakuja kugundua kwamba ni mtu poa kwelikweli kwahio ndicho ambacho kinazungumzwa hapa kwama angalia hulo mstari wa ihmo nasoma kwenye bibilia neno hapo kwanza mlikuwa mmetengana na mungu na mlikuwa adui zake katika nia ama fikira zenu kwa sababu ya matendo yenu mabaya lakini sasa mungu amewapatanisha ninyi kwa njia ya mwili wa kristo kupitia mauti ili awalete mbele zake mkiwa watakatifu bila dosari wala mawaa angalia mstari wa b lakini sasa mungu amewapatanisha ko shida ilikuwa upande wetu bibilia ya habari njema makabayo anasema hivi hapo kwanza nyinyi pia mlikuwa mbali na mungu na mlikuwa maadui zake kwa sababu ya fikira zenu na matendo yenu maovu kwa sababu ya fikra kao urafiki na mungu ni kwenye fikra na uadui na mungu ni kwenye fikira anasa lakini sasa kwa kifo cha mwanawe aliyeishi hapa duniani mungu amewapatanisha naye kusudi awaweke mbele yake mkiwa watakatifu safi na bila lawamu kwa ka anasema ninyi mliamua kuwa maadui lakini akamtumia mwanawe akamtuma mwanawe akaja akafa akalipia o makosa ili ninyi mrudi kuwa marafiki na mungu sasa nilikuambia tutaenda kwenye agano la kale okay kwenye agano la kale kwa maana ya kwamba ukenda kwenye kitabu cha mwanzo unakutana na mungu anamwambia adamu ma, ma, ma, matenda mtume bili 1uinsab hadi na anasema bwana mungu akamtoa huyo mtu akamweka katika bustani ya edeni ailime na kuitunza st bwana mungu akamwagiza huyo mtu akisema matunda ya kila mti wa bustani waweza kula walakini matunda ya mti wa ujuzi wa mema na mabaya usile kwa maana siku utakapokula matunda ya mti huo utakufa hakika kwao tunafahamu katika mlango wa tatu nyoka akaja akazungumza na mwanamke mwanamke akakubali akala tunda akampa na mme wake naye akala tunda taka tuanzi ule msara wa sita mwanamke alipoona ya kuwa ule mci wafaa kwa chakula wapendeza macho nao ni mci wa kutamanika kwa maarifa basi alitoaa katika matunda yake akala akampa na mumewe naye akala saba wakafumbuliwa macho wote wawili wakajijua kuwa wauchi wakashona majani ya mtini wakajifanyia nguo nane kisha wakasikia sauti ya bwana mungu akitembea bustanini wakati wa jua kupunga adamu na mkewe wakajificha kati ya miti ya bustani bwanamungu asiwaone bwana mungu akamwita adamu akamwambia uko wapi akasema nalisikia sauti yako bustanini nikaogopa kuwa mimi ni uchi nikajificha satene taratibu kitu ambacho wakristo wengi hawajaeleweshwa dhambi kama ambayo alifanya adamu hapa adamu aliambia kwamba asile matunda ya mtu aujuzi wa mema na mabaya siku atakayokula atakufa ataku, ataku hakika shetani akaja akasema ukila hautakufa hakika kwayo adamu akafanya maamuzi ya kumwamini shetani na maamuzi ya kutokumwamini mungu na kitendo cha yee kukataa kumwamini mungu bibilia inaita kwamba ni uwasi kwa sababu dhambi ni nini uasi kwanza uwasiaaanzayo inasema dambi atendae ni uasi na tunaona kwamba uasi ni kutokuamini ama dhambi ni kutokuamini kusoma mlango nitaangalia tutaenda pale soma nataka taane kitu hichi kwamba baada ya adamu kufanya dhambi ya uasi aliyejificha aliyekimbia kutoka kwenye appointment ni adamu sio mungu mungu alikuja kama kawaida alikuwa angalia msoro wa nane kisha wakasikia sauti ya bwana mungu akitembea bustanini wakati wajuu wa kupunga adamu na mkewe wakajificha kati ya miti ya bustanini bwana mungu asiwaone pamoja na kwamba walijificha angalia msoro wa tisa buana mungu akamwita adamu akamwambia uko wapi sasa hasanisikilize vizuri unapofanya dhambi dhidi ya mungu ama unapokosea kitu cha kwanza kitu ambacho dhambi itasababisha itasababisha wee ukimbie ujifiche kutoka kwa mungu kwa lugha nyingine hutataka kuonana na mungu ni kama vile ambavyo kwa mfano unafahamu ukiwa umekosea mtu ama nazungumza ni na nikuuliza umewahi kudaiwa rafiki alafu ukaona jinsi ambavyo unamkwepa yule aliyekudai eh? kama kuna njia mbili zakenda nyumbani kwako kwa kuna njia itapita mtaa a na njia itapita mtaa b na huku b una mdeni wako kuna mtu anakudai unaanutaua unapita njia irafiki <laughs> utakuwa unapita njia a badala ya kupita njia b kwanii utakupita njia b kwa sababu kuna mtu anakudai lakini kadhalika pia kama kuna mtu ulimkosea ukamfanyia mambo mabaya na anakaa mtaab na kwa hiyo kuna njia ya mtaa a na njia a taa kufia nyumbani kwako na haujatengeneza uhusiano na huyu mtu kitakachotokea ni kwamba utaepuka kupita njia b, njia b utakuwa unapita a sio kwa kwa sababu sababu yule mtu anakuchukia ni mwenyewe unajisikia vibaya kwao unamkimbia ndicho ambacho utu auo a baada ya adamu kuasi sio mungu alimkataa adamu adamu ndiye alianza kujificha anamkimbia mungu na bado tunaona mungu akaenda kumtafuta adamu siku zote moja hmm. nikuonyesha na mfano mwingine na of course nasema you know, lakini sasa mwalimu aliwondoa alimuondoa damu kutoka kwenye bustani ya edeni uone kwamba alikuwa mungu anaasira si kweli angalia bwana mungu akasema basi huyo mtu amekuwa kama mmoja wetu kwa kujua mema na mabaya na sasa asije akanyosha mkono wake akatoa matunda ya mti wa uzima akala akaishi milele kwa hiyo bwana mungu akamtoa katika bustani ya yaaelim ardhi ambapo katika hiyo alitaa kwa lugha nyingine mungu ansema huyu mtu amefanya dhambi na dhambi inasababisha mauti hatutaki anyoshe mkono ale matunda alafu aishi katika hali ya dhambi milele kao alimtoa kwenye bustani sio kwa sababu anamchukia alimtoa kwenye bustani kwa sababu ya kumlinda okay tuene tuangalie kwenye mlango wa nne stori ya kaini kaini na ndugu yake abeli ya wameamua kutoa nanii sadaka alafu ya abeli ikakubalika ya kaini haikukubalika naama eh? naenza msarilwa nne mwanzo nne nne anasema habili naye akaleta wazao wa kwanza wa wanyama wake na sehemu zilizonona za wanyama bwana akamtakabali habili na sadaka yake bali kaini hakumtakabali wala sadaka yake kaini akagadhabika sana uso, uso wake ukakunjamana angalia kwaana asira pamsero wa sita bwana akamwambia kaini kwa nini una na kwa nini uso wako umekunjamana kama ukitenda vyema hutapata kibali usipotenda vyema dhambi iko inakuotea mlangoni nayo inakutamani wewe walakini yapasa uishinde kaini akamwambia habili nduguye twende uwandani ikawa walipokuwa angalia pamoja na kwamba kaini kaiamegadhabika bado mungu anakuja sikiliza kuna dhambi inakuotea eu fan uishinde angalia mstari ule unaofuata una anasema mstari a wa wanane wa, wa anasema ikawa walipokuwapo uwandani kaini akamuinukia habili ndugu akamuua kwao kaini kamuua ndugu yake angalia wa angaliaatis bwana akamwambia kaini yuko wapi habili ndugu yako kumbuka bado bwana anazungumza maanake watu wanasema kwamba ukishafanya dhambi mungu anakashirika wanatumia saa hamsia wa tisa kao dhambi zetu zimetenga na mngu dhambi yako oyo ndo mefanya umemkimbia mungu tunaona mungu ngu anazungumza na kaini hapa bwana akamwambia aaaakamwabia yuko wapi wapibidi ya ndugu yako akasema sijui mimi ni mlinzi wa ndugu yangu akasema umefanya nini sauti ya damu ya ndugu yako inanililia kutoka katika ardhi basi sasa umelaaniwa wewe katika ardhi iliyofumbuliwa kinywa chake ipokee damu ya ndugu yako kwa mkono wako utakapoilima ardhi haitakupa mazao yake utakuwa mtoro na mtu asiye na kikao duniani a a akamwambia bwana adhabu yangu imenikulia kubwa haichukuliki kumi na nne tazama umenifukuza leo katika uso wa ardhi nitasitirika mbali na uso wako nami nitakuwa mtoro na mtu asiye dakikao duniani hata itakuwa kila anionaye ataniua kumi na tano bwana akamwambia kwa sababu hiyo yeyote atakayemuua kaini atalipizwa kisasi mara saba bwana akamtia kaini alama mtu amuonaye asija akampiga kwao pamoja na kwamba kaini anaondoka katika ile eneo alilokuwa anakaa bado mungu anampa ulinzi huoni kwambaadui umekuwa ni kwa si, dhambi ume alioifanya kaini yeye ndo akaji, akani, akajitenga na mungu sio kwamba mungu amekasirika kiasi hicho kiasiicho hata baada ya mungu kumwambia madhara madhara kumuua ndugu yako yaambaomaaa yakua ndguyao maaaauga damyaafaaukimbie ai ukishaua mtu una amani unataka kuondoka katika katika katika eneo kusikia mtu jamii jamii ameua mwingine katika ile sio mungu wa kwa kwa sema, lakini watu wakiona kule wataniua mungu anasema wa akamweka alama mtu yoyote akimona kai asimguse bado unaona mungu hajawahi kumchukia mwanadamu hajawahi kumwacha mwanadamu anampenda shida ni kwamba mwanadamu alipofanya dhambi alijeuka kuwa muwasi na ni mwanadamu ndo amekuwa anamkimbia mungu kwa yesu kristo amekuja kutupatanisha kuturudisha kwa mungu kutuambia kwamba acheni kukimbia na mimi na wewe tumepewa huduma ya upatanisho tuende tukawaambie watu waache kumkimbia mungu warudi kwa mungu mungu hana asira nao wala hana bifu wala haweki kumbukumbu ya mabaya kama utaona kipindi kinachofuata lakini mungu anataka, anataka kupatana na watu sio kwa kwa sababu sababu watu watu ni ni wamemchukia wakamkimbia walimchukia mungu mungu mungu mungu mungu angalia kitu yesu walimuua walimuua ye pale pale pale msalabani ambavyo wanadamu walikuwa wanamchukia lakini bado bado upendo wake umekuwa pamoja na na na kwamba anakupenda anakupenda unanisikiliza dhambi makosa makubwa mno si kweli kuchukia hata siku moja sau awachukiaaoa hata siku moja kuhusu wewe kama uko tayari lei kurudi kupatana naye fanya maombi maombo yafuatayo sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema leo hii naamua kupatana na wewe kwa kumpokea yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yangu bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera naukabidhi mkorani roho mtakatifu ambako alisalama tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa huruma gadi na yesu ni kristo kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu huruma gadi katika kueneza injili kwa njia yalidio kupitia vipindi neema na kweli ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7624b au 6724b au 789524b kila unapotoa sadaka yako ya upendo ambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sasa katika kila kazi njema mungu ayemtuma muli mhurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawa-sawa na wingi wa utajiri na utukufua katika kristo yesu utafaidika na maumbi maalum yanayupanya na mulimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako sanya maamuzi sasa yakuwa pati na wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri 7aba 6itiina nn a tan 2abii au sifuri st 7abatat 2ab au sifuri 7aba8 t2 4bi hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gari ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya di nehema na kweli kwa njia ya redio google podcast apple podcast castappledcasttfy telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa bauba uzima babauzima uliopochama tengero jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya juma kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza sapa nadakiahat za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika tharathini za jioni ili kushiriki ibada hizi vika katika ukumbi wa bao bao. uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari sfuri saba6ta na nn tan 2ii 4rbaina mbili au sfri saba 8n tatan i2ii 4robana mbili au sfuri 6 saata ta ab aobamb kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekua ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha nema na kweli kinakujia kila siku ya e jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya e jumapili pili kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa radio habari maalum 977fm kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache usiacha katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 76 522 au 78952 au 6752 Si forissi a basso, si si a si forissi a si si si si si si