vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwamba sababu kwamba mungu ajajibu sababu kwamba mungu ajaingia kukuponya sababu kwaba mungu hajaingia kubadilisha uchumi wako eh, sio kwa sababu mungu awezi mkono wake sio ufupi hata ushindo kanaemanma mkono wa mungu haukupunguka hata usiweze kuokookoa wala sikio lake sizito hata lisiweze kusikia moja hmm. nikwambie sababu pekee na ndio sababu pekee hakuna nyingine ambayo mungu unaona kwamba majibu yako hujayapata kwamba uliomba akuponye haujapona uliomba akupe mtaja ujapata uliomba akupe kazi haujapata kazi uliomba sijuu akupe mke ama mle ujapata ni kwa sababu ya kutokuamini kwako opote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uwewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimwe cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uwez kufi ma kris ab ua mwanafunzi wa kristo na namwanafunzi wa kris anasikiliza nakufuatilia mafundisho wa kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tumekuwa tunaendelea na somo letu linalosema huduma ya upatanisho tumekuwa tukiangalia mambo kadhaa leo tunataka tuendelee kuangalia jinsi ambavyo yesu kristo kupitia mtakatifu anajenga kanisa lake kwa nguvu za roho mtakatifu kwa nini kwa kutumia huduma ya upatanisho ambao watakatifu wamekabidhiwa na watu wengi ama wakristo wengi hawajui bado katika ku simama mbele za mungu ama katika kutafuta msaada ama wakati wa maombi mtizamo wao ni mbovu wana mtizamo wa ulioko katika s wanapenda kutumia sana wanasema yenu e, na dhambi zenu zimeficha uso wa mungu wala al kusikia sauti zenu kwa hiyo tuombe rehema kwa leo nataka nichambua nikuonyeshe kitu ni kuonyeshe kufikiri huko ni kwamba kama kufiki kiwete kufk iotenguka sio kufikiri mbaosaaa na agano jipya kumbuka tuna huduma ya upatanisho kama mungu ameamua kuficha uso asingetupa huduma ya upatanisho asingetupa neno la upatanisho nini maana neno la upatanisho ujumbe wa upatanisho yanakuwaje hayo basi kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho ya kuanjia ya video basi tunapatikana katika youtube chanel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukifika pale s lakini pia utakapoangalia video yote tafadhali like pamoja na kushae usisao pia kubonyeza kengele na kama ungependa kupata mafundisho ya kuanjia sauti basi tunapatikana katika katika google podcast katika apple podcast na katika Spotify. nako tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadin utakaposikiliza fundisho lolote tunaomba uweze kushare na watu wengine ili ufahamu wa kristo uzidi kuenea kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya telegram whatsapp kuna grupu linaitwa wanafunzi wa kristo unaweza ukacuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge nawe utaunganishwa namba ya kutuma ni 789524289242 baada ya kusema hayo nitoe shukurani za dhati kwako kwa wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli lakini hali kadhalika umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza lakini pia umekuwa ukiwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho wewe mwenyewe umejifunza asante sana kwa uaminifu wako nikushukuru pia wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya kwangu mimi kwa ajili ya timu yangu kwa ajili ya asaji wa vipindi vya neema na kweli maombi yako ni ya muhimu sana asante kwa uaminifu wako asante kwa kukubali kushirikiana na roho mtakatifu na mwisho nitoe shukurani kwako kwa wewe ambae umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kwa mapato yako kila mwezi unasapoti injili ya kristo iweze kusonga mbele asante kwa kuamua kuleta mabadiliko ya kweli katika mioyo ya wanadamu asante kwa kutumia mapato yako ili kuwapatanisha wanadamu na mungu asante kwa kumheshimu mungu kwa mapato yako asante kwa kutembea katika roho ya ukarimu na kuhakikishia utashangaa siku e utakaposimama mbele ya kristo jinsi ambavyo matoleo yako yalileta mabadiliko katika maisha ya watu jinsi ambavyo matoleo yako yalileta mageuzi katika maisha ya watu jinsi ambavyo matoleo yako yaliwaokoa wa wengine wasife katika uzima kwa hiyo sana rafiki baada ya kusema hayo as niseme tu kama unanisikiliza na haujafanya maamuzi ya kuwa na wa vipindi vya neema na kweli ama kwamba mafundisho ya kristo nasonga mbele kwa nji e basi nakuomba nakushauri kwamba uweze kufanya maamuzi namna hiyo ili basi na nae uweze kushiriki katika kazi hiyo ya kwamba injili ya kristo inasonga mbele kwa njia redio kwamba taifa zima la tanzania linafikiwa aanaaa na kumahayotundelaomo letu tunazungumza habari ya huduma ya upatanisho kumbuka tumeshaona mambo kadhaa sitayarudia tena tunafahamu tu kwa kifupi ni kwamba yesu kristo ndiye anayejenga kanisa na kanisa ni mwili wa kristo na anajenga kanisa kupitia mtakatifu katika nguvu za roho mtakatifu na kwamba sisi tumepewa huduma ya upatanisho kwaonanda tenda kwenye wakorinto wa pili 5 17a orin pl7h 1t anasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya lakini vyote pia vyatokana na mungu aliyetupatanisha sisi na nafsi yake kwa kristo naye alitupa huduma ya upatanisho yaani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake asiwahesadie makosa yao naye ametia ndani yetu neno la upatanisho sasa kwao anasema kwamba tumepewa huduma ya upatanisho lakini pia tumepewa uh, tumepewa tumepewa neno la upatanisho moja nisome kwenye bibilia ya habari njema tuone ya anasema nini biblia habari njema anasema namna hii anasema yote msada wa 1n yote ni kazi ya mungu mwenye kutupatanisha sisi naye kwa njia ya kristo na kutupa jukumu la kuwapatanisha watu naye ndio kusema mungu amekuwa akiupatanisha ulimwengu naye kwa njia ya kristo bila kutia maanani dhambi zao binadamu yeye ametupa ujumbe kuhusu kuwapatanisha watu naye nataka uone kitu ambacho kinazungumza kwamba mungu ndo amekuwa yuko bize akipatanisha ulimwengu na nafsi yake kupitia kristo sasa dhana iliyoko kwenye kanisa na asa watu waliookoka na na kwa maanahiyo ikasambaa mpaka kwenye watu ambao wako nje ya kanisa ni kwamba mungu ana anaasira na watu mungu ana na na, na, na chuk, yani kwamba watu ni chukizo mbele zake kwa sababu ya dhambi zao ndio mtizamo ambao umejengeka na kwa maana hiyo yesu kristo amekuja sasa ili asimame katikati ya mwanadamu na mungu kwamba mungu ana asira amekaa amenuna anamwangalia mwanadamu ambaye amejichafua na dhambi na makosa na kwa maana manao mungu anasema huyu huyu jeana mtu huyu huyu mtu. in fact kabla hajaenda akabla kwanza namtengua miguu akiwa hapa duniani hana adabu kabisa kwanza huyu huyu nampiga anhyu nampiga an Huy, huyu, huyu, huyu, huyu, huyu. Huy nampa na an ndo mtizama uliopo na kwa maana mana bwana yesu ambaye ni mwana anakuja anambembeleza ana, baba eh? anamshika kidevu baba baaacha punguza asira punguzaiapunguza baba, baba basi kama una una kiu sana una asira sana kwamba hiyo naonaama yako lazima iangukie mahali basi nipige mimi lakini usiwapige was eh? kwao tunaona kwamba yesu ni rafiki zaidi alafu mungu ni katili na sababu pekee ambayo mungu hatukunguchi ni kwa sababu yesu kristo amesimama katikati ya sisi na mungu na ikitokea yesu ameitwa nje tukabakia na mungu kwenye chumba tumekwisha na dhana hiyo imetokana na mafundisho potofu na ambayo yame, yameenea sana kwenye kanisa ntaenda tukasome mstari mmojawapo ili ni kuonyesha kwenye agano la kale tende kwenye isaya tisa. isaya 9isaisaya <coughs> 9 tutaaza mstari hle wa kwanza mpaka mstari wa, wa pili wa tatu pale isaya 9 mstari wa kwanza hadi wa pili wtt anasema hivi tazama mkono wa bwana haukupunguka hata usiweze kuokoa wala sikio lake si zito hata lisiweze kusikia asa <laughs> nisikilize vizuri nafahamu watu mnafahamu hu mstari naaswa mlio mabingwa wa kuomba rehema na maombi ya utakaso na mnafarijiana kwa mbwembwe ambazo hazina kichwa wala mguu kwamba sababu kwamba mungu hajajibu sababu kwamba mungu hajaingia kukuponya sababu kwamba mungu hajaingia kubailisha uchumi wako eh, sio kwa sababu mungu awezi mkono wake sio mfupi hata ushindwe nini anasema ansmaansma <laughs> mkono wa mungu haukupunguka hata usiweze kuokookoa ku, ku, ku, wala sikio lake si zito hata nisiweze kusikia hmm, sikia mpendwa mstari wa tatu wa pili lakini maovu yako yame ufarikisha wewe na mungu wako na dhambi zako zimeuficha uso wake usiuone hata hataki kusikia maombi yako ko tuombe rehema mtu wa mungu mungu anaasiri hataki kusikia tuombe rehema kwa hiyo tuvae tuvae magunia tujipake na majivu tuwe kama skolio, watu skoli watuakaskazini ni nani <laughs> kwaho tukae tumwombe mungu rehema maanaake ana asira dhambi zetu na maovu yetu kwaho wanajifariji moja nikuambie sababu pekee na ndio sababu pekee hakuna nyingine ambayo mungu unaona kwamba majibu yako hujayapata kwamba uliomba akuponyi aujapona uliomba akupe mtaja ujapata uliomba akupe kazi kaziaujapata kazi uliomba ulibas akupe mmke amame ujapata ni kwa sababu ya kutokuamini kwako na kutokuamini ni uwasi na huko katika kutokuamini kwa sababu shetani ambaye ni mungu wa dunia hii ambaye ni mfalme wa uwezo wa anga amepofusha fikira zako kwa sababu umeamua kuenenda kama watu wasioamini lakini utakapogeuka sekunde yeyote ile ukaingia kuamini na na kumwamini yesu kristo ukaingiawais hicho unachokitaka kinatokeza mara kwao waacha kujifariji nafahamu kuna manabii wametengeneza na huduma kabisa watu wakienda kwanza wanzaanakwambia hasa hebu tusome taratibu tuangalie ukweli ngano <coughs> ni ipi na pumba ni ipi anasema tazama mkono wa bwana haukupunguka hata usiweze kuokoa wala sikio lake si zito hata lisiwezi kusikia mstari wa pili anataka kukueleza sababu ya kumbuka tuo kwenye agano la kale mstari wa pili anasema hivi lakini maovu yenu yamewafarikisha ama yamewatenga ninyi na mungu wenu na dhambi zenu zimeuficha uso wake msiuone hasa angalia <coughs> kilichofanya hao watu wakatengwa na mungu sio mungu aliyewatenga ni dhambi zao ndo zimewatenga na mungu sio mungu amewatenga ila dhambi kumbuka dhambi ni uwasi k dhambi ndo zimewatenga na mungu alafu anasema ini anasema maovu yenu yateayamewafarikisha amewagombanisha ya ya na mungu wenu alafu anasema na dhambi zenu zimeuficha uso wa mungu koo dhambi zako wewe ndo zimeuficha uso wa mungu tuko sawa sawa ili usiuone hata hataki kusikia Asa kwa maana mikono yenu imetiwa unajisi kwa damu na vidole vyenu vimetiwa unajisi kwa mao, uovu midomo yenu imenena uongo ndimi zenu zimenongona ubaya nskiz rafiki twende tukaangalia sehemu mbili alafu tuone kama hichi kilichosemwa hapa bado kinamuhusu mkristo leo hii tutaenda kwenye zaburi ya maonatatu alafu tutarudi kwenye wakorinto wa pili mlango wa tano tulikuwa tunasoma ambako wamsa tumepewa huduma wa upatanisho alafu tuone kama je mkristo aliyezaliwa mara ya pili anaweza kutumia hii hoja na kwa kwamano kuanza kuomba rehema sasa mungu amefanya nini kuhusu dhambi zako yes wewe umeleta dhambi dhambi zako zikaficha uso wa mungu maovu yako yamesababisha wewe umwasi mungu wakati wewe umemwasi mungu na wakati dhambi zako zimeficha uso wa mungu yeye mungu alikuwa anafanya nini anafanya nini kuhusu hizo dhambi je anatafuta kukupiga kukubamiza ama anatafuta kuzishughulikia hizo dhambi ili aweze kuendelea kuwa na kuwa na ushirika na wewe ili aweze kukusaidia ili aweze kukuokoa twende kwenye zaburi ya na uokoa uone daudi anatoa unabii na anazungumza mungu anazugumza kwenye agano la kale hata agano jipya bado e zaburi ya gano na aa alafu wa wakui na mbil msariwa kui na mbili anasema hivi arb anasema kama mashariki ilivyo mbali na magharibi kama mashariki ilivyo mbali na magharibi ndivyo alivyoweka dhambi mbali ambzua ndivyo alivyoweka dhambi zetu mbali nasi <laughs> kwayo ile dhambi hiyo ulioileta ikasababisha uso wa mungu ujifiche anasema mungu kwa upande wake yeye alichofanya ni kwamba ameingia kazini na kama vile mashariki ilivyo mbali na magharibi ndivyo ambavyo amekutenga wewe mbali na dhambi zako kwaho kwa lugha nyingine dhambi zako mungu ameziondoa akazipeleka magharibi alafu wewe akakuacha mashariki ili nini ili kusiwe na kitu chochote kinachoweza kuzuia wewe kuwa na ushirika na mungu kusiwe na kitu chochote kinachoweza kuzuia mungu asikuponye mungu asikupatie hicho ambacho nakihitaji nini hiyo dhambi ambayo ilikuwa imeficha uso wake mungu amekuja ameiondoa akaiweka mbali aliiondoaje kupitia damu ya yesu kristo kwa hiyo tunaenda kwenye wakorinto wa pili pale tulipoanzia tena mlango wa 5 na 89 na anasema lakini vyote pia vyatokana na mungu aliyetupatanisha sisi aliyetupatanisha sisi aliyetupatanisha sisi aliyetupatanisha sisi na nafsi yake kwa kristo naye alitupa huduma ya upatanisho yaani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake asiwahesabie makosa yao kwao mungu akuhesabii makosa asiwahesabie makosa yao naye ametia ndani yetu neno la upatanisho kwaio rafiki weo ulizaliwa mara ya pili umepatanishwa na mungu bibilia inasema kwamba mungu akuhesabii makosa tena anasema mungu aliupatanisha ulimwengu na nafsi yake sasa unajua lishasemaga tena huko nyuma nyumaagal19 yaani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake sikiliza mungu muumba wa mbimu na nchi ambaye ni baba wa yesu kristo alikuwa ndani ya kristo yeye mungu akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake hajasema kwamba kristo alikuwa anapatanisha ulimwengu na nafsi yake Nonono. anasema kwamba yeye mungu alikuwa ndani ya kristo akipatanisha ulimwengu na nafsi yake isi wala wala hiyo initiative i, ni, ni hizo hatua za awali sio wewe ulizianzisha ni mungu mwenyewe ndo ameanzisha tangu siku ile ambapo unaamua kufanya uwasi na kuanza kumkimbia mungu mungu anakuwa yuko bizi akitafuta fursa na namna ya kukurudisha na kwa maana hiyo sasa mimi nawewe rafiki tunatakiwa tuwaendee watu kawaambie mungu anabifu sasa huu mstari wa kumi na tisa anasema yaani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake kuna kitu nataka tukizungumza hapa mayaye kuna maombi yanafanyika na mengine yanafanyika kila mwaka kuliombea taifa watu wanaomba rehema na utakaso wanamwomba mungu asiipige nchi asilipige taifa la tanzania kwa sababu madhambi dhambi na maovi yamezidi kwa sababu mungu ana asira na chuki dhidi ya taifa la tanzania kwa hiyo wanaamini hao wapendwa kwamba kwa maombi yao sasa taifa la tanzania linapona na ukiwauliza wanatumia mstari gani watakopea kwenye mambo ya nyakati eh, wa pili mlango ule wa saba mstari wa kumi na nne ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu kumbuka mambo ya nyakati wa pili <laughs> mlango wa saba ni agano la kale rafiki na hata ukienda ukasoma pale wakati anazungumza huo mstari alizungumzia habari ya nini habari ya mvua kuzuiwa kwamba mkiwa na tatizo la mvua katika agano jipya mungu alikuwa pale msalabani akipatanisha ulimwengu na nafsi yake alafu anasema angalia yaani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake aiwahesabie makosa yao asiwahesabie makosa yao naye ametia ndani yetu neno la upatanisho kwahuu anasema hivi badala ya wapendwa kutoka na kwenda sijui kwenye mkoa fulani mkakaa wiki nzima uwanjani mko kwenye mkusanyiko mnasema mnafanya maombi ya kumwomba mungu asamee nchi asamee maovu isi hayo ni maombi ambayo hayana matokeo kwa lugha ya kiingiriza tunasema time ni upotezaji wa muda unasema lakini mwalimu maombi yaliyotokea juzi hapa ya, wakati tumepatwa na changamoto ya gonjwa la dunia nzima limesumbua hapa ya korona ambayo tulifanya maombi ya kuna walioomba vibaya na wako walioomba sahihi na kukoma kwa ilo gonjwa nakusambaa katika taifa letu la tanzania ni kwa sababu ya yale maombi ambayo yalikuwa ni sahihi sio kwa sababu ya yale maombi ambayo yalikuwa ni mabovu na waliomba sahii ni wepi ni wale ambao walisimama wakatumia mamlaka yao katika jina la yesu kristo wakazungumza na hiyo korona wakaiambia katika jina la yesu kristo ni marufuku kukaa katika taifa la tanzania tunakukataa katika taifa la tanzania korona tunakupinga tunakuamuru fungasha toka katika mipaka ya tanzania t nafsi hata moja hutachezea nafsi hata moja watanzania na taifa la tanzania limepatanishwa na mungu watanzania wamenuuliwa kwa damu ya yesu kristo kwa hiyo huna ualali ibilisi unafungasha tunafunga kazi zako zote tunaaribu na tuna kwambia, chapa lakini waliovaa gunia wakajipaka vumbi wakaanza kulia wanaomba wa dhambi dhambi amahaa korona iletwe na ibilisi bisi a umeambiwa mpingeni shetani naye atawakimbia sasa anasema na mungu alikuwa ndani ya kristo akipatanisha ulimwengu na nafsi yake kama amepatanisha ulimwengu maana yake ni kwamba ulimwengu umepatana na mungu na anasema baada ya hapo mungu hawahesabii watu makosa tena sio mimi nasema ni bibilia inasema angalia wa wakorinto yaani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake asiwahesabie makosa yao kwao baada ya kufanya upatanisho na nafsi yake pale ya msalabani mungu hawahesabii watu makosa tena badala la yake amefanya nini anasema badala yake ametupa neno la upatanisho ametupa ujumbe wa upatanisho kuwaendea watu ili tukawaambie kwamba mungu hana asira na ninyi tena rudini mpatane naye mungu hana chuki chukisi ile dhambi iliyokuwa imewatenga na mungu yale maovu yaliyokuwa yamewatenga na mungu yesu kristo amekuja kwa damu yake ameyaondoa na kwa maana hiyo hayapo tena dhambi zako na uwasi wako mungu haukumbuki tena kabisa kwa hiyo rudi nyumbani badala kwenda kukaa uwanjani mkakusanyika wiki nzima kwenye mkoa fulani mnasema mnaomba rehema tanzania kwa ni kwa nini nini msiende kuhubiri msikae kwenye mkusanyiko ule mkafanya maombi kwa ajili ya nafsi ambazo zimepofushwa fikra na ibilisi na baada ya kufanya maombi kwamba macho ya amioyao yatiwe nuru alafu mfundishane namna ya kufanya uinjilisti unjilistialaf mtoke wende kwenye mitaa nyumba nyumba kwa nyumba mta, kwa mta, njili. kwa mtaa mtaa jambo la maana mkutano kila mwaka labda mfano mafanya tanga mwaka kila mwaka mnakusanyika tanga mwanja kuzunguka mwaka huu mfanye tanga mwaka kesho mfanye morogoro mwaka mwaka mwingine mwingine mfanye mfanye nani sumba wangu, nani wapi ruvuma mwaka rukwa mwaka mwingine mfanye arusha mwne mkizunguka na kenda nakusanyika mnaomba macho ya mioyo ya watu watuatiwe nuru waweze kupokea injili ya kristo na baada ya hapo mnatoka kuwapelekea watu habari wa njema tumepewa huduma ya upatanisho tumepewa na ujumbe neno la upatanisho mwene mkawaambia watu kwamba mungu hana asia na ninyi tena mungu hana ana na taifa la tanzania mungu hana asira na taifa lolote kwa sababu yesu kristo alimwaga damu yake na kile ambacho uwa kimesababisha ninyi kuwa waasi mungu amekitenga ameondoa kama magharibi na mashariki ilivyo mbali ndivyo dhambi na uasi wa watu ambavyo mungu ameutenga nao na kwamba dhambi zao na uasi wao mungu haukumbuki tena kabisa that is the good news hiyo tuwapelekee watu sio kwenda kuwatisha na wala sio mnaenda kukaa na njaa naomba maombi ambayo hayapo utamwombaje mungu asamee ahurumie taifa la tanzania wakati miaka iliyopita atakujibu atakujibu nini Ata nini unaenda mungu tumekukosea atakwambia najua tanzaniawakatbu Ata maana nilimtoa mwanangu yesu kristo ili aondoe dhambi zenu dhambi zenu kama taifa na dhambi zenu kama watu ziko mbali na nyinyi kama magharibi na mashariki ilivyo kwa mnachoomba mnaomba nini kwa kumalizia maombi tunafanya tunapoteza ini tunaita ni spiritual masharikia tu napiga sarakasi za kiroho alafu ukitokao tulikuwa kwenye kambi ya maombi eachiu nini ukirudi nyumbani kuku wanakufa mbuzi wanakufa watoto wanaumwa biashara unashangaa kwa nini unaenda kufanya maombi ya kijinga. <laughs> ya kijinga usikimbie redio sababu kuokoa nasoma wa kumi, wa kumi, alafu, wa mstari mpaka zinaaribika hivi katika ani hayo mmepata utakaso kwa kutolewa kwa mwili wa yesu kristo mara moja tu mstari wa kumi na nne anasema maana kwa toleo mmoja amewakamilisha hata milele hao wanaotakaswa Kuminatano. na roho mtakatifu naye amshuhudia kwa maana baada ya kusema hili ndilo agano ntakaloagana nao baada ya siku zile bwana anazungumzia agano jipya nitatia sheria zangu miooni mwao na katika nia zao nitaziandika ndipo asemapo dhambi zao na uwasi wao sitaukumbuka tena kabisa sio tu a mungu ametupatanisha na nafsi yake na naakapatanisha ulimwengu na anasema kwamba dhambi zao na uasi wao sita ukumbuka tena kabisa kwa nini ninyi mnakumbuka kwa nini mnakumbuka kwa nini mnakumbuka ukienda kwenye isaya a batatu kumin nan anasema msiyakumbuke aliopita ala msia tafakari mambo ya kale kwa nini ninyi mnakumbuka wakati mungu amesema dhambi zao na uasi uwasitkumbuka tena kabisa kwani usinda ka ukaongea huyo mpendo uka sikiliza ndugu yes, najua ulikuwa jambazi uliua watu lakini kitu, kwa sababu ya damu ya yesu kristo umetakaswa milele dhambi zako na yeis wako mungu haukumbuki tena kabisa njoo leo hii rudi nyumbani upatane na baba yako. baba yako yako makosa tena Anakumisi, njoo ukae katika maombi ya ajabu ajabu, ajabu ambayo kichwa wala mguu tunaomba sana matokeo kushtuka kitu sabosnoajauagambtokst angalia kati ya watu wanaongoza kuomba ni makanisa ya kiroho angalia kwa sababu maombi kazi maombi ambayo sio safam a kufanya tuombe macho ya mioyo ya watu ifunguliwe kutokuamini kule kuondoke tuwapelekee watu injili tuwaonyeshe kwamba wametakaswa milele kwa mungu anasema dhambi zao funguinupkeeatu n uwaonyesh waetakaswa milelaabwarudi yumba warudi nyumbani kama mwana mpotevu nyumbani ili baba yao aanze kuwapenda nakuwahudumia hasa inawezekana uu walikuwa wamekata kamba unasema leo nataka kurudi mpokee yesu kristo fanya maombo yafuatayo sema bwana yesu leo hii ninakupokea katika maisha yangu kama bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera nakabithi moeimar mtakatifu ambako salama tuandikie tujulishe tuweze kufurahi pamoja na wewe tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara asa mwalimu huruma gai ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya radio, YouTube, google podcast apple podcast apple redioyoutubeggle telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hivi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima hau uliopochama tengero jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwepwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifo pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika hahi za jioni hadi ha. saa kumi na mbili na dakika hahi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima haui uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga si nambari 76 b aba mbii au sfri 7 8 t tan bii arobainina mbii au sifri 6t saata a b aba b kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha neema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya jumapili pili kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa redio habari maalum fm kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache usiacha katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na nagleas kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya mbali, bilisi tupigie simu namba 764 5242 au 789 242 au 67 Se forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse